Ads
 09:39:04 PM 29 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่ใสๆ เด็กน้อย คุ้มจริงๆ!!!! พริตตี้สนามแข่งรถความเร็ว!!!  (อ่าน 2881 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:32:24 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

น้องยากิ
"ครั้งแรกในชีวิตที่นี่!! อายุ24 ไม่เคย ไม่ย้าย พึ่งมา สูง163 หนัก44 พริตตี้สาวน้อยเชียร์เบียร์เทิร์นโปรมาเฉพาะกิจ!!!!"

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
เป็นครั้งที่2แล้วนะครับที่ได้กลับมาเยือนที่แห่งนี้ วันนี้ก็เป็นอีกตามเคยที่ผมจะไม่จองใดๆมาเจอเอาดาบหน้านี่แหละ เลือกยากครับ คนนั้นก็มีการบ้านที่การันตีในคุณภาพอีกคนก็ใหม่ๆใสๆเลยเลือกน้อง ยากิคนที่มาแนะนำคนแรกก็พอได้อ่านผลงานผ่านตาบ้างก็น่าจะโอเค และที่สำคัญคือ น้องเขาดูยิ้มจริงใจดีมากพอเลือกแล้วก็จ่ายกันก่อน PR.ใจดีมอบส่วนลดจากการบ้านคราวที่แล้วเยอะจริงๆครับ คุ้มมากๆสำหรับราคานี้ก็นี่แหละหลังจากกลับมาถึงบ้านผมเลยต้องปั่นการบ้านเพื่อส่วนลดครั้งต่อไปน้องพาเดินไปห้องใหญ่ ที่มีห้องน้ำในตัว น้องเป็นคนชวนคุยสนุกนะครับ ผมเองก็พูดไม่เก่งแต่ก็ยังเพลิดเพลินได้ เราถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกัน หุ่นน้องยากิเป็นคนอมครับรูปร่างจะเล็กๆหน่อย หน้าอกก็พอดีมือ น้องก็ล้างได้สะอาดดีครับมีขอก้มลงไปชักทำความสะอาดให้เริ่มเสียวหน่อยๆด้วยตัดมาที่เตียงเลยดีกว่าผมนอนคว่ำและน้องนวดนวดไปคุยกันไปน้ำหนักมือกำลังดีผมขอแบบใส่เจลโลชั่นด้วยน้องก็นวดแบบแนบทั้งตัวได้อย่างดีครับ น้ำหนักมือและตัวก็กำลังดีมีห่วงว่าเราจะหนักก็ถามไถ่เป็นระยะดีไหมคะหนักไปไหมคะ ผมโอเคชอบครับ   และเมื่อเราต้องหันหน้ามาเจอกันน้องยากิเปลี่ยนเข้าสู่โหมดเซ็กซี่ เร่าร้อนขึ้นมาเลยทีเดียว การนวดบอดี้เสียวมากเอาจู๋ถูนมลิ้นโลมเลียตั้งกะคอมายันนม เสียวดีมากพอของผมแข็งเต็มทีเราก็ผลัดกันทำเป็นพัลวันน้องยากิบอกว่าปกติชอบที่จะเป็นฝ่ายคุมเกมส์ แต่เธอก็มีผลัดให้ผมได้บุกบ้าง เวลาเป็นฝ่ายรับน้องเขาก็ร้องครวญครางได้อารมณ์ครับ น้องยากิบอกว่าเสร็จหลายทีแล้ว ผมก็หอมน้องเขาไปทั่วน้องเขาก็หอมคืน จุ๊บปากเล็กน้อย เราลุยกันจนจะหมดเวลา วันนี้ผมเสร็จช้า แต่น้องยากิก็จัดให้จนผมเสร็จเต็มตัวคาหน้าอกน้องทีเดียว  รูปร่าง 7   หน้าตา 7   ลีลา  8   gf 10  ก็ถือว่าประทับใจดีครับ คุยสนุกเป็นกันเอง เคล็ดลับไม่หล่นกับน้องยากิ เมื่อคุณยอมให้น้องคุมเกมส์เองเธอจะยอมให้คุณได้คุมบ้างเมื่อนั้นคุณจะได้สนุก-.,-”   
rbgarcia

มาวันก่อน วันที่ฝนถล่มกรุงเทพผมเลยขับรถฝ่าฝนไป lovely บรรยากาศอย่างนี้ ช่างน่านอนเหลือเกิน พอมาถึง ก็ลังเลอยู่แป๊บนึงเออ เราเมื่อยนี่หว่า มานวดละกัน เนื่องจากเคยมาเทรนงานน้องอยู่เมื่อตอนมาทำแรกๆตอนนั้นงานน้องจะหวานๆแต่ดีที่น้องนวดได้ สัดส่วน หุ่นทรง ดี ขนาดกลางน้องต้อนรับขับสู้ดีเมื่อเดินขึ้นห้องน้องก็ทักว่าแหม ไม่ได้ขึ้นกันนานเลยนะคะ ว่าแต่พี่มาบ่อยเหรอคะผมก็ตอบไปว่าไม่บ่อยหรอก นานๆมาถี่ เอ้ย มาทีระหว่างนั้นก็ถอดเสื้อผ้าให้น้องบีบนวด ไปตามฝีมือสักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ซึ่งคราวนี้ น้องยากิมีบอดี้เล็กๆ ในห้องน้ำ เออ มันดีอะ พอออกมาก็นวดกันต่ออีกแป๊บเดียวไม่ไหวไหวแล้ววุ้ยจับน้องมากอด นัวเนียไป มีเสียงคราง เล็กๆ มาพอให้ชื่นใจ เอาแล้วๆ จับน้องพลิก มาพี่นัวเอง เอ้ย นวดเอง ชิมนมแคลเซี่ยม ไซร้ไปมาหลังจากนั้นเราก็เห็นพ้องต้องกันว่า ไม่ควรจะมีใครได้เปรียบ เสียเปรียบเราควรต้องช่วยกัน ให้ถึงฝั่งฝัน บทเข้าพระเข้านาง ก็มีการแคสกันไปหลาย แอคติ้ง จนท้ายที่สุด ก็จบการแข่งขันด้วย สกอร์ 2:1 เป็นอันว่าหลับสบายกันทั้งคู่ น้องยากิก็หน้าตาผ่องใสเลยทีเดียว-.,-”   
d2t

เย็นย่ำค่ำวันศุกร์ ไม่มีอะไรทำก็ดิ่งไป lovely spa ที่ประจำ มีน้องๆอยู่หลายคนวันนี้เน้นนวด พีอาร์แนะนำน้องยากิ ก็จัดไป ขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าอาบน้ำตามปกติรูปร่างกระทัดรัด คู่หน้าขนาดพองาม อาบน้ำมีเสียวเล็กน้อย เข้าห้องมานวดกันนอนคว่ำนวดไทยก่อนแล้วลงน้ำมัน เริ่มบอดี้ คู่หน้าถูตังแต่ก้นจนถึงหัวไหล่ลมหายใจลดต้นคอมีเสียงครางเบาๆ พลิกกลับมาด้านหน้าน้องเริ่มบิ้ว ชิวหาพาเพลินน้องถามว่าพี่ต้องการอะไรพิเศษมั้ย ก็แล้วแต่น้องเลย แล้วน้องก็เริ่มร้องเพลงเราก็ขยับตามจังหวะของน้องจนก้นลอยตาม ปล่อยไว้ไม้ได้พี่ทำบ้าง ขอสำรวจช่วงล่างหน่อยสวยดี ปิดสนิท จัดไปหลายกระบบวนท่า สุดท้ายให้น้องหนีบไว้แล้วบดไปจนเสร็จอาบน้ำล้างตัว น้องใจดีกลับมานวดให้ต่อจนหมดเวลา กลับบ้านตัวเบาเลย-.,-”   
saw001

เสร็จจาก Funky ไม่รู้อารมณ์ไหน แวะส่งการบ้านแล้ว เลยมาร้านนี้จนได้ มาถึง พร้อมกับพี่อีกคน เดินเข้าไป เจอพีอาร์สาวสวย ที่ไม่เคยเจอนาน แล้ว ทักทายกินน้ำสักพักเสร็จก็ "พี่ขึ้นน้องใหม่หน่อยเพิ่งมาทำ"ขัดเสียไม่ได้ คอร์ส 1600 อื้มขึ้นก็ขึ้นครับน้อง ถามเรื่องกินน้ำอะไรเสร็จ สักผักก็เรียก เสร็จแล้วค่ะพี่พากันเดินขึ้น ห้องเล็กประจำ เข้าห้องน้องยกมือไหว้บอกว่า พี่ค่ะ พี่คนที่สอง แนะนำหนูด้วยนะค่ะก็เท่าที่คิดว่ามันดี ไม่ได้พระเอกหรือนางเอก สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด แล้วก็เหลือกันตัวเปล่า ๆ พากันเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็ค่อย ๆ บอกทีละนิดที่ละหน่อยน้องก็ทำตามอย่างว่างัยอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัว บ้วนปาก เรียบร้อยก็เดินเข้าห้อง ขั้นตอนต่อไป นอนคว่ำแล้วก็นวดด้านหลัง น้ำหนักมือ และข้อมือถือว่าดีใช้ได้ครับ ผ่อนคลายระดับนึงครับ สักพักก็หันหน้าชนกัน ที่นี่ได้เห็นชัดขึ้นพร้อมกับคำพูดที่น้องพูดแล้วน่ารักไปอีกแบบ พี่ค่ะหนูขอโทษนะใหม่จริงๆ ติด ๆ ขัดไปบ้างนะค่ะแล้วก็ได้เวลา ละเลงเจทใส่ มือแล้วก็นวดด้านหน้า สัมผัส ตรงจุดเลยบอกให้ลองใช้ลิ้นทั่วตัว น้องยังเขิน ๆ เลยจับนอนลงแล้วก็ ไซร์สิครับจะอยู่รออะไร มีมือจับ กอดรัด ตอบสนองตามแรงลิ้นไล่ลองต่ำน้องอาย ๆ เลยได้แค่สะดือ จากนั้นก็ผลัดกันรุกรับ จนน้องบอกว่า หนูเอาซีดีมา จับใส่แล้วก็จัดการ สไลด์ด้วยรีมฝีปากซะงั้น  เกร็งกันไปสุด ๆ จนมิไหวพ่ายไป 1 ครั้งเช็ดทำความสะอาดแล้วก็นอนพักนิดหน่อยก่อนเดินเข้าห้องน้ำ ล้างทำความสะดากเหมือนสะเต็ปแรกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านถนอมน้อง ราคากับเนื้อตัวเหมาะนมกันครับ น่าสนับสนุนอีกคน -.,-”   
โซลูม@น

การบ้านฉบับนี้ผมมีประสบการณ์ดีๆจาก Lovely spa มาแชร์ให้สมาชิกทุกท่านได้รับรู้กัน  วันนี้ผมขอนำเสนอ น้องยากิ เป็นน้องใหม่ซึ่งเริ่มมาทำงานฟิวนวดกระปู๋ได้ไม่เกินเดือนครับ  และเป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมเลือกขึ้นงานกับน้องใหม่ๆ พอดีสอบถามแล้ว  PR ให้ข้อมูลว่า น้องยังใหม่มากครับ ผ่านลูกค้ามายังไม่ถึง 15 คนเลย อยากให้มาช่วยดูแลแนะนำหน่อย เคยเปรยไว้กับผมครั้งนึงตอนขึ้นงานครั้งที่แล้ว  พอดีก่อนหน้านั้นไม่ค่อยว่างอ่ะครับ ก็เลยยังไม่ได้เข้าไปที่ร้าน จนมาถึงวันนี้.......  เป็นวันอาทิตย์ช่วงกลางๆเดือนเมษายนอ่ะครับ พอดีว่างๆสบายๆกับวันหยุด ก็เลยไม่ได้ไปไหนพลันคิดถึง  Lovely spa ก็เลยเข้าไปครับ ถึงที่ร้านประมาณบ่ายสามโมงเศษ วันนั้นมีน้องอยู่ไม่เยอะอ่ะครับประมาณ 5 – 6  คน  ที่จำได้ก็มี  น้องยินเยา  น้องวีวี่  น้องมีนา  น้องอิงลิช  น้องเลมอน และก็น้องใหม่อีกคน  คือ  น้องยากิ  ผมไม่ได้มีเป้าหมายแน่นอนอ่ะครับในตอนแรก  น้องๆทุกคนมีคุณภาพครับ งานบริการก็ดีแตกต่างกันไป  แต่ก็ปสะดุดตาครับกับน้องยากิ  น้องดูเรียบร้อย  ดูน่ารัก  ดูรูปร่างแล้วก็สมส่วนครับ  ดูเป็นตัวของตัวเอง  เป็นสไตล์ที่ออกแนวกุลสตรีไทยเลยครับ  ผมตัดสินใจเลือกน้องครับ   PR ก็หาน้ำเย็นมาบริการ ผมจิบน้ำได้ซักประมาณ  5  นาที ก็บอกว่า “พี่ขึ้นเลยก็ได้ค่ะ น้องยากิพร้อมแล้ว”   อธิบายก่อนนะครับว่า วันนี้น้องใส่เสื้อสีอ่อนๆรัดรูป กางเกงขาสั้น น้องแต่งตัวได้น่ารักมากครับ เห็นด้วยตาเปล่าแบบชัดๆใกล้ๆแล้ว สำหรับผมสแกนในเบื้องต้นว่า น้องเป็นคนหน้าสวยและน่ารัก ใบหน้าเป็นรูปไข่  ผิวขาวพอสมควร รวบผมเก็บได้สวยครับ  น้องมีเสน่ห์ดึงดูดที่ บุคลิกภาพของน้องเอง ดูเรียบร้อยจริงใจ  ไฟหน้าดูแล้วก็น่าจะพอมีครับ ช่วงสะโพกโค้งงอนแบบพองาม ช่วงเรียวขาก็ดูโอเคครับ  สำหรับผมดูสมส่วนไปทุกอย่างเลยน้องยากิคนนี้   แล้วผมก็เดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง  น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงแบบว่าออกจริงจังนิดนึง พูดเพราะดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ แต่ก็ดูจริงใจครับ   พูดคุยกันพองาม  พอมาถึงที่ห้อง น้องก็บอกผมว่า “ รู้สึกดีใจค่ะที่พี่เลือกหนู  จะพยายามตั้งใจให้เต็มที่  ถ้ามีอะไรที่แนะนำได้ บอกได้ สอนได้เต็มที่เลยนะค่ะพี่ เพราะหนูยังใหม่มากค่ะกับงาน”  ผมได้ยินแล้วก็ดีใจครับที่ดูน้องจะเต็มที่แน่นอน อย่างที่บอกผมไม่เคยขึ้นน้องใหม่เลยครับ  นี่เป็นครั้งแรก ผมก็พยายามบอกน้องว่า  ทำให้เต็มที่  ทำให้เป็นสไตล์ของตัวเอง ไม่ต้องกังวล ปล่อยไปตามอารมณ์ให้เต็มที่  ซึ่งผมก็มีความมั่นใจเลยครับว่า  งานนี้ผมไม่ผิดหวังแน่นอน  จากนั้นน้องก็จัดการถอดเสื้อ...ถอดเสื้อใน...ถอดกางเกงขาสั้น...ถอดกางเกงตัวน้อย...จนเปลือยเปล่าทั้งร่างกาย ดูน้องยังเขินๆอายๆครับเวลาที่ที่ผมชำเลืองมอง  แต่ก็อมยิ้มแบบน่ารักเชียว  น้องเป็นอีกหนึ่งคนครับ ที่เนื้อตัวเนียนเอามากๆขาวสะอาดไปทั้งตัว  ท่ามกลางแสงไฟสีส้มอ่อนๆสลัวๆ ก็ยิ่งจะส่งให้ผิวพรรณของน้องดูดีมากๆ   ไฟหน้าของน้องพอมีครับ ไม่เล็กและไม่ใหญ่  มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆ แบบน่ายิกประดับไว้  จัดว่าเป็นอีกคนที่ซ่อนรูปอยู่เหมือนกัน   ไล่ลงมาอีกในช่วงล่าง สะดือน้องดูเซ็กซี่  ช่วงเอวและก้นจัดว่าดีกว่าที่คิดซ่ะอีก สมส่วนไปซ่ะทั้งหมด  ช่วงเนินสามเหลี่ยมปลูกหญ้าได้สวยทีเดียว ดูดกดำแต่ไม่รกตา ผมรีบเดินตามน้องเข้าไปทันทีเพื่อไปอาบน้ำชำระล้างร่างกาย น้องอาบน้ำให้ผมได้สะอาดมาก ถูทุกส่วนได้สะอาด เป็นเหมือนงานที่ประณีตเลย ในหลายๆจั้งหวะอาจจะดูเกร็งๆไปหน่อยแต่ทุกครั้งที่มาสัมผัสที่น้องชายผม เป็นอันว่าได้ตื่นนอนทุกที ชูชันจนแทบจะพุ่งเหมือนกัน   เกือบเอาตัวไม่รอดครับตั้งแต่ในห้องน้ำ  แต่ก็ข่มใจประคองเอาตัวรอดผ่านไปจนได้ครับ เป็นอันว่างานของน้องก็ผ่านไปแล้วในแบบทดสอบแรก เข้าสู่ในแบบทดสอบที่สอง มาถึงที่เตียง น้องถามผมว่า เอาไงดีพี่  ผมก็แนะนำว่าให้น้องเริ่มต้นจากการนวดแบบผ่อนคลายก่อนแล้วกัน  น้องก็ทำตามที่บอกเลยครับ พูดง่ายทำตามคำแนะนำทุกอย่าง ผมเริ่มต้นด้วยการนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วร่างกาย  ค่อยๆใช้มือนิ่มๆนวดไปทั่วๆแบบเบาๆโดยผ่อนคลาย  นวดไปคุยกันไปแบบมีความสุขจริงๆครับ สังเกตจากอากัปกิริยา น้องดูจะตื่นเต้นน้อยลงแล้ว พอน้องใช้มือนวดได้ซักแป๊ป  น้องก็ให้ผมหันหน้าครับ  แล้วก็ถามผมอีกครั้งว่า “มีอะไรแนะนำไหมพี่”  ผมบอกน้องว่า “ไม่มีครับ ให้น้องทำตามใจเลย” เพราะน้องเองก็บอกว่า ทางร้านได้เทรนงานให้น้องแล้ว  พอเข้าใจกันแล้วน้องก็เริ่มเปลี่ยนมาใช้ร่างกายอันเปลือยเปล่านวดบ้าง ทุกครั้งที่ไฟหน้า  จิมิ๊น้องสัมผัสไปที่แผ่นหลังของผม มันเป็นความรู้สึกที่เสียวมากครับ  ถึงขนาดที่ผมต้องเอามือกำหมอนไว้แน่นเลย เสียวจนต้องร้องครางออกมาในลำคออย่างลืมตัว  พอน้องเริ่มบิ๊วได้ที่ น้องให้ผมนอนหงายทันทีครับ ละเลงเจลไปทั่วๆโดยเฉพาะจุดสำคัญตรงนั้น ......น้องค่อยๆใช้ลิ้นสัมผัสไปที่ใบหูของผม ไล่มาที่ซอกคอลงมาถึงหัวนมผมทั้งสองข้าง ในขณะที่มือน้องก็เริ่มปฏิบัติการคลึงซ้าย-ขวา หมุนซ้านหมุนขวา แล้วก็เริ่มชักขึ้นชักลงไปมา เรียกว่าน้องใช้ทุกส่วนของร่างกายได้ครบเครื่องจริงๆในเวลาเดียวกัน อาจจะดูแข็งๆเกร็งๆไปหน่อยแต่ก็โอเคเลยครับ  แสดงว่าทางร้านนั้นคุณภาพจริงๆครับ เทรนมาแบบดีเยี่ยมบวกกับความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมของน้อง เรียกว่า ได้เสียวซี๊ดกันเลยล่ะคราวนี้  ส่วนผมเองก็ไม่รอช้า เริ่มบีบเค้นไปที่ไฟหน้าทั้งสอง  ลูบไล้ไล่มาจนถึงจิ๊มิ ตอนนี้หญ้าที่ปลูกเอาไว้สวยๆเริ่มสดชื่นแล้ว ราวกับว่า ผมเป็นคนรดน้ำให้มีชีวิตชีวามากขึ้น  ในขณะที่ผมก็เริ่มสัมผัสไปที่แก้มทั้งสองข้างของน้องในเวลาเดียวกัน  นัวกันอยู่พักใหญ่จนเริ่มได้ที่ น้องเริ่มอารมณ์พาไปครับ เร่งสปีดมากขึ้น  ทั้งคลึง ทั้งหมุน ทั้งชักๆ   ไม่นานผมก็ไม่อาจจะเก็บอารมณ์ไว้ได้ ปลดปล่อยออกมาอย่างเต็มที่จนหมดหลอด พุ่งแบบไม่มีกั๊ก เสียวสะท้านไปทั้งร่างกาย จนต้องนอนพักและก็พากันไปล้างตัว กลับมาที่เตียงอีกที  นอนคุยกันไปซักพักจนเพลินเกือบหมดเวลา น้องดูรีแล็กมากขึ้นครับ น้องบอกว่ารู้สึกดีที่ผมชอบและรู้สึกโล่งที่ทำให้ผมพอใจ   555   จริงๆผมเองก็อยากเสร็จอีกรอบนะครับแต่ก็ไม่เป็นไร  เห็นน้องเหนื่อยๆ เข้าใจความรู้สึกน้องที่ยังใหม่  เอาไว้ครั้งหน้าผมจะกลับมาหาน้องอีก ฝากน้องยากิเอาไว้อีกคนนะครับ น้องน่ารักมากๆ ถึงแม้งานจะยังใหม่แต่ก็ดูเยี่ยมเลยครับ มีอนาคตแน่นอนคนนี้แถมมีความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมอีก  เป็นอีกครั้งนึงที่ประทับใจครับ  สมาชิกท่านใดอยากจะสัมผัสในตัวน้อง ก็จองเลยนะครับ ผมสนับสนุนเต็มที่ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ PR ครับที่ให้ข้อมูลต่างๆได้ดีมาก ลาไปก่อน สวัสดีครับ......................... -.,-”   
  srethathorn 

กดดูในไลน์ ก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีเหตุเริ่มจากดูตัวเปรียบเทียบแล้ว ยังไม่แน่ใจไปๆ มาๆ ก็มาจอดหน้าร้านอีกคราว พอหลังจากดูตัวน้องๆ ครบแล้วก็ได้เวลาเลือกของน้องยากิแล้วกัน น้องยากิก็พาเดินขึ้นห้องมาส่วนคุณพี่ก็เดินนำเข้าห้องแหม เชี่ยวชาญนะคะ สงสัยจะมาบ่อยไม่บ่อยคร้าบบบบบ เมื่อวานก็มา 55  มาถึงก็ยังไม่อะไรมากวันนี้ทำงานมาเมื่อยๆ เนื่องจากน้องเคยฝึกนวดมาก่อนน้ำหนักมือจึงพอมีบ้างก็พอได้สบายๆ สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำงานในห้องน้ำก็ถือว่ามาตรฐานแอบชิมแคลเซี่ยมไปเล็กน้อยน้องก็ขนาดกะทัดรัดนะครับผมว่าเสน่ห์ของน้องยากิอยู่ที่สายตาครับกับความใจเย็นพอเราออกมาข้างนอกพอนอนให้เธอนวดได้อีกสักพักเธอก็เริ่มทำการชิมผมละ งานบิลท์ก็หวานๆ มีไซร้ แต่ว่าไม่ได้แนวดุเดือดนะครับ ระหว่างที่เธอชิมผมลิ้นของเธอก็โลมเลียไปตามจุดที่ควรไป จากบนลงล่างช่วงเวลาตอนนี้เหมือนยาวนานเพราะว่าเธอผลัดชิมทั้งสองฝั่งสักพักก็โลหด cd เตรียมฟังเพลงน้องก็ทำการร้องเพลงไป  เพลงที่ร้องก็เป็นเพลงช้า แต่ดูดดื่มไม่นานนัก ผมก็มีความสุขในชั่วระยะเวลา 1 หม้อข้าวเดือดสรุป: งานน้อง เป็นสไตล์ หวานๆ เรื่อยๆ ใจเย็น อาจจะต้องปั้นกันอีกนิด บางจังหวะอาจจะมีเกร็งบ้าง แต่ความตั้งใจมาเกินร้อย -.,-”   
D2T

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:34:19 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

DAISY (น้องเดซี่)

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ
พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!
ระดับ1-2"ออโต้จัดให้เลยสุดคุ้ม!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
“ อยู่กับน้องเดซี่ และทั้งสบายกาย สบายใจ และสบายกระปู๋  ยิ่งนึก ก็ยิ่งคิดถึง ๆ ดังนั้นอย่ารอช้า ไปหาน้องเดซี่... ดีกว่าเจอะกัน คราวนี้ ไม่ต้องละลายความอายกันละครับ ก็คราวที่แล้วเกือบจะเรียกว่า หลอมเป็นเนื้อเดียวกันเลยครับ อิอิ... รีบแก้ผ้าเข้า ห้องน้ำ กันเลยดีกว่าอึม.... ลีลา ลิ้นน้องเดซี่ ที่ฉก...ตวัดที่หัวนมเรา  พร้อมทั้งมือนิ่มๆ ที่ ล้างน้องกระปู๋ อย่างทะนุถนอม และทั้งเสียวสะท้าน ยังมีดี ไม่มีตก... เล่นเอาผมเกือบ เสร็จในห้องน้ำพออาบน้ำเสร็จ ก็ขึ้นที่นอน น้องเดซี่ก็ยังยึดมั่น แนวคิดเดิม ที่ว่า “พี่ต้องมีความสุขๆ มากฟ  ก่อนอื่นใด” ดังนั้น ไม่ว่า จะเป็นท่า WOT, เบสิค, ตะแครง, ท่ากวาง... และอีก ฯลฯ  นานเกือบครึ่ง ชม ยังคงทำให้ผม มีความสุขมากๆจนแทบหมดแรง.... และเหมือนเคย  เวลายังเหลือ  น้องเดซี่ ก็ บริการ นวด หลัง , ขา  หน่อง ไปจนหมดเต็มเวลา (Full 3,200.- @ 1.15 ชม.) คุ้มยิ่งกว่า คุ้มครับ กับเวลาที่เสียไป แถมแรงที่หมดไป ก็กลับคืนมา ก่อนกลับบ้าน....อิอิซึ่ง ผมจึงถือว่า น้องเดซี่ เป็นน้อง คนหนึ่ง ที่ผมสามารถ จะมาหาน้องได้ หลายๆครั้ง แบบไม่มีเบื่อเลยครับ  ถ้าให้คะแนน ก็เต็ม 10 ครับขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ... 
color=red]Michael Owen28[/color]

“ เป็นภารกิจเร่งด่วน ที่แม้จะติดงานสำคัญ แต่พอดู Line ร้านแจ้งว่าน้งเดซี่เข้าไว จะรอช้าไม่ได้ รีบบึ่งไปที่ร้านเลย มีลูกค้ารอดูน้องๆ 2 ท่าน ใจคอไม่ค่อยดี แต่พี่ท่าน มีสายเข้าติดงานพอดี ... ได้โอกาส   พี่ท่านให้เลือกก่อน ... ไม่รอช้า คุณแหม่มครับ น้องเดซี่ ... เสียงน้องๆที่ยืนรอ ร้อง ฮืม...แปลกใจนิดหน่อย ร้องไรกัน ได้ความจากน้องเดซี่ว่า 3 รอบติดแล้วพี่ ... อั้ยย่ะ  งานดี จริงๆ ว่าแล้วจ่ายค่าสินสอด รีบไปตามงานที่คุ้นเคยจริงๆ มาถึงที่ห้อง วันนี้ลูกค้ามาเยอะ ได้ห้องเล็ก แต่ก็ไม่เป็นไร เปลี่น บรรยากาศบ้าง   ไม่ต้องอะไรกันแล้ว งานด่วนวันนี้ เดินไปอาบน้ำอย่างไว งานยังคงคุณภาพเช่นเดิม มีเสียวมากขึ้นในห้องน้ำ แต่วันนั้นมีรีบจริงๆ ต้องรีบบอกน้อง ไปต่อที่เตียงเร็ว   งานนี้ไม่ต้องนวด งานด่วน น้องบิ้วเลย สไตร์ ผมอยู่แล้ว ไหลๆ ตามน้อง ... ลิ้น มาทั่วร่างเลยครับ ทั่วจริงๆ ซักพัก น้องชายหายแว๊บ ... ไม่ไหวๆ พอก่อน น้องไม่รอช้า โหลดซีดี แล้ว ก็จัดการต่อ ไม่นานจริงๆ ครับ จอดรถมันซ่ะเลย ... เสร็จแล้วน้องยังไม่ยอมหยุด ... เอ้ย ... พอแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว ...   เสร็จแล้วล้างตัว ... นอนให้นวดหลังเล่นพักนึง บอกพอแล้ว พี่รีบ ... เดซี่บอก ได้ไง ... ยังไงวันนี้ต้อง 2 ว่าแล้วก็ลุยต่อ พระเจ้า จอร์ท มาเต็มกว่าครั้งแรกอีก แต่จนแล้ว จนรอดก็ไม่เสร็จ ... แต่ก็พอใจงานน้องมากๆ ครับ ขอบคุณน้องเดซี่นะครับ ไม่ได้เจอกันตั้งหลายเดือน จำชื่อ จำทุกอย่างของผมได้หมดเลย ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ บริการดีจริงๆ และที่ขาดไม่ได้เลจริงๆ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ทุกครั้งเลย ... 
micro_t

“เอาเนื้อๆ + รูปเลยนะครับ   เมื่อผมพบเจอะ น้องเดซี่  ช่างถูกใจผมจริงๆ ด้วยหน้าเรียวสวย  หุ่นนางแบบ  บอบบาง ผิวขาวแถม น้องยังอารมณ์ดี ยิ้มแย้ม ช่างเจรจา ช่างคุยเป็นกันเองดังนั้นในเวลาไม่นาน เราก็รู้สึกเหมือน เป็นแฟนกันใหม่ๆ  น้อง บอก หนูไม่เหมือนใครนะค่ะ พวกพี่ๆ เสียเงินมาตั้ง คอร์ส ละหลายบาทดังนั้น พี่ต้องมีความสุขๆ มาก  ก่อนอื่น หนูพาไป อาบน้ำก่อนนะค่ะOMG… วันนี้ happy สุดๆ แน่นอนการอาบน้ำ น้องเดซี่ ลีลา อาบสุดๆ นอกจากจะสะอาด แล้ว ยังเสียวอีกด้วย ครับ จะไม่เสียวได้ยังไง ละครับ  ข้างล่าง มือน้อง ก็ล้างถู ชัก แบบสุดๆแล้ว ปากกับลิ้น ของน้อง ก็ยัง มาอยู่ที่หัวนม กระผม.....อ้า....เสียวกลับเข้ามาที่ห้องดีกว่า  น้องตามมาบอก ปกติ ถ้าเสร็จในห้องน้ำ หนูก็ ทำในห้องให้อีก ค่ะ  ไม่ต้องกังวล ถ้าไม่อึดได้ 2 ชัวส์    ....เยี่ยมเลย น้องเดซี่คราวนี้ การพูดถึง จุดเด่น ของน้องเดซี่ ที่สำคัญอีกเรื่องครับคือ น้องชอบนวดแบบไทยนะ ไม่ลงน้ำมัน  ไล่ตั้งแต่ คอ ไหล่ หลัง เอว ขา จนถึง น่องฝีมือใช้ได้เลย นานด้วยครับ ไม่ใช่ทำเป็นพิธีซึ่งน้องบอกว่า ต้องนวดให้ พี่ๆ ก่อน ตอนหนูมีแรงเพราะพอหนูหมดแรง แล้ว ก็ตาพี่ๆ ลงแรง บ้างแล้วกัน  (น้องเดซี่ ชอบอยู่ข้างล่างครับ  โดยจะเสร็จง่ายกว่าการอยู่ข้างบน...อิอิ)สรุป น้องเดซี่ หุ่นดี บาง สูง 155 นน 45นมขนาดกำลังพอดีมือ ตามใจทุกท่วงท่า (ถ้ามีทิป ดีๆ ก็มี เฮ ครับ)ค่าใช้จ่ายในการพบน้องเดซี่ มี 2 อัตรา  2200(ถอดหมด)  และ 3200 (รู้กันครับ ) ขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye
Michael Owen28

“อีกเช่นเคยว่าจะไม่แล้วเชียวแต่พอว่างไเพบียก็ห้ามใจไม่อยู่มุ่งตรงไปสู่ lovely spa อีกจนได้5555    วันนี้ได้มาลองขึ้นกับน้องเดซี่ครับ น้องเป็นคนผิวขาวดูดี หุ่นเพรียวเลยทีเดียวบวกกับแรงเชียร์จากพีอาถึงความคุ้มค่าจึงตัดสินใจเลือกน้องเดซี่ครับ มาที่ห้องอาบน้ำคุยกันไปคุยกันมานัองคุยเก่งครับนึกว่าจะไม่มีอะไรสักพักน้องแอบมาบิีวแบบไม่ให้ตั้งตัวกันเลยเหมือนนีองจะแกล้งยั่วเล่นๆสักพักก็ปล่อยวางอาบน้ำกันต่อเกมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วก็พากันมาที่เตียงยัองก็ไม่จอช้าครับบรรเลงลิ้นไปทั่วมือก็จัดการน้องชายการนัวเนียของเราก็เริ่มขึ้นและอยู่อย่างนั้นสักพักน้องก็จัดซีดีมาให้พร้อมรัองเพลงอย่างเมามันส์ถูไถๆต่อด้วยท่าสาวอย่างรวด้ร็วจนปมทนไม่ไหวแตกแพ้พ่ายไปแบบยับเยินเสี็จแล้วน้องพาไปอาบน้ำและมานอนนวดให้ต่อจนหมดเวลาสบายตัวกันไปครับ น้องงานดีครับไม่ผิดหวังใครมีโอกาสก็ลองดูนะครับ
rafa123

“วันครึ้มอกครึ้มใจ แวะหาน้องๆ ที่ร้านประจำ lovely spa มีน้องๆ หลายคน เรียกออกมาโชว์ตัว เจอน้องหุ่นบาง ระดับพริตตี้ น้องเดซี่ ตัดสินใจ
เรียกน้องขึ้น น้องยิ้มเ่ก่ง เข้าห้องน้องพูดเป็นต่อยหอย ได้ความว่า น้องทำงานกลางวันด้วย เป็นสายพริตตี้ เอ็มซี เลยถึงบางอ้อ เพราะพูดเก่งเหลือเกิน ทำความรู้จักกันพอสมควร น้องเลยชวนอาบน้ำ น้องเริ่มถอด รูปร่างน้องบางๆ หน้าอกพอดี ใครชอบไฟหน้าใหญ่ๆ อาจไม่สะใจ แต่สำหรับผม โอเค คับ น้องมาช่วยถอดเสื้อผ้า เข้าไปในห้องน้ำ น้องคลึงซะเสียว เกือบพลาดพลั้ง อาบเสดน้องพาเข้าห้องหอเริ่มจากนวดน้องก็ให้นอนคว่ำ นวดตามสเตป มือน้องเล็กๆ น้ำหนักมือใช้ได้ น้องคลึงมาเรื่อยๆ พอคลายเมื่อยได้นิดหน่อย น้องบอกนอนหันหน้า ไม่พูดมาก น้องก้มไปคุยกันน้องขชายผมทั้นที ทำความคุ้นเคยกันอย่างรวดเร็ว ผมไม่รอช้าก่อนที่จะพลาดท่า เลยต้องขอนัวน้องซะหน่อย นัวกันไปนัวกันมา ก็เรียบร้อยตามระเบียบ
สรุป น้อง GF9 หน้าตา เนื้้อตัว 7.5  งาน 9    ภาพรวม 8 ครับผม

notto676

“เมื่อวันอังคารที่ 2/06/15หลังเลิกงาน(เมื่อยมาทั้งวัน)ก็ได้หาเวลาไปผ่อนคลายเส้นนิดหน่อยก็ได้แวะเข้าไปที่ที่คุ้นเคย... ..เข้าไปเจอ PR.แหม่มพูดจาทักทาย...อํธยาสัยดี..เอาน้ำ้มาให้ดื่ม...พร้อมกับเรียกน้องๆมาแนะนำครับผม.....ผมเลยเลือกน้องเดซี่(จากการบ้านของพวกพี่ๆๆทั้งหลายเลยครับตัดกลับมาที่ห้องเลยละกัน....น้องบอกพี่เปลี่ยนเสื้อผ้าเลย(เราก็นึกในใจพี่ถนัดอยู่แล้วเรื่องถอดเนี้ย555)เข้าไปอาบน้ำ..น้องอาบนำ้ให้สะอาดมากครับ..น้องอาบขัดถูซะผมเกือบขาขวิดเลยครับเลยให้น้องหยุดแล้วไปต่อกันที่เตียง....นอ้งนวดให้ผมซักพัก...น้องก็ใช้วิชามารใส่ผมซะทาดไฟผมแตกเลยครับ(น้องบอกไม่มีใครรอดท่านี้ซักราย 555 )ที่เหลือลองไปใช้บริการดูนะครับ.....แล้วจะรู้ครับ...โชคดีมีถอนนะครับสรุป ค่าคอร์ส 2200 ไม่ได้ทิปน้อง(ไม่ได้ต่อรอบ 2 เลยไม่ให้นะครับหน้าตา 8ผิวพรรณ 9ไฟหน้า 8 (พอดีมือ)ลีลา 10 (ผมแถมให้ครับ)ปล.น้องพูดเก่งมากครับแต่น่ารักดี
snak

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ
pitchor

“เป็นเวลาเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมายังบ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr อีกคนหนึ่งซึ่งเป็นการเจอกันครั้งแรกกับprคนนี้ เป็นprที่น่ารักคนหนึ่ง  ผมก็มานั่งที่โซฟา พี่ก็มาแนะนำน้องๆที่ล่ะคนเหมือนเดิม ดูไปดูมาผมก็ถูกใจเข้ากับน้องหุ่นดีขาวๆคนนี้ " น้องเดซี่"คับเธอมากับชุดสีฟ้าสว่างสดใส่กับผิวขาวๆอกขาวๆของเธอช่างเป็นอ่ะไรที่สุดจะบรรยายจริงๆคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เดซี่ ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ อื้อหือ หุ่นน้องนางคนนี้ช่างชวนเตลิดไปไกลเหลือเกิน หน้าอกอาจจะไม่ใหญ่ แต่หุ่นและผิวพรรณเนี้ยขาวเนียนละเอียดจริงๆคับจนผมเผลอตัวเผลอใจไปกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาน ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ และอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆ เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ น้องวีต้า ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ
[color=redboooy555][/color]

“น้องเดซี่ ผิวเนียนตัวบาง. พริ้วไหว เล่าให้ฟังสั้นๆ นะครัช ลีลาเด็ด แซ่บเวอร์อาบน้ำดีจนฟินซะพอถึงที่นอนปุ๊ปงานมาเต็มพอถึงช่วงกลางลำปั้ปเราเจอแผ่นซีดีตกอยู่น้องใส่ให้ทันควันโหลดเลยจบละค้าบคงไม่คาใจนะครัช
hs007

“เดซี่แห่ง lovely spaของเขาดีจิงคับบตัวเล็กแถมยังบริการดีโคตร  คุยเก่งเฟรนลี่อีกต่างหากตอนเดินขึ้นไปเราก็ไม่กล้าคุยเขาก็มาคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานานแถมยังโคตรน่ารักพูดแล้วเขินอาบน้ำดีสะอาดเลยทีเดียวตัดมาที่เตียงเลยละกันตอนแรกจะนวดก่อนเขาก็ถามว่าเส็ดก่อนดีไหมจะได้มีเวลามานวดหลังจากนั้นก็อย่าให้พูดเลย...ไปละพอเส็ดปุปก็นวดตัวให้ต่อนอนคุยอยู่สักพักก็จัดรอบสองเส็ดสบายตัวเลย 5555กลับบ้านพร้อมรอยยิ้มที่ฮุบไม่ได้ถือว่าเป็นประสบการที่ดีมากคับ

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไปมาพร้อมๆกัน ส่วนมือผมสองข้างก็เริ่มโต้ตอบบ้าง บีบเค้นเนินหน้าอกของน้องไปมา ไม่นานนักน้องก็เริ่มเร่งจังหวะมากขึ้น จนผมทนไม่ไหว พุ่งทะลักออกมาอีกรอบจนได้ โอ้โห คราวนี้ผมตัวเบาเลยจริงๆ น้องถามว่า “พี่ไปอาบน้ำเลยไหมคะ” ผมต้องบอกน้องกลับไปว่า “พี่หมดแรงเลย ขอนอนนิ่งๆซัก 5 นาที” น้องถึงขนาดหัวเราะเลยครับ “บอกว่าวันนี้น้ำหมดตัวแล้วพี่” พอใกล้หมดเวลาน้องก็พาผมไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้สะอาด หมดเวลาชั่งโมงครึ่งพอดี ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาอย่างมีความสุข ทั้งหมดแรง ตัวเบาหวิวและเริ่มง่วง กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนจาก เป็นอันว่าวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุขมากๆได้ปลดปล่อยแบบชนิดที่สมใจจริงๆ ฝากน้องเดซี่คนนี้ไว้ด้วยนะครับ น้องน่ารักมากจริงๆงานบริการก็ดีมากๆสไตล์แบบหวานๆมีบู๊เหมือนกันในบางจังหวะ ลากันไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ......
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:35:41 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

Rita (น้องริต้า)
"พริตตี้แท้บางนุ่ม สวยเก๋สไตล์น่ารัก
ใสกิ้ง หวานเจี๊ยบ น่าฟัดน่าลอง"

“ ได้ยินชื่อเสียงมานานว่างไม่เคยตรงกันเลยจนเวลาผ่านไปในที่สุดก็ว่างตรงกับน้องริต้าที่หมายปองสักทีไปถึงร้านได้เจอน้องตัวเป็นๆก็สมคำร่ำลือน้องตัวสูงบางๆแนววัยรุ่นแต่ไม่ค่อยขาวได้ทราบทีกลังส่าเป็นเพราะน้องไปตากแดดเล่นน้ำสงกรานต์มานั่นเอง น้องพาไปอาบน้ำก็คุยสร้างความคุ้นเคยกันไปน้องคุยเก่งน่ารักครับแล้วก็พากันไปคุยที่เตียงน้องค่อยๆนวดให้สักพักเราก็เปลี่ยนมานัวกันขึ้นๆลงๆบนๆล่างๆเสียวเพลินดีมากเรยยที่ชอบคือเรียบขาน้องเรียวเล็กสวยงามนางแบบเลยครับอาจจะหน้าอกเบ็กสักหน่อยแต่ก็ไม่ใช่ปัญหาสักพักน้องก็จัดการผมจนพ่ายแตกไปนองออกแนวแบบกวานๆไม่บู้อะไรมากมายนะครับออกแนวแบบฟิวแฟนมากกว่าแต่ผมว่าก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบเีครับ
rafa123

“ หลายหนที่เจองานบู้ ดุเดือด แต่กับน้องริต้าแล้วเธอไม่ใช่ครั้งแรกที่เห็นเธอมาเดินโชว์ตัวกับน้องๆ เกือบ 10 คน.. แม้ว่าใน 10 นั้นได้บริการผมมาแล้วเกือบครึ่ง..ซึ่งน้องริต้าก็เล็งไว้หลายรอบ แต่ก็เพิ่งได้ทำความมักคุ้นกันก็ครั้งนี้เป็นครั้งแรกระหว่างเธอพาขึ้นห้องก็เรียบๆ ไม่มีอะไรตื่นเต้นพอเข้าห้องความตื่นเต้นก็เริ่มตั้งแต่ น้องพูดคุยเรื่องทั่วไป.. โดยจับผมอาบน้ำจะสะอาดสะอ้านไปทั้งตัวหมดเวลาไปเกือบครึ่งกับการนอนกอดกัน แบบไม่ได้ทำอะไรกันมากกว่านั้น.. ก็บอกแล้วว่า ซิลๆ ไปเรื่อยๆด้วยรูปร่างที่ผอมบางและสูงโปร่ง ผมลูบไล้มือไปตามส่วนต่างของเธอ.."พี่ขาอย่าสอดอะไรเข้าไปนะ" เธอกระซิบเบาๆ ข้างหู"ครับ แล้วอะไรที่สอดเข้าไปได้บ้างละ" เธอไม่ตอบแต่หน้าเธอแดงขึ้นมาทันใดผมไม่ได้แซวอะไรเพิ่มเติม เพราะแค่ลูบไล้ก็น่าจะเพียงพอแล้ว..เวลาผ่านไปอย่างช้าๆ กับท่วงทำนองที่เหมาะสม จนเกือบเลยเวลาทุกอย่างก็จบลงสุข สมอารมณ์หมายครับ..สรุป สวย เนียน นุ่ม บาง.. ผ่านครับ
ramtangkai

“ รูปร่าง  หุ่นดีสูงมาก 167 CM  ขาเรียวยาว โครตSexy    : 9.5/10
หน้าอก กลมกลึง ขนาด 33 นิ้ว จุกเล็กสวย : 9.0/10
หน้าตาน้อง หวานๆ น่ารักมากครับ     : 9.5/10
ผิวพรรณขาว นุ่มมือครับ  : 9.0/10
เรื่องช่วงล่างสวยดีมาก  ลองจับดูแล้ว...แน่นหนึบครับ      : 9.5 /10
อารมณ์ร่วม GF  น้องตอบรับดี มากครับ ตามใจดี   : 9.5
จบการบ้าน แล้วครับ แล้วพบกันใหม่อีกนะครับ”

Michael Owen 28

“ ไม่รู้เป็นไรช่วงนี้ว่างไม่ได้เลย คิดถึงแต่น้องๆที่ เลิฟลี่สปาทุกที เวลาขึ้นกับคนนี้ที ก็ไปเหลือบเห็นคนนู้น คนนี้ก็อยากได้ไปหมด ปกติแล้วผมจะเลือกแต่ขาวๆ แต่วันนี้เห็นน้องคนนี้สวยคม ตาโต หุ่นบาง น่าอุ้มเลยถาม  PR คนสวยว่าคนนี้ใครครับก็ทราบว่าน้องชื่อ ริต้า มาไม่ค่อยบ่อย ก็เลยจัดซะเลย พอน้องมาต้อนรับก็ ผมนี้อึ้งงงเลย  น้องใส่ชุดสั้นมากกกกก แม่เจ้าพระคุณผมแทบเก็บอาการไว้ไม่อยู่เล้ยยย น้องอาบน้ำให้ดีเลยครับ มือนุ้มนุ่ม อาบน้ำดีครับ สะอาดเข้าถึงทุกซอกทุกมุม แรกๆก็มีเขินบ้างนะครับ ชวนน้องคุยไปปเรื่อยๆ น้องคุยไม่หยุดเลย น่ารักดีครับ ใครชอบแนวเด็กๆนี่แนะนำเลยครับพอมาถึงเตียงน้อง น้องก็ทำการนวดให้ครับ น้องตัวเล็กครับน้ำหนักมืออาจจะไม่แรง แต่ถ้าให้น้องกดจุดตายของเรานี่ ถ้าถนัดน้องเลยครับฟินนนนน้องค่อนข้างตามใจนะครับ แต่ต้องสุภาพกับน้องก่อนนะผมบอกเลย  ผมจูบละเลงน้องเค้าทั้งตัวเลยอ่ะ กลิ่นหอมของเด็กน้อยนี่มันดีจริงเลยครับใครชอบฟิลล เด็กๆนี่เชิญเลยครับ รับรองฟินนน ขอบคุณ เลิฟลี่สปาครับผม
krit1982

“ ด้วยเหตุที่วันนั้น มีโอกาสแวะเวียนเข้าไปแถวมีนบุรี   เลยขอกลับไปร้าน LOVELY SPA อีกซักครั้งครับพอดีวันนั้นต้องไปทำงาน....เลิกดึกครับ อารมแบบว่าอยากผ่อนคลายเลย ขอเข้าไป Check in ซะหน่อย  พอไปถึงร้าน ต้องเข้าหมู่บ้านไปซัก 100 เมตร ครับ ที่จอดรถเยอะมากครับ   ค่อยข้างสดวกสบายวันนั้น ก้อมีน้องให้เลือกประมาณ 7-8 คนครับ น่ารักๆทุกคน แต่ไปติดใจน้องริต้าเข้า น่ารักซะะะะ พลาดได้ไง....แว๊บแรกที่เห็น ขาวโบ๊ะ เลยครับ แต่ดูน้องเขาจะ Indy นิดนึงงงง    แต่สวยมากๆ ทีเดียว  ขอ.....จ่ายเงิน ดีกว่าไม่อยากมโนภาพแล้วครับพอถึงห้อง น้องริต้าบริการดีมากๆๆๆครับ ช่วยถอดเสื้อผ้าให้ด้วย ห่มผ้าเช็ดตัว   ว้าว... มีความสุขมากๆ   น้องอาบน้ำดีมาก ๆ สะอาดทั่วทั้งตัวเลยทีเดียว วันนั้นนได้ขึ้นห้องใหญ่ด้วยครับ   ที่ชอบคือเก้าอี้หรรษานี่ละครับ 555----- ตัดมาที่เตียงนะครับบรรยากาศในห้อง คือ SPA ของแท้เลยครับ ถ้าใครชอบแนวผ่อนคลายนี่ถูกใจเลย  น้องริต้านวดเบา ๆ พอผ่อนคลาย นวดแบบเคลิ้ม ๆ เกือยจะหลบแล้วครับ น้องนวดดีๆ จริงๆครับซักพัก มานัวกันดีกว่า  เริ่มด้วยการจูบ เป็นการจูบที่ประทับใจมาก  ลิ้นน้องไวมากบิ้วได้เสียวจิงๆ เลยนะครับ และแล้วน้องก็มาป้วน ๆ เปี้ยน ๆ แถวตรงนั้น โอ้ววว.... แทบไม่ไหวแล้วตอนนั้น   ซักพักผมก้อต้องยอมน้องเขาครับ เงินทอนจิงๆติดใจครับ วันหลังต้องไปหาน้องใหม่แน่ๆนอนๆๆ 555 --ขอสรุปโหน่ยนะครับ- งานบริการ : 9/10   ไปเลยนะครับ- ห้นาตา : 9/10 เหมือนกน- GF : 8/10 เยอะนะครับสรุปแล้วคุ้มสุดๆครับ ขอบคุณร้าน Lovely Spa มากๆครับ ไปอุดหนุนบ่อยๆ แน่นอนคัรบผมมม l ”
Santi_kal

“น้องริต้า. น่ารักครับ. ตัวเล็กบางกรอบ สไตร์นางแบบ นน.45 ให้น้องจัดให้ตามสเตป เพลินเลยครับ ลิ้นดี นิ้วคล่อง แต่ยอมได้งัยจับพลิกตัวมานอนแทนดีกว่าตัวเล็กแบบนี้จับพลิกสบายเลยให้ไปด้านไหนก็ไป555สุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบล่ะครับ.   แต่อารมณ์ยังฟิน น้องยังไหว หลังจากนอนคุยดูรูปที่น้องไปถ่ายงานมา. ก็จัดกันอีกรอบ สรุป น้องน่ารัก หุ่นบางกรอบ. คุยสนุกเป็นกันเอง”
boysize

“ด้วยโปรฯยั่วใจชายหื่นรายได้น้อยอย่างผม คิดอะไรไม่ออก บอกไม่ถูกก็เลยไปหาที่ปลดปล่อยที่ lovely spa ครับ
เริ่มต้นจากการโทรเข้าไปที่ร้าน บอกว่ามีน้องพร้อมอยู่ 7-8 คน ก็เลยคิดว่าน่าจะมีถูกใจผมบ้างซัก 2-3 คน ก็เลยเข้าไปเลยครับ พอไปถึงร้านก็เจอ pr แหม่มคนเดินนั่งอยู่ที่เคาน์เตอร์ กับน้องอีกคนนอน ("นอน" จริงๆ ครับ) อยู่บนโซฟาตัวในร้าน เล่นโทรศัพท์มุ้งมิ้งๆ ไป ซึ่งก็สะดุดตาผมมากเลยครับ เพราะน้องขาเรียวสวยมาก แถมขาวอีกตะหาก แต่ก็ยังขอ pr ว่าอยากดูตัวน้องๆ ก่อนเพื่อการตัดสินใจที่ให้ผมตอบแทนสูงสุด (ROI สูดสุด) ก็มีน้องออกมาให้ดูตัว 3-4 คน มั้ง (อันนี้แอบผิดหวังนิดนึงว่าคนที่ผมเล็งไว้ว่าอยากเห็นตัวยังไม่พร้อมรับงาน) มีคนที่ผมสนใจ 2 คน คือ น้องเมจิ กับน้องคนที่นอนอยูุ่นั่นแหละครับ (อุบไว้ก่อนว่าน้องชื่ออะไร) น้องเมจิเนี่ย ผมเคยขึ้นแล้วเมื่อ 2 ปีก่อนได้มั้ง ถูกใจมาก แต่ไม่เคยคิดจะซ้ำ เพราะกลัวหลงรัก แต่พอเห็นตัวเป็นๆ อีกครั้ง คราวนี้สงสัยวันหลังคงต้องแหกกฎแล้วครับ เพราะน้องสวยขึ้น ผ่องขึ้น แล้วนึกดูสิครับ เล่นเดินมาในชุดสายเดียว กับกางเกงขาสั้น โชว์ผิวขาวทั้งไหล่และขาขนาดนี้ ผมจะไม่แหกกฎได้ไง แต่วันนั้นผมไม่ได้เลือกน้องเมจินะครับ เพราะถูกใจน้องคนที่ "นอน" อยู่บนโซฟามากกว่า บวกกับเมื่อน้องแนะนำตัวว่าเธอชื่อ "....." แล้ว ผมตกลงทันทีเลยครับ เพราะเธอคือน้อง rita ที่ผมเคยเห็นรูปในกระทู้ของร้านอยู่บ่อยๆ ซึ่งรูปร่างเธอ "เป๊ะ" มากครับ สูงเรียว ผอมบาง ผมยาว อยู่ในชุดเกาะอก กับกางเกงขาสั้น เน้นเผยให้เห็นส่วนต่างๆ ของร่างกายที่กระตุ้นความกระสันของผมยิ่งนัก ผมจึงตรวจสอบสิทธิ์ส่วนลดสินสอดกับ pr แหม่ม แล้วเลือกเธอในที่สุด ระหว่างเดินขึ้นไปบนห้อง ผมก็โรคจิตครับ ชอบให้น้องเดินนำ   จะได้สังเกตสังการูปร่างของน้องตอนเดินเยื้องย่างขึ้นบันไดอย่างน่า...... ซะจริง แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ ยิ่งมองน้อง rita จากข้างหลังด้วยมุมเสยแบบนี้ ผมยิ่งต้องระงับความหื่นของตัวเองมากขึ้น พอเข้าไปในห้องได้ น้องก็ไม่ออกไปไหนแล้วครับ เริ่มถอดเสื้อผ้า ของตัวเอง ผมก็ถอดของผมตามไปด้วย แล้วก็คุยกันสัพเพเหระ เพื่อให้หายเขินกันและกัน พอน้องถอดบราออก บร๊ะเจ้า ผมหื่นขึ้นอีก 10 เท่าครับ จุกของน้องเล็ก และบ่งบอกถึงความเด็กของเธอจริงๆ ครับ (แต่ถ้าเป็นซาลาเปาก็ไส้น้อยไปหน่อยนะครับ ใครที่ชอบอวบๆ คงต้องผ่าน จะไม่ได้ผิดหวังครับ) จากนั้นก็ไปอาบน้ำกันตามสเต็ป เริ่มจากการถูด้านหน้า แบบธรรมดาๆ ไม่มีอะไร แต่พอผมหันหลังให้เท่านั้นแหละครับ น้องมีลูกเล่นนิดนึง เอามืออ้อมใต้ตู้เย็นมาจับ jim น้อยของผมจนเลือดลมเริ่มไหลเวียนมารวมกันมากขึ้น แต่ก็ไม่มีอะไรเกินเลยกันในห้องน้ำนะครับ อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า
อาบน้ำเสร็จเธอก็ถามว่าจะให้นวดก่อนมั้ย ผมก็บอกว่าไม่ดีกว่า กะว่าจะ 2 ยก เลยให้น้องเริ่มบิ๊วเลยครับ ปากเธอก็ซุกไซร้ตั้งแต่คอติ่งหูผม ไปที่คอ แล้วก็หัวนมของผมอย่างนุ่มนวล มือก็สาว jim น้อยอย่างนุ่มนวลได้ใจผมจริงๆ มือผมก็พยายามลูบไล้ซาลาเปาน้อยๆ ของน้องอย่างทะนุถนอม จากนั้นก็เอื้อมลงไปสำรวจน้องสาวของเธอบ้าง ปรากฎว่าจากการสัมผัสด้วยมือแล้ว บอกได้ว่ายังตึงอยู่ครับ (สมกับความเป็นสาวเลย) แต่จับได้ไม่นานผมก็แตกไปเป็นที่เรียบร้อย เลยลุกไปล้างตัว ให้น้องนอนพักไปก่อน หลังจากล้างตัวเสร็จเดินออกมาจากห้องน้ำ ผมหื่นขึ้นอีกครั้ง เมื่อเห็นเธอกำลังนอนคว่ำ ร่างเกือบเปลือยเปล่า (มีผ้าเช็ดตัวปิดช่วงสะโพกของเธออยู่) ลองนึกภาพตามผมนะครับ สาววัยสะพรั่ง หุ่นเป๊ะ ผมยาวสลวย นอนคว่ำเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงของท่าน มีผ้าปิดของสงวนเอาไว้ให้ท่านอยากเห็นอยากจับอยากขย้ำ พร้อมกับเอี้ยวตัวนิดนึงเพื่อหันหน้าอย่างเอียงอายกลับมามองผม ผมแทบอดใจไม่ไหว แต่ jim น้อยมันบอกว่า "เฮียๆ ขอผมพักแป๊บนะ" ผมเลยต้องตามใจมันไปก่อน เลยไปนอนคุยกับน้องอย่างเป็นกันเอง ไม่นานเมื่อ jim น้อยพร้อมออกศึกอีกครั้ง ผมก็พยักหน้า น้องก็รู้งานจริงๆ ไม่ต้องให้เอื้อนเอ่ยอะไร จัดการ jim น้อยเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมอึดกว่าคราวก่อนนะครับ ไม่หมูอย่างยกแรก น้องก็เลยต้องสาวนานหน่อย เปลี่ยนท่าไปมา สุดท้ายมาจบที่ท่าน้องนั่งอยู่ด้านข้างผม หันหน้าไปทางปลายเท้าผม ทำให้ผมเห็น curve ของเธอชัดเจน ผมจึงเอื้อมมือไปเค้นคลึงหน้าอกเต่งตึงของเธอ ตอนแรกก็เอื้อมไม่ถึงเท่าไหร่ครับ แต่เธอรู้งาน เอียงมาให้ผมสัมผัสได้พร้อมๆ กันทั้ง 2 ข้าง ไม่นานก็ต้องยอมแพ้เธอไปครับ
สรุปงานน้อง rita ครับ
หน้าตา 9รูปร่าง 9 (ถ้าอึ๋มกว่านี้หน่อย 10 แน่ครับ)
งานบริการ 10 งานหลัก (กษัย) 10 ค่าใช้จ่าย 2500 ครับ
ปล. เป้าหมายต่อไปของผมคือ น้อง ยูกิ ของร้าน lovely spa แต่ยังไม่เคยเห็นตัวจริง เลยอยากถามพี่ๆ ที่เคยขึ้นหน่อยครับ ว่าคุณภาพของน้องยูกิ คุ้มราคารึป่าว (ค่าสินสอนตััง 2800 แน่ะ) รบกวนให้ข้อมูลไว้ด้วยนะครับ ถ้าตัดสินใจจะขึ้นกับน้องและได้ขึ้นจริงเมื่อไหร่ มีการบ้านมาเล่าสู่กันฟังแน่นอนครับ ”

jimcaster0

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:41:32 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:44:15 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

♥ น้องพราด้า♥ นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก
สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" เริ่มน้องก็ให้ไปอาบน้ำ แล้วน้องเขาก็เข้าไปอาบ อาบเสร้จผมก็นอนคว่ำฝีมือนวดก็ใช้ได้ น้องคุยเก่ง(มาก) นวดหลังโอเคเลย ข้างหน้าก็ฟินดีนะ สำหรับผมไม่มีประสบการณ์ เลยไม่รู้หลอกว่ามาตฐานอยู่ตรงไหน แต่ผมก็ไม่ได้ตั้งมาตฐานใว้สูงสำหรับครั้งแรกถือว่าโอเคเลยต้องมีครั้งที่สองเร็วๆนี้แน่ๆ    ”   
mk2243

" วันอังคารที่ผ่านมา กลับจากไปดูสวนลำไย ที่ตจว รู้สึกเมื่อยกับการเดินทาง คิดถุง Lovely spa ขึ้นมาทันทีเพราะที่นี้ มีแต่น้องๆๆทีเด็ดทั้งนัน   ถึงบ้านนั่งดู line ของร้านซึ่งมีบริการ pr จึงสอบถามกับPrไป จากบ้านไปถึงร้านก็ไม่ไกล ได้เวลาถึงร้าน4โมง ในร้านกับบรรยากาศคุ้นเคย pr ก้อน่ารักเป็นกันเองเรียกน้องๆมาแนะนำวันนี้สะดุดกับน้องพราด้า สาวทรงสูงกำลังดี ดัดฟันเหล็ก น้องแนะนำตัวมาพร้อมรอยยิ้ม ท่านไหนชอบสาวสไตล์ สูง หุ่นกำลังดีดัดฟัน แนะนำน้องเลยครับ จ่ายค่าขนมเสร็จ   เดินตามน้องขึ้นไป ตัดไปที่ห้องอาบน้ำ น้องดูจะเขินๆๆนิดหน่อย เราเลยเกร็งๆๆแต่อาบไปได้สักพักก้อเริ่มเป็นกันเอง อาบสะอาดทุกซอกทักมุม ทุกองศา อาบเสร็จ น้องเช็ดตัว พามาที่เตียงขับรถมาไกล เลยให้น้องบริการนวดหลัง นวดเท้า ให้สักหน่อย น้องนวดเคลิ้มมากๆ ถามตลอดว่าชอบแบบไหน หนักเบา เสร็จจากด้านหลังก้อมานวดด้านหน้า  ใส่น้ำมันแล้วเริ่มนวดที่น้องชาย ได้ฟิวลิ่งตรงน้องใช้ลิ้น เลียให้ที่ตัว ถึงตรงนี้มือพี่เริ่มปลาหมึกสคิดดี้ นัวเนียน้องบ้างจัดไปทั้งตัวกับน้องเหมือนกัน   อารมณ์นี้ ต้องยอมแพ้น้อง 1น้ำ เนื่องจากเหนื่อยแต่สบายตัว เบา เบา เบามาก เสร็จแล้ว นอนกอดกับน้องสักพักแล้วค่อยอาบน้ำ ต่อครับสรุป พี่ๆเพื่อนไหน ชอบสาวสไตล์ ฟันเหล็ก หุ่นกำลังดี นวดคลายเมื่อยได้ ที่สำคัญ พาฟินเยี่ยม ไม่ควรพลาดครับน้องprada พาๆๆๆๆๆเพลิน ”   
[color=redcassanovit11][/color]

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:45:56 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

Baimon (น้องใบหม่อน)
"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี
ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวด

อีกครั้งกับการบ้านที่ต้องเขียนถึง พร้อมคำถามว่าใบอะไรเอ่ย ลองแล้วเมาโซเซ เดินปัดเดินเป๋ ลงบันได กลับบ้านหลงทางเลยทำไมต้องเขียนถึงละ นั้นซิ เป็นอีกหนึ่งคำถาม....คำตอบอยู่ในการบ้านตอนท้ายๆๆ   ต้องติดตามแนะนำตัวนางฟ้าเลยครับ  น้องใบหม่อน"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวดBaimon (น้องใบหม่อน) คืนนั้น  นอนอยู่บ้านเหงาๆๆ  line ไปถาม pr แหม่ม คนสวย   จองใครดีเอ่ยน้องใบหม่อยเลยคะพี่  พร้อมส่งภาพ สด ๆๆ  น้องใบหม่อยที่บังเอิญนั่งอยู่ตรงนั้นพอดี นี่ใบหน่มค่ะพี่ ..พีมานะค่ะ...คืนนี้เต็มที่เพื่อพี่ค่ะ  ...ใครคนเขียน line ตอบมานั้นแบบนี้ แล้ว  ช้าอยู่ได้ไง   จองงานทันทีื  เวลานัดหมาย 20.00 น.ถึงร้านตรงเวลา นางฟ้าใบหม่อนดูเหมือนจะรู้ว่าใคร มาเคาะประตูร้านเปิดประตู้ต้อนรับ พร้อมส่งยิ้มหวานๆ ให้ด้วยพาเดินจุงมือขึ้นห้องเลย พร้อมน้ำขิงเย็นๆๆ  ที่เตรียมพร้อมไว้ก่อนแล้วปิดประตูห้อง ก็นั้งทักทายกันนิดหน่อย  ขอน้องใบหม่อน ขอเก็บภาพสวยๆๆ  ฝากแฟนๆๆ  ที่อ่านการบ้านหน่อยนะภาพการบ้านฝากแฟนๆๆ  ครับ จบการการถ่ายภาพ  ก็มาอาบน้ำกัน  อาบสะอาดครับ  ถูสบู่ให้ทุกซ่อกทุกมุม  พร้อมลีลาปรพกอบ เพิ่มรสชาติ  ความเสียว สยิว...แบบให้พอทนได้ มาต่อที่เตียง  นอนคว่ำก่อนเลย ...นำมันลื่นๆๆ มาแล้วครับ ชโลมเต็มแผ่นหลังพร้องลีลาการนวดแบบ อโรมา  รีดเส้นกดขึ้นลง...จากตันคอถึงปลายเท้า  แบบนี้ เรียกว่า  นวด kapoo แล้วได้นวด Aroma เป็นของแถม.....น้องกระซิบก่อน  ก่อนทำศึก ต้องเตรียมมร่างกายให้ผ่อนคลาย สบายตัวก่อน.....มีแบบนี้ด้วย...กำลังนอนให้นวด Aroma  กำลังสบายๆๆ  ทะยุฝนมาแล้วครับน้องใบหม่อมก้มลง  ครั้งนี้ ใช้....นวดแทนมือ...ยิ่งมีน่ำมันล่อลื่นเป็นตัวช่วยน้องนางฟ้าเรา  เล่นลื่นไถล อย่างสนุกสนาม...พร้อมมือ..ปาก ประสานกัน...ทนไม่ไหว  นอนหงาบเลยดีกว่า ....แบบนี้ เข้าทาง น้องใบหม่อน พอดีเลยครั้งนี้  มาเป็นชุดใหญ่  จัดหนักด้วยลีลา นุ่มนวล แต่แฝงด้วยความเสียงสองมือจับน้องตัวน้อง ปันหมุนเลย...ตามจั้งหวะลีลา รีดขี้นรีดลง หมุนวนซ้ายไปขวา  ขวาไปซ้ายเหมือนแกล้งกันให้เสียว ยาวๆๆๆ  เสียว นานนนนนนนนน สุดท้ายมาถึงท่าไม้ตาย....เหมือนโดนน้องใบหม่อนจับข่มขื่น พี่ค่ะ  กางแขน กางขา ออกทั้งสองข้าง  .........ทำตามเท่านั้นแหละครับลิ้นพิศวาท มาแล้วครับ ...ลงลิ้นบิ้ว ตรงจุกนม ไล่ลงมาถึงต้นแขน ส่วนแขน....พร้อมกัด จิ๊กๆๆ   ...ลงลิ้นพร้อมกัดจี๊กๆๆๆ  ทั่วทั้งตัวเลย...นอนสดุง.. ทั้งเสียวแวบ...เสียวซ่า...ปนกันไปสองมือน้องใบหม่อน นวดบีบได้พร้อมกับจะงหวับบิิ็ว....พี่พร้อนนะคะ กระซิบบอกพร้อมปันจังหวะแรงและเร็วเร็วขึ้น แรงขึ้นอีก.......ไม่มีเบรกให้กันบ้างเลยยยยยยยยยยยยยย   แพแตกซิครับ......ยอมแพ้แล้วจบงาน  น้องใบหม่อน ยังบริการเช็ดถูให้อย่างดี พาไปอาบน้ำ...ล้างตัวอีกรอบ  สะอาด สดชื่น...สบายอารมณ์  สบายใจ  แต่ตอนเดินลงบันได นี่ซิต้องให้น้องใบหม่อน ประคองตัวนิดหน่อย...ก็ อย่างว่าครับ  ใด้ลองลิ้มชิมรสใบหม่อนเข้าไป เดินเมาโซเซ  ขาสั่นกลับบ้านเสยยยยยยยยยยยยสุดท้าย ขอบคุณครับ  นางฟ้าใบหม่อนน้องนางฟ้า ที่มีลีลา B@B ทีดีที่สุดคนหนึ่งเท่านี่เคยเจอมา และที่สำคัญลีลาบิ้วด้วยลิ้นที่ลื่นไหลพร้อมลอยกัดจิ๊บๆๆ  ที่ช่วยเพิ่มรสชาติ ให้ยิ่งเสียว  ยิ่งสยิวขึ้นๆๆๆ ...เก่งจริงๆๆนางฟ้าใบหม่อน  นางฟ้าในดวงใจ แห่งเดือน สิงหาคม 2558ขอบคุณครับ
somsakbest 

"หลังจากดู ผีสอยปืนเสร็จ ก่อนเข้าบ้านขอยิงอีกสักประตูแวะเข้าร้าน เจอน้องใบหม่อนยังไม่เคยลองก็จัดซะเลย ขึ้นห้องน้องถามจะลองคู่มั้ยพี่ ก็ลองดูเลือกมาละกันที่ทำแล้วเข้าขากัน หายไปสักพักก็ขึ้นมาพร้อมน้องเพทายไม่พูดกันมาก พี่ไปอาบน้ำกัน เพทายเดินเข้ามาถอดเสื้อถอดกางเกงใบหม่อนเข้าไปเตรียมห้องอาบน้ำ จะเริ่มยังไงดี ไม่ต้องห่วงพี่หนูแบ่งงานกันแล้วเพทายประกบหน้าบอดี้ช่วงบน ใบหม่อนประกบหลังเล่นช่วงล่างฟินไปเลย กลับมาที่เตียงนอนคว่ำน้องช่วยกันนวด พลิกกลับด้านหน้าไม่ต้องพักกันเลย เพทายบอดี้ด้านบน ใบหม่อนก็บิ้วด้านล่าง ไอ้เราก็นอนบิดด้วยความเสียวมือก็สำรวจไปเรื่อยข้างซ้ายก็เพทาย ข้างขวาใบหม่อน ทั้งจับทั้งล้วงแต่น้องก็สู้ไม่ถอยต้องขอเบรคเป็นระยะ แต่ก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้ไปล้างตัวแล้วกลับมานอนพักคุยกัน แต่แล้ว เริ่มเลยนะ ทั้งคู่ก็เริ่มรอบสองทันทีไอ้เราก็ต้องปล่อยให้น้องรุมไป ไม่มีแรงจะสู้อยากทำอะไรก็ทำไปแค่ขาสั่นกลับบ้านก็เท่านั้น"
cassanovit11

"น้องๆมาแนะนำตัว วันนี้เลือกน้องใบหม่อนครับ ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนเริ่มยิงคำถามต่างๆ คุยสนุกทำให้ความเขินหายไป นั่งพักกินนำ้ขิงร้อนๆจากทางร้านแปบ ก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก ต่อไปก็ถึงเวลาลุย เสร็จแล้วตัดไปที่เตียง น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มบรรเลง เพลงนวด สบายจนเคลิ้มหลังจากนั้นนอนหงาย น้องใบหม่อนคนสวยได้บรรเลงเพลง B2b ซึ่งน้องบอกเป็นอะไรที่ต้องฝึกให้ลูกค้าประทับใจแล้วมาจบที่การนวดน้องชาย ท่านไหนที่ชอบน้องตัวเล็ก และธรรมชาติไม่ศัลยกรรม แนะนำครับ น้องอดีตprสาวคนนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ"
saw001

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:47:41 PM 23 พฤศจิกายน 2015 »

♥ น้องน็อตโตะ ♥

โคโยตี้สไตล์ กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์สุดๆ

อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ

สุดยอดของการอาบน้ำ ต้องลอง!!!

“การบ้านฉบับนี้ขอละลึกความทรงจำกับน้องน็อตโต๊ะ น้องคนนี้เคยขึ้นงานกับเธอครั้งเเรกเลยเมื่อประมาณสองปีที่เเล้ว ณ ที่ Lovely spa เเห่งนี้  เเละน้องก็ได้สร้างความประทับใจเอาไว้ไม่น้อยเช่นกัน กับงานบริการที่ดี สไตล์โคโยตี้ เเบบเวอร์ชั่นเเนวดินเเดนซากุระ จากวันนั้นจนวันนี้ไม่ค่อยได้เจอน้องที่ร้านเท่าไหร่ เพราะน้องเองก็หายหน้าหายตาไปบางช่วง เเต่ ณ ช่วงเวลาเดือนสองเดือนนี้ น้องได้คัมเเบ็คกลับมาที่ Lovely spa เเล้ว ก็ได้เวลาที่ผมจะต้องรื้อฟื้นความทรงจำเก่าๆซักทีประมาณช่วงบ่ายๆของสุดสัปดาห์ เคลียร์งานเสร็จ บึ่งมาที่ร้าน Lovely spa ทันที พอมาถึงประมาณช่วง 5 โมงเย็น ทักทายกับ Pr ตามปกติจิบน้ำเย็นซักครู่ มีน้องอยู่ประมาณ 5 คน เเต่ละคนเรียกว่าสวยน่ารักทั้งนั้น เเต่วันนี้ไม่รู้เป็นไร ผมมองที่ร้านไปรอบๆทำให้นึกถึงวันวานเก่าๆเห็นน้องน๊อตโต๊ะพอดี ทำให้วันนี้คงไม่เลือกใครนอกจากน้องน๊อตโต๊ะอีกเเล้ว น้องยังคงจำผมได้ ผมนี่ปลื้มเลย ไม่เจอกันตั้งนาน เเต่ความจำของน้องนั้นเเม่นยำเป็นเลิศ เเต่น๊อตโต๊ะที่ผมเจอในวันนี้ ต่างจากเมื่อสองปีก่อนมากๆครับ น้องสวยขึ้น เเละน่ารักขึ้นเป็นกองเลย ผิวพรรณดีขึ้นขาวเนียนไปหมด ( ทั้งที่เเต่ก่อนก็ดีอยู่เเล้ว ) ตัวเล็กๆครับ ผอมเพรียวขึ้น ช่วงสะโพกช่วงขาเรียวได้รูปได้ทรงเเบบน่าอุ้มน่าโยน ไม่รอช้าครับผมรีบเดินตามน้องขึ้นห้อง วันนี้เป็นอีกครั้งที่ได้ห้องใหญ่ครับ บรรยากาศไม่ต้องพูดถึงเลย เเสงไฟสีส้มอ่อนๆกับกระจกบานใหญ่ยิ่งทำให้ความรู้สึกเตลิดกระเจิดกระเจิงเป็นเท่าตัว พูดคุยกับน้องซักครู่ น้องยังพูดจาดี เสียงไพเราะ นุ่มนวลเหมือนเดิม หลังจากนั้น เราสองต่างช่วงกันถอดเสื้อผ้าให้กันจนอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่ น้องมีหน้าอกคู่งามมากๆ ไม่ใหญ่โตเเต่ก็ดูดีมีเสน่ห์ สะโพกน้องงอนงาม มีนาผืนน้อยที่เป็นระเบียบเรียงรายสวยงาม พากันไปอาบน้ำ น้องดูเเลผมดีมาก เเม้เเต่การปรับอุณหภูมิของน้ำน้องก็ละเอียด ถามไถ่ด้วยความเป็นห่วง น้องอาบน้ำได้ดีพิถีพิถันมากๆ มือนุ่มๆของน้องลูบไล้ซอกซอนไปทุกซอกทุกมุม เรียกได้ว่า เน้นความสะอาดเเบบสุดๆ น้องจะถูตรงน้องชายผมนานมากเป็นพิเศษ ถูไปคลึงไปจนมันเเข็งโด่เเละชูชัน มือผมเองก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วตัวน้อง สัมผัสไปทั่วๆทุกส่วนของร่างกาย เเต่บริเวณนั้น.......จะนานหน่อย ถูไปถูมาจนอารมณ์จะเคลิ้มเเทบจะไม่ไหว กลัวจะหยุดไม่อยู่ ผมเเละน้องหยิบผ้าเช็ดตัวเเล้วเดินออกมาที่เตียงมาต่อที่เตียงน้องเริ่มบิ๊วก่อนเลย บอกผมว่าจะนวดให้ทีหลัง ลิ้นน้องเริ่มทำงาน ลื่นไถลไปทั่วตัว ประกบปากหอมกันเเบบพองาม มือสองข้างน้องบิ๊วไปที่หัวนมผม สลับกับน้องชาย น้องบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายผม หลังจากนั้นนิ้งขึ้นคล่อมพร้อมกับใช้นมคู่งามและจิ๊มิบดไปที่น้องชายผม ถูไปมา ผมเองก็โยกเอวไปตามจังหวะจนหลังแทบไม่ติดพื้น จนอารมณ์น้องเริ่มพาไป เสียงครางดังออกมาเป็นระยะๆ สุดท้ายไม่ไหวครับ ผมขอเผด็จศึกน้องเลยแล้วกัน เพราะสำรวจไปที่จิ๊มิน้องแล้วกำลังแฉะเลย จัดไปกับท่าไม้ตาย Doggy ซอยกันไม่ยั้ง จนเสร็จสมอารมณ์ปรารถนา พุ่งเลอะเต็มก้นน้องไปหมด น้องตามใจมากๆปล่อยให้งานนั้นไหลไปตามอารมณ์ ขออะไรให้หมด ขอเพียงแต่สุภาพก็พอ พากันไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายกันอีกรอบ พอมาถึงที่เตียงเวลาเหลือพอสมควร น้องนวดตัวให้ผมซักครู่ ก็จัดยกสองให้อีกรอบคราวนี้บิ๊วกันอยู่นาน นัวกันแบบยาวๆจนในที่สุดก็แพ้แตกไปอีกรอบ เป็นอันว่า น๊อตโต๊ะในวันนี้เจ๋งกว่าเมื่อสองปีที่แล้วเยอะเลย งานบริการนั้นดีเยี่ยม ฝีไม้ลายมือพัฒนาไปมาก ไม่ใช่สายบู๊ แต่ก็ถือว่าทะลุเป้าเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เป็นการละลึกความหลังที่ยอดเยี่ยมมากในวันนี้  น้องเป็นอีกหนึ่งเป้าหมายที่น่าลอง ใครว่าง ใครมีเวลา ต้องจัดเลยนะครับ......... ”
srethathorn

“น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...    ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง”
Micro_T

“เลิกงานเร็วก็ต้องแวะเข้าร้านก่อนเข้าบ้านตามธรรมเนียมวันนี้ลูกค้าเยอะมาก พีอาร์ก็แนะนำน้องนอตโตะให้รับรองไม่มีผิดหวังน้องตัวเล็กๆน่ารัก ถอดเสื้อผ้าออกมา สมส่วนไร้ไขมันงานอาบน้ำสะอาดหมดจด เข้าห้องงานนวดเอาไว้ทีหลัง นอนหงายเริ่มนวดกันเลย ถูกจู่โจมด้วยลิ้นตั้งแต่บนจนล่างพริ้วจริงๆงานนี้ขอน้องไม่ใช้มือนะ แล้วสลับมาอยู่ด้านบนบ้างดูดนมไปเรื่อยๆ เสียงเริ่มมา ตัวเริ่มบิด เอื้อมมือลงด้านล่างน้ำเริ่มซึมๆ แล้วก็ให้น้องนั่งข้างบน ตามสัญญาไม่ใช้มือนะน้องเริ่มโยก จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นพร้อมเสียงที่ดังขึ้นจนทนไม่ไหวแพ้น้องไป ออกไปอาบน้ำล้างตัว กลับมาให้น้องนวดต่อน้ำหนักมือดีมาก ระหว่างนวดก็คุยไปเรื่อย ฮาดีมาวันนี้คุ้มค่าจริงๆทั้งนวด+นัว”
saw001

“การบ้านนี้ค้างส่งข้ามปีเลยครับ (จริงๆ ก็หลายเดือนแล้วเหมือนกัน) ช่วงนี้นานๆ ถึงจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวและมาเล่นเว็บนี้ซักทีห่างหายไปนาน พอมีโอกาสก็ไปร้านเดิมครับ Lovely Spa ปกติจะไปที่ร้านเลย แล้วแต่ดวงว่าจะเจอใคร แต่คราวนี้ลองจองผ่าน LINE มั่งดีกว่า PR ใจดีก็ส่งรูปน้องๆ และแนะนำมาให้ สรุปว่าเลือกน้องน๊อตโตะไปถึงร้าน พอเจอน้องความรู้สึกแว๊บแรกคือ ไม่ขาวเหมือนในรูปแฮะ (สงสัยช่วงนั้นน้องจะออกงานบ่อย) น้องตัวเล็ก หุ่นดีครับพอเข้าห้อง ถอดชุด อาบน้ำ น้องน๊อตโต๊ะนี่ไม่มีไขมันส่วนเกินเลย หน้าท้องแบนราบแบบที่ผู้หญิงส่วนใหญ่คงอิจฉาเลยหล่ะ  น้องเป็นคนที่อาบน้ำสะอาดมาก   ถึงขนาดลงไปนั่งถูเท้าให้สะอาดเลยทีเดียวครับระหว่างอาบน้ำไฟดับซะงั้น   ก็เลยได้บรรยากาศอีกแบบ ยืนคุยกับน้องแบบมองไม่เห็นกัน น้องเป็นคนคุยดีครับ คุยได้เรื่อยๆ แบบสบายๆ ไม่นานไฟก็มาเราก็ไปต่อกันที่เตียงน้องเริ่มจากบิ้วก่อนเลย ฝีมือถือว่าลื่นไหลดีครับ นานแล้วจำรายละเอียดไม่ค่อยได้ จำได้แค่อ่อนๆ อย่างผมเจอน้องได้ไม่นานนัก็เสร็จเรียบร้อยไป  จากนั้นน้องก็มานวดให้ พร้อมกับชวนคุยไปเรื่อยๆ นวดสบายจนผมเกือบหลับเลย ดีที่น้องชวนคุยเรื่อยๆน้องมีเล่าให้ฟังเรื่องหนัง Sex and Zen 3D ด้วยครับ เล่ามาเป็นฉากๆ เลย (ผมไม่เคยดูอ่ะนะ) ไม่รู้น้องอยากจะสื่อว่า พี่ไปฝีกวิชามาใหม่ หรือเปล่า  ตอนนั้นคิดไม่ทัน ไม่งั้นจะให้น้องช่วยฝึกวิชาให้ซะเลย 
สรุปดีกว่า: น๊อตโต๊ะ @Lovely Spa ตัวเล็ก หุ่นดี บางกรอบ บริการเยี่ยมครับ”

jx1977

“น้องน็อดโตะ.....สาวเหนือน่ารักมีชื้อสายจีนด้วย
หลังจากเข้าห้องน้องอาบน้ำให้สะอาดจริงๆคุยเก่งสนุกด้วย
ตัดมาที่เตียงนอนค่ำให้น้องนวดก่อนการนวดน้ำหนักเมือใช้ได้สบายดีครับ
น้องตัวเล็กบางแพรว นมพอดีตัว ไร่ดูดนมลงมาถึงหอย ทนไม่ไหวแล้วจับทาสีเลย
คือการใช้ หอย ถูไถ่ สไลด์ กับกล้วยเรา ซึ่งเสียวมาก 
แต่ที่ผมชอบน้องน็อตโตะ มากที่สุด ของการนวดครั้งนี้ก็คือ การใช้มือนุ่มๆ 
ของน้องจับเบาๆ แล้วชักขึ้นชักลง พร้อมใส่เจล คล้ายน้ำหล่อลื่น เธอทำได้นิ่มนวเนิบๆ สอดประสานลงตัว 
จนกระทั้ง ผมก็ถึงสวรรค์จนได้ แบบไม่ต้องพึ่ง option
ขอบคุณอีกครั้งน้องน็อตโตะพาเราขึ้นสวรรค์ทั้ง ……”

batman2557

“ หน้าใส ออกแนวแดนซากรูระหน่อย ๆ ยังดูเด็ก ๆใส ๆ อยู่เลย ผิวขาวเนียนละเอียดโอ้วว ......  เล็กๆ บางๆ แต่ไอ้ที่นูนก็นูน ว้าวก็ว้าว ได้รูปสมส่วนดีครับ ชอบอีกอย่างคือตูดน้องงอนมาก ขอบคุณน้องมากครับ มันชั่งมีความสุขจริงๆเลยครับ  ขอบอกว่าน้องสวยใสน่ารักมาก ๆ ครับ น่าซ้ำมากเลย”
pitchor

“ ตามคำแนะนำครับ  อดใจไม่อยู่ว่างเมื่อไหร่ก็คิดถึงน้องๆ ที่ LovelySpa หทัยราษฎร์ ติดอะไรนักหนาก็ไม่ทราบได้ครับ  เอาเป็นว่าครั้งล่าสุดเมื่อวานก่อนเข้าไปก็โทรสอบถามกับ PR ที่น่ารักคอยแนะนำข้อมูลอย่างดี ส่งรูปส่งข้อมูลให้เลือกจนได้ลงตัวที่น้องน้อตโตะ ที่มีคน review ให้เยอะจึงขอท้าพิสูจน์ครับตกลงรับนัดเรียบร้อย   ไปถึงร้านก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีเช่นทุกครั้งนั่งดื่มน้ำเย็นๆ รอน้องน๊อตโตะเคลียร์ตัวเอง  พอน้องพร้อมก็มารับชวนขึ้นไปประลองฝีมือกัน ก็เดินตามขึ้นไป ในใจคิดว่า ตัวเล็กๆ ขาวผิวดีแบบนี้ มันส์แน่ๆอิอิ  พอขึ้นห้องก็นั่งคุยซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำเป็นไปตามรีวิวครับ น้องเค้ามีทีเด็ดเรื่องการอาบน้ำจริงๆ ขอข้ามเนื้อหานะครับเอาเป็นว่า แซ่บมาก  พอถึงเตียงน้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงกระบวนท่าสุดสยิว ทีเด็ดจริงๆ ไม่นานผมก็ต้องยอมพ่ายไปครับ
แต่ขอบอกครับ น้องน่ารัก นิสัยดี บริการเยี่ยม ไปลองครับ”

suckseed

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราะหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)