Ads
 05:39:23 PM 10 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นขาขาดหัวหลุดที่เอวิต้า  (อ่าน 22873 ครั้ง) A A A A
toraneko
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:34:18 PM 04 มกราคม 2016 »

หลังจากตามอ่านการบ้านของคนในบอร์ดมานาน วันนี้เลยตั้งใจจะผ่ารถติดตะลุยเส้นเพชรบุรีสักที เลิกงานปุ๊บก็ไปถึงร้านสักเกือบๆทุ่มนึงได้
ตอนแรกตั้งเป้าหมายว่าจะไปที่บีว่า แต่พอลงรถแล้ว ไปเจอเอาเอวิต้าก่อนเลยเอาที่นี่แหละหื่นเต็มที่
อยากรู้ว่าอาบอบนวดของกรุงเทพจะแจ่มตามการบ้านไหม พอเข้าไปในเอวิต้าก็เหนเดกนั่งกันหลายคนอยู่
เชียร์คนนึงก็เข้ามาคุย แต่คนที่เชียร์บอกไม่ค่อยโดนเสปกเลยถามว่ามีคนอื่นแนะนำไหม เชียร์ก็บอกว่ารหัส M งานดีหมด
คนไหนก็ได้ ผมก็นั่งพักเหนื่อยพร้อมกับเล็งไปพักนึงเชียร์ก็บอกว่าน้องน่าจะ M8 น่ารักหุ่นดีนะสนไหม เราก็ถามย้ำว่างานดีนะ
เชียร์ก็รับรอง เลยตกลงจ่ายค่าเสียหายไป 1900 กะว่าถ้างานดีจะลงมาทิบเชียร์ ระหว่างเดินไปห้องก็แอบสังเกตุหุ่นน้องไป หุ่นใช้ได้เลย
แต่ไมหน้าดุจังไม่พูดไรเลย พอเข้าห้องปุ๊บผมก็ชวนคุยบอกว่ามาเที่ยวที่เอวิต้าครั้งแรก ตามลายแทงคนในบอร์ดมา น้องบอกว่า
พี่โง่ป่าวเนี่ยใครเค้ามาเที่ยวเส้นเพชรบุรี เค้าไปเส้นพระรามเก้ากัน ทีหลังไม่ต้องมาที่นี่หรอก ผมเลยถามว่าเราทำงานที่นี่แต่ไมเชียร์ไปที่อื่น
น้องตอบว่าปกติอยู่เส้นพระรามเก้า แต่โดนที่ร้านแบนให้พักงานสามเดือน เพื่อนเลยชวนมาทำนี่ แล้วน้องก็เริ่มด่าที่ร้านว่าไม่ยอมให้น้องเปนเบอร์ตอง
เลยได้ตังน้อย ด่าไปทั่ว ผมก็เริ่มเครียดละ แต่ก็คิดว่าพอน้องด่าระบายไปพักนึงจะอารมณ์ดีขึ้นเลยรอน้ำเต็มอ่างไปฟังน้องด่าไป สั่งโค๊กให้กินก็ไม่หยุด
สักพักนึงวกกลับมาว่าผมว่า นายพลาดแล้วล่ะเลือกเราอ่ะ ผมก็ใจดีสู้เสือบอกว่า สวยหุ่นดีแบบนี้ไม่พลาดหรอก น้องตอกกลับมาว่าเก็บไว้ชมเมียที่บ้านเหอะ
เมียมีมาเที่ยวทำไมไม่กลับไปเอาเมีย อารมณ์นั้นคือแม่งหล่นแน่กรูทำไงดีวะ แล้วน้ำก็เต็มพอดีน้องก็อาบให้แบบลวกๆ แล้วก็ถาทผมว่าเสร็จเร็วไหม รีบๆทำนะ
น้องได้แค่ 900 อย่าเรื่องมาก ไม่ต้องมาหวังให้เอาใจลูกค้าอะไรหรอก ผมเลยบอกน้องว่า เอางี้เราไม่ชอบให้พี่ทำอะไรคุยกันก่อน ไม่ต้องมาดุด่ากันละ พี่มาเที่ยว
มาผ่อนคลาย ไม่ได้มาให้เครียดกว่าเดิม น้องก็บอกว่าห้ามไซ้คอ ห้ามดูดห้ามเลีย รีบทำรีบเสร็จ ผมก็รับคำไปแบบเซ็งๆเริ่มแค้นเชียร์มากขึ้นเรื่อยๆ พอขึ้นเตียงมังกรก็ไม่แข็ง
เพราะความเซ็งโดนด่าเยอะ นอ้งมันเลยบิ๊วท์ให้แล้วก็ทำให้แปปนึง ก็ให้ผมเปนฝ่ายบุกทำได้สักห้านาที น้องก็เริ่มด่าต่อเริ่มมีคำหยาบออกมาเรื่อยๆ ว่าทำไมกรูแม่งไม่เจองานง่ายๆ เสร็จเร็วๆมั่งวะ ไอ้นี่ก็ไม่เสร็จสักทีเริ่มเจ็บละ ผมเลยหมดอารมณ์เริ่มไม่สู้ละ เลยบอกว่าพอเหอะไม่ต้องทำต่อก็ได้ น้องเหนว่าเหลือเวลาเยอะมั้งเลยบอกว่าจะใช้มือช่วย
ทำได้พักนึงแต่ผมหมดอารมณ์แล้ว เลยบอกว่าพอเหอะเหนื่อยก็ไม่ต้องทำต่อละ เลยอาบน้ำแล้วจะกลับ ก่อนกลับเดกยังแต่งตัวไม่เสด ผมเลยบอกว่าพี่กลับได้เลยใช่ไหม
น้องก็ดุว่า อยากออกไปให้กรูโดนด่าก็ไปเลย  ผมเลยอยู่รอจนเดกแต่งตัวเสดค่อยออกไปพร้อมกันเดกบอกทำเวลาดีมาก 45 นาทีผมนี่อย่างเซ็ง ออกมากะบ่นกะเชียร์ที่เชียร์คนนี้แต่หาไม่เจอ เลยบ่นให้เชียร์คนอื่นฟังหน่อยนึงว่าโดนเดกด่า แล้วก็ออกจากร้านมา
สรุปคือจ่ายค่าเสียหายไป 1900+ เอสสองขวดกินเองกะให้น้อง 100 นึง ฟังเดกด่าจนหูชาหงุดหงิดหนักกว่าเดิมอีก
toraneko
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:41:24 PM 04 มกราคม 2016 »

ที่มาตั้งกระทู้คืออยากฝากบอกเชียร์ว่า อย่าหลับหูหลับตาบอกว่างานดีทุกคน หรือหลับตาเลือกให้แขกเลย
พอคนแรกที่เชียร์ชี้แล้วผมไม่เอาเลยหลับตาจิ้มให้หรือไง อุตส่าห์ถามย้ำแล้วนะว่างานดีไหม สุดท้ายหล่นขาขาด
ส่วนเดกก็เข้าใจนะว่าทำที่เก่าได้หลายพันพอมาทำที่นี่ได้เก้าร้อย เลยเสียอารมณ์แต่ผมเป็นแขกจ่ายตังมา
แต่วันนี้กลับโดนคุณใช้เปนกระโถน ยังกะคุณจ่ายตังมาให้ผมเอางั้นแหละ ระหว่างที่อยู่ในห้องนี่ผมก็สุภาพที่สุด
เปนผู้ฟังที่ดีทุกอย่างตามใจคุณทุกอย่างละนะ ถ้าเป็นคนอื่นโดนคุณด่าว่าโง่แบบนี้อาจเดินออกจากห้องตั้งแต่แรกแล้ว
ผมก็ไม่อยากให้มันมีปัญหาเลยอยู่ต่อพยายามจูนกับคุณเต็มที่สุดท้ายก็ไม่ไหวอยู่ดี
juneyeb
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:08:40 PM 15 มกราคม 2016 »

ที่นี่ผมก็หล่นในลักษณะเดียวกันกับคุณเนี่ยแหละเด็กเรื่องมาก ขี้บ่น ห้ามโน้นห้ามนี่ไปหมด ยังดีที่ผมเสร็จ
เส้นเพชรบุรีแนนซี่ดีกว่าครับมีหล่นบ้างแต่ไม่หล่นตรีนบวมแบบนี้
pp 28
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:43:23 PM 10 กุมภาพันธ์ 2016 »

โอ....เจอแบบนี้เซ็งสุดๆเลย 19_key@2x 160_key@2x
ddoo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:58:22 PM 13 กุมภาพันธ์ 2016 »

เป็นกำลังใจให้ครับเจอแบบนี่เซ็งเลย โอกาสหน้าเจอของดีได้ทอนเป๋าตุงเลยครับ +1 ครับ
tanman
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:13:12 AM 20 พฤษภาคม 2016 »

ผมไปที่ Valentine ก็เจอห้ามจูบมาเหมือนกันครับ   พอดีผมยิ่งเป็นคนที่จำเป็นต้องรุกเร่าร้อนลุ่มก่อนเสียบถึงจะได้เต็มที่ซะด้วย  สรุปว่าถ้าที่ไหนราคาประมาณ 1000-2000 กว่าๆ คือ จะมีข้อห้ามเยอะสินะครับ  ถ้าจะหาที่ๆดีจริงๆไปเลยต้องราคาเท่าไหร่ และแนะนำที่ไหนครับ
giggig_456
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:37:49 PM 12 กันยายน 2016 »

ผมไปที่ Valentine ก็เจอห้ามจูบมาเหมือนกันครับ   พอดีผมยิ่งเป็นคนที่จำเป็นต้องรุกเร่าร้อนลุ่มก่อนเสียบถึงจะได้เต็มที่ซะด้วย  สรุปว่าถ้าที่ไหนราคาประมาณ 1000-2000 กว่าๆ คือ จะมีข้อห้ามเยอะสินะครับ  ถ้าจะหาที่ๆดีจริงๆไปเลยต้องราคาเท่าไหร่ และแนะนำที่ไหนครับ

ตั้งแต่เที่ยวมา ยังไม่เคยมีที่ไหนให้ดูดปากเลยครับ ถ้าอยากดูดปาก ต้องรีบไปลอกการบ้านนะครับ
สำหรับผมคงตัดขาดเอวิต้า เพราะเห็นมีแต่หล่นมาก กับ หล่นน้อย
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:54:20 PM 12 กันยายน 2016 »

เท่าที่ผมเคยเจอเนี่ย จะว่าไปจูบปากนี้หาได้น้อยนะครับ

แต่ถ้าเงินถึง หรือไปบ่อย ก็พอจะหวังได้อยู่ครับ
 164_key@2x

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:40:58 AM 02 เมษายน 2019 »

เท่าที่ผมเคยเจอเนี่ย จะว่าไปจูบปากนี้หาได้น้อยนะครับ

แต่ถ้าเงินถึง หรือไปบ่อย ก็พอจะหวังได้อยู่ครับ
 164_key@2x
คอนเฟิมอีกคนครับ

แท็ก: เอวิต้า การบ้าน 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)