Ads
 04:20:25 PM 03 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกินเด็ก อยากกินเด็ก เห็นทางเหนือเขานิยอมกันอิอิ  (อ่าน 3161 ครั้ง) A A A A
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« เมื่อ: 11:18:05 AM 26 พฤษภาคม 2017 »

วันนี้เข้าร้านฟังกี้ไปดูแลความเรียบร้อยเหมือนเคย
 เป็น รปภ.ของร้านครับเลยต้องเข้าบ่อยหน่อย อิอิ
เจอน้องคนนึงที่อยากขึ้นงานด้วยนานแล้ว
 แต่เวลาไม่เคยตรงกันซักครั้ง
คราวนี้ถือเป็นโชค ได้เจอกันจะจะ
 ถ้าปล่อยให้หลุดมือไปคงอีกนานกว่าจะได้เจอ
น้องดูเด็กกว่าที่คิดครับ น่ารัก ใสดี
แต่ฝีมืองานบอกเลย ประทับใจมาก
  คนนี้บอกก่อนนะครับนวดเก่งมาก
เล่นเอาผมเพลินกับการนวดของน้องเลย
แต่ภาระกิจที่ตั้งใจไว้ก็ต้องปิดให้ได้
  น้องน่ารัก ยิ้มเก่ง บางกรอบ
นมเล็กสเปคใครก็มาชมเอาครับ
แต่บอกก่อนนะ ร้องดังใช้ได้เลย
ทาสีสนุกครับ หอมหวานตามเคย
ช่างทาสีจะมีอะไรสนุกเท่าได้ทำงานที่ชอบ
อิอิ ทาสีต่ออีกครู่ เสียงน้องเริ่มดังขึ้น
แสดงว่าได้ที่ จัดไปครับไม่รอช้า
ใช้ท่าพื้นฐานก็มันส์แล้ว ร้องไม่หยุด
อารมณ์แบบนี้ใครจะทนไหว แตกพ่าย
หมดท่าเลยผม เล่นเอาหอบ
เด็กอะไรใจถึงจริงๆ ใครชอบมาลองกัน
 "น้องเฟย์@ฟังกี้สปา"  ไม่ควรพลาด

ra3
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:19:41 PM 28 พฤษภาคม 2017 »

:161_key@2x:จดการบ้าน 
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)