Ads
 07:37:33 PM 11 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนี้!! พบพริตตี้หมวยปอดบวม ขาวโบ๊ะ หุ่นโคตรซื๊ด..!! >>น้องฮอยอัน<< +ดาวเด่น ลีลาเด็ดเพียบ!!  (อ่าน 3851 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:43:21 AM 24 กันยายน 2014 »

น้องฮอยอัน
หมวยปอดบวม 40 นิ้ ว !!! พริตตี้ขาวโบ๊ะ หุ่นเฟิร์ม 40-24-35 พริ้วหวานลุยมันส์กำลังดี

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:45:01 AM 24 กันยายน 2014 »

((น้องตันหยง))
“หลุดจากวง"Girl Generation" ครั้งแรกในชีวิต นางแบบ+ผู้บริหารสวยหมวย ขาวโอโม่ 36 แท้-25-35 งานพริ้วดั่งผีเสื้อลีลามันส์ขั้นเทพธรรมชาติฝุดๆ” 

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
รู้สึกแย่มากๆๆๆๆๆ
ไม่เคยเจอใครที่ ทำงานไม่มีสปิริตอย่างน้องตันหยงมาก่อนเลย
น้ำก็ไม่อาบให้ ไม่นวด ไม่ให้จับ บอกว่านอนเฉยๆ ห้ามขยับไปไหน
มาถึงเอาเจลเทลงบนฝ่ามือ แล้ว ตำ ท่าเดียว จนผมเส็ดภายในเวลาอันรวดเร็ว
คิดูสิครับ เตะนวดกระปู๋ที่ไร้ จรรยาบรรณ ยังงี้ยังจะขึ้นอีกเหรอ
ที่เล่ามาทั้งหมด เพราะผมไม่อยากให้ใครขึ้น เก็บให้ผมขึ้นคนเดียวเหอะ สาบาน !!!
ยากมากที่ผมจะขึ้นใครซ้ำ ผมขึ้นตันหยงมาสองรอบแล้ว และบอกพีอาร์ว่า ถ้าน้องแจ้งว่าจะเข้ามาอีกที ช่วยบอกผมคน ยากมากที่ผมจะขึ้นใครซ้ำ ผมขึ้นตันหยงมาสองรอบแล้ว และบอกพีอาร์ว่า ถ้าน้องแจ้งว่าจะเข้ามาอีกที ช่วยบอกผมคนแรกเหอะ ขอร้อง!!!!
ผิวน้องละเอียดมากลื่น ลูบไม่สะดุดเลย หน้าอกแน่นเต็ม  หัวนมชมพู พูดเพราะสุดๆ โอ้ว รักมากครับ บอกเลย จองรอบหน้าไปแล้ว  แรกเหอะ ขอร้อง!!!!
ผิวน้องละเอียดมากลื่น ลูบไม่สะดุดเลย หน้าอกแน่นเต็ม  หัวนมชมพู พูดเพราะสุดๆ โอ้ว รักมากครับ บอกเลย จองรอบหน้าไปแล้ว ครับ

satanboat

ลายคนคงรู้ว่า น้องตันฟยง งานหวาน นมจริงแข็งปั๊ก เสียงน่ารักเหมือนน้องพริตตี้ที่เป็นนักพากษ์ที่ออกสรยุทธ์เลย โอ้วแม่เจ้า ทำไมน่ารักอย่างนี้ รอบนนี้ผมเลยขึ้นไปแบบไม่ลังเล เพราะรอมานาน ที่จะขึ้นกะน้องตันหยงสุดน่ารักพอเจอหน้าปั๊บ น้องถามว่าน้ำอะไรค่ะ เลยตอบอย่างเร็ว น้ำเปล่าจะ ชงอร่อยๆ นะน้อง กรั๊กๆๆ พอเข้าห้องเชือด น้องก็ชวนคุยเสียงน่ารักจริงว่ะ เออ เหมือนนักพากษ์เกาฟลี ยังไงยังงั้น เข้าท่าเว้ย น้องก็ไม่รีบอาบน้ำนะ มานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ จากนั้นก็เลยลูบตัวน้องไปมา คนอารายผิวเนียนจริงๆ ลื่น ขาวละเอียด ฟินสุดๆลูบไปมา ลูกหลังลูบคอ มีขนลุก หน้าพริ้มสุดๆ ฉุดความหื่นขึ้นจุดสูงสุด 555 จากนั้นก็เลยฟัดใหญ่เลย ปากน้องตันหยงน่าจูบมากกกก เชื่อมะผมเที่ยวระไม่เคยจูบใครง่ายๆ เจอน้องตันหยง ตบะแตกทนไม่ไหว ต้องขอจูบซะหน่อย  น้องตอนแรกก็ไม่ยอมให้จูบ ผมเลยลูกต่ำลงไปเรื่อยๆ จนไปถึง จิ๊มิลูบไปลูบมา ของน้องก็แฉะ เลยจัดการขยี้ปุ๋มคริส น้องก็ดิ้นบิดไผมา อย่างเสียว 55 เลยขอเทสว่าข้างในเยิ้มป่าว ผมเลยเอานิ้วแหย่เข้าไป แม่เจ้า เชื่อมะ ที่เค้าบอกว่า ผญ บางคน ถ้าเอาอะไรแหย่เข้าไปมันดูด ตุ๊บๆ โอ้โห ผมเจอ ของจริงในตำนาน ดูด ตุ๊บๆ เลย แล้วน้องก็เสียวสุด สุดท้ายเลยดูดปากกันอย่างมัน แล้วน้องก็พลิกขึ้รมาบอดี้ให้ผม ผมก็คลึงหน้าอกน้องเค้า แน่นจริงๆ แบบว่าเด้งเลยอะ น้องทั้งเลียทั้งดูดบู๊หนักไม่เหมือนหน้าเลย แล้วผมก็จับพลิกลง แล้ว ขยี้คริสต่อน้องเส็ด กระตุกอย่างเสียว ผมนี่ก็เสดคามือน้องเค้าพอดี เหมือนกัน ฟินไปเลย เฮ้อ ปกติจะพิมสั้นๆ เน้น ๆ แต่เที่ยวนี้ ขอยาวหน่อย เพราะฟินสุดๆ น้องตันหยง นิวสัยดีจริง ขอถ่ายรูปก็ให้ไม่ลีลา  ผมว่านะ ถ้าจะให้มาร้านนี้ เลิฟยู ลูกโป่ง ตันหยง ชิชา แอนนา จะต้องเก็บให้ครบ สมแฟนพันแท้ ฟังกี้ นะฮ๊าพพพ   
satanboat

ผมพูดกับตัวเองในใจ นอกจากใบหน้าและรอยยิ้มเธอยังมีความลับที่รอการพิสูจน์ซ่อนอยู่ภายใต้ผ้าชิ้นบางที่ผมจับจ้องอยู่ผมสักเกตุว่าปอดบวมเบ่งของเธอที่แทบจะล้นคอเสื้อมีส่วนปลายบางอย่างกำลังชี้หน้าผมอย่างเชิญชวน
" พยานคนนี้ไม่ใส่ชั้นไหนเหรอ เฮ้ยแบบนี้แอบทอดสะพานป่าวว "
ผมพูดในใจเป็นครั้งที่ 2 " สงสัยอะไรเหรอคะมองอยู่นั่นแหละ ไม่ต้องคิดต่อเลยหนูไม่ได้ใส่เสื้อใน "พูดจบเธอก็ถลกเสื้อขึ้นทันที ทำเอาซะผมตาค้างเลย พยานคนในเริ่มต้นให้การที่เป็นประโยชน์มากความกลมเด้ง ชี้หน้า ปลายยอดน่ากินชะมัด”

นายช่างใหญ่ ยอดนักสืบ

ทุกสิ่งอย่างที่เป็นเธอ ทำเอาใจผมหลอมละลาย .. ตั้งแต่ยังไม่ได้ชิดใกล้ ได้รู้จักกันกันซะด้วยซ้ำไป ...
... ขึ้นห้องได้พูดคุยรู้จักทักทาย เหมือนดั่งคนคุ้นเคย .. มะใช่สิ เหมือนดั่ง
คนเคยรักเคยใคร่กันมาแต่ปางไหน .. ก็ด้วยแค่สัมผัสแผ่วพลิ้วเบา ๆ ..
.. ต้องกระสากลิ่นอายลมหายใจใกล้ ๆ .. ได้ลูบไล้ผิวพรรณนวลเนียน
แตะต้องลูบคลำสัดส่วนโค้งเว้าหนั่นแน่นนั้น แถมของแท้แม่ให้มา ..
.. แบบว่าทรงสวยแข็งแน่นจุกชูชันสู้ลิ้น เสียงซาวด์กระเส่าแม้จะแผ่วเบา
แต่เข้าใจอารมณ์ไหลกระเจิงเธอได้อย่างไม่ยากเย็นเท่าใด ในเวลานี้ ...
... นาทีต่อจากนั้น มันเหมือนเลือนหายจากสำนึก สัมผัส จดจำ .. และยาก
จะมโนออกมาเป็นตัวอักษรใด ๆ ให้อ่านกันได้ .. ก็ขอ ๆ  ๆ ละ ๆ ๆ เอาไว้
ที่เข้าใจละกัน .. เอาเป็นว่าก็ถึงฝั่งฝันกันทั้งคู่แบบสุขสมกันไป เท่านั้นพอ .. ”

Agent BaveR

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:45:59 AM 24 กันยายน 2014 »

((น้องชิชา)) "นางฟ้าหน้าหวาน"

“นางแบบสาวพราวเสน่ห์ ดีกรี "มิสพรีเมียร์ลีก" สวยน่ารักหุ่นดีจีเอฟกระจาย ทุกสเต็ปจัดให้ทุกระดับประทับใจ” 

“วันก่อนได้มีโอกาสแว๊บเข้าร้านอีกครั้ง โทรเช็คพีอาร์บอกว่าชิชาเข้าร้าน เลยจัดการรีบจองด่วนเลยฝนตกตลอดทางเลยทำให้ไปถึงเลทนิดหน่อย น้องเตรียมอุปกรณ์รอพร้อมแล้วเป็นครั้งที่สองที่เจอกันเลยทำให้คุยกันค่อนข้างไม่ประหม่า เพราะน้องสวยมากตาคม น้องเสริฟน้ำให้ดื่ม ชื่นใจจริงๆ ก็จัดแจงอาบน้ำ บอกได้คำเดียวว่าน้องอาบสะอาดมากขัดถูสะอาดกว่าบางครั้งที่ผมอาบน้ำเองซะอีก ทำได้นุ่มนวลมากๆ มือเบาถึงเตียงน้องให้ผมนอนคว่ำเพื่อจะนวดให้ น้องขึ้นคร่อมตัวผม ไออุ่นจากกายเธอทำให้ผมซู่ซ่าน้ำหนักนวดดี นวดได้สักพักน้องบอกให้หงาย ผมก็ทำตามอย่างเชื่อฟัง น้องนวดบริเวณใต้ร่มผ้าอยู่นานผมบอกน้องเองว่าไม่ต้องรีบ อยากจะฟินนานๆ น้องก็ทำตาม ศัพท์ที่ผมชอบเรียกคือเล่นกันนานๆ 555
นัวไปเรื่อยเปื่อย จนเกือบจะถึงเวลา ก็เลยให้น้องเผด็จศึก เสร็จคามือน้อง
ปล.กิริยาท่าทางดี ดูสะอาดสะอ้าน ปราศจากรอยสัก ผิวสีน้ำผึ้ง งานแนวหวาน”

blt

“ผมเองก็ไม่อยากเชื่อ  จนได้พบ และ นั่งคุย นางฟ้า ที่เป็นยิ่งกว่า นางฟ้า ของไดอารี่ นี้
เธอมีดวงตาที่สวยที่สุดเท่าที่ผมเคยพบ  เธอมีรอยยิ้ม ที่ใครเห็นเป็นต้องหลง
 แต่คุณต้องพยายามหลอกให้เธอยิ้มนะ เป็นนางฟ้าคนแรก ที่ผมต้องบอกว่า  ตัวจริงสวยกว่ารูปเธอสวย เหมือน ดาราลูกครึ่ง ที่ดังที่สุด ของช่องน้อยสี ผมสาบานได้ ผู้ชายคนไหน  พบเธอยืนอยู่ตรงหน้า แล้วไม่อยากกอด  ผมให้เหยียบ ผมไม่อยากคิดภาพ ที่เธอยืนอยู่บนสเตจ หรือ หลังโพเดี้ยม 
กับชุดสูท  เธอคงเป็น ผู้บริหาร ที่สวยเกือบที่สุดในประเทศ”

Ebby

“... กว่า 3 สัปดาห์ได้มั้ง ตั้งแต่วันที่ผมได้เจอเธอคนนี้ .. มาเริ่มงานในวันแรกที่เธอก้าวเข้ามา ในเส้นทางแห่งนกป. แล้วเธอก็มาหายไปกว่า 2 สัปดาห์ ก็คิดว่ากามบ้านนี้อาจไม่ได้ออนแอร์เสียแร้วว แล้ววันนี้เธอก็กลับเข้าวงการอีกครั้งครา ผมก็เลยถือโอกาสทำรูปทำปลา แล้วก็มานั่งสาธยายความประทับใจ
ในแรกเจอเธอคนนี้ซะที ... น้องชิชา @ 17 Funky Spa …”

Agent BaveR

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:47:32 AM 24 กันยายน 2014 »

((น้องแอนนา))
นางแบบหน้าสวยเอ๊กเซ็กเฉี่ยว อก34 เอวคอด สะโพกตูม งานทุกรสทุกสไตล์ สุดๆของความร้อนแรงส์

ซาวน์...มาเต็ม งาน...มาท่วม
ไม่รู้จักคำว่า " หล่น " ใครเคยเจอเธอจะรู้ดี
ถ้าอยากจะรู้...ว่า ผมเจออะไรไปบ้างยกหู...โทรจองคับ...

~♥Makrasan♥~

ส่งการบ้าน ดาราดังประจำ funky น้อง แอนนา คนสวย สุดแซ่บ เนื่องจากน้องแอนนา คุณพ่อดุ มาทำรอบกลางคืนไม่ได้ ส่วนใหญ่จะเป็นรอบกลางวัน ผมเลยไม่เคยได้เจอซักกะที ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ แต่แล้ววันนี้ หลังจาหฝกไปธุระไม่ยุแถงซอยเสนาซะหลายวัน ดั๊นน โชคดี แอนนามารอบกลางคืน เสร็จเรา คริๆ   เลยไปจัดตำนานซักที ที่เค้าล่ำลือว่าเด็ดเป็นยังไง พอเจอตัวปุ๊บ.สเปกง่ะ ตัวสูงยังกะนางแบบ รูปร่าง นางแบบชัดๆ หน้าตาเซ็กซี่แบบไม่พลิดโผเลยย
เข้าไปในห้อง ก็เลยชวนคุยซักหน่อย น้องก็คุยห้าวๆ เล็กๆ ผมว่า เหมาะกะความเซ็กซี่น้องเลยทีเดียว จากนั้น ก็เลยชวนคุยโน่นคุยนี่ น้องก็ชมว่าหน้าผมน่ารักดี หึหึ งั้นรีบมาให้ฟัดจะได้คุเมกรั๊กๆๆ เลยลงมือนัวไผเรื่อย น้องเค้าก็นัวด้วยวู้ ซู่ซ่าจริงๆ
แล้วน้องแอนนาก็เลยชวนอาบน่ำ น้องเอามือของผมไปให้จับที่ตรง จิมิ โหแฉะแล้ว สวดยอด น้องเค้าเครื่องฟิต สตาร์ทติดง่ายจริงๆ ผมละรักเลย ก็เลยช่วย ล้างให้สะอาดจะได้ต่อกันบนเตียง หลังจากมาบนเตียง ผมเลยเริ่มเลียทร่หลังไล่มาที่ต้นคอ พอมาที่ต้นคอ ดิ้นใหญ่เลย แพ้ที่คอด้านหลังนี้เองหลังจากนัเนเลยเอานิ้วค่อยๆลูบที่ปุ่ม น่องครางไม่เป็นจังหวะ บอกว่ารู้สึกดีจัง ผมก็เลยให้น้องช่วยทำให้ต่อ แม่เจ้า เลียทั้งตัวเลยผมนี่.' จะชักตายใฟ้ได้ จากนั้นน้องก็เลียลำน้องผม ดูดเป็นจังหวะ เสียสุดยอด มาจบด้วยท่าน้องขี้นถูแล้วชักให้ แต่ผมก็ยังไว้ลาย เขย่าปุ่มจนน้องเส็ดตามกัน พูดไป น้องก็เสดไม่ยากนะ น้องบอกว่าเป็นแนว เส็ดง่าย หลายรอบ วู้ คุ้มค่าสมราคาคุยจริงๆอยากใฟ้ลองกันนะคร๊าบบบ 

Satanboat

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:48:25 AM 24 กันยายน 2014 »

((น้องวีต้า))
สาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงชื่อดัง สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ

"สาวแสนสวย ชื่อน้องวีต้า
กำลังเข้ามา น้องชอบสลัดเข็มฉีดยา
แล้วแว้บมานวดให้ แถมมี ฟีดแบกดีไหลลื่นประทับใจ
ผมก็แทบไม่ต้องคิดแล้ว จองน้องทันที
แรกพบ ก่อนประทับใจ น้องวีต้าซะแล้ว เป็นสาวใจดี รักแมว เหมียวๆ
แถมได้ใจผมในเรื่อง สัดส่วน 
โดย น้อง สูง 166 Cm. นน. 47 kG. สุดยอด
มองหน้า ไปๆ มาๆ หน้าน้องวีต้า ก็คล้ายดาราสาวไอซ์อภิษฯ จริงๆ
การอาบน้ำ ก็ทำได้ดี ผมสะอาดสุดๆ   สมกับเป็น พระ ยา บาน
และขอบอก ท่าชัก Kapoo ของน้องวีต้า มีท่าชัก kapoo เยอะ มากล้น
ว่าแต่คุณจะทน และผ่านไปได้สักกี่ท่า ครับ อิอิ...."

Michael Owen 28

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:50:22 AM 24 กันยายน 2014 »

((น้องต้นข้าว))
“เด็กสายC สาวหน้าสวยลูกครึ่งโกอินเตอร์ ขาวเนียน บอบบางและนุ่มนวลน่ารัก กุ๊กกิ๊กตลอด ถูกใจคนรักเด็ก”  

“แรกพบ เจอะ สเปกเลย ต้นข้าว สาวน้อย ร่างเล็ก สูงประมาณ 148 นน 40 ขาว หุ่นบาง ปากนิด จมูกโด่ง แบบสาวๆแถว สยาม ทรงกลมๆ จุกเม็ดเล็ก ซีนอนสุดๆ ใช่เลย น้อง ต้นข้าว ครับ สาวน้อยเล็กพริกขี้หนู ยังงี้ สุขๆ สุดๆ ไปเลย คะแนน ผมให้ไป 9  / 10 ครับ”    
Michael Owen 28   

“น้องพาเข้าห้องสนามหญ้าเทียมที่เคยเข้าไปครั้งก่อน
พอดูใกล้ๆน้องน่ารักมากคับยิ่งระยะประชิตทำผมนิ่งไปได้พักใหญ่
ผิวขาวใสเนียนแบบเด็กสาวแบบนี้ที่ผมชอบเป็นอีกอารมณ์นึงในช่วงวัยรุ่นเมื่อมองย้อนกลับไป
น้องอาบน้ำและดูแลอย่างดีคับแอบมีเขิลเล็กๆพอน่ารักปลาครั้งนี้อาจไม่เยอะเพราะผมอยากใช้เวลาที่อยู่กับน้องให้เต็มที่
ครั้งนี้ต้องขอบคุนร้านที่ทำให้มีการบ้านนี้PRที่เรียกน้องมาให้ดูก่อนกลับในครั้งก่อน
น้องต้นข้าวที่น่ารักของ............ผมตัวจริงขาวใสน่ารักมากคับ”

Dickerboy

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)