Ads
 08:44:23 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าใหม่สด เพิ่งเข้าวงการ เจอมารซะแล้ว "กีตาร์ Love Sick Spa"  (อ่าน 21710 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 11:40:54 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

เลิฟซิคสปา  ร้านสปาเปิดใหม่ สุดซอยโรงแรมไทยการ์เด้น เลียบด่วนรามอินทรา

ค่ำคืนนี้ ผมมาที่นี่  เนื่องด้วยพีอาร์ อุ๊ย  ส่งข่าวทางไลน์มาว่า

น้องใหม่  ยุยี่จั๊บอิด  อยากลองมานวดกระปู๋ 

แค่วันแรกมาปรากฎโฉม  ลูกค้าเห็นปั๊บ ยอมนั่งรอต่อคิวกันยาวเหยียด  หลายชั่วโมงก็รอ

ภาพทางไลน์ที่ส่งมา  ผมเห็นแล้วเชื่อ  น่ารักชะมัดเลย

คำนึงที่พีอาร์บอกให้ผมสะดุ้ง  "น้องไม่ช้ำเลยนะพี่บี้  ยังไม่มีใครได้แอ้ม"  wanwan009

โอ...  ภาระกิจพิชิตนางฟ้าอีกแร๊วววว ...

แล้ว มารร้าย ก็มาตามนัด

น้องกีตาร์ ตัวจริง น่ารักเหมือนในรูป

ผิวขาว  สูงพอควร  ตาว๊านหวาน  กระพุ่มมือไหว้ผมแล้วควงแขนไปห้องนวด

น้องคุยเก่ง  เสียงใสน่ารัก  ดูท่าทีก็ยังตื่น ๆ กัว ๆ 

ใช่สินะ  ..  ก็ผมหน้าตาโหด  ดุร้าย  นางฟ้าไหน ๆ ก็ต้องกัว

แกล้งน้องกีตาร์เลย  รีบแก้ผ้า แล้วชวนน้องอาบน้ำพร้อมกัน 555

Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:47:41 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

ลวนลามน้องกีตาร์ขณะอาบน้ำด้วยกัน  จนสาแก่ใจ

แต่...เอ๊ะ  ใครสอนน้องใหม่หว่า  ให้มีการล้วงรอบ ๆ กาบองผมด้วย

ขนลุกซู่เลย  มาแกล้งมารร้ายแบบนี้

น้องเลยโดนจับดูดนมท่ามกลางสายน้ำซะ

อ่อนระทวยไปทันตาเห็น ... หุ...หุ

แล้วก็เลยรีบจบเกมส์ก่อน  ในห้องน้ำ  พาน้องมาต่อที่เตียง

น้องกีตาร์อาจไม่ค่อยกัวผมแล้ว  โดนอาราย ๆ ไปหลายดอก

ผมเลยดึงเวลาให้น้องสบายใจ  บอกให้น้องขึ้นคร่อม แล้วนวด ๆ ๆ

นวดเก่งดีนะเนี่ย  น้ำหนักมือใช้ได้ดีทีเดียว

ก็นวดให้ผมไป  ชวนกันคุยไป   น้องกีตาร์ก็เริ่มผ่อนคลาย

แล้วสักพักผมหันหน้าให้มั่ง  ดึงน้องลงมาหา  น้องกีตาร์รู้งาน เริ่มลงมือนัวผมเลย

ดูเหมือนน้องจะนัวไป  ตื่นเต้นไปนะเนี่ย

รู้ได้งัยเหรอ

ก็.... ก็.... ผมเอามือไปสัมผัสคูหาสวรรค์ของน้อง

มาน...แฉะ  wanwan004
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:00:26 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

ทนดูนางฟ้าแสนน่ารัก  ปลุกปล้ำผม นานไปก็ไม่ไหว

กลิ่นหอม ๆ  นมตั้งเต้า  จุกสีสวย ๆ  อยู่ตำตาตรงหน้า

จะปล่อยให้น้องสนุกฝ่ายเดียวได้เช่นรัย

น้องกีตาร์ร้องวี๊ด...  เมื่อผมตวัดร่างน้องนอนหงายลงบนเตียงแทนอย่างรวดเร็ว

น้องทำตาโต  ตอนผมเป็นฝ่ายรุกมั่ง

ปล้ำแหลกตามประสามารร้ายครับ  แป๊บเดียวเองแหล่ะ  เสียงครางน้องกีตาร์เริ่มมาเลย

น้องบิดตัวเร่า ๆ  ตอนเจอลิ้นผมละเลงลงต่ำไปเรื่อย ๆ

อุ๋ย... ตาผมมองไป เห็นบางส่วนน้องน้ำซึม  ... แฉะ ๆ ไปหมด

น่านสินะ  เพิ่งเข้าวงการนวด  คงยังผ่านมือชายน้อย

เสียงกรี๊ดของน้องกีตาร์ดังขึ้น  เมื่อเห็นผมหยิบซีดี

" พี่ขา... นู๋ให้ปล้ำแค่นี้นะคะ  .. นู๋กัว "

ผมอมยิ้ม  บอกน้องเสียงอ่อนหวานว่า " โถ ๆ  ใส่ไว้นะ มันปลอดภัย  ถูไถก็โดนอารายจะได้สบายใจ สะอาด ๆ "

น้องอมยิ้มละ  " อ๋อ..ค่ะ  เข้าใจแล้ว .... แต่พี่ อย่าโกหกนู๋นะ "

ผมอมยิ้มอีกครั้ง  แล้วเราสองคนก็กอดกันแน่น  ด้วยความรู้สึกปลอดภัย สบายใจ

แล้วการนวดก็เป็นไปตามใจปรารถนา 

ผมคิดว่า  ทั้งผมและน้องนางฟ้าแสนสวย เห็นสวรรค์พร้อม ๆ กันนะ

จบการบ้านแระ

ขอบคุณ พีอาร์ อุ๊ย  ที่แนะนำนางฟ้าน่ารัก สด ๆ ซิง ๆ ให้ได้พบ

หมายตาไว้อีกหลายคนนะ  น่ารักหลายคนเลยที่ร้านเลิฟซิค

และขอบคุณมาก สำหรับการต้อนรับลูกค้าที่ต้องบอกว่า เยี่ยมมาก  น่าจะได้รางวัลพีอาร์แห่งปีได้

สุดท้าย  ถึงน้องกีตาร์ น่ารัก

พี่รักษาสัญญาแล้วนะ  ที่ว่า จะไม่บอกใครทั้งนั้น

เห็นป่าว  การบ้านพี่จบดื้อ ๆ  ไปเลย  ..  เย้ ๆ ๆ   wanwan019

Gamo.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:31:50 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

จำไปใช้กะ ไออิโกะมั่ง...ดีก่า
 wanwan003 wanwan003
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:00:06 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

ตกลงได้เป็นมารหรือเปล่านี่ wanwan044
gungun
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:14:14 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

กำลังเพลิน จบแล้วเหรอ น้องน่ารักอ่ะพี่บี้
rider_disco
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:26:34 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

มาเรียนรุ้วิธีที่ทำให้น้องรู้สึก ปลอดภัย สบายใจ  ครับ:wanwan017:
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:35:47 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

น่าแอบทำอะไรที่ปลอดภัยเหมือนพี่เอ้บบี้มั่งจัง
เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:37:35 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

แหม  อ่านแล้วคิดถึงเมื่อวาน  ต้องปล้ำน้องไอ...ที่ร้านอีส  แผนเดียวกัน อิอิ
ตุ๊กแก
*

Want new challenge

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:15:38 PM 19 พฤษภาคม 2013 »

ไม่เห็นน้องมาอีกเลยอ่ะคับ หรือ PR.อุ้ย ลืมมาบอกในเว็บหว่า
♥(PR จริงใจ)♥ Exclusive Valentine tel.087-354-8989
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:26:56 PM 19 พฤษภาคม 2013 »

PR อุ้ย มาแล้วค่ะ ทุกๆ ท่าน แหม พี่ebby การบ้านช่วงสุดท้าย
ชมซะเขิลลลล เลย  Embarrassed
ชมน้องยังไม่พอแอบมาชม พีอาร์ด้วย wanwan024
acheewin010
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:08:25 PM 20 พฤษภาคม 2013 »

ต้องอาศัยนั่งทางในแระ

โอ้ว...มันสุดยอดมากกกกกกก
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:28:42 PM 03 มิถุนายน 2013 »

เด็กน่ากินจุงเบย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)