Ads
 11:23:10 AM 08 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พาเสียว บู้ เด็ด เผ็ด มันส์ แน่นอน !!!!!!!  (อ่าน 3190 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:31:49 PM 27 สิงหาคม 2014 »

LUKE-OM (น้องลูกอม)

ปาร์ตี้ฟองสบู่กับเก้าอี้หรรษา หลากกระบวนท่า

อก36 สเตปเยอะ เสร็จจากห้องน้ำยันบนเตียง
[/color]

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"มาตราฐานน้อง 2 น้ำ ลูกอมแห่ง LOVELY SPA นาน ๆ ได้แวะไปสักที ฝนตกพร่ำ ๆ เดินดุ่ม ๆ เข้าไปที่ร้าน คืนนี้เงียบเหงา เพราะฝน
เจอพีอาร์ น่ารักเหมือนเดิม นั่งคุยกัน พอหายเหนื่อยเลย สอบถามน้อง ๆ ก็เหลือน้อง อยู่แค่ 1 นางนามว่า "ลูกอม" เคยได้ยินชื่อเสียงมานาน แต่ไม่เคยได้พบเจอกันสักทีเลยเป็น โอกาสดีจัดไปสั่งน้ำ ขิงร้อน ๆ น้องเดินนำทางขึ้นห้อง ชั้น 3 คุยกันไปคุยกันมาไม่ให้ เงียบเหงา น้องถอดเสื้อผ้า และเจราจาพาทีว่า พี่ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกัน จ๊ะเราก็ถอดเสื้อผ้า 2 วิเสร็จเดินเข้าห้องน้ำ น้องให้นั้งแล้วก็เปิดน้ำอุ่น ๆ อาบน้ำถูเนื้อถูตัว คุยกันอย่างกับไม่ได้พบกันมาหลายปีได้เวลาน้องก็เอ่ยพี่ มาตราฐานลูกอม สองน้ำ พี่ไหวไหม๊ค่ะ เลยบอกลองดูน่าจะไหวนะลูบ ดูด อม ไล้ ทุกอย่างมาพร้อมกันหมดเพียงแค่ 5 นาทีแพ้ไป  1 น้ำเช็ดเนื้อเช็ดตัวเดินออกจากห้องน้ำ น้องเดินมาแล้วอุ้ม ผู้ชายตัวอวบ ๆ ขึ้นที่นอน ตกใจตัวเล็ก ๆ แต่อุ้มไหว เล่นเอาอึ้งไปเลยตัดมาที่นอน คุบกันเรื่อย ๆ น้องก็ให้นอนคว่ำ แล้วก็ใส่เจท นวด lll3เนื้อนวดตัว ตั้งแต่ไปที่นี่มา นอกจากหวาน ๆ ก็มี ลูกอมที่ นวดผ่อนคลายได้เยี่ยม (ลองดูนะครับสำหรับท่านไหนที่ต้องการผ่อนคลายไปด้วย ฝีมือ)นวดไปสักพักน้องบอกพี่น้องขอต่อน้ำที่ สองเลยนะค่ะ  คลึงคล้าว เล้าโลม จากด้านหลัง
หงายหน้าขึ้นพร้อมกับ การโดนโจมตี น้องนั่งทับบดขยี้ มือไม้ สัมผัสทุกที่ ที่มีเสียวเผลอแป๊ปเดียว น้ำอะไรไม่รู้ไหลออกมา รู้สึกตัวอีกครั้งแพ้แตกยับเยิน ชนิดไม่ได้คิดทำอะไรน้องเค้าเลยเป็นฝ่ายรับอยู่อย่างเดียวใครที่เคยขึ้นกับน้อง คงนึกภาพออก ทุกท้วงท่าลีลา เอาเป็นว่า ไปลองเองแล้วกัน น้องลูกอม มาตราฐาน 2 น้ำค่ะ"

โซลูม@น

“เด็กสาย ซี ปี 3 อายุ 20 ปี เป็นเด็กผิวขาว เนียน หน้าหมวยๆธรรมดาๆ แต่มีอยู่ 2 สิ่งที่ม้าธรรมดา สิ่งแรกก็คือ นม นม นม นม นมของน้องใหญ่มาก สิ่งที่สองก็คือตูด ตูด ตูด เป็นตูด ตูดน้องงอนมาก ... ประคองน้องมาที่เตียงแล้วรีบเอาหน้าเข้าไปซุกที่นมคู่งามคู่นี้ทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งไซร้ ไม่รู้เบื่อเลยจริงๆ ยอมรับครับว่าน้องงานไหลตามใจผมมากครับ ขออะไรน้องให้ด้วยความเต็มใจ”
pitchor

“นู๋ลูกอมมาในชุดแซกสีน้ำเงิน  size 36นิ้ว  โนมไม่ใช่ใหญ่ธรรมดา  แต่ใหญ่กลมแน่นทรงมะพร้าว โอ้ย...ป๋าโดนแกล้ง....โดน4เต้า....4มือ....2ห...มะรุมมะตุ้มรุมลักป๋า ส้มโอห่อไส้กรอก สาหร่ายห่อไส้กรอก ซ่อนกระบี่ไว้กลางหลัง เข้าห้องอาบน้ำ โดนทั้งถูสบู่ ถูกระจก บอดี้ฟองสบู่ แล้วป๋าก้อเอยปากชวน 2 สาว ใช้เก้าอี้กัน ป๋านั่งบนเก้าอี้หันหลังเข้ากำแพง  หันหน้าถ่างขาให้2สาวนั่งบนต้นขาป๋า 2สาวนั่งหันหน้าหาป๋า นู๋ลูกอมนั่งบนต้นขาขวาป๋า นู๋เชอร์รี่นั่งบนต้นขาซ้ายป๋า ตัวเราทั้ง3มีแต่ฟองสบู่แล้วป๋าก้อโดนตบโดนชกหน้าด้วย 2 ลูกมะพร้าว  2ลูกเกือบซีนอล ส่วนน้องชายก้อโดนรูดปรี๊ดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ...... โดย 4 มือ....... เสียวเกร็งอีกแล้ว จะอึด จะทน ก้อไม่ไหวแย้ว ป๋าปรี๊ดจนหมดหลอด.....นั่งพิงเก้าอี้หมดแรง”
oilman

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:38:35 PM 27 สิงหาคม 2014 »

J-JAY น้องเจเจ

สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”เนื่องด้วยอารม หงุดหงิดอย่างรุนแรงครับ  เลยออกไปขับรถเล่นแวะผ่านไปแถว มีนบุรี พอดี  LOVELY SPA ..... ก้อเลยขอแวะเข้าไปผ่อนคลายอีกซักกะรอบคับบ   บรรยากาศ ก้อยังดีเหมือนเดิมคับ พอดีวันนั้น ไปเจอะน้องเจ้าของร้าน พอดี   อัทยาศัยดีจิงๆ คับ คนที่ร้านนี้   ประทับใจ   พอถึง PR ก้อเอาน้ำมาเสริฟ ตอนนั้นมีน้องประมาณ 6-7 คนคับไปสะดุดตาน้อง JJ มวกกกก หุ่นดี น่ารัก ใสๆ คับ  ตัดมาที่ห้องเลยนะคับบน้อง JJ ก็เดินมาเอาน้ำให้ผม กลับขึ้นมานั่งคุยสักแป๊ป     น้องก็ชวนไปอาบน้ำเลยคับบบน้องพูดคุยสุภาพ หวาน ใกล้ชิด ใครเหงาๆมาไม่เหงาแน่นอนครับ อิอิ    ออกแนวเด็กๆเลยทีเดียวอาบน้ำได้สะอาดดีครับ  อาบน้าม เสด ก้อมานอนเล่นๆ ชวนคุยกัน ผมก็ปล่อยมุกไปเรื่อย  ll67ละลายพฤติกรรม กรั๊กๆ น่ารักจริงๆ   
จากนั้น ก้อมาที่เตียงละกันคับ จากนั้น น้องก็นวดตัวให้คับ และจากนั้นแล้วก็พบกับท่าที่น้องใช้ในการทำเสียว น้องนั้งหันหลังคร่อมบนตัวผม  ก้นขาวแน่น อยู่ตรงหน้าผม โอ้แม่จ้าววววเสียววววว สุดๆ เลยคับ ต้อลองดูนะคับบบ  และจกานั้นอีกไม่นานผมก้อต้องยอมจำนน ต่อน้อง JJ เขาอะคับบบบ ไม่ไหวแล้ว อิอิ นวดกษัยเสร็จก็คุยไปคุยมาเริ่มไม่ไหวขอนัวต่อแล้วกันจะได้หายหื่น   

ขอสุรปเลยนะคับ
1. GF = 9/10 
2. หน้าตา   =  8/10 
3. หุ่น  =  9/10 
4. งาน = 9/10 ไปเลยค๊าบบบบบบบ 
ขอขอบคุณทางร้านมากๆๆๆ ค๊าบบบบบบบบบบบ

somone111

“การอาบน้ำ : น้องอาบได้สะอาด และดีมาก โดยเฉพาะการขัดหัวจรวด (น้องบอก บางคนถึงกับ น้ำแตกพุ่งกระชูด ตรงขั้นตอนนี้)
รูปร่าง : อวบนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ
หน้าอก + จุก : สวยได้รูป จุกแข็งชูครับ (เวลาน้อง Body จะใช้ จุกนี้แหละครับ บิ้วเราทั่วตัวจนเสียว)
การนวดตัว : ใครชอบนวดก่อน น้ำแตก คนนี้เลยครับ ฝีมือดี พอกับ หวาน หวาน ของร้านนี้ครับ
GF :  เวลาเราเสร็จ น้องจะทำแบบเต็มที่ไม่มีอยู่ และหลังเสร็จ น้อง JJ จะกอดเราไว้สักพักหนึ่ง จนอ่อนตัวลง น้องจึงค่อยลุกมาทำความสะอาด ชอบตรงนี้แหละครับ ได้ Feel 100% จริงๆ”

Michael Owen 28 

“กลางคืนไม่พลุกพล่าน เริ่มที่บรรยากาศร้านกันก่อน ประตูเป็นแบบทึบแสง ไม่ต้องกลัวว่าคนข้างนอกจะเห็น มีหนังสือปลุกใจให้ดูไปพลางๆ ระหว่างรอน้องๆ พอขึ้นห้อง ตกแต่งได้สวยงาม ไฟสลัวๆ มีเพลงฟัง ที่สำคัญ มีกระจกเงาบานใหญ่ตรงเตียงนวดด้วยครับ ได้อารมณ์จริงๆ นวดกับน้อง J-Jay สาวนักบู๊ หน้าตาดี หุ่นสวย นมเต็มไม้เต็มมือ ไม่ใหญ่และเล็กจนเกินไป ลีลาดี ช่างพูด คุยสนุก เป็นกันเอง ไหลลื่นและแฉะ เสียงร้องครางและลีลาการนวดก็สุดยอด เหมือนเสียวกับแฟนเลยล่ะครับ ที่นี่ น้องๆ สวยๆ น่ารักๆ เซ็กซี่เพียบครับ เชิญแวะมาได้ที่ร้านเลิฟลี่ สปา รับรองไม่ผิดหวังและจะติดใจเหมือนที่ผมจะไปอีกรอบในค่ำนี้ครับ”
iamjew 

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:40:44 PM 27 สิงหาคม 2014 »

AOONJAI (น้องอุ่นใจ)

นักสาปอโท หน้าเรียว หุ่นบาง เรียนเก่ง เสน่ห์ซ่อนใน อารมณ์ศิลปิน ฟิลที่สุดของธรรมชาติ แวะมานวด แฟนคลับเพียบ[/color]

“มองเราก็รุได้ว่าน้องต้องไม่ธรรมดา   ต้องมีอะไรดีแน่นอนคับ...เสร็จสมอารมณ์หมาย น้องงานไหลๆๆ ดีคับ...นุ่มนวลกับน้องไว้นะคับรัรอง คลิ๊กติดทอนกระจาย”
mittaparb

“ซ้ำรอบสอง กับอุ่นใจ Lovely Spa (หทัยราษฏร์) เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา แวะเข้าไปที่ร้านมา มีน้องที่นั่งนึก ดูการบ้านมาอยู่หลายคนคับ มีน้องกลางน้ำ น้องซันเดร์ อีก น้องที่อยู่มี น้องใบเตย น้องกิมจู น้องโซดา โดนัท น้องนับดาว อุ่นใจ และนางฟ้านาเดียร์ แต่ยังไม่เคยขึ้นครับ น้องใหม่คอลเทล น้องอยู่หลายคนอะ น้องอุ่นใจ หุ่นดีคับสูงยาว ขาวหุ่นดี น่าตาน่ารัก เริ่มเลยคราวนี้ดีกว่าตอนแรกแฮะน้องรู่จักกันมากขึ้น นั่งกินเบียร์คุยกับน้องเลย นุกดีน้องคุยสนุกคับ หลังจากกินเบียร์เสร็จก็เริ่มอาบน้ำ น้องอาบให้  สยายตัว ดีถูตัวสะอาดดีคับ ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำตามเสต็ป เลย  จากนั้นก็บอดี้ ถูไถมันดีแฮะเสียวๆๆเพลินๆ หน้าอกซกไซ้ไปตามแผ่นหลัง และซอกต่างๆๆ   เคริ้มเลยเรา จากนั้นหงายหน้าขึ้นมา น้องน้องขอเริ่มจาก น้องชายก่อนเลยนะ  อันนี้เราก็แทบแย่แล้วจากนั้นน้่องบอกช่วยกันนะ ไม่ต้องบรรยาย เลยเสร็จสมอารมณ์หมาย สรุปงานโอเคคับ ทำดีกับน้องไว้นะคับ รับรองถอนกระจายอะ”   
tm_pk

“เป้าหมายคือ น้องอุ่นใจ นางฟ้าชุดชั้นในสีแดง สายพันธ์บู้ x-women เห็นภาพแล้ว ต้องจองจอง จองครับ  จอง ไหนซิ ลองกลับไปบททวนการบ้านน้องอุ้นใจ  ที่เขียนไว้  เขียนว่าอย่างไรบ้างนะ  อิอิ ธรรมชาติคือชิวิต น้องอุ้นใจคือธรรมชาติ...ความงาม...ความสดชื่น แห่ง Lovely Spa B2B ถล่มซ้ำด้านหน้า.....โดยเฉพาะ เน้นจุดยุทธศาสตร์  ตรงนั้นซะด้วย....แถวด้วยท่า wow  และท่าสุดสยิว.....osososoxZzzzzXxzz aaa bb ....ทนไมไหว...กระซิบบอก น้องอุ่นใจ...ขอสุดซอยเลยได้มั๊ย...ไม่มีเสียงตอบ.......เห็นแต่หน้ายิ้มๆๆ ...แล้วแล้ว ...รู้ตัวอีกครั้ง  ....หน้ามือตามัวเลย.....ขอบคุณครับ  น้องอุ่นใจ จัดให้แบบเต็มที่ เต็มใจ  ....ขอบคุณครับ”   
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:43:01 PM 27 สิงหาคม 2014 »

Notto(น้องน๊อตโตะ)

"โคโยตี้สไตล์" กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์
อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ

“  เมื่อวานนี้เองครับ เกิดอาการ วืดนิดหน่อย น้องที่จองไว้ ติดภาระกิจกระทันหัน   เลยไม่ได้เจอกัน ก็ว่าจะหันหัวเรือกลับแล้ว แต่ด้วย คุณแหม่ม  PR สาวแสนสวย ก็พยายามที่จะโน้มน้าวต่างๆ ไหนๆ ก็มาแล้ว จะเสียเที่ยวหรอ   ต้องนี่เลย น้อง Notto นวดได้เก่งมากๆ พร้อมตอนนี้มีช่วงโปรโมชั่น   พอได้ยินว่าโปรโมชั่น ตกลงครับ ขึ้นๆ จ่ายค่าสินสอดน้อง Notto ต้องบอกว่า ราคาโปรโมชั่นจริงๆ สอบถามเองที่ คุณแหม่มนะครับ อิอิ ...  น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...   บิ้วเรื่อยๆ พอใกล้ มีหยุด ขอแกล้งพี หน่อยนะ หนูมีความสุข ที่ได้แกล้ง เอาเข้าไป   ขนาดเสร็จก็ยังไม่หยุดแกล้ง ... เห็นคนทรมาน มันสนุกใช่ไหม๊ ...   งานนวด ต้องบอกเลยครับ น้ำหนักดีมากๆ เพลินสุดๆ น้ำมันนี่เปียกไปทั้งที่นอน โอ้ว แม่เจ้า แม่บ้านไม่บ่น แย่เลยหรอเนี่ย เปียก ขนาดนี้ ต้องขอบอกว่าน้องชอบนวดจริงๆ ว่า นวดนานเลย เล่นเอาเกือบหลับ สบายตัวจริงๆ ครับ ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง ขอบคุณ PR แหม่ม นะครับ เชื่อแล้ว ว่าต้องลอง มัน แจ่มจริงๆ เลย ... ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ที่อุดหนุน ส่วนลดค่าการบ้านให้ผมเสมอๆ นะครับ ...  ”
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:48:14 PM 27 สิงหาคม 2014 »

** น้องฮอนแลนด์ **
ใหม่แกะกล่อง เด็กใสๆวัย20 เต็มไม้เต็มมือด้วยสัดส่วน 36-25-34 จากหนึ่งในมอที่ไฮโซและดังที่สุดในประเทศ

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:51:21 PM 27 สิงหาคม 2014 »

** ใบเตย **
สาวลูกทุ่งหุ่นเซ็กซี่ นวดร้อนนัวแรง บู๊แบบบ้านๆ อัดกระจาย

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)