Ads
 05:14:39 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักใสกริ๊ก ใหม่ตรึม ขาวโอโม่สไตล์ญี่ปุ่น พร้อมสาวเอ๊กเซ็กซี่ เยอะมากๆๆๆ  (อ่าน 2242 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:15:37 AM 30 เมษายน 2016 »

น้องสกาย
คุ้มเลย!!! ครั้งแรกในชีวิต!!!! "ใหม่" & "เด็ดเลย" !!! น่ารักใสกริ๊ก!!!! นางฟ้าดาวรุ่งพุ่งแรงแซงทุกโค้งแกะกล่อง!!! หวานเนี้ยบ เอาอกเอาใจ เรียบร้อย เด็กน้อยโกอินเตอร์ หน้าสวยหุ่นดี เซ็กซี่ใช้ได้เลย!!!!!!!!!
 [ [/b]
[/size]
 ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
แม้นี่เป็น...ครั้งแรก...ในวงการสีเทาไม่ใช่รอบเทรน...แต่ความใหม่ความสดยังมีอยู่มากกก..ไม่เคยทำมาก่อนนนมาทำได้วันสองวันหายไปหลายวัน...คงกลับไปตั้งหลัก....เอางัยดีการันตีปลาตามสเตปเริ่ม...-...จบ....มีแน่นอน...โปรดติดตามจับปลาไป....คุยไป...เขินไป...แต่ยิ้มสู้ ต้องคอยกำกับท่า...โพสท์ไม่เป็น... เขินกล้อง...เกร็งๆอายๆ...กล้าๆกลัวๆยังไม่เคยโดนแบบนี้  ถามต้องถ่ายด้วยเหรอคะ เลยบอกเอาที่สบายใจ ลังเลๆ..แต่สุดท้ายไม่ถอย..บอกไรทำหมด..แม้จะเคอะเขินเก้งก้างบ้างบอกเธอให้ค่อยๆถอดเสื้อที่ดูจะหลวมๆออกดูซิซ่อนอะไรไว้ข้างใค่อยๆปลดตะขอบราเซียช้าๆไม่ต้องรีปิดไว้ก่อน...พอให้ได้ลุ้นกับทรวดทรงองค์เอเปิดออกมา...ว้าววว...เต้าแท้ขาวทรงหยดน้ำปลายถันงอนเช้งชี้ฟ้าน่าดูน่าชมและ...น่าดูดสวยงามขนาดเหมาะมือ...กางเกงเข้ารูปสีดำฟิตๆใส่สวยแต่ถอดออกน่าจะสวยกว่าชั้นในลายหน้าแมวยอดฮิตใส่แล้วน่ารัก...แต่ถอดออกดูซิจะน่ารักกว่ามั้ยปอกเปลือกลอกคราบออกหมดสว่างทั้งห้องไม่ต้องเปิดไฟก็หาเจอ อื้ม...ไม่แค่น่ารักกว่าใส่ยังมีทั้งสวย ทั้งX อีกต่างหากนมแท้ของสาวรุ่นทรงหยดน้ำแน่นตึงเปรี๊ยะสะโพกกลมกลึงเต็มไม้เต็มมือมันน่า....มากเมื่อ..อก..เอว..สะโพก..งดงามมารวมอยู่บนเรือนร่างของสาวสวยน่ารักมันเลยเป็นแบบนี้เนียนเนี๊ยนเนียน ไม่รู้จะเนียนไปไหนบโพสท์ท่านอนหงายได้เป็นท่าสุดท้ายก่อนหมดความอดกลั้นอดทนจีเอฟธรรมชาติฟีลเด็กใหม่ ไม่มีจริต ตรงมาตรงไปขอยืมคำเสือร้ายลายครามเฮียบุนมาใช้"แก้ว3ประการ" ครบไม่ขาดตกบกพร่อง แม้จะมีขลุกๆขลักๆบ้างแต่มีความพยายามตั้งใจและตามใจ ใครชอบหลอกเด็กแนะนำเลยคนนี้ชอบลุคสาวหน้าไทยผมดำขลับยาวสลวย น่ารักตัวเล็ก นมสวย ฟีลเด็กใหม่ บอกอะไรก็ทำ ขออะไรก็ให้ ตามใจกันสุดๆ  ขาวบางกรอบ33-25-35 160 46 ช่วงบนงดงาม ช่วงล่างอลังการ อวบอูมสวยงามสาหร่ายนุ่มสลวย ร่องชิดสนิทแน่น งานจะว่าหวานอย่างเดียวก็ไม่เชิง จุดติดอารมณ์ร่วมมาเต็ม มาแรงรับรุกได้หมด สอนบอกกันนิดไม่ถึงกับติดขัด ไม่มีห้ามหวง ไหลลื่นไปได้ตามพี่แนะนำ ฟีลแฟนเด็กประสบการณ์น้อย ถึงจะสดถึงจะใหม่แต่ก็ครบเครื่อง แล้วจะติดใจถ้าได้เจอ^^-.,-”   
panyadecha 

คราวนี้มาลองของไหม่ครับตามคำแนะนำของPR สุดสวยอีเช่นเคยรอได้ครุ่เดียว น้องก้อเดินมาครับ น้องตัวเลก ผิวสีเหลือง กรอบพอประมาณได้อาบน้ำคุยกัน ก้อรู้เลยครับ ไหม่แน่นอน คอนเฟิรม  ออกมานวดตัวกันเบา ชิวๆ และนัวเนียถึงจะใหม่แต่ไม่เยอะครับบ้านๆ กันเองๆ ครับ เหมาะมากสำหรับคนไม่ชอบน้องที่เยอะๆต้องการมาผ่อนคลาย นวดด้วย คุยด้วย ชิลๆสรุปคะแนนคร่าวๆนะครับ หุ่น                   8  สำหรับคนชอบบางกรอบไฟหน้า               7   ความเอาใจ           9   คุยกานได้เลยทีเดียวการนวด              7ตามนั้นครับ ^^-.,-”   
kitkat13 

วันนี้ ผมได้ไปดับ ความร้อน ที่ ดินแดนแห่งความรัก Lovely Spa อีกแล้วพอเข้าไปปุ๊บ น้องแหม่ม PR ที่แสนดี ก็ นำรายชื่อน้องๆ มาให้ดูทันที เยี่ยมจริงๆแต่สายตา ก็มองไปที่กลุ่มน้องๆ ที่นั่งกันอยู่ ใกล้ๆ โซฟาที่ลูกค้านั่งรอผมก็สะดุดตากับสาวผมยาวสลวย  จึงขอ จองน้องคนนี้ทันที อิอิ เดี๋ยวถูกปาดหน้าน้องสกาย วันนี้ ขอทำการบ้าน เน้น เนื้อๆ แล้วกันครับน้องสกาย หุ่นดี สูง 158 นน. 48หน้าอก 33  มือไม้ นุ่มเนียน นิ่ม สมกับเรียนสาย พยบ. มา ส่วนการอาบน้ำ เนื่องจากน้องยังใหม่ พึ่งทำมาได้ไม่นานวันนี้ ผมจึงได้สอน วิธีการขัดล้าง หัวจรวด และการใช้ ก้น B2B ระหว่าง การลงสบู่ ไปเรียบร้อยหวังว่า น้องคงจะไปใช้ นะครับทีเด็ด ของน้องสกาย  ก็คือ ลิ้น กับริมฝีปากน้องใช้ไปทั่วตัวผม และถ้าใครสะอาด ก็จะได้ Jackpot แบบผมคือน้อง ทำแบบ Live เลยแหละ เสียวมากๆเรียกว่า ทำแบบ non stop ไม่มีหยุด จนกว่าท่านจะทนไม่ไหว อิอิวันนี้ ผม ทนไม่ไหวแล้ว จึง โหลด CD แล้ว จัดการ... (คอร์สนี้ 2.8k 1.15 ชม , คอร์ส ปกติ 2.0k)ช่วงล่างน้อง แน่นอยู่  หญ้าธรรมชาติ ไม่ตกแต่ง แต่ก็เรียบร้อยสวยงามวันนี้ เราเล่นกันไป หลายกระบวนท่า Sound น้อง สกาย ดังไปเรื่อยๆ ตามจังหวะจนในที่สุด ผมก็ไปถึงสวรรค์ คว้าถึง sky จนได้ ความเยี่ยมยอดของ สกาย อีกเรื่องที่ให้เต็มคือ เมื่อผมเสร็จแล้ว แต่น้องก็ยังมานั่ง บีบนวดให้ สบายไปเลย ทั้งก่อน และหลัง กิจกรรมพิเศษขอจบก่อน นะครับ  วันนี้ แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye-.,-”   
Michael Owen 28 

กลาวดึกคืนวันที่ 17-03-16: 21.00 นนัดจองนางฟ้าคนหนึ่งไว้ไปถึงร้าน นั่งรอ สักพัก pr คนสวยแจ้งว่าน้องเกิดปวดท้องกระทันหันพี่ค่ะ คืนนี้. พี่ขึ้นงานน้องคนอื่นแทนก่อนนะคะหนุปวดท้องค่ะ   รับงานไม่ไหว จริงๆค่ะไม่เป็นไร รอน้องหายดีก่อนก็ได้แต่คืนนี้ ทำไงดีละขอดูตัว น้องๆที่อยู่ทำงานคืนนี้ หน่อยซิโอ้ไว้น้องใหม่เต็มร้านเลย น่ารักทุกคนเลยตกลง เลือกน้องใหม่ น้องสกาย. ละกัภาพสวย หุ่นดี แล้วเรื่องงานละ เป็นยังไงงานอาบน้ำ มาตราฐานอาบสะอาด  แต่  แต่แต่ถ้า ใครชอบแบบไหน แนะนำน้องได้เลยน้องจัดให้ ตามใจ ไม่มีขัดข้องตกลงอาบน้ำ  คืนนี้ ทอนกระจาย ก็ แนะนำน้องด้วยท่าใหม่  ทั้งเล่นฟองสบู่ หน้าและหลังทั้งเล่นฟองสบู่ บนเก้าอี้หรรษา  โยกหน้า โยกหลัง  ต้องตามใจ  สบายๆๆ  เสียวสุดๆๆ ถ้าให้คะแนน ก็  นักษาสกาย สอบคพแนน อาบน้ำ ได้ 100/100งานนวด  น้องสกาย  นวดได้ดีเหมือนเดินครับ  แนะนำน้องนิดหน่อยหัวเร็ว ฝึกแป๊ปเดียว นวดได้คล่อง...ก็เล่นให้น้อง ขึ้น นั่งคล่อมแผ่นหลังน้ำหนักตัวทั้งหมด พร้อมสองฝ่ามือ  กดนวด กดนวดไต่ขึ้นลง   จากปลายเท้า ถึงหัวไหล่เล่น ท่าวิดพื้นกันบ้าง  สนุกสนานกันไปน้องเริ่มเหนื่อย  สุดท้าย  นอนพักบนแผ่นหลังเลยแล้ว นั้นอะไร ตามมา  อ้อ  อ้อ  ลีลาบิ้วเริ่มมาแล้วเล่นบิ้วกัน ตั้งแต่ต้นคอ...ลงต่่ำ  ลงต่ำ  ถึงแก้มก้นถึง...Zzzzzz ZZZZZZZZ   เสียวสุดยอด จริงๆๆๆๆใจเราก็นึกว่า  น้องใหม่ ลีลาคงปกติ ธรรมดาอาบน้ำ  นวดตัวนะ ธรรมดาครับแต่  ลีลาบิ้ว นี่ซิ....สุดยอดทนไม่ไหว  นอนพลิกหงายดีกว่า ยิ่งเข้าทางน้องใหญ่เลย  เพราะ น้องกำลังบิ้ว อยู่ตรงดำแหน่ง  นั้นตำแหน่งนั้นพอดี....ก็...เสียวซิครับเพราะ น้องจัดให้ ของจริง ..ดำดิ่งจมน้ำ  หายแววไปเลยยยยยไม่ไหว  ขอแสดงเองบ้างดีกว่าแต่  แสดงยังไง   คิดแล้ว ยังเสียวอยู่....สั้นๆๆ ง่ายๆๆ  ครับ   เดินขาสั้น กลับบ้านเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยขอบคุณครับ  น้องสกาย..สุดยอดบริการความเสียว เสียวสุดๆๆ  ...ขอบคุณครับ-.,-”   
somsakbest   

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:22:20 AM 30 เมษายน 2016 »

♥  น้องลูกเจี๊ยบ ♥
ใหม่ครั้งแรกในชีวิต!!!!

ผู้ช่วย-พอยอบอ. น่ารัก!!!

เด็กใสๆ ไม่เคยไม่ย้าย เกร็งๆมันส์ๆ

ยิ้มอ่อน หวานนุ่ม เพรียวบาง อารมณ์ดี

จับฝึกจับเทรนได้ตลอดยาวๆๆ!!!

♥ น้องแซลมอน♥
" Itemลับสุดติ่ง!!!!! Hotสุดๆๆๆ คิวยาวเหยียด.... ดีกรีพริตตี้สุดสวย หยั่งกะระดับดารา สวยเป๊ะหัวจรดเท้า โด่งดังสะท้านวงการคุ้มๆๆจริงๆห้ามพลาด!!!

น้องราเมง
ใหม่ ซิง ไม่เคยทำ สาวออฟฟิต สวย นิสัยดี ดูแลเอาใจ ลูกค้าติดกันตรึม!!!
 [ [/b]
[/size]

♥ น้องอุด้ง ♥ 

"นู๋ทำไม่เป็นคะ"เด็กวัยใสแบ๊วถ่ายละครตั้งแต่เด็ก อายุ20แต่หน้าตาแค่15!!!! ขาวโอโม่สไตล์ญี่ปุ่นไร้ศัลยกรรม แตะแล้วนิ่มทุกจุด!!!!หยั่งกะฝาแฝดน้องเกี๊ยวอดีตดาวดัง
 [/b
]

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:27:29 AM 30 เมษายน 2016 »

♥ น้องพราด้า ♥ Hot !! นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก

แขนขาเรียวเป็นตะเกียบบางแจ่ม

สูงเฟี้ยวฟ้าวเกือบ170 หุ่นเอ็กซ์ดูเซ็กซี่

ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารักฝุดๆๆ!!!!!!

SUNDAY (น้องซันเดย์)

เด็กน้อยสาย C  ตากลมหน้าเด็กใส
แบ๊วกระจาย จุกเล็ก น่ารัก
ขนลุกซู่ ศิษย์เก่า Swensens

น้องมะเฟือง
ครั้งแรกในชีวิต!!! พริตตี้สาวอายุ20 หน้าสวยหุ่นดี ดูภายนอกเซ็กซี่หัวจรดเท้า แต่สไตล์จริงเรียบร้อยเลย <36-26-36> สูง167 จัดสอน จัดเทรน ได้เต็มสตรีม !!! [ [/b] [/size]

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:29:54 AM 30 เมษายน 2016 »

♥ น้องอิงลิช ♥
เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก ปากนิดจมูกหน่อย เพรียวบาง
เล็กดีรสโต นิสัยดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" ใสๆมันส์ๆสนุกตลอดเวลา

♥  น้องน็อตโตะ ♥
โคโยตี้สไตล์ กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์สุดๆ อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ สุดยอดของการอาบน้ำ ต้องลอง!!!

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:32:00 AM 30 เมษายน 2016 »

น้องd25
โคโยตี้ชื่อดังโกอินเตอร์แห่งวงการเทิร์นโปรฯ สูงปรี๊ด170 หนัก45 แขนขาเรียวบางหยั่งกะตะเกียบ สุดยอดธรรมชาติ ตามใจ ขออะไรนู๋จัดให้ !!! [ [/b] [/size]

♥  น้องเจเจ ♥
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ “วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี”

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)