Ads
 07:11:35 PM 08 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารัก หุ่นบางเบากะลังดี ฟิลจีบเด็ก vs สัดส่วนกระแทกใจ <34-24-34>โหววว+18นางฟ้า  (อ่าน 3927 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:46:45 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องเบเบ้♥
พริตตี้มอเตอร์โชว์ปีล่าสุด!!! ยืนบู๊ทค่ายรถญี่ปุ่นวัยใสสดวิ้ง สวย น่ารัก หุ่นบางเบากะลังดี ฟิลจีบเด็กสนุกๆได้เลย

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
น้องสวยและน่ารัก อัธยาสัยดี ผิวพรรณดี ผิวขาวเนียนๆรูปร่างแต่อกน้องไม่ธรรมดา แทบจะล้นทะลัก หน้าตาผิวพรรณเหมาะแก่คนรักเด็ก   วันนั้นที่ผมไป lovey spa ก็ไม่ได้มีเป้าหมายที่ชัดเจนครับ มีน้องหลายคนครับ แต่ผมเลือกไม่ถูกจริงๆ Pr บอกผมว่ามีน้องคนนึงกำลังเข้ามา สวยมากๆน่ารักๆ ชื่อ เบเบ้ ผมก็ยังไม่กลับครับ รอดูก่อน จนซักประมาณ 10  นาที ก็มีน้องคนนึงเดินเข้ามาในร้าน  เห็นแว๊บเดียวผมว่าใช่เลย โดนมากๆ เป็นสาววัยรุ่นสมัยใหม่ น้องมาในชุดแซกสีชมพู ผมก็เลยถาม Pr ว่าใช่คนนี้รึป่าวที่บอก  Pr ก็บอกว่า น้องคนนี้แหละ เบเบ้ ผมก็ตัดสินใจเลือกน้องทันทีแบบว่าไม่มีลังเล ซักแป๊ป น้องก็ออกมาต้อนรับพร้อมกับน้ำเก๊กฮวยหวานๆ ตัวจริงน้องดูดีกว่าในรูปครับ เพราะผมเคยเห็นในไลน์ของร้านเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ขาวไปทั้งตัว  รูปร่างสัดส่วนอยู่ในเกณฑ์มาตรฐาน  ที่สำคัญน้องหน้าตาน่ารักมากๆ เห็นแล้วอยากจ้องมองนานๆ น้องทักทายสวัสดีผม  ผมเดินตามน้องไป  บรรยากาศไม่ต้องพูดถึง ที่นี่ยังคงยอดเยี่ยมเหมือนเคย   มาถึงที่ห้องพูดคุยกับน้องทั่วๆไปครับ ระหว่างคุย น้องน่ารักครับ น้องมีเสน่ห์ที่รอยยิ้ม เห็นแล้วใจผมจะละลายเลย 555 จากนั้นน้องชวนไปอาบน้ำครับ เมื่อได้ยลโฉมน้องในแบบร่างกายที่ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุม น้องช่างขาวจริงๆหน้าอกสองเต้าน้องสวยมากๆใหญ่มาก แต่กลมได้รูปจริงๆ  มีจุกเล็กสีน้ำตาลอ่อนๆน่าหยิกน่าจับ ช่วงสะโพกก้นดูงอนงามสมส่วน ชำเลืองมองมาด้านล่าง พบว่า น้องมีหญ้าปกคลุมที่ดกดำ แต่ดูสวย สะอาด ไม่รกตา สัมผัสเบื้องต้นแล้วกลีบเกษรปิดสนิท น้องอาบน้ำได้สะอาดครับ มีเสียวบ้าง กระตุ้นกระปู๋ผมบ้างเล็กน้อย น้องไม่หวงตัวครับ ตามใจเลยก็ว่าได้ แต่มีข้อห้ามบางข้อเล็กๆน้อยๆซึ่งเป็นเรื่องปกติ อาบน้ำกันไปพูดคุยกันไป ต้องบอกครับว่า น้องเป็นอีกคนที่คุยสนุกครับ  เรียกว่าเป็นกันเองราวกับว่ารู้จักกันมาก่อนแล้ว  ทั้งที่ความจริงนี่คือครั้งแรก ซักพักเราสองคนก็อาบน้ำเสร็จ  ผมเดินออกมารอที่เตียง น้องก็เดินตามมา น้องให้ผมนอนคว่ำ น้องบรรจงบีบเจลนวดให้ผมไปทั่วๆตัว น้องนวดสบายพอสมควร บอดี้ช่วงด้านหลังให้เบาๆเป็นเหมือนการกระตุ้นให้กระปู๋ผมนั้นแข็งตัวขึ้นเรื่อยๆ  ซักพักน้องก็ให้นอนหงายครับ กดเจลมาคลึงที่กระปู๋และไข่ผม สลับกับการรูดขึ้นช่วงร่องก้น เป็นอะไรที่เสียวมากๆระหว่างนั้นก็คุยกับน้องไปเรื่อยๆจนเสียงคุยนั้นเริ่มเงียบหายไป เพราะน้องเริ่มใช้ลิ้นดูดไปที่หัวนมผมสองข้าง  ลิ้นของน้องทำงานเรื่อยๆแบบเนิบๆไล่มาตั้งแต่กกหูจนไปถึงต้นขาด้านบน  ผมเสียวมากๆจนต้องใช้มือจับไปที่สองเต้าของน้องคลึงไปมา จากนั้นใช้มือสัมผัสไปที่จิ๊มิของน้อง ลูบๆคลำอยู่แถวปากถ้ำ ปรากฏว่าแฉะไปหมดแล้ว น้องค่อยๆเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงพร้อมกับใช้มือชักไปที่กระปู๋ของผม บางจังหวะเร่ง บางจังหวะค่อยๆผ่อน ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้วครับ จนน้องใช้ท่าไม้ตายเผด็จศึกผม จนแล้วจนรอดก็ไม่ไหวครับ กระตุกพุ่งทะลักจนเลอะลำตัวน้องไปหมด น้องเช็ดทำความสะอาดแล้วพาผมล้างตัว กลับมานอนคุยกันอีกซักพัก เวลายังมีเหลือให้เพียงพอต่อการจัดอีกรอบสอง น้องก็เลยจัดชุดใหญ่ให้อีกรอบ รอบนี้ผมเสร็จช้าหน่อย แต่สุดท้ายก็พุ่งจนได้ อยากจะถนอมน้องเบเบ้คนนี้เอาไว้  สบายตัวไปเลยครับแถมหมดแรงอีกตั่งหาก เสร็จกิจแล้วไปล้างตัวกันอีกรอบ เดินลงมาข้างล่างด้วยใจที่ชื่นมื่น ขอบใจน้องเบเบ้มากๆกับงานดีๆที่ประทับใจอีกครั้ง ผมคุ้มมากครับที่ได้มาขึ้นงานกับน้อง น้องน่ารัก   น้องไม่ใช่งานบู๊ครับ แต่สามารถทำทุกอย่างได้เสียวสะท้านสุดๆครบถ้วนกระบวนความ เป็นงานหวานๆเจี๊ยบๆ ฟิวแบบแฟนเลย เหมือนอยู่กับเด็กใสๆ สมาชิกท่านใดมีโอกาสต้องจัดนะครับ ย้ำเลยครับ  ”    
 นายสตีฟ  

ห่างหายไปซักพักแล้ว น่าจะ 2 อาทิตย์ ได้เวลาที่เราต้องไปพักผ่อนบ้าง ไปแบบไม่จองอีกแล้ว อดเลย น้องยูโร น้องแพรพลอย แบบว่าต้องจองสถานเดียว   แต่ก็ยังมีน้องๆ ให้เลือกอีกเยอะ นี่ไง น้องเบเบ้ คุยสนุก งานฟิน เราเคยขึ้นงานมาแล้ว จ่ายค่าสินสอดแล้วก็ จูงมือน้องนึ้นไปเลย กั้นห้องใหม่ ว้าว ... ช่วงหลังๆ ห้องเต็มบ่อยต้องขยายแล้ว  มาที่ห้อง น้องทักทายแบบคนคุ้นเคย ขนาดไม่ได้เจอกันน่าจะเดือนแล้ว น้องก็ยังจำได้ มาคราวนี้ แปลกตา ไฟหน้าใหญ่ขึ้น ของเดิมก็ว่าดีอยู่แล้ว ของใหม่ใหญ่กว่าเดิม ตูมๆ งานอาบน้ำนี่ถือว่าดีเลยครับ อย่าได้พลาดท่า เสียวๆ ให้น้องมันเห็น ไอ้นี่ขี้แกล้ง ...   แกล้งด้วยความโรคจิต แกล้งไปหัวเราะไป ... แบบว่าสะใจ งานนวดนี่ พอได้ครับ ไม่เก่งมาก พอหันหน้ามานี่แหละครับ บอดี้อย่างเนียน ไฟหน้าถูไถ ...   กลั้นไว้ๆ น้องมันเห็นเราอาการแบบนั้น มันก็ยิ่ง ใส่แบบไม่ยั้ง จนต้องยอม ... พอผมเสร็จ น้องมันพูดออกมาแบบ สะใจ .. "เรียบร้อย" เน้นว่ามันรีดจนหยดสุดท้าย ... โหดจริงๆ แต่ก็ฟินนะครัช   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ นานๆ ไปทียังคงความประทับใขเช่นเดิม ขอบคุณ PR แหม่มนะครับ ดูแลดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบสวนลดค่าการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ”    
  Micro_t  

หลังจากไปทำงานอยู่ตจวอยูพักใหญ่ไม่ได้มาร้านเป็นปีวันนี้มีโอกาสเลยจัดสักหน่อย แว้ปเข้าร้านแต่ดวงหนอดวงน้องขึ้นงานหมดลงมาคนแรกก็น้องเบเบ้เจ้าหน้าที่แจ้งพอเห็นหน้าโอว...เด็กมากโดนมากไม่รอช้าจัดไปขึ้นห้องน้องคุยไม่หยุดน้องพาไปอาบน้ำหุ่นน้องนี่วัยรุ่นๆใสๆชมพูไปหมดอาบน้ำเสรยวมากเกือบแพ้แตกมาต่อที่เตียงน้องบอดี้ได้สุดๆน้ำเยอะมากน้ำมันนะคับอยู่จนครบเวลาน้องคุยเก่งไม่เร่งแหล่มคับ”    
  kappojr  

หลังจากห่างหายไปนาน ช่วงนี้งานยุ่งเป็นพิเศษ มีเวลาว่างนิดหน่อย เลยไปหาที่พักผ่อน Lovely Spa นี่แหละครับ  วันนี้ไม่ได้จอง เห็นว่าน้องๆ มาใหม่เยอะ เลยไปลถ้นเอาข้างหน้า เจอคุณแหม่ม แนะนำ น้องเบเบ้ เด็กน้อยวัยน่ารักๆ แถมงานมีลุ้น   จ่ายค่าสินสอด แล้วก็ลุยกันเลยครับ มาที่น้องน้องเป็นเด็กน่ารัก ช่างเจรจา มุกเยอะมากๆ ที่สำคัญน้องดูแลดีจริงๆ ครับ น้องไม่ค่อยได้มา พอดีวันนี้ว่าง ผมเลยโชคดี น้องบอก เราม่ถอดแข่งกัน ว้าวววว..!!! ไฟหน้าพอมีครับ   ผิวขาวน่ารัก หุ่นดีจริงๆ เพราะน้องเป็นพริตตี้ด้วย งานนี้ ฟินสิครับ   น้องอาบน้ำดีระดับนึงเลยครับ ไม่มีงานเสียวในห้องน้ำ ตัดมาที่เตียง อันนี้ต้องลุ้น ว่าจะแจ่ม เหมือนที่ คุณแหม่ม แนะนำไหม๊   น้องนวดหลังให้ มีบอดี้นิดหน่อย หงายหน้ามา โหลด CD แล้วก็ หายว๊าป... ฟินตรงนี้แหละครับ  แถมบอดี้ด้านหน้า อีกด้วย ... สมคำล่ำลือ สุดท้ายผมแพ้ ฝีมือน้องเบเบ้ นี่แหละ เรียกได้ว่า น้องรีดจนหยุดสุดท้าย ก่อนแยกย้ายกันล้างตัว...ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ มาทีไรผม หมดแรงกลับไปทุกที ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ แนะนำ มาแต่ละที โอ้ว... สุดยอด และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะคับ  ”    
Micro_t

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:48:29 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องอัลมอนด์♥แกะกล่องสุดประทับใจ!!! พริตตี้เอ็มซีประจำบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดังมีระดับ สาวน้อยสายCอายุผ่าน20!!หมาดๆ หน้าตารูปร่างเป๊ะสุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า!!!!สูง170สั่นๆยาวๆเพรียวบางฝุดๆๆๆ!!!สัดส่วนกระแทกใจ <34-24-34>โหววว...นางแบบชัดๆ!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
”  วันนี้ เลิกงานเร็วเลยนึกถึงร้าน lovely อีกครั้ง จากคราวที่แล้วฟินสุดๆ กะ น้อง ตินติน คราวนี้ขอนอกใจน้องตินตินหน่อยแล้วกัน พีอาร์แหม่ม เรียกน้องมาให้ดูเยอะมาก 9 คน ติดใจ 3 คน อันดับหนึ่งน้องตินติน เหมือนเดิม 5555 อีกสองคนคือน้องอัลมอนต์ กะน้องเฮเดย์  น้องเฮเดย์สวยมากก ขาวมากกก แบบบางกรอบเหมือนน้องตินติน แต่วันนี้อยากเปลี่ยนกินนมบ้าง 555 เลยเลือกน้องอัลมอต์
ขึ้นถึงห้องน้องชวนคุย อาบน้ำ งานเรื่อยๆครับ แต่รูปร่างน้องดีมากกกครับ หน้าท้องแบนแต๊ด หน้าอกสวยมาก แท้ด้วย จับแล้วได้ฟิลมาก อะที่เตียงกันดีกว่า ก้อเรื่อยๆอีกเหมือนเดิม อาจต้องให้พี่ๆมาเทรนอีกหน่อยครับ หรือใครชอบสายรับน่าจะตอบโจทย์เลย น้องมีปัดป้องบ้างนิดหน่อย อาจจะเขินอยู่ แต่ก้ออยู่ในแนวตามใจครับ สุดท้ายก้อจบอย่างรวดเร็ว 555
สรุปคือ ใครชอบสายรับ น้องอัลมอนต์ นี่ใช่เลย รูปร่างเนียบมาก แต่สายรับกึ่งรุก หรือรุกเลย ต้องตินติน 555 ยังคิดถึงตินตินอยู่ คราวหน้าต้องน้องตินตินเหมือนเดิม คิดถึงจริงๆ”

chinkhai 

”  พอน้องมาถึงร้านเท่านั้นแหละครับ ผมจู่โจมจากหน้าร้าน (ด้วยสายตาลวนลาม) ไม่ให้น้องตั้งตัวเลยครับ ปรากฎว่าผอมเพรียวจริง ส่วนสูงสมกับที่โปรโมทจริงๆ (เกือบ 170 cm) ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำนะครับ ที่สำคัญ นมนี่สิ สมกับที่โปรโมทเลย พยักหน้าส่งสัญญานให้ pr เป็นอันรู้กันว่าสู่ขอเลยนะครับ น้องเลยไปเตรียมอุปกรณ์แป๊บเดียวก็ออกมารับ ผมเดินตามน้องขึ้นห้องไปก็มองเรียวขายาวๆ ของน้องไปสยิวใจจริงๆ ครับ พอเข้าไปในห้องเท่านั้นแหละ ก็ทักทายกันเพิ่มเติม น้องอาจยังใหม่เลยคุยไม่ค่อยเก่งน่ะนะครับ แถมยังเกร็งๆ นิดหน่อย แต่บรรยากาศเริ่มผ่อนคลายมากขึ้นเมื่อแก้ผ้าหมดครับ ไม่มีอะไรต้องกังวล จังหวะอาบน้ำ น้องทำได้ตามมาตรฐานครับ ไม่มีอะไรเกิน ไม่มีอะไรขาด พอกลับไปในห้อง น้องเริ่มจากการนวดเบาๆ ก่อน แต่กำลังก็เป็นไปตามตัวน้องนะครับ ไม่ได้หนักอะไร แต่ผมแค่ได้มีมือนุ่มๆ ของน้องมาบีบนวดก็พอใจแล้วครับ นวดไปนมน้องก็ขยับยั่วยวนผมไป เพลินดีจริงๆ พอเข้าจังหวะงานเสียวน้องก็ขึ้นนึ่งคร่อมตัวผมก่อนเลยครับแล้วลูบไล้ตัวผม ปากก็ประกบไล่ตั้งแต่ซอกคอผมลงไปดูดนมผมเล่น และน้องก็เริ่มใช้อาวุธประจำตัวจัดการกับน้องชายผมครับ เธอจับน้องชายผมไปวน ๆ รอบหัวนมของเธอจนกระทั่งแข็งทั้ง 2 อย่าง พร้อมๆ กัน จากนั้นก็เข้าท่าถนัดของน้องครับ (ผมเดานะว่าน้องถนัดท่านี้) คือท่านสาหร่ายห่อแหนมครับ น้องอัลมอนด์นั่งบดกระปู๋ผมด้วยน้องสาวของเธอ แล้วเอวนี่ก็พริ้วได้จังหวะกับมือที่กำลังสาวพอดีเลยครับ ไม่นานผมก็เสร็จสม น้ำพุ่งเลอะพุงตัวเองไป 1 ดอก พร้อมกับเสียดายนิดๆ ที่ยังไม่ได้ชิมนมน้องเลย ถ้ากลับบ้านไปแบบนี้ คงนอนไม่หลับ เลยขอน้องว่าพักก่อนแล้วเดี๋ยวต่ออีกยกกันดีกว่า เธอก็พยักหน้ารับอย่างง่ายดาย ยกสองเริ่มเหมือนกับยกแรกครับ เธอเริ่มบิ๊วผมด้วยริมฝีปาก นม และจิ๊มิ แต่หนอนน้อยผมนี่สิ ตื่นช้าจริงๆ น้องสาวอยู่ตั้งนานครับกว่าจะแข็ง พอแข็งเท่านั้นแหละครับ ผมลุกขึ้นจู่โจมเป้าหมายที่ละเว้นไว้ทันที ระดมดูดนมเธออย่างหิวโหย ซ้ายมาขวา ขวามาซ้าย เธอไม่ขัดขืนเลยครับ หนำใจผมแล้วก็เลยนอนแผ่ให้น้องจัดการตามระเบียบ มาจบที่ท่าไม้ตายสาหร่ายห่อแหนมแล้วแตกไปอีกเป็นครั้งที่ 2 ปิด job ไปอีกหนึ่งลายแทงครับ   สรุปงานน้อง อัลมอนด์หน้าตา 9 เด็ก และสวยคม รูปร่าง 9.5 สูง เรียว เพรียว อึ๋ม งานบริการ 8.5 ตั้งใจทำงานเต็มที่ แต่เงียบไปนิดนึงฮะ งานเสียว 9 ถ้าพัฒนาความลื่นไหล พริ้วไหวได้อย่างน้อง salmon ล่ะก็ เต็มแน่ๆ ครับค่าคอร์สก็ถูกใจลูกค้าระดับล่างอย่างผมเลยครับ 1,900 แถม pr เห็นผมหน้าตาดี เลยลดให้ผมอีก ถูกไปใหญ่ (ล้อเล่นนะครับ ผมได้ส่วนลดเพราะส่งการบ้านน้องคนอื่นก่อนหน้านี้ไว้) การบ้านนี้มีอะไรตกหล่น หรือพี่ๆ ต้องการข้อมูลเพิ่ม ถามได้นะครับ ขอบคุณที่อ่านนะครับ ”   
jimcaster0 

”  หลังจากที่เห็นน้องมานานยังไม่เคยเจอสักทีเล็งๆๆๆแต่ยังไม่เจอจนวันนี้เนี่ยแหละ จัดไป พอขึ้นห้องมา ได้ห้องเล็ก สว่างๆ เห็นหน้าน้องชัดเจนดีทีเดียวแฮ่ก็กอดสักหน่อย ละลาย พฤติกรรม  ถอดเสื้อผ้าเสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำกับน้องน้องอัลมอนด์ก็ดูแลดีครับอาบได้มาตรฐานยังไม่มีฉากหวาดเสียว ชวนเคลิ้มอะไรนะพอออกมาด้านนอกก็ให้น้องนวดสักพักนึงแล้วเราก็ปรอทแตก 55นัวเนียน้องดีกว่าน้องจะหุ่นค่อนข้างนางแบบครับสูงยาวเพรียวหน้าตาเปรี้ยวๆ แต่งานกลับหวานๆ นะครับสักพักน้องบอกว่าฉีกซองมาม่า ลุ้นโชคเถอะค่ะ 55พอฉีกปุ๊บ ส่งชิงโชค ฟินเลยอุ่นๆ หยุ่นๆ โอ๊ย เสียว เว้ย เฮ้ยขึ้นสุดลงสุดพอได้ ชวนจินตนาการมากมองสบตาน้อง โอ๊ยๆไม่ไหว แล้ววววววววว่าแล้วก็ยอมตกเป็นเบี้ยล่างดีกว่าหุหุมองหน้าน้องแล้ว ฟิน หน้าเฉี่ยวๆอย่านี้ ต้องไม่เฉี่ยวละ ชนกันเลยดีกว่าจับพลิก บิดไปมาจนมาเจอกันที่ คนรักสัตว์เลี้ยง แฮ่ซึ่งจะบอกว่าฟินมากกับน้องอัลมอนด์ เนื่องว่ามันคลิ๊กพอดี ด้วยส่วนสูงจังหวะอะไรทั้งหลายทั้งปวงฟินแน่นอนและแล้วก็ถึงเวลา ต้องจากไปผมก็แพ้พ่าย”   
d2t 

”  วันนี้ 19/ 8 /59   PR ได้ส่งข่าวว่ามี พริตตี้ สาย C เอ็มซีบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดัง สุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า หุ่นนางแบบชัดๆ มารอผม ที่ร้าน ไม่รอเมื่อได้พบ ตัวเป็นๆ ของน้องแล้ว  น้องดูดีมาก  สูงยาว แถมวันนี้มาในชุดม้าลาย ซะด้วย  เพราะพึ่งเลิกเรียน... (แต่เพื่อความไม่ประมาท ขอเบลอภาพนิดหน่อยครับ) รีบไปลองดีกว่าครับ   ถ้าใครชอบ สไตล์ ตัวสูง ขายาว และ โนตมขอแนะนำอ้อลืมแปล  โนตม ก็คือ นมโต ครับแถมยังเป็นนมที่ พ่อแม่น้องให้มา แท้ๆ ไม่มีการดัดแปลงแก้ไขและจุกก็สวย เหมาะสำหรับนักดูด...ดื่มนม 555  เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอนดังนั้น เรื่องหุ่นสไตล์นางแบบ 170 พร้อมนม ขนาด 34 จึงได้คะแนน เต็ม 10  จากผมไปครับส่วน ลีลา การบิ้ว ด้วย ปาก นม และ เอาน้องสาวของน้องมา B2B กับน้องชายของผมก็เป็นอีก 1 จุดเด่น ที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์พุ่งขึ้นสุดๆ ด้วยความเสียว และมันส์และอีกทีเด็ดของน้อง ที่จะทำให้ผมได้ไปสวรรค์ ชั้น 7 ได้แบบไม่ยากคือการขึ้นควบ เป็นจ๊อกกี้สาว น้องมีลีลาโยกๆ วนๆ ได้ดีมากทำให้ได้ผมได้สัมผัส กับความนุ่ม และหนึบ จนผมต้องยอมแพ้ ปลดปล่อยออกมา พร้อมกับดึงตัวน้องลงมากอดรัด จนกระทั้งความเสียว คลายลงครับนึกถึงจังหวะนี้ ก็อยากไปซ้ำอีกในทันที อิอิวันนี้ขอ แชร์ การบ้าน น้องอัลมอนด์ @ Lovely SPA แค่นี้ก็นะครับ แล้วพบกันอีก ในการบ้านใหม่ ในครั้งหน้านะครับ Bye bye ”   
Michael Owen 28 

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:49:18 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

น้องยูโรD75
[color=purple "อุต๊ะ...ดาวมหาลัยตัวจริงเสียงจริง!!!!!! จากมอเอกชนขึ้นชื่อ หวานเจี๊ยบน่ารัก ผ่านกองถ่ายละครประกบดารานักแสดงมากมาย!!! สูง157 หนัก40 ผิวขาวเนียนสวย!!! สัดส่วนงามของแท้<34-23-34>!!!
 [ [/b] [/color]

แวะมาเตะบอลกับน้องยูโร ที่ร้าน lovely spa มาครั้งนี้ไม่ผิดหวัง ตั้งแต่น้องออกมาโชว์ตัวผิวพรรณก็สะดุดตา ขาวไปหมดเลย พอขึ้นไปที่ห้องก็ชวนกันอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำต้นคอเคลียกันนมน้องสวยมาก หลังจากนั้นเราก็มาต่อกันที่เตียง น้องก็เริ่มถอดผ้าขนหนูของผมออก แล้วก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องยูโรเริ่มเอาลิ้น size ลงจากซอกคอจะช้าๆ และเลียไปที่หัวนมของผม อีกมือหนึ่งน้องก็จับ และชักของผมไป น้องยูโรค่อยค่อยเอาปากไปที่น้องชายผม และบรรจงอม อย่างเอร็ดอร่อย ลีลาการอมของเธอ อมตั้งแต่ ไข่และเลียไปจนถึงโคน ของน้องชายผมมันช่างเป็นอะไรที่เสียวมาก หลังจากนั้นน้องก็เริ่มขึ้นคร่อมตัวผม และค่อยค่อยเอาน้องชายของผม ใส่เข้าไปที่ถ้ำอันเล็กเล็กของของเธอ หลังจากนั้นเธอ เริ่มโยกเอว เธอค่อยๆโยก เอวของน้องยูโร เก่งมาก ซักพักเธอก็โน้มตัวลงมา ดูดหัวนมของผม จนผมเริ่มทนไม่ไหว จับเธอลุกขึ้นนั่ง หันหน้าเข้าหากัน แล้วค่อยค่อยกระแทก ผีครึ่งผีครึ่ง จนน้องยูโรบอกกับผมว่า เสียวมาก หลังจากนั้นน้องยูโรก็ทำเอาผมหมดแรงบอกเลยว่างานนี้มีทอนครับหน้าตา 9 เต็ม 10 ผิวพรรณ 8 เต็ม 10 แต่ผิวของน้องยูโรขาวมากหน้าอกให้ 7 เต็ม 10ลีลาการอมให้ 9 เต็ม 10เรื่องบนเตียงให้ 8.5 เต็ม 10ไว้พบกับการบ้าน ใหม่ๆ เร็วๆนี้ครับ”   
ryankitzz   

13-06-59 @ 17.00 วันที่อากาศกำลังเย็นสบายนอนเล่น  เปิด Timeline ร้าน Lovely Spaน้องมาใหม่อีกแล้ว ตั้งซื่อว่า D75นักษากระโปรงจีบ หาค่าเทอมต้องจอนักษาน่ารักแบบนี้ตั้งชื่อว่าอะไรดีนี่น้อง น้ำหวาน ละกันเพราะ คิดว่า รสชาติออกมาคงแนวหวานๆๆงครับ อุดหนุนทุนการศึกษาวันนี้น้องใจดีครับเลยเก็บภาพสวยๆๆด้านหลัง มาฝาก ได้มาแค่นี้จริงน้องฝากบอกมาว่าจะดูด้านหน้าพี่ ๆๆ ต้องมาช่วยอุดหนุน ทุนการศึกษาแล้วหนูจัดให้ สุดๆๆเลยค่ะงานอาบน้ำ  ตามมาตราฐานอาบสะอาด ทุกซอกมุมมาลองดูฝีมือที่เตียงนอนกันดีกว่าเริ่มจากนวดหลัง และต่อด้วยนวดหน้าจบจากงานนวด...งานนัวที่สุดเสียวมาเลยครับลีลาน้องใหม่นี่ ไม่ธรรมดาจริง ๆลากลิ้นได้เสียวสุดๆๆลากลิ้นไปตรงไหน  สองมือลูบไล้ตามประกบ เพิ่มความเสียวตรงนั้นลีลา ขย่มบน  ขยมล่าง ทำได้สุดยอดคืนนี้ เจอ น้องใหม่ นึกว่า งานแบบหวานๆ ผิดคาดครับ  น้องตัวสั่น แต่น้องสั่นสู้ บทบู้ทะลุซอยใครจะจองน้อง  ต้องเตรียมน้ำมาให้เต็มถัง.เพราะถ้าบอกน้องว่า  จะมาแจกทุนการศึกษาโดนน้องรีด น้ำหมดถัง แน่นอน   ทอนกระจาย....กำไร 100%ซื่อน้ำหวานคงไม่เหมาะกะเนื้องานตั้งซื่อใหม่. น้องมะขาม น่าจะเหมาะสมงานหวามอมเปรี้ยว  พาเสียว เลี้ยวสุดซอย ”   
somsakbest 

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:50:24 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องป๊อปอัพ♥
ขาวใสวิ้งๆ สวยสะดุด แววดาราวัยรุ่นเลย!!!!เปิดตัวสายC Freshyการบิน
เรียนเก่งมออินเตอร์นานาชาติ แขนขาเรียวเพรียวบางเป็นตะเกียบ น่ารักเป็นประกายลอยมาแต่ไกล น่าคลุกทั้งวงในและวงนอก!!!!

วันนี้ผมอ่านไลน์ดูก็รู้ว่าวันนี้น้องป๊อบอัพ เข้ามา ผมก็เลยโทรจองเลย พอมาถึงร้านน้องก็ออกมารับผมยิ้มหวานเลยผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสฉบับเต็มให้น้องจดจำกันแบบลืมบ่ลงกันเลยมาที่ห้องผมก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงน้องนัวร์น้องระดมจูบไปทั่วเรือนร่าง ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมจะสอนลีลาพิศวาสให้น้อง ผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆถอดเสื้อสายเดี่ยวออกปลดตะขอยกทรงออกอย่างรวดเร็ว ผมเอาจมูกหอมหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมรีบใส่ซีดีแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับ-.,-”   
coyoman1

เช็คไลน์lovely เห็นพีอาร์ แหม่มบอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้ พอเห็นรูปกะโปร์ไฟล์แล้ว ผมก่จองเลย คิวแรกนะครับ จองเสร็จก็รอเวลาน้องเข้ามาถึงร้าน พอน้องถึงร้านปุ๊บพีอาร์ก็โทรแจ้งผมทันที ระยะทางจากบ้านผมมาร้านไม่ไกลมากครับขับรถเป๊ปเดียวก็ถึงแล้ว พอมาถึง น้องก็ออกมาทักทายน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียนบริสุทธิ์ผุดผ่อง แต่กำลังจะถูกตาแก่อย่างผมสอนงานแบบฮาทคอร์ ใสๆแบบนี้สิฟิวกระจาย แล้วผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสให้น้องอย่างรวดเร็ว มาที่ห้องผมก็จู่โจมน้องตามแบบฉบับหื่นทันทีไม่ให้ทันตั้งตัวครับ ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมเล่นบทปล้ำครับ ตาแก่หลอกนศ.มาปล้ำ เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย18 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับน้องมาใหม่แกะกล่องจริงๆครับใครพลาดเสียดายแย่เลยภาพรวมสำหรับน้อง ป๊อบอัพ รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ งานดีมากๆครับผมให้ไปเลย 10/10รีบๆหน่อยนะครับน้องคงทำไม่นาน-.,-”   
coyoman1

ค้างส่งสักสองอาทิตย์มั้ง น้องเพิ่งมาได้สองสามวันเปลี่ยนชื่อจาก dร้อยกว่าๆเป็น pop upอาบน้ำก็ตามมาตรฐาน เสียดายได้ห้องเล็ก ห้องน้ำรวม เลยไม่มีเวลาเล่นในห้องน้ำงานนวดยังไม่เป็น แต่ก็พอได้ งานบิ้วแนวเด็กๆเหมาะกับท่านที่ชอบ ชงเอง ตบเอง ถึงเวลาลุย เริ่มจากด้านบน นมพอมี จุกสวยด้านล่างสัมผัสไปเรื่อยๆ น้ำก็มา อารมณ์ก็มาสุดท้ายก็ oss จบสุด น้องตัวเล็ก บางกรอบถ้าฟิวแฟนก็โอเค-.,-”   
saw001

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:51:19 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥ น้องนาเรีย ♥
ทีเด็ด!!!! ลับ!!! รองอันดับ1 มิสทีนไทยแลนด์!!!!อินเตอร์เนชันแนล ผ่านเวทีประกวด ติดสายสะพาย ได้สิทธิไปประกวดต่อต่างประเทศ!! ขึ้นปกนิตยสารมาเพียบสวยใส น่ารัก เนื้อเนียน ฟิลเด็กใสๆ สัดส่วน36-24-35 ลุคคุนนู๋ ฟิลแฟน ครบเครื่องขนาดนี้!!!!!

เข้าไปเจอน้องแหม่ม พีอาร์สุดสวยของร้าน เรียกน้องๆออกมายืนให้ดูตัวสิบคนเลือกอยู่นานสวยและเซ็กซี่สุดก็น้องแครอท รีบจ่ายค่าสินสอดเดินตามน้องไป ก้นสวย ขาสวย น้องบอกวันนี้รอบที่สี่แล้วรีบเข้าห้องถอดมาหน้าอกทำมาแต่สวยมากกก.  รูปร่างน้องก็ดีมากกก.  มิน่าคิวไม่ค่อยว่าง อาบน้ำตามมาตรฐานแต่พอมาบนเตียงเกินมาตรฐาน ลิ้นน้องไปทั่วจิงๆ เสียวมากกก เกือบเอาตัวไม่รอดเลยต้องรีบเป็นฝ่ายรุกบ้างน้องก็ตามใจมากกก ขอไรได้หมดสุภาพเข้าไว้สุดท้ายพ่ายแพ้น้องตามเคย ต้องไปซ้ำแน่นอน”   
iss 

แวะเวียนเข้าไปที่ lovely อีกครั้ง มีน้องๆให้เลือกพอสมควร แต่จริงๆเข้าไปก็แอบเล็งน้องนาเรียที่นั่งอยู่ตรงหน้าอยู่แล้ว แต่พอถามได้ความว่าน้องกำลังจะกลับก็เลยเศร้าไป แต่พอ PR พาน้องๆมาให้ดูเกิดไม่ถูกใจเลย ก็เลยไม่ได้เลือก PR ก็เลยเข้าไปกล่อมน้องนาเรียให้ น้องยอมขึ้นให้อีกรอบ รอน้องแต่งตัวแป๊บก็ออกมาจูงมือขึ้นห้องขึ้นมาที่ห้องก็คุยกันเพราะไม่ได้เจอกันมาสักพัก ได้เห็นว่าน้องโนบรา..ยิ่งเร้าใจหนัก น้องบอกว่าขึ้นมาก็ต้องถอดอยู่แล้ว (เตรียมพร้อมมาก) จากนั้นก็ชวนกันจะอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องมาตรฐานครับ กลับมาที่เตียงน้องก็นวดให้นิดหน่อยเราก็คุยกันสัพเพเหระ จากนั้นน้องก็เริ่มลุย ลงลิ้นทั่วร่าง ทำเอาผมถึงกับดิ้น พอเห็นวาไม่ได้การผมก็ลุยบ้าง น้องนาเรียเป็นคนที่หน้าอกสวยมากๆ เห็นแล้วอดชิมไม่ได้ทุกครั้ง เนื้อตัวน้องก็ดีมาก ประทับใจครับ ครั้งนี้ครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้แล้วกับน้อง แต่คราวหน้าถ้าเข้าไปแล้วเจอก็คงไม่พลาดเหมือนเดิมครัน้องนาเรียเป็นคนตรงๆคุยได้ทุกเรื่อง แต่ขอให้สุภาพกับน้องเข้าไว้ น้องบริการดีแน่นอนครับ หน้าตาแบบนี้คุณภาพแบบนี้ คุ้มมากครับ ”   
kujakusan

““หลังจากครั้งที่แล้วที่ไม่ฟินก็เลยไปใหม่ เพราะเล็งน้องนาเรียไว ค่าตัวแพงสุดในร้านเลยครับน้องน่ารัก สวย ขาวใส นมใหญ่ เอ็กซ์ หุ่นดี มากทุกอย่างเป๊ะหมด โอ้ววววว งั้นเราไปขึ้นห้องกันเลยดีกว่า เดินตามข้างหลังนี่ อย่างฟิน เอวเป็นเอว ขาเรียวสวยกลิ่นกายก็หอม หึหึ กระเป๋าแห้งกันเลยทีเดียวน้องคุยเก่งเป็นกันเอง แต่ผมยิงมุขไปแป๊กตลอด 555+เคร ชวนกันไปอาบน้ำหลังจากมุขแป๊กน้องค่อยๆถอดทีละชิน มันช่างสวยงามตามท้องเรื่องไร้ที่ติหน้าอกทำมาครับ หุ่นดีขนาดนี้ หน้าอก ขนาดนั้น เป็นปกติครับ แต่นิ่มดีอะ ลองดมดูเครน้องอาบน้ำปกติครับไม่มีไรหวือหวาอาบน้ำเสร็จมาที่เตียง ไม่ได้เปิดแอร์ครับ เพราะวันนั้นฝนตก ต่างคนต่างหนาว เลยเนื้อห่มเนื้อกันไปน้องขอวอร์มก่อนแปป นวดแขนให้ นุ่มนิ่มสักพักน้องเริ่มบิ้วแบบไม่ทันตั้งตัวอ้อน้องมีข้อห้ามนิดหน่อย ห้ามจูบ ห้ามทาสีนะครับเครหลังจากน้องบิ้วและร้องเพลงให้ฟังสักแปปเดียวก็อินโทรต่อเลย ทั้งนอนทั้งนั่ง ทั้งคว่ำ ทั้งตะแคงแล้วแต่สะดวกเลยครับน้องไม่มีขัดขืนแต่อย่างใดแล้วแต่พี่เลยค่ะ หน้าตา ให้ 10 ยิ้มหวานน่ารัก  หุ่นให้ 10  อ้อน้องชอบจ้องหน้าผมตอนเราบรรเลง ก็ฟินดีไปอีกแบบ เนื้องาน ให้ 7 ครับ   ไปดีกว่า จุ๊บๆ สวยครับ รับประกัน ฝันดีครับเจอกันการบ้านหน้าเสียดายที่ผมไม่ชอบเก็บรูปไว้ เพราะมันไม่ปลอดภัยแก่ตัวผมเอง  ปล. อยากเห็นหน้าน้องติดต่อ พีอาร์เลยครับ แอดไลน์ร้าน lovelyspa สั้นๆง่ายๆได้จริง  ขอบคุณสำหรับผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ค่าการบ้านนะครับ”   
HS007

“เหตุเกิดในวันที่ฝนตก รถติดสุๆ หาที่พักริมทาง พอดีอยู่ใกล้ๆ ร้านประจำ วันนี้มีน้องใหม่มาเริ่มงาน 2 นาง ยังไม่ทันได้เห็นหน้า ก็โดนจอง และ มีพี่ๆ มานั่งรอขึ้นงานอีก 2 รอบ โห...สงสัยต้องรออีกนานเลย    เรามาดูน้องที่ว่างดีกว่า น้องนาเรีย เคยขึ้นแล้ว แต่นานมากๆ ซ้ำดีกว่า แต่น้องยังคงจดจำกันได้อย่างดี ...   จะดีใจดีไหม๊เนี่ยมาที่ห้อง ขนาดไม่ได้ขึ้นงานกันนานมากๆ น้องยังจำได้ ยังคงดูแลดี น่ารัก เอาใจใส่เหมือนเดิม   ผมว่า ถ้าเรา สุภาพเข้าใว้ อะไรๆ มันก็จะดีตามมาครับ   ถอดชุด ออกมา โอ้ว ใหญ่โตเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือความสดใส งานอาบน้ำ เป็นอะไรที่สนุกมากๆ ครับ สนิทกันเร็ว น้องก็ใจดี ตามใจสุดๆ  งานนสดนี่น้อง นาเรียใจให้แบบ คนรู้ใจ   งานบิ้ว อันนี้ต้องยอมรับว่าเก่งขึ้นจากครั้งก่อนครับ อาจจะมีพี่ๆ สอนไว้ดี แบบว่า นอกจากกจะตามใจแล้ว น้องมีอะไรให้ตื่นเต้นตลอดเวลา มีดึงช้า มีเร่งจังหวะ งานนี้ ดิ้นกันไปสสิครับ กว่าน้องจะยอมให้ถึงฝั่ง ...   เกรงซ่ะเกือบตาย ไว้ว่างๆ คงได้ไปแก้มือกันอีกครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ วันนั้นจากวันที่ฝนตก รถติด เป็น 1 ชั่วโมงกว่าๆ ที่ทำให้หายเซ็งได้เลย ขอบคุณคุณนัท นะครับ นานๆ เจอกันที ดูแลดีเช่นเคยครับ และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่ให้ส่วนลดค่าการบ้าน เลยไปได้บ่อยๆ แบบ ซิลๆ  ”   
Micro_t 

PR ที่Lovely spa แนะให้ผมลองขึ้นกะน้องนาเรียบอกน้องน่ารักมาก แต่ติดงานกลางวันเพราะเย็นหน่อยน้องก็ต้องกลับแล้ว  มาได้เวลาว่างเอาเมื่อสัปดาห์ก่อนวันจันทร์  เคลียร์งานเสร็จรีบบึ่งไปเพราะร้านไกลจากที่ทำงานพอควร ไปถึง PRเรียกน้องมารับ เห็นครั้งแรกแจ่มเลย น้องยิ้มน่ารักมาแต่ไกล ตัวสูง หุ่นเพรียวผิวขาว  รีบจ่ายค่าคอสแล้วเดินตามนาเรียไปห้อง. น้องชวนคุยตลอดเล่าโน่นนี่ แล้วก็ถึงเวลาอาบนำ้  พอน้องถอดมาหน้าอกสวยมาก กลมตั้งเป็นลูกน่าจะ 35 น้องบอกทำหน้าอกมาแต่เหมือนของจริงมาก จุกเล็กชมพู จับดูดดูน้องขนลุกเลย555 หัวนมแข็งเป็นไต บอกเสียวปนจั๊กจี้. แถมช่วงล่างเกือบเกาเหลาปิดสนิท อาบนำ้เสร็จน้องใช้นำ้มันทาแล้วนวดให้. คุยโน่นนี่ถึงรู้ว่าน้องรับระดับ 3  ด้วยแต่ไม่กับทุกคน ผมเอาแค่ระดับ 1 ก็พอแล้ว ถึงช่วงบิลท์น้องไล่เลียดูดนม. มือค่อยๆสาวน้องชาย งานน้องหวานๆ นะครับ ผมสลับมาดูดนมน้องสลับไปมาสองข้าง น้องร้องครางเบาๆ มือก็สาวของเราไปด้วย ผมขอน้องใช้จู๋ถูกะของน้อง น้องบอกพี่ชอบแบบนี้เหรอ 55555 น้องขอกลับมานั่งบนตัวเรา มือก็สาวไป ผมนอนบีบนมน้องไปด้วย เพลินเลยจนจบเกมส์ น้องบอกครั้งหน้ามาพี่จัดเต็มเลยนะ สรุปน้องนาเรีย คุ้มค่า 2,300-มีซำ้แน่นอนหน้าตา.  8.5/10หน้าอก. 9/10 แจ่มมากขอบอกถึงจะโมมาก็เหอะ หุ่น. 9.5/10 ผิว ขาวๆๆๆเนียนไม่มีสะดุดงาน 8.5/10    เป็นลายแทงที่ใครมา lovely spa ไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง. ”   
[color=redsuwat70  [/color]

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:52:06 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องซูซี่♥
!พริตตี้ชงเหล้าเชียร์เบียร์หน้าสวยหวานเจี๊ยบแทบละลาย!!!! คมเป๊ะลุคเรียบร้อยหัวจรดเท้า สูงยาวเพรียวบาง165เซนหุ่นกำลังดี

วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่ง ในเวลาเดิมๆขอผมที่จะออกล่าเหยื่อ จึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าตอนนี้มีน้องใหม่ที่เห็นในไลน์ว่างไหม  prบอกน้องขึ้นงานอยู่แล้วคงจะไม่รับแล้ว ว่าเสียดายจัง prเลยบอกว่ามีอยู่คนนึงสนใจไหม งานดีน่ะฟินแน่ ผมก็เลยลังเล จะกลับหรอจะขึ้นดี .....สุดท้ายก็ตัดสินใจขึ้นไหนๆก็มาแล่ะ ขึ้นก็ขึ้น น้องชื่อ น้อง "ซูซี่" ขาวๆหุ่นokเลยเห็นแล้วลูปปากคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อยน้องก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว เรา2คนก็ต่างรนต่างถอดแล้วก็ไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมากขัดทุกซอกทุกมุม แล้วน้องก็จับจรวดขัดขึ้นลงสักพักจรวดผมหายคับ มาพร้อมกับความเสียวคับ เสร็จคาห้องนำ้เลยคับกลับมาพักที่เตียงสักพักก็มาต่อ แล้วก็นั่วเลยคับไม่นวดให้เสียเวลา ผมดูดเธอตั้งแต่ปากจนน้องสาวเธอเลย น้องร้องครางเป็นจังหวะลิ้นขึ้นลงเลยคับ แล้วน้องก็จับไมค์ร้องเกะอีกแล้ว สักพักนึงผมก็เสร็จ แล้วน้องก็นอนซบที่อก แล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานฟินๆล่ะก็จัดด่วนกับ"น้องซูซี่"คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ”   
boybbs

เข้าห้องนั่งคุยกันซักพัก น้องเด็กจริงๆครับ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ท่านไหนที่มาหาน้องพยามชวนน้องคุยนะครับ จะได้ไม่ต้องเกร็งกัน ว่าแล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ จัดการเปลี่ยนผ้าเรียบร้อย น้องซูซี่หุ่นใช้ได้ครับ หน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่โต ได้ฟิลลิ่งเด็กสาวๆ สั่นๆ มีเอวมีสะโพก ตัวสูงยาวเข่าดีมาก สูงเท่าผมได้เลย จากนั้นก็พากันเข้าห้องน้ำ น้องอาบน้ำดีนะครับ ขัดทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าทั้งหลัง สบายๆดีครับ อาบน้ำเสร็จผมเข้าไปรอน้องที่ห้องไม่นานน้องก็ตามเข้ามา จัดเเจงให้ผมนอนคว่ำแล้วก็นวดๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงนี้บอกเลยน้องซูซี่นวดดีครับ เล่นเอาเคลิ้มจะหลับเลยทีเดียว นวดแผ่นหลัง นวดต้นขา นวดขา สบายจริงครับ พอน้องซูซี่เห็นผมเคลิ้ม สงสัยกลัวผมหลับ เลยให้ผมหันหน้ามาเผชิญ ฮ่าๆน้องจัดการให้ผมอ้าขาเลย น้องนั่งล๊อคไว้ด้วยอีกต่างหาก จากนั้นก็จัดการชะโลมเจล แล้วก็ใช้สองมือน้อยๆจัดการผม ใช้เวลาอยู่พักใหญ่ผมก็ยอมแพ้ น้องอาจจะลีลาไม่จัดจ้านนะครับ ถ้าใครชอบแบบบู๊ๆแบบผม ที่ชอบนอนเป็นพ่อกวางน้อยรอให้แม่เสือสาวมาขย้ำอาจจะไม่ถึงใจซักเท่าไหร่ แต่ถ้าใครชอบฟิลเด็กสาวๆ เขิลๆ สั่นๆ สูงยาวเข่าดี ผิวพรรณเนียนนุ่มแบบเด็กสาวๆ เอามาชงเองกินเองนี่ผมว่าตอบโจทย์ แน่นอนครับโผมมมมม ต้องไปลองฮะ น้องซูซี่แห่ง lovely spa สรุปครับๆหน้าอกหน้าใจอารมณ์เด็กสาวผมให้ 7อาบน้ำ 9นวดผ่อนคลาย 10Gf 6ตามนั้นคร้าบบบบ”   
mrdude 

ไปที่ร้านเดิมเหมือนบ้านไม่เคยไปที่อื่นเลย ที่นี่มีน้องใหม่มาอับเดทตลอด เลยไม่ว่างจะไปที่อื่นเลยอิอิแถมพีอาร์ น่ารักทุกคนและเป็นกันเอง มีผู้ใหญ่ใจดีอีกต่างหากวันนี้ไปก็ไม่ได้เล่งใครเป็นพิเศษไปลุยๆเอาไม่ได้เปิดไลน์ดูด้วย แต่ถ้าเจอน้องซูซี่ก็จะเลือกไว้แหนะเหมือนบรรยากาศเป็นใจ เจอซะงั้นก็ต้องเลือกสิครับน้องหน้าตาสวยหุ่นพอใช้ได้ ยิ้มบ่อยๆก็ต้องจ่ายตังสิครับ แล้วก็เดินตามไปตามระเบียบวันนี้ได้ห้องเล็ก ลูกค้าเยอะเป็นพิเศษถึงห้องก็นั่งพักตามสะดวก จะจู่โจมหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมขอนั่งจิบน้ำชมน้องถอดเสื้อก่อนดีกว่าน้องถอดหมด นมกำลังพอดี หญ้าแน่นดีก็ชวนกันไปอาบน้ำน้องขัดสีได้สะอาดมากเส้นเกร็งพอสมควรเลยครับผมก็มารอที่เตียงน้องก็ตามมาแบบติดๆน้องชวนคุยเก่งแล้วชอบจ้องหน้าครับผมนี่เขิลจากนั้นเราก็บรรเลงเพลงรักกันอย่างเมามันน้องไม่ให้จูบนะครับเสร็จกันไป น้องสายแข็งครับเนื้อตัว 7/10งาน.    7/10หน้าตา 7/10หุ่น. 7/10ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับที่ให้ส่วนลด”   
HS007

ช่วงค่ำวันนึงเมื่อประมาณสัปดาห์ที่แล้ว(ดองเค็มไปนิด) นึกครึ้มอกครึ้มใจหาที่ผ่อนคลาย ไปที่ไหนดี แน่นอนตัดสินใจไป Lovely spa สิครับ สาวสวยน่ารักเพียบ (ขนาดPr ยังน่ารักเลย อิอิ)วันนั้นไป pr เรียกน้องออกมาโชว์ตัว มีน้องให้เลือกพอสมควร นั่งคิดนิดหนึ่งเรียกใครดี ลังเลแปบ แต่ตัดสินใจเลือกน้องซูซี่  น้องดูดีน่ารักครับ ก็... ติดสินใจเรียกน้องเลย    รอน้องสักพัก น้องก็พร้อมขึ้นไปครับ อาบน้ำกันสักครู่ พอให้กระชุ่มกระชวย เพราะเหนียวตัวมาทั้งวันสดชื่นแล้ว น้องน่ารักครับ นวดหลังให้เป็นอย่างดี น้องบอกพี่อยากได้แบบไหนน้องทำได้หมดเลย น้องบอดี้สักพัก  ไม่นานเราเปิดเกมรุกบ้าง น้องหอมทั้งตัว ทั้งบอดีและแลกลิ้น นัวไปมากันแบบไม่ยั้ง   สุดท้าย แพ้แตกครับ น้องใจดี บริการดีครับ ขอบคุณมาก Lovely spa  ”   
newvios2007klub

ต้องขอบอกก่อนว่าน้องซูซี่ คนนี้. เคยหมายปองใว้หลายวันก่อนแต่มีเหตุต้องพลาดกันทุกครั้ง11-08-59  คืนนี้. ได้เวลาเหมาะแวะไปร้าน น้องซูซี่. เพิ่งแต่งตัวเสร็จพร้อมรับงานรอบแรกจองขึ้นงานเลย คืนนี้ไม่พลาดแน่ถามว่าทำไม. จึงอยากขึ้นงานน้องซูซี่_. ดูภาพยืมจากร้านดูเองครับ_เห็นภาพแล้ว  น่าจัดมากๆๆถึงเวลาได้ดูตัวจริงสัมผ้สของจริง. ไม่ผิดหวังหุ่นดี. เป็นนางแบบได้สบายหน้าอกไม่ใหญ่มาก. ขนาดกำลังพอดีฝีมืองานอาบน้ำบริการอาบให้อย่างดี.  งานนวดยิ่งน่าลองมากฝีมือนวดหนักแน่น. ใครที่ชอนอนให้น้องนวดหลังนวดหน้าจนเพลินมาถึงงานนัวเนียบ้างซิไม่มีผิดหวัง.  ลงลิ้นละเลงซะทั่วตัวหัวจรดเท้า. ไม่มีเว้น เน้นๆๆ ตรงหัวจรวดเป็นพิเศษเกมส์รุกจัดว่าสุดยอด _พาขึ้นยอดเขา_แล้ว____ซ่าาาาพาเลี้ยวมุดถ้ำ  เข้าช่องแคบสุดเสียวแล้วปล่อยให้เสียวค้าง _ ไม่ยอมให้ลงหนูชอบฟังเสียง ซีดซาด. Zeeeza.  Zaaaa.  ของลูกค้าคะ. นั่นคือคำตอบว่า. ทำไมไม่ยอมให้ลงจาก ยอดเขาใครจะให้น้องซูซี่ พาชมวิวยอดเขา ละก้อ. เตรียมน้ำมาให้เต็มกระติกนะครับน้องชอบมากๆ เวลาหิวน้ำ. น้องดื่มหมดกระติกแน่นอนเราเตือนคุณแล้วบงานนวดดีดี. นวดเก่งๆ. ห้ามพลาด”   
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:52:45 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องเส้นด้าย♥
น่ารักฟรุ้งฟริ้ง!!! สวยหวานเจี๊ยบ เล็กดีรสโต!!! บอบบางน่าอุ้ม อ่อนนุ่มมมม ดูดีน่าสนใจ ลุคเรียบร้อยกุลสตรีหวานแหวว!!!!!

หลังจากนั่งรอน้องลงงานจริงๆ ก็เห็นมาหลายครั้งละแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจจนกระทั่งวันก่อนนู้นก็ได้ ไหน ลองสักหน่อย พอเจอตัวแล้วเจอยิ้มหวานตัวเล็กน่ารักแฮะเดินตามน้องขึ้นห้องไปวันนี้ได้ห้องเล็กก็กอดๆ น้องละลายพฤติกรรก่อนจะเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำกันก็อาบน้ำภาคเบสิคไม่มีอะไรมากมายผมก็ชิมโฟร์โมสต์ แป๊บนึงก็ใช้ได้นะ น้ำหนักมือดีอยู่พอฟินๆสักพัก พี่นวดน้องละเริ่มจากโฟร์โมสต์ขนาดกำลังดีเห็นขนลุก เกรียว พี่นั้นก็ดีใจพอลงมาข้างล่างบริเวณหน้าท้องเสียงเริ่มดังขึ้นๆสักพักน้องเส้นด้ายกลัวเสียเปรียบก็จับผมสาวๆๆๆๆๆแต่ผมไม่ยอมก็เลยเปลี่ยนเป็นจัดท่าทางให้เป็นระเบียบเป็นท่าเสมือนที่ฟินมากกกกกกกกน่าจะต้องมีนัดล้างตากับน้องนิสัยน่ารัก-.,-”   
D2T

ตัวเล็กๆ ขาว หน้าตาหวานๆถูกใจเลยครับ นมไม่เล้กไม่ใหญ่พอดีมือ พอถึงร้านทักทายกับพี่นัทชำระค่าขนมน้องๆ ( ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีด้วยนะครับสำหรับการบ้านน้องอัลมอนที่ผ่านมา)น้องเส้นด้ายพาเข้าห้องใหญ่ ผมเดินตามหล้ง แทบอดใจไม่ไหวอยากจะอุ้มน้องเลยครับตัวเล็กน่ารักเซ็กซี่ๆ นอนคุยทำความรู้จักแป็บนึ้ง น้องชวนอาบน้ำ ผมเลยจัดการถอดเสื้อผ้าให้น้อง น้องก้ชอบซิครับ ถอดไปสำรวจไปหิวนมซิครับ เลยจัดไปนอนกินนม พออิ่มก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำได้สะอาดดีครับ พอาบเสร็จมานอนคอยน้อง น้องนวดให้บีบให้สบายตัวดีครับ วักพักน้องบอกหิวนม อ่าวจัดไปซิครับน้องดูดนมวิชาลิ้นสุดยอดครับ ไม่รู้พี่ๆท่านไหนสอนมา สุดยอดครับ ผลัดกันอยู่บน อยู่ล่างอยู่นาน ผมเลยเปลี่ยนอาชีพ เป็นช่างทาสี จัดไปครับเส้นด้ายถึงกับร้องตัวบิดเป็นเกลียวเหมือนเส้นด้ายพันกัน จากนั้นน้องบอกว่าพี่ไม่ไหวแล้วอยากฟังเพลง  น้องเลยหยิบแผ่น CDมาให้จัดการโหลดแผ่น เพลงก็มันเสียด้วยครับ ขึ้นลงตามจังหวะ เป็นชุดๆ สุดท้ายแผ่นสะดุจ แพ้แตก เหนื่อยซิครับกลับมานอนกอดกัน หวานมันเป็นบ้าเลย มองตากันจูบปากกัน ชวนกันไปอาบน้ำครับ ร้อนซิครับเพลงมันๆแบบน้องเส้นด้าย สุดยอดครับขอบอกครับ งานน้องดีมาก ไม่ทำให้ผิดหวัง ใจมาเต็ม บริการล้นๆร้านนี้ไม่ผิดหวังจริงๆครับสรุป น้องอาบน้ำดีครับสะอาด ทุกซอกทุกมุม มีการบิ้วเล็กน้อยในห้องน้ำ กลัวลั่นเลยขอน้องมาต่อที่เตียง นวดนิดหน่อย แก้เมื่อย กำลังดี หลังจากนั้น ก็จัดกันไปยาวๆ ไม่ต้องยั้งครับมีเท่าไหร่ น้องรีดหมดครับครบถ้วนกระบวนความน้ำหนักมือดี ฟิวลิ้งได้   คะแนนเลยครับอาบน้ำ : 8/10 อาบดี ไม่มีที่ติ งานนวด : 6/10 อันนี้ไม่เน้นครับงานนัว : 9/10 นัวมัน อารมณ์ มาเต็ม  บดคลึงดีเยี่ยมถึงใจไฟหน้า : 6/10พอดีมือ ธรามชาตินะ คิดว่า นิ่มนวนชวนฝันไฟท้าย :  7/10 กลมได้รูปหน้าตา : 8/10 น่ารักเลยครับ ไม่ขี้เหล่แน่นอน แต่ไม่ถึงกับว่าดารานะครับสรุป :: น่ารัก นิสัยดี งานดี  คุ้มค่า ทุกนาทีครับ ปล ปลาไม่มีครับ น้องไม่อยากให้ถ่าย หาดูจากเวบร้านะครับ-.,-”   
nee2514

♥น้องกระเต็น♥
เปิดตัวสายC ดีกรีแดนเซอร์สาวน้อยเท้าไฟ!!!! วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดีเพรียวบางร่างเล็ก ยิ้มง่ายอัทยาศัยดี อดีต พนง.ร้านอาหารJapชื่อดัง ฟิลเด็กไหลยาวๆ ง่ายตามใจได้ตัลหลอด!!!!!!

”ไปที่ร้านแบบงงๆ เพราะประชุมเสร็จ ไปแบบไม่มีเป้าหมาย ไปนั่ง เลือกเลย คุณแหม่ม ก็ใจดี เรียกน้องๆ มายืนเข้าแถมหน้ากระดานเลยทีเดียว ... งานเข้าหล่ะสิ ผมเขิล...  เล็งไว้แล้ว ... เป้าแรก มีจอง เป้าสอง จองอีก ....   งั้น คุณแหม่มเลือกมา ... กระเต็นกับ ชิลลิ่ง ... งั้นลองน้องกระเต็นก่อน ค่าครอสน่าสนใจ ฟิลเด็กๆ น่าลองครับ ตัดมาที่ห้อง ชวนอาบน้ำกันเลยทีเดียว แบบว่า ป่ะ... ไม่ต้องรออะไรกันแล้ว ... น้องอาบน้ำดีมากๆ ครับ ผมนั่งบนเก้าอี้ สบายไป    ไฟหน้าพอมี พิวพรรณจัดว่าใช้ได้ครับ งานเด็กๆ ฟิลเด็กจริงๆ ครับ  งานนวดน้องบอกไมค่อยถนัด หันหน้ามาเลยแล้วกันครับ บีบเจล จัดการน้องชายผมเลย ...   ไม่ต้องถามสุขภาพกันเลย แป๊บเดียว   เสร็จ ... งานนี้มาเร็วเคลมเร็วนะครับ 555 เด็กมันเก่งครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปแบบงงๆ เลยเสร็จแบบ งง แต่ก็ฟินดีนะครับ งานนี้ ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ เฮฮา เป็นกันเอง และดูแลกันดีมากๆ ครับ แถมน่ารักอีกด้วยนะ   ที่ขาดไม่ได้จริงๆ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับบส่วนลดการบ้านนะครับ ทำให้ผมเองได้ไปฟินบ่อยๆ  -.,-”   
Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:54:29 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥ น้องอิงลิช ♥
เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก ปากนิดจมูกหน่อย เพรียวบาง
เล็กดีรสโต นิสัยดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" ใสๆมันส์ๆสนุกตลอดเวลา

เคยเห็นน้องมาก็หลายครั้ง แต่ไม่เคยๆ ขึ้นสักที เพราะเคยได้ยินข่าวงานน้องมาอยู่ น้องจะติสท์ นิดนึงแต่เมื่อคืนนี้เวลาเกือบเที่ยงพีอาร์แอ้ แจ้งว่าน้องปรับทัศนคติแล้ว ค่ะพี่ขราก็เลยได้เวลาต้องพิสูจน์ เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก ปากนิดจมูกหน่อย เพรียวบาง เล็กดีรสโต นิสัยดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" ใสๆมันส์ๆสนุกตลอดเวลพอตกลง ลองน้องก็ได้สักพักได้ยินเสียง เย้ มาจากหลังบ้าน อะไร จะขนาดนั้น พอเดินตามน้อง น้อง Englsih บอกว่า หนูเห็นพี่บ่อยมากเลย เมื่อไหร่จะขึ้นหนูสักที ขนาดนั้น  น้องช่างคุยนะเนี่ย  ก่อนจะเดินเลือกห้อง ตกลงว่าเราเลือกห้องเล็กนะครับระหว่างนั้นเราก็ทำความสนิทสนมด้วยการดื่มกันสักนิดนึง  น้องอังกฤษ หุ่นดีครับ ขายาว  ถ่ายรูปสวยเลย  เสียดาย คอมพัง ส่วนตัวพัง รูปไม่ได้แต่งครับ ดูไปดูมาน้องน่ารักคล้ายปันปัน ขวัญใจผมครับ  55แถมคะแนนจิตพิสัย อีกนิดด้วยแต่ไม่บอกว่าอะไร ออกไปอาบน้ำค่อนข้างเบสิคครับ ไม่มีฉากโลดโผนอะไร ในกอไผ่ พอออกมาด้านนอก น้องก็นวด สักพักนึงพร้อมกับกระโดดทับตัวผม แล้วบอกว่า หนูเมื่อย อ่า  เมื่อยเหรอ งั้นพี่นวดให้ เริ่มนวดด้วยการชิมแคลเซี่ยมไซส์ มินิ  แต่ก็ชูชัน ยามสัมผัส  ยังไม่มีเสียง เล็ดรอดออกมาเราชิมไปอย่าหยุดยั้ง  ก่อนจะสำรวจโลก ที่มีป่า ดูตาน้ำอืม เริ่มมีละ  แต่ก็ยังเงียบอยู่ นักสำรวจอย่างเราก็ทำงานอย่างต่อเนื่องไม่หวั่นไหวต่อความเงียบสงบ   เห็นแต่นอนกัดปาก  แต่ก็ยังเงียบอยู่ แหม ความอดทนสูง วุ้ย งั้นปรับความถี่ หน่อย     เพิ่มจำนวนรอบ  แน่ ในที่สุด น้องอังกฤษ ก็สารภาพว่า ล่วงหน้าไปแล้ว หลังจากนั้นน้องก็มาทำร้าย  ด้วยอารมณ์ล้างแค้น ผมคืน  น้องก็ชิมนมช็อคโกแลตของผม  ลีลาก็พอได้อยู่ครับมีความตั้งใจ แต่เนื่องจากว่า เมื่อวาน ขับรถมาทางไกลอาจจะเหนื่อยๆ ไปนิด เลยงานจะหนักน้องสักนิดเราก็ช่วยน้องบ้างดูหุ่นแล้วน่าจะต้องล้างแค้น มีนัดล้างตา  น้องยังเป็นนักศึกษา เค้าว่ากินเด็กจะอายุยืน ด้วยความกระชับที่สำรวจวันนี้วันหน้านักสำรวจ ยังอยากจะบุกเบิกละ สรุปว่าตอนนี้น้องถือว่า งานใช้ได้นะครับ ค่อนข้างตามใจ แต่จะเด็กๆ นิดนึง  มีกวนๆ บ้าง  ก็ดีกว่า หลายคนที่เคยขึ้นมาครับ  ข้อดีน้องคือ สวย หุ่นดี เนื้อตัว ใช้ได้ ยังเด็กอยู่ครับ แต่ถ้าอารมณ์ร่วมมาเต็มกว่านี้ บันเทิงแน่นอนครับ      อันนี้ เหมือนน้องยังอาย และกดๆ ไว้อยู่ ยังไม่ปลดปล่อย พลังไซย่า วะฮะฮ่า -.,-”   
D2T 

มาเริ่มกันเลยดีกว่าน้องอิงลิช ทำไมถึงเลือกน้องอิงลิช ตอบ เลือกแบบ งงๆ 55สาวน้อยร่างบางก่อนอื่นต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ที่ให้ค่าการบ้านแพงมากๆครับร้านนี้ สุดคุ้มจริงๆ บรรยากาศก็เป็นกันเองต้อง Lovely Spa ครับนั่งคุยกับพีอาร์ สักพัก เพื่อหาตัวเลือกพอเลือกได้ก็ไปกันเลยขึ้นห้อง ดีกว่า เดินตามน้องไปแบบ สแกนไปด้วยในตัวหลังจากนั้น ก็เริ่มถอด แล้วก็ถอด ถอด ทีละชิ้นส่วนน้องขี้เล่นครับ มี มาแอบสกิดหัวนมเราก่อนด้วย นั้น แน่..........น้องตัวเล็ก กระทัดรัดพอถอดเราก็ได้เห็น ทุงหญ้า อัน พงไพรเนินเขา นิดหน่อยเราก็ไปอาบน้ำกันน้องอาบน้ำ นี่ ผม ตื่นตั้งแต่เดินตาม ไม่รู้ทำไมอาบไปอาบมา ถูๆไถ่ จนเกลี้ยงเกลาออกมารอที่เตียง เหมือนเคยครับ น้องบอกนอนคว่ำ แต่ผมบอกหงายเลยได้ไหมได้ค่ะ...หลังจากนั้น ความรั่วระถึก จากลิ้นน้อยๆ ได้กระพือ ไปทั่วร่างกาย มันเร็วมาก จนนับไม่ถูกขึ้นลง ไปแถวโคนเห็ด กับมือ อันเล็กที่โอบอุ้มมันไว้จากนั้นเราก็ลุยกันอย่างเพลิดเพลินใสๆครับ เนียนๆไปจนเสร็จกิจ เราก็นอนคุยกันเรื่อยเปื่อย สนุกดีครับน้องขี้อายหน้าตา 8/10ลีลา 8/10ประมาณนี้ครับ ขอลาไปหาอะไรทำต่อครับ-.,-”   
HS007 

”เลิกจากงานเลี้ยงบริษัทตีหนึ่งกว่าๆ รีบบึ่งเข้าร้านถึงเกือบตีสองเหลือน้องไม่กี่คน มีน้องอิงลิชยังไม่เคยขึ้นด้วย ก็จัดซะเลยน้องมารับขึ้นห้อง รูปร่างเล็กกระทัดรัด ผมยาว น่ารักดีเข้าห้องถอดเสื้อผ้า ของหนูมีเท่านี้นะ บางกรอบน่ากิน งานอาบน้ำสนุกดี พูดจาไพเราะน่าสานสัมพันธ์ อาบเสร็จก็นวดกันต่อ น้ำหนักโอเค สบายๆ พลิกกลับมา น้องเข้าจู่โจมทันที ลิ้นสวาททำงานจนเสียวซ่านไปทั้งตัว ปล่อยไว้นานไม่ได้ขอเริ่มบ้างระหว่างสำรวจเรือนร่าง น้องมีอาการเขินอายตลอดก็ได้อารมย์ไปอีกแบบ แล้วก็ให้น้องหนีบข้างหน้าขยับไปมาเรื่อยๆ จับน้องนอนคว่ำ แล้วก็เสียบเข้าข้างหลังให้น้อหนีบไว้ กดไปไม่ยั้งจนแตกกันไป สุดท้ายก็อาบน้ำล้างตัวมานอนคุยกันต่อ ได้ความว่าที่เขิน เพราะหน้าสดกลัวพี่ไม่ชอบ หน้าสด แนวบ้านๆก็ยังสวยเลย เด็กคนนี้ -.,-”   
saw001

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:56:32 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องหยกทิพย์♥HOTเลย!!!!! ใหม่ครั้งแรกในชีวิต!!!!! พริตตี้สาวสุดสวย สายCปี3อายุ20 หัวจรดเท้าคมเป๊ะเนี้ยบเว่อร์!!!!! เนื้อตัวเนียนนุ่ม!!! รูปร่างเบาบางสวยงาม ลุคกุลสตรีงามล้น หยั่งกะดาราวัยรุ่น เสน่ห์เกินร้อย อารมณ์จีบแฟนมหาลัย เกร็งไปกรี๊ดไปกลิ้งไปฟินเฟ่อร์!!!!!!!

14.00 ไปหาลูกค้าแถวมีนบุรี ขับรถผ่านร้านเลิฟลี่วันนี้แวะเลิฟลี่ดีกว่าเผื่อเจอทีเด็ด ว่าแล้วก็เลี้ยวรถเข้ามา โอ๊เด็กเยอะมากครับ พีอาร์เรียกน้องออกมายืนเรียงหน้ากระดานประมาณ 12 คนเห็นจะได้ ดูไปดูมาก็มาสะดุดกับน้องคนนี้ น้องหยกทิพย์ น้องหน้าคมนมยังไม่รู้ แต่ตัวเล็กๆผิวเนียนดี เอาคนนี้แหละ จ่ายคชจเสร็จ ก็ขึ้นมาที่ห้องวันนี้ลูกค้าเยอะพอสมควรแต่ก็ได้ห้องวีพอดี พาน้องเข้ามาพูดคุยกันพอให้คุ้นเคยสักพัก แล้วผมก็จูบปากนุ่มๆของน้อง มือก็ทำงานโดยออโต้ปลดกระดุมเสื้อออกทีละเม็ดจนหมดและก็อ้อมไปปลดตะขอยกทรงเสร็จก็ดูดนมน้องทันที่น้องหลบๆอายๆ ผมก็ตามดูดจนได้ ผมดูดสลับกับเลียหัวนมนุ่มลิ้นดีจังเลยครับน้องก็ร้องครางเบาๆอยู่ตลอดเวลา นมน้องแข็มมากครับขนาดน่าจะประมาน 33 ส่วนผมก็เริ่มจะไม่ไหวแล้วเหมือนกันรีบจัดแจงถอดกางเกงออกจรวดของผมตอนนี้แข็งมากเลยครับพร้อมเต็มที่ โอ้ยไม่ไหวแล้วจริงๆ จับน้องนอนคว่ำบีบเจลใส่สามเหลี่ยมทองคำ แล้วก็จับจรวดยัดเข้าไปแล้วเริ่มซอยทันที่ซอยไม่ยั้ง ซอยไปดูดปากไป มือก็บีบนมมันมือมากครับ แล้วผมก็เสร็จ ผมพาน้องเข้าไปล้างเสร็จแล้วก็มานอนกอดกันนัวร์กันไปมาก็จัดไปอีกน้ำ คุ้มมากครับสำหร้บน้องคนนี้ น้องงานดีมาก นอนกอดกันเหมือนแฟนเลยมาลองกันดูนะครับรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน น้องรับคอร์สจบด้วยนะหน้าคม นมแข็ง เนื้อตัวดี งานเทพ ต้องลองครับ”   
pitchor   

เย็นวันอังคาร ฝนตกปรอยๆ เหงาๆเศร้าๆ นึกถึงอะไร " Lovely Spa" สิครับท่าน คิดได้ดังนั้น รีบบึ่งเร็วไว ไม่ช้าถึงหน้าร้าน เปิดประตูเข้าไป เจอ PR แหม่ม ใจดี ให้น้องยืนเรียง 13 สาวสวย ดูละลานตา มือไม้สั่น แต่โดนใจเต็มๆอยู่คนครับกับสาวน้อยนางหนึ่ง รหัสD61 พี่แหม่มแนะนำบอกน้องมาวันแรก อยากให้สอน ใจเราตอนแรกว่าจะลองกับผู้มีประสบการณ์ แต่ก็อยากลองเด็กใหม่ๆดูสักครั้ง  ll57ประกอบกับลุคสดใสน่ารัก อดใจไม่ไหว เลือกเลยครับ รอน้องไม่นาน น้องเตรียมน้ำและออกมารับ เราก็เคอะๆ เขินๆบ้งระหว่างกัน พอได้ห้อง เปลี่ยนเสื้อผ้า ไม่รอช้าเข้าห้องน้ำ ไม่ผิดหวังครับ จากตอนแรก Look เรียบร้อย มองตากัน เราแลกลิ้นกันทันที ฟินมากๆ นัวไปเนียมาชักทนไม่ไหว รีบอาบน้ำ แล้วออกไปต่อดีกว่าตอนแรกน้องให้นอนหันหลัง สักพัก น้องบอกไม่ถนัดนวนหลัง ขอนวดด้านหน้าดักว่า นวดไปเนียมา แลกลิ้น ขึ้นสิครับ น้องชโลมเจล และน้องลองบอดี้ดู ทำได้ดีครับ เสียวมาก ฟิลแฟนเลยไม่มีเฟค ทำได้สักพักเราขึ้นทำร้ายน้องบ้าง แลกไปแลกมาสดท้ายแพ้แตก สนุกมากครับ ล้างตัวไปมานั่งคุยกันอีก สรุป น้องน่ารักมากครับ หน้าตาผมให้9+(สไตล์สาวหวานผมชอบ) ส่วนรูปร่าง(8+ หน้าอกอาจจะน้อยสำหรับบางท่านแต่ผมว่าธรรมชาติดี) สวนนิสัย ผมให้10เลยครับ จะกลับไปซ้ำแน่นอนครับผม กับน้องสาวรหัส D61”   
loveme.s1981 

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:57:05 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

♥น้องอากี้♥
เตรียมใจมานาน!!! สายแบ๊ว น่ารักสุดติ่ง!!!! ตัวเล็กบอบบาง สวยวันสวยคืน มาแบบใสๆ ตั้งใจเต็มที่ คุ้มค่าสมความน่ารักจริงๆ!!!! ชวนหลงใหลหลงทางมาหาเธอ!!!!

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:58:32 PM 01 พฤศจิกายน 2016 »

น้องลูลู่D125
[color=purpleอดีตมือนวดแผนโบราณ มาทดลองงาน หนาอวบอั๋นมันมือ 1500บาท หน้าตารูปร่างไม่โดนแต่หัวใจพละกำลังถึงจริง อัทยาศัยเยี่ยม
 [ [/b] [/color]

น้องแฟนต้า(แทยอน)
"ครั้งแรกในชีวิตเธอว์ ครั้งเดียวในชีวิตชั้น" สายCเฟรชชี่ปี1มอรัดชื่อดัง!!!! นางแบบหมวยใสวิ้งสะท้านชัตเตอร์!!! ผ่านบู๊ทMCแบรนด์ใหญ่มาเพียบ!!! หุ่น34-25-35 ชอบเลย

คืนนนั้น น้องแต่ตัวแบบธรรมดา ดูสายงามตามแบบฉบับ สาวสมัยใหม่กางเกงขายาว..ลวดลายสวยมาพร้อมเสื่อสีขาว...อากาศหนาวๆๆ แบบนี้แต่งชุดวาบหวิว  สงสัยหนาวตายก่อน..หรืออาจจะไม่สบาย มาทำงานไม่ได้หลังจากเตรียมอุปกรณ์ เรียนร้อย  น้องเรียกพาขั้นห้องยังจำเสียงพูดที่แสนหวานได้  ไม่ลืม...พี่ค่ะ เชิญค่ะ...และเดินนำหน้า เข้าห้อง VIP ชั้นสองปิดประตูห้อง  ...ขออนุญาติ น้องแทยอยกอดก่อนเลย  พร้อมจุ๊บเล็กๆ ที่แก้มทั้งสองข้างดีใจจัง...วันนี้ ได้กอดนางฟ้า อันเป็นที่รักแล้วพี่ค่ะ  อาบน้ำกันค่ะ.... ลีลาอาบน้ำ เน้นอาบสะอาด..มีเล่นเสียวแกล้งน้องบ้างนิดหน่อย.......บรรยากาศเหมือนเป็นแฟนกัน  สุขกาย  สบายใจ...จริงๆๆๆกลับมาต่อที่ เตียงนอน...คืนนี้มีเวลาเต็มๆๆ  ถึงสองชัวโมงชัวโมงแรก เล่นเสียวกัน ตามประสางานนวด kapooได้อารมณ์ความรู้สึกที่สุดยอด กลิ่นกายที่หอม นิ่ม  นุ่มนวล....ไม่ผิดหวังอาบน้ำ ล่างตัวอีกครั้ง  กลับมาต่อ ชัวโมงที่สอง...ชัวโมงนี้ เน้นนวดตัวอย่างเดียว ...น้องบอก เดี่ยวนวดให้พี่ หลับสบายๆๆเลยฝีมือนวด ไม่แพ้หมอนวดแผนโบราณเลย  แต่ได้ บรรยากาศ  ตรงที่ เนื้ออุ่นๆๆ ได้สัมผัสกันและกันทั้งนวดหน้า  นวดหลัง...นวดจบ สบายตัว เอ๋ นั่น อะไร  พี่ค่ะ  น้องตัวเล็กของพี่ ตื่นอีกรอบแล้วไม่ทันได้ตอบคำถามอะไร....น้องแทยอย เริ่มบรรเพลงรักอีกครั้งไม่นานก็สุขสมอารมณ์รัก.....สบายกันไปอีกรอบ  ทั้งพี่ ทั้งน้อง...................ขอบคุณครับ  นางฟ้่าแทยอย  ที่มอบ....ความอบอุ่น อุ่นกาย อุ่นใจ  อุ่นอารมณ์เสียว.....ขอบคุณครับ-.,-”   
somsakbest

ครั้งที่แล้วยังติดใจ ต้องกลับมาซ้ำ ไลน์จองน้องถึงเวลามาตามนัด เข้าห้องอาบน้ำตามปกติไม่ต้องนวด น้องพร้อมลุยได้เลย นอนลงปุ๊ปประกบปากปั๊ป จูบกันอย่างดูดดื่ม ลีลาน้องมาไกลมากจากปากค่อยๆเลื่อนลงล่าง ตัวผมก็บิดตามจังหวะการพริ้วของน้อง เมื่อถึงช่วงล่างมันยิ่งเสียวพลิกกลับมาด้านบน ก็เริ่มตั้งแต่หน้าอก มือก็สำรวจข้างล่างเขี่ยเล่นไปเรื่อยๆ แล้วค่อยขยับตัวมาให้น้องร้องเพลงง่ายๆ สุดท้ายก็ประกบข้างหลังใส่ไปเต็มๆจนหมด อาบน้ำล้างตัวมานวดกันต่อ สบายตัวกันไป-.,-”   
saw001

ไม่กี่วันที่ผ่านมา ได้ไปที่ร้านเลิฟลี่สปานั่งสักพักพีอาได้นำน้ำมาต้อนรับและแนะนำน้องหลายคน สวยๆทั้งนั้นแต่เรามันชอบกินเด็กเลยจัดน้องแทยอนซะ ตัดมาที่น้องแทยอนพาขึ้นห้อง ให้น้องเดินนำขึ้นบันไดก่อน เดินขึ้นไปพร้อมสำรวจท้ายน้องเก็บอาการไว้แทบไม่อยุ่ ท้ายแน่นเด็กๆนี้น่าสัมผัสยิ่งนัก  ตัดมาที่ห้องพุดคุยกันน้องอายุ20 พอถอดออกมาสำรวจเนื้อตัวแน่นๆนุ่มๆสมวัย ดูเหมือนจะไม่ใหญ่แต่พอได้สัมผัสบีบๆนวดๆคลึงๆ เอ่อ...ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ น้องอาบน้ำได้ดีสะอาดทั้งตัวเลยทีเดียว.มาต่อที่ห้องครับ.....น้องเริ่มนวดที่หลังใช่ได้ครับนวดสักพักเราเริ่มอดใจไม่ไหวหงายพลิกน้องนอนลง เริ่มบิ้วเบาๆช้าจากบนลงล่างระเรงไปซะน้องเริ่มมีอาการบิดเสียงครางเบาๆเริ่มมี แล้วผลัดกันนัวไปมา ปากประกบปากหวานดูดดื่ม บอกเลยอารมนี้เหมือนมีอะไรกับแฟนเด็กชัดๆ  สุดท้ายต่างคนต่างมีความสุขแต่น้องนี้เกรงไปทั้งตัวเลย สรุปครับน้องแทยอนรุปร่างอวบนิดๆน่ารักจิ้มลิ้ม นมแน่นดูดมันอารมร่วมดีน้ำนองแน่นหนึบปล.สุภาพเข้าไว้ทอนเห็นๆ มีซ้ำแน่นนอนครับ-.,-”   
ThoRTD

และก็เป็นอีกหนึ่งวันที่โอกาสประจวบเหมาะนำพาเราสองคนมาเจอกันวันนี้เป็นวันที่เด็กเยอะกว่าปกติที่ผมเคยเจอตอนแรกๆก็แอบมีบังเลว่าจะใครดีหนอออแต่พอน้องแทยอนเดินออกมาเท่านั่นแหละใข่เลยเลือกแบบไม่ต้องลังเลครับจ่ายค่าสินสอดกับคุณแหม่มแล้วเราก็พากันไปถึงห้องเราต่างก็พูดคุยกันถูกคอยังกะจีบกันเลยเหมือนมีอะไรมาดลใจให้ผมจากที่ชอบกลายเป็นหลงใหลน้องแทยอนไปเลยคนอะไรชั่งตรงสเป็คผมไปซะทุกอย่าง ทั้งผิวพรรณ รูปร่าง หน้าตาการพูดจา หน้าอกสวย กลมแน่นธรรมชาติแท้ๆเลยครับครับหลังจากนั้นก็มานวดกันนัองให้ผมหันหลังแล้วนวดให้น้องนวดได้สบายมากๆครับหลากหลายท่าแล้วก็ถึงเวลาที่เรารอคอยคือการได้สัมผัสเรือนร่างที่ขาวผ่องของน้องเราต่างเริ่มบรรเลงให้กันและกันอะไรที่ทำให้ได้น้องก็ทำให้ครับไม่งอแงจนเกินไปสักพักเราต่างก็ถึงเส้นชัยไปพร้อมๆกันฟินนนกันไปทั้งคู่น้องอาจจะฝีมือยังไม่เก่งนะครับแต่สำหรับท่านที่ชอบงานหวานๆไม่เน้นบู้อย่างผมแล้วคนนี้แหละที่ทำผมติดใจมากที่สุดครับยังไงก็ฝากถนอมๆและสุภาพกับน้องด้วยนะครับ-.,-”   
rafa123 

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)