Ads
 12:25:48 PM 05 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุก ๆ สิ่งที่รวมไว้ที่เธอ เรียกว่า ..ยอดลายแทงแห่งปี " เลิฟยู @ Funky "  (อ่าน 16912 ครั้ง) A A A A
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #30 เมื่อ: 04:19:25 PM 16 เมษายน 2014 »

ทำมายนางฟ้าท่านแอป  ถึงน่าเฮ็ดทุกคนเลย  อิจฉาๆๆๆๆโคตรๆๆ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #31 เมื่อ: 08:53:57 PM 16 เมษายน 2014 »

มหาเวทย์ดูดดาว  หรือ ถ้าเรียกกันแบบ โจ๋งครึ่ม ก็คือ โม๊ก

โม๊กเปื่อย  อะไร ๆ ก็คงทนไหว

แต่โม๊กสดนั้น  ถ้าไม่เก่งเท่ารัย  พ๊มก็ยังทนไหว..น่า

แต่บร๊ะเจ้า

ขณะที่ผมนั่งอยู่บนเก้าอี้ตัวเล็ก ๆ นี้

น้องกำลังใช้มหาเวทย์ดูดดาว ...แบบสด ๆ  ฝีมือระดับไม่เป็นสองรองใครในปฐพี

ถ้ามี 12 ขั้นวิชา  น้องฝึกถึงขั้น 11 แล้ว

ผมตั้งสติแทบไม่ได้  กัดกรามก็แล้ว  หลับตาก็แล้ว  

แต่น้องทั้งเลีย ทั้งดูด ทั้งผลุบ ๆ แค่หัว  อีกแป๊บ มิดด้าม

ไม่เหมือนบริการแล้ว

ดูท่าทางที่น้องกำลังกระทำผม  ผมว่า น้องเหมือนกำลังทำให้แฟน

ความคิดไวเท่าการกระทำ

ผมหยุดน้องไว้  จับน้องขึ้นมานั่งเก้าอี้แทน

แม่จ้าว.... กรูคิดไม่ผิด

แคมน้องที่สวยมาก มิดชิดไม่มีอะไรน่าเกลียด  มีแต่น่าทา

มัน... มัน...

มันแฉะไปหมด
Vampire
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 09:12:28 PM 16 เมษายน 2014 »

ไม่ได้ฝันไป  

แววตาน้องตอนนี้  บอกให้รู้เลยว่า  มีอารมณ์เต็มแม๊กซ์

ผมคงไม่ปล่อยให้น้องรอนานแน่นอน

หน้าผมแนบเข้าชิดกับตำแหน่งสำคัญของน้อง

หอม....  ไม่มีกลิ่นอะไรกวนใจแม้เพียงนิดจริง ๆ

นมสองเต้าของน้องที่ตอนนี้ จุกแข็งเป็นไตไปหมดด้วยความเสียว

ผมดูดมัน บีบมัน แบบสุภาพ แต่สะใจ

เสียงน้องร้องครวญครางดังขึ้นเรื่อย ๆ

แล้วน้องก็ต้องกระตุก   กระตุกจิง ๆ คับ

เพราะเธอกำลังถูกผมทาสี  แบบจัดเต็ม

ขาเธออ้าออกแบบสุดหล้า

มือเธอจิกผมบนหัวของผม

เสียงเธอร้องดังจนเรียกว่า น่าจะข้ามห้องแล้ว

แฉะจิง ๆ  ไม่ใช่แฉะเล่น ๆ

อารมณ์ตอนนี้  เตลิดสุดกู่ ไปทั้งผมและน้องแล้ว

ผมบอกตามตรงนะ  

เวลานั้น  ผมแทบไม่มีสติแล้ว  มันหน้ามืดจิง ๆ

นี่มันสวรรค์ทั้งเป็น

ตรงนี้ขอข้ามเลยละกัน  

บอกแล้ว...  บางอย่างผมเล่าไม่ได้จริง ๆ

เซ็นเซ่อร์
Vampire
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 09:20:26 PM 16 เมษายน 2014 »

นี่หรือ นวดกะปู๋

ไปเล่าให้ใครฟังก็ไม่เชื่อหรอก ว่า มันดี และ มีความสุขสุด ๆ ยังงัย

เวลานี้  ทั้งผมและน้องแทบจะกระโจนขึ้นเตียง

มันเหมือนฟิลของแฟนเด็ก ๆ วัยรุ่น ที่เพิ่งดูหนังเอ๊กซ์มา

ไม่ต้องคุยอะไรสักคำ

มีแต่กระโจนเข้าหากัน  ทำทุกอย่างที่เวลานี้ มันอยากทำสุด ๆ

น้องมีอารมณ์สุดฤทธิ์ สุดเดช จริง ๆ

เธอจัดการโม๊กผมต่อบนเตียงแบบไม่มีให้พัก

แต่ละดอกที่จัดใส่  เรียกว่า ขนหัวลุก

ไวอากร้า ไม่ต้องใช้เลย

สุดยอดของปาก  สุดยอดของใบหน้า และ รูปร่าง

กับกลิ่นหอมกรุ่นทุกส่วนของร่างนางฟ้า

โทษนะ

อุกาฟ้าเหลืองยังงัยก็ยังงั้น

ถ้าผมค้างคืนละก็

ดูท่าปล้ำกันถึงเช้าแน่เลย 

เรียก รถพยาบาลที คับ
Vampire
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 09:22:43 PM 16 เมษายน 2014 »

อย่าได้ถามเลยครับ  ว่าการบ้านฉบับนี้ จะจบยังงัย

จิง ๆ มันจบไปแล้ว

แต่จบอีกรอบละกันนะ   515_key@2x

ซร๊วบ
Vampire
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 09:27:53 PM 16 เมษายน 2014 »

อย่าได้พลาดครับ

เธอคือ  น้องเลิฟยู  ร้านฟังกี้ สปา  โทร. 085-5027899

ท่านใดจอง  ฝากบอกน้องเลิฟยูด้วยว่า อ่านการบ้าน เอ๊บบี้มา 

บอกพีอาร์ก็ได้  ใคร ๆ จะได้รู้จัก SDN ของพวกเรามากขึ้นครับ

สุดท้าย  แค่งานปรกติของน้อง ผมว่า ท่านก็จะเสียวจนยิ้มกลับบ้านแน่นอน

แต่ถ้ามันมากเกินกว่าคอร์สปรกติ  ยังงัย ก็ทิปน้องพอสมควรนะครับ

นางฟ้าน่ารัก ๆ  งานดี ๆ  จะได้มีกำลังใจ

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่าน
rak111
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #36 เมื่อ: 10:36:04 PM 16 เมษายน 2014 »

โอ้วมายก๊อด 525_key@2x
Ka-Nom
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #37 เมื่อ: 10:36:52 PM 16 เมษายน 2014 »

อ่านแล้วแข็งเลยครับพี่  เดี๋ยวกลับขึ้นกทม.ครานี้ ต้องไปประทะน้องให้ด้าย  514_key@2x
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #38 เมื่อ: 08:52:25 AM 17 เมษายน 2014 »

19_key@2x ทำเอาตัวร้อนเลยพี่...

แท็ก:
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)