Ads
 12:57:44 PM 15 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาย C ของแรร์ โคตรน่ารัก อยากห่อกลับบ้าน / น้องกวาง@wow(ปลาาร้าน)  (อ่าน 8164 ครั้ง) A A A A
krazyman
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:11:09 PM 29 ตุลาคม 2017 »

เห็นปลาน้องได้สักพักละ สะดุดตาสะดุดใจเล็งไว้แต่ไม่มีโอกาศได้ขึ้นงานสักทีเพราะน้องนานๆทีจะเข้าร้าน พอดีเคยถามในไลน์ร้านเค้าไว้หลายวันละว่าน้องเข้าวันไหน แล้วไลน์ก้อเด้งมาบอกเมื่อคืนว่าน้องเข้าวันนี้ ตรงกับผมหยุดงานซะด้วย เลยรีบจองน้องทันควันไม่รอช้า จองเอาไว้6โมงเย็น  เช้าวันนี้เลยรีบตื่นแต่เช้ามาทำความสะอาดห้องนุนนี่นั่นให้เสร็จ หาข้าวหาปลากินก่อนจะไปกินหอย อิอิ พอถึงเวลา4โมงเย็นก้ออาบน้ำแปรงฟันทำตัวให้หอมๆเข้าไว้เตรียมพร้อมคลุกวงในเต็มที่ โบกแท๊กซี่จากปิ่นเกล้าใช้เวลาเดินทางไปถึงที่หมายเกือบชั่วโมง ไปถึงแจ้งprว่าจองน้องเค้าไว้ prก้อไปเรียกน้องเค้ามา วินาทีแรกที่เห็นโอ้โหเห๊ะ ตรงปกเว้ยเห้ย มองไปสักพัก น้องหน้าแอบคล้าย ใบเฟิร์น พิมพ์ชนก อยู่นิดหน่อย อาจะเพราะสเปคส่วนตัวผมที่ชอบตัวเล็กๆใสๆแบบนี้เลยมโนไปเองก้อได้ 555555+ น้องเข้ามาทักทายสวัสดีผมแล้วก้อไปที่เคาเตอร์เพื่อจ่ายตังค์ซื้อคอร์สแล้วก้อพากันไปเข้าห้อง น้องถามผมจะอาบน้ำเลยไหม ผมบอกอยากกินน้องมากกว่าตอนนี้น้องก้อขำใหญ่ จากนั้นก้อไม่รอช้าต่างคนต่างแก้ผ้า ร่างเปลือยเปล่าของน้องที่อยู่ตรงหน้าพร้อมกับไฟหน้าขนาดมินิพอดีมือ จุกเล็กเหมือนนมเด็กเพิ่งตั้งเต้าน่าดูดน่าเลียชะมัด อารมณ์ผมนี่ขึ้นกระเจิงอยากจะกระโดดเข้าไปฟัดเต็มแก่ละ แต่ต้องวางฟอร์มดูดีไว้ก่อนเนื่องจากเราเพิ่งเจอหันครั้งแรกด้วย บุ่มบ่ามไปเด่วน้องเค้าจะกลัวแล้วงานออกมาไม่ดีซะเปล่าๆ พอตั้งสติได้ก้อเลยพาน้องมาที่เตียง น้องบอกพี่นอนคว่ำก่อนนะเด่วหนูนวดให้ น้องนวดเป็นงานใช้ได้ ระหว่างนวดน้องก้อชวนคุยไปเรื่อย น้องคุยเก่ง คุยสนุกดี นวดไปสักพักน้องก้อบอกให้ผมนอนหงายแล้วความบันเทิงก้อค่อยๆเริ่มขึ้น เริ่มตามสเตปน้องขึ้นคร่อมแล้วก้อเลียหัวนมให้งานก้อเหมือนทั่วๆไปแต่ความฟินมันอยู่ที่ผิวน้องเค้าเนียนมากลูบไล้สัมผัสมันส์สาสสส มือนึงผมก้อขยำนมแล้วเอานิ้วเขี่ยจุกไปด้วย อีกมือก้อลุบไล้ร่างกายน้องไปทุกส่วน มองตามมือที่ซุกซนไปจนมาถึงตูดอันแสนงอนของน้องผมก้อหมับเข้าให้ ขยำมันส์มือดีแท้ ขยำไปสักพักอารมณ์ขึ้นมาเต็มละทีนี้ เปลี่ยนเป้าหมายเลื่อนมือไปจับจิมิน้องต่อ น้องมีสะดุ้ง เข้าทางผมละ เลยเอานิ้วเขี่ยปากถ้ำเล่น น้องเริ่มครางออกมา พี่จ๋าหนูเสียวเสียงงี้โคตรจั๊กจี้หัวใจเลยได้ฟิลสุดๆ เขี่ยปากถ้ำไปได้แปปนึงจิมิน้องเริ่มมีน้ำแฉะๆออกมานิดหน่อย ดูเหมือนน้องจะเริ่มมีอารมณ์หงี่ขึ้นมาบ้างละ น้องเลยเอามือคว้าหมับเจ้าหนอนน้อยของผมซึ่งตอนนี้มันตื่นตัวผงาดตั้งลำกลายเป็นมังกรไปเรียบร้อย น้องเปลี่ยนจากเลียหัวนมค่อยๆลากลิ้นลงมาและทันใดนั้น บร๊วบ!! ปากน้องอมมังกรผมหายไปมิดลำ ไม่น่าเชื่อเด็กสาววัยขบเผาะหน้าตาใสๆจะกลืนกินมังกรผมอย่างหิวกระหายได้เช่นนี้ ลีลาสเปย์น้องไม่ธรรมดาเลย เอาซะผมเกือบจะแตกต้องบอกให้น้องหยุดก่อน ทีนี้น้องจะโหลดซีดีให้ผมบอกอย่าเพิ่งสิ เรายังมีเวลาเหลืออีกตั้งเยอะ ผมดึงน้องเข้ามากอดจูบแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์จากนั้นผมก้อไซร้ซอกคอแล้วลากลิ้นลงมาที่นมน้อยๆคุ่งาม จุกเล็กๆแต่ตั้งชันมันช่างท้าทายลิ้นผมซะเหลือเกิน ผมรัวลิ้นใส่จุกน้อยไม่ยั้งสลับกันไปมาทั้งสองข้างจนน้องเค้าตัวสั่นสะท้านครางกระเส่าไม่เป็นจังหวะ จากนั้นผมค่อยๆเอนตัวน้องลงนอนอย่างช้าๆแล้วจับขาน้องอ้า จิมิน้องสวยงามมาก ขนอุยๆปกคลุมเนินเล็กน้อย ปากถ้ำปิดสนิทเหมือนไม่เคยโดนรุกล้ำมาก่อนยังไงยังงั้น ผมเอานิ้วแหวกปากถ้ำแล้วบรรเลงเพลงยุทธชิวหาพาเพลินในทันที น้องสะดุ้งโหยงเอามือกดหัวผมลงไปอย่างไม่รู้ตัว รสชาติจิมิน้องหอมหวานเลียเพลินมาก ผมบรรเลงอยู่กับจิมน้องอยุ่นานสมควร จนทั้งผมและน้องเริ่มจะเก็บอารมณ์กันไม่อยู่ ผมเลยรีบโหลดcdแล้วกดหัวมังกรผมจ่อปากถ้ำทันที มังกรน้อยค่อยๆเคลื่อนตัวผ่านปากถ้ำเข้าไปอย่างช้าๆ จิมิน้องฟิตและแน่นมาก ตอดรัดหนุบหนับได้อารมณ์สุดๆ เริ่มจากท่าเบสิค เปลี่ยนท่าไปมาสุดท้ายจบที่ด๊อกกี้
10/10 หน้าตาน่ารัก ตาโตแบ๊ว สเปคผมเลย
9/10 ผิวน้องไม่ขาวใสเหมือนในรูปแต่เนียนลื่นมือเนื้อตัวแน่นทุกส่วน
9/10 งานบิ้วน้องไม่เท่าไหร่แต่ได้ใจตรงสเปย์ ไม่แน่จริงมีcarpark
10/10 gf มีอารมณ์ร่วมทุกจุด ตามใจ ใส่ได้ทุกทุกท่า
ผมว่าพรุ่งนี้ตะไปซ้ำน้องเค้าอยู่กำลังเช็คทางร้านว่าน้องอยู่ถึงกี่โมง ถ้าเวลาได้เลิกงานผมตามไปซ้ำแน่นอนพรุ่งนี้ อิอิ

;)
krazyman
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:56:50 PM 29 ตุลาคม 2017 »

แถม
cj_sexmachine
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:49:05 PM 31 ตุลาคม 2017 »

น่าไปโดนมากๆเลยครับ 36_key@2x
juny
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:06:21 PM 31 ตุลาคม 2017 »

ขอบคุณมากครับ แจ่มฟุดๆ
supercud
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:31:08 PM 01 พฤศจิกายน 2017 »

น่ารักมากเลย ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
addosaki
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:19:36 AM 03 พฤศจิกายน 2017 »

:146_key@2x:งานดีจริงๆครับ
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:25:54 PM 03 พฤศจิกายน 2017 »

24_key@2x
krazyman
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:26:19 PM 03 พฤศจิกายน 2017 »

น่ารักมากเลย ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

3เทา+ทิปอีก500 คับ
krazyman
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:27:46 PM 03 พฤศจิกายน 2017 »

ชื่อกวางต้องจัดกวางเหลียวหลัง ตูดกลมบดมันส์จริงๆ
LLawliet
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:47:13 AM 04 พฤศจิกายน 2017 »

ชื่อกวางต้องจัดกวางเหลียวหลัง ตูดกลมบดมันส์จริงๆ

OMG ขอบคุณครับ เด็ดจริงๆ คิวเต็มตลอดอะ
krazyman
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:28:43 PM 04 พฤศจิกายน 2017 »

OMG ขอบคุณครับ เด็ดจริงๆ คิวเต็มตลอดอะ

เห็นน้องเข้าร้านต้องรีบจองคับ ช้านิดเดียวคิวเต็ม น้องกำลังฮอท
supercud
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:53:07 AM 14 กุมภาพันธ์ 2018 »

น่ารักมากๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)