Ads
 04:17:42 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปาร์ตี้ KITTY SPA : งานปาร์ตี้ที่ไม่ขอเชิญแขก  (อ่าน 23981 ครั้ง) A A A A
knowwhatisay
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:11:24 PM 05 ธันวาคม 2012 »

“นี้เป็นความผิดครั้งใหญ่ที่สุดครั้งหนึ่งของในชีวิตผม”

ประโยคข้างบนเป็นข้อความที่ก้องอยู่ในหัวของผม ทันทีที่เดินเข้าร้าน KITTY SPA  ด้วยเหตุที่ว่า ร้านนี้เป็นร้านที่ดีมาก ดูกว้าง สะอาด สีที่ดูสบายตา และน้องๆที่น่ารักหลายคน พากันส่องแสงจนผมลายตาไปหมด พาลรู้สึกโมโหตัวเองมากๆที่ไม่เดินเข้าร้านนี้ตั้งแต่ก่อนหน้านี้

อันที่จริงก่อนจะเดินเข้าในร้านผมได้ส่ง Line ไปถามพี่แสนดีก่อนว่าใน KITTY SPA มีใครน่ารักๆบ้าง ปรากฏว่าพี่เขาตอบกลับมาทันทีเลยว่า “เต็มร้านเลยครับ” ผมจึงหัน ซ้าย-ขวา แล้วตัดสินใจเดินเข้าร้านสีชมพูจากประตูด้านหน้าทันที สิ่งที่พบก็ทำให้ผมแปลกใจมาก เมื่อเห็นมหาเทพแสนดีนั้งไขว่ห้าง คุยอยู่กับ พี่เอ็ม PR. ทำเอาตกใจ ไม่นึกว่าสายลมแห่งกระปู๋จะพัดพาให้เรามาเจอกันได้ทันใจขนาดนี้

ร้านนี้ดูดีมากครับ โทนสีชมพู กับ โซฟาสีขาว ดูคล้ายร้านไอศครีมดีๆมากกว่าสปาด้วยซ้ำ ผมเชื่อว่าบรรยากาศแบบนี้น่าจะช่วยให้น้องๆ ไม่เกร็ง และรู้สึกผ่อนคลายมากขึ้น ซึ่งนั้นอาจเป็นสาเหตุให้น้องๆที่นี้น่ารัก และเยอะจนเดินกันขวักไขว่กันให้ควัก ในช่วงชุลมุนนั้นเองพี่แสนดีรีบเตือนสติผมว่าให้รีบจองน้องก่อน เพราะเห็นเกาหลีกลุ่มใหญ่กำลังเดินเข้ามา และด้วยเกียรติชองชายไทย ซึ่งจะต้องพิทักษ์สาวไทยน่ารักๆไว้ไม่ให้เสียดุลย์แก่ต่างชาติ จึงตัดสินใจจองน้องปาร์ตี้ภายในสองวินาทีนับจากแรกเห็น น้องน่ารักมากครับ ผิวขาว ผมประบ่า ตัวบาง กระโปรงสั้น ตัดกับแสงสีนวล ในห้องสีชมพู ชวนให้คิดว่านี่เป็นหนึ่งฉากในหนัง มากกว่าภาพในร้านสปาเสียด้วยซ้ำ

นับจากนาทีนั้นผมก็นั้งรอด้วยใจกระวนกระวายว่าเมื่อไรจะถึงเวลาของผมสักที ช่วงที่รอนั้น พี่แสนดีและพี่เอ็ม ก็มานั้งคุยเฮฮากัน แถมพี่ BIGMAMA กับเพื่อนก็เข้ามาเพื่อสอนงานน้องใหม่อีก บรรยากาศจึงคึกคักมากครับ เหลือบมองที่นาฬีกาอีกครั้งเวลาผ่านไปสิบห้านาที น้องปาร์ตี้ก็เดินออกมาพอดี น้องเป็นคนเหนือครับ สาวเชียงใหม่อายุสิบเก้า น้ำเสียงมีเสน่ห์ และมีรอยยิ้มที่น่ารักมาก รับรองได้ว่าถ้าได้เห็นรอยยิ้มมุมโดนๆสักครั้ง คุณจะจำไปอีกนานแน่นอน ช่วงที่อาบน้ำด้วยกัน ผมรู้สึกเขินเล็กๆครับเลยหรี่ไฟลงเล็กน้อย ในอ้อมกอดของผม เราเหมือนแฟนที่เข้าอาบน้ำด้วยกันครั้งแรก ทั้งการหยอกล้อ การแซว และการที่ผมจูบเบาๆที่หน้าผากของน้อง เวลาผ่านไปเร็วมาก ในห้องนั้น เราเริ่มจากช่วงเวลาที่ในห้องเงียบสงัดไม่มีเสียงใดเว้นแต่เสียงหายใจ จนเวลาที่ห้องอบอวลไปด้วยกลิ่นหอมและเสียงในลำคอ จนไม่ได้ยินอื่นใด จวบจนเวลาแห่งความสุขสิ้นสุดลง เราร่ำลากัน แล้วผมก็ลงมานั้งคุยกับกลุ่มมหาเทพอีกครั้ง พลางบอกกับตัวเองว่าจะต้องมาที่นี่อีกในเร็ววันอย่างแน่นอน

ขอขอบคุณพี่เอ็ม Pr. พี่แสนดี พี่ Bigmama กับเพื่อน มากครับ ยินดีที่รู้จักครับ
ที่สำคัญที่สุดขอบคุณน้องปาร์ตี้ ที่ทำให้เวลาในค่ำวันนั้นกลายเป็นเวลาที่น่าจดจำอีกหนึ่งวัน :-)
apple_man
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:26:17 PM 06 ธันวาคม 2012 »

ร้านนี้อยู่หน้าคอนโด ผม  wanwan003
CryingOutLoud
Validate Member
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:51:10 AM 07 ธันวาคม 2012 »

ยังไมขึ้นเลยคนนี้   wanwan011
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)