Ads
 06:45:27 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์ฟลุ้กๆๆกะน้องมัลดีฟอีส7 [การบ้านประกวด]  (อ่าน 19374 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:23:46 AM 15 ธันวาคม 2012 »

พอดีเมื่อวานงานเสร็จเร็วกว่ากำหนด wanwan019 wanwan019 เลยมีเวลาว่างพอแอบแว้บไปนวดได้ ก็เลยต่อสายไปหาพี่นิคแห่งบ้านอีส7
ปรากฎว่าเป็นพีอาร์สุดสวยรับแทน พอถามว่าใครว่างบ้าง พีอาร์บอกว่ามีน้องน้ำผึ้งว่างคะเวลา4โมง ผมก็โอเคเลยรีบจอง

พอไปถึงร้าน พีอาร์ใหม่ก็นั่ง หน้าใสต้อนรับอยู่ ผมยังคิดเลย พีอาร์ร้านนี้สวยจัง   แต่ผมก็ได้รับข่าวร้าย
รถติดมากทำให้น้องน้ำผึ้งน่าจะมาไม่ทัน เวงแล้ว  สงสัยวันนี้อดนวด งั้นนั่งเล่นก่อนละกัน ผมก็นั่งคุยกะพริกไทยกะอุ้มง่าย แล้วน้องมัลดีฟก็โผล่มายั่วผม
 ผมเลยแอบแซวว่านี่ถ้าว่างเสร็จผมแน่ น้องอุ้มง่ายบอกเลยพี่ดูรอแป็บเดี้ยวพี่อาจได้เสียว  wanwan007  
 ปรากฎว่าลงล็อคคับ พี่เค้าเสร็จเร็วรอบเลยพอให้แทรกได้1ชั่วโมง   ผมไม่รอช้า รีบขึ้นเลย wanwan019
น้องมัลดีฟแอบขอการบ้านแต่เซ็งมากคับมือถือใหม่แบตจะหมดแล้ว เลยอดถ่าย    อ่ะตัดมาตอนอาบน้ำเลยละกัน
น้องเค้าอาบแบบธรรมดาก่อนเพราะเจอกันครั้งแรก บอกเลยคับไปทุกที่เจอกันครั้งแรกยังไม่กล้าเต็มเหนี่ยวหรอกทุกคนแหละ อิอิ
ผมขอตัดมาที่เตียงเลยละกัน น้องเค้านวดหลังให้สักแป็บมัลดีฟก็ชวนหันหน้าเลย สิ่งที่อยู่ตรงหน้าผม    นม38ที่นุ่มนิ่ม เริ่มลูบไล้ตัวผมมาเรื่อยๆๆ
สักพักเดียวเท่านั้นแข็งเลยป๋ม   ตอนแรกมัลดีฟจะทำอย่างเดียวเลย อ้อนไปอ้อนมา น้องเค้าเลยรู้ว่าผมแนวนอนเฉยไม่ได้   น้องเริ่มผลัดมานอนแทน wanwan007
 ผมก็ค่อยเริ่มจากกลางและรุกล่างเล็กน้อย   สักพักเดียวเองครางเลย    และมัลดีฟแอบแซว พี่ขานู๋จักจี้แต่อย่าหยุดเลยค่ะนู๋ชอบ   พอเริ่มมีอารมณ์ร่วม อืม
สักพักเดียวมัลดีฟเริ่มจัดหนักและรู้จังหวะ ผมก็พ่ายแพ้ไปตามระเบียบ เกือบเปื้อนหน้าน้องมัลดีฟแน่ะ ผมเลยจะรีบขอโทษแต่น้องบอกว่ายังไม่โดนค่ะ และแอบยิ้ม อิอิ
 เราก็คุยกันเล็กน้อย แล้วคราวหน้าผมมามัลดีฟบอกรู้วิธีละ เดี้ยวจัดหนักให้     ก่อนเดินออกยังเจอพี่นิคกี้แซวอยู่เลย พี่ดูแอบคุยไรกะน้องอ่ะ อิอิ

มัลดีฟจ๋าส่งให้แล้วนะ คราวหน้าตามสัญญานะจ้ะ   wanwan007 wanwan007
Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:53:09 PM 15 ธันวาคม 2012 »

เรียกว่า ภูเขาหล่นทับก็ว่าได้ ( ภูเขาแฝดไซค์ 38 ซะด้วย )  wanwan020 wanwan020 wanwan020

ขออนุญาติปาดปลาได้ซักหน่อยนะครับ
acheewin010
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:05:41 PM 15 ธันวาคม 2012 »

เรียกว่า ภูเขาหล่นทับก็ว่าได้ ( ภูเขาแฝดไซค์ 38 ซะด้วย )  wanwan020 wanwan020 wanwan020

ขออนุญาติปาดปลาได้ซักหน่อยนะครับ

คนนี้มัลดีฟ เหรอ ป๋านิก อิอิ Tongue
esrx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:14:34 AM 16 ธันวาคม 2012 »

อ้าวลุงนิค ปล่อยไก่ Shocked
Nicky@Ease7
VIP
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:17:34 PM 16 ธันวาคม 2012 »

เรียกว่า ภูเขาหล่นทับก็ว่าได้ ( ภูเขาแฝดไซค์ 38 ซะด้วย )  wanwan020 wanwan020 wanwan020

อะจ๊ากกกกกกกกก   หน้าแตก  ปลาผิด
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)