Ads
 04:55:26 PM 14 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองน้องใหม่ : เที่ยวสวนสนุก "น้องดิสนีย์ ณ บ้านแห่งความสุข"  (อ่าน 33251 ครั้ง) A A A A
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 07:56:51 PM 27 เมษายน 2012 »

หลังจากช่วงนี้ ร้านนี้เปิดตัวน้องใหม่มามากมาย

ละลานตา หลากหลายสไตล์ ล่อตาล่อใจยิ่งนัก

แม้ผมจะค่อนข้างเลิกตามกระแสแล้ว (มั้ง)

ก็อดจะไม่ได้ที่จะไปลองบ้างไรบ้าง กับใครก็ได้

ผมมีโอกาสจองได้ เวลาว่าง เลือกน้องใหม่มาหนึ่งคน

ใหม่มากครับ น่าจะจับของผมประมาณไม่เกินอันที่สิบ

(ผมไปเจอมาวันเปิดจากสงกรานต์ครับ

หลังจากวันนั้นน้องหายไปเป็นอาทิตย์เพิ่งกลับมาอีกครั้งวันนี้

เลยส่งการบ้านซะหน่อยเผื่อใครอยากไปครับ)

สรุปสั้นๆ คือ "ตามคำจำกัดความของคำว่าน้องใหม่เลยครับ"

อะขยายความนิดนึงก็ได้ครับ

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่อายุ 19

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่สาย C คณะมีอนาคต

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่บังเอิญน้องคนนี้หน้าอกซัก 35 ได้รูปทรงหยดน้ำเปี๊ยบ

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่น้องยังกลัวๆกล้าๆประหม่าๆ ตื่นเต้นๆ

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่ผมสอนน้องบอกให้ทำเหมือนทำกับแฟน น้องกับบอกว่าไม่เคยทำกับแฟนเลยอะค่ะ

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่น้องหน้าออกไทยๆ ตาโตนิดๆ ปากนิดจมูกหน่อย

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่น้องเป็นธรรมชาติสุดๆ ยังแต่งหน้าไม่ค่อยเป็น ทาโลชั่นกลิ่นมะม่วง

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่น้องคุยไ่ม่ค่อยเก่งเท่าไร เราก็เลยไม่ได้คุยกัน ทำอย่างอื่นแทน

ก็ไม่มีไรมากครับ แม้น้องมีลิมิตบ้างไรบ้าง แต่ก็ได้ตามมาตรฐานครับ

สุดท้ายก็ไม่มีไรมากครับ แค่แฉะโชกครับ

Cry

ปล.ถ้าใครชอบงานแรงซักหน่อย อาจผ่านน้องใหม่คนนี้ไปได้ครับ

แต่ถ้าใครรักธรรมชาติ รักหยดน้ำ และสายน้ำไหลหลาก แนะนำครับ

ปล.2 ทะนุถนอมน้องให้ผมด้วยนะครับ เดียวผมจะไปซ้ำอีกครับ

wanwan004
Bigsu™
เณรกระปู๋ หื่นรู้เรื่องตับ
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:06:20 PM 27 เมษายน 2012 »

การบ้านดีๆๆ ขอบคุรมากเลยนะครับ ถ้ามีปลากรอบมาเพิ่มด้วยคงได้อัถรสขึ้น อิอิ  wanwan019
Global Moderator
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:07:25 PM 27 เมษายน 2012 »

ก็ไม่มีไรมากครับ แค่ผมสอนน้องบอกให้ทำเหมือนทำกับแฟน น้องกับบอกว่าไม่เคยทำกับแฟนเลยอะค่ะ

สุดท้ายก็ไม่มีไรมากครับ แค่แฉะโชกครับ

แค่สองบรรทัดนี้ ก็น้ำลายหกแล้วครับ พี่ป๊อบ

อยากไป RCA Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Bigsu™
*

หื่นวันละนิด ถ้าคิดจากิน "ตับ" 55+++

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:13:54 PM 27 เมษายน 2012 »

แค่สองบรรทัดนี้ ก็น้ำลายหกแล้วครับ พี่ป๊อบ

เล่นเอาเสียวตามเลย  Embarrassed
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:33:50 PM 27 เมษายน 2012 »

เมื่อวันก่อน ไปนั่งดูพาเหรดน้อง ๆ บ้านแห่งความสุขมาให้เลือก

จำได้ว่านอกจากนู๋พริก แล้ว

ยังมีใจ๋ใจ๋  กับ ระริน ที่โดน

บังเอิญไม่เห็นดิสนีย์  ไม่งั้นอาจได้ลอก  wanwan019 
Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:34:28 PM 27 เมษายน 2012 »

การบ้านดีๆๆ ขอบคุรมากเลยนะครับ ถ้ามีปลากรอบมาเพิ่มด้วยคงได้อัถรสขึ้น อิอิ  wanwan019

ขออภัยท่านบิ๊กสุด้วยครับ

ปรกติผมเป็นถ่ายรูปไม่สวยครับ

กับน้องบางคนก็ขอถ่ายรูปจากมือถือมาบ้าง

แต่กับคนนี้ไม่ได้ถ่ายมาครับ

ยังไงการบ้านหน้าจะพยายามลองดูครับ

wanwan017
Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:36:37 PM 27 เมษายน 2012 »

บรรทัดแรกพอผมได้ฟังก็น้ำลายหกตรงนั้นเหมือนกันครับ

และรู้ทันทีว่าบรรทัดที่สองกำลังจะตามมา

wanwan019
Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:39:46 PM 27 เมษายน 2012 »

เล่นเอาเสียวตามเลย  Embarrassed

ค่อยๆหาโอกาสไปลองดูนะครับ

ผมส่งการบ้านที่นี่ที่เดียว

wanwan003
Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:42:51 PM 27 เมษายน 2012 »

เมื่อวันก่อน ไปนั่งดูพาเหรดน้อง ๆ บ้านแห่งความสุขมาให้เลือก

บังเอิญไม่เห็นดิสนีย์  ไม่งั้นอาจได้ลอก  wanwan019 

สงสัยเสป็คหน้าตาเราจะตรงกันครับ

ผมก็เพิ่งไปเจอระรินมาครับ

wanwan004

เสป็คพี่บี้ชัวร์ๆ

เดี๋ยวส่งการบ้านให้อ่านดีกว่า

wanwan003
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:00:32 PM 27 เมษายน 2012 »

ขอจดๆๆครับ ดิสนีย์ ไจ๋ไจ๋ ระริน  wanwan020

Bigsu™
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:08:42 PM 27 เมษายน 2012 »

ขอจดๆๆครับ ดิสนีย์ ไจ๋ไจ๋ ระริน  wanwan020

บันทึกด้วยคนครับ  wanwan020
บุคคลทั่วไป
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:46:39 PM 27 เมษายน 2012 »

รออ่านกาวบ้านร้านนี้ด้วยคนค๊าบบบบ wanwan011
*

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:13:00 PM 27 เมษายน 2012 »

เคยแอบส่งๆลายแทง To do list 2 คนนี้

ไว้ที่ไหนสักแห่งในบอร์ดนี้แหละ

ไม่คิดว่า จะสเปคตรงกะพี่บี้เด๊ะๆ อีกแล้ว

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:17:12 PM 27 เมษายน 2012 »

อื้อหือ การบ้านของพี่ popkorn

อยากได้มั่ง
 Embarrassed

แต่ไม่อยากไปคนเดียว

มีใครไปด้วยกะเค้าไม๊ครับ
 Embarrassed

Pop...
เหนื่อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:49:12 AM 28 เมษายน 2012 »

ขอแอบดูสมุดจดพี่บ้างสิครับ

เผื่อมีคนไหนไม่มีในสมุดจดผม

wanwan012
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)