Ads
 06:17:40 PM 13 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดร้อนแรง นางแบบ ไม่เคยทำมาก่อน สุดเอ็กซ์ vs ดาวรุ่ง พุ่งแรง สุดแจ่ม  (อ่าน 3091 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:30:41 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

Lilly (น้องลิลลี่)

พริตตี้นางแบบจากพารากอน
สุดยอดลีลาจัดจ้าน งานธรรมชาติ ไม่ต้องสเตป ไหลไปเอง

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ มันเยี่ยมมาก จนต้องมาแจกจ่ายคนอื่นด้วยใครที่แวะเวียนไป Lovely Spa หทัยราษฎ์ ต้องลองนะครับน้องลิลลี่ หน้าตาออกแนวเซ็กซี่ แต่นมเนี่ยทำผมเซ็กซ์จัดเลยโชว์ตัวเสร็จ ก็ต้องรีบบอกให้ PR จัดมาด่วน เดี๋ยวมีคนแย่งน้องลิลลี่ พูดจาดีครับ หวานปนห้าวหน่อยๆ เดินตามก้นน้องขึ้นห้องก็กระตุกน้องชายให้ตื่นแล้วก้นงอนได้รูปดีจริง แม้อยู่ในร่มผ้า  มาที่ห้อง น้องลิลลี่บริการดีมากๆ ถอดเสื้อผ้าให้ด้วย ได้อารมณ์แฟนสุดๆอ่ะเราก็เลยถอดให้น้องบ้าง โอววววว บระเจ้า นมสวยแท้ๆ แม่ให้มา เอวบาง สะโพกได้อารมณ์ แทบจะเก็บความหื่นไว้ไม่อยู่  อาบน้ำ ถือว่างานดีเลยครับ บอดี้+บิ้วตั้งแต่อาบน้ำเลย คิดดูครับ เรานั่งเก้าอี้ แล้วชีมาคล่อมขา บดซะถึงใจบวกกับนมที่ตั้งชันอยู่บริเวณหน้า และมือที่สาวน้องชายด้วยความนุ่มนวลเข้าจังหวะซะจริงฟินสุดๆ แพ้แตกไปก่อนเลย น้องบอก"พี่วันนี้มีเหนื่อยนะคะ"โอว นี้ขนาดขึ้นครั้งแรก.... ตัดมาที่เตียง น้องนวดผ่อนคลายให้ช่วงพัก จากนั้นเครื่องติดอีกแล้วคราวนี้ผมขอฟังเสียงครางหน่อย จัดไปทั้งบน และล่าง เสียงครางได้อารมณ์มากๆ ช่วงล่างก็ดูดีมีสกุลมากๆน้องเอง ไม่อยู่เฉย เอาน้องชายไปบดกับภูเขา ได้อารมณ์หนัง AV เลยครับ ต่างคนต่างช่วยกันจนงานสำเร็จรอบสองไปได้ด้วยดี   สรุปเลยล่ะกัน โคตรฟิน บริการดีมากๆ เหมือนอยู่ในหนัง AV ยังไงก็ทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ มีซ้ำแน่นอน แต่น้องนานๆเข้าทีนะครับ”   
boy234567

“ ออกตัวก่อนครับ ไม่ได้ชวนมาดูแค่ปลา  แต่น้องแก ฮาและ GF เกิน 100 น้องลิลลี่ ตัวเล็กไม่ถึงกับขาวนะ แต่ก็โอเคร  ตัวเล็กนมใหญ่ เป๊กนี้ ใครชอบ จัดไปชั่งน้ำหนักตัวเมื่อเช้า 40   (แต่น้ำหนักนมน่าจะเยอะ) ขอเริ่มงานครับ พูดคุยเก่งหนุกหนาน กันเอง  อาบน้ำมีลีลา เก้าอี้ฟองสบู่ สนุกสนานดีครับ  น้องนั่งเล่นเข้าเกียร์  1 ถึงเกียร์ 5 คล่องมือจริง      มือผมจับพวกมะลัยอย่างเดียว อย่างมันส์  แต่เกมส์มันเพิ่งเริ่ม ผมยังไม่ให้ทำประตู เดี๋ยวจะเพลีย  เข้าเกียร์พอเคลิ้มๆ  ก็ช่วยกันล้างตัว  ช่วยกันเช็ดตัว ฟินนะ ผมชอบ  งานบนเตียง ผมให้น้องนวดหลัง ใหล่  ตูดก่อนครับ นวดให้เต็มที่ บี้ให้เต็มสูบ   นวดหลัง นวดขา เสร็จ ก็กลับมาเอานมนวดหน้าบ้าง    น้องชวนคุยไม่หยุด พอผมจะคุยบ้าง โดนนมยัดปาก  อ้าปุ๊บโดนยัดปากทันที งานนี้อิ่มมว๊ากก ขอบอก... เหมือนเคย คนมันเหนื่อยๆ ไม่ค่อยอยากบู๊     พลิกไปพลิกมา ลงตัวด้วย 69      ภาพระหว่างร่องขา ชัดเจนมาก ของน้องแกฟิตครับ โดนบังคับสวมถุงยางนิ้ว  ช่วยๆ กันทำงาน   ผมก็ยิ่งแล้วเราก็เสร็จพร้อมกัน จบ...   มา Lovely ผมว่าต้องลอง Lilly นะ ..ขอบอก  ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี กับ โปรการบ้านที่ยังมี ไม่เคยหมด”   
โค้ง_shellsee

“ สักพักน้องก็มาพาขึ้นห้อง ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  หุ่นดีสวยมากเลย หลังจากถอดเสื้อผ้าจนหมดทั้งคู่น้องก็พาไปอาบน้ำ ระหว่างนั้นก็ได้สัมผัสหน้าอกเกินอายุของน้อง แน่นเต้มมือมากๆ พูดถึงความขาว สวย อึ๋ม คอนเฟริม แต่ลีลีาน้องนี่สิต้องลองเอง เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ คุยไปคุยมาก็เริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ แล้วก็ใช้ท่า 69 ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย   รอบนี้นานหน่อย จนน้องรู้สึกว่าน้องเริ่มเหนื่อยเลย ทำเองบ้าง แต่ก็ยังไม่เสร็จ จนต้องให้น้องใช้ท่่าไม้ตาย ...เสร็จภาระกิจ ก็นอนกอดกัน คุยกันจนหมดเวลา
น้องคุยเก่งมากกอดกันคุยกันเหมือนคนรักเลยครับ  คราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่
หน้าตา    10
บริการ      9
รูปร่าง      10
gf          9
ไฟหน้า      10+
ความน่ารัก  10
ความเป็นกันเอง 10
ความสุภาพ  10 ”

kappojr

“ น้องลิลลี นางแบบหน้าสวย นมใหญ่ งานไหลสุดติ่ง มันส์ๆที่ Lovely Spa สีหน้า ท่าทาง กลิ่นหอม และการสัมผัส รวมแล้วน่ารักอย่างบอกไม่ถูก จนฉากจบเสร็จสมกันไปอีกครั้งอย่างถึงสวรรค์เลยครับ”   
freddyjason

“เจอรูปน้องลิลลี สเป็คโคตรๆ หน้าหมวย ผิวขาว สอบถามข้อมูลไปยัง pr ได้ข่าวว่า ไฟหน้าขนาด 34-35 แล้วน้องลิลลี เป็นเกรดนางแบบ pretty นานๆ เข้ามาทำที พอน้องเดินมาเท่านั้นแหละ ช็อคไป 3 จังหวะ
1. น้องน่ารักกว่าในรูปอีก
2. น้องใส่ชุดนอนสีดำบางจนเห็นยกทรง กกน. เดินมารับผม ถึงขนาดลูกค้าอีกคนมองตาค้างเลย
3. น้องไฟหน้าได้ใจมาก
หลังจากนั้นน้องก็ชวนขึ้นห้อง ผมก็ไม่เคยเสียเชิงชาย เดินตามน้องทันทีพร้อมด้วยเงยหน้าขึ้นไปมองสะโพกอันขาวผ่องส่ายไปมา
สิ่งที่ไม่ธรรมดาคือนมน้องสวยมาก ใหญ่แต่ไม่คล้อย ไม่ยาน กลมได้รูปโดยไม่ผ่านมือหมอ หัวนมชมพู่น่าดูดไปที่สุด .........
น้องลิลลีก็ครางเสียงกระเส่า โอ้ว แม่คุณเอ้ย เสียงยังจับดารา av ฟังแล้วเงี่ยนแท้ทนไม่ไหวขอน้องเขาทาสี แพร่บๆ น้องยอมด้วย ว๊าวววววว ถูกใจมากเลยหนูพอลงลิ้นเท่านั้นแหละ น้องครางหนักกว่าเก่าอีก ไอ้เราก็มองขึ้นไปด้านบน ทนไม่ไหวละ จับน้อง 69 ทันที
สรุปงาน นมโต หน้าหมวย ซาวน์ดี ไฟหน้าใหญ่สวยได้รูปมากกกกกกก น้ำไหลธรรมชาติ น่ารักคุยเก่งใจดี ตามใจขออะไรก็ให้
9/10 ครับ   ใครสนใจรีบด่วนนะครับ น้องนานๆ มาที No ปลานะครับ เจอของจริงเสียวกว่าเยอะ”

นักเลงไทย

“น้องลิลลี ผอมเพียว กลมแน่น เต้นมือ หน้าเรียว ผิวเนียน นัวมันส์มาก น้องใส่อารมณ์ร่วมอย่างกับดูหนัง 4มิติ เซอราวด์รอบทิศทาง จำชื่อท่าไม่ได้ครับ แต่น้องเล่นได้เยอะตามใจทำให้เข้าขาดีมาก ครั้งนี้เสร็จแบบสะใจ”   
Model-Lover

“น้องเขาหน้าอกหน้าใจต้องบอกว่าไม่ธรรมดามากับ Size 36 ตัวเล็ก ผิวเนียน หน้าตา X สุดๆ (เหล่ไว้นานละ) พอดื่มเบียร์หมดก็ได้เวลาขึ้นห้องสวรรค์ทันที ก็จัดแจงห้องใหญ่ VIP ให้เหมือนเดิม (รู้ใจจริงๆ) เมื่อเข้าไปในห้องผมก็มานั่งพักที่เก้าอี้ และน้องก็ค่อยๆ เดินมาหาผมด้วยชุดซีทรูบางๆ แสงไฟสลัวๆ เพลงเพราะๆ ได้อารมรณ์สุดๆ...น้องก็เข้ามานั่งตักแล้วคล่อมผมทันที และแล้วก็บรรเลงท่อน Intro กันก่อนซักพักนึง รู้สึกได้เลยว่าน้องเค้านั้นอารมณ์เริ่มมาและ เลยชวนไปกันอาบน้ำ พอถอดเสื้อในเท่านั้นแหละสติกระจุยกระเจงทันที หน้าอกสวยมากกกก จุกตั้งชัน ผมเลยไม่รีรอดื่มนมเสริมแคลเซียมทันที วินาทีนั้นต้องบอกว่าเพลินจุงเบยย หลังจากอาบน้ำเสร็จก็มาบนที่นอน …… ^ ^ ผมเลยจับน้องนอนลงและเข้าท่อนฮุคเลย มือจับนมบีบคลึงเบาๆ+ดื่มนมเพิ่มแคลเซียมต่อ นมน้องแน่นมากๆ ตัวหอมไปหมด วู้ยยยยยยยยยย สุขขีสุขโข...น้องลุกขึ้นมาแล้วบอกเดี๋ยวทำไรให้ ผมก็งงจะทำอะไรอีก ไม่ไหวแล้วน้าตะเองงงง น้องจับผม 69 ทันที !! แว้กกกกกกกกกกก... ต่อจากนั้นเลยพลิกตัวกลับจับน้องนอนอีกที เอามือลงไปสำรวจถ้ำ "แน่นโคตรๆๆๆๆ" ถ้ำน้ำเยิ้มมากก น้องเค้าร้องอย่างกับ AV ญี่ปุ่น ชวนสยิ้วกิ้ว ใบหน้าของเธอบ่งบอกว่าไม่ไหวแล้ว ก็เลยโหลด CD สแคลชทันที !! บอกได้คำเดียวแน่นมากกกกกก (ตกลงกันเองนะครับ ต้องบอกไว้ก่อน) แล้วก็แพ้น้องเค้าไปในที่สุด...ทอนกระจายยยยยยย กลับบ้านขาสั่นเลยทีเดียว
สรุป : สุภาพเข้าไว้ ย้ำ!! สุภาพนะครับ....มีทอนแบบไหลเป็นโจ๊กแน่นอน ตอนนี้น้องเค้าน่าจะเป็นเบอร์ 1 ในใจผมไปแล้ว (ใครมาร้านนี้ ผมแนะนำให้ลองซักครั้ง) ”

energyz

“ในใจก็ไม่อยากยอมแพ้น้องเลย แต่ในที่สุดก็อั้นเอาไว้ไม่ไหว กระตุกและพุ่งจนน้ำเลอะเต็มตัวน้องไปหมด ในขณะที่ป่าของน้องฝนก็ตกหนักมากๆแล้ว 555 เป็นอันว่าสุขสมใจกันไปแบบชื่นมื่นทั้งน้องและผม จากนั้นพากันไปล้างตัวให้สะอาด นอนคุยกันซักพักเวลายังเหลือ บิ๊วต่อกันอีกรอบ น้องจัดให้ผมเต็มๆทุกกระบวนท่าเหมือนยกแรก พุ่งทะลักแตกไปอีกเป็นรอบสอง พาให้ผมแทบจะหมดแรง ขาแข้งเริ่มอ่อน อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกรอบ เดินกอดกันลงมาอย่างสมใจ ขอบใจน้องลิลลี่จากใจจริง รับรองว่าครั้งหน้าต้องมีซ้ำอย่างแน่นอน...555”   
srethathorn

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:32:06 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

น้องเฟื่องฟ้า
นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี
แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!
ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!
เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น
อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด
!!!

”วันที่อากาศเย็นสบาย  สามลมเย็นพัดผ่านมาเป็นระยะ ไปหาสถานที่พักผ่อนสักนิดนะจะช้าทำไท  น้องนางฟ้าครอบครัวเดียวกับ จาก Lovely Spa  รออยู่ บึ่งรถตรงไปทันที่  ... เสียวหวานๆๆ จาก pr นัท ทักทายมาแต่ไกลพี่ค่ะวันนี้ เลือกใครดี....นางฟ้าดาวเรื่องครับ  เห็นหน้าตาน่ารักดี รูปร่างกำลังเหมาะจับนั่งเล่นโยกเล่นซะด้วย ..จัดไปเลยน้องเฟื่องฟ้า  นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี  แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!  ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!    เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น  อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด เรียกชื่อนางฟ้าผิดซะแล้ว   ขอโทษครับ เธอคือ   น้อง เพื่องฟ้า ครับ  ( ไม่ใช่  ดาวเรือง )นางฟ้าชุดสีแดง  สีแห่งวันตรุษจีน....... เดินตามน้องขึ้นห้องชั้ืนสอง ....ถึงห้องแล้ว   ขอดูตัวใกล้ๆๆหน่ยซิหน้าตาน่ารัก จมูกโดง่ ปาก สวยงาม   ขอกอดเบาๆๆ   นิดหนึ่งก่อนครับ  อบอุ่นจังตัดมาฉากสำคัญ  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้า ชุดชั้นในออก ....ก่อนถอดชุดชั้นในขออนุญาติน้องเพื่องฟ้า  เก็บภาพความสวยงามไปลงการบ้านสักสองสามภาพ ..น้องยืนโพสให้ถ่าย แต่น้องขอว่า ต้องอย่าให้เห็นใบหน้า  น้องเรียนปี 1 อยู่นะ กลัวเพื่อนๅเห็น ตามที่น้องขอเลยครับ ........................อีกภาพซิ   น้องเพื่องฟ้า  สาวน้อยซ่อนรูป...เห็นตัวบางๆๆ  จากภายนอก แต่เนื้อใน  สมส่วน....เต็งตึง...อวบอึ้ม..แต่จะแน่น ดูดตู๊บๆๆ หรือเปล่า  อีกไม่นาน จะได้พิสูจน์กัน.พี่ค่ะ  อาบน้ำได้แล้วคะ   ลีลาอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม  นั่งลงที่เก้าอี้ น้องเพื่องฟ้า ขัดถู สบุ่ให้จนถึงปลายเท้า...ลูกเล่นล้วง ดูด รูด เลีย  มีมาเป็นระยะ  พอเสียและแล้วเวลาสำคัญก็มาถึง   น้องให้นอนควำ่ก่อน  ฝีมือนวด อาจจเเบาๆๆไปหน่อยเลยบอกน้องให้กดให้เต็มแรงสุดซิ  จะหนักสักแค่ไหน ได้เรื่องเลยครับน้องจัดการ นวดแบบหนักๆ  โน้มน้ำหนักทั้งตัวลงกด  นวดกดไล่จากต้นคอ ลงถึง แก้มก้นสบายตัวจริงๆๆ  แต่เดี๋ยวก่อน   มีท่าใหม่ให้น้องเฟื่องฟ้าเล่นครับ  ท่าวิดพื้น  ...ให้น้องนอนลง ทาบตามไปกันลำตัว  แต่หักหลังชนกัน...ระวังนะ อย่าให้หล่นลงมา  จัดการ ยกน้องเฟื่อฟ้า ลอยขึ้น...สุงขึ้น ...พี่ค่ะ พอแล้ว  เสียวๆๆๆค่ะเล่นวิดพื้้นขึ้นลง  สามสีรอบ ..เล่นกันไปสนุกสนาน ...ได้ความรู้ัสึก เหมือนนอนเล่นกะแฟน....สนุกสนานกันไป  ...หัวเราะกันสองคนกิ๊กๆๆกํีก   หลักจากเล่น สนุกสนาน  เหนื่้อยด้วยกันทั้งสองคน นอนกอดพักผ่อน แบบสบายๆๆ กันสักแป๊ปหนึ่งเวลาสำคัญมาถึงแล้ว  น้องเพื่องฟ้า น้องเริ่มทำงานแล้ว   บริการ B2B ,มาแล้ว  เจลลื่นๆๆ เรื่ิมละเลง....หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก  สองมือเริ่มทำงาน...ลีลานวดเสียว น้องเฟื่องฟ้า นี่  ขอบอกว่า สุดยอดจริงๆๆลีลาคล้ายน้องเมจิ....สงสัยน้องเมจิคงสอนมา ....น้องเมจิ ฉายา ..ขึ้นงานหนึ่งนางฟ้าได้เหมืือนสองนางฟ้าทำงานพร้อมกัน    บอกน้อง จัดแต่พอสมควร  กลัวจบรอบแรกซะก่อน ..... หนึ่งนางฟ้าทำงานได้เหมือนสองนางฟ้า เป็นยังไงหนึ่งนางฟ้า    หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก บิ้ว ดูด..เลียกัด ตรงส่วนบน.....หนึ่งนางฟ้่า    หนึ่งมือพร้อมเจลลื่นไหล  บีบ รีดรูด...ส่วนล่าง...เจอลีลาเสียวแบบนี้  ปล่อยให้น้องทำต่อไป  สงสัยไม่รอดแน่....กระซิบบอกน้อง....ขอ Option สุดๆๆ  จัดให้หน่อยได้มั๊ย ...ได้ค่ะ  ตามต้องการค่ะคุณพี่  ..ตอบเสียวหวานๆๆกลับมาซะด้วย...น่ารักจริงๆๆและนี่คือ...สุดยอดท่า ลีลาเสียวที่น้องใหม่ ...เนื้อแน่นๆๆ  อวบๆๆ  อู๊มจัดให้ และนี่คือ...สุดยอดท่า ขย่มขยำ้ ที่จะบอกให้รู้ว่า ...น้องเฟื่องฟ้า ใหม่สด  ของแท้ จริงหรือไม่จริงและนี่คือ....น้องเพื่องฟ้า  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ...ที่จะต้องจดจำไปอีก นาน   นานขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า   วันนี้ วันที่ ได้กลับมามีความรู้สึกอีกครั้งหนึ่งว่า  การได้อยู่กะ น้องอันเป็นที่รัก  น้องที่บริการด้วยใจ แม้จะเพียงหนึ่ง ชัวโมง  แต่....จะไม่ลืมความประทับใจนี้เลยอีกครั้ง   ขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า  จาก พี่  Somsakbest

somsakbest

”ช่วงนี้ว่างเยอะหน่อย ไปมันบ่อยๆ เลยแล้วกัน เดินหน้าลุยตามคำเชิญชวนของ PR แหม่มแสนสวย   ว่าน้องใหม่ๆ เข้าเยอะแยะ รีบๆ มาเก็บเลยนะ ก่อนจะหายไปหมด ... แต่ก็จริงตามที่คุณแหม่ม ว่า มาใหม่เยอะจริงๆ แทบจะทุกวัน   วันนี้ก็ไปแบบไม่ได้จอง เห็นมามาใหม่เยอะ น่าจะมีพอให้เราบ้างแหละ ไปถึง ก็ได้ดูตัวน้องใหม่ๆ หลายคน สะดุดตาน้องตัวเล็ก หน้าหวาน น้องเฟื่องฟ้า     ยิ้มสวยมากๆ ว่าแล้สก็ไม่ต้องดูต่อแล้ว คนนี้แหละ มาให้ดูเยอะเดี๋ยวเลือกไม่ถูก 555   จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอพักนึง น้องก็มาชวนไปทำภารกิจ ฟิชโช่... เดินมาหลังน้องมาหุ่นดีนะครับ ดัว เล็กๆ น่ารัก พอมาถึงที่ห้อง น้องก็นั่งยิ้ม ผมนี่ก็พลอยเขิลไปด้วย ยิ้มน่ารัก ถามอายุ ก็ราวๆ 20 เห็นจะได้ ยังเป็นเด็กน้อยน่ารัก ใสๆ อยู่เลย ถนอมน้องๆ กันด้วยนะจร๊ะ ... ส่วนตัวผมเองนี่ ทำไรไม่ถูกเลย หันไปทีไร ก็ยิ้มบาดใจ งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ ดีระดับหนึ่งนะครับ ไม่หวือหว่า อะไรมาก เข้าใจได้ว่า คงจะใหม่จริงๆ แต่ผมเองก็ไม่ได้สอนอะไรน้องเค้า เพราะ ตัวเองยังจะเอาไม่รอด   ได้แต่ตามๆ น้องที่เค้าไปถูกเทรนมา   แต่ก็พอใจระดับนึงครับ ส่วนตัวผมนะ ...  ตัดมาที่เตียง งานนวดก็เป็นไปตามคอนเซปครับ เริ่มจากหลัง ลงมาเรื่อยๆ   ให้พอลุ้นว่าจะมีอะไรต่อไปบ้าง น้ำหนัก ใช้ได้เลยครับ งานเสียว น้องก็บิ้วได้ดี แต่ดูยังเขิลๆ อายๆ อยู่ แต่ก็ตามใจนะครับ จับตรงไหน ทำยังไง ก็ตามใจครับ ไม่มีข้อห้าม หรือ กำหนดอะไร ผมเองก็พวก ตามใจ น้องทำยังไง ก็ตามนั้น ไม่เร่งเร้า หรือ ฝืนใจอะไร  555 ว่าแล้ว ตอนที่บอกน้องลุยได้เลย น้องก็จัดเต็มเหนี่วเหมือนกันนะครับ แพ้พ่ายไปตามระเบียบ...  นะขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับการบริการที่ดีอีกครั้ง คุณแหม่มครับที่ดูแลกันด้วยดีทุกๆ ครั้งได้ไปได้ ช่วงนี้บ่อยหน่อย คงจะไม่เบื่อหน้ากันนะครับ และ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน นะครับ

micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:33:09 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

น้องดาวเรือง
เด็กใส สายC หวานน่ารัก
เด็กใส เพรียวบางกรอบ โขยกทีถึงกับกระเด็น
จับโยกจับเขย่าได้หลากหลายท่า

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ช่วงนี้มีเวลาว่าง ไว้แวะเวียนไปบ่อยขึ้น แต่ถึงกระนั้น ก็ยังขึ้นไม่ครบร้านซ่ะที มีมาใหม่เป็นประจำ วันที่ผมไปมีมาสมัครใหม่อีก 2 คน โอ้วแม่เจ้า น่ารักทั้งคู่เลย ... ต้องหาเวลาไปบ่อยๆ ซ่ะแล้ว คราวนี้ไปแบบไม่ได้จองอีกตามเคย PR แหม่ม แสนสวยคอยให้บริการที่น้านเช่นเคย เรียกน้องมาให้ดู เยอะแยะมากๆ มี 2 ในที่ยังไม่เคยขึ้นว่าง อยู่   น้องดาวเรือง นี่แหละ ดูจากรูป ไม่เท่าไหร่ แต่ตัวจริงนั้น สวยกว่าในรูปเป็นกอง   ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แต่คราวนี้มีแปลกกว่าปรกติ ทั้งส่วนลดการบ้าน และส่วนดรอบที่ สะสม ...  เหลือไม่เท่าไหร่เอง ... โอ้ว ... ใจดีมากๆ ครับร้านนี้ ไม่เสียใจเลยที่ผม เป็นลูกค้าประจำ  เดินตามน้องมาที่ห้อง ... คุยตามประสาเด็กๆ อ้อนโน่นนี่นั่น ก่อนน้องจะชวนไปอาบน้ำ   ยังชมน้อง ว่าน่ารักกว่าในรูปร้านอีกนะ   น่าถ้าไม่เรียกมาดู ดูแต่รูปร้านนี่ คงเสียใจแย่ น้องน่ารัก เอาใจเก่ง ไม่งอแง ผมนี่ฟินเลยครับ งานอาบน้ำก็ทำได้ดีระดับนึงเลยนะครับ มีลุ้นมีเสียว แต่ที่ผมชื่นชอบคือ น้องคุยเก่งมากๆ ครับ ไม่เกร็ง ไม่เหงาเลย ตัดมาที่เตียง งานก็เป็นไปตามสเต็ป นวดหลัง นวดคอ หงายหน้ามาค่ะ และก็ได้เวลา ครื้นเครง   งานดีนะครับ น้องตามใจในระดับนึง อารมณ์ไม่สะดุด พี่ๆท่านใดชอบกินเด็ก แนะนำเลย ผมนี่สายเร็ว มาเร็ว เสร็จเร็ว น้องบอกไม่เป็นไรค่ะ หนูเบิ้ลให้พี่ได้ด้วยนะ อิอิ เสร็จรอบแรก นอนคุยกัน แพล็บ รอบสองก็ตามมา ยังคงคุณภาพรอบแรกไม่มีผิด คุ้มค่าจริงๆ ครับ    ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ บริการดีขนาดนี้ ไม่แปลกใจทำไมลูกค้าถึงเยอะแทบทุกวัน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ สำหรับการดูแลที่ดีทุกครั้งที่ได้ไปครับ และที่ขาดไม่ได้เลย ท่านผู้ใหญ่ใจดีครับ สำหรับส่วนลดต่างๆ ที่ลดแล้ว ลดอีก ผมนี่ฟินมากๆ ครับ  ”   
Micro_t

“อาทิตย์ที่ผ่านมามีวันหยุดหลายวัน เลยมีวันว่างหลังจากทำงานเสร็จ วันที่6 พค58 บรรยากาศข้างนอกร้อนอบอ้าวที่สำคัญไม่รู้จะไปไหนรอเวลากินข้าวเย็นเลยเข้าไปแวะ ร้านlovly spa เพราะถูกใจบรรยากาศร้าน รวมไปถึงน้องๆๆแต่ละคนที่เด็ดครับ วันที่ไปมีน้องอยู่7คน แต่ที่ถูกใจมีน้องดาวเรืองครับเพื่อนท่านไหนชอบ สเปค สาวตัวเล็ก หน้าคม หุ่นกำลังดีผมขอแนะนำ  แอบมองน้องดาวเรืองตั้งแต่ขึ้นบันได ตัดมาที่ห้อง น้องดาวเรืองเป็นคุยสนุกขนาดผมเพิ่งขึ้นกับน้องครั้งแรก น้องเป็นกันเองมากครับ ที่สำคัญอาบน้ำให้สะอาดทั้งตัวเลย อาบเสร็จนอนคว่ำ น้องเริ่มนวดตั้งแต่หลัง น่อง ขอบอกฟิน ฟิน ฟินครับด้านหลังหายเมื่อย ด้านหน้าน้องบิ้วแบบ สุดยอดครับ ทั้งซาวด์ และความเป็นกันเอง นวดไปแบบต้องยอมน้องจริงๆครับ   แพ้ความคมของหน้าน้องครับขอบอกเสร็จภารกิจ น้องอาบน้ำให้สะอาดแล้วมีเวลาคุยกันต่อสักพักครับ เพื่อนท่านไหนชอบสาวน้อย อารมณ์ดี คุยเก่ง นวดเก่งผมอยากบอกว่าไม่ควรพลาดน้องดาวเรือง เรืองดาวครับ ขอบอกๆๆๆๆๆ”   
cassanovit11

“ร่างเล็กและขี้อ้อน ใครอยู่ใกล้ใจละลายได้ง่ายๆ  ยามเธอเคลื่อนไหวบนกายชาย มือเธอพริ้วไหวราวกับมืดของนักเปียโนที่กดนิ้วลงบนคีย์ในทางชีวะเคมีของกายชายย่อมปั่นป่วนเวลาเป็นสิ่งเดียวที่ผมลืมไปเลย ยามอยู่กับเธอ ฟังเสียงเธอ ได้หอมแก้ม ซุกไซร์ไปตามส่วนต่างของร่างกายเธอ เธอขยับกายไปตามจังหวะ มีทั้งช้า และ เร็วสลับกัน เวลานานหรือช้า ผมไม่รู้ แต่รู้ว่า มีความสุขมากมายหัวใจเต้นแรง ร่างกายปั่นป่วน ได้รับความสุขอย่างมากมาย เป็นอีกคนหนึ่งที่น่าซ้ำ อย่างไม่รู้จบขอบคุณเธออีกครั้ง ที่ทำให้วันนี้ พี่แรม หลับอย่างมีความสุข ”   
ramtangkai

“ น้องก็รู้งานมากเลยครับ หันมาทักทายผมทันทีว่า "สวัสดีค่ะ ดาวเรืองนะคะ" เสียงว้านหวาน จนผมนี้กระโดดตระครุบตัวน้องทันทีครับ (ล้อเล่นครับ ผมรักษาเชิงนิดนึงด้วยการรอให้น้องเข้าไปหลังร้านก่อนแล้วค่อยไปบอก pr ครับว่าจะขึ้นกับน้องเค้า) ตัดมาที่ตอนเดินขึ้นในห้องเลยนะครับ ผมก็โรคจิตตามเคย แอบดมกลิ่นสาบสาว สังเกตเรือนร่างแบบมีเปลือกแล้วก็คิดต่อไปว่าถ้าปลดออกแล้วจะทำอะไรก่อนดี น้องรูปร่างดีครับ เพรียวสูงพอประมาณ ผิวเรียกว่าขาวได้ แต่ไม่มาก แต่ถ้าใครได้เห็นรูปร่างน้องในรูปของร้านจะรู้เลยครับว่านาฬิกาทราย จริงๆ งานอาบน้ำทำได้ดีครับ เสียวพอประมาณ อาบน้ำเสร็จก็ไปนอนรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็คุยกันไปตามประสา น้องพูดจาไพเราะมากครับ ติดตลกนิดๆ บรรยากาศโดยรวมเลยดีครับ งานหลักของวันนี้น้องก็ทำได้ดีครับ น้องใช้มือสาวไป ผมก็เล่นไฟหน้าน้องไปเรื่อยๆ ไม่มีบ่นครับ กลมกลึงพอดีมือ ของแท้อีกต่างหาก ขอชิมก็ไม่เกี่ยง เสร็จสมไปหนึ่งรอบ พักพอให้น้องชายผมกับน้องดาวเรืองหายเหนื่อย ก็ต่อรอบสอง ไม่มีอะไรเพิ่มเติมครับ งานสบายตัวเหมือนเดิม ใครชอบเด็กๆ รูปร่างดีๆ งานไม่ได้บู๊มาก ก็น่าลองครับ ชื่อน้องอาจดูเชยๆ แต่เด็ก และเด็ดครับ
สรุปงาน
หน้าตา 9
รูปร่าง 9
ผิว 8
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 2000 เท่านั้น”

jimcaster0

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:34:11 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

น้องดิวส์
อีกคนที่ทำใจมานาน พร้อมแล้วกับครั้งหนึ่งของสาวน้อยลุคเรียบร้อยหวานแหวว แลดูน่าร้ากน่าลิ้มลอง น้องบอกว่า จัดไปตามใจกันมันส์ฉะบาย

หลังสงกรานต์ว่าหาที่ผักผ่อนอีกซักนิด วันนี้ไปแบบไม่มีบอกล่วงหน้า ไปจ๊ะเอ๋ คุณแหม่ม PR สาวสวยน่ารัก วันนี้เล่นไปตั้งแต่หัววัน มีน้องอยู่ไม่กี่คน ผลของการไปไม่บอก ...   แต่ว่าก็ไปสะดุด ตาน้องใหม่ ดูออกจะนิ่งๆ น้องดิวส์ ผิวขาว ไฟหน้าพอมี ดูแนวนิ่งๆ เชี่ยวๆ เอาว่ะ ... ไหนๆ ก็มาแล้ว น้องดิวส์ นี่แหละ ...  ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอกพร้อมกับเดินตามน้องไป แบบลุ้นๆ  ถึงที่ห้องก็มีถามกันตามภาษา คนเพิ่งรู้จักกันนิดหน่อย แต่แวว ทอนเริ่มมา น้องเดินมาจุ๊บที่ปาก 1 ที แล้วก็ช่วยถอดเสื้อผ้า แบบ ยิ้มๆ ท่าทีนี่ผิดจากข้างล่างมากๆ เอาแล้วไง วันนี้จะเจออะไร ว่ะเนี่ย ...   น้องชวนอาบน้ำ อาบน้ำได้ดีมากๆ เลยนะครับ ไล่ถูซ่ะสะอาดทุกส่วน แล้วก็ยังมีการบุกที่ไม่ธรรมดา จุ๊บปาก ลิ้นนี่มาก่อนเลย เล่นเอาตั้งตัวไม่ทัน ...  ตัดมาที่เตียง น้องนวดหลังในอยูพักนึง จากนั้นก็ลงเจล B2B ชุดใหม่จัดมา พอได้ยินว่าหงายได้เลยค่ะ ... พอผมพลิกมานี่และครับ ลิ้นสว่าน จู่โจมมาทันที แบบไม่ทันตั้งตัว มือก็จัดการน้องชายไป ลิ้นนี่ควงมาใส่ปากผมนี่ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี่นี่แหละ ปรกติห้าม จุ๊บปากนะค่ะ นี่ไม่ต้องบอก ไม่ต้องขอ ไม่ต้องถาม มาเองเลย ... วันนั้นผมเสร็จแบบ งง..!!!   มีแบบ บ่นนิดหน่อย พี่หนูยัง ไม่ได้ทำไรพี่เลยนะ เสร็จและ ... งั้นพัก วันนี้พี่ต้อง 2 อย่างน้อย ... นั่นๆ ดูว่าเข้า และแล้วก็เป็นดั่งคำที่น้องว่า น้องดิวส์ จัด 2 เลยครับ ... สบายตัวไป ... สุดๆอ่ะ คนนี้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ กับความระทึกใจครั้งนี้ ... ขอบคุณคุณแหม่มสำหรับการดูแลที่ดีเสมอมานะครับ และที่ต้องขอขอบคุณแบบขาดไม่ได้เลย ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ทุกครั้งที่ไปพักผ่อนครับ  -.,-”   
micro_t

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04:34:59 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

น้องลูกหว้า
ทีเด็ดเด็กน้อยเฟรชชี่ปีหนึ่ง!!! มอมีชื่อ สวยน่ารัก สูงเพรียวบาง ตาใสแบ๊ว ลุคเรียบร้อย ใส-สด-ไม่เป็น ไม่เคยมีแฟน!!! ตามใจได้หมด วัยเรียนรู้หาครูเพื่อพัฒนา

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:35:55 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

น้องชิกะ

สาวสวย!! หน้าสวยตาคม สาย "O" แว้บจากงานออฟฟิสมา เนียนนุ่ม วิ้งๆ อัทยาสัยดี ฟิลแฟนน่ารัก ฝึกเรียนจับกษัยมาจัดได้!!! สถิติวันแรกขึ้นซ้ำต่อคอร์สทันที!!!

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:39:06 PM 18 พฤษภาคม 2015 »

Rita (น้องริต้า)
"พริตตี้แท้บางนุ่ม สวยเก๋สไตล์น่ารัก
มาใหม่ หวานเจี๊ยบ น่าฟัดน่าลอง"

“ ได้ยินชื่อเสียงมานานว่างไม่เคยตรงกันเลยจนเวลาผ่านไปในที่สุดก็ว่างตรงกับน้องริต้าที่หมายปองสักทีไปถึงร้านได้เจอน้องตัวเป็นๆก็สมคำร่ำลือน้องตัวสูงบางๆแนววัยรุ่นแต่ไม่ค่อยขาวได้ทราบทีกลังส่าเป็นเพราะน้องไปตากแดดเล่นน้ำสงกรานต์มานั่นเอง น้องพาไปอาบน้ำก็คุยสร้างความคุ้นเคยกันไปน้องคุยเก่งน่ารักครับแล้วก็พากันไปคุยที่เตียงน้องค่อยๆนวดให้สักพักเราก็เปลี่ยนมานัวกันขึ้นๆลงๆบนๆล่างๆเสียวเพลินดีมากเรยยที่ชอบคือเรียบขาน้องเรียวเล็กสวยงามนางแบบเลยครับอาจจะหน้าอกเบ็กสักหน่อยแต่ก็ไม่ใช่ปัญหาสักพักน้องก็จัดการผมจนพ่ายแตกไปนองออกแนวแบบกวานๆไม่บู้อะไรมากมายนะครับออกแนวแบบฟิวแฟนมากกว่าแต่ผมว่าก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบเีครับ
rafa123

“ หลายหนที่เจองานบู้ ดุเดือด แต่กับน้องริต้าแล้วเธอไม่ใช่ครั้งแรกที่เห็นเธอมาเดินโชว์ตัวกับน้องๆ เกือบ 10 คน.. แม้ว่าใน 10 นั้นได้บริการผมมาแล้วเกือบครึ่ง..ซึ่งน้องริต้าก็เล็งไว้หลายรอบ แต่ก็เพิ่งได้ทำความมักคุ้นกันก็ครั้งนี้เป็นครั้งแรกระหว่างเธอพาขึ้นห้องก็เรียบๆ ไม่มีอะไรตื่นเต้นพอเข้าห้องความตื่นเต้นก็เริ่มตั้งแต่ น้องพูดคุยเรื่องทั่วไป.. โดยจับผมอาบน้ำจะสะอาดสะอ้านไปทั้งตัวหมดเวลาไปเกือบครึ่งกับการนอนกอดกัน แบบไม่ได้ทำอะไรกันมากกว่านั้น.. ก็บอกแล้วว่า ซิลๆ ไปเรื่อยๆด้วยรูปร่างที่ผอมบางและสูงโปร่ง ผมลูบไล้มือไปตามส่วนต่างของเธอ.."พี่ขาอย่าสอดอะไรเข้าไปนะ" เธอกระซิบเบาๆ ข้างหู"ครับ แล้วอะไรที่สอดเข้าไปได้บ้างละ" เธอไม่ตอบแต่หน้าเธอแดงขึ้นมาทันใดผมไม่ได้แซวอะไรเพิ่มเติม เพราะแค่ลูบไล้ก็น่าจะเพียงพอแล้ว..เวลาผ่านไปอย่างช้าๆ กับท่วงทำนองที่เหมาะสม จนเกือบเลยเวลาทุกอย่างก็จบลงสุข สมอารมณ์หมายครับ..สรุป สวย เนียน นุ่ม บาง.. ผ่านครับ
ramtangkai

“ รูปร่าง  หุ่นดีสูงมาก 167 CM  ขาเรียวยาว โครตSexy    : 9.5/10
หน้าอก กลมกลึง ขนาด 33 นิ้ว จุกเล็กสวย : 9.0/10
หน้าตาน้อง หวานๆ น่ารักมากครับ     : 9.5/10
ผิวพรรณขาว นุ่มมือครับ  : 9.0/10
เรื่องช่วงล่างสวยดีมาก  ลองจับดูแล้ว...แน่นหนึบครับ      : 9.5 /10
อารมณ์ร่วม GF  น้องตอบรับดี มากครับ ตามใจดี   : 9.5
จบการบ้าน แล้วครับ แล้วพบกันใหม่อีกนะครับ”

Michael Owen 28

“ ไม่รู้เป็นไรช่วงนี้ว่างไม่ได้เลย คิดถึงแต่น้องๆที่ เลิฟลี่สปาทุกที เวลาขึ้นกับคนนี้ที ก็ไปเหลือบเห็นคนนู้น คนนี้ก็อยากได้ไปหมด ปกติแล้วผมจะเลือกแต่ขาวๆ แต่วันนี้เห็นน้องคนนี้สวยคม ตาโต หุ่นบาง น่าอุ้มเลยถาม  PR คนสวยว่าคนนี้ใครครับก็ทราบว่าน้องชื่อ ริต้า มาไม่ค่อยบ่อย ก็เลยจัดซะเลย พอน้องมาต้อนรับก็ ผมนี้อึ้งงงเลย  น้องใส่ชุดสั้นมากกกกก แม่เจ้าพระคุณผมแทบเก็บอาการไว้ไม่อยู่เล้ยยย น้องอาบน้ำให้ดีเลยครับ มือนุ้มนุ่ม อาบน้ำดีครับ สะอาดเข้าถึงทุกซอกทุกมุม แรกๆก็มีเขินบ้างนะครับ ชวนน้องคุยไปปเรื่อยๆ น้องคุยไม่หยุดเลย น่ารักดีครับ ใครชอบแนวเด็กๆนี่แนะนำเลยครับพอมาถึงเตียงน้อง น้องก็ทำการนวดให้ครับ น้องตัวเล็กครับน้ำหนักมืออาจจะไม่แรง แต่ถ้าให้น้องกดจุดตายของเรานี่ ถ้าถนัดน้องเลยครับฟินนนนน้องค่อนข้างตามใจนะครับ แต่ต้องสุภาพกับน้องก่อนนะผมบอกเลย  ผมจูบละเลงน้องเค้าทั้งตัวเลยอ่ะ กลิ่นหอมของเด็กน้อยนี่มันดีจริงเลยครับใครชอบฟิลล เด็กๆนี่เชิญเลยครับ รับรองฟินนน ขอบคุณ เลิฟลี่สปาครับผม
krit1982

“ ด้วยเหตุที่วันนั้น มีโอกาสแวะเวียนเข้าไปแถวมีนบุรี   เลยขอกลับไปร้าน LOVELY SPA อีกซักครั้งครับพอดีวันนั้นต้องไปทำงาน....เลิกดึกครับ อารมแบบว่าอยากผ่อนคลายเลย ขอเข้าไป Check in ซะหน่อย  พอไปถึงร้าน ต้องเข้าหมู่บ้านไปซัก 100 เมตร ครับ ที่จอดรถเยอะมากครับ   ค่อยข้างสดวกสบายวันนั้น ก้อมีน้องให้เลือกประมาณ 7-8 คนครับ น่ารักๆทุกคน แต่ไปติดใจน้องริต้าเข้า น่ารักซะะะะ พลาดได้ไง....แว๊บแรกที่เห็น ขาวโบ๊ะ เลยครับ แต่ดูน้องเขาจะ Indy นิดนึงงงง    แต่สวยมากๆ ทีเดียว  ขอ.....จ่ายเงิน ดีกว่าไม่อยากมโนภาพแล้วครับพอถึงห้อง น้องริต้าบริการดีมากๆๆๆครับ ช่วยถอดเสื้อผ้าให้ด้วย ห่มผ้าเช็ดตัว   ว้าว... มีความสุขมากๆ   น้องอาบน้ำดีมาก ๆ สะอาดทั่วทั้งตัวเลยทีเดียว วันนั้นนได้ขึ้นห้องใหญ่ด้วยครับ   ที่ชอบคือเก้าอี้หรรษานี่ละครับ 555----- ตัดมาที่เตียงนะครับบรรยากาศในห้อง คือ SPA ของแท้เลยครับ ถ้าใครชอบแนวผ่อนคลายนี่ถูกใจเลย  น้องริต้านวดเบา ๆ พอผ่อนคลาย นวดแบบเคลิ้ม ๆ เกือยจะหลบแล้วครับ น้องนวดดีๆ จริงๆครับซักพัก มานัวกันดีกว่า  เริ่มด้วยการจูบ เป็นการจูบที่ประทับใจมาก  ลิ้นน้องไวมากบิ้วได้เสียวจิงๆ เลยนะครับ และแล้วน้องก็มาป้วน ๆ เปี้ยน ๆ แถวตรงนั้น โอ้ววว.... แทบไม่ไหวแล้วตอนนั้น   ซักพักผมก้อต้องยอมน้องเขาครับ เงินทอนจิงๆติดใจครับ วันหลังต้องไปหาน้องใหม่แน่ๆนอนๆๆ 555 --ขอสรุปโหน่ยนะครับ- งานบริการ : 9/10   ไปเลยนะครับ- ห้นาตา : 9/10 เหมือนกน- GF : 8/10 เยอะนะครับสรุปแล้วคุ้มสุดๆครับ ขอบคุณร้าน Lovely Spa มากๆครับ ไปอุดหนุนบ่อยๆ แน่นอนคัรบผมมม l ”
Santi_kal

“น้องริต้า. น่ารักครับ. ตัวเล็กบางกรอบ สไตร์นางแบบ นน.45 ให้น้องจัดให้ตามสเตป เพลินเลยครับ ลิ้นดี นิ้วคล่อง แต่ยอมได้งัยจับพลิกตัวมานอนแทนดีกว่าตัวเล็กแบบนี้จับพลิกสบายเลยให้ไปด้านไหนก็ไป555สุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบล่ะครับ.   แต่อารมณ์ยังฟิน น้องยังไหว หลังจากนอนคุยดูรูปที่น้องไปถ่ายงานมา. ก็จัดกันอีกรอบ สรุป น้องน่ารัก หุ่นบางกรอบ. คุยสนุกเป็นกันเอง”
boysize

“ด้วยโปรฯยั่วใจชายหื่นรายได้น้อยอย่างผม คิดอะไรไม่ออก บอกไม่ถูกก็เลยไปหาที่ปลดปล่อยที่ lovely spa ครับ
เริ่มต้นจากการโทรเข้าไปที่ร้าน บอกว่ามีน้องพร้อมอยู่ 7-8 คน ก็เลยคิดว่าน่าจะมีถูกใจผมบ้างซัก 2-3 คน ก็เลยเข้าไปเลยครับ พอไปถึงร้านก็เจอ pr แหม่มคนเดินนั่งอยู่ที่เคาน์เตอร์ กับน้องอีกคนนอน ("นอน" จริงๆ ครับ) อยู่บนโซฟาตัวในร้าน เล่นโทรศัพท์มุ้งมิ้งๆ ไป ซึ่งก็สะดุดตาผมมากเลยครับ เพราะน้องขาเรียวสวยมาก แถมขาวอีกตะหาก แต่ก็ยังขอ pr ว่าอยากดูตัวน้องๆ ก่อนเพื่อการตัดสินใจที่ให้ผมตอบแทนสูงสุด (ROI สูดสุด) ก็มีน้องออกมาให้ดูตัว 3-4 คน มั้ง (อันนี้แอบผิดหวังนิดนึงว่าคนที่ผมเล็งไว้ว่าอยากเห็นตัวยังไม่พร้อมรับงาน) มีคนที่ผมสนใจ 2 คน คือ น้องเมจิ กับน้องคนที่นอนอยูุ่นั่นแหละครับ (อุบไว้ก่อนว่าน้องชื่ออะไร) น้องเมจิเนี่ย ผมเคยขึ้นแล้วเมื่อ 2 ปีก่อนได้มั้ง ถูกใจมาก แต่ไม่เคยคิดจะซ้ำ เพราะกลัวหลงรัก แต่พอเห็นตัวเป็นๆ อีกครั้ง คราวนี้สงสัยวันหลังคงต้องแหกกฎแล้วครับ เพราะน้องสวยขึ้น ผ่องขึ้น แล้วนึกดูสิครับ เล่นเดินมาในชุดสายเดียว กับกางเกงขาสั้น โชว์ผิวขาวทั้งไหล่และขาขนาดนี้ ผมจะไม่แหกกฎได้ไง แต่วันนั้นผมไม่ได้เลือกน้องเมจินะครับ เพราะถูกใจน้องคนที่ "นอน" อยู่บนโซฟามากกว่า บวกกับเมื่อน้องแนะนำตัวว่าเธอชื่อ "....." แล้ว ผมตกลงทันทีเลยครับ เพราะเธอคือน้อง rita ที่ผมเคยเห็นรูปในกระทู้ของร้านอยู่บ่อยๆ ซึ่งรูปร่างเธอ "เป๊ะ" มากครับ สูงเรียว ผอมบาง ผมยาว อยู่ในชุดเกาะอก กับกางเกงขาสั้น เน้นเผยให้เห็นส่วนต่างๆ ของร่างกายที่กระตุ้นความกระสันของผมยิ่งนัก ผมจึงตรวจสอบสิทธิ์ส่วนลดสินสอดกับ pr แหม่ม แล้วเลือกเธอในที่สุด ระหว่างเดินขึ้นไปบนห้อง ผมก็โรคจิตครับ ชอบให้น้องเดินนำ   จะได้สังเกตสังการูปร่างของน้องตอนเดินเยื้องย่างขึ้นบันไดอย่างน่า...... ซะจริง แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ ยิ่งมองน้อง rita จากข้างหลังด้วยมุมเสยแบบนี้ ผมยิ่งต้องระงับความหื่นของตัวเองมากขึ้น พอเข้าไปในห้องได้ น้องก็ไม่ออกไปไหนแล้วครับ เริ่มถอดเสื้อผ้า ของตัวเอง ผมก็ถอดของผมตามไปด้วย แล้วก็คุยกันสัพเพเหระ เพื่อให้หายเขินกันและกัน พอน้องถอดบราออก บร๊ะเจ้า ผมหื่นขึ้นอีก 10 เท่าครับ จุกของน้องเล็ก และบ่งบอกถึงความเด็กของเธอจริงๆ ครับ (แต่ถ้าเป็นซาลาเปาก็ไส้น้อยไปหน่อยนะครับ ใครที่ชอบอวบๆ คงต้องผ่าน จะไม่ได้ผิดหวังครับ) จากนั้นก็ไปอาบน้ำกันตามสเต็ป เริ่มจากการถูด้านหน้า แบบธรรมดาๆ ไม่มีอะไร แต่พอผมหันหลังให้เท่านั้นแหละครับ น้องมีลูกเล่นนิดนึง เอามืออ้อมใต้ตู้เย็นมาจับ jim น้อยของผมจนเลือดลมเริ่มไหลเวียนมารวมกันมากขึ้น แต่ก็ไม่มีอะไรเกินเลยกันในห้องน้ำนะครับ อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า
อาบน้ำเสร็จเธอก็ถามว่าจะให้นวดก่อนมั้ย ผมก็บอกว่าไม่ดีกว่า กะว่าจะ 2 ยก เลยให้น้องเริ่มบิ๊วเลยครับ ปากเธอก็ซุกไซร้ตั้งแต่คอติ่งหูผม ไปที่คอ แล้วก็หัวนมของผมอย่างนุ่มนวล มือก็สาว jim น้อยอย่างนุ่มนวลได้ใจผมจริงๆ มือผมก็พยายามลูบไล้ซาลาเปาน้อยๆ ของน้องอย่างทะนุถนอม จากนั้นก็เอื้อมลงไปสำรวจน้องสาวของเธอบ้าง ปรากฎว่าจากการสัมผัสด้วยมือแล้ว บอกได้ว่ายังตึงอยู่ครับ (สมกับความเป็นสาวเลย) แต่จับได้ไม่นานผมก็แตกไปเป็นที่เรียบร้อย เลยลุกไปล้างตัว ให้น้องนอนพักไปก่อน หลังจากล้างตัวเสร็จเดินออกมาจากห้องน้ำ ผมหื่นขึ้นอีกครั้ง เมื่อเห็นเธอกำลังนอนคว่ำ ร่างเกือบเปลือยเปล่า (มีผ้าเช็ดตัวปิดช่วงสะโพกของเธออยู่) ลองนึกภาพตามผมนะครับ สาววัยสะพรั่ง หุ่นเป๊ะ ผมยาวสลวย นอนคว่ำเปลือยเปล่าอยู่บนเตียงของท่าน มีผ้าปิดของสงวนเอาไว้ให้ท่านอยากเห็นอยากจับอยากขย้ำ พร้อมกับเอี้ยวตัวนิดนึงเพื่อหันหน้าอย่างเอียงอายกลับมามองผม ผมแทบอดใจไม่ไหว แต่ jim น้อยมันบอกว่า "เฮียๆ ขอผมพักแป๊บนะ" ผมเลยต้องตามใจมันไปก่อน เลยไปนอนคุยกับน้องอย่างเป็นกันเอง ไม่นานเมื่อ jim น้อยพร้อมออกศึกอีกครั้ง ผมก็พยักหน้า น้องก็รู้งานจริงๆ ไม่ต้องให้เอื้อนเอ่ยอะไร จัดการ jim น้อยเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมอึดกว่าคราวก่อนนะครับ ไม่หมูอย่างยกแรก น้องก็เลยต้องสาวนานหน่อย เปลี่ยนท่าไปมา สุดท้ายมาจบที่ท่าน้องนั่งอยู่ด้านข้างผม หันหน้าไปทางปลายเท้าผม ทำให้ผมเห็น curve ของเธอชัดเจน ผมจึงเอื้อมมือไปเค้นคลึงหน้าอกเต่งตึงของเธอ ตอนแรกก็เอื้อมไม่ถึงเท่าไหร่ครับ แต่เธอรู้งาน เอียงมาให้ผมสัมผัสได้พร้อมๆ กันทั้ง 2 ข้าง ไม่นานก็ต้องยอมแพ้เธอไปครับ
สรุปงานน้อง rita ครับ
หน้าตา 9รูปร่าง 9 (ถ้าอึ๋มกว่านี้หน่อย 10 แน่ครับ)
งานบริการ 10 งานหลัก (กษัย) 10 ค่าใช้จ่าย 2500 ครับ
ปล. เป้าหมายต่อไปของผมคือ น้อง ยูกิ ของร้าน lovely spa แต่ยังไม่เคยเห็นตัวจริง เลยอยากถามพี่ๆ ที่เคยขึ้นหน่อยครับ ว่าคุณภาพของน้องยูกิ คุ้มราคารึป่าว (ค่าสินสอนตััง 2800 แน่ะ) รบกวนให้ข้อมูลไว้ด้วยนะครับ ถ้าตัดสินใจจะขึ้นกับน้องและได้ขึ้นจริงเมื่อไหร่ มีการบ้านมาเล่าสู่กันฟังแน่นอนครับ ”

jimcaster0

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)