Ads
 09:50:54 PM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หรือบุปเพนำพาให้เราได้เจอ น้องใหม่@Funky "มิเกล" สาวแว่นแสนหวาน  (อ่าน 4539 ครั้ง) A A A A
Masked_Rider_BB
VIP
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 02:06:59 AM 20 มีนาคม 2015 »

44_key@2x
จะบอกว่าเป็นบุปเพก็เป็นได้ ในวันนี้ที่ผมตั้งใจจะมาผ่อนคลาย ณ เคหาสสถานฟังกี้เสนา 17 ตั้งแต่ตอน 1 ทุ่ม
แต่รถเจ้ากรรมดันน้ำมันหมดกลางทางโดยมิได้บอกกล่าว(โทษรถซะงั้น)
ทำให้ผมเดินทางมาพักผ่อนได้ช้ากว่าเวลาอันควร

พอดีกับที่มีน้องใหม่สองนางเข้ามาสมัครงานใหม่ ณ Funky Spa แห่งนี้
ซึ่งหนึ่งในสองนางก็เข้าตาอย่างจัง
ลุคดูเป็นสาวเรียบร้อยน่ารัก ในผมเปียและแว่นตากลมโต
ทำให้ผมตัดสินใจ รอทางร้าน สัมภาษ ตั้งชื่อ ตั้งราคา และตัดสินใจ "ประเดิม"ในทันที
ที่น้องได้ชื่อในร้านว่า "มิเกล"
ส่วนงานจะเป็นไงนั้นบอกเลย ผมหมดแรงคับ เล่นรีดน้ำไปหมดเกลี้ยง พรุ่งนี้ จะกลับมาเล่าสู่กันฟัง
VIP
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:18:37 AM 20 มีนาคม 2015 »

45_key@2x
เนื่องจากน้องมาทำงานวันแรก เราก็ได้เห็นความแปลกใหม่ของงาน
เริ่มจากการชงน้ำเลย 555
ท่าเดินน้องดูเปิ่น ๆ บอกตรง คาวาอิ มาก ๆ

เมื่อเข้ามาในห้อง เห็นว่าเป็นงานแรกของน้อง จึงขอน้องถ่ายรูปไว้มาอวดเพื่อน ๆในห้อง
เผื่อใครมีลุคชอบ "สาวหวาน" "สาวแว่น" คงจะต้องตามมากันเป็นพรวน
พอน้องขึ้นไปแอคท่าบนเตียงเท่านั้นล่ะ
เอิ่ม
ดูเรียบร้อยไปนะ อิอิ
หลังจากถ่ายกันพอสมควร คุยกันพอหอมปากหอมคอ
ก็ได้เวลาจูงมือกันไปอาบน้ำ

น้องเข้ามาถอดเสื้อผ้าให้เราอย่างนุ่มนวลเอาใจ ดูช่างเทคแคร์เอาใจใส่เสียนี่กะไร

แต่เมื่อเข้ามาในห้องน้ำ น้องก็ทำให้ผมแปลกใจ.......
VIP
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:28:02 AM 20 มีนาคม 2015 »

เนื่องจาก น้องที่ท่าท่านเรียบร้อยแสนหวานเมื่อสักครู่ อาบน้ำให้เราไป ก็บิ้วนัวในห้องน้ำให้เราไปด้วย O.o
จะว่าไปเนื้อตัวเธอยามถอดหมด
แม้ไม่ได้ขาวนวลเนียน
แต่ก็เต็มไปด้วยเสน่ห์วัยแตกสาว
ทั้งทรวดทรงองค์เอว
และกลิ่นหอมจาง ๆ ที่เรารู้สึกได้
เธอเข้ามาจากด้านหลังทำให้เราเตลิดเปิดเปิงไปไกล จิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว
มือเธอซอกซอนมาด้านหน้าคว้าเข้าที่อาวุธของเราอย่างจัง นุ่มนวล สะกิด ติดตลอด
ไฟรักของเราร้อนรุ่ม สุมทรวงในห้องน้ำ น้องทำท่าอยากจะตีพ่ายตั้งแต่เกมยังไม่เริ่ม
แต่เราเองรู้ตัวดี ว่ามิใช่คนที่แตกพ่ายได้ง่ายดาย บวกกับแอร์ร้านฟังกี้ที่เย็นฉ่ำบอกตรงคับ สงสารน้องถ้าจะต้องบิ้วอีกนาน 555 จึงบอกน้องว่า
"เราไปต่อทีเตียงดีกว่านะคับ"
ซึ่งเจ้าตัวก็ดูอิดออดเล็กน้อยก่อนจะยอมปล่อยเราออกมาจากห้องน้ำ
ต่อมา ......
VIP
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:52:25 AM 20 มีนาคม 2015 »

สำหรับงานบนเตียงน้อง
อืม....
 22_key@2x
บอกเลยน้องจู่โจมเราคับ
แบบเบา ๆ
เรื่อย ๆ
สบาย ๆ
ในท่านอนคว่ำเจ้าตัวก็
ลากลิ้น โรมเร้า เราอย่างต่อเนื่องไม่หยดกหย่อน
มือทั้งสองคอยประคอง ลากเขี่ยไม่หนีหาย
ทั้งสัมผัส ทั้งกลิ่นหอมของผิวกาย
แทบแตกพ่ายยอมสยบ แต่แรกเจอ
บอกเลยน้องกระตุ้นเก่งมาก

เมื่อยามหันหน้ามาน้องก็ไปตามสเต็ปคับ น้องบอกตัวเองยังสเปรย์ไม่เก่งนัก
แต่ผมไม่เห็นด้วยเลย แม้ไม่สด แต่น้องก็ตั้งใจใส่ใจในการ "จัด" อย่างมาก
และบอกได้เลยว่า ที่บอกว่าเสปรย์ไม่เก่งไม่เป็นนี่
ไม่เป็นความจริงแต่อย่างใด
แต่ฝีมือขั้นไหนนั้น รบกวนเพื่อน ๆ ไปลองดูเอาเองคับ
ใช้เวลาราวครึ่งชั่วโมงบนเตียง
ท่าต่าง ๆ หมุนเวียนเอามาใช้
แต่น้องคนนี้ก็คล้ายจะเป็นแนวรุกทันใจนะคับ
คือเราควรอยู่เฉย ๆ แล้วน้องจะออกท่าใหม่มาเองเรื่อยๆ^^
จนเราแตกพ่าย
คิดว่าจะจบแล้ว
ขณะที่กำลังเหนื่อยอ่อน หมดแรง
น้องดันอยากจะจัดยกสองให้ซะงั้น
เราก็ไม่ไหวแล้ว
แต่เจ้าตัวบอก
"ยังมีเวลาอีกเยอะ พี่ทำตัวน่ารัก ให้หนูจัดท่าตามใจ ให้อีกทีนะ"
แง่ม ๆ
ใครล่ะจะไม่จัดทั้งท่าทางออดอ้อน ขนาดนั้น ใจมา ขนาดนี้
จากนั้นก็......
อะเฮือก
VIP
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:56:46 AM 20 มีนาคม 2015 »

โดยรวมคับ
งานน้องทำให้เรารู้สึกเหมือน
เอ่อ......
หลายอย่างคับ
ทั้งสาวหวาน
สาวเปรี้ยว
สาวรุก
สาวแว่น!!!!
แนะนำได้แค่ว่า
ไปลองดูคับ
รับรอง
ฟินไม่รู้ลืม
เรียกได้ว่าคนขี้งกอย่างผม
ทิปไปสองเท่าราคาคอร์สน้อง
แหะ ๆ
ไปลองดูเอาเอง
CMos
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:04:27 PM 21 มีนาคม 2015 »

45_key@2x โชคดีจริงๆครับ ในความโชคร้ายรถน้ำมันหมด.. ก็ยังมีความโชคดีที่ได้ลิ้มลองของใหม่.. ที่ดูแล้ว อืมมม... .. อิจฉาคน กทม. ครับ การบ้านอ่านสนุกขอบคุณครับ
แท็ก: มิเกล Funky เสนา 17 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)