Ads
 06:25:52 PM 16 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันเป็นเพียงแค่ความฝัน "ริต้า" Yoncatinet  (อ่าน 32185 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 11:06:21 PM 20 มีนาคม 2012 »

เห็นภาพนางฟ้ามาใหม่  แห่งค่ายยอน ฯ 

เป็นสเปคผมเลย  ขาว ๆ  น่ารัก  ผมเป็นลอน 

ถึงร้านจะไกลแค่ไหน  ก็ต้องไป  นั่นคือ  คืนนี้ 

โทรถามทางตลอด  เพราะละแวกนั้นไม่ชำนาญ  เลียบด่วนรามอินทรา

เลี้ยวเข้าซอยเจอ "เพ้อผับ" 

โอย.. สมคำร่ำลือ  พนักงานชุดสีขาว ขาสั้น  แต่ละคนงามหยาดฟ้ามาดิน   wanwan004

เปลี่ยนใจดีไหมเนี่ย  แต่ทำไม่ได้  เพราะอยากเจอนางฟ้าในภาพ

และแล้วก็ได้เจอ

ป.ล.  ร้านหายากจริง ๆ อยู่ในรั้วโรงแรมเบลล่า  ไม่มีป้ายร้าน
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:12:11 PM 20 มีนาคม 2012 »

มีปลาแค่สองตัว  เป็นปลาที่ร้านแอบลง

ผมเองก็คงไม่มีปลามาฝาก  เพราะน้องมีแฟน เล่นเวปด้วย กลัวมากว่าแฟนจะรู้

วินาทีที่เห็น  น้องริต้า

ยอมรับว่าผิดหวังนิด  เพราะน้องเปลี่ยนทรงผมแล้ว  ไม่มีลอน ๆ ที่ผมชอบ

น้องไม่ขาว  และ  ดูไม่เกาหลี    เหมือนในรูปอีกแหล่ะ

ความสวยพอได้   แต่สวยแบบไทย ๆ  ผิวสีน้ำผึ้ง

ก็โอเคครับ  ฝันฝ่ามาตั้งไกล  ผมจ่ายค่าคอร์ส  2,300.- แล้วขึ้นห้อง  

Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:16:58 PM 20 มีนาคม 2012 »

สถานที่ของ ยอนคาติเน็ท  เหมือนโรงแรมที่พัทยาครับ

เดินรอบสระน้ำไปหาห้อง ไกลพอควร

ในห้องน้องริต้า พูดคุยดี  สุภาพ  

น้องอาบน้ำให้ตามหน้าที่  แล้วก็มานวดให้

ผิวพรรณเนียนดี  อกยังได้รูป 34"  ตัวหอม

ปล้ำเลยดีกว่า   wanwan004

น้องมีอารมณ์ร่วม  จูบปากหนุกดี  โดนทาสีไปเริ่มหายใจแรง

น้องบอกว่า  มีแฟนแล้ว  ไม่ให้ใครกินตับ   wanwan009

Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:22:27 PM 20 มีนาคม 2012 »

ที่จริงถ้าคืนนี้ ผมได้พบนางฟ้าที่เหมือนในภาพเปี๊ยบละก็

ผมจะนั่งคุย  ไม่กินน้องแน่นอน  จะเก็บไว้ชวนไปดูหนัง ฟังเพลง  ซื้อของให้   wanwan019

แต่ทว่า  มันเป็นเพียงแค่ความฝัน  นี่นา

ความจริงตรงหน้า  เหนื่อยมาไกลขนาดนี้  ไม่ให้เสียเที่ยว

งั้นก็ทิปไป  25 แดง  (น้อยกว่านี้น้องส่ายหน้า)

ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ   หลายตับหน่อยค๊าบ  เพราะน้องอารมณ์แรงดี  ร้องดังจัง  เลยต้องบู๊ ๆ หน่อย

การบ้านจบละ   ขออภัยทุกท่านถ้าไม่ค่อยม่วน  เขียนตามความรู้สึกค๊าบ   wanwan019
Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:10:02 AM 21 มีนาคม 2012 »

ที่จริงถ้าคืนนี้ ผมได้พบนางฟ้าที่เหมือนในภาพเปี๊ยบละก็

ผมจะนั่งคุย  ไม่กินน้องแน่นอน  จะเก็บไว้ชวนไปดูหนัง ฟังเพลง  ซื้อของให้   wanwan019

แต่ทว่า  มันเป็นเพียงแค่ความฝัน  นี่นา

ความจริงตรงหน้า  เหนื่อยมาไกลขนาดนี้  ไม่ให้เสียเที่ยว

งั้นก็ทิปไป  25 แดง  (น้อยกว่านี้น้องส่ายหน้า)

ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ   หลายตับหน่อยค๊าบ  เพราะน้องอารมณ์แรงดี  ร้องดังจัง  เลยต้องบู๊ ๆ หน่อย

การบ้านจบละ   ขออภัยทุกท่านถ้าไม่ค่อยม่วน  เขียนตามความรู้สึกค๊าบ   wanwan019

2.50 บาท โห ราคาเบร็ดเสร็จเสี่ยวปรี๊ดเลยครับ ขอบคุณครับ พี่บี้ครับผมตามอ่านมาหลายที

อยากถามเลยครับ ถ้าตับบอกแบบตรง ๆ หรือ มีทริค อ้อม ๆ ๆยังไงครับ

ขอบคุณครับ
olan
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:39:54 AM 21 มีนาคม 2012 »

ถ้าให้คะแนนจากรูปเต็ม10 ตัวจริงได้กี่คะแนนครับท่าน Ebby
sorusmokin
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:51:55 AM 21 มีนาคม 2012 »

wanwan017 wanwan017

วันหลังขอไปกับพี่บี้ด้วยยยยยยย

wanwan011 wanwan011
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:04:29 AM 21 มีนาคม 2012 »

เบ็ดเสร็จเกือบ 5 บาท
 wanwan035

*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:04:59 AM 21 มีนาคม 2012 »

ยอน ... คาที่เน็ต สมชื่อจริงๆสินะ  Cry

แต่ถ้าให้ผมเดาดูแล้ว แมตช์นี้ ไม่น่าจะประทับใจพี่ Ebby เท่าไรนัก

เพราะ... ไม่มีบทบรรยายเลย อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:38:47 AM 21 มีนาคม 2012 »

ยอน ... คาที่เน็ต สมชื่อจริงๆสินะ  Cry

แต่ถ้าให้ผมเดาดูแล้ว แมตช์นี้ ไม่น่าจะประทับใจพี่ Ebby เท่าไรนัก

เพราะ... ไม่มีบทบรรยายเลย อิอิ

จะพักส่งการบ้านห้องนี้แล้วครับ MOD

สองรอบแล้ว  เอาเงินง้าง  รอบละเกือบห้าพัน   ม่ายซาหนุกเลย

จะกลับไปลงอ่างชั่วคราวดีกว่า  wanwan009
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:34:38 PM 21 มีนาคม 2012 »

จะพักส่งการบ้านห้องนี้แล้วครับ MOD

สองรอบแล้ว  เอาเงินง้าง  รอบละเกือบห้าพัน   ม่ายซาหนุกเลย

จะกลับไปลงอ่างชั่วคราวดีกว่า  wanwan009

พี่บั้ไม่ส่ง คงไม่มีการบ้านสนุก ๆ อ่านนะสิครับ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 04:57:34 PM 21 มีนาคม 2012 »

สองรอบแล้ว  เอาเงินง้าง  รอบละเกือบห้าพัน   ม่ายซาหนุกเลย

จะกลับไปลงอ่างชั่วคราวดีกว่า  wanwan009

บุก RCA เลย พี่ Ebby

น้อง ลาเต้กับมะหมี่ น่าขึ้น เพราะยังใหม่ ข่าวว่าแฉะธรรมชาติ

(แต่เห็นตัวจริงแล้ว ไม่เปคผมเท่าไร )

น๊อตโตะ ก็น่าขึ้น เพราะนมใหญ่มวากกกกกกกกก

ช่วย หมาเห็นปลาประป๋อง ตัวน้อยๆตรงนี้ที

อยากอ่านการบ้านพี่ Ebby

Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 06:08:29 PM 21 มีนาคม 2012 »

สองรอบแล้ว  เอาเงินง้าง  รอบละเกือบห้าพัน   ม่ายซาหนุกเลย

จะกลับไปลงอ่างชั่วคราวดีกว่า  wanwan009

บุก RCA เลย พี่ Ebby

น้อง ลาเต้กับมะหมี่ น่าขึ้น เพราะยังใหม่ ข่าวว่าแฉะธรรมชาติ

(แต่เห็นตัวจริงแล้ว ไม่เปคผมเท่าไร )

น๊อตโตะ ก็น่าขึ้น เพราะนมใหญ่มวากกกกกกกกก

ช่วย หมาเห็นปลาประป๋อง ตัวน้อยๆตรงนี้ที

อยากอ่านการบ้านพี่ Ebby

Cry

นานมาแล้ว  เคยจองแครอท  บังเอิญคุณบอยโทรมาบอกว่าติดไฟแดง  ผมเลย cancel

แกอาจกลัวผมก็ได้นะ  ว่าแค่ไฟแดง ทำงานได้นี่หว่า ทำไมผมเซย์โน

ขนาดป๋าขา  แกยังกินแทบไม่ได้เลยกับที่นั่น

อันนี้ก็เลยไม่ได้ไปซักที  เพราะรวมเทพที่ไหน  ที่นั่นกินยาก

แต่เอาเถอะ  เพื่อพี่น้องชาว SDN  ผมจะลุยไฟดู   มีงบทิปสัก 30 แดง เกินนี้ไม่เอา

ป.ล. ว่าแต่ไหงสามชื่อที่แนะนำ  ไม่มีชื่อน้องพริก  wanwan004  
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:39:03 PM 21 มีนาคม 2012 »

เห็นด้วยครับ เทพเยอะมวากกกก

ผมต้องเลยหายตัวไปบ่อยๆ

อยากได้ข้อมูล เอียงหูมาใกล้ๆ เดี๋ยวผมจะกระซิบบอก อิอิ

แต่ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจหนึ่งคนนะ ที่ยังไงก็ไม่บอก 555

*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:36:58 AM 22 มีนาคม 2012 »

เว๊ปนี้ เทพ ๆ ๆทั้งนั้น เรื่อง นัว ผมเคารพและตามอ่านการบ้านเพื่อเก็บทริค ยังไงมาผลิตการบ้านให้พวก ผมอ่านในนี้ต่อนะครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)