Ads
 12:09:00 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่1 เหตุเกิดเพราะน้องบี เซ็งเป็ด  (อ่าน 27987 ครั้ง) A A A A
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« เมื่อ: 08:54:45 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ผมนัดน้องsl ไว้คนนึง ที่ลาดกระบัง คนที่ซี้กับเค้าคงจะรู้ว่า ที่สิงสถิตเค้าอะ หลักๆก็ฝั่งธน ส่วนอีกที่ก็แถวดอนเมือง  คิดเอา ว่าวิ่งจากสองที่นี้ไปลาดกระบัง เนี่ยขนาดไหน
รอน้อง ตั้งแต่บ่ายโมงจน สี่โมงเย็น
น้องก็ไม่โทรมา และจะถามว่าทำไมไม่โทรหา น้องมีประวัติว่าแฟนจับได้แล้วเลยไม่มีโทรสับใช้เลยที่นี้ (น้องเค้ามีตัวตน มีงานจริง) ตื่นเต้นมากที่จะเจอน้อง จนละเ*ไม่อนุญาต#06*่ยใจ
ยังดีที่วันนี้ได้งานพิเศษ มาที่หลังว่าจะต้องไปงานแถวๆนั้น เลยช่างแม่...งงง
โทรหาพ่อหมี  แสดงความเสียใจ ร้องห่มร้องไห้ โดนเด็กหลอก และหลอกไกลมากกกกกก นานมากกกกก ที่รอเพราะว่าอยากเจอมากสำหรับคนนี้

เลยช่างมัน ก็รอๆๆๆๆ แถมขนาดว่า เข้าร้านไปเล่นเอ็มส่งข้อความไปว่ารอๆๆๆๆๆๆ

ผ่านไปก็เลยไปงานซะแล้วก็กลับบ้าน ขากลับ ก็เลยเจ็บใจจัด เงินที่เตรียมมาไม่ต้องไปหาแล้วแม่ง วิ่งกลับมา โทรหา ผบ.ว่ายังไม่ออก อิอิอิอิ ก็เลยหาที่แวะ
จะไปไหนดีวะ ไปสโนไวท์ ก็ไม่เอา ดูไม่สะใจพอ ไปวาเลนไทน์ก็สงสัยเด็กจะหมด ไปก็ยังไม่สะใจเท่า 
เอาวะ มาทางนี้แล้ว ไปที่ใหม่ที่แก๊งค์F4ยังไม่เคยไป (หรือไปมาแล้วอะ) ไปเลยลงสาธุ ไปไอด้าเลย ใจตุ้มๆต่อมๆ  ไปยังงัยฟะ แต่น่าจะมีทาง ไปๆๆ หาทางไปให้ได้ เพื่อความสะใจ

ตัดไปถึงที่จอดจนได้ เดินเข้า โหอลังการใช้ได้ แต่ว่า ตู้โล่ง มีเชีร์เดินเข้ามาคนนึง พี่มากี่คนครับ คนเดียว     
 แล้วหมดเลยหรอ ขึ้นหมดแล้วครับ  แต่มีเด็กข้างนอก นั่งนอกตู้ 2000 กับ2200 สนไหมพี่ เด็กโอเค เดี๋ยวผมเลือกให้เลย จัดแบบโอเค เนื้อตัวดี คนนี้ นมโอ เนื้อเนียน

เดี๋ยวผมจัดแบบเบิ้ลให้เลย  แหมคำนี้ ลองดูดิ๊ว่ามันกล้าจัดไหม 
 ผมเลยวางฟอร์ม มีนามบัตรไหม ไม่มีอะครับหมดแล้ว  งั้นเอาเบอร์มา โอเคได้ครับ  ถ้าไม่ดี พี่ไม่ต้องมา ไม่ต้องโทรมาเลย
อืมมันกล้าเนอะ
 เอาจัดมาเลย  น้องเดินมา อืม โอเคเลย

แล้วกรูจะลองดูว่างานอย่างที่ว่าไหม
ขึ้นไปน้องดูคุยจนสนิท รอน้ำ รอกระเป๋า แล้วก็บอกพี่ มานั่งนี่มา เริ่มจับมือเล็กน้อย คุยกันดี พูดน่ารัก จนน้ำเต็ม

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:32:46 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ตอนน้องชวนลงอ่าง น้องคุยไปเรื่อยๆ จนเริ่มถูหลัง น้องบอกว่า ถ้าจริงๆพี่จะเอาสองที พี่ต้องมานัวกันห่อนตอนแรกนะ ไม่งั้นเดี๋ยวพี่ไม่ทันเวลา แต่หนูไม่กล้าบอกพี่  อ้าวๆๆๆ แหมไม่บอกแต่แรก อันนี้แววงานดีมีมาแล้ว

น้องก็เล่าให้ฟังว่า มาถึงนัวกันแล้วตับก่อน มันจะตื่นเต้าดี ถ้ามานั่งคุยแบบนี้ เดี๋ยวสนิทกันแล้วจะตับไม่สนุก ครั้งแรกมันจะตื่นเต้น  ผมก็เลยบอกว่า ไม่บอกก่อนอะ แบบนี้จะทันไหมนะ

คิดว่าผมทันหรือไม่ บอกมาแล้วจะมาเล่าต่อ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:52:26 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ทันครับ

ตับทันที

ฟันธง

wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:10:57 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

กินตับๆๆๆๆๆจานด่วนไอด้ามันไกลผมอะท่านพ่อหมอนกแต่ว่าลาดกระบังไกลกว่าอะ wanwan031
alone
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:26:25 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ลุ้นๆว่าจะทันมั้ยน้าาา

รออยู่นะครับ
wanwan002

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:33:06 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณพ่อแม่พี่น้องที่มาฟังผมร้องกันวันนี้

คิคิคิค
ผลปรากฏว่า น้องก็ชวนเอาเลย เดี๋ยวไม่ทัน โนมน้องสวย เอวไม่เล็กคอดแต่มีสัดส่วน ชอบเลยครับแบบนี้ ก้นสวย ผิวดีมาก ผมนัวนิดหน่อย หอมแก้ม แล้วน้องก็บอกให้นอนลง
แล้วน้องก็มาถูไถ แบบว่า ไม่เคยเจอเด็กคนไหนที่ทำให้สยิวได้ขนาดนี้ เอานมถูจู๋ เอาตัวลากไล้ แข็งสิครับพี่น้อง แล้วน้องก็ดูด จ๊วบ จ๊วบ ๆๆๆๆไปทั่วตัว ทั้งหมดที่เคยผ่านมา ไม่มีคนไหนทำได้เสียงสยิวขนาดนี้ ดูดนมเค้าที่ ดูดไล้ไปเอวที่ ขนลูกมากกกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่เคยขนาดนี้จริง น้องดูดลูบเลียแบบว่า เฮ่อ สยิวอยากจัด แล้วน้องก็ฉีกซีดี สวม น้องหันมาบอกว่า ขอนะ ปกติมีสดให้ แต่วันนี้หนูขอ ปากไม่สบาย โอเค ไม่ว่าเลย  น้องดูด เสียงดังบ๊วบๆๆๆ ตั้งแต่ดูดนมแล้ว มาดูดน้องคนเล็กแล้วยังสุดยอด แทบอยากแตก จนได้พักเดียว ผมทนไม่ไหวตริง ไม่งั้นแตกแน่ๆ  เลยขอน้องบอกว่าขอพี่กินมั่ง  น้องบอกว่า ไม่ได้คะ เดี๋ยวเป็นงูสวัด อืมๆๆๆไม่ว่ากัน แต่น้องหันมาให้ผมจับลูบคลำ แต่ก็นะ ไม่มีปัญหา เลยบอกขอดมได้ไหม  น้องหันมาให้เลยครับ โห สุดยอด ผมเอาจมูกไซ้ แทนลิ้น  ไม่ได้ทาสี แต่แหมนะ สวย นิ่ม หอม ก็เลยคิดไปว่า แค่นี้ก็โอเคแล้วละ ถือว่า ให้เกียรติเราแล้วละ

จนได้แค่นิดเดียวอาการก็กำเริบ เนื่องจากน้องคงเสียวสุด เพราะผมเอาจมูกแทนลิ้น แต่เกรงใจไม่กล้าแลบลิ้นใส่ เราสุภาพ ผมทำให้น้องเสียวเยอะไปมั๊ง น้องดูดจนผมคิดว่าถ้าอีกครึ่งนาทีเนี่ย ผมคงทะลักคาปากแน่ๆๆๆ ไม่เอาๆๆๆ
บอกน้องเดี๋ยวพี่แตกนะ มาๆๆๆๆ แล้วน้องก็เอาเจลทา เพราะกลัวว่ามันจะฝืดเดี๋ยวถุงแตก น้องนั่งบนผมนอนล่าง น้องทำได้ดีจนจริงๆนะ ไม่ไหว แป๊บเดียวเลย น้องบอกมา ดึงผมขึ้นมานั่งกอด แล้วตับๆๆๆๆๆ น้องบอกถ้าแบบนี่หนูไม่ถนัด พี่ต้องทำแบนี้ หันข้างนิดนึง แล้วเดี๋ยวจะได้เข้าลึกๆ  น่านๆๆๆๆๆ กรูงานเข้าแล้วเจอสาวไฟติด แล้วน้องก็ ตับๆๆๆๆๆๆ โอยย พี่มา หนูว่าเดี๋ยวพี่จะไม่ไหว พี่ทำดีกว่า (แต่ดูท่าทางน้องจะไม่ไหวด้วยนะ)

ผมจับน้องนอนอย่างนุ่มนวล แล้วตัๆๆๆๆ ช้าๆ แล้วอัดแน่นหนักหน่วงไม่หยุด รัวไม่ยั้งอย่างรุนแรง ไม่เคยรัวใครขนาดนี้มาก่อน จนน้องหันมาบอกว่า อีกนิดนะพี่ ผมถึงขนาดขนลุกเลย นี่น้องจะเสร็จพร้อมกันเลยหรอ ผมรัวๆๆๆๆๆ จนน้องบอกว่าจะแล้วๆๆๆ ช่วงนั้น ผมยังทนไหว แต่มีปริ๊ด ออกมาหน่อย แต่ผมยังซอยเพื่อน้อง อั้นไว้ๆๆ  แล้วน้องก็จิกหลังผมเล็กน้อย แบบว่าเสร็จแล้ว ผมปร๊ดดดดดดดดดดดด ออกมา ขณะรัวอยู่ ผมก็ถามว่าเสร็จยัง น้องเหมือนหมดแรง น้องหนีบผมแน่น แล้วกอดผม ผมรัวพอเป็นพิธีนิดนึง เพราะว่า ยังคาและแข็งนิดๆ น้องบอก ถ้าพี่รัวต่อเนี่ย น้ำทะลักแล้วมันจะเข้าไปของน้องนะ ผมนึกในใจ น้องมันส์ขนาดนั้นเลยหรอ จนกลัวว่า เดี๋ยวพอมันอ่อนแล้วมันจะไหลเข้าไปจนท้องหรอ อิอิอิอิ

พอพักได้หน่อยน้องก็ชวนมาล้าง แล้วก็มาให้ผมนอน น้องนวดไปเรื่อยๆ ไม่ได้นวดแบบหมอ แต่นวดแบบรู้ว่าปวดตรงไหนนวดตรงนั้นเอา ก็ดี แล้วคุยไปเรื่อยๆ แล้วก็ุถามว่าพี่จะไหวไหมนะ ผมบอกว่า เจอคนถูกใจแบบนี้ไม่ต้องห่วงหรอก  ไม่ต้องสองก็ได้ แต่มาเดี๋ยวพี่นวดคืนให้

จับน้องนอน กะว่าจะนวดแล้วนาบต่อ แต่ผมว่า สร้างสัมพันธ์ไว้ดีกว่า น้องน่ารักมากกกกก นวดให้น้องจนสบายตัวไป แล้วก็บอกว่า เดี๋ยวปล่อยให้น้องกลับบ้านดีกว่า (น้องได้คิวผมคนที่4 เชียร์ไม่ยอมปล่อยกลับ ถ้าไม่มีผม คงไม่ได้กลับแน่ๆ เพราะขอเขากลับแล้วไม่ยอมให้ไป) ก็เลยลงมา ซึ่งเวลาก็เหลือแค่สิบนาที ดูแล้วน้องไม่รีบร้อนอะไร ผมฏ้สบายใจ ติดใจน้องคนนี้แล้ว
เฮ้อ สะใจ เจ็บใจ สบายใจ แต่อยากอีกรอบ แต่ไว้ก่อน รอบหน้ามาเจออีกแน่ น้องสุดๆ

สรุป  น้องเนียน มีฝาแฝดด้วย น้องเบอร์ v64 ชื่อตอง น้องสาวฝาแฝดชื่อเตย v61 (ชื่อในวงการ) 

งานดี ให้9.5/10
ตัวเนียน 10/10
เรื่องนัว  8/10  ขาดทาสี แต่ได้จมุกทาสีแทน ก็โอนะ อยากอีก
โนมมมม  9.5/10 ท่านพี่ฮิวน่าจะชอบแน่ๆ ตัวเล็กแต่ใจใหญ่
ราคา น้องทำโดยไม่มีเอเย่น ไม่มีสังกัด หรือเรียกที่อื่นว่า ไซไลน์ 2200
เชียร์ที่แนะนำ ชื่อ มนตรี ถ้าถามอยากได้แบบไหน สั่งเอาเลย แบบว่าอยากได้ขอสอง (ไม่ต้องเพิ่มมั๊ง  แบบผมเนี่ย เข้าไปบอกถ้าไม่ดีไม่มาเลยนะ)  จัดได้อยู่ อยากได้เบอร์ PMมาละกัน
ถ้าให้เทียบ เห็นพี่สาว กะน้องสาว ฝาแฝด ให้ผมเลือก ผมเลือกคนนี้แหละ น่ารักกว่า สวย ในมุมมองผมนะ (ผมก็งง ทำไมแม่บ้านในนั้นถามว่าเบอร์61ใช่ไม๊ ถึงสองคน สงสัยจะเหมือนกันมาก แต่ผมดูจากรูปไม่เหมือนกันเท่าไร)

อยากได้จัดไป 
ราคาในตู้อื่นๆ 1700 นอกตู้มี 2000กับ2200 สงสัยวันนี้แค้นจัดเลยจัดแบบนี้ แถมเด็กในตู้หมด แต่บอกตามตรงชอบ

*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:34:05 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ตอบทุกๆท่าน  ผมไม่อยากทันเอง เพราะคุยจนสนิทกับน้อง แถมน้องยังถามเหลือ สิบนาที เอาอีกไม๊ ผมบอกว่าไม่ เดี๋ยวให้น้องกลับดีกว่า แค่นี้พี่ก็สบายใจแล้วละ น้องคุยดี

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:34:24 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ว่าแต่ แค้นน้องบีมากกกกกก

alone
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:23:32 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ถ้ามีโอกาศไปผมจะลองไปเป็นสามีร่วมสาบานนะครับ

ชอบจริงเลยอ่ะ ซอยเพื่อน้อง คิดไปได้ไงเนี่ย อิอิ
  wanwan044

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:32:10 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ท่านนก  ครับ   ยกให้เป็นเทพไร้เที่ยมทานเลย

สามารถใช้จมูกทาสี  แทนลิ้น

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด  wanwan017
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:35:23 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

มีพ่อนกเปิดทางใหม่ๆให้แล้ว

คงต้องจัดเวลาไปลองกันบ้างแล้วสิเนี่ย

ได้สองครั่งแถมเนื้อตัวดี

แบบนี้เข้าทางเค้าเยยย wanwan011

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:45:36 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ท่านนก  ครับ   ยกให้เป็นเทพไร้เที่ยมทานเลย

สามารถใช้จมูกทาสี  แทนลิ้น

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด  wanwan017

ก็น้องเค้าขอ เลยขอต่อลองว่าได้ไม๊ น้องหันมา69ให้เลยแต่ผมก็นะ  ตอบแทนน้องด้วยการไม่โกง

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #12 เมื่อ: 04:49:12 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ต้องคิดศัพท์ใหม่

เรียกทาสีไม่ได้แล้้ว

น่าจะ

พู่กันป้ายยย  wanwan004

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 09:45:40 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ต้องคิดศัพท์ใหม่

เรียกทาสีไม่ได้แล้้ว

น่าจะ

พู่กันป้ายยย  wanwan004

งั้น รบกวนท่านเทพทั้งหลาย ช่วยลองตั้งชื่อเพื่อบัญญัติศัพท์กันใหม่ดีไหมครับ ผมก็ไม่เคยด้วยแบบนี้
เดี๋ยวจะได้ทำโหวตเลยดีไหม จะได้บัญญัติศัพท์นี้ได้
เพราะปกติ ไม่เคยเลยถ้าไม่ให้ทา ก็จะไม่ให้อะไรเลยนี่เพิ่งเจอนะครับ

ตอนนี้มีคนเสนอ 1.ท่านฮิว   พู่กันป้ายแล้ว

barbozar
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:14:34 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านของท่านพี่มันส์มากอ่านแล้วเห็นภาพในทันที
ผมขอเสนอศัพท์ว่า ไถลถ้ำ.. ครับ   wanwan020
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)