Ads
 10:50:06 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กวาเลนไทน์เค้าแรงจิงๆ  (อ่าน 65948 ครั้ง) A A A A
teinek
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« เมื่อ: 08:11:09 PM 20 มิถุนายน 2011 »

เนื่องจากเมือกลางวันเด็กจากการบ้าน หนุ่มน้อยออกล่าเหยื่อ มาเขี่ยไว้ว่า วันนี้หนูอยาก มาหาเลยตอนนี้  แต่พอผมไปหา กลับโทรไปแล้วไม่รับ นั่งรอมาครึ่งชม. ก้เลยไปบ่นให้พ่อหมีหัง ว่าโดนเดกเบี้ยว พ่อหมีบอก วาเลนไทน์ไหมน้อง ก็เลยจัดไปครับ วาเลนไทน์เคยเห็นมาตั้งนานละแต่ไม่เคยเข้ากลัวหล่น แต่จากที่อ่านการบ้านพ่อหมี แล้วอยากไปมานานละยังไม่มีโอกาสสักที แต่วันนี้ผมไม่กลัวหล่นเลย เนื่องจากมีเสี่ยหมี วาเลนไทน์ อยู่ด้วย

ไปถึงเจอพ่อหมี กะเชียร์โย่ง เชียร์ประจำกายพ่อหมี พอนั่งดูหน้าตู้ยังไม่เจอถูกใจ เชียร์โย่งจึงแนะนำ เด็กคนนึงชื่อน้องฝันกำลังจะลงละอีกครึ่งชม พ่อหมีบอกเชียร์โย่งจองเลย ถ้าผมไม่เอา เด๋วพ่อหมีจัดเอง ก้เลยนั่งรอ ระหว่างรอ พ่อหมีก้คอยให้ detail เด็กที่นั่งอยู่หรือเพิ่งลง แบบเต็มสูบเลยครับ เด็กที่พ่อหมีจัดแล้ว รวมถึงเด็กที่พ่อหมี จัดให้พี่ฮิ้วและ ท่านหมอนก  wanwan004

พอน้องฝันลงมา ผมดูๆละ หน้าตาก้น่ารักดีแต่วันนี้หื่นมากจัดอยากจัดหนัก จึงตัดสินใจยกให้พ่อหมีละ เลือกน้องเบอร์ 92 ตัวแรงของพ่อหมีแทน wanwan004
แต่ปรากฏว่าในเสี้ยววินาทีนั้น น้องเบอร์ 92 โดนคนอื่นตัดหน้าไปตอนที่เดินไปยลโฉมน้องฝัน จึงเกิดการเปลี่ยนตัวผู้เล่นกระทันหัน เพราะพ่อหมียกน้องให้ผมก่อนเนื่องจากน้องน่ารัก และพ่อหมีเลือกเด็กเก่าคู่ใจอีกคนของพ่อหมีแทน 

พ่อหมีนี่ใจดีมากหุๆ ต้อนรับผมเต็มที่ สมแล้วกะที่เป็น เสี่ยหมี วาเลนไทน์  wanwan017

เกริ่นไปซะนานจนน้ำท่วมห้องคงไม่เบื่อนะครับ

ต่อนะครับ เนื้อๆ

ถึงห้อง น้องไม่พูดไม่จา ผ้าหลุดอย่างไว ละก้มานั่งซบผม ผมจึงแปลงร่างเป็นปลาหมึก นัวไปผมก้ชวนคุยไป แซวน้องบอกเงียบจัง น้องฝันบอกหนูคุยไม่เก่ง ผมก็เลยถามกลับไปว่างั้นทำไรเก่งมั่งหละ น้องฝันบอกว่าหนูเอาเก่ง ผมนึกในใจวันนี้จัดหนักแน่ยิ่งอารมค้างจากที่เด็กผมบิ้วละเบี้ยวผม  wanwan003

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:15:42 PM 20 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

กบับมาคราวนี้ท่านน้องโจ

หื่นขึ้นมากค๊าบบบบบบบบบบ
 wanwan024

teinek
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:44:38 PM 20 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024

คงคั่งค้างมาจากตอนที่ผมหายไปเนื่องจากงานเยอะมาก เลยต้องชดเชยน่าครับ wanwan012

แต่ไม่เจอท่านพี่ฮิ้วตั้งนาน พี่ยังหื่นเหมืนเดิมเรยนะครับ  wanwan024
teinek
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:57:41 PM 20 มิถุนายน 2011 »

โทษทีนะครับที่ขาดช่วง มาต่อครับ

หลังจากที่น้องฝันบอกเอาเก่ง น้องก้เริ่มจับกาปู๋ผมเล่น สักพักน้องถามเอาเลยไหม ละค่อยมาอาบน้ำ ผมก้บอกน้องว่าจัดปายย พี่ขอสองน้ำนะ น้องบอกถ้าพี่ไหวก้เอาเลยหนูชอบเอา   wanwan004

ละน้องก้เดินไปหยิบ CD มาจับยัดเลย ละบอกขอใส่ถุงนะปากหนูป่วย ผมก็ไม่ว่ากัน แอบเซงเล็กๆ แต่หลังจากน้องเอาเข้าปากดูด จ๊วบๆบ๊วบๆ โอ้แม่เจ้า มันสุดยอดมาก น้องดูดแรงมาก ขนาดใส่ถุงยังเสียวเลย แถมเวลาน้องดูดและเลียยังส่งสายตา sexy ใส่อีก ชอบๆๆ wanwan002

หลังจาก บ๊วบๆได้สักพักน้องก้ขึ้นคร่อมผมทันที และจับกาบองผมยัดลงถ้ำ ตอนนั้นผมรู้สึกว่ามันช่างฟิตมากๆเลย น้องโยกแรงมาก สักพักผมเริ่มทนไม่ไหวผลักน้องฝันลง ละเริ่มจากท่าเบสิก น้องเด้งตอบผมดีมาก สักพักน้องเริ่มร้องเสียงดัง ผมจึงซอยหนักๆ สักพักน้องก้เอามือจิกผมเบา ละแน่นิ่งไป สักพักผมก้นอนนิ่งตามน้องไปเช่นกัน
หลังจากนั้นน้องฝันก้พาผมไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำก้คุยกันน้องฝัน น้องฝันก้เริ่มพูดมากขึ้น อาบน้ำเสดก้มานอนคุยต่อ มือน้องก้ช่างซุกซนจนกาปู๋ผมก้แข็งอีกแล้ว ดูเวลาอีกทีตกใจเหลืออีกเกือบชม วันนี้รอบแรกผมไวมากสงสัยเก็บกดจัด  ผมเลยผลักน้องนอนลง ละลากลิ้นไปทั่วตัวน้อง พอลิ้นผมอยู่ที่หว่างขาน้องน้องก้สะดุ้ง ผมเลยจัดการทาสีซะเรย สงสัยน้องเสียวมากเลยเด้ง ละเอามือกดผมไว้ตลอดเลย และกระตุกเป็นช่วงๆ สักพักน้องฝันก้ถามว่า เอาเลยไหมตอนนี้อยากเอาแล้ว ละน้องก้รีบหยิบ CD มาใส่ บ๊วบๆนิดนึงละจับยัดของน้องทันทีมิดเลย ผมรู้สึกเสียววาบเลยเพราะมันช่างฟิตมาก ขนาดน้ำน้องออกมาพอสมควรแล้ว ตอนนี้น้องของขึ้นแล้วหลังจากโดนผมทาสี น้องร้อนเอวได้ใจผมมาก ละก้บอกผมว่ารอบนี้พี่เอาหนูนานๆนะ หนูชอบเอานานๆ ละน้องก้ดึงผมขึ้นมา ละตอนนี้ผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง รอบนี้ผมเห็นน้องคึกมาก ผมเลยกระแทกไม่ยั้ง พอเริ่มไม่ไหวละก้ค่อยเบาๆ ละก้แรงต่อ สลับไปสลับมา เนื่องจากตอนนี้อยากเอาน้องนานๆ น้องก้ทั้งร้องทั้งเด้ง ทั้งดันก้นผม น้องบอกว่าหนูชอบลึกๆ พี่ยัดลึกๆเลย และน้องก้กระตุกไป 2 รอบได้ จน เสียงระฆังหมดยกดังขึ้น ผมจึงใส่เต็มที่ละก้เสด สรุปสกอร์ 2 - เท่าไหร่ไม่รู้ไม่ได้นับเพราะน้องกระตุกบ่อยมาก  wanwan004

สรุปค่าใช้จ่าย 1700 + 500 + 100

สรุปคะแนน

ผิว สองสี
  หน้าตา 8
  หน้าอก 8
  ช่วงล่าง 10
  GF  10  น้องพูดไม่เก่งบริการใช้ได้ แต่ผมให้ 10 เต็มเนื่องจากอารมร่วมดีมากๆ เหมือนเอากะแฟนเลย

รบกวนพี่หมีลงรหัสน้องให้ผมหน่อย ผมไม่ได้สังเกตุ
ต้องขออภัยที่การบ้านไม่มีปลา เนื่องจากไม่มีเวลาจับครับ บู๊จนหมดเวลา เป็นการไปอ่างที่ผมเหนื่อยที่สุดในชีวิตเลย
Valentine นี่น้องตัวแรงจริงๆ  wanwan002
teinek
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:02:10 PM 20 มิถุนายน 2011 »

ส่งการบ้านแล้วนะครับพ่อหมี  สนใจลีลาน้องฝันก็ตามไปลอกนะครับ เพราะที่แน่ๆอะพ่อหมีถูกใจหน้าน้องอยู่แล้ว  wanwan004
ว่าแต่พ่อหมียังไม่ส่งการบ้านเลยนะ  wanwan016
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:20:18 AM 21 มิถุนายน 2011 »

ส่งการบ้านแล้วนะครับพ่อหมี  สนใจลีลาน้องฝันก็ตามไปลอกนะครับ เพราะที่แน่ๆอะพ่อหมีถูกใจหน้าน้องอยู่แล้ว  wanwan004
ว่าแต่พ่อหมียังไม่ส่งการบ้านเลยนะ  wanwan016
         พี่ตามไปลอกแน่นอนค้าบบบ เพราะพี่อาฆาตน้องมาตั้งแต่ 2อาทิตย์ที่แล้ว ตอนที่น้องเพิ่งมาใหม่ๆเรย  ขอบคุณสำหรับการบ้านแจ่มๆคร้าบ
   ปล. ขออภัยเรื่องการบ้าน ไม่รู้จะส่งยังไง  เพราะ เสดไปน้ำเดียว  นอกนั้น นั่งคุยกันซะนาน แต่ก้อทิปไปตามระเบียบ

jupiter88
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:42:05 AM 21 มิถุนายน 2011 »

ที่นี่ช้างเผือกเยอะจิงๆๆๆ    ขอบคุนการบ้านดีๆๆเด้อ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:46:55 AM 21 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024

คงคั่งค้างมาจากตอนที่ผมหายไปเนื่องจากงานเยอะมาก เลยต้องชดเชยน่าครับ wanwan012

แต่ไม่เจอท่านพี่ฮิ้วตั้งนาน พี่ยังหื่นเหมืนเดิมเรยนะครับ  wanwan024

ว้ายๆๆๆ

เค้าหื่นตรงไหน

ออกจะเรีบร้อยด้วยซ้ำไป
 wanwan006

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:47:35 AM 21 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024
แต่ผมว่าคงจะติดเชื้อหื่นมาจากพ่อหมีกระมัง... wanwan004

เป็นไปได้มากค๊าบ wanwan004

d_i_y_u
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:18:11 AM 21 มิถุนายน 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  แรงจริงๆวาเลนไทน์  น่าไปเยือนจังครับ

พ่อหมีไม่จัดทัวร์มั่งหรอครับที่วาเลนไทน์ แหะๆ  wanwan011
The_crub
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:57:41 AM 21 มิถุนายน 2011 »

เริ่มสนใจวาเลนไทน์..ขึ้นมามั่งแล้ว....ขอบคุณมากมาย... wanwan011
teinek
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:14:36 PM 21 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024
แต่ผมว่าคงจะติดเชื้อหื่นมาจากพ่อหมีกระมัง... wanwan004

ไม่แน่นะ ผมอาจจะติดมาจากพี่ฮิ้วก้ได้  wanwan024

joel
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:07:33 PM 21 มิถุนายน 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ wanwan017
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:15:39 PM 21 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024

ไม่แน่นะ ผมอาจจะติดมาจากพี่ฮิ้วก้ได้  wanwan024

ถ้าติดจากเค้า

ต้องนั่งพับเพียบ เรียบร้อย

นะคะ

wanwan024

teinek
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:58:39 PM 21 มิถุนายน 2011 »

หายไปนาน

wanwan024

ถ้าติดจากเค้า

ต้องนั่งพับเพียบ เรียบร้อย

นะคะ

wanwan024
แต่ถ้าติดจากเค้านะต้อง...หน้าตรงคอ...กระด...ตรงตูด....ชะแว๊ปปปปปป....แปลงร่างงงงงงงง..... wanwan003

รู้สึกหมู่นี่ ท่านพี่ฮิ้ว ละท่านหา เริ่มออกแนวแปลกๆนะเนี่ย เห็นแอบนัดกานสองคนด้วย หรือว่าท่านพี่ฮิ้วกะท่านหา ....  wanwan035
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)