Ads
 05:32:09 AM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นางสาวแนนซี่..ที่ชื่อ..น้องฟ้า...(เรยา)...  (อ่าน 41241 ครั้ง) A A A A
The_crub
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 8

« เมื่อ: 04:16:21 PM 24 พฤษภาคม 2011 »

พอดีว่าโดดงานไป...แนนซี่มาแหละครับ.....ไปถึง..ยังไม่บ่ายโมงเลย.....แขกนั่งรอกันอยู่ 4-5 คน...ส่วนน้องในตู้ไม่มีเลย....เหลือนอกตู้อยู่ 1 คน...เลยเดินข้ามไป บีว่า...หึหึ...หนักกว่าอีก....แขกรอ..รอบตู้เลยครับ...น้องหายหมด...

..ข้ามฝั่งกลับมานั่งพักเหนื่อย...เล็งเห็นน้อง..ผมเป็นลอนตัวเล็กดัดพัน..กำลังเดินไปเปลี่ยนชุด....เลยสอบถามเชียร์...ได้ความว่าเป็นคนโคราช..กำลังเรียนเสียด้วยสิ....แถมเชียบอกช่วงนี้ลดราคา 200 เลยจัดซะ....

...ไม่ได้ถามเบอร์...แต่น้องแนะนำตัวว่าชื่อฟ้า...(สงสัยจะชื่อ..เรยา..ด้วย)...ก้อน่ารักดีนะ..อะไรๆก็พอดีมือไปหมด....น้องก็ชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย.....จำใจความได้ว่าเพิ่งเรียนจบ..นานนานมาที...บ้านอยู่บางกะปิ..ฯลฯ....

...คนพร้อม+น้ำพร้อม....ก็ลงอ่างอาบน้ำถูไถไปตาม step...ลูกขึ้นเช็ดเนื้อเช็ดตัวก็มานอนรอที่เตียงดูน้องอาบน้ำ...เรียบร้อยน้องก็มาคลอเคลีย....ก็กอดจูบลูบคลำจนน้องเริ่มมีปฏิกิริยาตอบโต้...ลิ้นแลกลิ้น..มือไม้ต่างคนต่างล้วง+ควัก...แอบถามน้องว่าแล้วเวลาอม..เหล็กดัดมันจะขูดพี่ไหมอะ....น้องหัวเราะบอกว่าถอดออกได้ส่วนหนึ่ง..แล้วก็จะทำเบาๆ...ไม่ต้องกลัว...ก็เลยสะบายใจ..กลัวเหมือนในรายการทีวี....ก้อนัวเนียต่อ..ไฟหน้านิ่มนวล..ไม่หย่อนคลอย...พอดีมือ..เค้นกันเพลินเลย......เครื่องเคราน้องก็จุ๋มจิ๋ม..น่ารัก..สาหร่ายพองามไม่รุงรัง...น่าทาสีเสียนี่กระไร.....จนแล้วจนรอดก็อดใจไม่ไหว....จัดไป 1 ถังใหญ่ลามไปถึงตู้เย็น....น้องครางอึ๋ย..พี่..หนูเสียวบนจั๊กจี้..ยังไงไม่รู้...เลยจับน้องหมุนตัว..เป็น 69..น้องระวังมาก..กลัวเหล็กขูด...(อันนี้ไม่ถึงใจเท่าไร..เราชอบแบบหนักหน่วง)...เราก็ทำการห่อลิ้น...ฉกไปที่ต้องเย็นน้องเลย....55 ..ได้ผล..น้องสะดุ้งโหยง...เราก็ได้ที..จับก้นน้องแน่นๆ..แล้วฉกต่อไปทั้ง 2 รูอีกนับไม่ถ้วน....(อันนี้สะใจเล็กน้อย)..จนน้องครางหงิงๆเลยเชียว....น้องบอกเพิ่งเจอแบบพี่คนแรกนี่แหละ....

...พักล้างปากแป๊บนึง...แล้วน้องก็เอา CD มาใส่พร้อมกับ ป้าย KY ให้จิ๊มิ..เธอบอกว่ากลัวฉีกเพราะของเธอเล็ก...แล้วก็จัดท่า Wot เนิบๆ...ร่อนๆ...แต่ไม่สะใจเรา...จับนอนเอาขาพาดคอ...ตํบ..ตับ..ตับ....น้องร้องโอดโอย...จับพลิก...ทำ Doggy...ตับ...ตับ...ตับ...แล้วเว้นช่วงหายใจ...น้องบอกว่าจวนแล้วพี่..อย่าเพิ่งหยุด...เลยกลั้นใจ..ซอยต่อ....จนน้องเสร็จ...เราก็ขับลากมาขอบเตียง...ดันขาน้องขึ้นสูง..มองเห็นทุกซอกหลีบ....เร้าอารมณ์สุดสุด...อัด...ตับ..ตับ..ตับ..จบเสร็จสม....ก็ล้มตัวทับน้องเขาไป...น้องบอกว่าน้ำเธอออกมาเยอะเลย...แฉะไปหมด...ดึงออกมา..ฟองเพียบเลย....

...ก็ไปล้างเนื้อล้างตัว.....มานอนกอดกัน....พูดไป..มือก็ซนนู่นนี่ไปเรื่อยเปื่อย...จนเริ่มแข็งอีกรอบ..เลยขอน้องอีกสัก...น้องบอกงั้นพี่เพิ่มให้หนูด้วยนะ....(OK อันนี้ไม่เกี่ยง).....ซุกไซ้..นัวเนีย...และเริ่มด้วย basic ..จับขาพาดไปพาดมา....น้องบอก...ขาน้องจะเป้นตะคริวแล้ว..เลยเปลี่ยนเป็น Doggy.....แล้วซอยยาวๆกระแทกเน้นๆ....มือหนึ่งก็เค้นนม...อีกมาก็ดึงไหล่น้องไว้ (ไม่ให้หนี)..ตับ....ตับ...ตับ...ตับ.....สุดท้ายที่ท่านี้นี่เอง....ก็ฟุบลงทับน้องไว้ซักพัก...น้องบอกหายใจไม่ออกแล้ว...เลยลุกไปล้วงเนื่้อล้างตัว....

...ค่าเสียหาย...1700 ลด 200 แล้ว  + ทิป 500 + น้ำ 120  หาเชียร์ไม่เจอเลยไม่ได้ทิป...
...
...
...น้องเค้าน่ารักดี...ผิวสีน้ำผึ้ง...พลาดตรงใส่เหล็กที่แหละเลยไม่ถึงใจเท่าไร (แต่ก็ชอบนะ)..คุยเก่งดีด้วย
..จำเบอร์น้องไม่ได้... (ปลา..ไม่กล้าถ่าย..ใช่โทรศัพท์ห่วยๆด้วย..ถ่ายมาก็ไม่ชัด..) .. ยังไงก็ลองสอบถามเชียรืดูแล้วกันครับ..น้องนั่งอยู่น้องดู้..ด้านติดประตูทางเข้า....
..ก่อนกลับ..เดินผ่านไปมองนอกตู้อีกฝั่งหนึ่ง..ราคา 2200 แต่ละคนน่าสนใจมากมาย..สอบถามแล้วไม่มีส่วนลดเนื่องจากคัดมา...เลยเก็บไว้ว่าคราวหน้าจะลองซักหน่อย....
...
...
...ขอบคุณที่ทนอ่านกัน....comment ตามสะดวกครับทุกท่าน...
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:32:02 PM 24 พฤษภาคม 2011 »

โอ๊ววว ได้สองด้วย

ขอบคุณการบ้านแนนซี่ครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีการบ้านที่นี่เท่าไหร่น้ก

oishi bkksb
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:29:46 PM 24 พฤษภาคม 2011 »

:wanwan009:ขอ2แข็ง แรงดีนะ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:19:43 PM 24 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านจากซุ้ม นะครับ

ที่นี่  ผมไปทีไร  ได้พลับทู๊กที   เข่าอ่อน

ชอบลีลาท่านจัง  ตรงฉก 2  รู   สุดยอดจริง ๆ 
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:17:24 AM 25 พฤษภาคม 2011 »

เป็นการบ้านที่หนักหน่วงมากครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลย

ว่าแล้วที่นี่ไม่ได้ไปมานานล่ะ

อ่านแล้วก็คิดถึง
 wanwan019 wanwan019 wanwan019

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
barbozar
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:54:50 PM 25 พฤษภาคม 2011 »

การบ้าน สุดยอดครับท่านพี่

ผมเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงขอฝากตัวด้วยครับ   wanwan013
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:39:02 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านจากซุ้ม นะครับ

ที่นี่  ผมไปทีไร  ได้พลับทู๊กที   เข่าอ่อน

ชอบลีลาท่านจัง  ตรงฉก 2  รู   สุดยอดจริง ๆ 

ได้สองจริงไหมนะพี่บี้

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:40:00 AM 26 พฤษภาคม 2011 »

ผมเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงขอฝากตัวด้วยครับ   wanwan013

ฝากตัว แล้วจะไปด้วยกันก็ได้นะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:36:35 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ตอบพ่อนก

ได้สองเกินเก้าในสิบครับ

แต่แว่วว่าตอนนี้ดังแล้วเรื่องมาก

ไม่รู้เท็จจริงอย่างไร

barbozar
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:17:37 PM 26 พฤษภาคม 2011 »

ฝากตัว แล้วจะไปด้วยกันก็ได้นะ

ได้ครับท่านพี่ โอกาสเหมาะๆเวลาว่างๆจัดไปครับ wanwan009
neture
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:07:09 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านท่านพี่ บู้ถึงใจจริงๆ
ขอบคุณสำหรับการบ้าน
oohooza
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:48:19 AM 28 พฤษภาคม 2011 »

ได้สองเลย เยี่ยมครับ  ขอบคุณการบ้านครับ
d_i_y_u
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:18:47 AM 30 พฤษภาคม 2011 »

ยินดีด้วยครับ น้องพลับขอสอง  wanwan017
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:30:29 PM 30 พฤษภาคม 2011 »

เอิ่ม... 2 นี่อิ่มเลยนะครับ 555
Tlvp
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:43:57 PM 30 พฤษภาคม 2011 »

ยินดีด้วยครับ ที่นี่ ตามมาตราฐานจริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)