Ads
 08:04:30 AM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้หวดจนได้1ในบรรดาสุดยอดเทพธิดาน้องปุ้ย ณ Avita  (อ่าน 28288 ครั้ง) A A A A
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« เมื่อ: 12:27:32 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

:wanwan003:รอบนี้ต้องขอขอบคุณลายแทงท่านEbbyที่เคยให้ไว้ก่อนหน้านี้ด้วยนะครับชัดเจนตรงประเด็นสุดๆ
      เมื่อวานโอกาสเหมาะเวลาเป็นใจวันนี้ตั้งใจไว้ว่าจะขอขึ้นแซนวิสแบบเต็มๆจัดหนักเต็มพิกัด
เป้าหมายไม่ต้องลังเลชี้เป้าไว้แล้วAvitaเดินทางถึงเป้าหมายไวเหมือนโกหกความหื่นเต็มถัง
ถึงที่หมายนั่งรอดูเหยื่อดูว่าวันนี้ใครจะเป็นคู่ต่อสู้ของเราพร้อมกับเชียร์เดินมาดูแลพร้อมข้อมูลเด็กๆ
ตอนนี้กำลังแต่งตัวอยู่ครับกำลังทยอยออกมามาเราก็นึกขึ้นได้มีสุดยอดเทพธิดาลายแทงท่านEbby
อยู่นี่ลองถามดูไม่เสียหาย
      เชียร์:วันนี้เป้ไม่มาครับสงสัยจะไม่สบายไม่มา2-3วันแล้วครับส่วนปุ้ยมีจองครับตุ๊กตาย้ายไปฝั่งตรงข้ามครับ
      เรา:อืมต้องจองอย่างเดียวเลยนะเนี่ยถึงจะเจอ(กะไว้แล้ว)
      เชียร์:ใช่ครับพี่คิวเต็มตลอดดดดด
     เรา:ถ้างั้นไม่เป็นไรเดียวผมดูในตู้เอง
          เล็งไปเล็งมาสักพักเชียร์เดินกลับมาบอกว่า
     เชียร์:พี่ครับคนที่จองน้องปุ้ยขอยกเลิกครับพี่จะลงจองแทนเลยไหมครับ
     เรา:okจัดเลย(ฟลุ๊คแฮะวันนี้ไม่ต้องแซนวิสก็ได้ไว้คราวหน้าละกัน)
             ตัดเข้าห้องเลยละกันวันน่ี้น้องปุ้ยมาในชุด นศ โดนสุดๆนมน้องมันทะลักออกมาจากเสื้อตั้งแต่ยังไม่ทันถอด
     ในห้องก็บรรยากาศดีผ่อนคลายสุดๆรู้สึกว่าห้องนี้จะเป็นห้องประจำของน้องเลยมีการตกแต่งไว้อย่างดี
     เข้าห้องได้เราก็นั่งคุยกันทำความคุ้นเคยสักพักน้องก็พาเราไปล้างทำความสะอาดพอเป็นพิธีแล้วก็ให้เราไปนั่งรอที่โซฟา
     น้องเดินตามมาพร้อมกับนั่งลงกับพื้นพร้อมกับการค่อยๆยื่นปากอมน้องชายเข้าไปจนหมดท่อนแล้วความสุขต่างๆก็เกิดขึ้น
     น้องทั้งดูดทั้งอมทั้งเลียลากลงต่ำตวัดขึ้นปลายบรรเลงชิวหาพาเพลินเราก็ไม่ยอมน้อยหน้ามือล้วงลงต่ำทั้งล้วงทั้งควักบดขยี้
     ทำทุกอย่างที่นิ้วทั้ง5ของผมจะทำหน้าที่ของมันได้ในตอนนี้และเมื่อถึงแก่เวลาอันสมควรอุปกรณ์ที่จะทำให้เราหนึ่งเดียวกันก็
     ถูกนำออกมาสวมพร้อมกับน้องที่ยกตัวสูงขึ้นจากพื้นโดยตัวเราทั้งคู่ยังบรรเลงบรรจงมอบความสุขให้แก่กันบนโซฟา
     เหมือนเดิมน้องยกสะโพกพร้อมกับสวมลงมาในท่าwotน้องทั้งบดทั้งบี้ขยี้คลึงมือซ้ายของผมทั้งเข้นทั้งขยำลงไปบนหน้าอกของน้อง
     ที่ทั้งกลมทั้งแน่นมือขวาของผมก็ลากลงต่ำเพื่อไปช่วยบี้ช่วยบดจุดเสียวน้อยของน้องปุ้ยเสียงน้องร้องระงมได้อารมส์อย่างสุดๆ
     ผมยกตัวน้องไปกดกันต่อด้วยท่าdoggyซอยสั้นซอยยาวสาวสุดกดมิดอย่างเมามันความเสียวประดั่งเข้ามาหาผมอย่างมากมาย
     ผมพลิกตัวน้องกลับเพื่อที่จะกดน้องต่อในท่าbasicซึ่งเป็นท่าที่เรียบง่ายแต่ผมกับคิดว่ามันเป็นท่าที่เหมาะทีสุดในตอนนี้ที่ผมจะใช้กับ
     น้องปุ้ยในตอนนี้พอทุกอย่างเข้าที่เข้าทางผมก็เดินหน้าเต็มที่สวรรค์อยู่แค่เอือมผมดันสุดสาวสุดกระแทกสุดจนทุกอย่างก็ถึงเวลาของ
     เราสองคนน้องปุ้ยร้องระงมตลอดเวลาที่เราต่างมอบความสุขให้แก่กัน
              หลังจากที่นั่งพักกินน้ำน้องปุ้ยก็พาผมไปลงอ่างน้ำที่กำลังอุ่นพอดีเหมาะแก่การแช่ตัวเพื่อความผ่อนคลายในการรบครั้งต่อไป
     (ผมว่าเวลามาลงอ่างมันสบายตรงนี่แหละแช่น้ำอุ่นๆมีนมถูหลังแต่นวดกะปู๋ไม่มีอ่างอะ)น้องล้างเนื้อล้างตัวให้อย่างดีเลยครับอย่างกับ
     ไปสปาเลยทีเดียวถามน้องว่าเรียนมาจากไหนน้องปุ้ยบอกว่าส่วนตัวชอบไปสปาเลยนำกลับมาใช้กับลูกค้าผมรู้สึกสบายและผ่อนคลาย
      มากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมาของการมาเที่ยวผมอยู่ในอ่างน้ำอุ่นท่ามกลางกลิ่นน้ำมันหอมระเหยใต้แสงเทียนที่น้องจุดขึ้นมันมีความสุข
     สบายตัวแบบสุดๆน้องอาบน้ำให้สะอาดหมดจดทุกซอกทุกมุมทั้งขัดตัวอีกต่างหาก
              หลังจากอาบน้ำขึ้นมาผมก็ไปนอนที่เตียงมองดูน้องซึ่งตอนนี้น้องกำลังอาบน้ำอยู่มันช่างเจริญหูเจริญตาจริงๆเมื่อทุกอย่าง
       พร้อมน้องก็ค่อยๆขึ้นมาบนเตียงรอบนี้เราไม่ได้เร่งอะไรมากสบายๆน้องก็เริ่มด้วยสูตรเดิมน้องอมให้ดูดให้เหมือนจะกลืนน้องผม
       เข้าไปเลยทีเดียวน้องใช้ทุกกระบวนท่าที่ปากน้องจะทำได้พร้อมกับผมที่ใช้ทั้ง2มือ10นิ้วระดมลงไปบนเนื้อตัวของน้องปุ้ย
       ทั้งบนทั้งล่างระดมใส่กันน้องปุ้ยใช้มือสาวใช้ปากอมดูดขบกัดน้องชายผมที่ตอนนี้โดนทารุณกรรมอย่างหนักตั้งแต่ผมเริ่มเที่ยวมา
       ยังไม่เคยมีน้องคนไหนทำให้ผมเสียวได้ขนาดนี้ขนาดที่ทำให้ผมต้องแตกcar park เลยทีเดียวน้องดูดน้องเคล้นน้ำทุกหยดออก
      มาจนหมดไม่เหลือแม้แต่ติดปลายเลยทีเดียวหลังจากทุกอย่างจบลงเรานั่งพักเล็กน้อยก็หมดเวลาซะแล้วเวลาแห่งความสุขมักสั้นเสมอ
                 สรุปค่าใช้จ่าย 1,800+500+เชียร์100+เบียร์น้องปุ้ย100=2,500฿
             *ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับอาจจะยาวและบรรยายมากไปหน่อยผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ
             ยังไงโอกาสหน้าไปแซนวิสจะกลับมาเล่าให้ฟังครับขอบคุณทุกท่านครับรวมทั้งน้องปุ้ย Avitaที่มอบความสุขให้ครับ wanwan017

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:14:25 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

ใครจองให้ทีสิ

น้องมาทำงานตอนไหนนะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:44:47 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านสนุกมากครับ

ขอบคุณๆ
 wanwan011

อิจฉาด้วยครับได้เจอบุคคลในตำนานแบบนี้

พี่นกมีอิจฉาแน่ๆ wanwan024

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:23:10 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

ขอบคุณที่ท่าน V3 มาส่งการบ้านน้องปุ้ย

บางทีอาจมีคนเคยสงสัยว่า  ที่สุดของการปรนเปรอเซ็กส์  เป็นอย่างไร

นางฟ้าในตำนานมีจริง  หรือ  เป็นการอวย

วันนี้  ท่าน V3  คงได้รับคำตอบแล้วนะครับ   ยินดีด้วยที่สุขสมอารมณ์หมาย
Ich
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:26:44 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านแจ่มมากเลยครับ wanwan019
v3
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:01:22 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

ต้องลองครับแล้วทุกท่านจะเข้าใจว่าความต้องการความสุขแบบผ่อนคลาย
    เป็นแบบไหนครับ wanwan019
oishi bkksb
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:04:31 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

:wanwan019:ดีใจด้วยงับ
kikyo
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:47:15 AM 29 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านบันเทิงมากครับ wanwan019
batmanthSDN
อั๋ว..ไม่หยุด..!
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:48:45 AM 29 พฤษภาคม 2011 »

wanwan006 น้องเป้..จองกันเต็มเลยเหรอ ว่าจะเข้าไปโดนซะหน่อยนะเนี้ยย... wanwan031

เรามากันไม่บ่อย แต่เราก็มา...!
d_i_y_u
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:59:18 AM 30 พฤษภาคม 2011 »

Confirm น้องปุ้ยอีกคนครับ  น้องเค้าจัดหนักจริงๆครับ  wanwan031
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:30:59 PM 30 พฤษภาคม 2011 »

เค้าจาอ๊าววววววววว ใครก็ได้พาเค้าไปทีเถ๊อะ  wanwan019
Tlvp
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:39:14 PM 30 พฤษภาคม 2011 »

น่าลอกมาก
The_crub
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:01:07 AM 01 มิถุนายน 2011 »

wanwan011
..อลังการงานตั๊บ....มากมายครับ.....ถึงขนาดต้องจองข้ามปีไหมนี่...
...ขอบคุณมากมายสำหรับการบ้าน
ynot690
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:21:34 AM 05 มิถุนายน 2011 »

เยี่ยมไปเลยค๊าบบ
tummtumm
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:16:48 AM 05 มิถุนายน 2011 »

อ่านแล้วอิจฉาหลายรอบเลย  wanwan024
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)