Ads
 03:57:10 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำครั้งที่ 2 นางฟ้าน่ารัก วอนฮัก Funky Spa  (อ่าน 3098 ครั้ง) A A A A
topowen
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:28:13 PM 18 เมษายน 2018 »

หลังจากได้พบน้องวอนฮักมาเเล้วหนึ่งครั้ง  ก็ติดตราตรึงใจผมมาตลอดครับ คอยดูไทมไลน์ร้าน ว่าน้องเข้าเมื่อไหร่ คอยสอบถามพีอาร์  พอน้องเข้าร้านผมก็ไม่ว่าง คลาดกับน้องตลอดเลย จนกระทั่งวันนี้ครับ เปิดไทมไลน์ร้านตอนเที่ยงเห็นเเจ้งว่าน้องเข้าร้าน รับเเค่ 4 รอบ  ผมเลยโดดงานไปหาน้องเลยครับ โทรเเจ้งพี่พีอาร์ใจดีถึงรอบคิวน้อง เเละส่งการบ้านที่เคยเขียนถึงน้องๆที่ร้าน  พี่พีอาร์ก็เเจ้งส่วนลดมาครับ  ผมมาถึงร้านเกือบบ่าย 2 รอได้ซักพักน้องก็ขึ้นมาต้อนรับครับ  น้องยังเหมือนเดิมน่ารักยิ้มหวาน น้องจำผมได้ครับ ผมนี่ยิ้มเลย  ดีใจที่น้องจำได้ ตัดลงมาที่ห้อง คุยกันตามภาษาคนคุ้นเคย น้องเอาอกเอาใจเก่งครับ คุยกัน กอดหอมสักพัก น้องก็ชวนอาบน้ำ  น้องอาบให้เเบบอ่อนโยนนะ  ฟิลเด็กๆ หวานๆ  ยิ้มหวานตลอด  ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำหน้าลงเริ่มจากการนวด เเต่ด้วยน้ำหนักมือน้องค่อนข้างเบา นวดได้สักพัก  ผมเลยพลิกหันหน้ากลับมาหาน้องน้องก็เริ่มใช้ปากจากบนลงล่างให้  ได้ฟิลลิ่งมากๆครับ จนได้ที่ผมก็ขอจู่โจมบ้าง หยิบอาวุธใส่ เริ่มจากท่าเบสิค เสียงน้องเริ่มมาครับ  ได้อารมณ์สุดสุด  ผมพลิกเปลี่ยนท่า อยากบอกว่าน้องเเน่นมากๆครับ ผมถึงกับเเซวน้อง น้องก็ยิ้มหวานเเบบเขินๆให้ เสร็จสมอารมณ์หมาย ก็นั่งคุยกับน้องพักใหญ่ครับ ด้วยความที่เคยขึ้นงานด้วยเเล้วคุ้นเคย คุยกันสบายๆเลย น้องเป็นนักศึกษาคณะเรียนยาก  พอดีเป็นคณะเดียวกับผมเเละผมทำอาชีพที่น้องเรียนพอดี ก็เลยเเนะนำน้องไป เหมือนพี่สอนน้องครับ น้องก็ตั้งใจฟังมากๆ 5555555  ก่อนกลับก็ให้ทริปน้อง หอมน้อง กอดน้อง เเละบอกน้องว่าพี่จะมาหาอีกนะครับ  น้องก็ยิ้มหวานให้  เเนะนำว่าให้สุภาพกับน้องเข้าไว้นะครับ น้องเป็นผู้หญิงอ่อนโยน น่ารักเเบบโก๊ะๆเด็กใสใส 

เต็ม 10 สำหรับผมผมให้ 9.5 เลยครับ

อาจไม่ใช่เเนวบู๊เเนวลุย เเต่ถ้าใครชอบเเนวหวานๆ ใสใส อ่อนโยน ผมรับรองว่าไม่ผิดหวังครับ  เเละผมจะกลับมาหาน้องอีกเเน่นอน

ขอจบการบ้านเพียงเท่านี้ครับ ขอบคุณนะครับ

ปล ไม่ได้ลงรูปเพราะน้องขอไว้นะครับ รักน้องก็ดูเเลน้องนะครับ  สุภาพกับน้องเข้าไว้ ขอบคุณครับพี่พี่ที่อ่านการบ้านผม  เเล้วพบกันใหม่ครับ
imready
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:50:12 PM 19 เมษายน 2018 »

179_key@2x สุดยอดเลยครับ อยากลอกการบ้านจัง
imready
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:56:16 PM 19 เมษายน 2018 »

30_key@2x

ตอนผมขึ้นกับน้องประสบการณ์ไม่ค่อยดี แปลว่าตอนนี้น้องเก่งแล้ว อิอิ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)