Ads
 03:41:25 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731353 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1035 เมื่อ: 09:43:04 PM 29 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณ พี่ Hundu มาก ๆ ครับที่ให้ประสบการณ์ความรู้ ที่ไม่รู้จะไปถามใครได้

ผมมีเรื่องอยากจะเรียนถามหน่อยคิดว่าถามในบอร์ดเลยน่าจะดีกว่า PM ถามเผื่อคนอื่นจะได้ เรียนรู้ไปด้วยครับ

อันแรก คือ เรื่อง สองน้ำ ที่ นาตารีครับ พี่จัดการตัวเองอย่างไรในการผลิตน้ำที่สอง ในระยะเวลาไม่นาน เพราะ เห็นเท่าที่อ่านมา เหมือนพี่เข้าห้องไปแล้วคุยกับน้องก่อนด้วยซึ่งดูท่าจะใช้เวลานานเหมือนกัน กว่า จะ .... แล้วกว่า จะทำ กว่าจะพักฟื้น กว่าจะอะไร แล้วเริ่มยกสอง ทำอย่างไรให้มันทัน 1.30 ชม ของนาตารี หรอครับ

อันที่สอง ต้องมีเชียรแนะนำ ที่นาตารี ดี ๆ ที่คุยได้แบบ ประมาณ น้องคนนี้ เพิ่งลงราคาจาก ห้าหกพันลงมาเป็น สองสามพันป่าวครับ หรือ ถามเชียรคนไหนก้อได้ครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับบทความดี ๆ
ประเด็นสองน้ำ(ตอนจบ)  เรื่องยาไวอากร้าเนี่ย เนื่องจากเพื่อนผมเป็นหมอ ผมเลยกล้าใช้ครับ เพราะร่างกายผมเป็นปกติทุกอย่าง ไม่เเพ้ยาอะไร  ใครอยากลอง ควรคุยกับเภสัชกรก่อนนะครับ  ผมคิดของผมนะ เที่ยวเเต่ละที ใช้งบ 3000 ขึ้นไป ยอมจ่ายค่ายา เม็ดละ 25 บาทต่อการเที่ยวหนึ่งครั้ง ผมว่าคุ้มนะครับ   นอกจากเรื่องสภาพร่างกายเเล้ว  จิตใจก็สำคัญครับ ต้องเป็นคนอารมณ์ดี มองโลกเป็นอนิจจัง จิตใจจะได้ผ่องใส  เวลาเที่ยว อย่าไปเสียดายตังค์ ถือว่า เป็นค่าใช้จ่ายของคนโสดครับ อิอิ  
hundu
*

« ตอบ #1036 เมื่อ: 10:03:13 PM 29 ตุลาคม 2013 »

อ้อ แล้วอีกคำถามครับ ว่าเด็กดอย ของ ร้าน แคท วิค กะ ดงดอกท้อ นี่คุณภาพของเด็ก แตกต่างกันมากไหมครับ จากที่พี่ มีประสบการณ์ มา ในราคาประมาณ 2700 เท่า ๆ กัน

คือ ใจผมชอบ ห้องของ วิค มากกว่า เพราะ ใหม่กว่ามาก แต่ ไม่ค่อยได้ไปที่นาตารี เเพราะ เคยไปแล้ว ห้องค่อนข้างเก่า ไม่ประทับใจเท่าไร ประกอบกับไม่มีเชียร์รู้ใจ ที่นี่ แต่เท่าที่อ่าน จาก พี่ Hundu แล้วเร่ิม สนใจอีกครั้งแล้วครับ
   เเคทเธอรีน ผมเลิกไปหลายปีเเล้ว ส่วนมากเด็กเก่าเเล้วครับ  ราคา 1700   1900  เนื้อตัวก็อย่างนั้นๆ   ส่วนวิกตอเรีย  โคปาคาบานา  อิมมานูเอล   เดอะ ลอร์ด อาบ อบ นวดเหล่านี้ ห้องหับเจ๋งจริงครับ  เเต่อัพราคาเด็กสูงเกินจริง  อย่างเดอะ ลอร์ด ผมเคยไป 2 ครั้ง เด็กราคา 6200 เชียร์บอกว่าเป็นสายซี  โห กลิ่นหมีตัวเเม่เลย  เเหกตากันเห็นๆ ผมก็ดันได้สองน้ำกับเเม่หมีด้วยนะครับ อิอิ   ไปเดอะ ลอร์ดครั้งที่สอง เเละเป็นครั้งสุดท้ายของผม  เด็กราคา 4500  โห เเม่คุณอู้ลาวกับเเม่ ทางมือถือ เป็นสาวร้อยเอ็ดคราบ   เเหวะ 169_key@2x    ส่วนดงดอกท้อเนี่ย ห้องหับถึงจะเก่าบ้าง เเอร์เย็นบ้างไม่เย็นบ้าง เเต่เด็กเนื้อตัวดีกว่าครับ   พวกมาเปิดซิงก็มีตลอด  เวลาผมอาบน้ำ ผมยืนอาบครับ ไม่เคยลงไปนอนในอ่าง เพราะกลัวอ่างไม่สะอาดครับ
hundu
*

« ตอบ #1037 เมื่อ: 10:16:24 PM 29 ตุลาคม 2013 »

พูดถึงเดอะ ลอร์ด  ยังประทับใจวงดนตรีที่เค้าบรรเลงประจำที่นั่นครับ เพลงเพราะมาก  คิดไม่ถึงว่า เดี๋ยวเดียวเวลาผ่านไปหลายปี ไม่ได้ไปอุดหนุนที่นั่นหลายปีเเล้ว  ต่อให้มีอ่างจากุ้ชชี่ให้ ป๋าขาก็เฉยๆครับ เพราะเน้นที่เนื้อตัวเด็กเป็นสำคัญ    มาเล่าต่อครับ  ผมไปถึงร้านแฮปปิเนสตั้งเเต่ก่อนเที่ยง  มีเเม่บ้านกับน้องเเอบเพียงสองคนเท่านั้นที่มาถึงเเล้ว  ผมยังไม่ได้ทานข้าวเช้า-เที่ยงเลยครับ เพราะไม่หิวเลย ที่สำคัญ ท้องป๋าขากำลังว่างพอดีครับ อิอิ 512_key@2x
kaoluk
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1038 เมื่อ: 06:52:36 AM 30 ตุลาคม 2013 »

ขอบคุณมาครับ ถามเช้า ตอบเย็นไวทันใจมากครับ

แถมรายละเอีัยดลงลึกมากมาย

แล้วผมจะลองนำไปปฏิบัติดูนะครับ

41_key@2x
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1039 เมื่อ: 09:54:33 AM 30 ตุลาคม 2013 »

ตามอ่านป๋าทุกวัน วันไหนป๋าไม่มาโพสต์ผมจะหงุดหงิดครับ
อ่านเพลินๆได้ความรู้ในเรื่องที่ไม่เคยรู้เช่นพระเครื่อง แล้วก็
การแชร์ประสบการณ์ มาสงสัยตอนป๋าใช้ไวอะกร้านี่แหละ
ป๋าฮันแข็งแรงออก ใช้ไวอะกร้าเพื่อผลทางใดครับ
มันอึดขึ้น แข็งนาน หลังช้า หรือครับ
รบกวนไขข้อสงสัยหน่อยครับ
Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1040 เมื่อ: 08:16:58 PM 30 ตุลาคม 2013 »

สุดยอดคับ ถูกใจน้องเบลล่า อยู่แล้ว

แต่ไม่มีโอกาสได้ไปเลย สงสัยต้องจัดแล้ว

ขอบคุณ ที่แชร์ประสบการณ์นะคับ

45_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1041 เมื่อ: 08:53:46 PM 30 ตุลาคม 2013 »

ตามอ่านป๋าทุกวัน วันไหนป๋าไม่มาโพสต์ผมจะหงุดหงิดครับ
อ่านเพลินๆได้ความรู้ในเรื่องที่ไม่เคยรู้เช่นพระเครื่อง แล้วก็
การแชร์ประสบการณ์ มาสงสัยตอนป๋าใช้ไวอะกร้านี่แหละ
ป๋าฮันแข็งแรงออก ใช้ไวอะกร้าเพื่อผลทางใดครับ
มันอึดขึ้น แข็งนาน หลังช้า หรือครับ
รบกวนไขข้อสงสัยหน่อยครับ
   เรื่องการใช้ยาไวอากร้า ความจริงเป็นเรื่องละเอียดอ่อนมากๆ เเต่ที่ผมต้องพูดถึง เพราะว่า ไม่อยากปิดบังความจริง  ผมเองเที่ยวอาบ อบ นวด ก็ไม่เคยใช้ เพราะยุคที่อายุสามสิบกว่าๆอะไรเนี่ย  ไม่จำเป็นต้องใช้ยาเลยครับ   พออายุขึ้นเลขสี่สิบ ร่างกายก็ยังเจ๋งอยู่ครับ เที่ยวอ่างเเบบเบิ้ลได้ตลอด  เเต่ต้องใช้เวลาทำอารมณ์ด้วยนะครับ พอจบยกเเรก จะต่อยกสอง ต้องนอนพักสัก 10 นาที ให้น้องๆนวดตัวก่อน ค่อยลุยต่อในยกสอง  ต่อมาเมื่อสัก 3 ปีเศษๆมานี้ อายุอยู่ที่หลักสี่สิบกลางๆครับ  ผมเองก็ไม่ได้กระสันอยากใช้ยาหรอกครับ เเต่เพื่อนผมเป็นนายเเพทย์ใหญ่ โรงพยาบาลศูนย์ขอนเเก่น  ยังโสดเหมือนกันครับ เค้าต้องการลองใช้ยานี้  พอเค้าทานเข้าไปครึ่งเม็ด มีอาการมึนศีรษะนิดๆครับ  พอให้ผมลองบ้าง ผมไม่รู้สึกมึนหัวเลย เพราะผมเเข็งเเรงกว่าเพื่อนครับ  การใช้ยานั้น ไม่ใช่ว่าจะได้ผลทุกครั้งทุกรายนะครับ  ผมเคยทานมื้อใหญ่กับเพื่อนที่เยาวราช เเล้วมาขึ้นเด็กที่ดงดอกท้อ หลังทานอาหารไม่ถึงชั่วโมง  ยาที่ว่านี้ หมดพิษสงไปเลยครับ  ผมถึงบอกว่า ท้องต้องว่าง  ส่วนใช้ยาเพื่ออะไรนั้น  ตอบตามตรงครับว่า มันช่วยทำให้เเข็งตัวเร็วโด่เด่ได้ทันใจจริงๆ  เวลาเข้าไปอาบน้ำกับสาวๆ เเหม เคารพธงชาติตัวตรงอย่างไรอย่างนั้น   เเต่ผมรับรองว่า ช่วยได้เเค่ทำให้เเข็งตัวเร็วเท่านั้น  ความอึด หลั่งช้า  เป็นทักษะเฉพาะตัวครับ  ไม่มียาอะไรที่ช่วยได้ ข้อสำคัญ  ผมเที่ยวเดือนละครั้งเท่านั้น  รับยาเข้าไปเพียงเม็ดเดียว(ต่อเดือน)  เช้าวันต่อมา กาปู๋อาจมีอาการโด่เด่บ้าง จากนั้นฤทธ์ยาก็สลายตัวไปหมดครับ
hundu
*

« ตอบ #1042 เมื่อ: 09:07:49 PM 30 ตุลาคม 2013 »

อย่าลืมนะครับว่า ภูมิต้านทานของเเต่ละคนไม่เหมือนกัน อย่างเพื่อนผมเป็นหมอใหญ่ เค้ามียาติดตัวเยอะครับ อะไรนิดหน่อยก็กินยาเเล้ว ตรงนี้เเหละครับที่ทำให้เค้าไม่ค่อยเเข็งเเรง เห็นเค้าเป็นหวัดทีไร เป็นอยู่นานครับ ร่างกายฟื้นตัวช้ามาก  อย่างยาไวอากร้าเนี่ย คนเป็นโรคหัวใจเค้าก็ห้ามนะครับ หัวใจวายได้ง่ายๆครับ เเละวันหนึ่งๆก็รับได้ไม่เกิน 1 เม็ดเท่านั้น  ส่วนเรื่องความอึด ทนทาน หลั่งช้า ไม่เกี่ยวกับยาเลยครับ มีโอกาสผมจะขยายประเด็นนี้ให้ฟังครับ 176_key@2x
anuanuanu999
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1043 เมื่อ: 01:08:59 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

สอบถามป๋าฮันหน่อยครับ ผมเที่ยว นกป มาหลายครั้ง พยายามจะไต่ให้ถึงระดับ 3 บ้าง แต่ไม่รู้จะเปิดประเด็นกับนัองเค้ายังไงดี รบกวนแนะนำหน่อยครับ 167_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1044 เมื่อ: 09:14:07 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

เล่าต่อครับ  ได้เวลาเที่ยงตรง ผมก็ขึ้นห้องนวดกับ น้องเเอบ  น้องเป็นคนผิวขาว สูงร้อยหกสิบกว่าๆ พูดจาดีมากครับ เปิดเผยดี เธอเป็นนางพยาบาลครับ เคยสอบติดม.ช.เเต่ไม่ได้เรียนเพราะไม่มีเงินค่าเทอม น้องเล่าว่า ตอนนั้นเงินสักสามพันยังไม่มีเลย  เธอจึงต้องเบนเข็มไปเป็นพยาบาลทหารอากาศเพราะว่า ค่าใช้จ่ายในการเรียนน้อยกว่าของทางม.ช. เธอเรียนจบเเละทำงานได้พักใหญ่ๆก็ลาออกจากราชการเพื่อมาทำงานในโรงพยาบาลเอกชน
hundu
*

« ตอบ #1045 เมื่อ: 09:24:24 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ทำงานในโรงพยาบาลเอกชน รายได้ก็มากกว่าของรัฐครับ ต่อมาเธอพลาดตรงที่ไปหลงเชื่อเเฟนหนุ่ม  เค้าหลอกให้เปิดบัญชีเพื่อทำบัตรเครดิตหลายใบ กู้ๆๆๆจนเต็มวงเงินสูงสุด พอกู้เงินได้ก็เอาไปทำธุรกิจ เเล้วก็เจ๊งตามระเบียบ ฝ่ายชายก็แอบซุกกิ้กใหม่  ต่อมาก็ต้องเลิกรากันไปตามระเบียบครับ  น้องเเอบของป๋าขาเลยต้องมาทำงานนวดเพื่อหารายได้เพิ่มให้เร็วที่สุดเพื่อให้หลุดพ้นจากการติดเเบล็คลิสต์ครับ  ผมก็คุยกับน้อง  ฟังน้องเล่าที่มาที่ไปของเธอจนเพลินไปเลยครับ ถูกผิดจริงเท็จเเค่ไหน ผู้อ่านก็รับฟังเอาไว้เเล้วกันนะครับ  ชีวิตคนเราก็เป็นเเบบนี้เเหละ ล้มลุกคลุกคลานกว่าจะตั้งตัวได้ ไม่ไช่ของง่ายเลยครับ  34_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1046 เมื่อ: 10:42:41 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ฟังเรื่องน้องแอบ ก็เป็นผู้หญิงอีกคน ที่ให้ตังค์แฟนไป  ได้ยินมาหลายคนแล้ว

แปลกมาก  ผมไม่เคยมีเพื่อนสักคนเลย ที่ขอตังค์ผู้หญิง  สงสัยจัง ว่า ผู้ชายที่ว่านี่ อยู่ตรงไหน

และเขารู้สึกยังงัยที่ไปเอาตังค์จากผู้หญิงมาใช้  อยากรู้จังว่าเขาคิดได้อย่างไร

hundu
*

« ตอบ #1047 เมื่อ: 11:06:48 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

เมื่อเธอตัดสินใจมานวดกาปู๋ เธอก็มาทำที่เเฮปปิเนสเป็นที่เเรก เเละทำมาได้กว่าสิบวัน วันหนึ่งๆรับได้ไม่เกิน 5 รอบ รายได้รวมทิปตกวันละหมื่นกว่าบาท  ส่วนเเขกที่ขึ้นกับน้อง เธอเล่าว่า เจอทุกรูปแบบ บางรายเลียทั้งตัวตั้งเเต่เท้าขึ้นมาเลย  ประตูหลังอะไรเนี่ยก็ไม่ละเว้น ซอกรักเเร้เอย เธอเล่าให้ฟังเเบบขำๆ ผมก็รับฟังไปเพลินๆครับ  เเนวป๋าขา ต้องให้เด็กสาวใช้มหาเวทย์ดูดดาวครับถึงจะสนุก  ผมเลยบอกว่า สเปรย์ให้พี่หน่อยสิ  น้องตอบว่า พี่ ปกติหนูไม่ทำให้ใครนะ พูดจบเธอก็สเปรย์ให้ป๋าขาทันที  ท่าทางเธอจะสนุกกับมันมาก สดๆไม่ใส่ซีดีเสียด้วยสิ ผมก็คิดว่า ถ้าเธอเป็นพยาบาลจริงๆอย่างที่เธอบอก  ชีวิตนี้ก็ครบรสชาติดีที่มีพยาบาลมาสเปรย์ให้  อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1048 เมื่อ: 11:18:50 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

ผมลองถามเธอถึงศัพย์เเสง เรื่องทางเทคนิคบางอย่างในวิชาชีพ เธอก็ตอบถูกนะครับ เธอเล่าว่า เคยบ่อยไปที่ต้องสัมผัสกาปู๋ของคนไข้ชาย เวลาทำความสะอาด เเต่ไม่เคยชักให้เเม้เเต่ครั้งเดียวเพราะผิดจรรยาบรรณของวิชาชีพ  อิอิ น้องเเอบเธอพูดจาดี น่ารัก สุภาพมากๆ ผมก็เริ่มเข้าเรื่องอยากได้ระดับสามกับเธอ เธอก็ตอบว่า พี่เค้าให้มานวดกาปู๋เเค่นั้นนะ ผมก็หาเหตุผลอ้างไปว่า กว่ายี่สิบปีก่อน  เคยมีรักครั้งเเรกเเต่โดนสาวปฏิเสธ  ต่อมาเธอคนนั้นเป็นพยาบาล จบม.มหิดล  เลยอยากมีอะไรกับพยาบาลบ้าง เห็นใจคนเเก่บ้าง อิอิ 36_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1049 เมื่อ: 11:27:36 PM 05 พฤศจิกายน 2013 »

น้องเเอบก็ยกมือไหว้ป๋าขาอย่างน่าเห็นใจว่า พี่หนูขอโทษนะ หนูไม่ทำจริงๆ  ผมก็ไม่บังคับน้องนะครับ เเต่ก็บอกว่า เธอสเปรย์ให้ผม  ผมให้ทิปเพิ่ม 1000  ถ้าได้ระดับสาม ผมให้อีก 2000 นะ น้องก็ไม่โอเคนะครับ ผมก็ไม่ได้คาดคั้นอะไรเธอ เเต่ร่างกายก็สัมผัสกันเเละกันอย่างต่อเนื่อง คราวนี้ผมใส่ซีดีเรียบร้อย เพราะต้องป้องกันสารคัดหลั่งเมื่ออวัยวะมีการสัมผัสกันโดยตรง พอเสียดสีถูไถกันมากเข้าๆ ส่วนหัวเริ่มรุกล้ำเข้าไปบ้างถอยออกมาใหม่บ้าง น้องก็ดูผ่อนคลายท่าทีครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 68 69 [70] 71 72 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)