Ads
 11:46:20 AM 16 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!สวย ใส เด็ก เอ็กซ์ vs นางสาวไทย จัดหนักๆๆ ไม่มียั้ง+17 สาวแซบเวอร์!!!!!  (อ่าน 7882 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:23:04 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Hunter (น้องฮันเตอร์)

ใหม่!!! เอี่ยม แกะกล่อง ครั้งแรก
น่ารักม๊ากมาก เด็กๆแจ่มๆสดใส จิ้มลิ้ม  
น่าลองมากๆๆ รับรองฟินสุดๆ

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“วันนี้PRแหม่มส่งข่าวว่ามีเด็กใหม่ยังไม่เคยทำนวด kapoo มาก่อน มาทำที่นี่ที่แรก ต้องการหา พี่ๆมาลองทดสอบ น้องฮันเตอร์ ซะหน่อย มีหรือผมจะปฎิเสธ  รีบตกลงทันที..แรกเจอะกัน ดูน้อง ยังตื่นๆ คงกลัว และอายผมอยู่  แต่ไม่เป็นไร ผมต้องสำรวม และแสดงความสุภาพเข้าไว้ โดยบอกน้องฮันเตอร์ ว่าไม่ต้องกังวล  เดี๋ยวพี่จะค่อยๆสอน และแนะนำไปที่ละขั้นตอนครับ พอขึ้น และเข้าไปในห้องนอนเรียบร้อย  ผมก็พูดคุยละลายความอาย และสร้างความสนิทสนมน้อง ซักครู่ใหญ่  ทำให้น้องฮันเตอร์ลืม ปัญหาฯ ต่างๆ ที่ทำให้เธอต้องมาทำงานแบบนี้ โดยผมบอกว่า เราทำงานด้วยความสุจริต ไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใคร  เธอจึงค่อยๆ ยิ้มได้ และยอมถอดชุดน่ารักๆ ออก... เพื่อเตรียมตัวให้ผม สอนการอาบน้ำให้ต่อไปครับ   อิอิ... สำเร็จไป 1 ขั้นในการอาบน้ำ น้องฮันเตอร์ ทำได้ดีครับ  โดยการล้าง kapoo สะอาดใช้ได้เลย   ซึ่งผมเดาว่า ในเวลาอีกไม่นาน ถ้าพวก พี่ๆ น้องๆ ชาว kapoo ไปสอนให้เธอบ่อยๆ น้องก็คงเก่ง ได้ไม่ยากครับส่วนฝีมือ การนวดตัวนั้น น้องใช้ได้เลยครับ เห็นตัวเล็กๆ แบบนี้ นวด หลัง บ่า ไหล่  น้ำหนักมือได้เยี่ยมยอดเลย  ส่วนการนวด kapoo ของน้องฮันเตอร์นั้น  มีการใช้ปากใช้ลิ้น  กับร่างกายผมได้ดีทีเดียว   ทำให้น้องชายผมตื่นเต็มตัว  เลยแข็งตัวได้เร็วเลยครับ (ปกติ ชอบเด็กๆ อยู่แล้วด้วย) อิอิ.. ดังนั้น วันนี้ ไม่ได้สอนอะไรมาก  น้องแค่ใช้ความเด็ก + เจลโดยให้น้องลงลิ้น ไซส์ให้ จากหน้าอก ลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึง  egg   พร้อมให้น้องใช้มือสโต๊ค ไปตลอดเวลา  จนผมสำเร็จ สู่สวรรค์ชั้น 7  สบายตัวไปครับ ในการ Training Kapoo ครั้งแรกกับน้อง ฮันเตอร์
สรุป คะแนน ครั้งแรก ของ น้องฮันเตอร์ มีดังนี้   :
หน้าตา  น่ารักครับ ใครชอบเด็กๆ ok เลย... อิอิ     : 9
รูปร่าง  ตัวเล็ก 155Cm 40kG อุ้มกันได้ สบายๆ เลยครับ  8
ผิว ไม่ขาวมาก แต่นุ่ม เนียน ดีครับ :  8
หน้าอก สวยแบบเด็กๆ 32  ของแท้ 100%  : 8
ช่วงล่างสวยงาม แน่น หนึบ  : 9
อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ   :  9  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxx ครับ ”

Michael Owen 28

**รอบจอง**
12.00
13.30
15.00
16.30
[/color]

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:24:36 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Linda (น้องลินดา)

พกดีกรีเวทีนางงาม "มิสไทยแลนด์ยูนิเวิร์ส รอบ 44คนสุดท้าย" !!!
หน้า หุ่น ใช่เลย สูง 170 อก 36
งานอัตโนมัติ ระดับ 1 + 2 ทันที ไม่ต้องเอื้อนเอ่ย

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

วงนี้มีน้องใหม่ๆเข้าร้านเยอะเหลือเกิน น้องที่อยู่มาก่อนก็ยังเก็บไม่หมดเช็คไลน์มาหลายวัน เจอน้องลินดาเพิ่งมาได้ไม่นานโปรไฟล์ดีจองเลยละกันถึงร้าน น้องพาขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าออกมา รูปร่างดีมากสูง นมใหญ่ เนื้อตัวเนียนอาบน้ำสะอาดมากล้างเครื่องเอี่ยมเลย มาต่อที่เตียงนัวก่อนเลยเครื่องมันติดตั้งแต่อาบน้ำลงน้ำมันบอดี้ข้างหน้าเอานมถูไปมา สักพักลงข้างล่างจับไมค์ร้องเพลงเลย ร้องเพราะซะด้วยเล่นเอาก้นลอยเลย มีหยุดมีเร่งปล่อยไปเสร็จแน่ ขอทำบ้างน้องบอกแล้วแต่พี่เลยเราก็ชอบกินนมอยู่แล้วก็จัดไป เสียงน้องเริ่มดังขึ้น ก็เลยใช้นิ้วสำรวจดูน้ำท่วมถ้ำเลอะไปหมดน้องก็จับไมค์จ่อปากถ้ำเขี่ยไปมาไหลยาวเลย ออกไปล้างตัวกลับมานอนพัก น้องนวดตัวให้ต่อ
นวดไปซักพักก็มาจับไมค์ อีกรอบนะ ไม่ไหวครับกลัวไม่เสร็จเดี๋ยวจะค้าง แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
saw001

**รอบจอง**
14.00
15.30
17.00
19.00
21.00
23.00

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:26:08 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

PATTY (น้องแพทตี้)

"สวยใสวัยเด็กเป๊ะเว่อร์ "ไหลมันทอนกระจาย"
เด็กน้อยสายC สดแจ่ม ปอดบวมแท้ตู้มๆ
ลีลาดีจีเอฟครบเครื่อง วัยใสอนาคตไกล "

“น้อง แพทตี้ เลยลองดูรูป แต่ในรูปไม่น่ารักเท่าตัวจริง งั้นยอมรอ สักพักน้องก้อลงมาแล้วพาขึ้นห้อง VIP ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  แม่เจ้าทำไมนมสวยขนาด ลีลาน้องนี่สิ เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ หลัง สักพัก ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างหน้าและข้างหลัง จนเสร็จไปรอบแรก นั่งคุยกันไปเรื่อย น้องคุยเก่ง กันเอง ไม่fakeเริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล็กน้อย  รอบนี้นานหน่อย อาทิตยหน้าต้องมาซ้ำแน่นอน แล้วจะสรุปคะแนนให้นะครับคราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่
หน้าตา    8
บริการ      9
รูปร่าง      10
gf          9
ไฟหน้า      9
ความน่ารัก  9
ความเป็นกันเอง 10
ความสุภาพ  10”

aohcrub

“วันนี้ PR แหม่ม สาวสวย แจ้งข่าว ว่า น้องแพทตี้ เด็กๆที่ผมชอบนั้น บัดนี้ มีฝีมือพัฒนาขึ้น และสามารถพาผมสู่สวรรค์ได้ โดยแพสวาท (โปร ใหม่)เมื่อนึกทบทวน ถึงครั้งแรกของผม กับน้องแพทตี้ แล้ว  ยิ่งคิด ก็ยิ่งคิดถึงน้องมากๆขึ้นอีก  ต้องจอง ซะแล้ว เพื่อจะได้ทบทวนความหลังกัน ให้หายคิดถึงเมื่อมาถึง และพบกับน้องแพทตี้แล้ว ตอนนี้ ดูผอม และสวยขึ้นกว่าเดิม น้องเตรียม อุปกรณ์สำหรับ ล่องแพสวาท เรียบร้อยแล้วซึ่งขั้นตอน ของ PRO. แพสวาท ที่น้องแพทตี้ จะทำให้ผมมีดังนี้ครับ น้องจะเอา น้ำอุ่นผสมOil น้ำมัน แล้วน้องจะมาราดที่ตัว ราดที่นม เรียกว่า ราดเกือบทั้งตัว รวมทั้งราดที่แพยางให้ชุ่มด้วยเเมื่อดำเนินการเสร็จแล้ว น้องจะให้เรานอนคว่ำแล้วเธอก็จะ สไลด์ตัว อัดนมขนาด 34  ไปๆมาๆ บนตัวเรา ทั้งมันส์ และทั้งเสียว ครับความรู้สึกของผมนะ คิดว่า สนุกและดีกว่า การนวดเยอะนะครับ แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง น้องให้นอนหงาย พอนอนเรียบร้อยปั๊บ น้องก็ขึ้นคร่อมทันที เอาน้องสาว+สาหร่าย ที่มีนิดหน่อย ถูไถ่ น้องชายผม ซึ่งการทำแบบนี้ นอกจาก จะเสียว แล้วยังได้ลุ้นอีก เพราะเหมือนน้องทำไปทำมา เริ่มชักร้องครางๆ เสียงเริ่มดังมากขึ้นๆ แถมถูไถ่ แบบขึ้นลง จนผมกลัว เพราะน้องชายมันลื่น บางทีเกือบจะมุดถ้ำเข้าคูหาสวาทของน้องครับเหมือนน้องจะรู้ตัว ว่ามีความเสี่ยง 555  ก็เลย เปลี่ยนตำแหน่ง  โดยเลื่อนตัวลงต่ำ แล้วเอานมคู่งาม พร้อมจุกสวยมา เล่นงานน้องชายผม ซึ่งตอนนี้ เริ่ม อยากจะร้องไห้แล้ว ขณะนี้มีน้ำซึมออกมา เพียบแล้ว น้องเห็นดังนั้น ก็เลยเร่ง สาวๆๆๆ น้องชายผม  พร้อมใช้ปากและลิ้นทำไปทำพร้อมๆกัน โอ้ พระเจ้า.... น้องชายผมก็เลยต้องร้องให้ น้ำตาพุ่งกระฉูด ออกมาทันที สบายๆ กันไปครับซึ่งถ้าใคร ได้มาลอง โปร-แพสวาท แบบผมแล้ว ตอนจะกลับ อย่าลืมให้น้องแพทตี้ อาบน้ำล้างตัวให้สะอาดๆ นะครับ  เดี๋ยวมัน จะลื่น ครับ 555 
สรุป คะแนน   :
หน้าตา  สาวๆ เด็กๆ ชอบอยู่แล้ว อิอิ     : 9.5/10
รูปร่าง  หุ่นดี  ขึ้น  น้องบอกควบคุมอาหารอยู่  : 9.5/10
ผิว ขาว เหมือนเดิม : 9.0/10
หน้าอก สวยขนาด 34  ของแท้ 100% จุกสวย ชูชัน  : 9.5/10
ช่วงล่างสวยงาม แน่น หนึบ  : 9.5 /10 อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ   : 10 เต็มครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  1.9 พัน+ แพสวาท 400  +  ทิป xxxx ครับ อิอิ

“หลังจากอั่นการบ้านของน้องแพตตี้แล้วน่ากินจัง วันนี้ตัดสินใจจองไว้แว้เข้าร้านมาพบกัน ตอนทักทายกับน้อง น้องถามพี่เรายังไม่รู้จากกันทำไมจอง่วงหน้าเลย พี่ทำหน้ายิ้มตอบว่าหลังจากอั่นการบ้านแล้วสนใจน้องเลยจองไว้ก่อน ดีมากเตรียมห้องใหญ่ให้เรา หลังจากเข้าห้องปอกเปลือกต่างคนต่างอาบน้ำ ตัดมาที่เตียงพี่ขอใส่ถุงน้องดูดให้พี่ได้ไมจ๊ะ ตกลงใส่ถุงน้องดูดให้แต่ความรู้สึกเสียวกลางๆ พมของเปลี่ยนท่า69จับทาสีซะเรย ทนไม่ไหวแล้วสุดท้ายพี่ขอน้องชายเข้าไปชิมหอยนางรมสักที เสียวจุงจนถึงเขื่อนแตกขึ้นสวรรค์ ก่อนออกจากห้องพี่ก็ตามเราตกลงกันยัดพิเศษให้ กลับถึงบ้านนอนสบายเลย”
BATMAN2557

“น้องคนนี้ผมเคยเห็นรูปของร้านก็เฉยๆ นะครับ ดูไม่มีอะไรเด่น แต่ตัวจริงนี่สิครับ เด่นจนกระทั่งว่า ผมเห็นแล้วผมตัดสินขึ้นกับน้อง patty ทันทีเลยครับ ไม่ต้องรอน้องที่เหลือแล้ว ........ จุดเด่นของน้อง patty ที่ผมเห็นแล้วสะดุดตา (ตอนโชว์ตัว) คือ ผิวครับ ผิวผ่อง ..... บวกกับรูปร่างออกแนวบาง (แต่อย่าพึ่งด่วนสรุปนะครับว่าไม่มีของ) ดูแล้วเพรียวเข้าสเปคผมเลยครับ หน้าตาก็ยิ่งเข้าตาเพราะดูคมออกเหวี่ยงนิดๆ (ไม่รู้เป็นไรชอบผู้หญิงหน้าตาแบบนี้) พอขึ้นไปบนห้องน้องก็ชวนคุยนู่นคุยนี่ พอให้ได้หายเกร็งกันทั้งคู่ น้องคุยเก่งนะครับ ระหว่างคุยก็ค่อยๆ ถอดผ้าตัวเองออก ผมก็เลยถอดตามเพราะกลัวน้องจะเขิน ตาก็แอบมองสัดส่วนของน้องจนหื่นออกนอกหน้า ไอ้ที่ผมคิดว่าน่าจะไม่มีของก็ได้รู้ตอนนี้แหละครับว่าไม่ใช่ เพราะพอปลดบราออกเท่านั้นแหละ   ไฟหน้าของเด็กวัยก่อน 20 ที่เต่งตึง ลอยออกมาให้เห็นเต็มตา บวกกับหลอดไฟสีสว่างมากๆ เลยครับ กะขนาดแล้วน่าจะพอดีมือผม ไม่มากไม่น้อยเกินไปเลยครับ ........... หลังจากไปล้างน้องชาย ก็กลับมาคุยกันต่อครับ เผลอแป๊ปเดียวน้องเงียบอีกแล้ว เหมือนเดิมครับดูดหัวนมผมอย่างนิ่มนวล คราวนี้ผมบอกตัวเองว่าถ้าไม่ได้ชิมจุกนมสาวคนนี้ กลับไปคงอยากเอาหัวโขกกำแพงบ้านตายเพราะความเสียวดาย เลยขออนุญาตน้องพอเป็นพิธีก่อนที่จะบรรจงดูดนมที่ล๊อคเป้าไว้ก่อนหน้านี้อย่างเต็มอิ่ม มือผมก็รุกล้ำเข้าไปตรงปากถ้ำ ขอบอกว่าแค่มือสัมผัสผมก็มั่นใจแล้วครับว่าน่าทาสีมาก ผิวตรงน้องสาวของเธอเรียบเนียนมากครับ พี่คนไหนใจถึงๆ ทาสีได้ทาเลยครับ ผมคิดว่าน้องไม่ขัดอยู่แล้ว หลังจากผมรุกสักพัก น้ำเริ่มมา นิ้วเลยทำงานถี่ขึ้น แต่ผมเป็นคนเห็นผู้หญิงมีอารมณ์ได้ไม่นาน เลยแตกไปก่อนครับ เป็นอันเสร็จสิ้นยกสอง
สรุปงานครับ
หน้าตา 9
งาน 9
รูปร่าง 10
คุ้มค่าครับ เพราะน้องอยู่คอร์ส 1900 เท่านั้น แต่ถ้าอยากไปสุดทางก็บอกน้องได้ครับ น้องบริการทุกระดับ (1-3) ประทับใจ  แต่มีค่าขนมให้น้องหน่อย”

jimcaster0

“พี่ขอ เสียๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงน้อง ครางๆๆๆๆๆๆ เสียวๆๆ ค่ะ แล้วก็ เลียๆๆๆๆ คลึงๆๆๆๆๆ ดูดๆๆๆๆ ...ครางๆๆๆ อูยๆ เสร็จแล้วค่่ะ อ้าวหรือครับ ต่อไปก็ตาพี่ซิ  มาๆดูดๆๆๆ ถูๆๆๆๆ  โอ๊ยๆๆๆ   พี่จะเสร็จแล้วหรอค่ะ ยังครับ วันนี้ท่าจะยาว    ได้ค่ะ หนูไม่มีปัญหา ถ้าพี่ไม่เสร็จ ไม่ให้กลับบ้าน    .... มาค่ะ ต่อ ... โอ๊ยๆๆ  เหนื่อยครับ เปลี่ยนท่าบ้าง  แพทขึ้นบนนะ ได้ค่ะ มาเลย อู๊ยๆๆๆ ดีครับ  .............................................  ดีมากๆ พี่ชอบ แต่นี่นานแล้วนะ ไปต่อห้องน้ำมะ...  มาซิ ไปเล่นน้ำกันค่ะ    .........   กว่าจะรู้ตัว ก็หมดหลอดไปแล้วขอบคุณครับน้อง ... เหนื่อยกว่าทำงานทั้งวันอีกนะ  ใครช่วยพากลับบ้านที”
bananagirl

“น้องดูดีกว่าในรูป เสียอีก ไม่อวบมาก กำลังพอดี ยิ้มหวานให้ผมด้วย ดูแล้ว วันนี้ ทอนกระเป๋าตุงแน่ๆขาสั้น เสื้อรัดรูปสีขาว ทำให้ ผมเห็นแก้มก้น ที่สวยงาม เวลาน้อง ย่างเดิน ...ในห้องน้ำ ถึงแม้น้ำจะเย็นแค่ไหน ในฤดูนี้ แต่ตอนนั้น ตัวผมแทบจะลุกเป็นไฟ เมื่อได้เจอะ สาวๆ ใส น่ารักๆ ถูก Spec มากๆ มาแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ด้วยกันอุ่นเครื่องซะร้อน ขนาดนี้แล้ว นัวกันเลยดีกว่า ผมปดผ้าเช็ดตัว ออกจากน้องทันที "OMG" หน้าอก กลม จุกเล็ก สวย ขนาด กำลัง ล้นมือนิดหน่อย ของแท้ แม่ให้มาแน่นอน ทำให้ผม ก้มลง ไปดูด ดื่ม อย่างอะเร็ดอร่อย ยิ่งทำ จุกมันก็ยิ่งแข็ง สู้ลิ้น ดีมาก โอ้...อะไรมันจะสุขๆ แบบนี้น้องก็ครางๆ ตลอดเวลา... หนูขอ บิ้วพี่ให้บ้าง ผมก็เป็นคน ว่านอน สอนง่ายอยู่แล้ว จึง ปฎิบัติ ตาม น้องทันที...ตามขั้นตอน น้องไซ้ส ตั้งแต่ นม->ท้อง->ไข่ จน มาถึงตรง... ซึ่งซักพัก มันก็หาย วับไปใน...น้อง...ทันทีจากนั้น ปฏิบัติการ MOT, และอีกหลายท่า ก็จัดการน้องไป จนเสร็จทั้งคู่สอบถามตอน จะไป อาบน้ำน้องบอก โอ้ พึ่งรู้ว่าเสร็จ มันเป็นแบบนี้เอง... ”

“ร้าน LOVELY ที่จอดรถกว้างขวางมากๆ ครับ สะดวกสบาย พอเข้าไปในร้าน น่ารักๆ ทุกคนเรยยยยย   
แตว่า ............ ไปป๊ะกับน้องแพทตี้ เข้าให้ถูกใจมากๆ เลยครับบบบ   อย่างกับนางฟ้า นึกในใจ Hot ซะขนาดนี้เลยหรอนี่  จากนั้นก็รีบไปใเร่งสปีด อย่างเร็ว เด๋วโดนชวดไป 55555ตัดมาที่ห้องนะครัชชช พอมาถึง   .....  น้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ น้องเฟนรี่สุดๆๆๆๆ ล้างตัวซะสะอาดเรยยยย  อิอิ ก็ได้พูดคุยกับน้องหลายอย่าง ตามประสาคนอยากรุ 5   55 อยากย้อนเวลากลับเปนเดกๆ อีกครั้ง
มาต่อที่เตียง มีการนวดให้แบบเพลินๆ เคลิ้มๆ มากๆครับ หลังจากนั้น ก้อ.................  น้องบิ้ว  มือนิ่มๆ ลิ้น   โอยฟินสุดๆ  พอมือเราลงไปด้านล่าง โอ้โห  แทบจะไม่ไหวละ๕ีาบบบบบ อยากจะยอมแพ้ทันที 5555 งานนัวสุดยอด  ได้จุ๊บกับน้องหลายทีเลย จากนั้นเริ่มบิ้ว สัดส่วนทรวดทรงโอเคดี จนผมแพ้เธอไป ลีลาเด็ดใช้ได้ ไม่ไหวจิงแล้วครับวันนั้นเธอเล่นเอาผมหมดแรง  หลังจากนั้น ไม่นานผมก้อต้องยอมน้องเขาอะครับ   
สรุปหน่อยนะครับ
GF = 9/10 ไปเลย 
งานนัว = 9/10  เช่นกานนน
หน้าตา 8/10 
หุ่น = 8/10”

somone11

“แพตตี้ @ lovely spa สายc สวย ใสวันนี้ไปเยือนพร้อมฝนกระหน่ำ.  สอบถามรายชื่อที่ยังว่าง. และชมตัวจริงน้องกันเลย สะดุดสายตา. กับ น้องแพตตี้   สาวน้อยสายc. วันนี้ลูกค้าเยอะเลยได้ห้องเล็ก. จำต้องรอห้องน้ำว่าง. เลยมีเวลาทำความรู้จักกันก่อน. น้องมาเฉพาะ.  เสาร์-อาทิตย์  เป็นส่วนใหญ่  ถึงว่าไม่เคยเจอกันพอถอดชุดออก. เนื้อตัวเนียน หุ่นดีสูงเพรียว ไฟหน้าท้าทายพอดีมือ แน่นหนึบวันนี้อาบน้ำไม่เน้นไปที่เตียงเลยดีกว่า. แววทอนมาเต็มๆ. นัวเพลิน. บิ้วดี   ไม่เว้นที่ให้ว่างเลย. วันนี้มีเหนื่อย ผลัดกันจัดแบบเต็มๆ. จับตรงไหน บีบตรงไหน ก็แน่นไปหมดสรุป. ใครที่ชอบ สายc. น่ารัก.  เนื้อตัวดี งานดี  ไม่ผิดหวัง  (ชอบเด็กๆ.  ฟิตมาให้ดีนะครับ) ”
boysize

**รอบจอง**
13.00
14.30
16.00

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:27:43 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

น้องทัดดาว

"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบ
หน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์
เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5/10"

**รอบจอง**
12.30
14.00
15.30
17.00
18.30

[/color]

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:29:32 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

PRADA (น้องพราด้า)

น้องใหม่ป้ายแดง นักสาวัยใส สวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี ฟิลเด็ก บางกรอบ จีเอฟดี พร้อมความตั้งใจนวดนัว”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

[size=0pt]**รอบจอง**
14.30
16.00
18.00
20.00
22.00
01.00
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:31:18 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Paytai  (น้องเพทาย)

เปิดซิงมือสั่นๆ!!!! วัยใสน่ารัก หน้าเพรียว หุ่นเรียว
ดูเว็บนวดทุกวันฝึกอารมณ์ "พี่ให้นู๋สเปรย์ให้เลยดีไหมคะ"
จีเอฟดีเหมือนแฟนมาก น่าร้ากกกกสุดซอย!!! ระดับ 1+2 ทันที

"รอบสามสำหรับน้องเพทาย วันนี้ไปดึกมาก ไปถึงห้องเต็มเกือบหมด ... ไม่ต้องพูดพล้ำทำเพลง นั่งกินน้ำแป๊ปหนึ่งจ่ายเงิน พร้อมได้รับส่วนลดพากันเดินขึ้นห้องเข้าห้อง ก็กอดเลยนัวกันพองาม น้องบอกไปอาบน้ำกันก่อนนะ จัดการถอดผ้า นุ่งผ้าขนหนูเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำอย่างละเมียดละไมเหมือนเดิม น้องชายเราคึกวันนี้ชี้หน้าน้องตลอด ๆ หันหลังให้น้องแนบนมติดหลังไซร์กัน ก้มต่ำเอื้อมมือจากด้านหลังล้างน้องชาย สาว จะเสียวทะลักเลย น้องบอกไปที่ห้องดีกว่าตัดมาที่ห้องก็นอนคว่ำให้น้องนวด วันนี้ไม่ใช้มือเยอะ ใช้ลิ้นนวดแทนเสียเสียวไปทั้งร่าง อยากหันหน้าเต็มแก่ และแล้วก็ได้ยินเสียงหันหน้าได้แล้วค่ะ น้องขึ้นบนคล่อมจับน้องนมนวด แทนมือ พร้อมกันแคลเซียม แป๊ป ๆ น้องบอกว่าวันนี้ รอบที่สี่เหนื่อยเหลือหลายได้ทีเราเลยนั้นนอนเลยคร๊าบ พี่ทำเองจัดการ ไซร์ ซอกคอ เต้านม ลากไล้จากฐานนมถึง จุกนม เสียงหายใจหอบ ๆ เลื่อนลงต่ำ สะดือวน ๆ ดูด ไล่ ลงต่ำไปถึงผืนนาน้อย ไซร์ไรขน พร้อมกับเสียงกระซิบบอกว่า เพิ่งหายจากไฟแดง ค่อยทาสีวันอื่นเน๊อะ (อะไม่เป็นไรไซร์ไปที่อื่นพร้อมมือลูบคลำ)ไซร์จนเสียว น้องหายใจหอบ ๆ ไอ้น้องชายเราก็ไม่ไหวแล้วจัดการคล่อมโยกเนินหน้าท้องแนบห่อกล้วย กว่าจะเสร็จเล่นเอาหอบเลย
ขอบคุณเลิฟลี่ และเพทายเสร็จสรรพกลับบ้าน ตีห้า

โซลูม@น

"ตามเคย เลือกใช้บริการ ซ้ำน้องเพทาย เหมือนเดิม…….ลิ้นระรัว ไล่ลงไปเจอน้องชายมุดหายไปไหนก็ไม่รู้แต่เสียวสะดุด จนจะไม่ไหวน้องจับโหลด ซีดีเรียบร้อยลุุยกันต่อที่นี่ 69 กันเลยมันทนไม่ไหวแตกเสียเลย มีรูด cd ออกแล้วเช็คแผ่นด้วยว่ามีจริง ๆ ไหม๊อย่างนี้ต้อง 2 น้ำเน๊อะ (น้องพูด)......เล่นเอาน้องเหนื่อยสุขสมหวังกันไป รอบ 2 ลีลาการอาบน้ำก่อนกลับบ้าน ก็เหมือนกับตั้งแต่ขึ้นใหม่ ”
โซลูม@น

**รอบจอง**
17.00
18.30
20.00
21.30
23.00
01.00
02.30
04.00
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:33:09 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Baimon (น้องใบหม่อน)

"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี
ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวด

"น้องๆมาแนะนำตัว วันนี้เลือกน้องใบหม่อนครับ ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนเริ่มยิงคำถามต่างๆ คุยสนุกทำให้ความเขินหายไป นั่งพักกินนำ้ขิงร้อนๆจากทางร้านแปบ ก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก ต่อไปก็ถึงเวลาลุย เสร็จแล้วตัดไปที่เตียง น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มบรรเลง เพลงนวด สบายจนเคลิ้มหลังจากนั้นนอนหงาย น้องใบหม่อนคนสวยได้บรรเลงเพลง B2b ซึ่งน้องบอกเป็นอะไรที่ต้องฝึกให้ลูกค้าประทับใจแล้วมาจบที่การนวดน้องชาย ท่านไหนที่ชอบน้องตัวเล็ก และธรรมชาติไม่ศัลยกรรม แนะนำครับ น้องอดีตprสาวคนนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ"
cassanovit11

**รอบจอง**
16.00
17.30
19.00
20.30
23.00
02.00
04.00
[/color][/b]

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:34:32 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

J-JAY น้องเจเจ

สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ

”ตัวเล็กเพรียวบาง หน้าตาจิ้มลิ้มเหมือนเดิม น่ารักไม่เปลี่ยนครับ การอาบน้ำ ไม่มีกลัวว่าจะเปียกกันทั้งตัวเลยครับ น้องเต็มที่มาก จุดเด่นอีกอย่าง คือ น้อง นวด ได้ เข้า เส้น มากๆ เลย หายปวดเมื่อย เป็นปลิดทิ้ง .......... เดินลงมาขาแทบสั่นเลยครับ ยังไม่ลองละก็จัดเลยนะครับ ใครลองแล้วมาแชร์กันหน่อยครับ ทอนกระจายอีกวันครับ”   
bathman11 

”ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบ
เรื่องมันเกิดเพราะเพื่อนชวนแก้เมื่อย ไอ้เราก็จะหลับๆ
เลยออกทริปไปกันลุยที่ Lovely Spa ซะ ร้านหรู สะดวก ที่จอดรถเพียบ
ไปถึงก็เกือบเที่ยงคืน พอไปถึงแก๊งคนเมื่่อยตาสว่างเลย เมื่อเห็น PR เรียกน้องๆมาหน้ากระดานเรียงหนึ่ง
ไปพบสบตากับน้อง เจเจ เข้าแบบว่า โดนมาก ยิ้มทีใจละลายเลย GF ดีมาก
พาเดินขึ้นห้องไป ชั้น 3 แยกย้ายกับแก๊ง เข้าห้องปั๊บ เจเจ พาไปอาบน้ำตามสเตป
แก้ออกมาปั๊บ โหว เนื้อตัว ไฟหน้า แจ่มมาก เอวเล็ก นัวๆเนียๆในห้องน้ำแปปๆ ตัดภาพมาชอตบอดี้
ถึงถูกถึงคน นอนคว่ำให้บอดี้แปปๆ ชักไม่ไหวละ น้องเล่นจุดสัมผัสทุกเม็ดเลยอ่าาา
เลยพลิกตัวกลับ กาปู๋แข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเจเจ คุยเก่ง ตามใจ ไหลตลอด งานดี อารมณ์ร่วมสุดๆอ่ะ
"เค้าไม่ใช้อิฐใช่ปูนนะ" คำนี้หลุดออกมา จังหวะที่ผมใช้นิ้วชอนไช
ไม่ไหวละเฟ้ยย จัดเต็ม นัว ระรัว ลิ้น เอาซะเพลิน ไหลแฉะเยิ้มทั้งเตียง ฟินสุดๆ
เดินลงมาหน้าใสปิ๊งๆ ส่วนตัวให้ 9/10 ไปเบยย”

Sequence 

**รอบจอง**
12.00
13.30
15.00
17.00
22.00
01.00
04.00
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:35:57 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

KAOPAN (น้องข้าวปั้น)

สาวพริตตีเอ็มซีตามบูทใหญ่ๆ
สไตล์นางแบบ น่ารักจิ้มลิ้ม ฟิลน่าค้นหา

"สวย น่า...มากๆดูเสร็จ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  คืนนี้สามารถเอาน้องไป มโน ได้เลยนะครับส่วนเรื่อง ฝีมือการอาบน้ำ ล้างจู๋ ล้างตัว ได้สะอาดดีมาก  แถมน้องข้าวปั้นมีทีเด็ด ตรง Body นม กับร่างกาย .............ต้องพ่นน้ำ... ออกมา
และยอมรับความพ่ายแพ้+ความความเสียว
ด้วยฝีมือของน้องข้าวปั้น ทำให้วันนี้ เรา เสมอกันไป 1-1สำหรับคะแนน การนวดกระปู๋ :
รูปร่าง  หุ่นดีสูง163 CM  นน. 45 Kg     : 9.5/10
หน้าอก กลมกลึง ขนาด 33 นิ้ว จุกเล็กสวย : 9.5/10
หน้าตาน้อง น่ารักมากครับ  จมูกโด่งเดิมๆ    : 9.5/10
ผิวพรรณขาว  นุ่มเนียนมือดีครับ  : 9.5/10
ช่วงล่าง โหนกนูนสวยดีมาก  หญ้าน้อย ครับ      : 9.9 /10
อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดีมาก ขออะไร ก็ยอม อิอิ   : 9.9/10
ค่าใช้จ่าย คอร์ส  2.3 พัน +   ทิป  xxxx ครับ
จบการบ้าน แล้วครับ แล้วพบกันใหม่อีกนะครับ

"ขาวมากๆสูงโปร่งสไตล์นางแบบเลย ...............รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนเพียงเล็กน้อยปกคลุมอยู่  ดูแล้วสะอาดสะอ้านมากๆ งามจริงๆ ............ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555
สรุปน้องข้าวปั้นดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย ยิ่งใครที่ชอบสไตล์แบบนางแบบขาวๆนี่รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้องข้าวปั้นคนเก่งคนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง..........

srethathon 

**รอบจอง**
12.00
13.30
15.00
16.30
20.00
23.00
[/color][/color]

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:37:34 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

GUCCI (น้องกุชชี่)

"สถาปนิกสาวที่สวยสุดในประเทศ" สุดยอดหุ่นนางแบบ
หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส
 เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้า

“ ขอโพสต์การบ้าน N' กุชชี่ @ LOVELY SPA ครับบบ เนื่องจากวันนั้นอารมเสีย, เฮิสๆ ครับ เลยไปนั่งจิบเบียร์ ด้วยอาการเมาจึงขอไป LOVELY SPA อีกครั้ง บรรยากาศร้านก้อรุสึกเป็นกันเองคับ PR ออกมาต้อนรับก้อน่ารักดูเป็นมิตรสุดๆ  วันนั้นมีน้องให้เลือกเยอะพอสมควรเลยครับ  แต่ไปสดุดตาน้องกุสซี่ เข้าให้หุ่นเทอดีมาก หน้าตาก้อน่ารักๆคับ โดนเลยมาถึงห้อถามว่ารับน้ำอะไรดีครับบบ ดูเปงมิตรๆดีตัดไปที่ห้องเลยนะคับเข้าห้องปุ๊บปั๊บ ก็สไตล์ของผมเลยชวน พูดคุย ทำความรู้จักให้ไม่เกร็งนิดนึง ได้ความว่า น้องกุสซี่เรียนอยู่  แห่งนึง น้องไม่บอก  แป่ว ๆ แต่ไม่เป็นไรคับ ชวนกันไปอาบน้ำ  ตอนถอดเสื้อออกมาเท่านั้นแหล่ะ โอ่วแบบว่าหุ่นผอมเพรียว บาง ผิวขาว กำลังดีเบย (ในห้องน้ำมีเก้าอี้ ด้ววยครับบบบบบ)อาบน้ำดีมากเลยคับ ดูแบบว่ามองหน้ากันไปมา  น้องยิ้มให้ตลอดผมก็เขิลตลอด เพราะ น้องน่ารักมากกกกกกกกกกตัดมาตอนนวดเลยละกานนะคับมาถึงน้องก้อให้นอนหันหลังคับ น้องนวดตัวดีมากกเลย ผ่อนคลายมากๆ จากนั้น
น้องจัดเต็มคับ เราจัดการ ประกบหลัง ประกบหน้า สไลด์หน้า สไลด์หลัง ทั้งเสียว ทั้งมันส์ เสียวแท้ ๆ น้องร้องเสียงเย้ายวน เราเองก็เกร็งไปหมด อารมณ์ ร่วมเต็ม นัวกันสุขสันต์สุดท้ายผมยอมแพ้คับสุดเลยๆ
ลงคะแนนนะคับ
GF : 9/10
หน้าตา 9/10
ดุเดือด 10/10
หุ่น 10/10 ”

Poo1

“ วันนี้ก็มาลงงานที่ lovely spa อีกครั้งวันนี้มีน้องอยู่หลายคนก็ตัดสินเลือกน้องกุชชึ่ ที่มีหลายคนเคยเอ่ยถึง  ขึ้นห้องไปก็อาบน้ำกันก่อน อาบกันง่ายๆ ไปต่องานในห้องแทนเริ่มด้วยการนวดด้านหลัง ฝีมือการนวดให้เต็มร้อยครับแรงกดกำลังดี  ต่อด้วยงานด้านหน้าไม่มีตกหล่น ขนาดสัดส่วนพอดีมือ บอดี้ไปซักพักก็เริ่มงานเติมความสุข กันจนเสร็จไป   ล้างตัวก่อนยังเหลือเวลาก็นอนพักกอดน้องเค้า คะแนน การนวด 10 เต็ม   รูปร่างสมส่วน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ”
lavender109

**รอบจอง**
16.00
17.30
19.00
20.30
22.00
23.30
01.00
02.30
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:39:26 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Wi-Fi (น้องวายฟาย)

สุดยอดดาวดังเบอร์หนึ่งวงการ นางแบบสาวหุ่นดี หน้าเอ็กซ์ สวยเป๊ะ
หวานเยิ้ม หยดย้อย ยิ่งกว่าแฟน
นัวกันมัน GFเพียบล้นทะลัก

"หุ่นดี อกตูม รูปร่างกระทัดรัด  ....Spec. เลยเดิมตาม น้องขึ้นห้องชั้นสอง...แบบคนว่าง่าย  ถึงห้องแป๊ป น้องถามว่า ..ไม่กลัวหรืออย่างไร ขึ้นมานี่ รู้มั๊ย  เจอนวดกระจายเลยนะ  ...พร้อมส่งยิ้ม แบบมีเลศนัย..... เสียงพูด น้องน่ารักจัง   มี อ๊อเซาะเล็กๆๆ  ..หันมาได้แล้วค่ะ  อ้าว ก็เอาผ้าเช็ดตัวปิดไว้ และจะเห็นอะไร  นั้นน้องวายฟาย เดินตรงเข้ามาหา นี่ไง ถอดผ้าเช็ดตัวออกแล้ว   พร้อมกันนั้น  น้องก็เดินเข้ามากอดซะแน่นเลย  แต่มือนี่ซิ  ล้วงอะไร นั้น   ปากและลิ้นใช่ย่อย ...จู๊บๆๆ แบบไม่มียังเลย...ปากจุ๊บปาก ตรงๆๆ ไม่มีอ้อมๆๆเลยเสร็จแล้วไล่ลงซอกคน หน้าอก ลงต่ำ...และหยุดอยู่ตรงนั้น พี่ค่ะ  พอสู้คนอื่นได้มั๊ยค่ะ ...อิอิ...อาบน้ำถูหลังพร้อมนวดให้น้องวายฟายด้วย อายไปอาบมา ยังไม่ยอมเลิกนั้น  น้องวายฟายกะจะเผด็จศึกซะหนึ่งรอบก่อนเลย.....สุดๆๆเลยนะนี่ ... ฝีมือนวด ใช้ได้ดี  พี่ค่ะ  เมื่อกี้นี่ ทำอะไร  ตัวหนู๋ลอยเลย  เสี่ยวๆๆด้วย  แงแงพี่ค่ะ  เมื่อกี่นี่ทำอะไร  ตัวหนูลอยเลย กลัวตกจัง  เสียวด้วย แงแงเดี๋ยวตาหนู่บ้างนะค่ะ  นอนหงายเลย ....ดูฝีมือหนู้บ้างนะ ....ไม่รอช้าเลย  น้องวายฟายจัดเต็มทุกท่า  ....บรรยายไม่ถูกเลย.....รู้แต่ว่า..ทุกท่าสุดยอดจริงๆๆไม่น่าเชี่อ....น้องวายฟาย หุ้นผอมบาง อกตู๋ม... อายุแค่นี่  แต่มีฝีมือระดับ...เทพประทาน.... หรือ นี่คือ พรสวรรค์ ที่ฟ้ามอบให้.....สุกท้าย จะเหลืออะไร   น้ำไหลหมดท่อเลย .....งานนี้ ต้องมีรอบสอง สาม สี่ แน่ๆๆ   น้องวายฟาย  นางฟ้าในดวงใจ คนใหม่ ...นางฟ้าที่จะมาแทนที่ นางฟ้า คนหนึ่งที่จากไป.....ขอบคุณครับ   น้องวายฟาย"
somsakbest

"การบ้านครั้งนี้ เป็นการบ้านที่ส่งให้นางฟ้าคนนี้ คนเดิม  คนเดียว  คนที่ดี  คนที่จริงใจ  คนที่แสนพิเศษ  คงไม่ใช่ใคร ถ้าไม่ใช่น้อง wifi สำหรับผมแล้ว ทุกวันนี้น้องเปรียบเสมือนตัวแทนแห่ง  Lovely spa  คนที่ผมจะคิดถึงเป็นคนแรกเมื่อได้มาเหยียบที่นี่ ผมไม่ได้มาบ่อยครับ แต่การมาของผมนั้นมาด้วยความสุข ทั้งด้านจิตใจและกามรมณ์  ผมอยากบอกว่าผมแฮปปี้มากๆกับการบริการของที่นี่ และแฮปปี้แบบสุดๆเมื่อได้มาเจอน้อง  เห็นน้องสบายดี สุขภาพกายและใจดีผมก็มีความสุขตามไปด้วย
                 เริ่มด้วย ผมทราบข่าวว่าที่นี่มีโปรโมชั่นเพิ่มเติมที่น่าสนใจ หลายๆท่านก็คงทราบไปบ้างแล้ว  แต่ตัวผมนั้นรู้สึกมาสะดุดที่โปรโมชั่น แพยาง จริงๆก็พอจะทราบมาบ้างจากการได้สอบถาม แต่ก็รู้สึกตื่นเต้นครับมันคงเป็นอีกฟิวนึงที่มีความต่างกับการนอนบนเตียง แถมเพิ่มราคาอีกแค่เพียง  400  บาทเท่านั้น  ฟังแล้วไม่แพงเลยครับ ผมมั่นใจตั้งแต่ยังไม่ขึ้นเลยครับว่า  ต้องคุ้มค่าแน่ๆ  แต่สอบถามจาก  PR แล้วก็คือ น้องจะรับคอร์สนี้ได้ไม่ครบทุกคน  แล้วแต่ความสมัครใจของน้อง ผมทราบลายละเอียดคอร์สนี้ได้ประมาณสองวันครับ แล้วก็เหมือนโชคจะเข้าข้างและความตื่นเต้นกำลังจะมาเยือนผม........
                น้อง wifi มาครับ หลังจากที่พักไปประมาณเกือบสองอาทิตย์ก่อนหน้านี้  ผมดีใจมาก รีบโทรหาที่ร้านนัดน้องเลยเพราะเก็บความคิดถึงมานาน  นัดได้ประมาณ 19.30 น รีบเคลียร์งานให้เสร็จ แต่รถติดมากครับ กลัวจะทำให้น้องคอยนาน พร้อมกับอาหารอร่อยๆติดมือมาด้วย บอกตรงว่า เป็นห่วงน้องครับ อยากให้น้องได้ทานอาหารอร่อยๆ 555 และแล้วก็มาถึงเรตไปประมาณ  5  นาทีครับ  มาถึงแล้วเจอพี่เบนซ์เจ้าของร้านและ  PR แหม่ม ได้พูดคุยกันถึงของเล่นชิ้นใหม่ของทางร้านก็คือ  แพยางนั่นเอง ผมตัดสินใจเลือกคอร์สนี้ ทาง PR แหม่มก็บอกว่าขอถามน้องหน่อย ว่าน้องจะรับรึเปล่า ผมก็นั่งลุ้นครับ...รอซักประมาณสามนาที น้องก็บอกว่าตัดสินใจรับคอร์สนี้ แต่น้องยังไม่เคยได้ฝึกวิทยายุทธ์เลย จึงขอถามฟิวงานกับ PR  แป๊ปนึง 555  น้องสปรีริตมากๆ แต่ทางร้านบอกว่า น้อง Wifi คนนี้ เรียนรู้ฟิวงานได้เร็ว แถมมีการบริการที่ดีเสมอต้นเสมอปลายอีก  เรียกว่า  Gf  ครบเครื่องเลย  ผมเองก็ยอมรับแบบไม่มีข้อกังขา 555
            เดินตามน้องขึ้นห้องเหมือนเดิม  พูดคุยกันด้วยความคิดถึง  จนถึงห้อง วางอุปกรณ์และน้ำเก๊กฮวยแก้วโปรด น้องและผมถอดเสื้อผ้าพร้อมๆกัน เรื่องรูปร่างผิวพรรณ สัดส่วน ทรวดทรง ไม่ต้องพูดถึง ขาวอร่ามไปทั้งตัว กลิ่นหอมกรุ่นทั่วกายเหมือนเดิม พร้อมด้วยภูเขาสวยสองลูก และผืนป่าที่ดูดกดำ แต่มองแล้วสวยงาม  พาให้กะปู๋ผมนั้นชูชันแข็งโด่ ไม่มีเปลี่ยนแปลง  น้องยังอาบน้ำได้ดีไม่มีที่ติ สะอาดไปทุกซอกทุกมุม ได้อารมณ์ความเสียวแบบเล็กๆ ส่วนมือผมก็ลูบไล้น้องไปทั่วกาย พาให้อารมณ์เสียวสุดๆแต่ก็เอาตัวรอดไปได้หวุดหวิด จนอาบเสร็จ
         เช็ดตัวกันให้แห้งทั้งคู่ น้องลากแพยางสีเทา เทเจลไปทั่วแพยาง จนลื่นแบบปื๊ดป๊าด  น้องบอกให้ผมนอนคว่ำครับ ผมก็ว่านอนสอนง่ายทำตามแต่โดยดี  แต่ขอบอกครับว่าลื่นมากๆ น้องก็เอาเจลเทราดบนตัวน้องเองทั่วตัว  ใช้ภูเขาไฟสองลูกและผืนป่าอันดกดำสไลด์บนตัวผม ผมเสียวแบบสุดๆเลยครับ น้องบอกว่าลองดูนะพี่ว่าเป็นยังไง เพราะน้องเพิ่งลองทำคอร์สนี้กับผมเป็นคนแรก แต่ที่ไหนได้ครับ น้องคุมจังหวะ อ่านงานได้อย่างทะลุปุโปร่ง ไสลด์ได้อย่างเมามัน ทั้งร่างกายและลิ้นนั้นทำงานได้สมดุลกันมากๆ พาให้เสียวแบบสุดๆ จนน้องบอกให้นอนหงาย ใส่เจลเพิ่มขึ้นลูบไล้บนตัวผมไปทั่วตัวหลังจากนั้นพอความลื่นได้ที่ น้องไม่รอช้า ทั้งลิ้น ทั้งมือสาวกับกะปู๋ผมไปมา ทั้งรูดขึ้นรูดลง ซักพักพอผมใกล้กระตุก น้องเปลี่ยนท่าทันทีใช้ภูเขาไฟสองข้างถูกับกระปู๋ผม พร้องกับป่าดกดำที่เลื่อนลงมารูดกับกระปู๋ผม จนสุดท้ายไม่ไหวครับ ทั้วเสียว ทั้งตื่นเต้น จนน้ำมันเครื่องที่สะสมมาเป็นระยะเวลาเกือบสองอาทิตย์ทะลักออกมา เลอะเต็มท้องน้องไปหมด จับมือกัน พากันไปอาบน้ำชำระร่างกายพร้องที่จะรบในยกสองต่อไป ต้องบอกครับแพยางสุดยอดจริงๆ เป็นฟิวเหมือนที่หลายๆท่านดูหนัง AV เลยก็ว่าได้ ผมเข้าใจความรู้สึกนั้นแล้วจริงๆและน้องก็ทำได้ดีสุดๆด้วยทั้งที่เป็นครั้งแรก เจลที่ใช้นี้ เป็นเจลชนิดพิเศษที่ไม่มีรสชาติ ลื่นเป็นทวีคูณ แถมไม่ระคายเคืองและล้างออกง่ายสุดๆ 555 หลังจากนั้นผมก็ต่อรอบสองครับ จัดบนแพยางเหมือนเดิมแบบชุดใหญ่อีกรอบ จนหมดเรี่ยวหมดแรงเหมือนเคย  555  อาบน้ำอีกครั้งก่อนกลับบ้าน วันนี้แอปปี้สุดๆที่ได้เจอน้องแถมเอาความประทับใจกับคอร์สแพยางกลับบ้านไปด้วย  ท่านไหนที่ยังไม่ลองขอบอกว่าเสียดายแน่นอน ควรหาโอกาสได้ลองคอร์สนี้ เพราะมันป็นอีกมิตินึงของความเสียวที่จะได้รับเพิ่มขึ้น อยากให้ทุกๆท่านได้ลองนะครับ.....สวัสดีครับ"

srethathom

**รอบจอง**
15.00
16.30
18.00
19.30
21.00
23.00
02.00

[/color]

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:41:32 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

Lemon(น้องเลมอน)

" สาวออฟฟิส ดูดีมีสกุล หุ่นเฟิร์ม
เนื้อขาวเนียน ใสกริ๊ง ยามนิ่งน่ารัก
สุภาพเรียบร้อย ยามเคลื่อนไหวพริ้วดั่งสายลม
งานจัดเต็มทุกกระบวนท่า ลีลาสุดติ่ง"

" เริ่มกันเลย นานแล้วละการบ้าน ไปดึก จริง ๆ เป็นการบ้านที่ต้องส่งพร้อม ๆ กับน้องฮอลแลนด์ เพราะลงมาจากน้องฮอลแลนด์เสร็จก็ขึ้นต่อรอบกับ
เลม่อนเลย พิเศษวันนี้ pr เลี้ยงกาแฟ 1 แฟน คึกคัก ฮ่า ๆๆ ฟรี  1 แก้ว
เลยลองดูของฟรีด้วย น้องเตรียมน้ำเสร็จเดินขึ้นไป เที่ยวนี้ได้ห้องใหญ่ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าแล้วก็ เดินเข้าหากันกอดกันกลมก่อนจะพากันเดินเข้าห้องน้ำ
ขนาดอาบน้ำมาแล้วรอบหนึ่งก็ต้องอาบซ้ำ น้องอาบน้ำให้อย่างดีถูหน้า ถูหลัง สไลด์ เอานมไถหลัง
ไม่นานนักเสร็จ เช็ดตัวน้องบอกว่านอนคว่ำเลยคะ หนูจะนวดให้พี่ จากนั้นเจลก็เต็มหลัง แล้วก็ถูไถ ใส่นมเย็น นมร้อน ได้กาแฟวันแฟนก็ทำฤทธิ์ โด่สู้ตั้งแต่ออกจากห้องน้ำ
มาถึงนอนคว่ำ น้องแซว พี่มันใช้ได้จริง ๆ หรือ
ตอบน้องไปว่า "ไม่รู้เหมือนกันเพิ่งกินนี้แหละเหมือนกัน" ความรู้สึกเออ ก็ดีเน๊อะคึกดี (ต้องขอบคุณคนเลี้ยงฟรี)
เสร็จก็นอนหายที่นี่นวดด้านหน้าน้องนั่งทับเอาจิมิ มาไกล้ ๆ น้องชายเล็ก ๆ แล้วก็ใช้เจลลูบถู แนบกับจิมิ โอ้วววว สุโค่ยย
สักพักก็นอนลงมากอดกันทำท่าโยกขึ้นลง น้องชายเล็กกระทบ ไรขนเสียวจนต้องบอกน้องว่า ขอทำเองได้ไหมีอ่าา
ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอก น้องบอกหม้าย ไม่ได้
ใช้มายาผู้ชาย ครึ่งเล่มเกวียน อ้อนอย่างเดียว จนเลม่อนใจอ่อน ยอมนอนแต่โดยดี เริ่มครับ
ไซร์ ซอกคอ เลียระหว่างนม ลากลิ้นจากฐานนม ถึงหัวนม สั่นลิ้น รัว ๆ เห็นขนน้องตั้ง
@#%@&^%&^%!^*()&^%@#@&^%%()))&^#$%^^&*(()__$#^& ไม่เป็นภาษา
เนิบนิ่ม ๆ นอนบนตัวน้องจับน้องชายเล็กแนบ บนจิมิ แล้วก็โยกประหนึ่ง เราได้เสียกัน 
ไม่นานนัก ทำนบก็พัง แล้วก็นอนกอดกัน คุยกันถามว่าหนักไหม๊ตัวพี่
ไม่ค่ะ จริง ๆ น่าจะหนักและตัวอ้วนกลม
เสร็จก็เดินไปล้างเนื้อล่างตัว ให้กันแก้ผ้าคุยกันคลอเลียร์ หอม กอด ซุกไซร์จนหมดเวลา กาแฟวันแฟนก็ไม่หมดฤทธิ์ ของเค้าดีจริง ๆ กาแฟวันแฟน (ขายของซะงั้น)
รูปจะจับ แต่น้องบอกว่า ขอหนูอยู่เงียบ แล้วมีคนขึ้นหนูเยอะ ก็พอค่ะ
หุ่น 10/9.5นมสวย 
จิมิน่ารัก (น่า ทาสี หอมหวานหวนชวนชิม)
ฟิวแฟน กอดได้ หอมได้ คล่อมได้ คลอเคลียร์ คุยเก่ง
ถามชื่อจาก pr กันเอาเอง ฟังว่ามาบ้างไม่มาบ้าง
ถ้ามีโอกาสบอกได้คำเดียว ผมจะขึ้นอีก"

โซลู@มอน

**รอบจอง**
14.00  จองแล้ว
15.30
17.00
18.30
20.00
21.30
23.00
[/color]

Moderator
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:42:39 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

BAMEE (น้องบะหมี่) 

ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"
พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                   

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ไม่บ่นๆ อาบน้ามสะอาดมากเลยยย น้องเค้าอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุม แอบๆชำเลืองดูรูปร่างสัดส่วน อิอิ
มาที่เตียงละกัน น้องคลอเคลียร ผมตลอด มือผมก้อซุกซน ไปเรื่อย... จากนั้น  ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย 
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

วันนี้ขอตัั้งหัวข้อเรื่องว่า  นางฟ้่าน่ารักจริง  สวยจริง หุ้นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี่ แห่ง Lovely Spaนางฟ้าที่หลงลืมไปได้ อย่างไม่น่าให้อภัย  เหมือนบางคนเคยบอกว่า จงมอง มองให้ลึก ลึกถึงก้นบึ้งแห่งหัวใจ..."น้องบะหมี่"... ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์" พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก! วันนั้นจำได้ไม่มีลืม   จ้องน้องบะหมี่ไว้เวลา 20.00 น  น้องตรงต่อเวลามากเดินจูงมือเข้าห้อง  พร้อมกับคำขอบคุณที่ ซื้อผ้าให้น้องนุ่งชุด ..เริ่มละนะ  ถอดเสื้อผ้าเตรียมอาบน้ำกันดีกว่า ....พอเห็นหุ่น..น้องบะหมี่แบบ...เท่านั้นเอง ว้าว   รูปร่างน้องบะหมี่ สมส่วนมาก  ที่เรียกว่า  สวยจริง หุ้นดีจริง  โดยเฉพาะหน้าอก ...สุดยอดความงาม ...ยังไงถึงเรียกว่า...สวยงามบางคนบอกว่า ต้องใหญ่มากๆๆ ....แต่เปล่าเลย สวยงามจริง ต้องแบบนี้    ดอกบัวกำลังตูมๆๆ  ชูช่อด้วย...สีชมพูอ่อนๆ ............เดี๋ยวเขียนการบ้านจบ  ต้องไปหาน้องอีกสักรอแล้ว  อ้อ  ต้องหลายๆๆ รอซิ  เพราะ........หลงรักบะหมี่ เข้าแล้ว ซิเรา  เฮ้ เบื่อตัวเองจริงๆๆ ยินมองกันได้ชุดวันเกิด แบบนี้ได้ยังไง   ขอกอดสักนิดนะ  เนื้อนุ่มนวล อบอุ่น...รีบจุงมือน้องบะหมี่ไปอาบน้ำทันที่ ....ลีลาอาบน้ำ น้องทำได้ดี  นุ่มๆๆ มี Boby บ้างเล็กๆๆ      แต่ท่า...นี้ซิ  ทำได้สูดยอด ( ท่าอะไร ..    ความลับคนสองคนครับ    )เสร็จจากอาบน้ำ มานวดต่อกันที่เตียง...นอนคว่ำให้น้องนวด...ฝีมือไม่เป็นลองใคร  นวดกดเส้นได้ด้วย เก่งจังนั้นๆๆ นวด  Body บดขยี้ก็เก่ง...มีลงลิ้นพอประมาณ  ...ฝีมือ..ไม่หวือหว่า แต่แฝงด้วยความน่ารัก และเสียงพูดคุย ให้สนุกสนานเฮฮา ไม่มีเบื่อท่าสุดท้าย ขอแสดงเองบ้างครับ ....แสดงยังไง....     หาคำตอบได้จากเสียงเต้นของหัวใจ  และสายคลื่นแห่งท้องทะเล...ซัดคลื่นเข้าหาฝัง...ซู้ซ่า...ซ่า....จนหยดสุดท้าย ....ขอบคุณ น้องบะหมี่ ...นางฟ้าในดวงใจ  นางฟ้าที่มาแทนที่ ....นางฟ้าคนหนึ่งที่จากไป.....
หมายเหตุ
 เพื่อกันความเข้าใจผิด  ท่าสุดท้ายนั้นหมายถึง  ท่าออกกำลังกายครับ  เรียกว่า ท่าวิดพื้น โดยมีน้องบะหมี่ นอนหงายท้องอยู่กลางอากาศ ...  ท่านี้  ทำยังไง   นางฟ้าทุกคน  รู้จักดีครับ
ขอบคุณครับ  น้องบะหมี่  บะหมี่ ที่ไม่ต้องใส่ผงชูรส ( ไม่แต่งหน้า.)     
รายงานโดย  somsakbest ”

somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:43:28 AM 20 พฤศจิกายน 2014 »

AOONJAI (น้องอุ่นใจ)

นักสาปอโท หน้าเรียว หุ่นบาง เรียนเก่ง
เสน่ห์ซ่อนใน อารมณ์ศิลปิน ฟิลที่สุดของธรรมชาติ
 แวะมานวด แฟนคลับเพียบ

“มองเราก็รุได้ว่าน้องต้องไม่ธรรมดา   ต้องมีอะไรดีแน่นอนคับ...เสร็จสมอารมณ์หมาย น้องงานไหลๆๆ ดีคับ...นุ่มนวลกับน้องไว้นะคับรับรอง คลิ๊กติดทอนกระจาย”
mittaparb

“ซ้ำรอบสอง กับอุ่นใจ Lovely Spa (หทัยราษฏร์) เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา แวะเข้าไปที่ร้านมา มีน้องที่นั่งนึก ดูการบ้านมาอยู่หลายคนคับ มีน้องกลางน้ำ น้องซันเดร์ อีก น้องที่อยู่มี น้องใบเตย น้องกิมจู น้องโซดา โดนัท น้องนับดาว อุ่นใจ และนางฟ้านาเดียร์ แต่ยังไม่เคยขึ้นครับ น้องใหม่คอลเทล น้องอยู่หลายคนอะ น้องอุ่นใจ หุ่นดีคับสูงยาว ขาวหุ่นดี น่าตาน่ารัก เริ่มเลยคราวนี้ดีกว่าตอนแรกแฮะน้องรู่จักกันมากขึ้น นั่งกินเบียร์คุยกับน้องเลย นุกดีน้องคุยสนุกคับ หลังจากกินเบียร์เสร็จก็เริ่มอาบน้ำ น้องอาบให้  สยายตัว ดีถูตัวสะอาดดีคับ ตัดมาที่เตียง น้องให้นอนคว่ำตามเสต็ป เลย  จากนั้นก็บอดี้ ถูไถมันดีแฮะเสียวๆๆเพลินๆ หน้าอกซกไซ้ไปตามแผ่นหลัง และซอกต่างๆๆ   เคริ้มเลยเรา จากนั้นหงายหน้าขึ้นมา น้องน้องขอเริ่มจาก น้องชายก่อนเลยนะ  อันนี้เราก็แทบแย่แล้วจากนั้นน้่องบอกช่วยกันนะ ไม่ต้องบรรยาย เลยเสร็จสมอารมณ์หมาย สรุปงานโอเคคับ ทำดีกับน้องไว้นะคับ รับรองถอนกระจายอะ”
tm_pk

“เป้าหมายคือ น้องอุ่นใจ นางฟ้าชุดชั้นในสีแดง สายพันธ์บู้ x-women เห็นภาพแล้ว ต้องจองจอง จองครับ  จอง ไหนซิ ลองกลับไปบททวนการบ้านน้องอุ้นใจ  ที่เขียนไว้  เขียนว่าอย่างไรบ้างนะ  อิอิ ธรรมชาติคือชิวิต น้องอุ้นใจคือธรรมชาติ...ความงาม...ความสดชื่น แห่ง Lovely Spa B2B ถล่มซ้ำด้านหน้า.....โดยเฉพาะ เน้นจุดยุทธศาสตร์  ตรงนั้นซะด้วย....แถวด้วยท่า wow  และท่าสุดสยิว.....osososoxZzzzzXxzz aaa bb ....ทนไมไหว...กระซิบบอก น้องอุ่นใจ...ขอสุดซอยเลยได้มั๊ย...ไม่มีเสียงตอบ.......เห็นแต่หน้ายิ้มๆๆ ...แล้วแล้ว ...รู้ตัวอีกครั้ง  ....หน้ามือตามัวเลย.....ขอบคุณครับ  น้องอุ่นใจ จัดให้แบบเต็มที่ เต็มใจ  ....ขอบคุณครับ”
somsakbest

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)