Ads
 05:53:01 AM 10 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งนึงที่หล่น ณ บ้านบียอร์น  (อ่าน 30529 ครั้ง) A A A A
sstory
VIP
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:09:35 AM 29 มีนาคม 2012 »

ที่จริงไม่ได้ตั้งใจเขียนการบ้านนี้ ส่วนนึงเพราะหลังๆไม่ได้ส่งการบ้านมากมาย
แต่อีกใจก้อไม่อยากส่งเพราะไม่ได้มีปัญหากะน้อง คุยกันรู้่เรื่อง มีแต่เรื่องงานที่จูนกันไม่ได้
ถือว่าแชร์ประสบการณ์กะเพื่อนๆในเว็บนี้ละกัน
.....
ผมไปเที่ยวที่นี่ประมาณนึง เจอสวยขนาดดาวมาหลายคน แทบไม่เคยหล่น
เรียกว่าประทับใจในระดับมากถึงมากที่สุดด้วยซ้ำ
จะมียกเว้นก้อแต่น้องX1คนดัง ที่ไม่ได้หล่น
แต่ไม่มีความสุขกับทัศนคติในการทำงานของน้อง
ตอนนั้นยังใช้ชื่อสุดสุด
..คงไม่เล่ารายละเอียดเพราะคล้ายๆกับที่พี่บี้เจอ

น้องที่ผมเจอในการบ้านนี้ เป็นดาราหน้าใหม่ของร้าน
โปรโมทในระดับท๊อปด้วยซ้ำว่าจะมาแทนน้องStopคนเดิม
แต่พอเจอหน้าครั้งแรก...
ต้องบอกว่าโดยความชอบส่วนตัว น้องหน้าตาไม่ถูกใจ
น้องผิวขาว เนียน รูปร่างดี สูงโปร่ง แต่ไม่สวยอย่างที่คาด
ปัญหาไม่ได้อยู่แค่นั้น
เพราะเมื่อเข้าสู่โหมดขึ้นงาน
น้องก้อนวดตามสเต๊ป
แต่พอหันหน้า..ก้อเข้าสูตร
คือน้องเริ่มตำ...
พอจะขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง
น้องก้อปัดป้อง..ด้วยข้ออ้างสารพัด
ไปๆมาๆก้อแทบไม่อยากทำอะไรต่อ
หลายท่านที่รู้จักคงพอรู้ว่า..ผมไม่ใช่แนวหื่นอะไรมากมาย
อาจไหลบ้างไรบ้าง..แต่ไม่เคยฝืนใจน้อง
เพราะงั้น..เจอน้องแบบนี้ ก้อคงต้องบอกว่าหล่น
...
สรุป
ลายแทงที่ไม่น่าจดจำสำหรับผม..น้องจ๊ะจ๋า

Tongue
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:45:29 AM 29 มีนาคม 2012 »

รุกยังไงอะครับท่าน

น้องถึงปัดป้อง

ห้ามจับนม? อะไรเทือกนี้ป่ะครับ
 wanwan009

Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:22:25 AM 29 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณพี่เอสมากครับ ที่มาส่งให้อ่านกันแบบ Exclusive

จริงๆโดยส่วนตัวผมเองนะ การบ้านหล่น เป็นการบ้านที่มีประโยชน์มาก

มีประโยชน์กับทุกฝ่าย น้องจะได้รู้ว่าบกพร่องตรงไหน ร้านจะได้รู้ว่าควรแก้ไขยังไง

ส่วนคนอ่านได้ตัดสินใจโดยมีข้อมูลหลายๆด้าน

แต่การบ้านหล่นเป็นการบ้านที่เขียนยาก ยากกว่าการบ้านลายแทงเยอะมาก

เพราะจะโดนข้อหาแรกเลยคือ ต่างกรรม ต่างวาระ

แถมดีไม่ดีโดน หาว่าโจมตีอีกต่างหาก

ขอบคุณพี่เอสอีกครั้ง สำหรับข้อมูลครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:49:07 AM 29 มีนาคม 2012 »

เสียใจด้วยคับ Embarrassed
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:55:25 AM 29 มีนาคม 2012 »

แบบที่ท่านบอกมานี้...หลายคนคงเจอมาบ้าง
แต่ไม่อยากส่งการบ้าน เพราะเหมือนไปฆ่าน้อง
ร้านก็จะออกมาปกป้อง...

น้องบ้างคนทำงานแบบแนวมากๆ ไม่มีอารมณ์ทำงานก็ทำไปแบบดาดๆ
หากมีอารมณ์ทำงานก็ปล่อยไปสุดๆ

ขอบคุณครับ...สำหรับข้อมูลที่แบ่งปันกัน

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:06:55 AM 29 มีนาคม 2012 »

ขอแนะนำซักนิดนะครับ  จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผม

เพื่อพวกเราๆๆท่านๆๆๆ  ในบ้านแห่งนี้

อย่ารีบร้อนครับ  เช็คข้อมูลซักนิด  ส่วนใหญ่ที่หล่นคือ

ตามกระแสจากทางร้าน  จากการบ้าน  ข้อมูลไม่แน่ชัด

สำหรับผม ไม่มีข้อมูลยืนยันผมไม่ไปแน่นอน

ให้ใหม หรือสวยแค่ไหน  ผมไม่ตามกระแสเด็ดขาดถ้าข้อมมูลผมไม่แน่นพอ

หรือผมพร้อมที่จะหล่น  ถ้าคุณเธอสวยบาดใจก็เป็นไปอีกเรื่องหนึ่ง

ถ้าใหม่และกระแสแรงมกา  ข้อมูลพร้อม  ผมพร้อมที่จะโดดงานไป   

5555555555555555

ขอให้เที่ยวให้สนุกกันครับ  อย่าคิดมากครับ

ถามตัวเองเสมอชอบแบบไหน  แล้วไปตามที่ตัวเองชอบ 

แล้วจะสนุกกับการเที่ยวครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:23:13 AM 29 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณพี่เอส  ที่แวะมาส่งการบ้าน  แบบหาอ่านยาก ในเวปที่บอกเรื่องหล่นแล้ววุ่นวาย

พี่เตอร์พูดถูก  ข้อมูลโปรโมทของร้านหรือพีอาร์เชียร์กระจาย   ไม่ได้รู้จากคนใกล้ตัวผมก็ว่าเสี่ยงหล่น

ที่บียอน  เวลาผมถามน้าพัฒ   แกยังส่ายหน้าหลายคนที่ผมถาม  แล้วเหลือที่แนะนำแค่คนสองคน

สองคนล่าสุด  น้องแอ๊บแบ๊ว  อันนี้น้าแกเตือนผมแล้วว่าไม่แนะนำเลย  แต่ก็อย่างพี่เตอร์บอก  เรามันอยากได้เอง

ก็เลยโดนไปห้าพัน  งานจืด ๆ    รวมทั้ง ริต้า  ยอนฯ  เจ้่าต้องก็บอกว่าดี  แต่ไม่มาก  ไม่ค่อยไหล

เคสนี้ผมหลงรูป  พอเจอตัวจริง  คนละคนเลย   แต่ก็ฝืนลุยไป  โดนห้าพัน  งานจืด ๆ อีกแหล่ะ

ตอนนี้น้าพัฒบอกให้ผมลอง

ทัชดาวน์   และ   แฟนซี           wanwan004
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:01:44 AM 29 มีนาคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านและข้อมูลของพี่เอสครับ

----------------------------------

จริงอย่างที่พี่เตอร์และพี่บี้ว่าเลยครับ

ช่วงนึงผมก็หลงกระแสเยอะครับ ทั้งจากร้านและการบ้าน เหนื่อยเลยครับ

-----------------------------------

เห็นพี่บี้พูดถึงแอ๊บแบ๊ว

ขออนุญาตเล่าเรื่องน้องแอ๊บแบ๊วนิดนึง

ซักสามเดือนก่อนผมได้อ่านการบ้านเก่าพี่บี้ (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะน้องจู๋จี๋หรือใครซักคน)

แล้วพี่บี้พูดถึงว่าเจอแอ๊บแบ๊วที่ร้าน แบบน่าสนใจมาก (บวกกับโปรโมทร้านนิดๆเรื่องความใส)

ซักอาทิตย์นึงหลังจากได้อ่านการบ้านนั้นนั้น ผ่านไปทำธุระแถวบียอนด์พอดี

ไม่ได้คิดไรมากเลยไปเจอแอ๊บแบ๊วเลยครับ

แล้วก็เป็นตามที่พี่บี้ว่าข้างบนครับ

ทั้งงาน หน้าตา ความใส และโปรไฟล์ อาจไม่ถึงขั้นหล่นขาขาด แต่ธรรมดา และผมไม่ค่อยประทับใจเล็กๆครับ (ผมไม่ได้เอาพิเศษ 3,000 นะครับ)

Lips Sealed

หลังจากวันนั้นก็ยังไม่ค่อยมีโอกาสและไม่ค่อยหาโอกาสไปบียอนด์อีกเลยครับ

รอลายแทงเด็ดๆจริงๆค่อยไปครับ (แฟนซีกับทัชดาวน์ ใช่มะครับ)   wanwan004

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:33:08 AM 29 มีนาคม 2012 »

ทัชดาวน์  กะ แฟนซี  ผมต้องขอดูตัวจริงก่อนค๊าบ  ไม่กล้าจองก่อนแล้วเด๋วนี้

เล็งคนแรกไว้  เพราะว่าเห็นภาพลับตอนโม๊กสดแล้ว.....เสียวจัง

wanwan019
retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:00:35 AM 29 มีนาคม 2012 »

ทัชดาวน์ก็คือ  น้องสวิงย้ายร้านมาจาก RMO  ก่อนหน้านี้ก็ บีซีด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:11:50 AM 29 มีนาคม 2012 »

ทัชดาวน์ก็คือ  น้องสวิงย้ายร้านมาจาก RMO  ก่อนหน้านี้ก็ บีซีด

คม ชัด ลึก แน่น แม่น ตรง

Cry

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:20:27 AM 29 มีนาคม 2012 »

Cry

ไม่รู้เรื่องเดี่ยว  ใครเป็นแฟนน้องพริก
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:35:24 PM 29 มีนาคม 2012 »

Cry

ไม่รู้เรื่องเดี่ยว  ใครเป็นแฟนน้องพริก

ผมก็ไม่รู้วววววววววว

เป็นได้แค่หมามองกระสวยอวกาศ Cry

Jack_Sparrow
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:58:35 PM 29 มีนาคม 2012 »

กระทู้ที่มีความรู้ควรเข้มาอ่าน เพราะการเที่ยวต้องศึกษาอย่างดีไม่งั้นอาจหล่นได้
LANGSAT4556
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:02:21 PM 29 มีนาคม 2012 »

ข้อมูล มีประโยชน มากสำหรับ มือไหม่ ครับ ขอบคุญ มาก
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)