Ads
 11:15:18 PM 04 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเนยสด Funky Spa (การบ้านย้อนหลังเดือน เม.ย)  (อ่าน 3665 ครั้ง) A A A A
chirapong
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:08:58 AM 02 มิถุนายน 2018 »

ขอส่งการบ้านย้อนหลัง ช่วงเดือน เม.ย ที่ผ่านมานะครับเป็นความประทับใจที่ยังไม่ลืม
เป็นครั้งแรกที่ผมได้เข้าสู่วงการนี้

ช่วง เม.ย. เป็นช่วงที่ทุกคนๆ กลับบ้านกัน แต่ผมยังต้องนั่งทำงาน
รู้สึกเหนื่อยมากเลยตัดสินใจ มาที่ร้าน น้องในร้านไม่มากครับ และไปสะดุดตากับน้องเนยสด ตั้งแต่แรก
เชียร์แขกแนะนำว่าน้อง ฟิวแฟนเลย ตัดสินใจเลือกน้อง
น้องตัวจริงน่ารักมากกว่าในรูปมากครับ สะดุดตาตั้งแต่หุ่นแล้วครับ
เอวรอย และคอด น่ากอดมาก

งานอาบน้ำ ฟิวแฟนมากเลยครับ
ผมนัวเนียกับน้องจนเริ่มไม่ไหว น้องก็มีอารมณ์ร่วมตลอด

จึงออกมานั่งรอน้องที่เตียง น้องให้นอนคว่ำ เพื่อนวดหลังให้ จนหายเมื่อย
(เพิ่งเข้าวงการครั้งแรก น้องให้ทำอะไรผมก็ทำครับ)

หลังจากพลิกตัวก็สังเกต ได้ว่าน้องเหมือนมี six pack
น้องเริ่ม build ผม และมีอารณ์ร่วมตลอด รับรู้ถึงฟิวแฟน ตามที่เชียร์แนะนำ
ผมปฏิบัติกับน้องอย่างสุภาพ ซึ่งน้องก็ตามใจ ทุกอย่าง
จนน้องเริ่มปลดปล่อยพลัง เปลี่ยนเป็น mode fighting จนผมต้องร้องขอให้เป็นสายหวานหน่อย
สุ้แรงสาวๆ ไม่ไหวครับ
สุดท้ายก็เสร็จน้องเรียบร้อย ใจสั่นมาก น่าจะเพราะนอนน้อยด้วย
คิดว่าครั้งหน้าไปฟิต ร่างกาย แล้วกลับมาแก้ตัว

งาน 9/10
ฟิวแฟน 10/10
รูปร่าง 10/10
หน้าตา 9/10

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)