Ads
 02:55:55 AM 19 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731901 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1065 เมื่อ: 08:46:19 PM 24 พฤศจิกายน 2013 »

ก่อนกลับก็มาหาอะไรอร่อยๆทานที่เยาวราช   เยาวราชยามราตรีมีของดีมากมาย ของกินราคาถูกกว่าในห้างอีกครับ  อย่างเย็นตาโฟ ชามละ 40 บ. อร่อยกว่าเย็นตาโฟ ชามละ 100 บ.ที่สยามพารากอนอย่างเทียบกันไม่ติดครับ   ผมเเวะซื้อมะม่วงน้ำปลาหวานเจ๊เเป๋วกลับบ้าน 2 ชุดๆละ 60 บ.   เห็นมะม่วงน้ำปลาหวานที่นี่ทีไร นึกถึงอดีตทุกครั้งไปครับ   เมื่อ 20กว่าปีที่เเล้ว  สมัยที่ป๋าขายังเป็นวัยรุ่นอยู่  มะม่วงน้ำปลาหวานที่เยาวราช ราคาชุดละ 30 บ.ครับ แพงเหมือนกันในยุคนั้น  ผมซื้อ 1 ชุดเเล้วเอาเข้าไปกินในโรงหนังเ
เคปปิตอล  เเฮ่ม  โรงหนังเเห่งนี้โด่งดังมากในยุคนั้นครับ  ค่าตั๋ว 30 บ.ดูได้ทั้งวัน ค่าตั๋วเเพงตามยุคนั้นครับ  ใครที่อายุสี่สิบขึ้นไป น่าจะรู้จักกิติศัพท์โรงหนังเเห่งนี้ดี ว่าดังในเรื่อง ฉายหนังเรตอาร์ วันนี้ ผมจะเล่าความหลังที่ว่านี้ให้ฟังครับ  34_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1066 เมื่อ: 12:47:45 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

555  ผมก็ซื้อมะม่วงน้ำปลาหวานร้านเดียวกันแหล่ะ แต่ไม่ได้เดินไปแคปปิตอล
แต่เดินข้าง ๆ เลย เข้าไปดูงิ้ว รอบนึง  หนุกดี  ฟังยากหน่อย 
และ บางทีก็ข้ามไปฝั่งตรงข้าม  ดูระบำ*ไม่อนุญาต#05* คณะฟูจิราม่าค้าบ  ดูเสร็จ อาแป๊ะชวนขึ้นห้องเลย สองร้อยบาท
ไม่กล้าขึ้น เพราะสถานที่มันสกปรกมากแบบโรงน้ำชาฮั่วลัก
hundu
*

« ตอบ #1067 เมื่อ: 08:58:22 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

ตอน โรงหนังเเคปปิตอล เยาวราช
 ในช่วงปี 2530-2533 ผมได้เข้ามาเรียนที่กทม. ทั้งมาเรียนกวดวิชา เเละเรียนมหาวิทยาลัย เงินทองก็มีพอกินพอใช้ครับ  ตามยุคสมัย กินอาหารจานเดียวไม่ฟู่ฟ่าเหมือนสมัยนี้  กทม.ยุคนั้นกับยุคปัจจุบันต่างกันราวฟ้ากับดิน  ในวัยยี่สิบต้นๆผมคึกมากครับ มีเเรงเเต่ไม่มีตังค์อย่างที่เค้าว่ากัน  ไปรู้จักเพื่อนที่เที่ยวตามห้าง เค้าชวนไปดูหนังเรตอาร์เซนเซอร์  ผมก็ไปสิครับ ของชอบเลย โรงหนังเเคปปิตอลเป็นสถานที่โปรดของผมเลย ค่าตั๋ว 30 บ.ดูได้ทั้งวัน จะมีคนพากย์หนัง เสียงเเกฟังเเล้วน่าขำจริงๆ ....อาซ์ เสียวจัง ... ทนไม่ไหวเเล้ว ...น้ำเย้มเลย...ทำนองนี้ครับ เข้าไปในโรงเนี่ย เชื่อมั้ยครับ หัวหงอกเต็มไปหมด ผู้ชมที่มีอายุ 60 ขึ้นไปทั้งนั้น นั่งกันหน้าสลอน  คุณปู่คุณตาท่านคงมาดูหนังอาร์เพื่อรักษาฮอร์โมนกระมังครับ ผมคิดเเบบขำๆ  เเก่เเล้วไม่ยอมเเก่เลย ไม่ยอมเข้าวัดวา ยังมาดูหนังเเนวนี้อยู่ได้ 
hundu
*

« ตอบ #1068 เมื่อ: 09:07:35 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

ห้องน้ำในโรงหนังเนี่ย สุดสยองเลยครับเพราะ มีพวกกระเทยเพียบ หน้าตาสุดอุบาทว์ ยืนรอทั้งหน้าห้องน้ำเเละในห้องน้ำ  ห้องน้ำมีกลิ่นเเรงเเค่ไหน คนพวกนี้ทนได้เสมอครับ  ผมจะเข้าห้องน้ำที ต้องรอให้หนังจบเรื่องก่อนเสมอครับ เพราะมีคนลุกมาเข้าห้องน้ำเยอะ ค่อยอุ่นใจหน่อย  ถ้ามาคนเดียวระหว่างที่หนังกำลังฉายอยู่  เคยเจอเเบบกำลังยืนเบาที่โถ  เเหม พี่เเกชะโงกหน้ามาดูกาปู๋ผมเอาดื้อๆ  ผมก็สะดุ้งนะสิครับ  เเสดงว่า คนพวกนี้เป็นพวกที่มีความผิดปกติทางจิตอย่างร้ายเเรง  มีอยู่ครั้งหนึ่งที่เพื่อนผมเข้าห้องน้ำ ก็มีมาส่องดู บ้าบอจริงๆครับคนพวกนี้    515_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1069 เมื่อ: 09:26:06 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

คนอายุสี่สิบกลางๆขึ้นไปจะรู้จักโรงหนังเเคปปิตอลดี  สมัยนั้นเมื่อยี่สิบกว่าปีก่อน ไม่มีอินเตอร์เนต ไม่มีมือถือ  ไม่มีซื้อขายหนังออนไลน์เเบบยุคนี้ครับ  ดูหนังโรงเสร็จก็ต้องรีบกลับมาขึ้นรถเมล์สาย 8 กลับดึกมากไม่ได้ กลัวรถเมล์หมด ไม่มีตังค์พอค่าเเท็กซี่ครับ   สมัยที่ยังเรียนอยู่ ผมก็เคยไปนั่งเล่นในร้านทองฮั่วเซ่งเฮง นั่งดูคนเค้าซื้อทองครับ ดูเเล้วสนุกดี สมัยนั้น(ปี 2530-2534) บาทละ 4700-5000 บ. นั่งมองไปๆ  ในใจก็เกิดความคิดมุ่งมั่นขึ้นมาว่า สักวัน... มีเงินเมื่อไหร่ จะมาซื้อทองให้ตัวเองให้ได้ คิดไปแล้วก็เเปลกดีครับที่อีกยี่สิบปีให้หลัง ความฝันก็เป็นจริงทุกอย่าง ภาพในอดีตฉายย้อนกลับมา เหมือนเหตุการณ์เพิ่งเกิดเมื่อวานนี้เองครับ 
hundu
*

« ตอบ #1070 เมื่อ: 09:47:09 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

ตอน อาบ อบ นวด ที่ขอนเเก่น
  วันเสาร์ที่ผ่านมา ผมมีธุระต้องเฉียดกรายไปใกล้ๆ อาบ อบ นวด โรงเเรมโฆษะ กลางเมืองขอนเเก่น  ผมไม่ได้มาใช้บริการกว่า 4 ปีเเล้วครับ  สาเหตุหลักคือ เคยไปเจอคนรู้จัก  เเต่เค้าไม่เห็นผมครับ เค้าเป็นนายกเล็กที่จ.หนองบัวลำภู เเละเป็นลูกหนี้ของผมด้วย  ผมเลยไม่อยากไปเเถวนั้นอีก  ล่าสุดที่ไป เพราะนึกอยากเห็นสาวๆว่า จะมีเเจ่มๆบ้างมั้ย  ราคาปรับขึ้นเหมือนกัน มีราคา  2000- 2200 -2400 เเละ 2700 บ. ดูจนทั่วเเล้ว มีน้องจากเชียงรายคนที่ราคา 2700 ผ่านอยู่คนเดียว เลยอยากลองขึ้นครับ ด้วยความที่เพิ่งอิ่มอยู่ ผมเลยเอาเดนทีน มาเคี้ยวระงับกลิ่นปาก เเละรอเวลา ตั้งใจว่า จะขึ้นตอน 2 ทุ่มเศษๆ เเต่ไม่ได้จองไว้  เกือบสองทุ่มก็มีคนมาตัดหน้าไป อิอิ  ไม่ว่ากันครับ     ผมเลยไปสำรวจอาบ อบ นวดอีกที่ คือ ซีซาร์ คราวนี้ ดูเเป๊บเดียวรีบออกมาเลย  ราคาสูงสุดอยู่ที่ 2000 บ. หน้าตาไม่ผ่านสักคนครับ  หน้าเก่าๆสมัย 4-5 ปีก่อนก็ยังทำอยู่ครับ    สรุปว่า  สำรวจ 2 ที่ ผ่านเเค่คนเดียว   ดีเเล้วครับที่ไม่เที่ยว   ไม่มีที่ไหนจะดีไปกว่ากทม.อีกเเล้วครับ สวรรค์ของนักเที่ยวเลยละ สาวเยอะเเยะ มีให้เลือกมากมาย  เวลาเที่ยวก็ไม่ต้องไปคอยมองซ้ายมองขวา คอยหลบใครๆ เฮ้อ  34_key@2x

hundu
*

« ตอบ #1071 เมื่อ: 11:13:08 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

25 พ.ย. 2556          ผมว่าจะเข้ากทม.ไม่วันพฤหัสก็วันศุกร์นี้  เพื่อนมีประชุมครับ เลยอยากไปด้วย มีการบ้านของท่านมารบูรพา ทีี่่่ไปขึ้นกับพีอาร์ สโนวี่ ร้าน เอ สปา เมืองทองธานี เห็นปาเเล้วถูกใจมาก  อย่ากระนั้นเลย ลองโทรไปถามข้อมูลดีกว่า  ถามเกี่ยวกับข้อมูลน้องสโนวี่.....ถามเรื่องวันเวลาที่น้องเข้า  จ๊ะเอ๋..ได้คุยกับพีอาร์คนสวยตรงๆตัวเลย หนูนี่เเหละพี่ พีอาร์สโนวี่  เธอบอกว่า ต้องให้น้องในร้านได้งานก่อน เธอถึงค่อยขึ้นงานได้ ผมก็บอกว่า ผมอยู่ต่างจังหวัด นานๆเข้ามาที ต้องจองได้เวลาชัวร์ ไม่งั้นมาไม่ได้  ....ป๋าขาลองยื่นไม้ตายเลย อิอิ เธอเข้าใจถึงข้อจำกัดของผม งั้นพี่จะเข้ามาเมื่อไหร่คะ....ผมบอกน้องว่า  ขอเป็นสักสิบโมงเช้าของวันพฤหัส หรือไม่ก็วันศุกร์ได้มั้ย   ... ..โอเคเลยค่ะ   งั้นหนูเมมเบอร์พี่ไว้เลยนะ 
hundu
*

« ตอบ #1072 เมื่อ: 11:49:28 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

ผมเลยบอกน้องไปว่า จะยืนยันเวลาได้ชัวร์ๆวันอังคารนี้ ว่าจะไปได้หรือไม่  เบื้องต้น ตกลงกับน้องไว้ว่า 10.00 น. ผมกับเพื่อนจะไปหาน้องที่ร้าน  น้องจะรอด้านล่าง ส่วนเพื่อนก็จะเเยกตัวไปดูรถในงานมอเตอร์โชว์  เรื่องเนื้องาน ท่านมารบูรพาเเจ้งมาเเล้วว่า  น้องสโนวี่มาในเเนวชงเองกินเองครับ เพื่อนท่านมารที่ไปขึ้นก็ไม่ได้ระดับสาม  24_key@2x กึ๋ย... อาจต้องไปลุ้นเสี่ยงดวงเเล้วครับ    ถ้าได้ไปขึ้นน้อง ป๋าขาคงมีการบ้านมาเล่าให้พี่น้องฟังเเก้เซ็งคราบ 46_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1073 เมื่อ: 11:57:22 PM 25 พฤศจิกายน 2013 »

ฟังเรื่องน้องแอบ ก็เป็นผู้หญิงอีกคน ที่ให้ตังค์แฟนไป  ได้ยินมาหลายคนแล้ว

แปลกมาก  ผมไม่เคยมีเพื่อนสักคนเลย ที่ขอตังค์ผู้หญิง  สงสัยจัง ว่า ผู้ชายที่ว่านี่ อยู่ตรงไหน

และเขารู้สึกยังงัยที่ไปเอาตังค์จากผู้หญิงมาใช้  อยากรู้จังว่าเขาคิดได้อย่างไร

ผมว่า ทีสาวๆยังหลอกให้ผู้ชายกินหญ้าได้เลย  หากจะมีผู้ชายเอาหญ้าให้สาวๆกินบ้าง คงจะไม่เเปลกนะครับ อิอิ  ไม่งั้นขาดดุลตายชัก  อิอิ
hundu
*

« ตอบ #1074 เมื่อ: 12:11:55 AM 26 พฤศจิกายน 2013 »

555  ผมก็ซื้อมะม่วงน้ำปลาหวานร้านเดียวกันแหล่ะ แต่ไม่ได้เดินไปแคปปิตอล
แต่เดินข้าง ๆ เลย เข้าไปดูงิ้ว รอบนึง  หนุกดี  ฟังยากหน่อย 
และ บางทีก็ข้ามไปฝั่งตรงข้าม  ดูระบำ*ไม่อนุญาต#05* คณะฟูจิราม่าค้าบ  ดูเสร็จ อาแป๊ะชวนขึ้นห้องเลย สองร้อยบาท
ไม่กล้าขึ้น เพราะสถานที่มันสกปรกมากแบบโรงน้ำชาฮั่วลัก
  เยาวราชทั้งยามทิวาหรือราตรี มีมนต์เสน่ห์อยู่เสมอๆ  โรงหนังเเคปปิตอลหมดสภาพ คนขายตั๋วไปเมืองผีเเล้ว เเคปปิตอลปิดตำนานไปหลายปีดีดัก แต่ชีวิตคนเรายังต้องโลดเเล่นต่อไปครับ  บางทีนั่งทานอาหารยามค่ำคืนที่เยาวราช เเม้เเต่คนขายผลไม้ ยังเสวนาเรื่องราคาทองกันเลย  เหมือนกับเหล่าชาวยุทธ์   เเม้เเต่พ่อครัวในโรงเจของสำนักบู๊ตึง ยังเป็นยอดฝีมือซุกงำประกาย   เป็นยอดคนไร้เทียมทานในยุทธภพ 176_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1075 เมื่อ: 10:05:26 PM 30 พฤศจิกายน 2013 »

กทม.(28-29 พ.ย. 2556)
 นานๆทีได้เข้ากทม. 2 วันครับ  ไปถึงบ่ายโมงวันพฤหัส  เพื่อนมารอที่ตลาดอตก. จุดนัดพบ  เค้าเล่าให้ฟังว่า ที่เค้าเข้ากทมก่อนป๋าขา  เมื่อคืนได้ไปหาน้องๆที่นาตารี  ยังไม่ทันได้เลือกเลย เชียร์บอล เลือกน้องใหม่ให้คนหนึ่ง บอกว่า ราคา 2600 บ. เพิ่งลงราคามาจาก 5000 บ. พอเพื่อนขึ้นไป บอกว่า เนื้อตัวดีมากเเต่ตอนนี้ยังเจ็บกาปู๋อยู่เลย พูดเเล้วเค้าก็ยิ้มอายๆ  ผมบอกเพื่อนว่า วันนี้จะพาไปทัวร์กาปู๋สัก 2 ร้านนะ ลองดูว่าจะเจ๋งจริงมั้ย คนเเรกก็น้องโยโกะ ร้านคริสปี้ สปา จองรอบเเรกของวันนี้เลย  พอดีร้านเค้าย้ายมาที่ใหม่ เเถวลาดพร้าว เลยพอไปได้  เพื่อนก็ตามใจผม   เสร็จมื้อเที่ยง ผมก็พาเพื่อนตรงไปที่ คริสปี้ สปาทันทีคราบ 34_key@2x 34_key@2x
rider_disco
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1076 เมื่อ: 01:51:12 AM 01 ธันวาคม 2013 »

น้องโยโกะ ร้านคริสปี้ สปา   น่าสนใจมากเลยครับ
VRPBOY
VIP
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1077 เมื่อ: 08:11:05 AM 03 ธันวาคม 2013 »

กทม.(28-29 พ.ย. 2556)
 นานๆทีได้เข้ากทม. 2 วันครับ  ไปถึงบ่ายโมงวันพฤหัส  เพื่อนมารอที่ตลาดอตก. จุดนัดพบ  เค้าเล่าให้ฟังว่า ที่เค้าเข้ากทมก่อนป๋าขา  เมื่อคืนได้ไปหาน้องๆที่นาตารี  ยังไม่ทันได้เลือกเลย เชียร์บอล เลือกน้องใหม่ให้คนหนึ่ง บอกว่า ราคา 2600 บ. เพิ่งลงราคามาจาก 5000 บ. พอเพื่อนขึ้นไป บอกว่า เนื้อตัวดีมากเเต่ตอนนี้ยังเจ็บกาปู๋อยู่เลย พูดเเล้วเค้าก็ยิ้มอายๆ  ผมบอกเพื่อนว่า วันนี้จะพาไปทัวร์กาปู๋สัก 2 ร้านนะ ลองดูว่าจะเจ๋งจริงมั้ย คนเเรกก็น้องโยโกะ ร้านคริสปี้ สปา จองรอบเเรกของวันนี้เลย  พอดีร้านเค้าย้ายมาที่ใหม่ เเถวลาดพร้าว เลยพอไปได้  เพื่อนก็ตามใจผม   เสร็จมื้อเที่ยง ผมก็พาเพื่อนตรงไปที่ คริสปี้ สปาทันทีคราบ 34_key@2x 34_key@2x

แค่ลองลูบผิวน้องที่ ต้นแขนดูสิครับ แค่ลูบจะรุ้เลยว่าเนียนมาก ๆ ข้างในเนียนกว่านี้อีก
ที่สำคัญ  ขาวโอโม่ จนแสบตา  พูดถึงปั๊บ สักกรินทร์ อยากกินตับอีกแล้วอ่ะ ตับหวานมาก ๆ
hundu
*

« ตอบ #1078 เมื่อ: 08:09:18 PM 04 ธันวาคม 2013 »

เล่าต่อครับ  ผมกับเพื่อนออกจาก ตลาดอตก. ไปถึงโชคชัยสี่ ต่อเเท็กซี่ไปที่ร้านคริสปี้ สปา  อยู่เเถวๆร้านปาร์ตี้ เกริล์ส ที่ป๋าขาเคยมาเจอพีอาร์ เทน เมื่อช่วงต้นปีนี้นั่นเองครับ  ไปถึงก็เข้าไปในร้าน เห็นโยโกะนั่งอยู่ที่โต๊ะกับพีอาร์ เธอนั่งมองจอเฉยครับ ผมก็ขอดูตัวน้องคนอื่นๆในร้าน  เพราะมากับเพื่อนทั้งที    อยากให้เพื่อนเห็นของสวยๆงามๆบ้าง        วันพฤหัสที่เเล้ว เวลาบ่ายสองเศษๆ มีน้องๆเข้าร้าน 4 คนครับ   ที่สะดุดตา ชื่อ น้ำผึ้ง หุ่นนางงาม สูงใหญ่ ต่างจากโยโกะที่หุ่นฉบับกระเป๋า 
hundu
*

« ตอบ #1079 เมื่อ: 08:21:13 PM 04 ธันวาคม 2013 »

ก่อนที่ผมจะจองโยโกะ ก็ได้อ่านการบ้านหลายฉบับ ส่วนใหญ่บอกว่า ลูกคุณหนู ผิวดี สายซีเเท้ๆ คุยเก่ง งานไหล  พอมาเจอตัวจริง ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ  ผมเดินขึ้นไปกับน้อง เริ่มชวนน้องคุย  ถามคำ ตอบคำ ผมจำเป็นต้องชวนคุยเพื่อสร้างความคุ้นเคย  เธอตอบกลับมาเเบบขอไปที  ผมก็ไปอาบน้ำที่ห้องด้านนอก สักพักน้องก็เข้ามา บอกว่าจะอาบให้ ผมอาบจวนเสร็จเเล้วครับ  พอเข้าห้อง น้องก็ให้นอนคว่ำเพื่อนวดตัวตามขั้นตอน ผมก็ทำตามนั้น  สักพักเธอบอกว่า ให้นอนหงาย  ผมก็อยากดูดเเคลเซียมเธอบ้าง เธอใช้เเขนบังๆไว้เเบบหวงตัว ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ  เเล้วเธอก็ดูดนมป๋าขา เเล้วเริ่มลงมือตำทันที  ตำในเเบบค่อนข้างเเรงนะครับ 149_key@2x
แท็ก:
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)