Ads
 01:10:24 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่FHM"แอมแปร์"+MAXIM"ลลิล"+ดาราซิทคอม"โฮยอง"+"พราด้า"ใหม่เอ็กบริสุท+15นางฟ้า  (อ่าน 7219 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:23:25 AM 30 กันยายน 2014 »

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:25:59 AM 30 กันยายน 2014 »

#3LUKE-OM (น้องลูกอม)

ลดราคาลง สามน้ำ ปาร์ตี้ฟองสบู่กับเก้าอี้หรรษา หลากกระบวนท่า

อก36 สเตปเยอะ เสร็จจากห้องน้ำยันบนเตียง

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"มาตราฐาน 2 น้ำ LOVELY SPA นาน ๆ ได้แวะไปสักที ฝนตกพร่ำ ๆ เดินดุ่ม ๆ เข้าไปที่ร้าน..... ทุกอย่างมาพร้อมกันหมดเพียงแค่ 5 นาทีแพ้ไป  1 น้ำเช็ดเนื้อเช็ดตัวเดินออกจากห้องน้ำ น้องเดินมาแล้วอุ้ม ผู้ชายตัวอวบ ๆ ขึ้นที่นอน ตกใจตัวเล็ก ๆ แต่อุ้มไหว เล่นเอาอึ้งไปเลยตัดมาที่นอน คุบกันเรื่อย ๆ น้องก็ให้นอนคว่ำ แล้วก็ใส่เจท นวด เนื้อนวดตัว ตั้งแต่ไปที่นี่มา นอกจากหวาน ๆ ก็มี ลูกอมที่ นวดผ่อนคลายได้เยี่ยม (ลองดูนะครับสำหรับท่านไหนที่ต้องการผ่อนคลายไปด้วย ฝีมือ)นวดไปสักพักน้องบอกพี่น้องขอต่อน้ำที่ สองเลยนะค่ะ  คลึงคล้าว เล้าโลม จากด้านหลังหงายหน้าขึ้นพร้อมกับ การโดนโจมตี น้องนั่งทับบดขยี้ มือไม้ สัมผัสทุกที่ ที่มีเสียวเผลอแป๊ปเดียว น้ำอะไรไม่รู้ไหลออกมา รู้สึกตัวอีกครั้งแพ้แตกยับเยิน ชนินดไม่ได้คิดทำอะไรน้องเค้าเลยเป็นฝ่ายรับอยู่อย่างเดียวใครที่เคยขึ้นกับน้อง คงนึกภาพออก ทุกท้วงท่าลีลา เอาเป็นว่า ไปลองเองแล้วกัน น้องลูกอม มาตราฐาน 2 น้ำค่ะ"
โซลูม@น

“ตอนหงายนี่สิ ไฟหน้าน้องช่างยั่วยวนเหลือเกิน จนผมต้องเอื้อมมือไปขยำให้หายหมั่นเขี้ยว แต่ขยำยังไงก็ไม่รอบเต้าครับ มันล้นมือจริงๆ นวดได้สักพัก น้องก็เข้าสู่ขั้นตอนบิ้วครับ พอเริ่มแข็งก็ใส่เกราะป้องกัน และเริ่มขั้นตอนตามที่สัญญากัน ระหว่างน้องอมก็มีสบตาผมเป็นระยะๆ ได้อารมณ์จริงๆ ครับ  แต่น้องก็จะดูแลเอาใจใส่ตลอดนะครับ พอผมแข็งเต็มที่ก็มีการมาถามอีกว่าพี่อยากเสร็จตอนนี้เลยมั้ย ไอ้ผมคนเสร็จเร็วก็เลยบอกน้องให้ชะลอลงไปซักครั้งสองครั้ง พอรู้สึกว่าอิ่มเอมใจแล้วก็เลยสะกิดน้องว่าจัดเต็มให้เสร็จไปเลย แป๊บเดียวเท่านั้นแหละครับ น้ำพุ่งซะถุงยางแทบขาด เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป สบายตัวแล้ว ได้เวลากลับบ้านแล้ว ก็เลยไปอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านตามระเบียบ
สรุปงานครับ น้องลูกอม lovely
หน้าตา 8/10 ขาวหมวยดีครับ
รูปร่าง 8/10 นมใหญ่เป็นจุดเด่น แต่ท่านที่ชอบบางกรอบอาจคิดว่าอวบไปหน่อย แต่น้องก็ไม่ได้มีหน้าท้องนะครับ
GF 10/10 พูดจาไพเราะ ออดอ้อน”

jimcaster0

“เด็กสาย ซี ปี 3 อายุ 20 ปี เป็นเด็กผิวขาว เนียน หน้าหมวยๆธรรมดาๆ แต่มีอยู่ 2 สิ่งที่ม้าธรรมดา สิ่งแรกก็คือ นม นม นม นม นมของน้องใหญ่มาก สิ่งที่สองก็คือตูด ตูด ตูด เป็นตูด ตูดน้องงอนมาก ... ประคองน้องมาที่เตียงแล้วรีบเอาหน้าเข้าไปซุกที่นมคู่งามคู่นี้ทันที ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งไซร้ ไม่รู้เบื่อเลยจริงๆ ยอมรับครับว่าน้องงานไหลตามใจผมมากครับ ขออะไรน้องให้ด้วยความเต็มใจ”
pitchor

“นู๋ลูกอมมาในชุดแซกสีน้ำเงิน  size 36นิ้ว  โนมไม่ใช่ใหญ่ธรรมดา  แต่ใหญ่กลมแน่นทรงมะพร้าว โอ้ย...ป๋าโดนแกล้ง....โดน4เต้า....4มือ....2ห...มะรุมมะตุ้มรุมลักป๋า ส้มโอห่อไส้กรอก สาหร่ายห่อไส้กรอก ซ่อนกระบี่ไว้กลางหลัง เข้าห้องอาบน้ำ โดนทั้งถูสบู่ ถูกระจก บอดี้ฟองสบู่ แล้วป๋าก้อเอยปากชวน 2 สาว ใช้เก้าอี้กัน ป๋านั่งบนเก้าอี้หันหลังเข้ากำแพง  หันหน้าถ่างขาให้2สาวนั่งบนต้นขาป๋า 2สาวนั่งหันหน้าหาป๋า นู๋ลูกอมนั่งบนต้นขาขวาป๋า นู๋เชอร์รี่นั่งบนต้นขาซ้ายป๋า ตัวเราทั้ง3มีแต่ฟองสบู่แล้วป๋าก้อโดนตบโดนชกหน้าด้วย 2 ลูกมะพร้าว  2ลูกเกือบซีนอล ส่วนน้องชายก้อโดนรูดปรี๊ดดดดดๆๆๆๆๆๆๆๆ...... โดย 4 มือ....... เสียวเกร็งอีกแล้ว จะอึด จะทน ก้อไม่ไหวแย้ว ป๋าปรี๊ดจนหมดหลอด.....นั่งพิงเก้าอี้หมดแรง”
oilman

“สาวหมวย ตัวเล็กอวบนิด แต่สิ่งที่ไม่ธรรมดาคือนมที่ใหญ่ทะลักจนเสื้อที่ใส่แทบจะเอาไม่อยู่ ... โจมตีสุดฤทธิ์ จนผมไม่ทัน ลิ้นน้องแทบจะเข้าไปในคอ แรงเหมือนดาราAV เลยทีเดียว ... สรุปงานนี้ ทอนกระจายสำหรับท่านที่ชอบสายบู้แรงๆ”
4avecafe

“เหมาะแก่การค้นหาจริงๆครับ  พอเริ่มอาบน้ำน้องลูกอมก็เทครีมอาบน้ำก่อนเลยครับ น้ำฝักบัวยังไม่ได้โดนตัวผมเลย เธอบอกว่าเป็นสูตรเฉพาะในการทำงานของเธอ จากนั้นเธอก็ให้ผมนั่งลงบนเก้าอี้มหัศจรรย์ แล้วเธอก็บรรเลงตั้งแต่ซอกหูจนถึงช่วงล่างเลยครับ สมที่ชื่อลูกอมจริงๆ”
cjjetlee

“ยืนนัวร์กันไปมาน้องก็ให้เรานั่งลงที่เก้าอี้ครับ แล้วจากนั้นก็คุกเข้าลงจัดการดูดน้องเราทันทีครับ จังหวะดูดของเราน้องก็จะมีสลับอมน้ำอุ่นน้ำเย็นด้วย สร้างอารมณ์มากๆ ทำ Fake Doggy ให้เรา แล้วก็จัด Tits Job ด้วย ขอบอกว่าเสียวมากๆครับ ยิ่งเวลาน้องมองตาเราด้วยสุดๆเลยครับ ><”
kangaroo

“เคยได้ยินมานานแล้วเกี่ยวกับเก้าอี่หรรษา คราวนี้ได้เจอกับตัวเองเข้าแล้ว นั้งแทบไม่อยู่น้องบุกจู่โจมเข้ามาทั้งล่างทั้งบน บอดี้ฟองสบู่ พริกตำรารับแทบไม่ทัน แถมมีทั้งหน้าทั้งหลังอีก จากนั้นไปต่อบนเตียงมีด๋วบๆๆ เสียวมาก ได้ครบทุกรสชาติ ต้องการแบบไหน น้องจัดให้หมดเลยคุ้มคับขึ้นกับน้องคนนี้ บริการดีมาก”
tm_pk

“น้องอายุเท่านี้ หน้าอกขนาดนี้เรยหรอ บอดี้ฟองสบู่บนเก้าอี้ก็พาเสียว ใช้ทุกสัดส่วนๆ ของเทอ ถูไถมาที่ผม เสียวจิงๆ น้องบิ้วให้อย่างเต้มที่ ไม่มีหวงตัว เริ่มรุกน้องมากขึ้น ทั้งข้างบนข้างล่าง ทุกกระบวนท่างัดออกมาใช้ น้องรับได้หมด”
siriwas12

“มาดอกที่สองน้องชวนมาต่อในห้อง ลูกเล่นเหลือกินเหลือใช้จริงๆ น้องคนนี้ สลับกลับมาที่เตียง โอ้ว บร๊ะเจ้า อะไรมันจะสนุกสนานขนาดนี้ เพลินสุดๆครับ เดี๋ยวอยู่ด้านหน้าเดี๋ยวอยู่ด้านหลัง พี่ๆเดี๋ยวหนูให้พี่ลองเสร็จท่านี้นะ เสร็จสมกันไปแบบลืมตัวไปเลย ไม่ต้องคิด พี่บอกน้องจัดให้เกินที่บอกตัลหลอด อย่างนี้มีซ้ำเป็นแฟนคลับด้วยอีกคนเลยครับเสร็จ อ่อเสร็จแล้วน้องยังนวดได้ดีอีกด้วยนะเนี่ย แรงเหลือล้นครับน้องลูกอม เอาคะแนนไปเลยครับกับไฟเตอร์ตัวจริง”
freddyjason

“สายซีเน้นบุกรุกไม่ถอย น้องตัวเล็กน่ารักครับ คุยเก่ง อัธยาศัยดี เนื้อนมดี จัดหนักตั้งแต่ในห้องน้ำ ทั้งคลึง ทั้งดึง ทั้งดูด รูดและรีด เกือบจะเสร็จน้องชลอไว้มองหน้ากระซิบข้างหูว่า 2น้ำไหวใหม ผมบอกเลยว่ามีเท่าไร มีอะไรดีจัดมา เท่านั้นแหละน้องจัดมาเต็ม จำไม่ได้ว่าน้ำแรกออกท่าใหนพยายามกั้นไว้แต่สุดจะทน อาบน้ำล้างตัว กลับมานั่วต่อที่เตียง น้องเริ่มต้นช้าๆ ให้เราได้หายใจผ่อนคลายกับการนวด จากนั้นเริ่มเร่งจังหวะ ทั้งนม ทั้งตัว ทั้งนั่ว รั่วลิ้น น้องใช้มือและปาก เก่งมาก เอาใจเราสุด ผมขอน้องว่าอยากจบด้วย  dogy น้องจัดท่าแล้วช่วยให้ถึงที่สุด น้ำที่2จึงตามมา น้องพยายามใช้มือช่วยในรอบที่3 แต่ผมบอกพอแล้วหมดท่อแล้ว ก่อนจากเรากอดกัน และสัญญาว่าจะมาจัดใหม่อีก ขอบอกน้องเขาGFสุดๆ”
หมีใหญ่กลางป่าเปลี่ยว

“ครั้งที่ 4 แล้วครับ ก็เลยมาขอส่งการบ้านแก้คิดถึงน้องเขาไปพลางๆครับ”
kangaroo

“อารมณ์ร่วมน้องดีจริงๆ เสร็จครั้งที่1บนเตียงไปแบบมันยกร่องเลยพี่น้องครับ น้องไม่รอช้าอีก อ้าวต่อยก2เลยหรอ คราวนี้เอาหน้าอก36มาเล่นด้วย ไม่ต้องคิดเยอะเลย ยก2ตามมาติดๆ น้องเลยชวนต่อยก3 พอครับขอนอนพักดีกว่าพี่น้องครับ
แค่นี้ครับ lovely spa โดนมากๆ ร้านนี้ดูแล้วลายแทงดีๆเยอะจริงๆ แบบนี้ชวนเพื่อนไปไม่โดนด่า”

Super Jumbo

“จู่โจมถึงในห้องน้ำเสียวเลยทีเดียว น้องพูดเก่งมากคับ มาต่อที่ห้องน้องมีท่าหลายท่ามากเสียวๆทั้งนั้น ยิ่งนวดยิงเสียวคับนัวเนียกันตลอดเหมือนแฟนเลยคับ งานดีมาก”
kappojr

“ฟองสบู่ลื่นๆๆ ยืนนิ่งๆๆค่ะ น้องลูกอด พูดพร้อมกับใช้มือลูกไล้ทั้งตัว เริ่มจากด้านหลัง ค่อยๆๆ ลูบไล้.....ไป ลูบไป จากตรงนี้ ไปตรงนั้น  ยืนอยู่ด้านหลัง  ใช้หน้าอกถูขี้น ขี้น ลงลง  แต่มือน้องลูกอกกลับ ล้วงมาด้านหน้า จับน้องตัวน้อง รุดขี้นลง ขี้นลง สุดยอดลีลา .... ลีลาอาบน้ำประกบหลัง  แต่นวด ได้ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ใช้ทุกส่วนของร่างกาย ทำงานประสานกันอย่างยอดเยี่ยมพี่ค่ะ ยืนหันหน้ามาได้แล้วค่ะ ลีลาอาบน้ำจากด้านหน้า .....ไม่รอช้า น้องลูกอม จัดแจงใช้ ทั้งหน้าอก ใช้ทั้งมือ ปาก..จัดหนักทุกกระบวนท่า เขียนไม่ถูก บอกไม่ได้  ต้องลองเองครับลีลาอาบน้ำบนเก้าอี้หรรษา ....พี่ค่ะ นั้งลง ตรงเก้าอี้ ซิค่ะ จะได้อาบน้ำได้ แบบสบายๆๆ   นึกในใจ นั่งแล้วจะอย่างไรต่อ สงสัยครับ...แยกข้างออก พอประมาณ นั้นๆๆ น้องลูกอมทำอะไร นั้น  ....น้องลุกอม น้องลูกอม...น้องลูกอม..น้องลูกอม ....สมชื่อน้องลูกอม จริงๆๆ  ท่านี้ สุดยอด และเป็นที่ที่เดียว ที่จัดหนัก  หาไม่ได้จาก Spa อื่นๆๆ  ....นั่งหลับดา หน้ายี้เลย...โวย้ ๆๆๆๆ  สุดสยิว จริงๆๆ  ....พี่ค่ะ  ยืนได้แล้วค่ะ  งงเลยหรือค่ะ  ล้างตัวให้สะอาดก่อนค่ะ  เวลามีน้อยนะค่ะ   ยังมีทีเด็ด ที่เตียงนอนอีกนะค่ะ อิอิ
ลีลานัวนอนหงายหน้าขี้น...น้องลูกอม เริ่มละเลงเจลลื่นๆ ทั้วทั้งตัว ...น้องลูกอมก้มหน้าลง ....ลีลานัว ใช้ทุกส่วนของร่างกาย นวดไถล ขี้นลง ....ขี้นนั่งคล่อม  ใช้ดอกบัวที่ใหญ่สวยงาม...โอบเข้าหาน้องน้อย....โยกขี้น โยกลง... ท่านี้นุ่มนวลจริงๆๆๆ...ขี้นนั่งคล่อม แต่หักหลังให้ ... ใช่มือจับน้องน้อย รีดขี้นลง ขี้นลง พร้อมโยกตัวตามจังหวะลีลา โยกขอมือ  สุดยอดกระบวนท่า........ขี้ นนั่งคล่อมหันหน้า   ตามองตา ...น้องลูกอม.. จัดแจง ใช้หว่างขา บีบรัด น้องน้อย โยกไปโยกมา  ขั้นลง แต่ปากน้องนี่ซิ บรรจงดูด……….ทำงานเต็มกำลังเครื่องยนต์   ท่าเผด็จศึกเริ่มแล้ว ...หัวรถจักรไอน้ำ ทำงานเต็มสูบ  เร่งเครืองเต็มกำลัง  รีดขี้นรีดลง ไม่มียังมือ นอนหน้ายี้ หลับตาปี๊  สุดๆๆ  น้ำพุ...พุ่งปรีด.....อะไรจะเมามัน ขนาดนี้  ฟ้าสีทองสองสว่างเต็มห้องนอน  น้องลูกอม ทำอะไรนี่  ทำไมได้รสชาติสุดยอด  สุดยอดที่สุด เท่าที่เคยสู้ศึกมา เลยยยยยย
ขอพักสักนิดก่อนครับ....เขียนไปนึกถึงไป ยังเสียวไม่หายเลย  จริงๆๆ เขียนไม่ถูก บรรยายได้ไม่เหมือนจริง  ท่านนักเทียวทั้งหลาย.....ต้องทดลองเอง น้องลูกอม  สุดยอดน้องนางฟ้า สุดยอดลีลาอาบน้ำ  สุดยอดลีลานวด  สุดยอดลีลานัว สุดยอด บริการ ไม่มีตกหล่น”

somsakbest

“สมกับคำเชียร์ของ พีอาร์ ครับ  บู้แบบไม่ให้พักเลย ตามเสต็ปของร้านนี้ ที่ไม่เคยเจอที่ร้านอื่นคือ เก้าอี้ในห้องน้ำ  หลังจากน้องอาบน้ำให้แล้วก็จัดการบอดี้บนเก้าอี้นี่ล่ะครับ  เสียวดีนะครับ จัดมาเต็ม จนเริ่มร้อน....แรง  
และ แล้วก็ได้เจอสไลน์บอดี้แบบลื่นปืดๆ 555 น้องตัวเล็กคล่องตัวเพลินเลยเรา
น้องตัวเล็ก น่ารัก คุยเก่ง  แต่ เตือนก่อนนะ ว่าน้องแข็งแรงมาก ฟิตมาดีดีนะครับคุณ”

boysize

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:29:13 AM 30 กันยายน 2014 »

#4 Wi-Fi (น้องวายฟาย)

สุดยอดดาวดังเบอร์หนึ่งวงการ นางแบบสาวหุ่นดี หน้าเอ็กซ์ สวยเป๊ะ
หวานเยิ้ม หยดย้อย ยิ่งกว่าแฟน
นัวกันมัน GFเพียบล้นทะลัก

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"หุ่นดี อกตูม รูปร่างกระทัดรัด  ....Spec. เลยเดิมตาม น้องขึ้นห้องชั้นสอง...แบบคนว่าง่าย  ถึงห้องแป๊ป น้องถามว่า ..ไม่กลัวหรืออย่างไร ขึ้นมานี่ รู้มั๊ย  เจอนวดกระจายเลยนะ  ...พร้อมส่งยิ้ม แบบมีเลศนัย..... เสียงพูด น้องน่ารักจัง   มี อ๊อเซาะเล็กๆๆ  ..หันมาได้แล้วค่ะ  อ้าว ก็เอาผ้าเช็ดตัวปิดไว้ และจะเห็นอะไร  นั้นน้องวายฟาย เดินตรงเข้ามาหา นี่ไง ถอดผ้าเช็ดตัวออกแล้ว   พร้อมกันนั้น  น้องก็เดินเข้ามากอดซะแน่นเลย  แต่มือนี่ซิ  ล้วงอะไร นั้น   ปากและลิ้นใช่ย่อย ...จู๊บๆๆ แบบไม่มียังเลย...ปากจุ๊บปาก ตรงๆๆ ไม่มีอ้อมๆๆเลยเสร็จแล้วไล่ลงซอกคน หน้าอก ลงต่ำ...และหยุดอยู่ตรงนั้น พี่ค่ะ  พอสู้คนอื่นได้มั๊ยค่ะ ...อิอิ...อาบน้ำถูหลังพร้อมนวดให้น้องวายฟายด้วย อายไปอาบมา ยังไม่ยอมเลิกนั้น  น้องวายฟายกะจะเผด็จศึกซะหนึ่งรอบก่อนเลย.....สุดๆๆเลยนะนี่ ... ฝีมือนวด ใช้ได้ดี  พี่ค่ะ  เมื่อกี้นี่ ทำอะไร  ตัวหนู๋ลอยเลย  เสี่ยวๆๆด้วย  แงแงพี่ค่ะ  เมื่อกี่นี่ทำอะไร  ตัวหนูลอยเลย กลัวตกจัง  เสียวด้วย แงแงเดี๋ยวตาหนู่บ้างนะค่ะ  นอนหงายเลย ....ดูฝีมือหนู้บ้างนะ ....ไม่รอช้าเลย  น้องวายฟายจัดเต็มทุกท่า  ....บรรยายไม่ถูกเลย.....รู้แต่ว่า..ทุกท่าสุดยอดจริงๆๆไม่น่าเชี่อ....น้องวายฟาย หุ้นผอมบาง อกตู๋ม... อายุแค่นี่  แต่มีฝีมือระดับ...เทพประทาน.... หรือ นี่คือ พรสวรรค์ ที่ฟ้ามอบให้.....สุกท้าย จะเหลืออะไร   น้ำไหลหมดท่อเลย .....งานนี้ ต้องมีรอบสอง สาม สี่ แน่ๆๆ   น้องวายฟาย  นางฟ้าในดวงใจ คนใหม่ ...นางฟ้าที่จะมาแทนที่ นางฟ้า คนหนึ่งที่จากไป.....ขอบคุณครับ   น้องวายฟาย"
somsakbest

"กลับมาอีกแล้วครับผมกับการบ้านฉบับที่....น่าจะหลายแล้วแหละ 555  เขียนมาให้น้องๆ Lovely spa มาหลายๆคน แต่ละคนล้วนแล้วแต่คุณภาพดีด้วยกันทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นรูปร่างหน้าตา งานบริการที่ดีเยี่ยม ต่างคนต่างสไตล์ แล้วแต่ว่าใครจะโดนใจแบบไหน แต่สำหรับผม ผมชอบหมดเลยครับไม่ว่าจะสไตล์ไหน ผมรู้สึกว่าการได้มาที่ Lovely spa แห่งนี้ ทำให้ผมได้พักผ่อนและผ่อนคลายแบบคนโสดจริงๆซึ่งนอกจากจะได้ความสุขในด้านกามรมณ์แล้ว สิ่งที่ผมได้กลับไปคือ การได้มาแลกเปลี่ยนทัศนคติที่ดีในแง่มุมต่างๆ เพราะการได้มาที่นี้ในทุกๆครั้ง ผมได้เพื่อนได้มิตรภาพดีๆกลับไปจากน้องๆ เกริ่นกันมาพอสมควรแล้ว ถึงเวลาที่ผมต้องเข้าเรื่องซักที วันนี้ขอแนะนำประสบการณ์ดีๆอีกครั้งนึง ที่อยากจะแชร์ความประทับใจให้ชาวนวดกระปู๋ทุกคนได้ทราบ เพื่อเป็นวิทยาธานในการมาพักผ่อนที่นี่ เธอชื่อ น้อง Wifi ฟังดูแล้วนึกถึง Internet เลย เรื่องราวของเธอจะเป็นยังไงติดตามได้ดังนี้เลยครับท่านผู้ชม...... สไตล์แบบน่ารักเลย  ผมยาวซอย ออกสีทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกสวยครับ สังเกตจากทรงแล้วผ่านแน่นอน   น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ เสียงน่ารักแบบสไตล์เด็กสยามพารากอนเลย อะไรทำนองนั้น  แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง เป็นแบบสไตล์ที่บอกเลยว่าโดนใจผมเลยครับ ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องพิเศษ แสงไฟสีส้มอ่อนๆ  ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องสวยและน่ารักไปทั้งตัวจริงๆ รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม ........ พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย เสร็จไปซักแป๊ป นอนพักกันซักครู่ ไฟก็มาครับ 555 หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้อง Wifi คนนี้ดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย ยิ่งใครที่ชอบสไตล์เอนเตอร์เทรนน่ารักๆแบบฟินๆรับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้อง Wifi  คนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง.......... "
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:30:11 AM 30 กันยายน 2014 »

#5 น้องพราด้า

น้องใหม่ป้ายแดง เอ็กเซ็กเปิดบริสุทธ์ นักสาวัยใส ขาว สูง หุ่นดี  "น้องบอกชอบนวดแบบไหน คลายเส้น กษัย นู๋เรียนมาเต็มที่พร้อมจัดให้ตามใจสุดๆ"

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี”
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:31:03 AM 30 กันยายน 2014 »

#6 FRIDAY (น้องฟรายเดย์)
"หุ่นเอ็กซ์หน้าออดอ้อนชวนโซโล่ กับไซส์ 36-26-35 ลุยบู๊มันส์ จัดหนักจัดเต็มครบเครื่อง
นวดเข้าเส้น เสียวซี้ดซ้าด"

“ไม่รู้ว่าทำไมเพิ่งจะได้พบกัน  น้องฟรายเดย์ ตัวเล็กน่ารัก อัธยาศัยดีขึ้นถึงห้องทักทายทำความรู้จักกันเล็กน้อย พอน้องถอดชุดออกมา อืมไฟหน้ากำลังดี อดใจไว้ไปอาบน้ำล้างตัวกันก่อน น้องให้นอนหงายตามสเต็ป นวดเป็นเลยคนนี้จับเส้นโดนเลย น้อยคนที่จะนวดเป็น  แล้วก็เริ่มบอดี้ลงน้ำมัน. งานดีเลยครับ พอล่ะ. ขอพี่บ้างนะ. เริ่มสำรวจไฟหน้ากันก่อน. ชอบเลยครับ บีบไปแล้วหยุ่นมือเด้งสู้มือดีจัง. นัวเนียงานไหลหวานๆ.   "ตกลงหนูเป็นลูกค้าใช่ไหมพี่"ใครชอบแนวน่ารักหวานๆฟิวแฟน.  ไม่ผิดหวังครับ”
boysize

“ วันนี้ได้ซ้ำน้องแล้วล่ะนัดกันก่อนเพื่อความชัวร์น้องเดินมารับยิ้มหวานมาเช่นเดิม.  น่ารักแบบนี้ไม่หล่นแน่ๆเดินเข้าห้อง น้องทักเลยว่า พี่ห้องเดิมเลยนะ (ได้ใจไปอีกหนึ่งล่ะ.  น้องจำเราได้  รวมทั้งห้องที่ใช้). วันนี้ได้ห้องใหญ่ห้องน้ำในตัว. ฟ้องนี้วิ่งไล่จับกันได้เลยทีเดียวน้องเข้าเกี่ยวแขนแล้วบอกว่า. เราไปล้างตัวกันก่อนนะ. เด็กดี เชื่อฟัง เดินตามน้องไปแต่โดยดี  น้องแต่ละคนก็มีเทคนิคในการอาบน้ำที่ต่างกัน สำหรับน้องคนนี้ เธอออกแนวหวานลูบไล้แผ่วเบามีลูบแล้วสะดุดในบางจุดเสียว. อืมใจเย็น(ท่องไว้ในใจ)และแล้วก็ได้เวลา เรานอนหงายรอ.  น้องเห็นแบบนั้นก็รู้ล่ะว่า. ลุยได้เลยครับไม่ต้องนวดตัวกันล่ะ. วันนี้น้องรุกไล่เราอย่างต่อเนื่อง. ท่าจะไม่ดี   สลับหน้าที่กันดีกว่า.  " พี่จะบอดี้หนูอีกแล้วหรือ". มีแค่รอยยิ้มเป็นคำตอบก็พอล่ะ."พี่เดี๋ยวโดนปูหนีนะคะ".  555. เจอมุขนี้ของน้องเข้าไป ฮาเลยสิครับสุดท้ายหลังจากช่วยกันทำหน้าที่ของตัวเอง เราก็แพ้แตกเช่นเคยทันเวลาพอดี
สรุป.  น้องสวยหวาน. น่ารัก.  เนื้อตัวนุ่มนิ่ม.แฝง แรงดีดกลับ.  (ชอบมากเป็นการส่วนตัว). บีบแล้วเด้ง.    อ้อ ใครชอบนวดจับเส้น แนะนำเลยครับ”

boysize

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:31:41 AM 30 กันยายน 2014 »

Linda (น้องลินดา)

พกดีกรีเวทีนางงาม "มิสไทยแลนด์ยูนิเวิร์ส รอบ 44คนสุดท้าย" !!!
หน้า หุ่น ใช่เลย สูง 170 อก 36 คล้ายลูกเกดเมธินี อดีตนางแบบ
งานอัตโนมัติ ระดับ 1 + 2 ทันที ไม่ต้องเอื้อนเอ่ย

วงนี้มีน้องใหม่ๆเข้าร้านเยอะเหลือเกิน น้องที่อยู่มาก่อนก็ยังเก็บไม่หมดเช็คไลน์มาหลายวัน เจอน้องลินดาเพิ่งมาได้ไม่นานโปรไฟล์ดีจองเลยละกันถึงร้าน น้องพาขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าออกมา รูปร่างดีมากสูง นมใหญ่ เนื้อตัวเนียนอาบน้ำสะอาดมากล้างเครื่องเอี่ยมเลย มาต่อที่เตียงนัวก่อนเลยเครื่องมันติดตั้งแต่อาบน้ำลงน้ำมันบอดี้ข้างหน้าเอานมถูไปมา สักพักลงข้างล่างจับไมค์ร้องเพลงเลย ร้องเพราะซะด้วยเล่นเอาก้นลอยเลย มีหยุดมีเร่งปล่อยไปเสร็จแน่ ขอทำบ้างน้องบอกแล้วแต่พี่เลยเราก็ชอบกินนมอยู่แล้วก็จัดไป เสียงน้องเริ่มดังขึ้น ก็เลยใช้นิ้วสำรวจดูน้ำท่วมถ้ำเลอะไปหมดน้องก็จับไมค์จ่อปากถ้ำเขี่ยไปมาไหลยาวเลย ออกไปล้างตัวกลับมานอนพัก น้องนวดตัวให้ต่อ
นวดไปซักพักก็มาจับไมค์ อีกรอบนะ ไม่ไหวครับกลัวไม่เสร็จเดี๋ยวจะค้าง แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
saw001

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:32:21 AM 30 กันยายน 2014 »

#8 น้องลลิล

ผ่านเวที "มิสแม็กซิมรอบ50คนสุดท้าย" + ขึ้นนิตยสาร Rush & FHM + โปรไฟล์อีกหลายเวที หน้าสวยหุ่นเป๊ะ อัทยาศัยดีเยี่ยม

รูป ปลากรอบ หลังไมค์

โทร: 080-9492055
Line: lovelyspa

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:33:00 AM 30 กันยายน 2014 »

#9 Patty (น้องแพทตี้)

"สวยใสวัยเด็กเป๊ะเว่อร์ "ไหลมันทอนกระจาย"
เด็กน้อยสายC สดแจ่ม ปอดบวมแท้ตู้มๆ
ลีลาดีจีเอฟครบเครื่อง วัยใสอนาคตไกล "

“น้อง แพทตี้ เลยลองดูรูป แต่ในรูปไม่น่ารักเท่าตัวจริง งั้นยอมรอ สักพักน้องก้อลงมาแล้วพาขึ้นห้อง VIP ซึ่งห้องที่นี่สวยกว่าที่อื่นๆ  แล้วน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้าทีละชิ้น  แม่เจ้าทำไมนมสวยขนาด ลีลาน้องนี่สิ เกินอายุจริงๆ เริ่มแรกก็ใช้มือจับเบาๆแล้วถูไปที่หน้าอกที่มีเจล naru อยู่ เสียวมากๆ สักพักก็ทำ บอดีให้ ได้อารมณ์จริงๆ  ตามด้วยที่กระบี่ไพล่ หลัง สักพัก ขอเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างหน้าและข้างหลัง จนเสร็จไปรอบแรก นั่งคุยกันไปเรื่อย น้องคุยเก่ง กันเอง ไม่fake
เริ่มยกสอง นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล็กน้อย  รอบนี้นานหน่อย อาทิตยหน้าต้องมาซ้ำแน่นอน แล้วจะสรุปคะแนนให้นะครับคราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่
หน้าตา    8
บริการ      9
รูปร่าง      10
gf          9
ไฟหน้า      9
ความน่ารัก  9
ความเป็นกันเอง 10
ความสุภาพ  10”

aohcrub

“หลังจากอั่นการบ้านของน้องแพตตี้แล้วน่ากินจัง วันนี้ตัดสินใจจองไว้แว้เข้าร้านมาพบกัน
ตอนทักทายกับน้อง น้องถามพี่เรายังไม่รู้จากกันทำไมจอง่วงหน้าเลย พี่ทำหน้ายิ้มตอบว่าหลังจากอั่นการบ้านแล้วสนใจน้องเลยจองไว้ก่อน
ดีมากเตรียมห้องใหญ่ให้เรา หลังจากเข้าห้องปอกเปลือกต่างคนต่างอาบน้ำ
ตัดมาที่เตียงพี่ขอใส่ถุงน้องดูดให้พี่ได้ไมจ๊ะ ตกลงใส่ถุงน้องดูดให้แต่ความรู้สึกเสียวกลางๆ
พมของเปลี่ยนท่า69จับทาสีซะเรย ทนไม่ไหวแล้วสุดท้ายพี่ขอน้องชายเข้าไปชิมหอยนางรมสักที
เสียวจุงจนถึงเขื่อนแตกขึ้นสวรรค์ ก่อนออกจากห้องพี่ก็ตามเราตกลงกันยัดพิเศษให้
กลับถึงบ้านนอนสบายเลย”

BATMAN2557

“พี่ขอ เสียๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงน้อง ครางๆๆๆๆๆๆ เสียวๆๆ ค่ะ แล้วก็ เลียๆๆๆๆ คลึงๆๆๆๆๆ ดูดๆๆๆๆ ...ครางๆๆๆ อูยๆ เสร็จแล้วค่่ะ อ้าวหรือครับ ต่อไปก็ตาพี่ซิ  มาๆดูดๆๆๆ ถูๆๆๆๆ  โอ๊ยๆๆๆ   พี่จะเสร็จแล้วหรอค่ะ ยังครับ วันนี้ท่าจะยาว    ได้ค่ะ หนูไม่มีปัญหา ถ้าพี่ไม่เสร็จ ไม่ให้กลับบ้าน    .... มาค่ะ ต่อ ... โอ๊ยๆๆ  เหนื่อยครับ เปลี่ยนท่าบ้าง  แพทขึ้นบนนะ ได้ค่ะ มาเลย อู๊ยๆๆๆ ดีครับ  .............................................  ดีมากๆ พี่ชอบ แต่นี่นานแล้วนะ ไปต่อห้องน้ำมะ...  มาซิ ไปเล่นน้ำกันค่ะ    .........   กว่าจะรู้ตัว ก็หมดหลอดไปแล้ว
ขอบคุณครับน้อง ... เหนื่อยกว่าทำงานทั้งวันอีกนะ  ใครช่วยพากลับบ้านที”

bananagirl

“น้องดูดีกว่าในรูป เสียอีก ไม่อวบมาก กำลังพอดี ยิ้มหวานให้ผมด้วย ดูแล้ว วันนี้ ทอนกระเป๋าตุงแน่ๆขาสั้น เสื้อรัดรูปสีขาว ทำให้ ผมเห็นแก้มก้น ที่สวยงาม เวลาน้อง ย่างเดิน ...ในห้องน้ำ ถึงแม้น้ำจะเย็นแค่ไหน ในฤดูนี้ แต่ตอนนั้น ตัวผมแทบจะลุกเป็นไฟ เมื่อได้เจอะ สาวๆ ใส น่ารักๆ ถูก Spec มากๆ มาแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ด้วยกันอุ่นเครื่องซะร้อน ขนาดนี้แล้ว นัวกันเลยดีกว่า ผมปดผ้าเช็ดตัว ออกจากน้องทันที "OMG" หน้าอก กลม จุกเล็ก สวย ขนาด กำลัง ล้นมือนิดหน่อย ของแท้ แม่ให้มาแน่นอน ทำให้ผม ก้มลง ไปดูด ดื่ม อย่างอะเร็ดอร่อย ยิ่งทำ จุกมันก็ยิ่งแข็ง สู้ลิ้น ดีมาก โอ้...อะไรมันจะสุขๆ แบบนี้น้องก็ครางๆ ตลอดเวลา... หนูขอ บิ้วพี่ให้บ้าง ผมก็เป็นคน ว่านอน สอนง่ายอยู่แล้ว จึง ปฎิบัติ ตาม น้องทันที...ตามขั้นตอน น้องไซ้ส ตั้งแต่ นม->ท้อง->ไข่ จน มาถึงตรง... ซึ่งซักพัก มันก็หาย วับไปใน...น้อง...ทันที
จากนั้น ปฏิบัติการ MOT, และอีกหลายท่า ก็จัดการน้องไป จนเสร็จทั้งคู่
สอบถามตอน จะไป อาบน้ำน้องบอก โอ้ พึ่งรู้ว่าเสร็จ มันเป็นแบบนี้เอง... ”

Michael Owen 28

“ร้าน LOVELY ที่จอดรถกว้างขวางมากๆ ครับ สะดวกสบาย พอเข้าไปในร้าน น่ารักๆ ทุกคนเรยยยยย  
แตว่า ............ ไปป๊ะกับน้องแพทตี้ เข้าให้ถูกใจมากๆ เลยครับบบบ   อย่างกับนางฟ้า นึกในใจ Hot ซะขนาดนี้เลยหรอนี่  จากนั้นก็รีบไปใเร่งสปีด อย่างเร็ว เด๋วโดนชวดไป 55555
ตัดมาที่ห้องนะครัชชช พอมาถึง   .....  น้องอาบน้ำให้ตามปกติครับ น้องเฟนรี่สุดๆๆๆๆ ล้างตัวซะสะอาดเรยยยย  อิอิ ก็ได้พูดคุยกับน้องหลายอย่าง ตามประสาคนอยากรุ 5   55 อยากย้อนเวลากลับเปนเดกๆ อีกครั้ง
มาต่อที่เตียง มีการนวดให้แบบเพลินๆ เคลิ้มๆ มากๆครับ หลังจากนั้น ก้อ.................  น้องบิ้ว  มือนิ่มๆ ลิ้น   โอยฟินสุดๆ  พอมือเราลงไปด้านล่าง โอ้โห  แทบจะไม่ไหวละ๕ีาบบบบบ อยากจะยอมแพ้ทันที 5555 งานนัวสุดยอด  ได้จุ๊บกับน้องหลายทีเลย จากนั้นเริ่มบิ้ว สัดส่วนทรวดทรงโอเคดี จนผมแพ้เธอไป ลีลาเด็ดใช้ได้ ไม่ไหวจิงแล้วครับ
วันนั้นเธอเล่นเอาผมหมดแรง  หลังจากนั้น ไม่นานผมก้อต้องยอมน้องเขาอะครับ    
สรุปหน่อยนะครับ
GF = 9/10 ไปเลย  
งานนัว = 9/10  เช่นกานนน
หน้าตา 8/10  
หุ่น = 8/10”

somone11

“แพตตี้ @ lovely spa สายc สวย ใสวันนี้ไปเยือนพร้อมฝนกระหน่ำ.  สอบถามรายชื่อที่ยังว่าง. และชมตัวจริงน้องกันเลย สะดุดสายตา. กับ น้องแพตตี้   สาวน้อยสายc. วันนี้ลูกค้าเยอะเลยได้ห้องเล็ก. จำต้องรอห้องน้ำว่าง. เลยมีเวลาทำความรู้จักกันก่อน. น้องมาเฉพาะ.  เสาร์-อาทิตย์  เป็นส่วนใหญ่  ถึงว่าไม่เคยเจอกันพอถอดชุดออก. เนื้อตัวเนียน หุ่นดีสูงเพรียว ไฟหน้าท้าทายพอดีมือ แน่นหนึบวันนี้อาบน้ำไม่เน้นไปที่เตียงเลยดีกว่า. แววทอนมาเต็มๆ. นัวเพลิน. บิ้วดี   ไม่เว้นที่ให้ว่างเลย. วันนี้มีเหนื่อย ผลัดกันจัดแบบเต็มๆ. จับตรงไหน บีบตรงไหน ก็แน่นไปหมดสรุป. ใครที่ชอบ สายc. น่ารัก.  เนื้อตัวดี งานดี  ไม่ผิดหวัง  (ชอบเด็กๆ.  ฟิตมาให้ดีนะครับ) ”
boysize

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:33:59 AM 30 กันยายน 2014 »

#10 MEIJI (น้องเมจิ)

"พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋

น้ำหลากตามใจเต็มเหนี่ยว

ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ"

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง  
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี เ ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์  มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ”  
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2”  
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่”  
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....”  
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:34:53 AM 30 กันยายน 2014 »

Crape(น้องเครป)

มัคคุเทศน์สาวสวย หน้าหวานแหววสไตล์เปรี้ยวจี๊ด หุ่นน่ารัด
หนานุ่ม อก40 ลองแล้ว ฟินจุงเบย รุกรับ จัดให้เต็มเหนี่ยว

“มัคคุเทศน์สาวสวย หุ่นน่ารัด อก 40 ลองแล้ว ฟินจุงเบย เครป lovely spa เย็นเมื่อวาน เปิดไลน์ ร้าน LOVELY หทัยราษ  มีอะไร อับเดทบ้าง   “ขุ่นพระ" นี่น้องแกจะใหญ่ไปใหน 40 นิ้วเลยนะ เซ็กซี่ตัวแม่กับโปรไฟล์มัคคุเทศ ผมรีบจองเพื่อความชัว แต่แทงกั๊กในใจถ้าถึงร้าน ...... เจอตัวจริงไม่ถูกใจแล้วตูจะทำยังงัยดี  โอ้วมายก๊อด.. น้องเครป หน้าหวานเจี๊ยบสวยกว่าที่คิด น่ารักมว๊าาาาก นี่ไม่ได้แต่งหน้าเลยนะ  ผิวสีแทน ส่วนสูง 157 หน้าอก 40 (เดิม36) รูปร่างอวบครับพอเริ่มพูดคุยกัน รู้สึกเลยว่า เหมือนเราเป็นกิ๊กกันมานาน เดินไปคุยไป สบายๆ เข้าห้องใหนดี วันนี้เรา   เข้าห้องก็ยังไม่ทำอะไร คุยกันเรื่อยๆ ไม่รีบร้อน ซักประวัติว่า ไม่เคยทำงานแบบนี้
น้องมาลองงานครับ แหมคนเรามันก็มีภาระกันทั้งนั้น งานหลักดร๊อบไปก็ต้องหารายได้เสริมเอาเป็นว่าน้องมือใหม่ สำหรับวงการนี้....ถึงคราวต้องชี้แนะ  แบบว่า จบครอสเก่งกว่าเดิม ตั้งเป้าไว้ในใจครับแล้วก็ได้คิวอาบน้ำครับ น้องเขินๆ นิดๆ แต่สนุกๆ นะอ่ะ ก็เริ่มนอนสอนงานกันซักพัก เริ่มนัวกัน อารมณ์ร่วมน้องดีครับให้ลองท่าใหน ก็ทำดู ถ้าฟิลได้ก็นานหน่อย  เรื่อยๆครับ ฝึกกันไว้ก่อนครับ แต่เราก็นะ ถูกใจกับความใหญ่ เจอน่าบีบนม อาวุธผมหายมิดเข้าไป  ...................โอ๊ะ หายไปใหนเนี่ยตกใจโม๊ะเลย  สุดท้ายก็เสร็จตามเป้า ได้เวลาพอดี
อาบน้ำแต่งตัว พูดคุยสนุกสนาน  ฟินครับ....น้องเป็นสาวมั่นนะครับ ปกติไม่ค่อยอยู่ไทย สไตล์ตรงไปตรงมา ..  เหมือนแฟนเก่าตูเลย”

bananagril

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:35:48 AM 30 กันยายน 2014 »

GUCCI (น้องกุชชี่)

"สถาปนิกสาวที่สวยสุดในประเทศ" สุดยอดหุ่นนางแบบ
หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส
 เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้า

“ ขอโพสต์การบ้าน N' กุชชี่ @ LOVELY SPA ครับบบ
เนื่องจากวันนั้นอารมเสีย, เฮิสๆ ครับ เลยไปนั่งจิบเบียร์ ด้วยอาการเมาจึงขอไป LOVELY SPA อีกครั้ง บรรยากาศร้านก้อรุสึกเป็นกันเองคับ PR ออกมาต้อนรับก้อน่ารักดูเป็นมิตรสุดๆ  วันนั้นมีน้องให้เลือกเยอะพอสมควรเลยครับ  แต่ไปสดุดตาน้องกุสซี่ เข้าให้
หุ่นเทอดีมาก หน้าตาก้อน่ารักๆคับ โดนเลยมาถึงห้อถามว่ารับน้ำอะไรดีครับบบ ดูเปงมิตรๆดีตัดไปที่ห้องเลยนะคับเข้าห้องปุ๊บปั๊บ ก็สไตล์ของผมเลยชวน พูดคุย ทำความรู้จักให้ไม่เกร็งนิดนึง ได้ความว่า น้องกุสซี่เรียนอยู่  แห่งนึง น้องไม่บอก  แป่ว ๆ แต่ไม่เป็นไรคับ
ชวนกันไปอาบน้ำ  ตอนถอดเสื้อออกมาเท่านั้นแหล่ะ โอ่วแบบว่าหุ่นผอมเพรียว บาง ผิวขาว กำลังดีเบย
(ในห้องน้ำมีเก้าอี้ ด้ววยครับบบบบบ)อาบน้ำดีมากเลยคับ ดูแบบว่ามองหน้ากันไปมา  น้องยิ้มให้ตลอดผมก็เขิลตลอด เพราะ น้องน่ารักมากกกกกกกกกกตัดมาตอนนวดเลยละกานนะคับมาถึงน้องก้อให้นอนหันหลังคับ น้องนวดตัวดีมากกเลย ผ่อนคลายมากๆ จากนั้น
น้องจัดเต็มคับ เราจัดการ ประกบหลัง ประกบหน้า สไลด์หน้า สไลด์หลัง ทั้งเสียว ทั้งมันส์ เสียวแท้ ๆ น้องร้องเสียงเย้ายวน เราเองก็เกร็งไปหมด อารมณ์ ร่วมเต็ม นัวกันสุขสันต์สุดท้ายผมยอมแพ้คับสุดเลยๆ
ลงคะแนนนะคับ
GF : 9/10
หน้าตา 9/10
ดุเดือด 10/10
หุ่น 10/10 ”

Poo1

“ วันนี้ก็มาลงงานที่ lovely spa อีกครั้งวันนี้มีน้องอยู่หลายคนก็ตัดสินเลือกน้องกุชชึ่ ที่มีหลายคนเคยเอ่ยถึง  ขึ้นห้องไปก็อาบน้ำกันก่อน อาบกันง่ายๆ ไปต่องานในห้องแทนเริ่มด้วยการนวดด้านหลัง ฝีมือการนวดให้เต็มร้อยครับแรงกดกำลังดี  ต่อด้วยงานด้านหน้าไม่มีตกหล่น ขนาดสัดส่วนพอดีมือ บอดี้ไปซักพักก็เริ่มงานเติมความสุข กันจนเสร็จไป   ล้างตัวก่อนยังเหลือเวลาก็นอนพักกอดน้องเค้า คะแนน การนวด 10 เต็ม   รูปร่างสมส่วน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ”
lavender109

“ กลับมาอีกครั้ง สำหรับร้าน Lovely Spa ร้าที่มีแต่ความสุข ความเสียวมอบให้ ไม่มีวันหยุดหลายวันก่อน แวะเข้าไปเยียมร้านอีกครั้งหนึ่ง น้องกุชชี่  สถาปนิกสาว สุดยอดหุ่นนางแบบ หน้าสวยเก๋มีสไตล์ หลุดมาจากแคทวอล์กปารีส เป๊ะมากตั้งแต่หัวจรดเท้าพี่ค่ะ เชิญทางนี้ค่ะ  เดินตามเข้าห้อง ไม่รอช้า  ตามองตา ยิ้มส่งยิ้ม....เขินอายกันเล็กน้อยไม่รอช้า เดินเข้ากอดน้องกุชชี่แลย  น้องให้กอด กอดตอบ อบอุ่น  ผ่านไป สบายใจน้องกุชชี่ ช่วยถอดเสื้อผ้า กางเกงให้ ยืนนิ่งๆๆให้น้องทำให้นี้  ถอดเสร็จปั๊บ รีบเอาผ้าเช็ดตัวมาปิดแทน ทันนี่พี่ค่ะ ไม่ต้องอายค่ะ  น้องกุชชี จัดแจงถอดเสื้อผ้าออกเองบ้าง  หนึ่งหญิง หนึ่งชาย ยื่นเปลือยเปล่า ตรงหน้าซึ่งกันและกัน....ตามมองกันและกันเหมือนรู้ใจกัน  เดินเข้ากอดกันอีกครั้ง เนื้อแนบเนื้อ ซิ ครั้งนี้  อุ่นๆๆ
น้องกุชช๊ นั้นทำอะไร  อ้อ  ก้มลง...จุ๊บๆๆ เล็กๆๆ หัวนม ...ที่ ที่ .....   ...ไม่ทันตั้งตัวเลย โดยน้องจัดการซะแล้วอาบน้ำค่ะพี่  เมื่อตะกี้นี้  ตัวอย่างค่ะ ....   อาบน้ำกันก่อนนะคะ  ลีลาอาบน้ำ อาบสะอาด ทั้งหน้าทั้งหลัง อาบกันไป นวดตัวด้วยฟองสบู่กันไป   ลื่นไหลทั้งหน้า หลัง  ....นั่งเล่นบนเก้าบ้างซิ  โวย์ ลีลาแบบนี้ ....ต้องไปลองเองแล้ว  บอกไม่ได้ .....ขอบคุณครับ  นางฟ้ากุชชี่.....     ไม่ไหวแล้วครับ พักก่อน เดี่ยวฝนตกก่อนเวลา ต่อที่เตียงดีกว่า ครับ แบบนี้  นวดอโรมา ของแท้เลย   สุดยอดจริงๆๆ  นั้น มีแถว B2B ให้ด้วยนอนหงายลีลาไม่แพ้นอนคว่ำ จัดเต็ม ละเลงเจอทั้วทั้งตัว ....... จัดแจงขี้นนั่งคล่อม สำรวจทั่วทั้งตัว จุ๊บๆๆ ไล่ไต่จากบนลง ล่าง  ลงล่าง  ลงต่ำลงมาอีก  
ขอสำรวจ บ้านสวรรค์ ชั้น 7 น้องกุชชี่ หน่อยซิ....โฮฮฮฮ ที่ค่ะทำอะไร  ....   ....บ้านนี้สร้างได้สวยงาม   น่าเข้าไปนอนพักผ่อนจังเลย......
ขอเข้าไปพักผ่อน...นอนหลับ ใน  บ้านสวรรค์ ชั้น7  ขอบคุณนางฟ้ากุชชี่  ขอบคุณความประทับใจที่มอบให้.....ขอบคุณครับ
รายงานสดจาก บ้านสวรรค์ชั้น 7 น้องกุชชี่  @ Lovely Spa  ###   By somsakbest  ###”

somsakbest

“ เมื่อวานนี้เลยครับ เกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ อิอิ วันนี้น้องเยอะมากๆ ครับ เหมือนจะมี Party กันเล็กๆ มีสั่งของมามาทานด้วย อยากร่วมวง ด้วยจริงๆ ก็สาวๆ สวยๆ ทั้งนั้น 555   แต่วันนี้ ไม่ได้มา Party เรามานวด อิอิ น้องๆ มาให้เลือกเยอะเลย สะดุดตาในความ สูง   น้องกุซซี่ 170cm ได้ครับ ตกลงเลือกน้องนี่แหละ จ่ายค่าสินสอด เตียมสอด เอ้ย...ไม่ใช่ เตรียมนอด   น้องเตรียมของซักพัก แล้วก็ชวนขึ้นงาน เดินตามหลังน้อง ต้อยๆ สูงมากๆ ครับ ผมหล่ะแพ้ความสูง พอถึงห้อง น้องจะมาช่วยจัดการเสื้อผ้าให้ ผมหล่ะเกรงใจ พี่จัดการเองดีกว่า แล้วก็เดิมตามน้องเข้าห้องน้ำ พอมองหน้าน้องชัดๆ   ความทรงจำในวัยหนุ่ม กลับมาอีกครั้ง เหมือนแฟนเก่าผม มากๆ ทั้งหน้าตา ทั้งบุคคลิด 90 - 95% เลย   เล่นเอานิ่งไปซักพัก ประหม่าเลยทีนี้ ทำอะไรไม่ถูกเลย ไม่กล้าไปทำอะไรน้องเลยครับ มันเป็นความทรงจำที่ติดในใจผม จริงๆ   น้องนวดหลัง นวดตัวได้ดี มากๆ ครับ ผมให้ 10 เต็มเลย    ทั้งน้ำหนักมือ และ เทคนิคการนวด และ ลีลาเสียว ผมไม่กล้าแม้จะลืมตาดูหน้าน้องเค้า ผมกลัว และแล้ว มันก็เป็นจริงอย่างที่ ผมกลัว เสร็จเลย 555 อายน้องเค้าจริงๆ ไวปานจรวด   แต่ก็มีความสุขนะครับ อิอิ หลังจากนั้น น้องก็ชวนไปล้างตัว และจะนวดหลังต่อให้ แต่ผมว่า ไม่ต้องดีกว่า ขอแค่ได้นอนกอด กอดเท่านั้นจริงๆ จนหมดเวลา 555 จบแล้วครับ    อีกครั้งนะครับที่ Lovely Spa ได้ให้ความประทับใจ   ในความทรงจำผมอีกครั้งขอบคุณมากๆ ครับ”
Micro_t

“วันนี้อดใจที่ร้านสปาอื่นและสุดท้ายแวะมาที่ร้านประจำLovely Spa Lineไปถามพีอาร์ก่อนมีน้องใครบ้างแล้วตัดสินจองน้องกุชชีทันที น้องตัวสูงอ่อนโยนหุ่นนางแบบนิสัยดีคุยเก่ง เข้าห้องเรานั่งบนเตียงค่อยๆคุยทำความรู้จักกันสักพัก
ถอดเสื้อผ้าต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จมาต่อที่เตียง แล้วให้พี่นอนค่ำน้องนวดเบาๆแบบอโรม่าคุยไปเรื่อยๆ
้น้องหุ่นเพรียวบางนิดๆ หน้าอกพอดีมือ อารมณ์พาไปเริ่มนัวร์น้องบ้าง แล้วลองมาสำรวจถ้ำด้วยบิ้วเลยทาสีทันที
เปลี่ยนท่า69น้องโม้คให้ด้วยอารมณ์ร่วมดีจัง  สเปๆไปสักพักใหญ่”

BATMAN2557

“ Lovely Spa ยังคงบรรยากาศ หนึ่งในร้านที่ดีที่สุดเหมือนเดิม มองจากข้างนอกไม่รู้เลยว่าเป็นสปา เข้ามาข้างในเป็นบูติคสปาไปได้ จริงๆมีเป้าหมายในใจแล้ว แต่ก็ได้ดูน้องคนอื่นไปด้วย มาโชว์กันประมาณ 10 กว่าคน ยั่วใจอีกแล้ว หลายคนเลย แต่วันนี้มีเป้าหมายไว้พุ่งชนเท่านั้นครับ
ย้อนไปวันวาน...ตอนนั้นน้องกุชชียังใหม่อยู่เลย วันนี้กับวันนั้น หน้าตายังสวยเหมือนเดิม
หุ่นของเธอ หน้าของเธอ ถูกใจผู้สูงอายุเป็นอย่างยิ่ง มันต้องแบบนี้เลย สวยมาก เซ็กซี่มาก แค่อยู่เฉยๆก็มีความสุขแล้ว...แต่ช้าก่อนอยู่เฉยไม่ได้ครับ เลือกเลย เดินขึ้นห้องเลย น้องบรรจงค่อยๆถอดทีละชิ้น เอ็กซ์มากขอบอก และแล้วก็บรรเลงเพลงในการอาบน้ำ ทำได้สะอาดเกลี้ยงเกลาดีมาก น้องตัวหอมมากเลยครับ
ไม่ได้นวดแล้วครับ ขอนัวๆบ๊ะๆกันเลย ว่าแล้ว ผลัดกันเล่นชิวหาพาเพลิน สลับกันลงครับ สลับไปสลับมา จุดติดมีเฮเลย โหลดแผ่นเพลง กดไม่ยั้งเลยครับ สุดท้ายคงไม่ต้องบอกว่าไปถึงจุดไหน ครบเครื่องจริงๆ
ราคา 2000บาท + ทิปนิดหน่อย บอกได้คำเดียว วันนี้เกินคุ้มครับ
ขอขอบคุณ น้องกุชชี ขอบคุณ Lovely Spa ที่ให้ความสุขกับพวกเราทุกคนมาโดยตลอด”

man

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:37:30 AM 30 กันยายน 2014 »

#13 Notto(น้องน็อตโตะ)

"โคโยตี้สไตล์" กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์
อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ

“น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...    ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง”
Micro_T

“ หน้าใส ออกแนวแดนซากรูระหน่อย ๆ ยังดูเด็ก ๆใส ๆ อยู่เลย ผิวขาวเนียนละเอียดโอ้วว ......  เล็กๆ บางๆ แต่ไอ้ที่นูนก็นูน ว้าวก็ว้าว ได้รูปสมส่วนดีครับ ชอบอีกอย่างคือตูดน้องงอนมาก ขอบคุณน้องมากครับ มันชั่งมีความสุขจริงๆเลยครับ  ขอบอกว่าน้องสวยใสน่ารักมาก ๆ ครับ น่าซ้ำมากเลย”
pitchor

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:38:18 AM 30 กันยายน 2014 »

#14 BAMEE (น้องบะหมี่)  

ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"
พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                    

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ไม่บ่นๆ อาบน้ามสะอาดมากเลยยย น้องเค้าอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุม แอบๆชำเลืองดูรูปร่างสัดส่วน อิอิ
มาที่เตียงละกัน น้องคลอเคลียร ผมตลอด มือผมก้อซุกซน ไปเรื่อย... จากนั้น  ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย  
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

“น้องบะหมี่ หน้าหมวยฟันกระต่าย  สูง ยาวผิวเนียน ใส ๆๆ นม เป็น นม ตรูด เป็นตรูด เอวเป็นเอว
เริ่มจากจูบปากนุ่มๆของน้อง ซอกคอหอมกลิ่นสาวแรกรุ่นโดยแท้  ไล่ลงมาที่ไฟคู่หน้าอันงดงามกลมกลึง สวยแน่นนุ่มมือ จุกน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น ดูดปุ๊บ น้องบะหมี่ขนลุกปั๊บ ผมทั้ง บีบทั้งดูด ส่วนมือ ขวาก็ สำรวจ ชามบะหมี่ ที่อวบอูม  อยู่นานพอสมควร เมื่อได้ยินคำว่าไม่ไหวเท่านั้นแหละผมก็รีบบีบเจล ทีบริเวณร่องโคนขาของน้องบะหมี่ทันที และรีบจับหลานชายยัดไปที่จุดยุทธศาสตร์ พร้อมกับซอยแบบไม้ยัง จนผมแพ้น้องบะหมี่ในครื่งแรก  0:1
ครึ่งหลัง ผมพยายามคุมเกมส์ ที่จะตีเสมอน้องบะหมี่ให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งเขี่ย สุดท้ายผมก็ตีเสมอน้องบะหมี่จนได้
สรุปสกอร์ 1:1 แบบ สบายๆทั้งผมและน้อง  90 นาทีแห่งความสุข ผมจะไม่มีวันลืมบะหมี่ชามนี้อย่างแน่นนอนครับ
2 น้ำ โคตรคุ้มครับ”

pitchor

“สาว 19 ผอมเพรียว นมพอดีคำ  ว่าแล้วก็อยากกิน 555 เรานอนกอดกันกลมดิก  เธอหันหน้าหาผม  ผมค่อยๆลูบไหล้ตามตัวเธอ  ค่อยๆเผยเสื้อเธอขึ้น ปลดตะขอเสื้อใน  แล้วสัมผัสจุกและผิวเนินเธอ ผมพลิกเธอนอนหงาย  ดูดเลียซุกไซร้ไปทั่วกายเธอ เธอครางแม้ตาจะยังหลับ ผมปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วดึงออกทั้งหมด เผยให้เหนนาผืนน้อยที่ผมจะปักดำ อิอิ ผมบรรจงขยี่ เรียกน้ำสวาทเธอออกมา  พร้อมกับดูขบจุกของเธออย่างเมามันส์ เธอครางและกระตุกรับ ......ทำเอาเธอครางอย่างระทวย ผมแนบชิด  ซุกไซร  จากหลับไหลผมเปลียนให้เธอเร้าร้อนแล้วบูม  ผมระทวยในขณะที่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดกับผืนนาของเธอ แล้วเราก็หลับปุ๋ยกอดกันกลมดิกเลย เธอแอบงอแงขอนอนในกอดของผมต่ออีกนิดหน่อย ทอนกระจายเลยคืนนี้”
pcnut0204

Moderator
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:39:12 AM 30 กันยายน 2014 »

#15 น้องลูกพีช

สายC คมชัดลึก หน้าเด็ก หุ่นสะท้าน
ปอดบวมทะลัก เอวพอดี สะโพกแน่นปั๋ง
งานมันส์ครบครันเต็มที่

“ด้วยเหตุว่ามาที่ร้านlovely เห็นน้องลูกพิช เดินไปเดินมา ดุ๊กดิ๊กน่ารักจุงเบย อวบๆ แหม่...มันน่าลองพอได้ขึ้นงาน น้องน่ารักครับ อวบจริง เด็กจริง คิดไม่ผิดที่ตั้งใจมา มอบทุนเอาล่ะ มาว่าที่เนื้องาน
ทักทายกันเล็กน้อย "ถอดผ้ากันนะค่ะ" "อาบน้ำกันนะค่ะ" ฟังแล้วมันก็มีฟามสุข เนื้อตัวสะอาดครับ
เนื้อตัวนิ่มมาก ออกแรงเยอะไม่ดี ต้องทะนุทะนอมไว้นวดตั้งแต่หัวยันตูด แหม ชอบจริงนวดตูดเนี่ย ผมเองก็นักสำรวจ...คิคิเอาล่ะครับ พลิกกลับมานวดปู๋กันเลยดีกว่า "พี่หนูงานไม่แรงนะ หนูสบายๆตามใจพี่นะค่ะ" ..ก็ต้องตอบว่าครับๆๆ จัดเลยครับน้องก็ ลงลิ้น มือสาว เต้าถู..พอของเราเริ่มขึ้นก็wot เสต๊บน้องดีมากครับ หน้าอกแน่นดี เต็มตาเต็มมือ.. เต็มปาก  ของผมก็เต็มมือน้องพอกัน ไปกันได้ด้วยดี ทำไปทำมาเริ่มไกล้จุดสวดยอดเลยบอกน้องให้เบรกนิดๆน้องก็บอกว่า "ดีค่ะ หนูอยากให้อยู่กับหนูนานๆหนูชอบ"  คิดในใจพี่ก็ชอบครับ แล้วก็เริ่มเปลี่ยนท่าบ้างเอาซ่อนไว้ข้างหลังก้นบ้าง หันหลังให้ผมบ้าง wotล้วนๆมือสาวไม่หยุด ยาวไปๆ    
ไอ้เราก็อยากเป็นผ่านรุก รุกไปรุกมาต้องกลับมาท่าเดิม ฟินที่สุดแล้วกับน้องแก จนได้...เวลาและ เขื่อนแตก  คำเตือน ... แตกแล้วเลอะ,,,,เยอะด้วย      ต่อด้วย อาบน้ำแต่งตัว ฟิน.. ตามระเบียบ”

โค้ง_shallsee

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)