Ads
 02:02:05 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **สุดเซ็กซี่ คิวทะลัก** วันนี้มารับจอง มาใหม่ ไฟแรง!!!!น้องป๊อคอร์น+17สาวเสียวๆๆ  (อ่าน 7292 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 12:29:49 PM 11 ตุลาคม 2014 »

KAOPAN (น้องข้าวปั้น)

สาวพริตตีเอ็มซีตามบูทใหญ่ๆ
สไตล์นางแบบ น่ารักจิ้มลิ้ม ฟิลน่าค้นหา

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"...   ช่วงนี้ไปร้าน Lovely Spa ติดๆกัน 2วัน ก็เพราะ PR แหม่ม เล่นเสริฟ ด้วยของดีๆ ทั้งนั้น
วันนี้เช่นเคย ก็ส่งข่าวว่า มีสวยสวยน่ารักมาก ขาวนุ่ม น่าฟัดมากๆ
ชื่อ น้องข้าวปั้น  มาให้ลิ้มลองอีกละผมหรือจะปฎิเสธได้ และรีบไปในทันใด 
ระหว่างทาง  On the way    PRแหม่ม  คนสวย
ก็มีรูปร้าน มาให้ ดูกันอีก เช่นเคยครับ ก็ขอแชร์แบ่งปัน ชมด้วยกันนะครับสวย น่า...มากๆดูเสร็จ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  คืนนี้สามารถเอาน้องไป มโน ได้เลยนะครับส่วนเรื่อง ฝีมือการอาบน้ำ ล้างจู๋ ล้างตัว ได้สะอาดดีมาก
 แถมน้องข้าวปั้นมีทีเด็ด ตรง Body นม กับร่างกาย ได้ทำเสียวดีมาก
บางคน น้องบอกถึงกับเสร็จไป 1 น้ำ ในห้องน้ำเลย
แต่สำหรับผม น้องแค่ทำให้ โค้กแข็งป๋วย แค่นั้น เอง 555ออกมาจากห้องน้ำ น้องมีนวดอโรมา น้ำมันให้ด้วย น้ำหนักมือใช้ได้เชียว
หลัง จากนั้น ก็ Body นม บนเตียงให้ผมอีก จน โค้กแข็งป๋วย อีกรอบ
เลย บอกน้องว่า นอนคว่ำไม่ไหวแล้ว ขอหงายเถอะครับ
น้องข้าวปั้น ก็อนุญาต พอหงายเท่านั้น เจ้าหนูผมก็ชี้หน้าว่าน้องทันที
น้องเห็นเข้า ก็เกิดอารมณ์โมโห กดเจลใสๆเย็นๆใส่มือ แล้ว สโต๊ก ชักๆ รูดๆ
อย่างรวดเร็ว แต่นุ่มนวล จนน้องชายผม เริ่มจะทนไม่ไหวแล้ว
ผมจึงขอพักรบ และให้ข้อเสนอกับน้องข้าวปั้น ว่าจะขอนวดหลังน้อง
เพื่อเป็นการขอโทษ ที่มันไปชี้หน้าหล่อน อิอิน้องก็ตามใจ นอนคว่ำ ให้ผมเริ่มลง น้ำหนักมือที่ไหล่ทั้งคู่
ไล่ลงมาที่หลัง และมาเน้นนวด ตรงก้นกลมงอน ของน้อง
พอเห็นน้องเริ่มมีเสียงคราง เบาๆ ออกมา ผมจึงกด เจลใสๆเย็นๆ
เทลงบน ร่องก้นสวยๆของน้อง และใช้นิ้วดัชนี อรหันต์
รูดจากก้น ไล่ลงสู่ร่องสวาท ของน้อง และเน้นหมุนวนที่ ปุ่มยุทธศาสตร์
ของน้องอย่างหนักหน่วงทันที คราวนี้ไม่ใช่มีแค่เสียงของน้องเท่านั้น
แต่มือไม้ของน้องกำลังจิกผ้าปูที่นอนเพื่อระบายความเสียว
และเกร็งตัว จนนำไปสู่สวรรค์ 0-1 ก่อนครับ
จากนั้น ผมก็ล้มตัวลงนอนกอดน้อง ซักพัก
น้องก็เริ่ม บิ้วผมบ้าง ไล่จาก ซอกคอ-นม-ท้อง และ
บิ้วด้วย มือ+เจล น้องทำได้ แน่น หนึบ บางทีก็นุ่มนวล
จนกระทั้ง อารมณ์ผม เริ่มพีค สูงสุดแล้ว
น้องก็ สโต๊ค ขึ้นลงแบบ ขึ้นๆลงๆ สุดๆ จน....
น้องชายผม ต้องพ่นน้ำ... ออกมา
และยอมรับความพ่ายแพ้+ความความเสียว
ด้วยฝีมือของน้องข้าวปั้น ทำให้วันนี้ เรา เสมอกันไป 1-1สำหรับคะแนน การนวดกระปู๋ :
รูปร่าง  หุ่นดีสูง163 CM  นน. 45 Kg     : 9.5/10
หน้าอก กลมกลึง ขนาด 33 นิ้ว จุกเล็กสวย : 9.5/10
หน้าตาน้อง น่ารักมากครับ  จมูกโด่งเดิมๆ    : 9.5/10
ผิวพรรณขาว  นุ่มเนียนมือดีครับ  : 9.5/10
ช่วงล่าง โหนกนูนสวยดีมาก  หญ้าน้อย ครับ      : 9.9 /10
อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดีมาก ขออะไร ก็ยอม อิอิ   : 9.9/10
ค่าใช้จ่าย คอร์ส  2.3 พัน +   ทิป  xxxx ครับ
จบการบ้าน แล้วครับ แล้วพบกันใหม่อีกนะครับ

Michael Owen 28 

"...   ดูน่ารักมากๆ แล้วก็ได้เวลาอาบน้ำ น้องเริ่มตั้งแต่ในห้องน้ำนี่เลย สบู่ลงเต็ม ตามด้วย บอดี้ที่จัดมาทุกท่า ที่น้องจะทำได้ ยืนกระตุก กันไปครับ งานนี้ ...  อาบน้ำได้เสียวมากๆ ฝีมือดีมากๆ อีกคนครับ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี้ก็คราวนี้แหละ อาบน้ำอยู่นาน อาบอ่ะไม่นานหรอก แต่น้องเห็นอาการเราเสียว ก็เลยแกล้งไม่หยุด ...   จัดบอดี้มาให้ซ่ะนานเลย พอถึงเวลานวด น้องนวดเก่ง นะครับ เป็นอีกคนที่นวดได้ดีมากๆ และงานเสียวนี่ ไม่ต้องห่วงครับ เพราะผมโดนมาตั้งแต่ในห้องน้ำและ คิดว่า บนเตียงก็ไม่น่าจะผิดหวัง   มาเต็มๆ ไม่ยั้งกันเลยทีเดียว ทั้งด้านหน้า ด้านหลัง จนบางครั้งผมเองยังกลัว ว่ามัน จะ... เข้าไปจริงๆ ...555 เสียงมากๆ เล่นกันอยู่นาน จนถึงเวลาที่น้องเค้าเอาจริงๆ ... ไม่นานครับ กระจุยเลยทีเดียว ... น้องข้าวปั้น ...ขอบคุณมากๆ นะครับ Lovely Spa ที่มีความประทับใจให้ได้เจอกันทุกอาทิตย์"
Micro_T

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)