Ads
 05:16:06 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใหม่แกะกล่อง วันนี้ สดๆๆ ซิงๆๆ vs พริตตี้โนมใหญ่ vs สาวลูกครึ่ง ไฮโซ +20 จัดยาวๆ  (อ่าน 7448 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 02:10:37 PM 22 เมษายน 2015 »

น้องอิงลิช

เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก เพรียวบาง เล็กดีรสโต เป็นเด็กดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" [/color]

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

วันนี้แวะไปเยือนถิ่นมีนบุรี ตามเคย คงไม่พ้นร้าน Lovely Spa ที่มีเด็กค่อนข้างเยอะ จึงชวนน้องทีมงาน ร่วมสำรวจไม่นานนัก ผมก็ขับรถถึงร้าน วันนี้น้องสตาร์ดังๆ หลายคนมาร้าน พีอาร์ นัท คอยต้อนรับอยู่ทีร้าน ด่้วยความแจ่มใสเหมือนเคยไปถึงก็ทักทายกัน กินน้ำกินท่า ก่อนเรียกน้องมาโชว์ตัว ก็มีน้องน่ารัก ๆ หลายคน แต่วันนี้มีน้องมาใหม่ หน้าตาใช้ได้ผิวพรรณ กลางๆ ไม่ขาวมาก แต่ด้วยความที่ พี่อาร์ บอกว่าเป็นน้องใหม่ อายุ 19 จึงอยากลองความ สด ใส ของน้องจึงเรียกน้อง อิงลิช น้องเตรียมน้ำเสร็จเรียบร้อย ก้อขึ้นห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ชัี้นบนสุด เตียง หกฟุต กล้ิงได้ไม่ตกเตียงน้องก้อมีเกร็งๆ บ้างตามสเตปเด็กใหม่ ใช้เวลาคุยกะน้องไม่นาน ได้ความว่าน้องพี่งมาจากต่างจังหวัด เริ่มมีการตอบสนองคุยเล่นกันเรื่อยเปื่อย ให้ผ่อนคลายทั้งคู่หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน น้องก็ยั้งไม่ค่อยเป็น ก็อาบน้ำกั้นปกติ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก้อ ตัดมาที่ห้อง น้องรูปร่าง บางหน้าอกพอมี เปิดฉากน้องก็จะนวดตามสเตป แต่ดูว่าน้องยังมะค่อยเปน ประจวบกับว่าน้องดูเด็กเลยอยากลิ้มลองน้องเต็มที่จึงบอกให้น้องให้มานั่งข้างๆ มองหน้าน้อง น้องก็เขิล ยิ้มเห็นฟันเหล็ก ดูน่ารักไปอีกแบบ จึงเริ่มรุกน้องเบาๆ ตั้งแต่ซอกคอน้องดูเซนซ์ กะบริเวณคอ กับหูเป็นพิเศษ ก้อนัวน้องไปเรื่อยๆ จนเริ่มรู้สึกว่าน้องเริ่มมีอารมณ์ ผมก็ได้ใจ ใส่ไม่ยั้งจนเริ่มมาโจมตีหนักขึ้นรุกช่วงล่างน้องหนักขึ้น น้องไม่ยอม เอาคืนบ้าง จนต่างคนต่าง ถึงขีดสุดจึง....จบลงด้วย หยาดเหงื่อแห่งความสุข
สรุป น้องได้ความสด เนื่้อตัวให้ 8 GF 8  งาน ยังใหม่ ให้ 7.5 ลองกันดูนะครับ-.,-”

fedfe676 

ร้านดี pr น่ารัก เลยมาบ่อยครับ มาวันนี้กะว่า ใครก้อได้ เพราะดึกแล้ว พอดีเหลือน้องอยู่ 4-5 คน วนไปวนมา ตกลงมาที่น้องอิงลิช ด้วยหน้าตาที่น่ารัก เหมือนจะยังไม่ 20 เลย หน้าเด็กมาก เลยเลือกน้องอิลิชไปลองทดสอบดู ได้ข่าวว่ามาใหม่ด้วย ยิ่งต้องลองตัดมาที่ห้อง น้องก้อปรี่มาจะถอดเสื้อผ้าให้เลย แหม บริการดีจริง เลยไปอาบน้ำกัน การอาบน้ำของน้องกงถือว่าใช้ได้ครับ ไม่ได้บิ้วให้จะเสร็จในห้องน้ำ แต่ก้อถูๆ วนๆ แบบเบาๆ เพื่อความสะอาดไปเรื่อยๆ แบบกำลังดี พอมาที่เตียง น้องก้อเริ่มลุยเลยครับ ให้เรานอนคว่ำ แต่ผมดันนอนหงาย เหอๆ กลายเปนว่าไม่ต้องนวดแระ จัดการเลย น้องใหม่ก้อจริง แต่ถือว่าฝึกมาดี บิ้วจนเสียวมาก มือก้อสาว ปากก้อดูด ไซร้ตั้งแต่ซอกคอยันหว่างขา ขนลุกขนพองด้วยความเสียวนิ้วผมก้อกระตุกไปด้วย ต่างคนต่างฟิน พอเริ่มมีเสียงครางเบาๆ ก่อเริ่มจัดหนัก สุดท้ายแพ้แตกกระจุย หมดเวลาพอดี อาบน้ำแต่งตัว ได้ฟีลเด็กๆ น่าค้นหาครับ
สรุป
น้องคุยเก่ง น่ารัก สดใส 9
ไฟหน้า 8
ลีลา 9
ช่วงล่าง แน่นมากๆ 10
อารมณ์ร่วมสุดๆ 10-.,-”

bpoompit 

วันนี้ขอนำเสนอน้องใหม่  1 คนครับ น้องเพิ่งมาทำได้ไม่เกินเดือน  น้องชื่อ  English  ชื่อแบบอังกฤษเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นลูกครึ่งฝรั่งด้วยซ้ำ  แต่เห็นจากการโฆษณาทางไลน์ของทางร้าน  Lovely  spa  แล้ว  ถือว่าสวยน่ารัก สไตล์แนวแบบเดินควงกันในสยามพารากอนเลย ได้เห็นตัวจริงมาแล้วก่อนหน้านี้ เห็นแล้วขอบอกว่าโดนเลยครับ รู้สึกชอบเลย แต่ตอนนั้นติดธุระครับยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้อง ก็เลยเก็บเอาไว้ก่อน ก่อนที่วันดีๆวันนี้ที่รอคอยจะมาถึง น้องเป็นสไตล์เด็กๆใสๆครับ อายุระหว่าง 19 – 20 ปี ผิวเนียนมากออกขาวเลยครับ จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ  ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องเป็นคนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ไม่ถือตัวอยู่ใกล้ๆคุยด้วยแล้วมีความสุข แบบว่าอารมณ์นั้นเลย 55 เมื่อถึงห้อง น้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที  ในใจผมก็ตื่นเต้นครับอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน และก็ได้สำรวจสมใจอยาก น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ ไม่ได้ใหญ่มโหฬาร แต่เป็นแบบพอดีคำ มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนแบบน่าหยิก  ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง  ช่วงเนินสามเหลี่ยม มีขนดกดำสวยงาม ดูดี ดูสะอาดไม่รกตา แล้วเราทั้งคู่ก็พากันไปอาบน้ำครับ น้องเป็นอีกคนนึงที่อาบน้ำได้ดีเลย อันนี้ขอชมเธอบรรจงถูโดยใช้สบู่เหลวอ่อนๆถูทุกส่วนอย่างไม่รีบร้อน โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม น้องจุดประกายทำให้น้องชายของผมตื่นแบบไม่มีวันหลับก็ว่าได้ครับ 555 ตั้งโด่ชูชันแบบเสาโทรเลขเลยครับ ระหว่างอาบน้ำน้องก็ชวนผมคุยไปเรื่อยๆคุยไปทำไปแบบไม่มีหยุดหย่อน  มันเป็นช่วงเวลาอันแสนตื่นเต้นจริงๆ จะพาให้กระตุกไปหลายๆรอบ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อั้นเอาไว้ได้สำเร็จตลอดรอดฝั่ง  คิดในใจว่า “อย่าเลย เดี๋ยวกระสุนจะหมดสียก่อน 555” ตัดมาที่เตียงครับ น้องให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็ค่อยๆใช้มือน้อยๆบรรจงนวดตัวเบาๆ แบบเพลินๆท่ามกลางเสียงเพลงเพราะๆครอไปเรื่อยๆเบาๆ รวมไปถึงแสงสีส้มอ่อนๆพร้องทั้งกระจกวิเศษบานใหญ่ น้องคุยกับผมไปเรื่อยๆครับ ระหว่างที่คุยผมก็มองกระจกบานใหญ่ไปด้วย มันแบบว่าเห็นเรือนร่างน้องแล้วได้ใจสุดๆไปเลยน้อง  English คนนี้ 55 น้องนวดไปซักพัก ก็บอกให้ผมนอนหงายครับ แล้วน้องก็ค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วน้องชายของผม น้องค่อยๆคลึงไปมา ราวกับว่าจะน้องชายของผมอยู่ในคอนโทรลของน้องแล้ว ผมเสียวเอามากๆแทบขนลุกเลยทีเดียว พอคลึงได้ที่แล้ว น้องค่อยๆเปิดเกมรุกทันทีครับ แต่เป็นการเปิดเกมรุกแบบค่อยๆเดินเกมไปเรื่อยๆแต่แฝงไปด้วยคุณภาพ น้องใช้ลิ้นดูดไปที่คอไล่ลงมาเรื่อยลากผ่านหัวนมผมทั้งสองข้าง ไล่มาจนถึงสะดือและท้องน้อย ส่วนมือน้องก็ค่อยบีบเจลให้ลื่นมากขึ้นลูบไล้ไปทั่วร่างกายของผม  เมื่อได้ที่แล้วน้องค่อยๆจับน้องชายของผมชักขึ้นชักลงถูไปมากับหน้าอกและจุกอันงามของน้อง มาเร็วบ้างผ่อนบ้างสลับกันไปตามจังหวะของเกม ฝ่ายรับอย่างผมก็โต้ตอบบ้างโดยการ บีบเค้นหน้าอกน้องอย่างเมามัน ระหว่างนั้นก็เริ่มไซร้คอน้องบ้าง การตอบโต้คราวนี้อาจไม่ได้รุนแรงแต่ก็พาให้น้องร้องครางเบาๆได้เลย มือผมยังไม่ยอมหยุดค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง สังเกตในตอนนี้ได้เลยว่า ฝนเริ่มตกปรอยๆแล้ว นัวกันอยู่ซักพัก มันคงถึงเวลาที่ฝ่ายรุกจะปิดบัญชีซักที น้องเร่งสปีดแบบสุดๆโดยการใช้มือชักขึ้นชักลงกับน้องชายผมไปมา  จนในที่สุดผมไม่อาจต้านน้องได้อีกแล้ว ทั้งเกร็งทั้งกระตุกจนน้ำมันเครื่องพุ่งทะลักออกมาจนได้ 555 ตัวเบาหวิวอีกตามเคย แล้วก็หมดแรงอีกตามเคย สุดยอดเลยน้อง  English คนนี้ อยากจะยกนิ้วให้จริงๆ เสร็จกิจไปแล้วรอบแรก หันดูเวลายังพอมีเหลือ  น้องจัดให้ชุดใหญ่อีกรอบ แต่คราวนี้สุดยอดกว่ารอบแรกครับ  ผมลองเปลี่ยนจากนอนมาเป็นท่านั่งบ้าง ได้อารมณ์สุดๆเลย จนแล้วจนรอดน้ำมันเครื่องทะลักออกมารอบสอง  คราวนี้น่าจะหมดถังเลยครับ สงสัยจะต้องเติมใหม่อีกแล้ว 5555  หลังจากนั้นล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้านอนคุยกันซักพักจนหมดเวลา เดินลงมาจากร้านด้วยความสุขแบบชื่นมื่น เป็นอีกวันที่ต้องบอกว่า ประทับใจมิลืมเลือนครับ ซักวันจะต้องกลับมาแวะเวียนหาน้อง English คนนี้อีกแน่นอน ...ฝากน้องเอาไว้อีกคนนะครับ สำหรับวันนี้ขอลาไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ...................... -.,-”   
srethathorn 

วันเสาร์มันว่างทั้งกายและใจครับ เลยไปหาที่คลายเหงาหน่อย ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังนะครับ เพราะไปถึง lovely spa ตั้งแต่ยังไม่บ่าย 3 ทำใจไว้แล้วว่าอาจจะยังไม่ค่อยมีน้องๆ มาให้เลือกเท่าไหร่ แต่พอเปิดเข้าไปในร้านนี่ตกใจเลยครับ น้องยืนมะรุมมะตุ้มกันเต็มร้าน อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน สารภาพเลยครับว่าจริงๆ วันนั้นตั้งใจไปส่องน้องๆ เฉยๆ ยังไม่ได้ตกลงปลงใจอะไรว่าจะต้องเสียตัว แต่พอเจอน้องเยอะขนาดนี้มันอดใจไม่ไหวครับ เลยขอให้ pr ช่วยระดมกำลังน้องๆ มาให้ดูตัวกันซักรอบนึงก่อน ตอนน้องๆ ออกมาก็เยอะซะจนจำชื่อไม่ได้เลยครับ
แต่ทว่าน้องคนท้ายๆ ที่ออกมาโชว์ตัวก็สะดุดตาผมจนได้ เลยถาม pr แหม่มว่า น้องคนนั้นชื่ออะไร (ก็บอกแล้วว่าเยอะจนจำไม่ได้) ได้ความว่าน้องชื่อ อิงลิช ครับ ดูปากน้องนัชชานะคะ "English" ค่ะ ที่สะดุดตาก็เพราะดูใส ดููเด็กกว่าคนอื่นๆ ผมมันแพ้เด็กครับ แถมน้องยังหน้าดูจิกๆ เอ็กๆ ตัวเล็กเพรียว เข้าทางผม ก็เลยจับจองขอเป็นเจ้าของเธอสักชั่วโมง พอน้องออกมาต้อนรับผมก็ตามสูตรเลยครับ ให้น้องขึ้นก่อน เพื่อจะได้หื่นจากตอนเดินตามน้องขึ้นบันได น้องใส่กางเกงขาสั้น เสื้อแขนกุดมั้งครับ (จำเสื้อไม่ค่อยได้) พอเข้าไปในห้องผมก็กลัวน้องเขิน เลยจัดการถอดเสื้อ (ของผมเอง) ซะก่อนเลย น้องก็รู้งานครับจัดการตัวเองบ้าง หุ่นเพรียวไม่ต่างจากที่ประมาณไว้เลยครับ ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำ ไฟหน้าเล็กนิดเดียว (ก็เด็กนี่เนอะ เอาอะไรมาก) แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำของน้องดีครับ ตามมาตรฐาน มีเสียวบ้างนิดหน่อย แต่วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร น้องชายผมมันหวั่นไหวจริงๆ แค่น้องจับเบาๆ ก็ชูคอจะกัดมือน้องเค้าแล้ว พอน้องหันไปถูทีอื่นก็อ่อนลง พอกลับมาจับอีกก็ขู่น้องเค้าอีก เป็นอย่างงี้ 2-3 ครั้งเลย แต่โดยรวมก็สะอาดดีครับ เสียวดีครับ และระหว่างอาบน้ำยังมีมองหน้าผม แล้วยิ้มให้ผม ทำเอาผมเขินเลยครับ บางครั้งจับน้องชายผมแล้วก็ขำ อันนี้ยิ่งเขินใหญ่เลย (ไม่รู้มันเล็กกว่าที่น้องคิด หรือใหญ่กว่าที่น้องคิด) ในใจผมก็คิดว่า "นี่ถ้าไปเจอกันที่อื่น ยิ้มให้พี่แบบนี้ พี่ก็คิดน้าาา ว่า......" ออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ไม่ถามน้องเลยครับ นอนหงายเลยดีก่า น้องก็ไม่นวดแล้วครับ จัดการน้องชายผมทันที น้องก็ใช้ทั้งมือ ทั้งไฟหน้าช่วยกันบิ้วสลับกันไปครับ น้องชายผมยิ่งสู้ใหญ่เลย บางช่วงใช้ไฟหน้าถูนานจนผมต้องถามน้องว่าเมื่อยมั้ย แต่ด้วย service mind ครับ น้องบอกไม่เมื่อยค่ะ ตอนนั้นยอมรับเลยครับว่าเสียว แต่มันยังไม่เสร็จ น้องกลัวผมจะบ่นว่ามีอยู่ท่าเดียว แหวกขาจะขึ้นคร่อมผมให้ แล้วเอาน้องของเรามาถูไถกันให้เต็มที่แต่คนมีคุณธรรมอย่างผม เบรคน้องก่อนครับ มานวดกะปู๋ ไม่อยากทำเกินเลย (จริงๆ ผมป๊อดครับ ไม่กล้าให้สัมผัสกันมากขนาดนั้น) แต่ถ้าพี่คนไหนใจกล้า น้องคงไม่หวงตัวครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน พอเบรกน้องไว้ น้องก็กลับมาใช้มือทำให้เหมือนทีแรก แต่มือผมมันซนครับ ไปสำรวจถ้ำน้องเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ปากก็ซน ไปดูดนมน้องเค้าทำไมก็ไม่รู้ ระหว่างนั้นน้องก็สาวเต็มที่ครับพอใกล้เสร็จเลยบอกน้องจัดให้เต็มสปีดไปเลย แล้วก็เสร็จสมไปอาบน้ำกันครับ

สรุปงาน
หน้าตา 8.5
รูปร่าง 8.5 (ถ้ามีหน้าอกอีกนิด 9.5 เลยครับ)
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 1900 บาทครับ ถือว่าเป็น้องที่ค่าคอร์สไม่แพงของร้านนี้เลยครับ-.,-”

jimcastero 

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 02:12:28 PM 22 เมษายน 2015 »

Saket (น้องสเกต)
"เปิดซิง!! ใหม่!! ไม่เคย!! ไม่ย้าย!!"
กับ ไอเท็มลับสุดน่ารัก ขาวบางเด็กสวยใสครบ
จีเอฟดีมีเซอร์ไพรซ์

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“อาทิตย์ที่่านมา มีโอกาศได้ ได้เข้าไป กทม. ก็ไม่พลาดที่จะต้องแวะที่ประจำ @ Lovely Spa นี่เอง   วันนี้คุณแหม่ม PR สาวสวย น่ารัก อยู่คอยให้บริการ ทักทายกันตามประสา คนคุ้นเคย แล้วก็เรียกๆ น้องมาดูตัว ไม่ได้ไปมา 1 เดือน น้องใหม่ๆ เยอะมากๆ และยังมีที่กำลังกรอกใบสมัครด้วย พระเจ้าจอร์ท ความใผ่ฝันที่จะเก็บให้ครบทั้งร้าน ต้องเลื่อนไปอีกแน่ๆ   แต่ก็ครับ มีมาใหม่ๆ แบบนี้ ลูกค้าประจำต้องเพิ่มอีกแน่นอน ว่าแล้ว วันนี้ น้องสเกตที่เป็นเป้าหมาย ใหม่ๆ เพิ่งมาทำด้วย หุ่นเข้าที   ว่าแล้วก็จ่ายตังค์ แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไป เชิบๆ   ลุ้นๆ ว่าใหม่ๆ จะเจออะไร ถึงที่ห้อง น้องเดินมา "ขอกอดก่อน 1 ครั้ง" แหนะ แววทอนมาแต่ไกล ผมหรือจะยอมเสียเปรียบ ขอกอดคืน แต่มือนี่ลงต่ำ อิอิ ... น้องชวนอาบน้ำ   งานไหลลื่นดีมากๆ ครับ ขนาดว่าเพิ่งมาทำใหม่ แต่เป็นงานจริงๆ ไหลลื่น ไปซ่ะทุกส่วน ผมเองก็เป็นคนว่าง่าย " เกือบ ซ่ะตั้งแต่ในห้องน้ำ" ดีนะน้องห้ามไว้ มิเช่นนั้น ... สงสัยกระจุย  ตัดมาที่เตียง นองคว่ำหน้า มันแสนอึดอัด เพราะ มันโดนบอ้ว มาตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ก็อยากให้น้องเค้าทำงาน ไปตาม สเต็ป นวดๆไป พอนำมันลง นี่ผมเอวลอยเลยครับ ...  นอนคว่ำอยู่แท้ๆ ลิ้วน้องอย่างพริ้ว ...   อ่ะไม่ไหวแล้ว ให้พี่หงายนะ และน้องก็ไม่ทำให้ผิดหวัง มือใหม่ แต่งานดีเหลือจะกล่าว   ไม่ช้าไม่นาน เสร็จคามือน้องนั่นแหละ "พี่เสร็จไวแบบนี้ ต่อรอบ 2 ม่ะ หนูยังไม่เหนื่อยเลย" แหนะ มีใจดีอีก ... แตะมีซ้ำ ไว้จะหาเวลาไปหาอีก นะจ๊ะ ...   ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ครั้งใดก็ยังคงไว้ซึ่งคุณภาพ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันอย่างดีเหมือนเคย และท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดการบ้าน นะครับ  ...”
Micro_t
“วันนี้ฤกษ์ดี ไปตรวจงานที่ ร้าน Lovely Spa ดีกว่าวันนี้ พบ  PR นัท ที่ไม่มีโอกาสได้เจอะกันซะนาน สวยขึ้น หุ่นดีเหมือนเดิม ซึ่งน้องนัท ได้แนะนำ น้องสเก็ต ที่ผมเคย "เปิดซิง!! การบ้านไว้แล้วในครั้งแรกเจอะกัน ครั้งนี้ น้องสเก็ต  ดูน่ารัก มีน้ำมีนวล ขึ้นกว่าครั้งแรกครับสงสัยว่า จะได้น้ำ จากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปบำรุงให้ดูดีครับ 555ส่วน สำคัญ   โนตม ยังดูดีเหมือนเดิม เจอะกันครั้งนี้ น้องไม่เขินผมแล้วครับ น้องอาบน้ำ ทำการล้างขัด kapoo ผม  ได้อย่างดีแถมยังหันร่องก้นมา Body สบู่ให้ kapoo ด้วย  ตามที่ผมเคยสอนไว้เลยเล่นเอาผมแข็งสู้เลย แต่ขอเก็บเอาไปใช้ในห้องนอนดีกว่า อิอิโดยก่อนจะให้น้องนวด ผมให้ห้องนอนคว่ำก่อน เพื่อผมจะสอน การใช้น้ำหนักมือและนิ้ว นวดหลังให้ดีซึ่งพอน้องทำบ้าง ก็ทำได้เยี่ยมใช้ได้ดีเหมือนเดิมครับ ส่วนทีเด็ดของ น้องสเกต คือการ บิ้ว ด้วยปากไล่ตั้งแต่ ซอกคอ  ดูดนมจนเราแฉะเต็มที่แล้ว  เธอก็จะ body ด้วย นมคู่งาม จนเราน้ำแตกค่านม น้องไปเลยครับ  เสียว&มันส์
สรุป คะแนน ของ น้องสเก็ต ครับ   :หน้าตา สาวลูกครึ่ง เวียดนาม  น่ารักครับ     : 9 รูปร่าง เต็มไม้ เต็มมือดีครับ   160 Cm  นน 49 kg :  9  ผิวขาว  สไตล์ลูกครึ่ง เวียดนาม :  9 หน้าอก ขนาด34  ของแท้ 100%  จุกสู้ลิ้น สวยงาม :  9 ช่วงล่างสวยแน่น   ต้นหญ้าหนาแน่น : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :  10  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye

Michael Owen 28

“แรกพบ น้องสเก็ต  ดูน่ารักดีครับขาว... แต่ไม่เห็นบาง แบบที่เขาว่าเมื่อเพ็งดูแล้ว   โนตม แน่นอน ^_^เธอได้เตรียม อุปกรณ์ฯ ที่จะพาผมไปสู่วรรค์ไว้เรียบร้อย Let Go  ขึ้นไปห้องเลย...การอาบน้ำ น้องสเกต ยังไม่คล่อง ผมเลยช่วยสอนการล้างขัด kapoo ว่าต้องทำอย่างไรน้องก็หัวไว จับถูๆ ล้างๆ kapoo จนแข็ง*ไม่อนุญาต#05*กเลยและผมได้สอนให้น้องสเก็ต หัด Body สบู่ด้วย  ทำได้เสียว..ดี..จริงๆการนวด น้ำหนักมือ ใช้ได้ครับ แต่ทีเด็ดของ น้องสเกต ก็คือตอนเธอ บิ้ว เราตั้งแต่ ซอกคอ  และดูดนมเราจนเคลิ้มสุดๆแล้ว เธอจะใช้  เจล ใส่ร่องอก คู่สวยB2B กับ Kapoo เรา ทั้ง วนซ้ายที ขวาทีรูดไถลขึ้นๆบง ที  OMG…ยังงี้จะเหลือเหรอ...น้ำแตก พุ่งกระจาย ใส่นมน้อง เต็มเลยวันนี้ มันส์ & เสียวจริง  ได้ท่า คานม เนี่ย ต้องกลับไปลองกับน้องสเก็ต ให้ได้อีกที
สรุป คะแนน ของ น้องสเก็ต ครับ  :
หน้าตา  น่ารัก  ครับ     : 9
รูปร่าง อวบดี   163 Cm  นน   อุ้มได้สบายมาก  8 
ผิวขาว  เนื่องจากเป็นลูกครึ่ง เวียดนาม :   9
หน้าอก ขนาด34  ของแท้ 100%  จุกสวย :   9
ช่วงล่างสวยแน่น   ต้นหญ้าหนาแน่น : 9
อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ
ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ...”

Michael Owen 28

“ผ่านมาปีใหม่มาไม่กี่วัน ก็ได้โอกาสกลับมาที่ lovely spa อีกครั้ง และเช่นเคยชอบเข้าไปแบบวัดดวงเอา ครั้งนี้ดวงได้พบกับน้อง สเก็ตดูใสๆเด็กๆขาวๆ ก็เลือกน้องเขาไป  ขึ้นไปก็ตามปกติครับอาบน้ำพูดคุยกันไปเรื่อยๆงานอาบน้ำน้องใช้ได้ครับ สะอาดดีตัดมาที่เตียงน้องไม่พูดอะไรมากบอกให้ผมหันหน้ามาแล้วก็เริ่มจักการผมด้วยการขึ้นคร่อมและเอาสาหร่ายมาถูแล้วโยกใส่น้องชายผมเสียวดีมากเลยครับ น้องเป็นคนผิวขาวดูสะอาดดี หน้าอกก็กำลังดี ผมเคลิ้มและปล่อยให้น้องคุมเกทส์แต่แอบมีสวนกลับด้วยการใช้มือสำรวจตามที่ต่างๆของน้องครับ ไม่นานผมก็แตกพ่ายไปแพ้ความใสของเธอครับ55 ใครชอบแนวแบบเด็กๆใสๆก็จัดน้องสเก็ตเลยครับไม่ผิดหวังครับ...”
rafa123

Moderator
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 02:13:13 PM 22 เมษายน 2015 »

Baimon (น้องใบหม่อน)
"อดีตพีอาร์สาวน้อย" อยู่หลังเคาเตอร์มาหลายปี
ขอเปิด"ซิงบริสุทธ์"ในชีวิตด้วยการเทิร์นโปรข้ามมานวด

"หลังจากดู ผีสอยปืนเสร็จ ก่อนเข้าบ้านขอยิงอีกสักประตูแวะเข้าร้าน เจอน้องใบหม่อนยังไม่เคยลองก็จัดซะเลย ขึ้นห้องน้องถามจะลองคู่มั้ยพี่ ก็ลองดูเลือกมาละกันที่ทำแล้วเข้าขากัน หายไปสักพักก็ขึ้นมาพร้อมน้องเพทายไม่พูดกันมาก พี่ไปอาบน้ำกัน เพทายเดินเข้ามาถอดเสื้อถอดกางเกงใบหม่อนเข้าไปเตรียมห้องอาบน้ำ จะเริ่มยังไงดี ไม่ต้องห่วงพี่หนูแบ่งงานกันแล้วเพทายประกบหน้าบอดี้ช่วงบน ใบหม่อนประกบหลังเล่นช่วงล่างฟินไปเลย กลับมาที่เตียงนอนคว่ำน้องช่วยกันนวด พลิกกลับด้านหน้าไม่ต้องพักกันเลย เพทายบอดี้ด้านบน ใบหม่อนก็บิ้วด้านล่าง ไอ้เราก็นอนบิดด้วยความเสียวมือก็สำรวจไปเรื่อยข้างซ้ายก็เพทาย ข้างขวาใบหม่อน ทั้งจับทั้งล้วงแต่น้องก็สู้ไม่ถอยต้องขอเบรคเป็นระยะ แต่ก็ทนไม่ไหวต้องยอมแพ้ไปล้างตัวแล้วกลับมานอนพักคุยกัน แต่แล้ว เริ่มเลยนะ ทั้งคู่ก็เริ่มรอบสองทันทีไอ้เราก็ต้องปล่อยให้น้องรุมไป ไม่มีแรงจะสู้อยากทำอะไรก็ทำไปแค่ขาสั่นกลับบ้านก็เท่านั้น"
cassanovit11

"น้องๆมาแนะนำตัว วันนี้เลือกน้องใบหม่อนครับ ตัดมาที่ห้องน้องเป็นคนเริ่มยิงคำถามต่างๆ คุยสนุกทำให้ความเขินหายไป นั่งพักกินนำ้ขิงร้อนๆจากทางร้านแปบ ก็ไปอาบน้ำน้องอาบน้ำให้สะอาดมาก ต่อไปก็ถึงเวลาลุย เสร็จแล้วตัดไปที่เตียง น้องให้นอนคว่ำแล้วเริ่มบรรเลง เพลงนวด สบายจนเคลิ้มหลังจากนั้นนอนหงาย น้องใบหม่อนคนสวยได้บรรเลงเพลง B2b ซึ่งน้องบอกเป็นอะไรที่ต้องฝึกให้ลูกค้าประทับใจแล้วมาจบที่การนวดน้องชาย ท่านไหนที่ชอบน้องตัวเล็ก และธรรมชาติไม่ศัลยกรรม แนะนำครับ น้องอดีตprสาวคนนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ"
saw001

Moderator
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 02:13:48 PM 22 เมษายน 2015 »

LOOKSO(น้องลูกโซ่)
สาวสูงยาวหุ่นดี ลูกครึ่งอินเดียน
หน้าหวานตาคม งานหวานซ่อนเปรี้ยว

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)