Ads
 11:42:46 PM 08 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สไตล์จริงเรียบร้อยเลย <36-26-36> vs เทิร์นโปรข้ามวิก เล็กดีรสโต+28สาวสวย  (อ่าน 6750 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 11:59:59 AM 10 มิถุนายน 2017 »

center] ♥น้องสายใย♥

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
size=13pt]หลังจากส่องไลน์ร้านอยู่นานครับ ไม่เจอเนื้อคู่ซักที ยังไม่มาวันนี้เจอน้องใหม่ ไม่คิดไรมากของใหม่ๆก็ลองก่อนเลยจองน้องไปเรียบร้อยก็ไปถึงร้านภายใน 20 นาที สบายๆวันนี้น้องๆเพียบครับ คุยกันสนุกสนาน ตามประสาสาวๆ น่ารักเชียวจ่ายค่าดำเนินการ แล้วรอไม่นาน น้องก็มาต้อนรับครับขึ้นมาถึงบนห้อง น้องบอกพี่หนูคุยไม่เก่งนะ ชวนหนูคุยหน่อย แหม่..ขอแบบนี้พี่จัดให้เลย ก็อาบน้ำไปชวนคุยกันไปผิวพรรณน้องเนียนมากครับ ลูบทั้งตัวไม่มีสะดุดเลย หน้าอกกำลังดีขนาดมาตรฐานสาวไทย สามเหลี่ยมทองคำมีสาหร่ายเล็กน้อยงานอาบน้ำให้ 10 เลย ถูทุกส่วน เน้นที่ประบอกปืนกลของผมคิดในใจ ถูทุกส่วนแบบนี้ มีเสียวไส้อมกระบอกปืนกลแน่นอนอาบเสร็จผม ก็ไปนอนรอที่เตียงก่อน ไม่นานน้องก็ตามมาครับเช็ดตัวเสร็จ น้องก็จู่โจมผมเลยละเลงลิ้นไปทั่วหน้าอกของผมลิ้นพริ้วมากมือไม่อยู่นิ่ง สาวกระบอกปืนของโคมรัวๆเลย สายบู๊ชัดๆน้องไล่ลงไปข้างล่างเรื่อยๆ แล้วก็ตามใจคิดครับ อมปืนของผมแบบใส่ใจมากๆ งานละเอียดจริงๆ เสียวซ่าน แต่สบายตัวมากสักพักผมก็จับน้องพลิกนอนลงบ้าง จับดูดนมให้เข็ด น้องครางเบาๆผมไล่ไปทัวทั้งตัว นิ้วผมไปถึงปากถ้ำ น้ำน้องเยอะมากผมค่อยๆปลุกอารมณ์ของน้องมาเรื้อยๆ ค่อยๆเขี่ยเม็ดสวาทของเธอน้องเด้งสู้ตลอด ครางได้อารมณ์มาก น้ำท่วมปากถ้ำเลยครับจากนั้นผมก็สลับ เป็นฝ่ายโดนรุกอีกครั้ง น้องจู่โจมผมอีกแล้วปากประกบปากอย่างดูดดื่ม อารมณ์ทั้งผม ทั้งน้องพลุ่งพล่านได้ยินเเต่เสียงคราง และหอบหายใจ ผมแทบทนไม่ไหวมือประกบกันไว้ข้างนึง น้องบีบมือผมไว้แน่น แล้วไม่นานผมก็แพ้ ปืนลั่นออกไป ยกธงขาว สบายตัวครับสรุปครับงานอาบน้ำ 10หน้าตาคล้ายๆจะเป็นสาวเหนือนนะครับผิวพรรณ 10 เนียนไม่มีสะดุดเลยหน้าอก 7 กำลังนิ่มๆ น่าดูดครับgf 10 น้องชอบจุฟปาก ได้ฟิวแฟนเด็กๆอะครับ น่ารักดี ขี้อ้อนยังไงก็ไปลองสอน ลองหาน้องดูครับ ใหม่ๆแกะกล่องประสบการณ์อาจจะไม่เยอะ แต่น้องก็บู๊ขนาดนี้แล้ว หุหุ^^-.,-”   
mrdude   

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 12:00:43 PM 10 มิถุนายน 2017 »

♥น้องตินติน♥ "เจ้าของสถิติมาวันแรกลูกค้าจองต่อวันที่น้องมาอีกสามวันติดต่อกัน"!ใสน่าร้ากกก!!! จากพริตตี้ยืนบู๊ทห้างใหญ่ และพริตตี้ชงเหล้า เชียร์เบียร์ ตัวเล็กบางๆน่าหิ้วหนีบแขน อัทยาศัยเกินร้อย!!! ยิ้มแย้มตัลหลอด จีเอฟ ฟิลแฟนทะลักทะลวง
ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
   และแล้วก็มาถึงอีก1วัน ช่วงบ่ายๆที่พอมีเวลา ตัดสินใจลุยเลยครับ ไปที่คุ้นเคย และผ่อนคลายที่ดีที่สุด หาที่ไหนไม่ได้ ก็ Lovely spa หทัยราษฏร์กันเรย พอมาถึง เจอพี่แหม่ใจดีคอยต้อนรับอยู่แล้ว ช่วงบ่ายวันนี้มีน้องเยอะมากครับ พี่แหม่ม pr เรียกน้องมายืนเรียง วันนี้มีถึง13 นาง น่ารักทั้ง น้านนน เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว  ตัดสินใจแพรบ ขอซ้ำน้องตินตินดีกว่า เพราะเคยขึ้นมาครั้งนึงแล้ว น้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย รวมถึงความทุ่มเท เลยประทับใจครับ เรียกน้องไปรอน้องสักพัก เตรียมตัวเสร็จ เราเดินขึ้นห้องพร้อมกัน พอมาถึงห้อง เปิดแอร์ เราก็อาบน้ำพร้อมกัน น้องตินติน ยังคงบริการดีน่ารักเหมือนเดิมครับ อาบน้ำให้อย่างสะอาดทุกซอกทุกมุม ผมก็คอยนัวคอยแหย่ เสียวมากกก อาบสักพักก็ออกไปด้านนอก  มาถึงไม่รอช้าครับ น้องลุยเลย น้องใช้ลิ้นกับผมในทุกส่วน ตั้งแต่ด้านบนจนถึงด้านล่าง ผมเสียวมาก เราแลกลิ้นกันอย่างสนุกน้องคร่อมผม บดผมอย่างสนุก แม้จะเป็นคอร์สB2B แต่บอกได้เลยว่ามันเสียวววมาก น้องทำ wotให้ ทั้งด้านหน้าและหลัง สักพักยอมรับเลยครับไม่ไหว เสร็จจนได้ น้องบอกยังเสียวอยู่เลย ผมเลยบอกว่าถ้างั้นพี่ขอต่อครั้งที่2นะ น้องบอกได้เลยจ้า เดี๋ยวหนูทำให้ ไปล้างตัวสักพักน้องทำสายตาเข้าเล่ห์ เริ่มมาสาวให้ผมต่อครับ น้องสู้ใช้ปากและลิ้นให้ผมทั้งตัวเหมือนเดิม สักพักก็แข็งสู้เหมือนเดิม น้องโขยกบนล่างอย่างสนุกสนาน สักพักผมไม่ไหวครับ แพ้น้องอีกครั้ง สุดๆประทับใจครับรอบนี้ ขอบคุณน้องตินตินจ้า แสนประทับใจ ให้คะแนนความทุ่มเทเต็ม10เลยจ้าาาา ^^”   
loveme.s1981   

ได้ยินร้านตั้งขื่อเจ้าของสถิติ...น้องตินติน  บ่ายสี่โมงน้องคิวว่างจองไว้เลย มาถึงร้านปุ๊บรอห้องใหญ่จ่ายค่าคอร์ส body ไปก่อน  โดนน้องแอ้แซวเล่นอีกแล้วไม่จ่ายเต็มหรือ สักพักน้องชวนขึ้นห้องแต่ห้องใหญ่ที่ล็อคไว้โดนลูกค้าใช้งานไป  แล้วน้องตินๆก็เดินขึ้นบันไดไปเช็คห้องไหนว่างพร้อมใช้งาน แล้วพาพี่ขึ้นไปอีกทีนิศัยน่ารักอ่ะ น้องตัวเพรัยวบางแต่คุยเก่งช่างพูดจริงๆ  หลังจากเข้าห้องน้องมานั่งใกล้ๆเกาะหลังทันที  พี่ตัวเหม็นเราไปอาบน้ำกันดีกว่านะ  นั่งบนเก้าอี้น้องอาบให้สะอาดทุกมุมทุกซอก  ตัดมาที่เตียงนวดหลังตอบแทนให้น้องก่อน  สักพักสายลมตามมาเราเริ่มจูบปากแลกลิ้นกัน พี่เลียลงลงมาถึงคูหาสวรรค์น้องตัดขนเรียบร้อย  จับทาสีมันส์มากเลียทั่วไปเลยก้นเล็กตูมสวยเชียว สักพักน้องขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องใช้ท่า wot เสียวจริงๆทนอั่นไม่ได้เลยแพ้แตกไปกนึ่งน้ำ น้องหุ่นเพรียวบางแต่คุยทูกคอลีลาท่าเด็ดมีซ้ำแน่ๆ ^^”   
batman2557   

วันนี้ว่างอีกครั้ง นึกถึงน้องๆร้าน lovely ขึ้นมาทันที  เลิกงานแล้วตรงดิ่งไปที่ร้านเลย วันนี้แปลกใจมาก หาที่จอดรถไม่ได้ รถเยอะมาก หวังว่าคงไม่ใช่ไปร้านเดียวกันนะ จอดรถข้างๆพี่อีกคนเดินไปร้าน พร้อมกันเลย 5555 งี้ต้องชิงน้องๆกันซะแล้ว เจอพี่อาร์แหม่มคนเดิน ทักทายปกติ เรียกน้องๆออกมาให้ดู แตะตาน้องใหม่อยู่คนนึง ต้องให้พี่เค้าเลือกก่อน ดั๊น มาเลือกคนเดียวกันอีก เราเลยต้องเลือกใหม่ ลังเลอยู่นาน จนเห็นน้องตินติน แว๊บ แวบ เลยบอก พี่อาร์ ว่ารอตินติน คนเดิมดีกว่า เพราะยังติดใจงานครั้งก่อนไม่หาย ระหว่างตินติน ได้ยินพี่อาร์บรีฟงานให้น้องใหม่ฟัง อ้าวเฮ้ย ใหม่ขนาดนี้เลยเหรอ ไม่เคยเลย เสียดายมากก โดนพี่เค้าเลือกไปก่อน ไม่เป็นไร ตินตินก้อไม่เป็นสองรองใครน่าาาา   พอขึ้นห้อง น้องจำเราได้เเฮะ ไม่น่าเชื่อ น่ารักแล้วยังจำแม่นอีก ด้วยความคุ้ยเคยกันแล้ว ตินตินเริ่มงานทันทีทีาปิดประตูห้อง 5555 ต้องงี้สิ ตินติน ถอดผ้า เข้าห้องน้ำ เริ่มเก้าอี้หรรษาทันที ใจร้อนนะเนี่ยน้อง  งานคุณภาพเหมือนเดิม มาที่เตียง น้องบอกวันนี้ ไม่นวด เริ่มเลยอย่าเสียเวลา โห  โหดเหมือนเดิม น้องนัวเนีย ลิ้นรัวจนทนไม่ไหว ขอมั่ง น้องตามใจเหมือนเคย เล่นเอาวันนี้เกือบรอบห้อง 555 ทั้งนั่ง ยืน สุดท้าย มาจบที่ ท่ามาตรฐาน  เราก้อสุดแล้ว น้องตินติน ยังมีวิธีที่ รีดจนหยดสุดท้าย เฮ้อ น้องโหดมาก เรื่องบนเตียงเนี่ย สุดท้ายสบายตัวกลับบ้านตามเคย คราวหน้าสงสัย ไม่ต้องดูน้องคนอื่นๆแล้ว ตินติน เหมือนเคยดีกว่า ... ^^”   
chinkhai   

น้องตินติน น่ารัก สดใส เป็นกันเอง GFโดนเต็มๆ เลยตัดสินใจเลือกน้องตินติน  พอน้องพร้อม ขึ้นบนห้องก็ไม่ผิดหวังครบ น้องชวนคุยอย่าสนุกสนานเป็นกันเอง เห็นแววทอนตั้งแต่เริ่ม   คุยไปถอดไป น้องชวนไปอาบน้ำ ไปเร้ย เราโดดตามน้องไปทันที อยู่ในห้องน้ำน้องชวนคุยช่วยถูตัวลูบไล้ น้องอาบน้ำดีครับ น่ารัก หน้าอกแม้จะไซส์มินิ แต่ก็มีคุณภาพ ตัวเล็กน่าอุ้ม อาบไปกอดไปดูดไฟหน้าไป ฟินสุดๆ อาบเสร็จเช็ดตัว ชวนกันกลับห้อง น้องเริ่มจากนวดครับ น้องนวดเก่ง น้ำหนักมือกำลังดี พอเคลิ่มๆสบาย ชวนคุยสนุกไม่เบื่อเลยครับ นวดสักพัก น้องให้หันหน้า น้องน้อยเราปะทะหน้าน้องทันที น้องเก่งครับ ลีลาใช้ลิ้นพริ้วไหว อารมณเซ็กซี่จริงๆ แลกลิ้นกันดูดื่ม น้องxมาก บอกเซ็กส์จัด อิอิ ผมเชื่อเลยครับ จังหวะผ่อนหนักผ่อนเบา พอถึงนัวกำลังมันส์น้องจับโหลด CD เริ่มควบ เราฟัดเราเหวี่ยงกันสุดๆแต่น้องเก่งครับ สุดท้ายเราแพ้ กอดกันน้องยังถามอีกว่า เที่ยวที่สองไหวไหม เสียดายที่ผมมีเวลาน้อย เลยต้องขอตัวน้องก่อนน้องตินติน น่ารัก อารมณ์ดีครับ  แนะนำสำหรับพี่น้องทุกท่านเลยนะครับผม ^_^ ฝากปลายืมร้านมานะครับ^^”   
loveme.s1981 

หลังจากเล็งร้านมานานเนื่องจากอ่านการบ้านของพี่ๆ ว่าน้องๆร้านนี้ดี งานดี เล็งน้องตินตินไว้ โทรไปแต่เช้า น้องยังไม่มา ไม่แจ้งไว้เศร้าเลย ซักพัก พี่อาร์โทรกลับมาบอกว่าน้องมาแล้วจะจองไว้เลยมั้ย งงมาก ไม่คิดว่าพีอาร์จะโทรมาบอก นึกว่าจะปล่อยผ่านๆไปเหมือนร้านอื่นๆ แต่ก้อยังไม่กล้าจอง ขอเจอน้องก่อนดีกว่า 555 ไปถึงร้าน น้องตินติน มาแล้ว โชคดีมากยังไม่มี ใครแย่งไป น้องเป็นเด็กบางๆ หน้าอกไม่ใหญ่โตนัก แต่แลกกะหน้าตาที่น่ารักๆ โดนใจผมมากก เลือกทันที สุดซอยเลย ถึงห้องน้องด้อชวนคุย ร่าเริง น่ารักมาก งานอาบน้ำก้อปกติธรรมดาๆ แต่งานบนเตียงเยี่ยมมาก เริ่มมาก้อให้นอนหงายเลย 555 นวดๆ ซักพักก้อเริ่มมานัวกะเราเลย จนทนไม่ไหว ขอนวดน้องมั่ง น้องยอมแต่โดยดี นัวอยู่นานมากน้องก้อไม่เร่งอะไร หอมทั้งตัวเลยโดยเฉพาะ.... หอมมาก  เกาเหลาด้วย จนน้องเริ่มเคลิ้ม เราก้อเลยหยั่งเชิงลองนิ้วเข้าถ้ำดู น้องให้แฮะ พร้อมกับตอดรัดนิ้วจนรู้สึกได้ว่า เฮ้ยทำไมมันแน่นขนาดนี้เลยเหรอ งั้นไม่รอช้าแล้ว ไม่หยั่งเชิงอีกต่อไป อย่างอื่นมั่งดีกว่า ทำกันอยู่หลายท่า น้องก้อยอมหมดทุกท่า น่ารักมาก จนสุดท้ายไม่ไหว เสมอกันไป 1-1  ไว้คราวหน้าจะกลับมาใหม่นะน้องตินติน^^”   
chinkhai   

บ่ายๆวันพุธหลังจากไปหาลูกค้า เสร็จแล้ว line หาPR มีน้องๆคนไหนจบบ้าง  สรุปที่น้อง ตินตินตรงดิ่งไปที่จุดหมาย......น้องว่างพอดีเลยต้องใช้บริการหลังจากได้ฟัง PR เล่าสรรพคุณต่างๆของน้องให้ฟัง...น้องออกมาต้อนรับ....เดินตามพร้อมแอบมองจากด้านหลัง......โอ๊ววันนี้ฟ้าส่งของชอบมาให้ข้าแล้ว..เข้าห้องคุยกันพอหายเหนื่อย....ถอดเสื้อผ้า....ดอกแรก...พี่ถอดเสื้อชั้นในให้หน่อย....นมพอดีมือครับไม่เล็กไม่ใหญ่อาบนำ้เสร็จ (เกือบไม่รอดตอนอาบนำ้)....มานั่งคุยกันก่อนที่จะเริ่มเปิดศึก.....น้องขาบู๊..ไฟเตอร์สุดๆ...ทั้งรุกเร็ว...รับอย่างแข็งแกร่ง...จนเราไม่สามารถต้านทานการรุกของน้องได้....จบยกแรกโดนนำ 0-1 ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีส่วนลดค่าทำการบ้านครับ ระหว่างพักครึ่ง....น้องบอกอนุญาตให้ถ่ายรูป....เอาดิ...ลองกล้อง...ตามภาพปลากรอบต่อไปหลังจากหมดพักครึ่ง...การต่อสู้ก็เริ่มต้นแบบหยั่งเชิงทั้งคู่...ผลัดกันรุกและรับ...แต่ก่อนหมดเวลาประมาณ 10 นาที...เราก็พลาดอีกจนได้...ทั้งๆที่ตอนนั้น...เราก็เกือบจะได้เปรียบอยู่แล้ว...แต่โดนน้องเอาจุกซีนอลยัดปากเลยพลาดหมดเวลาโดนไป 0-2....สรุป...เกมรุก ให้เต็ม 10 เกมรับให้เต็ม 10^^”     
nee2514 

วันนี้ว่างครับ เห็นน้องในรูปมานาน วันนี้เลยจองทางไลน์ครับ lovely spa ขอค่าคอร์สเสร็จจองเลยไม่ลีลา ^^ถึงเวลานัดหมาย น้องตินตินออกมาต้อนรับสีหน้ายิ้มแย้มน่ารักมาก จากนั้นก็พากันขึ้นห้องน้องชวนอาบน้ำ ช่วยผมถอดเสื้อผ้าอีกต่างหาก บริการดีมาก น้องตินตินคุยเก่ง อัทยาศัยดี ผมงี้ชอบเลย น้องตัวเล็กครับ ไซส์มินิหิ้วง่ายๆ ใครชอบตัวเล็กๆนี่ใช่เลย มาถึงขั้นตอนอาบน้ำน้องอาบละเอียดดีมากครับ บิ้วกันตั้งแต่อาบน้ำ ทนไม่ไหวจิงๆกอดน้องไว้แนบตัวเลยตอนอาบ อิอิมาต่อที่ห้อง น้องเริ่มด้วยการนวดผ่อนคลายให้ สบายดีครับ ระหว่างนวดก็ชวนคุย ชวนกันหัวเราะไปเรื่อย จากนั้นผมเผลอน้องก็จัดการบิ้วเลย ตรงจุดนี้บอกเลยพริ้วมาก โคตรฟินจริงๆ น้องจัดมาหลายท่าเลย ฟินแบบโอ้ยยยอมตายจริงๆครับ ซักพักใหญ่ๆผมยอมแพ้ น้องถามว่าไหนบอกหนูซิเป็นยังไงคะ^^ แหม่ เล่นเอาเขิลไปนิดนึง เสร็จเเล้วน้องเช็ดตัวให้ แล้วพาไปอาบน้ำอีกรอบ อาบดีเหมือนเดิมครับ น้องตั้งใจมากผมชอบจริงๆเสร็จแล้วกลับมาเช็ดตัว น้องก็มาช่วยเช็ดให้อีก น่ารักมากๆ แต่งตัวกันเสร็จยังพอเหลือเวลา ก็นอนกอดกัน คุยกันเรื่องที่ชอบที่สนใจจนเวลาหมด ก่อนกลับผมอดใจไม่ไหว ขอหอมแก้มไปทีนึง ^^ฟิลลิ่งแฟน ผมให้เต็ม 10 เลย ชอบมากๆ ได้ฟิลนี้จริงๆ แค่ตรงนี้เต็มที่ ตรงอื่นไม่ต้องสนใจอะไรแล้วครับ ไว้ว่างอีกเมื่อไหร่ ผมกลับไปหาน้องอีกแน่นอน ^^”   
mrdude 

วันก่อนมีโอกาสแวะไป lovely spa อีกครั้ง เดินไปดูตัวน้องๆเลย แล้วก็เตะตาน้องตินๆ ดูน่ารัก ซนๆ ร่าเริงดี จ่ายตังเรียบร้อยก็พากันขึ้นห้อง 
ยังไม่ได้ทักทายอะไรกันเลย น้องพาไปอาบน้ำละ อิอิ ทักกันในห้องน้ำละกัน น้องตินๆน่ารักมาก คุยเก่ง กันเองดี รูปร่างผอมเพรียว งานอาบน้ำใช้ได้ อาบเสร็จพากันเข้าห้อง น้องนวดให้ก่อน นวดได้ซักพักงานเสียวมาแล้ว   เลยหยุดน้องไว้ก่อน ขอเชยชมน้องก่อน กินนมทีนี่เสียงครางมาเลย เลยลองดูน้องสาวบ้าง โอ้โห นวลเนียนไร้ขนด้วย ชิมไปชิมมาอยู่พักใหญ่ น้องครางไม่หยุดแถมตัวก็กระตุกๆ รู้เลยเสียวจริง ดูอาการน้องคงเสร็จแล้ว น้องตินๆจัดเสียวให้ต่อ ใช้น้องถูกน้อง โอ้ว เสียวดีจริงๆ สุดท้ายเจอท่าเด็ด น้องหนีบให้แล้วแทงข้างหลัง เหมือนจริงมาก เลยเสร็จด้วยท่านี้ไป สุดยอดครับ   คราวหน้าว่างก็คงต้องไปอีก lovelyspa ขอบคุณครับ  ”

NasGusto   

ห่างหายไปนานมากกกกกก และก็เพิ่งมีโอกาสเขียนการบ้านกับน้องตินติน กลัวเพื่อนๆจะพลาดของดีเมื่อหลายๆๆๆๆๆวันก่อน ได้มีโอกาสอีกครั้งกับ lovely spa ซึ่งก็มีน้องๆมาใหม่อย่างไม่ซ้ำหน้าค่าตาจริงๆ ซึ่งยังประทับใจทุกครั้งที่มาครั้งนี้ PR ได้แนะนำน้องคนนึงซึ่งดูภายนอกช่างดูเรียบร้อย แต่ภายในแล้วช่างผิดกันลิบลับหลังจากชำระค่าเสียให้แถมมีโปรโมชั่นที่น่ารักมากๆจากนั้นก็จัดแจงเตรียมตัวขึ้นไปนวดให้หายเมื่อยน้องตินตินเป็นกันเองมาก ยิ้มแย้มแจ่มใสตลอดเวลา น่ารักมาก หลังจากอาบน้ำก็มานวดตัวให้ซึ่งตั้งใจนวดให้มากๆสบายตัวจริงๆๆนวดไปนวดมาก็จับผมหงาย ทีนี้น้องก็ปล่อยของออกมาสะผมตกใจเลย งานนัว งานนาบ ถึงขั้นทำผมเกร็งไปตลอดการดำเนินงานจริงๆ สักพักน้องมาเล่นช่วงล่าง บอกได้คำเดียวว่า หาย!! พอถึงงานเราบ้างก็ช่วยน้องผ่อนคลายบ้าง น้องอารมณ์ร่วมดีมาก สักพักก็กระตุกๆๆ และนอนหายใจเบาๆไปกลับมาต่องานผมจนเสร็จลุล่วงเป้าหมาย ซึ่งน้องไม่ยอมให้เราไปไหนง่ายๆ กลับมานวดตัวต่อให้จนครบกำหนดเวลาสรุปงานหน้าตา หุ่น 8/10 น่ารัก บางกรอบงาน 10/10 คำเดียวเลยGF 9/10 น่าย๊ากกขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ จะพยายามหาโอกาสมาส่งการบ้านอีก ”   
บูเช็คเทียน 

สวัสดีครับมาแบบ rap is now ไม่เคยลองดูเลยละโย๊วๆ อาหะ อาหะวันนี้ได้มาที่เลิฟลี่สปามาเจอพีอาร์ รู้ใจเหมือนเคยมาจ้องน้องสักพัก รู้สึกเหมือนเคยเลยต้องลองคนนี้ที่น่ารักเหลือเกิน อาหะ อาหะสูงยาวเอวดี ยิ้มหวานคงตกจัดสักทีได้ลองอาจจะดี เลยต้องพลีเงินทองตัวน้องน่ารักร่าเริงสนุกสนานคงต้องรีบให้ไวเพราะเด่วน้องรอนานผมเลยจัดอาบน้ำก่อนเด่วน้องเขารุกนานโอ้วแม่เจ้าเก้าอี้ดนตรีเสียวเกือบบานต้องตัดมาที่ห้องเพราะจะได้เสียวนานน้องบรรเลงเพลงลิ้น จนตัวตั้งเด่ผมเลยจับน้องลงไปที่ตรงตั้งเด่น้องขว้าไมล์จนต้องรองเสียงเหล่ผมเลยจับกลับหัวจนตูดน้องชี้เด่อาหะ อาหะพอตูดน้องชี้เด่ ผมเริ่มเสียวจนเซเลยหยิบแผ่นซีดี มาบรรเลวให้เซน้องขึ้นเสียงหลงจนผมเริ่มเซๆต้องเปลี่ยท่ากันบ้างน้องคงไม่โลเลอาหะ โย่ว ๆหลังจากผมเสร็จไป น้องก็เกมส์ใหม่เริ่มจากการร้องเพลงผมก็โอเครน้องบอกว่าต้องเสร็จงั้นไม่ยอมให้ เซผมเลยไม่โลเล เลยพาน้องไปเซ อาหะ อาหะจบครับ แร๊พกากไปหน่อยขอบคุณที่อ่านนะครับ อาจจะไม่โลเล”   
HS007 

ระหว่างรอน้องซูซี่ ชงน้ำเพื่อรอขึ้นงานในการบ้านที่แล้ว ผมได้นั่งข้างๆกับน้องผู้หญิง คนนึ่ง ท่าทางอารมณืดี อัธยาศัย เยี่ยม ยิ่งได้ฟังน้องคุยโทรศัพท์กับปลายสาย รู้เลยว่า น้องคนนี้ทอนแน่ๆ ก็ขนาดคนโทรผิดมาหาเธอ ยังพูดเพราะซะขนาดนั้นน่ารักจริมๆพอมาช่วงต้นอาทิตย์ ผมก็ได้กลับมาเยือนที่ lovely อีกครั้ง พร้อมกับเป้าหมายในใจ  แต่ก็สรุปให้น้องออกมาโชว์ตัวกัน น้องดูตัวเล็กกว่าวันนั้น แต่ว่าเธอก็ยังยิ้มน่ารักเหมือนวันก่อน พอชำระค่าคอร์สกับพีอาร์แหม่มเสร็จ ก็รอน้องเรียกขึ้นห้อง พอน้องเรียกเท่านั้นแหละเสียววาบ ไม่ใช่อะไร เสียงโหดมากกกกก  55ก็เดินตามเธอไปต้อยๆ น้องดูตัวเล็กจริงๆ พอขึ้นห้องไป สักพัก เปิดแอร์เรียบร้อย น้องวิ่งเข้าชนกระโดดเข้ากอด ทอนแน่ๆ แบบนี้แต่กอดได้แป๊บเดียว น้องชวนอาบน้ำ บอกว่าเหนียวตัว พอเข้าห้องน้ำไป น้องติน ติน ก็ตั้งใจเป็นอย่างดี พอผมเมื่อยก็เลยนั่งบนเก้าอี้ พร้อมกับรอลุ้นเมื่อยามน้องนั่งกับพื้น โอ้ว ลุ้นๆปรากฎว่าไม่มาครับ 55 แต่ว่าเหตุการณืในห้องน้ำ ต้องบอกว่าประทับใจมาก ในระดับต้นๆ เลย ทีเดียว ยิ่งได้กิริยาของน้องติน ติน เล่นจริง ไม่มีลิปซิงค์ขนาดนี้ล่ะก็ ไปต่อข้างนอกกันเถอะ พอออกมาข้างนอก เธอหนาวสั่น ผมก็ไปกอดให้ความอบอุ่น จากนั้นก็ให้ความอบอุ่นเธอ ไปด้วยทุกความสามารถที่ผมพอจะมี จนทำให้น้องติน ติน  เริ่มบิดตัวและเหงื่อเริ่มออก หลังจากนั้นเธอก็ได้ล้างแค้นด้วยฝีมือ ที่ยอดเยี่ยมในยุทธจักร ท้ายที่สุด ผมก็ต้องบอกว่าคราวหน้าขอจัดเต็มกว่านี้นะครับ น้องน่ารัก กอ ไก่ ล้านตัว ฟิล กู๊ด มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ”   
D2T

Moderator
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 12:09:28 PM 10 มิถุนายน 2017 »

♥  น้องน็อตโตะ ♥
โคโยตี้สไตล์ กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์สุดๆ อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ สุดยอดของการอาบน้ำ ต้องลอง!!!

“ อาทิตย์ก่อนนั่งดูบอลพรีเมียร์ จนเมื่อย เลยคิดถึง Lovely  ขึ้นมา ไลน์ไปสอบถาม และจองไว้หลายคนถึงเวลา ฟาวร์หมด ไหน ๆ ไปถึงแล้ว เลยขอดูตัวน้อง ๆสักหน่อย ดูไปดูมาเลยเลือกน้องน๊อตโตะ ขึ้นห้องไปอาบน้ำเสร็จ น้องบอกจะนวดให้ก่อนนะ เลย  OK เพราะมีความรู้สึกเมื่อยมาก น้องนวดได้ดีมาก ใช้เวลานวดนานพอสมควร หายเมื่อยเป็นปลิดทิ้ง นวดจนแทบหลับเพราะดึกมากเลยเวลานอนไปเยอะ แต่ยืนยันน้องนวดดีจริง ๆ เสร็จแล้วถึงเวลบิ้วแล้ว ก็เพลิดเพลินดี แต่ง่วงนอนมากกว่า น้องบิ้วนานมาก แต่ไม่เสร็จ เพราะร่างกายต้องการพักผ่อน แต่ยังไงคงต้องไปแก้ตัวใหม่เร็ว ๆ นี้”
ato56 

“ วันก่อนมีโอกาสผ่านมาแถวหทัยราษฎร์ เลยแวะมาผ่อนคลายกับที่ Lovely Spa ช่วงนี้น้องใหม่ๆเยอะมาก หมุนเวียนกันตลอด ใครชอบเด็กๆที่นี่ไม่ผิดหวัง ปรึกษา PR ได้เลย วันนั้นอยากขึ้นกับสายฝีมือ จึงเลือก น๊อตโตะ สุดยอดคนหนึ่งแห่งวงการ อัธยาศัยดี คุยเก่ง สุภาพ หน้าออกหมวยๆ อารมณ์ JAV  ตัวเล็ก บางกรอบ ขนาดพกพา ไฟหน้ากลมกลึงได้รูป ทักทายกันพอประมาณก็ชวนไปอาบน้ำ อาบน้ำได้สะอาดดีมาก สมคำร่ำลือ แต่ยังไม่ได้อะไรมาก อาบเสร็จก็เช็ดเนื้อเช็ดตัวเรียบร้อย ก็มาที่เตียง น้องก็ว่างั้นบิ๊วท์เลยแล้วกัน แล้วน้องก็ลงมือ เอ๊ย..ลงลิ้นเลย ไล่มาตั้งแต่หัวนม สีข้าง ลงต่ำไปเรื่อย จนถึง... ชักฮึดขึ้นมาเลยจัด 69 กลีบแน่น หญ้าบาง ชื้นแฉะ  ต่อด้วยสาหร่ายห่อกล้วย เสียวสุดๆ สักพักไม่ไหวก็แตกพ่ายในมือเธอ ฟินสุดๆ  เวลาเหลือ น้องก็บอกว่าจะนวดต่อให้  น้ำหนักมือดี  ผ่อนคลาย สบายมากๆ  ท่านใดชอบ งานดี งานเนี๊ยบ อาบน้ำละเอียด ฝีมือการนวดดี แนะนำ น๊อตโตะ@Lovely Spa เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน  ขอบคุณทางร้านที่มอบส่วนลดการบ้าน แบบที่หาจากร้านอื่นไม่ได้ @Lovely Spa 
Cr. ปลาจากทางร้าน ”

jackal.k 

“ น้องเริ่มก่อนเลยครับหลังจากร่างกายเราสะอาดแล้วน้องก็ลงลิ้นไปทั่วแบบเต็มที่ ไม่ว่าจะหน้าอกหน้าท้อง ต้นขาและตรงนั้น น้องเขาละเลงลิ้นให้หมด ผมก็ลูบไล้ไปจับนู่นเขี่ยนี่น้องก็ขึ้นมาให้เราได้บิ้วบ้างกลิ่นตัวหอมตลอดเวลาได้หอมแล้วอารมณ์ขึ้นเลยจับพลิกเอาคืนน้องทำไงพี่ทำงั้นไล่ตั้งแต่ซอกคอ นม หน้าท้องลงไปขา ไหนๆก็ไหนๆละทาสีเลยดีกว่า ผมไล่ไปวนแล้วฉกลิ้นลงตรงนั้นน้องเขาสะดุ้งกระตุกเสียวและเกร็ง ได้อารมณ์จริงๆครับ ทำไปเรื่อยๆจนแฉะได้ที่แบบนี้ต้องได้เวลาใส่ cd แล้ว ขอทำเองบ้าง โหลดเรียบร้อย วันนี้เรา2คนค่อนข้างอารมณ์พลุกพล่านกระแทกกันไปผมก็ก้มดูดนมไป เวลาไปเลียโดนนมน๊อตโต๊ะจะสะดุ้งตลอดจนน้องบอกเสียวมาก กระแทกกันไปเรื่อยๆเสียงน้องครวญครางพร้อมเอามือจิกหลังเราทำกันจนเสร็จกอดกันแน่นด้วยความเสียว วันนี้รู้สึกดีกว่าคราวที่แล้ว น้องก็ช่วยเช็ดทำความสะอาด แล้วลงน้ำมันนวด ให้รู้สึกผ่อนคลายกับฝีมือนวดของน้องที่นวดได้ดีมากผมบอกว่าปล้ำก่อนนวดดีกว่าจริงๆ น้องก็บอกว่า ใช่พี่หนูว่า นวดก่อนมันไม่ดีน้ำมันมันเหนอะลงลิ้นก็ลำบากไม่เต็มที่ โอเครู้สูตรละ คราวหลังจัดแบบนี้ดีกว่า จบการนวดพาไปอาบน้ำล้างตัว ด้วยความสบายกายสบายใจ ให้ติ๊บเป็นรางวัล น้องพาเดินมาส่งกอดแขยถึงหน้าประตู
คะแนนมา หน้าตา7 หน้าตาดีระดับนึงหน้าตาแบบคนจีนหุ่น ทรวดทรง8 อันนี้ตัวเล็กสเป็คผมครับ  ลีลา 10เหมือนเดิม ดีขึ้นกว่าเดิมด้วย  gf คราวที่แล้ว8 ใช่มะ คราวนี้เอา9 ไปสนิทกันมากขึ้นถ้าจูบปากได้ผมให้10เลย”

rbgarcia 

“ อาบน้ำได้สะอาดดีมาก นุ่มนวลชวนฝัน แต่ยังไม่ได้บิ๊วท์อะไรมาก อาบเสร็จก็เช็ดเนื้อเช็ดตัวเรียบร้อย ก็มาที่เตียง น้องถามว่าชอบแบบไหน ผมก็บอกว่าตามถนัด น้องก็เลยว่างั้นบิ๊วท์เลยแล้วกัน ว่าไงก็ว่าตามกัน  ว่าแล้วน้องก็ลงมือ เอ๊ย..ลงลิ้นเลย ไล่มาตั้งแต่หน้าอก สีข้าง ลงต่ำไปเรื่อย จนถึง...(ตรงที่คุณก็รู้ว่าตรงไหน)  ผมก็อยู่ไม่สุข บิ๊วน้องด้วยนิ้ว เริ่มได้ยินเสียงครางเบาๆ ช่องทางชื้นแฉะพอประมาณ นัวเนียไปมากลายเป็นกลับหัวกลับหาง (69)  ผมเลยต้องสวมบทเป็นช่างทาสีไปโดยปริยาย เสียงครางเริ่มชัดขึ้น ลงลิ้นกันอยู่เป็นนาน พอได้ที่ก็ค่อยผละจากกัน น้องเอาเจลมาลูบไล้น้องชายจนผงาดเต็มที่ แถมด้วยคำพูดชวนสะท้านว่า "หนูจะชักให้นะ" แล้วก็ลงมืออย่างน่าอัศจรรย์ ทั้งนุ่มนวลทั้งเร่งเร้า เป็นคนที่มีฝีมือจริงๆ ปกติผมเป็นคนหลั่งช้า แต่มาเจอน้องน๊อตโตะ ต้านไม่อยู่จริงๆ เป็นสุดยอดที่สุดยอดมากๆอย่างรุนแรงและเสียวซ่าน สุดสปัสซั่ม หลังไม่ติดพื้นเลย หาได้ยากจริงๆที่มีฝีมือในการ "ชัก" แบบนี้ สรุปคือ แพ้น๊อคแบบกลางอากาศ สุดยอดจริงๆครับ ตัวเบาเลย  หลังเสร็จกิจน้องก็ทำความสะอาดให้ (จนป่านนี้ยังไม่ได้นวดเลยนะ)  น้องก็บอกว่าจะนวดต่อให้ ก็เอาน้ำมันมาชโลมจนทั่วแผ่นหลัง ไม่น่าเชื่อว่าฝีมือการนวดดีมาก น้ำหนักมือดี คลายเมื่อย คลายปวดได้มาก ผ่อนคลาย สบายมากๆ ได้ความว่าเคยไปร่ำเรียนมาถึงต่างแดน ท่านใดชอบ งานดี งานเนี๊ยบ อาบน้ำละเอียด ฝีมือการนวดแบบลงน้ำหนักดีมาก แนะนำ น๊อตโตะ@Lovely Spa เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน......... ”
jackal.k

“ ถูไปถูมาจนอารมณ์จะเคลิ้มเเทบจะไม่ไหว กลัวจะหยุดไม่อยู่ ผมเเละน้องหยิบผ้าเช็ดตัวเเล้วเดินออกมาที่เตียงมาต่อที่เตียงน้องเริ่มบิ๊วก่อนเลย บอกผมว่าจะนวดให้ทีหลัง ลิ้นน้องเริ่มทำงาน ลื่นไถลไปทั่วตัว ประกบปากหอมกันเเบบพองาม มือสองข้างน้องบิ๊วไปที่หัวนมผม สลับกับน้องชาย น้องบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายผม หลังจากนั้นนิ้งขึ้นคล่อมพร้อมกับใช้นมคู่งามและจิ๊มิบดไปที่น้องชายผม ถูไปมา ผมเองก็โยกเอวไปตามจังหวะจนหลังแทบไม่ติดพื้น จนอารมณ์น้องเริ่มพาไป เสียงครางดังออกมาเป็นระยะๆ สุดท้ายไม่ไหวครับ ผมขอเผด็จศึกน้องเลยแล้วกัน เพราะสำรวจไปที่จิ๊มิน้องแล้วกำลังแฉะเลย จัดไปกับท่าไม้ตาย Doggy ซอยกันไม่ยั้ง จนเสร็จสมอารมณ์ปรารถนา พุ่งเลอะเต็มก้นน้องไปหมด น้องตามใจมากๆปล่อยให้งานนั้นไหลไปตามอารมณ์ ขออะไรให้หมด ขอเพียงแต่สุภาพก็พอ พากันไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายกันอีกรอบ พอมาถึงที่เตียงเวลาเหลือพอสมควร น้องนวดตัวให้ผมซักครู่ ก็จัดยกสองให้อีกรอบคราวนี้บิ๊วกันอยู่นาน นัวกันแบบยาวๆจนในที่สุดก็แพ้แตกไปอีกรอบ เป็นอันว่า น๊อตโต๊ะในวันนี้เจ๋งกว่าเมื่อสองปีที่แล้วเยอะเลย งานบริการนั้นดีเยี่ยม ฝีไม้ลายมือพัฒนาไปมาก ไม่ใช่สายบู๊ แต่ก็ถือว่าทะลุเป้าเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เป็นการละลึกความหลังที่ยอดเยี่ยมมากในวันนี้  น้องเป็นอีกหนึ่งเป้าหมายที่น่าลอง ใครว่าง ใครมีเวลา ต้องจัดเลยนะครับ......... ”
srethathorn

“น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...    ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง”
Micro_T

“เลิกงานเร็วก็ต้องแวะเข้าร้านก่อนเข้าบ้านตามธรรมเนียมวันนี้ลูกค้าเยอะมาก พีอาร์ก็แนะนำน้องนอตโตะให้รับรองไม่มีผิดหวังน้องตัวเล็กๆน่ารัก ถอดเสื้อผ้าออกมา สมส่วนไร้ไขมันงานอาบน้ำสะอาดหมดจด เข้าห้องงานนวดเอาไว้ทีหลัง นอนหงายเริ่มนวดกันเลย ถูกจู่โจมด้วยลิ้นตั้งแต่บนจนล่างพริ้วจริงๆงานนี้ขอน้องไม่ใช้มือนะ แล้วสลับมาอยู่ด้านบนบ้างดูดนมไปเรื่อยๆ เสียงเริ่มมา ตัวเริ่มบิด เอื้อมมือลงด้านล่างน้ำเริ่มซึมๆ แล้วก็ให้น้องนั่งข้างบน ตามสัญญาไม่ใช้มือนะน้องเริ่มโยก จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นพร้อมเสียงที่ดังขึ้นจนทนไม่ไหวแพ้น้องไป ออกไปอาบน้ำล้างตัว กลับมาให้น้องนวดต่อน้ำหนักมือดีมาก ระหว่างนวดก็คุยไปเรื่อย ฮาดีมาวันนี้คุ้มค่าจริงๆทั้งนวด+นัว”
saw001

“คุยดีครับ คุยได้เรื่อยๆ แบบสบายๆ ไม่นานไฟก็มาเราก็ไปต่อกันที่เตียงน้องเริ่มจากบิ้วก่อนเลย ฝีมือถือว่าลื่นไหลดีครับ นานแล้วจำรายละเอียดไม่ค่อยได้ จำได้แค่อ่อนๆ อย่างผมเจอน้องได้ไม่นานนัก็เสร็จเรียบร้อยไป  จากนั้นน้องก็มานวดให้ พร้อมกับชวนคุยไปเรื่อยๆ นวดสบายจนผมเกือบหลับเลย ดีที่น้องชวนคุยเรื่อยๆน้องมีเล่าให้ฟังเรื่องหนัง Sex and Zen 3D ด้วยครับ เล่ามาเป็นฉากๆ เลย (ผมไม่เคยดูอ่ะนะ) ไม่รู้น้องอยากจะสื่อว่า พี่ไปฝีกวิชามาใหม่ หรือเปล่า  ตอนนั้นคิดไม่ทัน ไม่งั้นจะให้น้องช่วยฝึกวิชาให้ซะเลย 
สรุปดีกว่า: น๊อตโต๊ะ @Lovely Spa ตัวเล็ก หุ่นดี บางกรอบ บริการเยี่ยมครับ”

jx1977

“น้องน็อดโตะ.....สาวเหนือน่ารักมีชื้อสายจีนด้วย
หลังจากเข้าห้องน้องอาบน้ำให้สะอาดจริงๆคุยเก่งสนุกด้วย
ตัดมาที่เตียงนอนค่ำให้น้องนวดก่อนการนวดน้ำหนักเมือใช้ได้สบายดีครับ
น้องตัวเล็กบางแพรว นมพอดีตัว ไร่ดูดนมลงมาถึงหอย ทนไม่ไหวแล้วจับทาสีเลย
คือการใช้ หอย ถูไถ่ สไลด์ กับกล้วยเรา ซึ่งเสียวมาก 
แต่ที่ผมชอบน้องน็อตโตะ มากที่สุด ของการนวดครั้งนี้ก็คือ การใช้มือนุ่มๆ 
ของน้องจับเบาๆ แล้วชักขึ้นชักลง พร้อมใส่เจล คล้ายน้ำหล่อลื่น เธอทำได้นิ่มนวเนิบๆ สอดประสานลงตัว 
จนกระทั้ง ผมก็ถึงสวรรค์จนได้ แบบไม่ต้องพึ่ง option
ขอบคุณอีกครั้งน้องน็อตโตะพาเราขึ้นสวรรค์ทั้ง ……”

batman2557

“ หน้าใส ออกแนวแดนซากรูระหน่อย ๆ ยังดูเด็ก ๆใส ๆ อยู่เลย ผิวขาวเนียนละเอียดโอ้วว ......  เล็กๆ บางๆ แต่ไอ้ที่นูนก็นูน ว้าวก็ว้าว ได้รูปสมส่วนดีครับ ชอบอีกอย่างคือตูดน้องงอนมาก ขอบคุณน้องมากครับ มันชั่งมีความสุขจริงๆเลยครับ  ขอบอกว่าน้องสวยใสน่ารักมาก ๆ ครับ น่าซ้ำมากเลย”
pitchor

“ ตามคำแนะนำครับ  อดใจไม่อยู่ว่างเมื่อไหร่ก็คิดถึงน้องๆ ที่ LovelySpa หทัยราษฎร์ ติดอะไรนักหนาก็ไม่ทราบได้ครับ  เอาเป็นว่าครั้งล่าสุดเมื่อวานก่อนเข้าไปก็โทรสอบถามกับ PR ที่น่ารักคอยแนะนำข้อมูลอย่างดี ส่งรูปส่งข้อมูลให้เลือกจนได้ลงตัวที่น้องน้อตโตะ ที่มีคน review ให้เยอะจึงขอท้าพิสูจน์ครับตกลงรับนัดเรียบร้อย   ไปถึงร้านก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีเช่นทุกครั้งนั่งดื่มน้ำเย็นๆ รอน้องน๊อตโตะเคลียร์ตัวเอง  พอน้องพร้อมก็มารับชวนขึ้นไปประลองฝีมือกัน ก็เดินตามขึ้นไป ในใจคิดว่า ตัวเล็กๆ ขาวผิวดีแบบนี้ มันส์แน่ๆอิอิ  พอขึ้นห้องก็นั่งคุยซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำเป็นไปตามรีวิวครับ น้องเค้ามีทีเด็ดเรื่องการอาบน้ำจริงๆ ขอข้ามเนื้อหานะครับเอาเป็นว่า แซ่บมาก  พอถึงเตียงน้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงกระบวนท่าสุดสยิว ทีเด็ดจริงๆ ไม่นานผมก็ต้องยอมพ่ายไปครับ
แต่ขอบอกครับ น้องน่ารัก นิสัยดี บริการเยี่ยม ไปลองครับ”

suckseed

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราะหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 12:10:07 PM 10 มิถุนายน 2017 »

center] ♥น้องใบบัว♥
ไฟเตอร์มาใหม่ ลุคบ้านๆ อวบแน่นแรงดี ร่าเริงแอบกวนตลอด นึกว่ามือตบนักกีฬาวอลเลย์บอล พละกำลังเต็มร้อย มีแถมมีเบิ้ลจัดได้ตลอด!!!

size=13pt]จัดน้องสายบู๊มาให้ลอง เห็นครั้งแรกก็เข้าทาง สาวตัวสูง อวบคม แน่น ดูเซ็กซี่เล็กๆ น้องใบบัว เธอจัดการให้แบบ Non Stop จริงๆ ประเภทพี่มีแรงเท่าไหร่ใส่เข้ามาได้เลย  ไม่มีหวงตัว ได้ทุกกระบวนท่า ถ้าใครทนไม่ไหวจะจอดรถ น้องก็ไม่ว่า ทุกเวลาที่หมดไปถ้ามั่นใจว่าแข็งแรงพอเต็มที่ได้เลยครับ ....ข้อดีของที่นี่คือเปิดถึง ตี 5 (มีน้องๆอยู่ตลอด)มีโอกาสคงต้องกลับไป Lovely Spa อีกครั้งเพราะตอนลงบันใดมามองเห็นน้องๆอีกหลายคนน่าตามเก็บ   สุดท้าย...ขอบคุณเจ้าของร้านและ PR.ทุกคนด้วยครับ^^-.,-”   
thanasit 
size=13pt]น้องเพิ่งมาไม่นาน อ่านจากการบ้าน น่าสนใจ ตามไปลอกตัดเข้าห้องกันเลย อาบน้ำเสร็จนอนรอ คำแรกที่เอ่ยออกมาพี่หนูไม่เก่งนะ สอนหนูด้วย แต่การกระทำมันไม่ใช่ประกบปากจูบอย่างดูดดื่ม ยังไม่พอซุกไซ้ตั้งแต่อกลงไปข้างล่าง จับร้องเพลงซะ เสียวจนเกือบแตก โหลดของแล้วลุยต่อ มีเด้งรับตลอด ตามใจทุกท่า กดยาวจนจบไปนอนให้นวดกันต่อ น้องก็คอยเขี่ย คอยกระตุ้น จนมันขึ้นมาอีกไม่รอช้า โหลดของอีกรอบ แล้วเธอก็ขึ้นควบ ไม่มียั้งกระแทกกระทั้น มันอยู่คนเดียว ขอทำเองบ้าง ขึ้นข้างบนจนจบรอบสอง เหนื่อยจริงๆ ไฟท์เตอร์ ชัดๆ คนนี้^^-.,-”   
saw001 

Moderator
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 12:10:52 PM 10 มิถุนายน 2017 »

[b น้องกลิ่นดาว    [/b][/color]ไฟเตอร์ดวงใหม่ บู๊ลุยทะลุทลวง ร่องเรือผจญเพลิงฝ่าคลื่นดั่งโจรสลัดได้เลย กับเธอคนนี้ วัย22สูง165 เพรียวบางแอบเฟี้ยวฟ้าว สะใจสไตล์เฮฮาปาจิงโกะ!!!!

[/center]
size=13pt]"คืนนี้จองไว้น้องใหม่คนนึงชื่อกลิ่นดาว  ชื่อฟางแล้วแปลกๆนิดๆ  เข้ามาถึงร้านเลยไปสิบนาที  พีอาร์ใจดีบอกว่าไม่เปนไรจร้าและรับประกันน้องสายบู๊แน่ๆ  น้องราคาเบาๆเลยจ่ายคอร์สจบไปเลย    พี่บอกพีอารขอเตรียมแก้วเปล่าสองแก้วและน้ำแข็งด้วย  ตอนแรกน้องกลิ่นดาวยังงงอยู่  หลังจากเข้าห้องก็จีบเบียร์กับน้องกลิ่นดาว  ท่าทางน้องกินเก่งยอมแพ้น้องลองไปเอาของเธอมากินต่อ  สักพักรู้สึกมื่นๆมือเริ่มสั่นอยู่ไม่สุข  ลองสอดเข้าไปสัมผัสไฟหน้า ขนาดกำลังดีหัวยืนเลยทีเดว  อารมณ์พามาถึงจุดนี้เราปลอกเปลือกทั้งสอง  เริ่มจากจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์  ลองมาดูดนมชมกลิ่นน้องรู้สึกเสียวมาก  ผลัดกันให้น้องเปนฝ่ายรุกบ้าง  แม่เจ้าเริ่มจากร้องเพลงสดๆเลย  ลุยกันสักพักใหญ่โหลดซีดีมาใช้งานต่อดีกว่า  น้องบอกว่าอยากเสดเลยจัดไปหลายท่า  จนเราทั้งสองเหงื่อแตกขึ้นสวรรค์ไปทั้งคู่  ^^-.,-”   
D2T 

Moderator
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 12:11:29 PM 10 มิถุนายน 2017 »

♥น้องสั่นเซ♥
สาวน้อยสุดสวยหน้าใส น่ารักสไตล์คาวาอี้!!!! พูดญี่ปุ่นได้หยั่งกะมาจากชินจูกุ!!!! แบ๊วบริสุทธ์ผุดผ่อง
นึกว่านกฮัมมิ่งเบิร์ดสวมกิโมโนกระซิบอยู่ข้างๆ

น้องสั่นเซ  LovelySpa น่ารัก นศ ม.ดัง มาทำงานพิเศษ งานดีเกินวัยใสๆวันนี้ว่าง(อีกแล้ว) เลยนึกถึงน้องๆที่ LovelySpa กะจะมานอนนวดเสียวๆ ฟินซะหน่อยไปถึงก็ดูรูปจากมือถือก่อน เข้าไป ทาง PR แนะนำน้อง สั่นเซ  ว่าน่ารัก ใสๆ เลยขอรูปดู ปรากฎว่าโดนนนนเลยคับเลยจองคนนี้ก่อนไป ซึงไปถึงก่อนเวลานิดน้อย น้องพึงเข้าห้องมาเลย (น้องยัง fresh) มาก  นั่งรอ 15 นาทีได้น้องเดินเข้ามา โอ้.. น่ารักจริง  ชำระค่าใช้จ่ายแล้วเดินจูงมือน้องขึ้นบนเลยคัรบไปห้อง น้องก็บอกว่า เดียวน้องถอดเสื้อให้นะคะ ก็ให้น้องถอด พับเก็บอย่างดีเราเองก็ช่วยน้องถอดด้วย เพราะว่า มันรู้สึก XX ดีครับ  หลังจากนั้นน้องก็ขัดถูตัวอย่างสะอาด น้องเน้น ที่น้องชายเป็นพิเศษ นึกในใจ มีของแถมแน่นอน  และแล้วตัดไปที่บนเตียง น้องบอกว่าจะนวดตัวให้ก่อน เราก็โอเค นวดไปได้ 15นาทีทมั่ง เราก็หื่น เลยให้นวดข้างหน้า บิ้วเลยดีก่าจากนั้น หน้ามือเป็นหลังมือเลยคับ น้องบิ้วแรงมาก เลียตั้งแต่หัวถึงเท้า มาหยุดที่ น้องชาย แล้วก็เผลอแป๊บเดียว น้องอมซะมิดด้ามเลยคัแล้วรูด ดูดแรงมา เราก็พยายาม ต่อสู้ โดยการบีบนมน้องเค้า เล่นที่ ป่าน้องสาวเค้าน้องบอกว่าเสียวดี ขอเสร็จก่อนพี่ได้มั้ยคะ เราบอกได้ๆๆ เลยทำให้น้องเสร็จก่อน 1 รอบ น้องตัวเกร็ง น้องดังมากกกเสร็จกลับมาก็ดูด่ที่น้องชาย ซะพัก ผมก็แพ้ แตกในปากน้องเค้าเลยครับสุดยอด น่ารัก อายุน้อย 10/10 ครับ  ^^-.,-”   
Wut-iPhone

งานนี้ไปแบบด่วนๆ แต่ต้องจองกันพลาดครับ ไม่ได้เจอน้องเกือบ 2 อาทิตย์ ความคิดถึงมันเรียกร้องครับ จองคิวแรกของวัน PR แหม่ม สาวสวยจัดการให้เรียบร้อย ไปถึงร้าน พอดีเวลา น้องมารออยู่แล้ว จ่ายค่าสินสอดแล้ว นั่งรอแป๊บเดียว  วันนี้ชั้น 3 เลย เพิ่งรู้ว่าเริ่มแก่ หอบ แฮ่กๆ เลย น่าอายจริงๆ ครับ    มาที่ห้องไม่ต้องถามสุขภาพกันแล้ว ขอกอดให้หายคิดถึงหน่อยเถอะ น้องสั่นเซให้ความร้่วมมือดีครับ แถมยังมีหยอดว่า คิดถึงเหมือนกัน น้องมาช่วยถอดชุด ดูแลมากๆ อีกเช่นเคย นี่แหละผมว่า สเน่ห์ของน้องเลยครับ ถอดชุดออกมา ขอกอดอีกซักที งานอาบน้ำวันนี้มี บอดี้ด้วย สบู่ด้วยนะครับ ...นานๆ จะเจอแบบนี้ที  ต้องยั้งๆ ไว้ซักนิด ถ้าผมตามใจมีหวังพุ่งแน่ๆ ครับ มาต่อที่เตียง น้องให้พักโดยการนวดผ่อนคลายให้ครับ ดีมากๆ อันนี้จริงๆ ครับ 30 นาทีเห็นจะได้ พอ "หันหน้ามานะค่ะ " คราวนี้ใส่กันยับเลยครับ ผมนี่นอนนิ่งๆ ให้น้องจัดการ รับรองว่าโคตรฟิน ร้องเพลงให้แบบสดๆ ถึงกับต้องดิ้นกันเลยทีเดียว ... พอน้องมีอารมณ์ร่วมแล้ว อะไรๆ ก็มาครับ  พอใกล้จะถึงต้องสะกิดน้องให้พอ กลัวจะจอดรถ เดี่ยวน้องจะโกรธ เอา อิอิ แล้วจากนั้นก็สาวไปอีกซักนิด ต้องสะกิดอีกรอบ ว่าพี่ "หมดแล้ว" ...   ำสบายตัวกันไปครับ ฟินมากๆ ครับน้องสั่นเซ    ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานฟิน งานดีจริงๆ มาที่นี่บ่อยๆเพราะ 95% ทอนตลอด อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดการบ้านครับ ฟินกันเรื่อยๆ เลย  ^^-.,-”   
Micro_t 
ไปมัน 2 วันติดอีกและ ติดอกติดใจอะไรหนักหนา วันนี้ก็เช่นเคยไปแบบไม่จอง แต่มีเป้าหมายในใจไว้แล้ว น้องสั่นเซ ที่เคยขึ้นงานกันเมื่อนานมาแล้ว ช่วงนี้น้องเข้าร้านบ่อย เลย ขอจัดซักนิดนึง น้องมาโชว์ตัว ก็เลือกเลย จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอซักนิด   ประเมิณจากสายตา ความน่ารักยังเหมือนเดิม  มาที่ห้องน้องจำได้ว่าเคยขึ้นงาน ชอบน้องสั่นเซตรง ความเอาใจใส่นี่แหละครับ งานเอาใจ 100 เต็มไปเลย พูดจาหวานๆ ได้ค่ะๆ   ผมนี่เคลิมเลย กับน้องสั่นเซ นี่ต้องสุภาพเข้าไว้มากๆ เลยครับ งานดีๆ จะตามมาเอง เริ่มจากงานอาบน้ำ ถอดชุดออกมา ก็ของแท้แม่ให้มา ถึงจะไม่บึ้ม อะไร แต่ก็เยอะอยู่พอตัวนะครับ นิ่มดี ใช้ได้เลย อาบน้ำดี สะอาดครับ ถู ล้วงให้หมด  งานนวดนี่ประทับใจเลยครับ น้องนวดเป็น น้ำหนักดีมากๆ เล่นเอาเกือบหลับ เพลินจริงๆ ครับ งานบิ้ว อันนี้ เน้นว่า นุ่มนวล ค่อยๆ ครับ ถ้าน้องมีอารมณ์ ร่วมมานี่ ได้อะไรมากกว่าที่คิดเลยนะครับ ผมนี่ฟินเลยวันนั้น อยากจะต่อรอบซ่ะจริงๆ แต่ตังค์มันไม่อำนวย   แต่คิดว่ารอบหน้า ก็ต้องไปซ้ำคนเดิมนี่แหละครับ งานฟินจริงๆ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้ว   นานๆ จะเจอแบบถูกใจแบบนี้ ไม่ต้องขอ ไม่ต้องพูดมาก ขอบคุณ PR แหม่มนะครับ ดูแลดีอีกเหมือนเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดค่าการบ้านตลอดเลยครับ ผมนี่แฟนประจำ Lovely เลย  ^^-.,-”   
Micro_t 
ปกติไม่ใช่แนวขี้เมื่อย สงสัยลมหนาวเริ่มพัดมา คนเราเลยอยากลองเปลี่ยนแนว ไลน์ถามPR บ่ายนี้มีน้องคนไหนมั่ง PR แสนน่ารัก ตอบกลับพร้อมส่งรูปน้องAL..มา โอ้วโย๊ะ ขาวจั๊ว โนตม ว้าวเข้าทาง แนวนี้สเปคเลย กะจะไปบ่ายแก่ๆ แต่เห็นแล้วอดใจไม่ไหว รีบขับรถไปหทัยราษฎร์เข้าไปร้านปั๊บ เจอละน้องAL...แต่สายตาเจ้ากรรมแว๊บไปเห็นด้านใน โอ้ว สาวๆอีกเพียบ งั้นขอดูหน่อยนะครับPR ก็คุยดีมากเรียกน้องมาให้ดู โอ้ว แหล่มๆเยอะมาก ที่ว่าเปคแล้ว เจอเปคกว่า นี่มันอะไรกันดงนางฟ้ากันรึ เอาคนนี้ละคร๊าบ เจอน้องต้อนรับดีมาก ฟินลิ่งเกินแนวที่คุ้นเคย น้องอาบน้ำให้ ไอ้ข้างล่างก็แข็ง*ไม่อนุญาต#05*กละ แต่พอก่อนมานวดกันก่อนน้ำหนักฝีมือการนวดดี หลับได้หลับไปแล้ว แต่ไอ้ข้างล่างนะไม่หลับอะดิ พลิกขึ้นมา น้องเล่นหนอน โอ้วมาจัดกันเถอะ โอ้ว งานดี ไม่มีอิดออด งานนี้ สงสัยต้องไปอีก ^^-.,-”   
ruri x 

แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)