Ads
 07:39:52 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมย์ งานทอนที่คุ้มราคา  (อ่าน 10490 ครั้ง) A A A A
Abbstrapp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:29:32 PM 10 ตุลาคม 2017 »

ย้อนกลับไปเมื่อปลายเดือนที่แล้ว บรรยากาศฝนตกพรึมๆ แก้อาการเหงาจัด เลยนัดเพื่อนว่าจะไปเที่ยวกัน เพื่อน2คนไม่เคยเที่ยวนวดเลยอยากลองเราก็จัดให้ เหมากันไปเลย4คน
ไปถึงร้าน ช่วง3ทุ่ม น้องๆเหลือประมาณ8คน
ก็เลยให้เพื่อน3คนเลือกก่อน ใจจิงผมรอน้องจูนแต่เพื่อนดันตัดหน้า ก็เหลือสายบู้คือน้องเมย์ก็เลยจัดเลยคับ
ขึ้นห้องน้องเค้าก็บอกเลยว่าคุ้นหน้า555 น้องเมย์อัธยาสัยดีครับ ชวนคุยตลอด ที่ชอบคือมาถอดกางเกงให้ Finnnnn
จากนั้นน้องก็อาบน้ำให้ อาบดีมากคับเชคอุณภูมิน้ำตลอด ขัดยันใส้ ผมชักทนไม่ไหวเลยขอน้องเค้าซัก1รอบในห้องน้ำ(ไหนๆก็โปรไม่อั้น)
น้องบอกไม่มีถุง ด้วยความไม่ยุ่งยากเลย ร้องเพลงสดเลยคับ ลงทุกครั้งมิดด้วมตลอด เหมือนในหนังAvเลย น้องร้องไหมลูบไปผมก็ไม่ทำให้เสียเวลาคับ ช่วยน้องเค้าเลย
น้องก็รู้งาน ลงไปทาสีลูกบอลผมทั้ง2เสียวสุดๆ จนต้องแตกพ่ายไป เต็มอกน้องเค้าไปหมด.... เกือบจะได้ที่จอดรถแล้วเชียว555
กลับมาในห้อง ก็นวดรอรอบต่อไปน้องนวดดีครับชวนคุยตลอดนวดไปเลียไปจนผมเกร็งไปหมด มาถึงยก2แล้ว ผมขอช่วยน้องเค้าบ้างคับ ใช้วิชานิ้วมังกรบอกเลยคับว่า ช่วงล่างน้องเค้าแน่น และแฉะมาก น้ำน้องนองไปหมด ช่างน่าลงไปซดให้จิงๆ ผลัดกันทำจนจบไปทั้ง2ฝ่าย รอบ2น้ำไม่มีแล้วคับ555
น้องเช็ดให้จนสะอาดแล้วก็ลงไปร้องเพลงให้แถมให้อีก แล้วก็นอนคุยกันจนครบเวลาครับ
สรุป
อาบน้ำ10/10 อาบไปร้องเพลงไป
รูปร่าง8/10 รูปร่างสมส่วน
ไฟหน้า8/10 นมแท้แม่ให้มาไม่ใหญ่มาก
ช่วงล่าง9/10น้ำนองคลองไม่ตัน
Gf9/10 ชวนคุยตลอดไม่เหงาฟิวแฟนเลย
#สรุปแล้วOKมากครับ คนนี้ต้องซ้ำจนร้องขอชีวิต
#พลาดตรงลืมถ่ายรูปคับ น้องเค้าไม่ชอบอีกอย่างต้องปิดเครื่องคับ555
NuttWava
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:29:44 PM 14 พฤษภาคม 2018 »

ร้านไหนครับ เห็นมีกระทู้ร้านอื่นมาร่วมที่นี่เยอะ เลยไม่แน่ใจร้านไหนเลย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)