Ads
 01:51:59 AM 15 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องเลโก้ @Funky Spa  (อ่าน 3439 ครั้ง) A A A A
Lightning
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:22:34 AM 09 พฤษภาคม 2019 »

ได้ข่าวว่ามีน้องใหม่ มาทำงานช่วงเดือนเมษา สาย C
ตัวเล็กน่ารักมากว่าจะตามไปเก็บงาน
แต่น้องกลับบ้านสะก่อนช่วงสงกรานต์ รอไปเกือบเดือนเลย
ดูรายการร้านเจอน้องก็กลับมาแล้วไม่รอช้าก็รีบจองเลยครับ

เจอน้องเลโก้ตัวจริงน่ารักเลยครับผิวขาวสาวเหนือ
ไฟหน้านี้เด่นมาเลย ของแท้ แน่น
เข้าไปในห้อง น้องชวนคุยดีครับ มีแซวหยอกหน่อยๆ
ตอนแรกเห็นเด็กๆ นึกว่าจะขี้อาย
ที่ไหนงานแซ่บอยู่นะครับ น้องเป็นงานหายห่วงเลย
เด็ดตอนอาบน้ำนี้ละครับ
ตอนแรกคิดว่าอาบแบบธรรมดาละ
ที่ไหนได้มีบิ้วบอดี้ในห้องน้ำด้วยผมโคตรชอบเลยแบบนี้
ได้คะแนน GF ไปเต็มๆ ฟอกสบู่แล้วค่อยๆ ถูไป แปปๆมีเซอร์ไพรส์ บิ้วแบบบอดี้
ตัวถูพร้อมไฟหน้า35แท้ของน้อง งานนี้เราสองสะอาดพร้อมกันแน่นอนนน

อาบน้ำเสร็จ ไม่รอช้าไปที่เตียง แต่ผมไม่เร่งรีบรอดูน้องบิ้วครับ
รอดูว่าเด็ด สมคำร่ำลือป่าว
เริ่มจากนอนคว่ำก่อนมีนวดผ่อนคลายซึ่งต้องบอกเลย
น้องทำได้ดีครับ เห็นตัวเล็กแบบนี้มีเเรงกดอยู่นะ
เสร็แล้วก็หงายหน้าโดนน้องไล่จุ๊บบ อือฮืออ เสียวซาบซ่าน
จุ๊บล่างไล่ขึ้นมาข้างบนแล้วจูบปาก
ผิวสัมผัสเนียนนุ่มของน้องช่วยปลุกอารมณ์มาเต็มที่อีก
เพิ่มด้วยสกิลร้องเพลงที่ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ

ถัดจากนี้ก็จัดกันเต็มๆ บอกเลยอารมณ์ร่วมน้อง ซาวน์เสียงมาเต็มขนาดนี้ ไม่แปลกใจเลย
ที่มีคนชอบน้องเยอะ จองกันรัวๆ ผมเองโชคดีว่างช่วงเที่ยงๆพอดี รีบจองเลยหลังร้านเปิด
ได้เจอน้องสักทีฟินมาก

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)