Ads
 07:19:48 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอ... เมื่อพุธที่ผ่านมา ใครแปลงร่างเป็นคนแคระทั้ง 7 น๊าาาา  (อ่าน 31426 ครั้ง) A A A A
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« เมื่อ: 11:45:49 AM 28 มกราคม 2011 »

ฮิๆๆ

ไม่มีไรครับ

เค้ามาทวง เห็นหายไปสองวันแร้ว  wanwan011

รีบมานะค๊าบบบ ก่อนจะมีรายการคุยกับมดฮิ๊ว

หรือ แฉแต่ค่ำโดยพ่อหมี  wanwan004

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:31:39 PM 28 มกราคม 2011 »

เค้าก้อมารออยู่นะ ให้เวลาอีกนิดหน่อย ม่ายง๊านนนนน..แฉ  wanwan024

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:34:39 PM 28 มกราคม 2011 »

ได้ข่าววงในว่า

แคลเซี่ยมสูงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แสดงว่าอยากโต  wanwan004

jaawsumran
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:31:48 PM 28 มกราคม 2011 »

ขอติดตามเลยครับ  เพราะชอบจังเลย  อะไร แฉๆ นี่
tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:48:49 AM 29 มกราคม 2011 »

เอ... จะเป็นเรารึเปล่าน้า wanwan004

ก็วันพุธที่ผ่านมานะครับพี่น้อง ที่นัดไปวาเลนไทน์กัน....มีแต่ท่านพ่อหมีกับท่าน huge ที่มา T^T

ไปเจอท่านพ่อหมีมาครับหน้าตาหล่อเหลามาก มิน่าไปไหนถึงได้ทอนตลอด ฮ่า ๆ

ท่าน huge หล่อตี๋ แต่ละคนเล่นเอาผมไม่กล้าเรียกน้องเลย กลัวน้องผิดหวังที่ไม่ใช่สองท่านนั้น

แต่สุดท้ายความหื่นมันล้นหูจริง ๆ ครับ เล็งเป็น ชม. จนท่านพ่อหมีต้องไปทำธุระ เหลือกันสองคนกับท่าน huge

ท่าน huge อาฆาตน้องเสื้อเขียวไว้คนนึงไม่ทันได้เห็นหน้า เลยอดเลย

ยังไงมันก็ต้องจัดซักคน ท่านพ่อหมีก่อนไปชี้เป้าไว้ว่าเบอร์ 92 เนี่ยแหละ ช่วยจัดการเปิดลายแทงให้พี่ที  wanwan007

ที่จริงผมชอบน้องอยู่คนนึงแต่ท่านพ่อหมีบอกว่าระวังนะจะกรุบกริบ ไอเราก็ด้วยความมือใหม่เลยไม่เสี่ยงดีก่า

ถึงเวลาอันสมควร เลยบอกท่าน huge ว่า จัดเบอร์ 92 ก็ได้ครับพี่น้อง

ท่าน huge ก็เดินไปส่งผมขึ้นสวรรค์ที่เค้าเตอร์

พอออกมาเจอกันทีแรกออกแนวอึ้ง ๆ เพราะน้องเค้าควรจะเรียกผมว่าน้องมากกว่า ก็เล่นอายุปาเข้าไป 30 แล้ว ฮ่า ๆ wanwan006

แต่ก็ไม่เป็นไร อาศัยที่ขาวเป็นสปอตร์ไลท์ กับโคมไฟหน้ามหึมามาก ๆ เลยพอกรุบกริบไป

พอถึงห้อง สั่งกาแฟ สั่งน้ำ น้องก็เปิดน้ำ จัดผมถอด  wanwan006

แระก็ถอดเสื้อผ้าออก เห็นไฟหน้าแล้วแทบหงายท้องเลย ขาวมั้ก ๆ ใหญ่มั้ก ๆ ตอนแรกนึกว่าของปลอม

เราก็เลยต้องชิมซักหน่อย นัวเนียไปเล็กน้อยน้ำก็เต็มพอดี

น้องเค้าเลยพาผมไปถอดขน เอ้ย พาไปอาบน้ำ

อาบไปนัวไปเนียไป จนทนไม่ได้ ก็มาที่เตียงทั้งเปียก ๆ แบบนั้นแล้วก็เริ่มด้วยน้องสเปย์เปื่อย

ฝีปากพอใช้ได้ครับแต่ไม่ถึงกับดีมาก ทำไปซักพักแกก็จับ WOT เองเลย

ผมเป็นคนแพ้ท่านี้อยู่แล้ว แทบแพ้แตก เค้าก็โยกไปผมก็กินแคลเซี่ยมไป ของจริงมะช่ายของเก๊น้านั่นนะ ใหญ่เลยจุกไม่นอลออกน้ำตาล ๆ

ทำไปทำมาชักไม่ไหว เปลี่ยนไปเบสิค ขอบเตียง Doggy จบด้วย WOT อย่างรวดเร็ว

พอจบแล้วน้องเค้าก็ให้นอนแล้วก็นวดขาให้อีก ผมก็เกือบจะเผลอหลับเพราะว่าพึ่งออกเวรมา ทั้งเหนื่อยทั้งเพลีย

น้องเค้าก็มาถามว่าจะต่ออีกรอบไหม ผมก็มีนัดบวกกับร่างกายไม่ไหวแล้วเลยยอมดีกว่า

ออกมาคุยกับท่าน huge ต่อซักพักก็อำลากันเพราะต่างคนต่างมีนัดต่อ

ผมเล่าไม่ค่อยเก่งนะครับมือใหม่ ยังไงต้องขอขอบคุณท่านพ่อหมีกับท่าน huge ด้วยนะครับ ที่พาไปขึ้นสวรรค์รอน ๆ 555+
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:37:47 PM 29 มกราคม 2011 »

หูยยย การบ้านแบบนี้เรียกทอนนะคร๊าบบบบ

แต่อิจฉาอ่ะ ได้ของใหญ่จริง แถมตัวจริงขาวมากด้วยยย

งานนี้จากคนแคระไปเป็นคนโตก็เพราะได้แคลเซี่ยมขาววววว น่าอิจฉาจริงๆ

ขอบคุณการบ้านดีๆนะครับ  wanwan019

tummtumm
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:18:58 PM 29 มกราคม 2011 »

ผมชอบเด็ก ๆ มากกว่าอ่าครับท่าน huge เดวขอตามท่านไปเหม่งจ๋ายบ้างน้าค้าบ  wanwan020
*

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:23:53 PM 29 มกราคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะจ้ะ พี่จดเบอร์น้องคนนี้ไว้ในหัวตั้งแต่วันนั้นแล้ว อาฆาตไว้ว่าต้องไปจัดสักดอก
  ปล.สงสัยอยากไปเมืองกะพี่ hugh แล้วล่ะสินะ แต่ขอบอกว่า วาเลนไทน์ยังมีดีกว่านี้อีกนะ ว่างๆก้อแวะกลับมาเก็บได้ wanwan004

*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:27:39 PM 29 มกราคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะจ้ะ พี่จดเบอร์น้องคนนี้ไว้ในหัวตั้งแต่วันนั้นแล้ว อาฆาตไว้ว่าต้องไปจัดสักดอก
  ปล.สงสัยอยากไปเมืองกะพี่ hugh แล้วล่ะสินะ แต่ขอบอกว่า วาเลนไทน์ยังมีดีกว่านี้อีกนะ ว่างๆก้อแวะกลับมาเก็บได้ wanwan004

น้องเสื้อเขียว แหล่มมากกกกกกกกกกก

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:28:48 PM 29 มกราคม 2011 »

ผมชอบเด็ก ๆ มากกว่าอ่าครับท่าน huge เดวขอตามท่านไปเหม่งจ๋ายบ้างน้าค้าบ  wanwan020

เมื่อวานไปแวะมาครับ ไม่ได้ขึ้นนะครับ

ลูกค้าแกเผอิญโดนตามกระทันหัน

เจอเด็กมากๆ ... ห้าสิบ ยังไม่หกสิบ จากเพื่อนบ้าน

นมยังขึ้นไม่เต็มเลยยย  wanwan035

*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:29:50 PM 29 มกราคม 2011 »

เค้าเห็นแวบเดียวเค้าก้อรู้แล้วว่าแจ่ม แต่ทำไงได้ ไม่ทันได้เห็นเบอร์น้องอ่ะ
  ปล.น้องตั้ม ไว้คราวหน้ามาเร็วนิสนึงสิครับ พี่ก้ออยากไปจัดหนักเหมือนกันน๊า

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:31:04 PM 29 มกราคม 2011 »

น้องเสื้อเขียว แหล่มมากกกกกกกกกกก

ทำไงดีอ่า เค้าอยากได้น้องเสื้อเขียว wanwan006

*

« ตอบ #12 เมื่อ: 02:37:00 PM 29 มกราคม 2011 »

เนอะท่าน หุ่นอย่างโดนง่ะ  wanwan006

amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:40:50 PM 29 มกราคม 2011 »

แถวใหนเหรอคับ วาเลนไทน์  wanwan044
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #14 เมื่อ: 05:57:39 PM 29 มกราคม 2011 »

การบ้านฝั่งธนฯของท่าน tummtumm นี่เอง  นึกว่าใคร

สโนไวท์รุ่น 30  ถูกคนแคระปราบซะแล้ว    wanwan019   
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)