Ads
 10:25:07 PM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน 4.แนะนำน้องใหม่ น้องเมย์ แห่ง @ Dream Spa ขาว หน้าหวาน หุ่นเซ็กซี่  (อ่าน 23049 ครั้ง) A A A A
Neung24
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 07:05:48 PM 13 มิถุนายน 2013 »

การบ้าน 4.แนะนำน้องใหม่ น้องเมย์ แห่ง @ Dream Spa  ขาว หน้าหวาน หุ่นเซ็กซี่

ต่อจาก การบ้านบท. 3 เลยคับ ในวันเดียวกันด้วย หุหุ. สงสัยเราฟิตจัด.  wanwan003
            น้องเมย์ วันที่ 9/6/56

ตื่นเต้นอีกแล้วทุกครั้งมาถึงร้านดรีม.  มาไม่เคยหยุดเลย  ทำไมเราหื่นบ่อยจัง.  wanwan011
ถึงร้าน. เจอ พีอา. คุณตูนคับ. ทักทายอย่างสุภาพ อย่างดีคับ. เกือบทำให้เราเคลิ้มเลย
(ในใจถ้าเป็นสาว จะจีบล่ะ)  :).   เอาล่ะ. ถึงเวลาเลือก. แต่ไม่เห็นน้อง คงตัดสินใจไม่ได้
นั่งสักพัก  .ลุกลี้ลุกลน. ( โธ่ มาหลายครั้งแล้ว ยังไม่ชินอีกเนี่ย. )<<คิดในใจ
พีอา เดินเข้าคุยกระซิบ สนใจน้องแนวไหน. เราบอก แนวไหนก็ได้ รักน้องทุกคน   wanwan007
ไม่ต้องเรียกน้องมาทักทายทีละคน.  พีอา คัด น้อง ที่มี ไม่มีคนจอง
คือ น้องเมย์.   เดินไปหาน้องเมย์  โอ้โห  เราเริ่มสำรวจไม่รอช้า มอง หน้าตาน้องเมย์
แบบว่าสูง หน้าหวาน ทักทายอย่างสุภาพทีเดียว.  แปลกใจ น้องน่ารักขนาดนี้ ยังไม่มีใครจอง
เอาล่ะไม่รอช้า รีบๆขึ้นห้องรวดเร็ว. เพราะเราดิ มัวแต่มองน้องเมย์  เป็นเวลานานไปหน่อย
ก็น้องน่ารักจริงๆ.น้องใหม่ซะด้วย.    แปลกใจ ไม่มีใครจองไว้.  น้องเมย์ให้เราอาบน้ำก่อน
รีบอาบน้ำชำระล้างให้เสร็จเร็วๆ เพื่อเพิ่มเวลาความเสียว สยิ้ว สักนาที สองยังดี.  ถึงตอน เรานอนคว่ำ
ให้น้องเมย์นวด กำลังดีคับ เอาใจดี. ดูเหมือนน้องเมย์ยังประหม่าอยู่ คงเพราะน้องใหม่ หรือไม่ก้อ
หน้าตาออกแนว ผู้ร้ายมั้ง. -_-". เลยถามน้อง.  ไม่ใช่คะ แค่ไม่ชินลูกค้าหน้าใหม่คะ พร้อมยิ้ม
เลย เราไม่รอช้ารีบสร้างความคุ้นเคยขณะนวดหลัง ด้วยวิชาศิลปการพูดจากประสบการณ์ขายประกัน.
ในเวลาไม่นาน น้องเมย์ค่อยๆ ผ่อนคลาย เริ่มเปิดอกคุยกัน         น้องเมย์ บอกว่า พี่หนึ่งคะรีบหงายได้คะ.
 ด้วยอันเสียงไพเราะ  ภาพแรกเห็นชัดๆ สภาพน้องเมย์ ไร้สิ่งปกป้อง. บนตักตัวเรา.  สัดส่วนทรงสวย
ถึงกับเผลอหลุดปาก.  น้องเมย์ได้ยินถึง บอกว่า.  จริงรึเปล่า คุยสร้างความสนิทสนม ต่อ
เริ่มต้นเลย. สร้างความคุ้นเคยผ่อนคลาย พูดคุยคับ ควรสุภาพน้องด้วย.
มันทำให้เปลี่ยนบรรยากาศดีขึ้นเลย ไม่งั้นอาจได้แบบหล่น อย่างดี คือ กรุ๊งกริ๊ง  wanwan017
เพราะน้องใหม่อยู่คับ. ควรเข้าใจด้วย  ถ้าสำเร็จ ได้แบบ ทอนเลย.  เอาล่ะ เข้าเรื่องล่ะ. ผลสำเร็จ
ด้วยวิชาจนได้.  น้องยิ้มหัวเราะเยอะขึ้น. เริ่มใกล้ชิดมาก อู้วว์ หลังจากนั้น. น้องเมย์เริ่มเอา
ตัวนัวเนีย...จับขัดถู. เล้าโล้มเลีย..ไปมาบนตัวเรา จนรู้สึก สยิวเลย สังเกตเห็น ว่ามีสักรูปหลังไหล่ขวา  Shocked
รูปอะไร  ขออุบ อยากรู้ลงมาเอาเองนะคับ  หุหุ ถึงเวลา น้องเมย์นั่งตักตรงขึ้น  ตรงใกล้ๆ
ลูกพ่อเลยแล้วน้องจับมือผม น้องเมย์บอกว่า รู้สึกดีไหมคะ แล้ว  ย้ายที่ไฟหน้า. ครบสองมือ   
หลังจากนั้น .....  ชะช่าชะช่า โอลันล้าาาา.  โยเย้ yesssssss   รู้สึกเหมือนแผ่นดินไหวเลย
มือเราซนจัง. จับเล้าโลมไปทั่วตัวน้องทุกจุด.  เตียงสั่นเกือบหลุด.  :wanwan020:แฮ่กๆๆ
ไปมาพร้อมเสียงน้องคราง เซ็กซี่เลย.  เราถึงกับ ฮู้วววว์ยิ้บปี้ ทีเดียว ผมมีความสุขมากคับ. wanwan013
เสร็จ  แล้วนอนพักคุยกัน. น้องถาม ทำไมพี่อึดจังแถมดูแลน้องอย่างดีเลยคะ.ไม่บังคับ รับฟังน้องบอกเลย wanwan012

แต่เวลาหมดเสียก่อน กำลังฟินอยู่เนี่ย   . หลังจากอาบน้ำ เสร็จออกห้อง.  wanwan010

การบ้านนี้ที่เขียนมายังไม่ถึงครึ่งเรื่องทั้งหมด คับ

ขอบคุณ. คับ ร้าน @Dream Spa เลียบทางด่วนรามอินทรา. พาน้องใหม่ได้ไม่ผิดหวัง. 

อยากรู้จักน้องใหม่.  ติดต่อ. ร้าน@Dream Spa    ขอจอง น้องเมย์ แห่ง @Dream Spa 

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:15:56 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ชั่วโมงนี้  ท่านหนึ่ง คือ คนที่ผมอิจฉาที่สุดแล้วครับ

ปลาเซ็กซี่มาก ๆ  wanwan019
Neung24
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:32:59 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ชั่วโมงนี้  ท่านหนึ่ง คือ คนที่ผมอิจฉาที่สุดแล้วครับ

ปลาเซ็กซี่มาก ๆ  wanwan019

ขอบคุณ.  wanwan012
เทียบคุณเอ๊บบี้ไม่ได้สักนิด.  wanwan016
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:52:11 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ผมยอมคับพี่1 ชั่วโมงนี้พี่น่าอิจฉาเบอร์1ของบอร์ดจิง กินนางฟ้าเป็นว่าเล่น แถมการบ้านสุดยอดมากคับ wanwan017
Neung24
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:56:55 PM 13 มิถุนายน 2013 »

ผมยอมคับพี่1 ชั่วโมงนี้พี่น่าอิจฉาเบอร์1ของบอร์ดจิง กินนางฟ้าเป็นว่าเล่น แถมการบ้านสุดยอดมากคับ wanwan017
ขอบคุณคับ

ไม่ได้กินนางฟ้า. . -___-" ผมเป็นทาสนางฟ้า ยอมให้ทำอะไรได้หมด....  Embarrassed Embarrassed
ผู้ใหญ่เฮง
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:15:39 AM 14 มิถุนายน 2013 »

ผู้ใหญ่คิดว่า ท่านคงจะเป็น เทพบุตรนักรักเป็นแน่แท้

การบ้านลาเอียดมั่ก  ภาพน้องเม ทำผู้ใหญ่ไม่อยากไปอำเภอแล้ว...โฮย  wanwan044
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:30:41 AM 14 มิถุนายน 2013 »

คุณหนึ่งถ่ายรูปสวยมากเลยอ่า

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:57:34 AM 14 มิถุนายน 2013 »

เทพคนใหม่จุติแล้ว
นับถือๆ
 wanwan017
Neung24
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:04:44 PM 14 มิถุนายน 2013 »

คุณหนึ่งถ่ายรูปสวยมากเลยอ่า

ขอบคุณคับ.  wanwan017
Neung24
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:06:22 PM 14 มิถุนายน 2013 »

เทพคนใหม่จุติแล้ว
นับถือๆ
 wanwan017

เราแค่โชคดีคับ wanwan012 wanwan012
Neung24
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 04:50:16 AM 15 มิถุนายน 2013 »

เยี่ยมเลยค่ะ รออ่านการบ้านฉบับต่อไปค่ะ  wanwan013

นางฟ้าพารามาอ่าน ยิ่งผมเขิล. อายแทบมุดดินเลย. >____<"
pat_arsenal
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:18:07 AM 16 มิถุนายน 2013 »

แต่หละการบ้านพี่เค้า อ่านยังไง ชายแท้ก็ต้องอิจฉาเป็นธรรม  wanwan007

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
Neung24
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:19:59 AM 16 มิถุนายน 2013 »

แต่หละการบ้านพี่เค้า อ่านยังไง ชายแท้ก็ต้องอิจฉาเป็นธรรม  wanwan007

wanwan019 wanwan019 ไม่ได้ตั้งใจให้อิจฉาคับ. การบ้านเพื่อให้รู้จัก น้องเมย์คับ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:24:42 PM 16 มิถุนายน 2013 »

wanwan019 wanwan019 ไม่ได้ตั้งใจให้อิจฉาคับ. การบ้านเพื่อให้รู้จัก น้องเมย์คับ

ตอนนี้รู้จักแล้วครับ

Embarrassed

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Neung24
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:15:53 AM 17 มิถุนายน 2013 »

ตอนนี้รู้จักแล้วครับ

Embarrassed

wanwan024 wanwan024 อิอิ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)