Ads
 04:47:34 PM 07 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างการบ้านน้องโซดา@ lovely spa หทัยราษ  (อ่าน 11564 ครั้ง) A A A A
Blacktis
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:27:51 PM 18 สิงหาคม 2013 »

สวัสดีครับ ขอส่งการบ้านน้องโซดาครับ
ก่อนมาผมเคยเจอน้องเค้าครั้งนึง วันนั้นผมเลือกน้องอีกคนไว้แล้ว อยู่ดีๆก็มีนางฟ้าอีกคนเดินผ่านมาแล้วก็ออกไปนอกร้าน
เลยหันไปถามPR ได้ความว่าเป็นนางฟ้าของที่นี่แหละ ชื่อโซดา ก็เลยตั้งใจว่าคราวหน้า ต้องขึ้นสวรรค์กับนางฟ้าคนนี้ให้ได้

สมใจครับ ตอนนี้เธออยู่กับผมสองคนบนห้องแล้ว ใจสั่น ตัวสั่น ดึงเธอมานั้งตักบนเก้าอี้ ไซร์เธอเบาๆ ตัวผมก็สั่นตลอดจริงๆ เพราะชอบสไตล์น้องเค้าครับไซร์เพลินจนน้องบอกอาบน้ำก่อนเดียวหมดเวลา น้องก็เลยพาไปอาบน้ำให้ ไม่ไหวครับ เลยโดนเธอไปหนึ่งทีในห้องน้ำ หน้าน้องตอนเสียว เซ็กมาก ทำให้อารมณ์ผม หลุด แตกค่ามือน้องอย่างรวดเร็ว

หลังจากนั้นน้องก็พาขึ้นเตียง บอกตามตรงผมก็ยังไม่หายตื่นเต้น นางฟ้าที่ชอบ จะได้นอนข้างกายผมแล้ว
น้องน่ารักมากครับ คุยสนุก เป็นกันเอง ไม่ถือตัว จนได้เวลา น้องก็จัดแจงทำให้ตัวผมเสียวแล้ว ผ่อนคลายมาก หน้าตาน้องได้อารมณ์เซ็กมาก งวดนี้ผมอึดมาก น้องก็ไม่ย่อท้อ ขย่มผมไม่หยุด จนสุดท้าย ก็ได้ไปสวรรค์ด้วยน้างฟ้าสุดสวยคนนี้

สรุป
หน้าตาสวย(สไตล์ที่ผมชอบ)
หุ่นเพียวเอวเล็กสวยเซ็กซี่
อกไม่ใหญ่มาก แต่จับติดมือ ชอบไปอีกแบบครับ
งานดีตั้งใจทุ่มเทมาก
อัธยาศัยดีมาก คุยสนุก

ขอนุยาดเพิ่มปลาร้าน ฝีมือป๋าออยแมนค้าบ  wanwan019
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:27:35 AM 19 สิงหาคม 2013 »

น้องโซดา การบ้านเยอะมาก ๆ  มีโอกาศคงต้องไปเจอตัวจริงมั่งคับ  wanwan019
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)