Ads
 02:34:22 AM 14 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หุ่นนางแบบบางเป๊ะ + นางพยาบาล แสนสวย +10 นางฟ้า  (อ่าน 2769 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:44:13 PM 29 พฤษภาคม 2015 »

DAISY (น้องเดซี่)

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ
พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!
ระดับ1-2"ออโต้จัดให้เลยสุดคุ้ม!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ
pitchor

“เป็นเวลาเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมายังบ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr อีกคนหนึ่งซึ่งเป็นการเจอกันครั้งแรกกับprคนนี้ เป็นprที่น่ารักคนหนึ่ง  ผมก็มานั่งที่โซฟา พี่ก็มาแนะนำน้องๆที่ล่ะคนเหมือนเดิม ดูไปดูมาผมก็ถูกใจเข้ากับน้องหุ่นดีขาวๆคนนี้ " น้องเดซี่"คับเธอมากับชุดสีฟ้าสว่างสดใส่กับผิวขาวๆอกขาวๆของเธอช่างเป็นอ่ะไรที่สุดจะบรรยายจริงๆคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เดซี่ ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ อื้อหือ หุ่นน้องนางคนนี้ช่างชวนเตลิดไปไกลเหลือเกิน หน้าอกอาจจะไม่ใหญ่ แต่หุ่นและผิวพรรณเนี้ยขาวเนียนละเอียดจริงๆคับจนผมเผลอตัวเผลอใจไปกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาน ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ และอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆ เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ น้องวีต้า ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ
[color=redboooy555][/color]

“น้องเดซี่ ผิวเนียนตัวบาง. พริ้วไหว เล่าให้ฟังสั้นๆ นะครัช ลีลาเด็ด แซ่บเวอร์อาบน้ำดีจนฟินซะพอถึงที่นอนปุ๊ปงานมาเต็มพอถึงช่วงกลางลำปั้ปเราเจอแผ่นซีดีตกอยู่น้องใส่ให้ทันควันโหลดเลยจบละค้าบคงไม่คาใจนะครัช
hs007

“เดซี่แห่ง lovely spaของเขาดีจิงคับบตัวเล็กแถมยังบริการดีโคตร  คุยเก่งเฟรนลี่อีกต่างหากตอนเดินขึ้นไปเราก็ไม่กล้าคุยเขาก็มาคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานานแถมยังโคตรน่ารักพูดแล้วเขินอาบน้ำดีสะอาดเลยทีเดียวตัดมาที่เตียงเลยละกันตอนแรกจะนวดก่อนเขาก็ถามว่าเส็ดก่อนดีไหมจะได้มีเวลามานวดหลังจากนั้นก็อย่าให้พูดเลย...ไปละพอเส็ดปุปก็นวดตัวให้ต่อนอนคุยอยู่สักพักก็จัดรอบสองเส็ดสบายตัวเลย 5555กลับบ้านพร้อมรอยยิ้มที่ฮุบไม่ได้ถือว่าเป็นประสบการที่ดีมากคับ

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไปมาพร้อมๆกัน ส่วนมือผมสองข้างก็เริ่มโต้ตอบบ้าง บีบเค้นเนินหน้าอกของน้องไปมา ไม่นานนักน้องก็เริ่มเร่งจังหวะมากขึ้น จนผมทนไม่ไหว พุ่งทะลักออกมาอีกรอบจนได้ โอ้โห คราวนี้ผมตัวเบาเลยจริงๆ น้องถามว่า “พี่ไปอาบน้ำเลยไหมคะ” ผมต้องบอกน้องกลับไปว่า “พี่หมดแรงเลย ขอนอนนิ่งๆซัก 5 นาที” น้องถึงขนาดหัวเราะเลยครับ “บอกว่าวันนี้น้ำหมดตัวแล้วพี่” พอใกล้หมดเวลาน้องก็พาผมไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้สะอาด หมดเวลาชั่งโมงครึ่งพอดี ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาอย่างมีความสุข ทั้งหมดแรง ตัวเบาหวิวและเริ่มง่วง กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนจาก เป็นอันว่าวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุขมากๆได้ปลดปล่อยแบบชนิดที่สมใจจริงๆ ฝากน้องเดซี่คนนี้ไว้ด้วยนะครับ น้องน่ารักมากจริงๆงานบริการก็ดีมากๆสไตล์แบบหวานๆมีบู๊เหมือนกันในบางจังหวะ ลากันไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ......
srethathorn

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:46:28 PM 29 พฤษภาคม 2015 »

น้องวีต้า

พยาบาลสาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3" หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงพยาบาลเอกชนชื่อดังท็อปของประเทศ สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีประทับใจ!!!" [/color]

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

การบ้านฉบับนี้ขอแนะนำประสบการณ์ดีๆอีกครั้งนึง ที่อยากจะแชร์ความประทับใจให้ชาวนวดกระปู๋ทุกคนได้ทราบ เพื่อเป็นวิทยาธานในการมาพักผ่อนที่นี่ เธอชื่อ น้องวีต้า ฟังดูแล้วดูดีไฮโซเลยครับ ผมติดตามข้อมูลทางไลน์ของร้านตลอด  ผมไม่ได้มาเยี่ยมเยียนที่นี่นานแล้ว มีการเปลี่ยนแปลงมากมายเกี่ยวกับน้องที่นี่ เรียกได้ว่า ผมแทบไม่รู้จักน้องคนไหนเลยตอนนี้  555  ไม่ต่างจากการเป็นลูกค้าใหม่ก็ว่าได้  ส่วนเรื่องราวของน้องจะเป็นยังไงติดตามได้ดังนี้เลยครับท่านผู้ชม......สำหรับน้องวีต้าคนนี้  ผมได้เห็นรูปน้องมาทางไลน์ของที่ร้านครับ  แต่ก็ไม่มีน้องคนไหนที่เป็นเป้าหมายโดยตรง เพราะว่าอย่างที่บอกครับ  ไม่ได้เข้ามาที่นี่นานแล้ว พอมาถึงก็ทักทายกับตามธรรมเนียมกับน้องนัท  จิบน้ำเก๊กฮวยรอซักประมาณ 5 นาที น้องนัทก็ให้น้องๆที่มว่างอยู่ประมาณ 5 คนออกมาโชว์ตัวให้ดูครับ ที่จำได้ก็มี น้องดาวเรือง น้องเลม่อน น้องข้าวปั้น น้องเมจิ น้องเจเจ  น้องแต่ละคนดูดีครับ แต่อย่างว่าครับ นานๆมาที มันยังไม่โดนเท่าไหร่ ผมจึงยังไม่ได้เลือกใคร  มีลูกค้ามาก่อนผมสามคนครับ เลือกไปแล้วสองคน อีกคนยังไม่ได้เลือกใคร ผมก็คิดว่าเดี๋ยวมาใหม่ก็ได้คราวหน้า แต่ก่อนจะกลับครับ มีน้องคนนึงมานั่งตรงโซฟา แบบว่าสวยมากครับ ขาวและเนียนสุดๆ ใส่กางเกงยีนขาสั้น เสื้อสีขาว หุ่นแบบนางแบบเลย เมื่อเห็นแล้วพรางคิดในใจเลยว่า คนนี้ต้องใช่เลย โดนแบบสุดๆ น้องคนนี้ไม่ใช่ใครครับ น้องวีต้านั่นเอง ผมอยากจะเลือกน้องมาก แต่เหมือนดวงไม่ดีลูกค้าที่มาก่อนผมเค้าก็ถูกใจเหมือนกัน เค้าจึงได้เลือกก่อนตามลำดับ  แป่ววว  ผมนี่เซ็งเลยแต่ก็เข้าใจในกฎกติกา  เลยตัดสินใจไปข้างนอกก่อนครับ รอเวลาให้ครบ 1.15 ชั่วโมงเดี๋ยวค่อยมาใหม่  วันนี้ผมตั้งใจไว้เลยว่า จะต้องเจอน้องให้ได้ ก็เลยจองน้องไว้ กับ pr นัท ในเวลา  19.20 น. ถึงเวลาผมมาตรงเวลาแป๊ะ พอมาเห็นน้องวีต้าชัดๆอีกครั้งใกล้ๆ ใจผมบอกเลยว่าสมกับการรอคอยจริงๆครับ น้องสวยและน่ารักเอามากๆ การแต่งตัวของน้องในวันนั้นยิ่งส่งให้ตัวน้องดูดีมีสง่าเอามากๆครับ น้องเป็นคนตัวสูงเลยครับ ประมาณ 167 ซม. น้องผิวขาวครับ ผมยาวซอย ออกสีน้ำตาลทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกไม่ใหญ่ครับ แบบว่าพอดีคำ ขาสวยมากครับ เรียวงามจริงๆ หน้าท้องแบบราบ น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ ไม่ได้หวานจนหยดย้อย แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องพิเศษ แสงไฟสีส้มอ่อนๆ เพลงเพราะเปิดแบบเบาๆ ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องขาวไปทั้งตัวจริงๆ รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม น้องเริ่มจับน้องชายผมที่กำลังแข็งและตื่นสุดๆเล่นกับมือน้องไปมา ปั่นไปเรื่อยๆพร้อมกับโน้มตัวมาจูบที่หน้าอกทั้งสองข้างของผม ลิ้นน้องเริ่มทำงานหนักขึ้น ผมตื่นเต้นจริงๆแทบจะขนลุกไปทั้งตัวเลย ในขณะที่มือน้องก็ไม่ยอมปล่อยให้น้องชายผมเดียวดายเลย น้องยังคงปั่นไปเรื่อยๆแบบเนิบๆ ผมตัวเกร็งครับไม่ไหวแล้ว มือผมก็เริ่มทำงานเช่นกันบีบไปที่หน้าอกของน้อง จับไปที่ก้นนิ่มของน้องบีบไปบีบมาแบบได้ฟิวสุดๆ น้องเริ่มเดินเครื่องมากขึ้น นั่งบนตัวผมใช้จิ๊มิถูไปมากับน้องชายของผม ขนดกดำของน้องเริ่มแฉะ ไหลลื่นไปด้วยเจล ยิ่งทำให้การถูดียิ่งขึ้น น้องเริ่มเร่งสปีด มือสองข้างก็สาวไปพร้อมกัน ทั้งโยกทั้งสาว มันทำให้ผมยิ่งเสียวแบบทวีคูณ ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องวีต้าดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย  ยิ่งถ้าใครชอบแบบขาวๆสไตล์นางแบบนี่ รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้องวีต้าคนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง.......... -.,-”   
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:01:26 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

Lemon(น้องเลมอน)
" สาวออฟฟิส ดูดีมีสกุล หุ่นเฟิร์ม
เนื้อขาวเนียน ใสกริ๊ง ยามนิ่งน่ารัก
สุภาพเรียบร้อย ยามเคลื่อนไหวพริ้วดั่งสายลม
งานจัดเต็มทุกกระบวนท่า ลีลาสุดติ่ง"

" ขอเล่าเรื่องค้างส่งที่ lovely spa หน่อยนะครับพอดีวันนั้นลองแวะไปดูสักครั้งเห็นว่ามีการบ้านมาเอะขึ้นเลยลองดูล่ะกันนี้เป็นครั้งที่สองของผมที่ได้มาที่บ้านแห่งนี้จากเมื่อสองปีก่อน สภาพร้านและห้องก็ยังคงเหมือนเดิมแตที่แตกต่างคือน้องๆของร้านนี้ผมว่ามีเยอะขึ้นกว่าตอนนั้นเสียอีกและวันนี้ผมขอเลือกน้อง lemon ล่ะกันครับตัดมาที่ห้องเลยล่กันครับก็ตาม step ครับ อาบนำ้กันก่อน แอบเสียวกันนิดหน่อยก่อนถึงสนามจริง อาบน้ำเสร็จก็พักนวดกับแป่บนึงก่อน น้ำหนักมือถือว่าใช้ได้ครับหลังจากนั้นก็พลิกกลับมานอนหงาย คราวนี้ผมก็ขอสู้กับน้องบ้างครับไม่ว่าจะนมหรือน้องสาวน้องก็ไม่มีปฏิเสธครับยอมให้สัมผัสทุกสัดส่วนของน้องเลย สุดท้ายผมก็ยอมแพ้น้องเค้าถึงที่หมายไปจนได้ นอนพักกันแป่บนึงน้องก็ถามผมว่า...ต่อมั้ยพี่ซึ่งเหลือเวลาอีกแค่ 10 นาทีซึ่งถ้าเป็นน้องคนอื่นคงไล่ผมไปอาบน้ำแล้วครับ ยอมรับเลยว่าน้องเค้าเต็มที่จริงๆครับตลอดเวลาที่อยู่กะน้องน้องเค้าดูแลผมดีจริงๆครับและผมก็ตอบน้องเค้าไปว่าไว้คราวหน้าล่ะกันและพาไปอาบน้ำกันลงมาลากันข้างล่างสรุปนะครับหน้าตาผมจัดว่าดี 8.5/10หุ่น เยี่ยม 9.5/10นม ดี ไม่เล็กไม่ใหญ่ แน่นใช้ได้ 8/10ช่วงล่างเยี่ยม9.5/10งาน 9/10 คุยสนุกตามใจห่าวๆดีครับ"
gemterx

" 1 เดือนถึงจะมีโอกาสได้แวะ ซักครั้ง เล็กเป้าหมายไว้ที่ น้องเลม่อน ครั้งที่แล้ว พลาดซ่ะแบบฉิวเฉียด คราวนี้ น้องเพิ่งเข้าร้าน เป็นคนแรกของวัน สำหรับน้องเลม่อนด้วย จะพลาดได้อย่างไร  แต่สงสารคุณแหม่ม จริงๆ เลย PR สาวแสนสวย เดินขาเป๋ มารับรอง ได้ความว่า เพิ่งจะวัดกับพื้นไป สรุป พื้นชนะ เพราะแข็งกว่า อิอิ หายไวๆ นะครับ ขอ คุณแหม่ม ดูตัวน้องเลม่อน อีกครั้งนึง น่ารัก ใช้ได้เลยทีเดียว ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไปรอเชือดแต่โดยดี   เดินหลายชั้นหน่อยวันนี้ลูกค้าค่อนข้างเยอะ เล่นเอา หอบรอบประทานกันเลยทีเดียว แต่มาถึงที่ห้อง  อิอิ นั่งพักให้หายเหนือย น้องเลม่อน นี่เดินมานั่งใกล้ๆ อ้อมด้านหลัง นั่งกอด นั่งหอมกันเป็นการใหญ่ น่ารักอ่ะ หายเหนื่อยกันเลยทีเดียว พี่เจอน้อง ครั้งแรกนะครับ GF เกิน 100 จริงๆ นั่งคุยกันไป น้องก็ชวนไปอาบน้ำ  งานอาบน้ำนี่หวานๆ ไม่บู๊ ถึงขั้นล้างผลาญ เป็นไปอย่าง สบายๆ มีเสียงบ้างเล็กน้อย พอให้ลุ้นต่อ ว่า มีอีอะไรต่อไปน้า ...  ตัดมาที่เตียง ผมนอนคว่ำอย่างเป็นงาน โดยที่น้องไม่ต้องออกแรงสั่ง น้องนวดหลังให้อย่างสบายครับ  น้ำหนักมือถือว่าดีมากๆ เลย แล้วก็จัด Body มาให้ ไฟหน้าไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ขนาดพอดีมือ ลงน้ำหนักมาเต็มหลัง โว้ว ... ไม่อยากคว่ำแล้ว ขอหงายเลยแล้วกันนะ พอหงายมา ลิ้นน้อง เลม่อนก็ทำงาน เล่นเอสเอวลอยเลยนะครับ  แล้วก็โดนท่าไม่ตาย พระเจ้าจอร์ท ใจผมนี่กลัวมันจะหลุดเข้าไปจริงๆ แต่ยน้องบอก พี่ไม่ต้องกังวล หนูดูให้อยู่ไม่หลุดแน่นอน ปล่อยมาได้เลย ... แล้วก็โดนชุดใหญ่เข้าไป อีกแป๊ปนึง เละ เลยทีเดียว ... น่ารัก และแถมใจดีอีก ... น้องเลม่อน     ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง คุณแหม่มหายไวๆ นะครับ... อิอิ ขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับ ถึงว่าช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าไป แต่ก็ยังใจดี มอบส่วนลดให้แบบทุกครั้ง นะครับ  "
Micro_t

" หลังจากติดใจในรสเปรี้ยวของน้องเลมอนจากครั้งแรกเวลาผ่านมาพอสมควรอยากจะจัดกับน้องอีกสักรอบโทรถามว่าวคนไกนน้องมาบ้างแต่มันไม่ง่ายเลยพอน้องมาเราไม่ว่างพอเราว่างน้องไม่มาทนเฝ้ารอจนในที่สุดก็ถึงคราวประจวบเหมาะว่างตรงกับวันที่น้องเข้าสักทีถึงเวลารีบตรงดิ่งไป lovely spa เข้าไปเจอ น้องแหม่มไม่ต้องพูดกันมากเรียกน้องมาจ่ายค่าเสียหายแล้วก็พุ่งขึ้นไปที่ห้องเรยย ถึงห้องน้องก็เข้ามากอดพูดคุยทักทายเป็นกันเองไอ้เราปากก็คุยแต่มือมันไม่ยอมอยู่นิ่งสำรวจร่างกายน้องไปทั่วแล้วก็พากันถอดเสื้อไปนัวเนียกันต่อในห้องน้ำนีองหุ่นดีเหมือนเดิมเฟิมไร้ไขมันโค้งเว้า ขาเรียวดูดีน่าสัมผัสไปหมดมาต่อที่เตียงน้องบอกใจเย็นๆนวดให้ก่อนพอสักพักผมบอกไม่นวดแล้วมาเถอะน้องแล้วการนัวอบบจริงจังก็ได้เริ่มขึ้นทั้งบนล่างหน้าหลังโอ้ยยฟินสุดๆๆๆๆแต่แล้วปมด็ทนไม่ไหวโดนน้องจัดการไปแบบหมดเนื้อหมดตัว ที่จริงผมเห็นแค่หุ่นน้องเลมอนผมก็จะแพ้อยู่พอมาเจอน้องบิ้วเอาจริงก็จบเรยยพ่ายแพ้ยับเยิน ชิบจริงคนหุ่นดีอย่างนี้ไว้จะกลับมาจัดรอบสามอีกแน่นอน ใครชอบคนหุ่นดีแบบเหิมๆเป๊ะๆนี่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
rafa123

" ได้กลับมาเยือนอีกครั้ง ณ ที่แห่งนี้เพราะไม่รู้จะไปไหนที่ไม่หล่นชัวร์ๆแบบที่นี่เลย ว่าแล้วก็เปิดประตูเข้าไป มีน้องว่างอยู่สามคนแต่สงสัยวันนี้ดวงคงจะไม่ได้นวดเพราะน้องๆไม่โดนใจผมเลยสักคนเดียวกำลังจะกลับและแล้วประตูก็เปิดขึ้นพร้อมกับการก้าวเข้ามาของ หญิงสาวหุ่นดีมากๆ ขาวด้วย ทราบจากน้อง พีอาว่าเธอคือน้องเลม่อนที่ผมอยากเจอมานานแล้วแต่แอบกลัวว่าน้องพึ่งเข้าร้านคงยังไม่พร้อมขึ้นที่ไหนได้น้องบอกข้าร้านมาปุ้ปก็พร้อมทำงานทันที คนนิสัยอย่างนี้ผมมั่นใจเลยงานดีแน่นอนและแล้วก็จ่ายค่าสินสอดแล้วพากันขึ้นไปแอบเห็นน้องเป็นคนที่หุ่นดีมากๆแทบจะไม่มีไขมันเลย น้องเข้ามากอดแล้วก็ถอดเสื้อผ้าของผมออกได้ฟีลดีจริงๆพอน้องถอดออกมาได้เห็นหุ่นน้องแล้วผมนี่ยืนจ้องเลย55 หุ่นดีจริงๆเฟิมมากครับแล้วราก็ไปอาบน้ำกันก็ไม่มีอะไรครับอาบสะอาดดีตามงานทั่วไปแต่พอมาที่เตียงน้องนวดให้สบายตัวมากแล้วก็ขี้อ้อนมากๆเลย นวดไปนวดมาเริ่มไม่ไหงแระขอนัวกันเลยดีกว่านัวกับคนหุ่นดีๆนี่ได้อารมณ์ดีจริงๆครับงานน้องไหลลื่นบู้ดี สักพักผมก็ต้องพ่ายแพ้ไปแล้วน้องก็มานอนนวดคุยกันสักพักพากันไปอาบน้ำผมกะว่าจะพอแล้วแต่ไหงกลายเป็นเราเริ่มนัวกันในห้องน้ำอีกครั้งครั้งนี้นังกันนานเลยจนผมบอกน้องสงสัยจะไม่เสร็จแต่น้องไม่ยอมจึงจักการผมต่อจนกระทั่งเรียบร้อยรอบที่สองกันไปคาห้องน้ำเลย ผมนี่ฟินสุดๆเรยยย  คุ้มค่ามากๆครับกับน้องเลม่อน ใครมีโอกาสอย่าพลาดนะครับของเค้าดีจริงๆ
rafa123

" เมื่อเดือนที่แล้ว มีโอกาสได้ไปที่ LoveSpa (หทัยราษฏร์) กับเพื่อน ได้เจอกับสาวสวยหุ่นดี ชื่อน้องเลม่อนครับเพื่อนก็เชียร์ PR ก็เชียร์ ว่าน้องคนนี้งานนวดดีสุดยอด อิอิ ผมนี่...ไม่เลือกไม่ได้แน่นอนครับเข้าเรื่องเลยนะครับ น้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม แค่อาบน้ำกับน้องก็คุ้มแล้วครับ เรื่องนวดยิ่งเนียน ถูไถ ไหลเลื่อน มี น้องมี GF ระดับ 8  ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่องผมนี่...ทนไม่ไหว ให้น้องนอนเฉย ๆ ผมของทำเอง พอได้ยินเสียงน้องที่ปล่อยออกมาเป็นระยะตามความ.... ผมนี่...ถึงที่หมายเลย    สู้น้องไม่ไหว ให้คะแนน เต็มเลยครับ  แนะนำเพื่อน ๆ น้องคนนี้ไม่ผิดหวังครับ
nan99

" เริ่มกันเลย นานแล้วละการบ้าน ไปดึก จริง ๆ เป็นการบ้านที่ต้องส่งพร้อม ๆ กับน้องฮอลแลนด์ เพราะลงมาจากน้องฮอลแลนด์เสร็จก็ขึ้นต่อรอบกับเลม่อนเลย พิเศษวันนี้ pr เลี้ยงกาแฟ 1 แฟน คึกคัก ฮ่า ๆๆ ฟรี  1 แก้ว เลยลองดูของฟรีด้วย น้องเตรียมน้ำเสร็จเดินขึ้นไป เที่ยวนี้ได้ห้องใหญ่ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าแล้วก็ เดินเข้าหากันกอดกันกลมก่อนจะพากันเดินเข้าห้องน้ำ
ขนาดอาบน้ำมาแล้วรอบหนึ่งก็ต้องอาบซ้ำ น้องอาบน้ำให้อย่างดีถูหน้า ถูหลัง สไลด์ เอานมไถหลังไม่นานนักเสร็จ เช็ดตัวน้องบอกว่านอนคว่ำเลยคะ หนูจะนวดให้พี่ จากนั้นเจลก็เต็มหลัง แล้วก็ถูไถ ใส่นมเย็น นมร้อน ได้กาแฟวันแฟนก็ทำฤทธิ์ โด่สู้ตั้งแต่ออกจากห้องน้ำมาถึงนอนคว่ำ น้องแซว พี่มันใช้ได้จริง ๆ หรือตอบน้องไปว่า "ไม่รู้เหมือนกันเพิ่งกินนี้แหละเหมือนกัน" ความรู้สึกเออ ก็ดีเน๊อะคึกดี (ต้องขอบคุณคนเลี้ยงฟรี)
เสร็จก็นอนหายที่นี่นวดด้านหน้าน้องนั่งทับเอาจิมิ มาไกล้ ๆ น้องชายเล็ก ๆ แล้วก็ใช้เจลลูบถู แนบกับจิมิ โอ้วววว สุโค่ยย
สักพักก็นอนลงมากอดกันทำท่าโยกขึ้นลง น้องชายเล็กกระทบ ไรขนเสียวจนต้องบอกน้องว่า ขอทำเองได้ไหมีอ่าา
ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอก น้องบอกหม้าย ไม่ได้ ใช้มายาผู้ชาย ครึ่งเล่มเกวียน อ้อนอย่างเดียว จนเลม่อนใจอ่อน ยอมนอนแต่โดยดี เริ่มครับ
ไซร์ ซอกคอ เลียระหว่างนม ลากลิ้นจากฐานนม ถึงหัวนม สั่นลิ้น รัว ๆ เห็นขนน้องตั้ง@#%@&^%&^%!^*()&^%@#@&^%%()))&^#$%^^&*(()__$#^& ไม่เป็นภาษา
เนิบนิ่ม ๆ นอนบนตัวน้องจับน้องชายเล็กแนบ บนจิมิ แล้วก็โยกประหนึ่ง เราได้เสียกัน 
ไม่นานนัก ทำนบก็พัง แล้วก็นอนกอดกัน คุยกันถามว่าหนักไหม๊ตัวพี่
ไม่ค่ะ จริง ๆ น่าจะหนักและตัวอ้วนกลม
เสร็จก็เดินไปล้างเนื้อล่างตัว ให้กันแก้ผ้าคุยกันคลอเลียร์ หอม กอด ซุกไซร์จนหมดเวลา กาแฟวันแฟนก็ไม่หมดฤทธิ์ ของเค้าดีจริง ๆ กาแฟวันแฟน (ขายของซะงั้น)
รูปจะจับ แต่น้องบอกว่า ขอหนูอยู่เงียบ แล้วมีคนขึ้นหนูเยอะ ก็พอค่ะ
หุ่น 10/9.5นมสวย 
จิมิน่ารัก (น่า ทาสี หอมหวานหวนชวนชิม)
ฟิวแฟน กอดได้ หอมได้ คล่อมได้ คลอเคลียร์ คุยเก่ง
ถามชื่อจาก pr กันเอาเอง ฟังว่ามาบ้างไม่มาบ้าง
ถ้ามีโอกาสบอกได้คำเดียว ผมจะขึ้นอีก"

โซลู@มอน

" เลมอน หวานๆที่ lovely spa ห่างหายจากวงการไปนาน พอมีเวลาเช็คไลน์ร้านน้องๆหน้าใหม่เพียบมาถึงร้านไม่คิดมากเลือกน้องเลมอนเลย สาวออฟฟิตหุ่นเปรี๊ยะ ผมยาวสวยงานอาบน้ำนุ่มนวล ลูบไล้ทุกซอกทุกมุมสะอาดหมดจดงานนวดน้ำหนักมือกำลังดีเคลิ้มจนเกือบหลับ สักพักน้องเริ่มชะโลมน้ำมันมากขึ้นเริ่มบีทูบี นอนมองกระจกได้ฟิวดี นมถูหลัง น้องสาวถูก้นพลิกกลับมาน้องเริ่มบิ้ว ลิ้นไวมากพริ้วจริง ถึงเวลานวดกะปู๋ น้องเพิ่มเจลเข้าไปค่อยๆบีบนวด ลูบไล้อย่างนุ่มนวลมันเสียวอย่างช้าๆ ต้องขอพักเป็นระยะๆขอน้องดูดนมบ้าง นมสวยธรรมชาติขนาดพอดีกับตัวน้อง จุกสวยพอดีคำขอบอกว่าเนื้อตัวสวยจริงๆ หุ่นนางแบบ หาไขมันไม่เจอ สำรวจร่างกายพอสมควรแก่เวลาก็ให้น้องเผด็จศึกได้เลยพี่ไม่ไหวแล้ว แนะนำครับถ้าชอบแนวงานหวาน ฟิวแฟนน้องเลมอนครับ ไม่ผิดหวัง"
"saw001"

" ห่างจาก นกป ไปเกือบปี กลับมาเยือน lovely spa อีกครั้ง ครั้งนี้ดวงมาสมพงษ์กับสาวสวยหุ่นดี นามว่าน้องเลม่อน เห็นแว๊บแรกก็ถูกใจแล้ว pr ยังมาแนะนำอีก เอาล่ะ ตรงกับใจเราเลย แบบนี้ต้องจัดน้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม
หัวยันตรูด ยิ้มตลอด หัวเราะไม่หยุด เออดีเนอะ ไม่เครียด เริ่มดีมีชัยไปกว่าครึ่งช่วงนวด งานดี ถูๆไถๆ ซอกไซร้ไปทั่ว รูดปรื๊ดๆ
ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่อง รู้จังหวะดีมาก สุดท้ายก็สุขสมอารมณ์หมายมี 100 คะแนน ผมให้ 200 เลย ยอดเยี่ยมทุกเรื่อง กลับไปมองหน้าเมียยังเห็นเป็นหน้าน้องเลม่อนอยู่เลย อยากฝากบอกน้องว่า ไว้วันหน้าจะไปคุยความหลังครั้งเยาว์วัยกันอีกนะ"

วินนี่ เดอะปู๋

"โดนใจมากกับ S-curve ของเธอ หน้าตาสไตล์คุณหนูไฮโซนิดๆขึ้นห้องไปเลย ห้องใหญ่สไตล์รีสอร์ทเหมือนเดิม แล้วก็สบตาสุดเซ็กซี่รัญจวนใจของน้อง ยังไม่ทำอะไรเลย อารมณ์ความกระหายของผมมาเลยครับ กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันไปอย่างนาน ไม่ต้องรีรอ สักพัก อ้าวข้าวของไปกองกันคนละทิศละทางเลย น้องยังไฟแรงอยู่เลย แต่เราแรงน้อยแรงหมดก่อนเลยขอเบรคไปอาบน้ำให้หายเหนื่อยก่อน ว่าแล้วฮอร์โมนพุ่งปรี๊ดมาทันที หลังจากเจอน้องเลม่อนจัดการ เลยรีบลงมาต่อที่เตียงอีกรอบหนึ่งโอ้ว โอ้ว หุ่นแบบนี้ จะเล่นท่าไหนก็ได้ ไม่เป็นอุปสรรค จากน้องอยู่บนสลับมาล่าง พลิกตัวกลับมา ....... แอบมองน้องผ่านกระจกหน้าหวานเคล้าความเปรี้ยวเซ็กซี่เร้าอารมณ์มาก ไม่นานหรอกครับ เรียบร้อยถึงสวรรค์สิบชั้นกันไปเลย ....... อีกหนึ่งลายแทงที่ดีแห่งปีเลยครับ น้องดีๆแบบนี้สุภาพไว้ครับ ทอนสบายๆ"
bathman11

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:03:57 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:07:16 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

น้องอิงลิช
เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก เพรียวบาง เล็กดีรสโต เป็นเด็กดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" [/color]

วันนี้แวะไปเยือนถิ่นมีนบุรี ตามเคย คงไม่พ้นร้าน Lovely Spa ที่มีเด็กค่อนข้างเยอะ จึงชวนน้องทีมงาน ร่วมสำรวจไม่นานนัก ผมก็ขับรถถึงร้าน วันนี้น้องสตาร์ดังๆ หลายคนมาร้าน พีอาร์ นัท คอยต้อนรับอยู่ทีร้าน ด่้วยความแจ่มใสเหมือนเคยไปถึงก็ทักทายกัน กินน้ำกินท่า ก่อนเรียกน้องมาโชว์ตัว ก็มีน้องน่ารัก ๆ หลายคน แต่วันนี้มีน้องมาใหม่ หน้าตาใช้ได้ผิวพรรณ กลางๆ ไม่ขาวมาก แต่ด้วยความที่ พี่อาร์ บอกว่าเป็นน้องใหม่ อายุ 19 จึงอยากลองความ สด ใส ของน้องจึงเรียกน้อง อิงลิช น้องเตรียมน้ำเสร็จเรียบร้อย ก้อขึ้นห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ชัี้นบนสุด เตียง หกฟุต กล้ิงได้ไม่ตกเตียงน้องก้อมีเกร็งๆ บ้างตามสเตปเด็กใหม่ ใช้เวลาคุยกะน้องไม่นาน ได้ความว่าน้องพี่งมาจากต่างจังหวัด เริ่มมีการตอบสนองคุยเล่นกันเรื่อยเปื่อย ให้ผ่อนคลายทั้งคู่หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน น้องก็ยั้งไม่ค่อยเป็น ก็อาบน้ำกั้นปกติ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก้อ ตัดมาที่ห้อง น้องรูปร่าง บางหน้าอกพอมี เปิดฉากน้องก็จะนวดตามสเตป แต่ดูว่าน้องยังมะค่อยเปน ประจวบกับว่าน้องดูเด็กเลยอยากลิ้มลองน้องเต็มที่จึงบอกให้น้องให้มานั่งข้างๆ มองหน้าน้อง น้องก็เขิล ยิ้มเห็นฟันเหล็ก ดูน่ารักไปอีกแบบ จึงเริ่มรุกน้องเบาๆ ตั้งแต่ซอกคอน้องดูเซนซ์ กะบริเวณคอ กับหูเป็นพิเศษ ก้อนัวน้องไปเรื่อยๆ จนเริ่มรู้สึกว่าน้องเริ่มมีอารมณ์ ผมก็ได้ใจ ใส่ไม่ยั้งจนเริ่มมาโจมตีหนักขึ้นรุกช่วงล่างน้องหนักขึ้น น้องไม่ยอม เอาคืนบ้าง จนต่างคนต่าง ถึงขีดสุดจึง....จบลงด้วย หยาดเหงื่อแห่งความสุข
สรุป น้องได้ความสด เนื่้อตัวให้ 8 GF 8  งาน ยังใหม่ ให้ 7.5 ลองกันดูนะครับ-.,-”

fedfe676 

ร้านดี pr น่ารัก เลยมาบ่อยครับ มาวันนี้กะว่า ใครก้อได้ เพราะดึกแล้ว พอดีเหลือน้องอยู่ 4-5 คน วนไปวนมา ตกลงมาที่น้องอิงลิช ด้วยหน้าตาที่น่ารัก เหมือนจะยังไม่ 20 เลย หน้าเด็กมาก เลยเลือกน้องอิลิชไปลองทดสอบดู ได้ข่าวว่ามาใหม่ด้วย ยิ่งต้องลองตัดมาที่ห้อง น้องก้อปรี่มาจะถอดเสื้อผ้าให้เลย แหม บริการดีจริง เลยไปอาบน้ำกัน การอาบน้ำของน้องกงถือว่าใช้ได้ครับ ไม่ได้บิ้วให้จะเสร็จในห้องน้ำ แต่ก้อถูๆ วนๆ แบบเบาๆ เพื่อความสะอาดไปเรื่อยๆ แบบกำลังดี พอมาที่เตียง น้องก้อเริ่มลุยเลยครับ ให้เรานอนคว่ำ แต่ผมดันนอนหงาย เหอๆ กลายเปนว่าไม่ต้องนวดแระ จัดการเลย น้องใหม่ก้อจริง แต่ถือว่าฝึกมาดี บิ้วจนเสียวมาก มือก้อสาว ปากก้อดูด ไซร้ตั้งแต่ซอกคอยันหว่างขา ขนลุกขนพองด้วยความเสียวนิ้วผมก้อกระตุกไปด้วย ต่างคนต่างฟิน พอเริ่มมีเสียงครางเบาๆ ก่อเริ่มจัดหนัก สุดท้ายแพ้แตกกระจุย หมดเวลาพอดี อาบน้ำแต่งตัว ได้ฟีลเด็กๆ น่าค้นหาครับ
สรุป
น้องคุยเก่ง น่ารัก สดใส 9
ไฟหน้า 8
ลีลา 9
ช่วงล่าง แน่นมากๆ 10
อารมณ์ร่วมสุดๆ 10-.,-”

bpoompit 

วันนี้ขอนำเสนอน้องใหม่  1 คนครับ น้องเพิ่งมาทำได้ไม่เกินเดือน  น้องชื่อ  English  ชื่อแบบอังกฤษเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นลูกครึ่งฝรั่งด้วยซ้ำ  แต่เห็นจากการโฆษณาทางไลน์ของทางร้าน  Lovely  spa  แล้ว  ถือว่าสวยน่ารัก สไตล์แนวแบบเดินควงกันในสยามพารากอนเลย ได้เห็นตัวจริงมาแล้วก่อนหน้านี้ เห็นแล้วขอบอกว่าโดนเลยครับ รู้สึกชอบเลย แต่ตอนนั้นติดธุระครับยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้อง ก็เลยเก็บเอาไว้ก่อน ก่อนที่วันดีๆวันนี้ที่รอคอยจะมาถึง น้องเป็นสไตล์เด็กๆใสๆครับ อายุระหว่าง 19 – 20 ปี ผิวเนียนมากออกขาวเลยครับ จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ  ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องเป็นคนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ไม่ถือตัวอยู่ใกล้ๆคุยด้วยแล้วมีความสุข แบบว่าอารมณ์นั้นเลย 55 เมื่อถึงห้อง น้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที  ในใจผมก็ตื่นเต้นครับอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน และก็ได้สำรวจสมใจอยาก น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ ไม่ได้ใหญ่มโหฬาร แต่เป็นแบบพอดีคำ มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนแบบน่าหยิก  ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง  ช่วงเนินสามเหลี่ยม มีขนดกดำสวยงาม ดูดี ดูสะอาดไม่รกตา แล้วเราทั้งคู่ก็พากันไปอาบน้ำครับ น้องเป็นอีกคนนึงที่อาบน้ำได้ดีเลย อันนี้ขอชมเธอบรรจงถูโดยใช้สบู่เหลวอ่อนๆถูทุกส่วนอย่างไม่รีบร้อน โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม น้องจุดประกายทำให้น้องชายของผมตื่นแบบไม่มีวันหลับก็ว่าได้ครับ 555 ตั้งโด่ชูชันแบบเสาโทรเลขเลยครับ ระหว่างอาบน้ำน้องก็ชวนผมคุยไปเรื่อยๆคุยไปทำไปแบบไม่มีหยุดหย่อน  มันเป็นช่วงเวลาอันแสนตื่นเต้นจริงๆ จะพาให้กระตุกไปหลายๆรอบ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อั้นเอาไว้ได้สำเร็จตลอดรอดฝั่ง  คิดในใจว่า “อย่าเลย เดี๋ยวกระสุนจะหมดสียก่อน 555” ตัดมาที่เตียงครับ น้องให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็ค่อยๆใช้มือน้อยๆบรรจงนวดตัวเบาๆ แบบเพลินๆท่ามกลางเสียงเพลงเพราะๆครอไปเรื่อยๆเบาๆ รวมไปถึงแสงสีส้มอ่อนๆพร้องทั้งกระจกวิเศษบานใหญ่ น้องคุยกับผมไปเรื่อยๆครับ ระหว่างที่คุยผมก็มองกระจกบานใหญ่ไปด้วย มันแบบว่าเห็นเรือนร่างน้องแล้วได้ใจสุดๆไปเลยน้อง  English คนนี้ 55 น้องนวดไปซักพัก ก็บอกให้ผมนอนหงายครับ แล้วน้องก็ค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วน้องชายของผม น้องค่อยๆคลึงไปมา ราวกับว่าจะน้องชายของผมอยู่ในคอนโทรลของน้องแล้ว ผมเสียวเอามากๆแทบขนลุกเลยทีเดียว พอคลึงได้ที่แล้ว น้องค่อยๆเปิดเกมรุกทันทีครับ แต่เป็นการเปิดเกมรุกแบบค่อยๆเดินเกมไปเรื่อยๆแต่แฝงไปด้วยคุณภาพ น้องใช้ลิ้นดูดไปที่คอไล่ลงมาเรื่อยลากผ่านหัวนมผมทั้งสองข้าง ไล่มาจนถึงสะดือและท้องน้อย ส่วนมือน้องก็ค่อยบีบเจลให้ลื่นมากขึ้นลูบไล้ไปทั่วร่างกายของผม  เมื่อได้ที่แล้วน้องค่อยๆจับน้องชายของผมชักขึ้นชักลงถูไปมากับหน้าอกและจุกอันงามของน้อง มาเร็วบ้างผ่อนบ้างสลับกันไปตามจังหวะของเกม ฝ่ายรับอย่างผมก็โต้ตอบบ้างโดยการ บีบเค้นหน้าอกน้องอย่างเมามัน ระหว่างนั้นก็เริ่มไซร้คอน้องบ้าง การตอบโต้คราวนี้อาจไม่ได้รุนแรงแต่ก็พาให้น้องร้องครางเบาๆได้เลย มือผมยังไม่ยอมหยุดค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง สังเกตในตอนนี้ได้เลยว่า ฝนเริ่มตกปรอยๆแล้ว นัวกันอยู่ซักพัก มันคงถึงเวลาที่ฝ่ายรุกจะปิดบัญชีซักที น้องเร่งสปีดแบบสุดๆโดยการใช้มือชักขึ้นชักลงกับน้องชายผมไปมา  จนในที่สุดผมไม่อาจต้านน้องได้อีกแล้ว ทั้งเกร็งทั้งกระตุกจนน้ำมันเครื่องพุ่งทะลักออกมาจนได้ 555 ตัวเบาหวิวอีกตามเคย แล้วก็หมดแรงอีกตามเคย สุดยอดเลยน้อง  English คนนี้ อยากจะยกนิ้วให้จริงๆ เสร็จกิจไปแล้วรอบแรก หันดูเวลายังพอมีเหลือ  น้องจัดให้ชุดใหญ่อีกรอบ แต่คราวนี้สุดยอดกว่ารอบแรกครับ  ผมลองเปลี่ยนจากนอนมาเป็นท่านั่งบ้าง ได้อารมณ์สุดๆเลย จนแล้วจนรอดน้ำมันเครื่องทะลักออกมารอบสอง  คราวนี้น่าจะหมดถังเลยครับ สงสัยจะต้องเติมใหม่อีกแล้ว 5555  หลังจากนั้นล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้านอนคุยกันซักพักจนหมดเวลา เดินลงมาจากร้านด้วยความสุขแบบชื่นมื่น เป็นอีกวันที่ต้องบอกว่า ประทับใจมิลืมเลือนครับ ซักวันจะต้องกลับมาแวะเวียนหาน้อง English คนนี้อีกแน่นอน ...ฝากน้องเอาไว้อีกคนนะครับ สำหรับวันนี้ขอลาไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ...................... -.,-”   
srethathorn 

วันเสาร์มันว่างทั้งกายและใจครับ เลยไปหาที่คลายเหงาหน่อย ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังนะครับ เพราะไปถึง lovely spa ตั้งแต่ยังไม่บ่าย 3 ทำใจไว้แล้วว่าอาจจะยังไม่ค่อยมีน้องๆ มาให้เลือกเท่าไหร่ แต่พอเปิดเข้าไปในร้านนี่ตกใจเลยครับ น้องยืนมะรุมมะตุ้มกันเต็มร้าน อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน สารภาพเลยครับว่าจริงๆ วันนั้นตั้งใจไปส่องน้องๆ เฉยๆ ยังไม่ได้ตกลงปลงใจอะไรว่าจะต้องเสียตัว แต่พอเจอน้องเยอะขนาดนี้มันอดใจไม่ไหวครับ เลยขอให้ pr ช่วยระดมกำลังน้องๆ มาให้ดูตัวกันซักรอบนึงก่อน ตอนน้องๆ ออกมาก็เยอะซะจนจำชื่อไม่ได้เลยครับ
แต่ทว่าน้องคนท้ายๆ ที่ออกมาโชว์ตัวก็สะดุดตาผมจนได้ เลยถาม pr แหม่มว่า น้องคนนั้นชื่ออะไร (ก็บอกแล้วว่าเยอะจนจำไม่ได้) ได้ความว่าน้องชื่อ อิงลิช ครับ ดูปากน้องนัชชานะคะ "English" ค่ะ ที่สะดุดตาก็เพราะดูใส ดููเด็กกว่าคนอื่นๆ ผมมันแพ้เด็กครับ แถมน้องยังหน้าดูจิกๆ เอ็กๆ ตัวเล็กเพรียว เข้าทางผม ก็เลยจับจองขอเป็นเจ้าของเธอสักชั่วโมง พอน้องออกมาต้อนรับผมก็ตามสูตรเลยครับ ให้น้องขึ้นก่อน เพื่อจะได้หื่นจากตอนเดินตามน้องขึ้นบันได น้องใส่กางเกงขาสั้น เสื้อแขนกุดมั้งครับ (จำเสื้อไม่ค่อยได้) พอเข้าไปในห้องผมก็กลัวน้องเขิน เลยจัดการถอดเสื้อ (ของผมเอง) ซะก่อนเลย น้องก็รู้งานครับจัดการตัวเองบ้าง หุ่นเพรียวไม่ต่างจากที่ประมาณไว้เลยครับ ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำ ไฟหน้าเล็กนิดเดียว (ก็เด็กนี่เนอะ เอาอะไรมาก) แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำของน้องดีครับ ตามมาตรฐาน มีเสียวบ้างนิดหน่อย แต่วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร น้องชายผมมันหวั่นไหวจริงๆ แค่น้องจับเบาๆ ก็ชูคอจะกัดมือน้องเค้าแล้ว พอน้องหันไปถูทีอื่นก็อ่อนลง พอกลับมาจับอีกก็ขู่น้องเค้าอีก เป็นอย่างงี้ 2-3 ครั้งเลย แต่โดยรวมก็สะอาดดีครับ เสียวดีครับ และระหว่างอาบน้ำยังมีมองหน้าผม แล้วยิ้มให้ผม ทำเอาผมเขินเลยครับ บางครั้งจับน้องชายผมแล้วก็ขำ อันนี้ยิ่งเขินใหญ่เลย (ไม่รู้มันเล็กกว่าที่น้องคิด หรือใหญ่กว่าที่น้องคิด) ในใจผมก็คิดว่า "นี่ถ้าไปเจอกันที่อื่น ยิ้มให้พี่แบบนี้ พี่ก็คิดน้าาา ว่า......" ออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ไม่ถามน้องเลยครับ นอนหงายเลยดีก่า น้องก็ไม่นวดแล้วครับ จัดการน้องชายผมทันที น้องก็ใช้ทั้งมือ ทั้งไฟหน้าช่วยกันบิ้วสลับกันไปครับ น้องชายผมยิ่งสู้ใหญ่เลย บางช่วงใช้ไฟหน้าถูนานจนผมต้องถามน้องว่าเมื่อยมั้ย แต่ด้วย service mind ครับ น้องบอกไม่เมื่อยค่ะ ตอนนั้นยอมรับเลยครับว่าเสียว แต่มันยังไม่เสร็จ น้องกลัวผมจะบ่นว่ามีอยู่ท่าเดียว แหวกขาจะขึ้นคร่อมผมให้ แล้วเอาน้องของเรามาถูไถกันให้เต็มที่แต่คนมีคุณธรรมอย่างผม เบรคน้องก่อนครับ มานวดกะปู๋ ไม่อยากทำเกินเลย (จริงๆ ผมป๊อดครับ ไม่กล้าให้สัมผัสกันมากขนาดนั้น) แต่ถ้าพี่คนไหนใจกล้า น้องคงไม่หวงตัวครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน พอเบรกน้องไว้ น้องก็กลับมาใช้มือทำให้เหมือนทีแรก แต่มือผมมันซนครับ ไปสำรวจถ้ำน้องเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ปากก็ซน ไปดูดนมน้องเค้าทำไมก็ไม่รู้ ระหว่างนั้นน้องก็สาวเต็มที่ครับพอใกล้เสร็จเลยบอกน้องจัดให้เต็มสปีดไปเลย แล้วก็เสร็จสมไปอาบน้ำกันครับ

สรุปงาน
หน้าตา 8.5
รูปร่าง 8.5 (ถ้ามีหน้าอกอีกนิด 9.5 เลยครับ)
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 1900 บาทครับ ถือว่าเป็น้องที่ค่าคอร์สไม่แพงของร้านนี้เลยครับ-.,-”

jimcastero 

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:08:39 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

น้องเทนนิส
ใหม่สั่นๆ!!!! แกะกล่อง เด็กๆสายL ไม่เคยทำในชีวิต สวยใส หน้าเรียว น่ารัก เพรียวบาง เห็นแล้วหลงรัก ชอบเลย!!!! หวานเยิ้ม ยิ้มแทบละลาย ร่าเริงสดใส โลกสวยทั้งใบ คุ้มมาก!!!

[/center]
 เหตุเกิดเมื่อวันไหน จำไม่ได้ แต่ไม่นานครับเห็นรูปในไลน์แล้วเกิดความสงสัยว่า น้องดูน่าสนใจแฮะ แป๊บเดียวก็มาถึงที่เก่าเวลาเกือบ 2 ทุ่มก็ตัดใจอยู่นาน แต่ด้วยราคากับส่วนลดเอาล่ะ ใช้ซะหน่อย สังเกตว่าที่ lovely นี่ ถ้าใครมาพร้อมๆกันหรือเพื่อนกันจะตั้งชื่อตระกูลเดียวกัน พอน้องพาขึ้นห้องมาแล้วก็เอาจับปลานิดหน่อยได้ปลามานิดหน่อยพี่ไม่ต้องถ่ายเยอะนะ หนูเขินเขินก็เขินน้องเป็นแบบผอมบาง ตัวสูงนะครับอาบน้ำ ยังธรรมดา ไม่พลิกแพลง ผาดโผนพอหลังจากออกมานอกห้องน้ำน้องก็เริ่มทำการนวดแป๊บเดียวสักพักกลายเป็นผมนวดน้อง เริ่มจากซีน่อนน้อยๆ ทั้งสองฝั่ง น้องยังเฉย หึหึสักพักผมเริ่มทำการบอดี้น้องเบาๆ ให้ประสาทสัมผัสของเราได้ใกล้ชิดกันให้ด้านล่างของเราเบียดเสียดแล้วก็ผละออกเบียดใกล้ ผละออก สักพักเบียดใกล้ แล้วน้องลอยตามมาผมก็เริ่มปฏิบัติการต่อไปเริ่มฝึกวิชาชีพช่างทีนี้ ร่างกายของเธอเริ่มอ่อนลงแล้วก็ดูเหมือนว่าจะโหยหาบางสิ่ง แต่ผมยังทำหน้าที่ช่างไม่เสร็จเลยไม่ได้ๆ ต้องต่อเวลาอีกนิดสียังเปียกอยู่เลย ยังไม่แห้ง หึหึหลังจากแกล้งน้องเทนนิสมาได้สักพักผมก้ปล่อยให้เธอได้ทำหน้าที่ของเธอไป สรุปงานเด็กๆ รอพี่มาฝึกกันครับ นิสัยใจคอก็ดูโอเค ตามใจ ในระดับหนึ่งครับ เนื้อตัวดี ยังสด และเด็กอยู่ -.,-”   
D2T

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:12:02 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

น้องวีวี่

พีอาร์ชงเหล้าผ่านงานตปท.สะโพกดินระเบิด
 ใหม่ทดลองงาน สูง165 สัดส่วน 34-28-38
งานตามใจ อยากได้แบบไหนขอให้บอก
จัดให้ไม่มีขัด!!

[/color]

[/url]

นานๆจะมีเวลาว่างช่วงกลางวัน มาดูน้องๆดีกว่าไม่เคยเจอตั้งหลายคนเช็คไลน์ เช็คโปร สรุปลงตัวที่น้องวีวี่ จองเลย เพิ่งมาได้ไม่กี่วันลองดูถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องเข้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว เดี๋ยวก็เปียกหรอกถอดออกมาเนื้อตัวดี ผิวสีแทน อกพอดีตัว จุกสวย สะโพกใหญ่แน่นมาก ชอบอาบน้ำธรรมดา แต่ตอนล้างไอติมนั่งบนเก้าอี้ เกือบเสร็จต้องเอาคืน ให้น้องยืนดูดจุก มือจกน้ำมาเสียงมาต้องเบรคก่อน มาต่อที่เตียงน้องเครื่องติดลุยหนักมากดูดนม ตำแตง แล้วตำ่ลงไปล้างตู้ แล้วก็มา WOT จะปล่อยให้สนุกคนเดียวได้ไงจับพลิกมาลุยบ้าง อารมย์ร่วมดีมาก น้ำเยอะ ขอน้องจบที่ doggy หมดไปหนึ่งล้างเนื้อล้างตัวมานอนพัก น้องก็มานวดต่อ งานนวดก็ดี นวดแขนอยู่ดีๆ ก็ถามรอบสองไหวมั้ยก็ต้องลองกัน น้องเริ่มบิ้วใหม่ มือก็ล้วงไปเรื่อยน้ำมาอีกแล้ว แล้วน้องก็ขึ้นมานั่งห่อกล้วยจนเสร็จรอบสอง หมดกันเก็บน้ำมาตั้งนานโดนเอาออกหมดเลย แต่มันมากๆ จะเอารอบสามมั้ยพี่พอละครับไม่มีจะออกแล้วครับ คราวหน้าจะมาแก้ตัว รอบนี้แพ้ยับเยิน เดินลงบันไดจะไม่ไหวเอา-.,-”   
saw001

เหตุเกิดเมื่อสักคืนไหนจำไม่ได้รู้แต่ว่าอากาศร้อนจัด นอนไม่หลับ ดูในไลน์ร้านใกล้บ้าน มีใครมามั่งพิมพ์ถามไปหลายคนตอนตี 1 กว่านู่นนี่นั่น แล้วก็ถามว่า วีวี่ มาไหมเงียบเสียงปลายสายไม่ได้ตอบกลับก็ว่าจะนอนละแต่พอตี 2 กว่าก็มีไลน์เข้ามาว่าน้องวีวี่ก็มาค่ะว่างด้วย จะเข้ามาหรือเปล่าคะเราก็ตอบไปว่าคงไม่เข้าครับเพราะถ้าเข้าคงกลับบ้านเกือบเช้าประมาณตี 3 กว่าก็มาถึงหน้าร้านละ เฮ้อ ไม่น่าหื่นเลยเพราะอากาศร้อนทีเดียวพอมาถึงก็รีบขึ้นห้องเลย แต่เนื่องจากอากาศเราจึงมาทำกันให้สบายตัวเนื่องจากดึกแล้วทักทายกับน้องเล็กน้อย แล้วก็เริ่มกันเลยเหตุการณ์ในห้องก็ต่อเนื่องยาวนานทั้งรับและรุก สลับกันทั้งสองฝั่งเป็นความประทับใจนัดนึงทีเดียวเริ่มจากผมจัดการน้องเค้าก่อนเข้าโจมตียอดเขาทั้งสองก่อนที่ลงมาพะเนินทุ่ง แล้วก็ตัดใจเข้าหักยุทธศาสตร์เมื่อถึงเวลาไม่นานนักไซ่ง่อนก็แตก แฮ่เราก็ไปอาบน้ำชำระตัว แต่เนื่องจากเวลาเหลืออยู่พอสมควรเราทั้งคู่ก็นอนคลอเคลียกันไปใหม่เหมือนคู่หนุ่มสาว มีการหยอกล้อกันผมหยอกล้อน้องสาวส่วนน้องก็มาหยอกน้องชาย ดังนั้นเช้ามืดวันนั้นเราสองคนก็อิ่มเอมโดยที่ผมเกือบตื่นไปทำงานไม่ไหวเลยทีเดียว ป.ล. นัดนี้หื่นไปหน่อย ไม่ค่อยมีรูปนะครับ ใช้รูปเก่า-.,-”   
D2T 
แรงจนลืมไม่ลง จิงๆกับเทอคนนี้ ถือว่าเป็นดาวร้านก็ว่าได้ เพราะว่าเต็มตลอดถ้าน้องเข้าร้าน เลยพลาดโอกาสที่จะได้เจอกันรอบที่2หลายครั้งหลายครา จนวันนี้โอกาสเหมาะได้เจอน้องในรอบแรก เจอหน้ากัน ถามนน้องว่าจำพี่ได้มั้ยครับ น้องบอกว่าจำได้คะ พาเดินกันขึ้นห้องถึงห้องต่างคน ต่างถอดเสื้อผ้า เสร็จก็อาบน้ำกัน คุยกันไป เสร็จแล้วก็มานอนที่เตียงเริ่มให้น้องบิ้วก่อน รอบนี้มาแปลก มาถึงก็จับไมค์ร้องเพลงเลย ดูน้องมีอารมณ์ สังเกตุน้อง ร้องเพลงไป ครางไป พร้อมกับมองไมค์ด้วยสายตาที่อยากจะกลืนกินมันเข้าไปเลย น้องทำอย่างนี้ซ้ำไปซ้ำมา บางจังหวะก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลียจากขาอ่อน ท้องน้อย ไล่มาถึงหัวนมแล้ววกกลับลงไปร้องเพลงต่อ น้องทำสลับไปสลับมา น้องร้องเพลงแต่ละครั้งไมค์ทิ่มถึงคอหอย น้องเลียไมค์เหมือนเด็กเลียไอ้ติ่มแท่งดูมันชั่งอร่อยซะเหลือเกิน มันเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวซะแล้ว ลุกขึ้นจับน้องให้นอนหงาย เริ่มบิ้วที่ยอดถันน้องนอนเกร็งมือบีบกำหมอนแน่น ยอดถันชูชัน แอ่นอกรับ ช่วงล่างน้องแยกขาออก พร้อมแอ่นรับ ค่อยบิ้วจากยอดถัน ค่อยๆไล่ลิ้นลงมาที่ท้องน้อย เสียงครางดังขึ้น ดังขึ้นๆๆๆดูน้องคงเสียวมาก เพราะว่าอาการที่แสดงออกของน้องดูเหมือนน้องทรมานมาก แต่แฝงไปด้วยความสุขที่เต็มเปรียม เปลี่ยนให้น้องขึ้นทำท่าบอร์ดี้ข้างบน น้องใช้สะโผกโยกไป ไยกมา น้องทำได้ดีมาก เสียวจริงๆ เสียวสุดๆ เราเปลี่ยนท่าบอร์ดี้กันหลายท่า มันเต็มอิ่มกับความสุขซะเหลือเกิน จากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นน้องอยู่ด้านล่าง ได้ยินน้องถาม...พี่ค่ะ!  ครับ! หนูขออะไรพี่สักอย่างได้มั้ยค่ะ ขออะไรครับ! หนูขอให้พี่ทำให้น้องลืมไม่ลงได้มั้ยคะได้มั้ยค่ะพี่  น้องร้องขออยู่หลายครั้งเลยจัดให้ตามคำขอ เริ่มเปิดฉาบรรเลงต่อตามคำขอ เสียงครวญครางดังมากขึ้นกว่าเดิมมือบีบหมอน สีหน้าบิดเบี้ยว เผยอปาก  สะโผกแอ่น รับ ปากประกบปาก ลิ้น แลกลิ้น เสียงซี๊ดแทรกออกมาจากปากน้อง น้องเอามือมาโอบกอด เราผลัดกันรุก ผลัดกันรับจนในที่สุดผมก็แพ้แตกไป2-0 น้องบอกหนูไม่ไหวแล้วพี่หนูหมดแรง. น้องน่ารัก อัธยาศัยดี ตามใจทุกอย่างจนผมลืมไม่ลงจิงๆครับไหลยาวๆๆ  น้องวีวี่ @ lovely spa  หทัยราษฎร์  รีบเก็บนะครับ นานๆเข้าที่ครับ 1500 เท่านั้นครับ มีส่วนลดการบ้าน 800 สรุป คชจ 700เท่านั้น + ทิปน้อง xxxLovely spa ชื่อนี้มีแต่คุณภาพจิงๆคับ10/10 อีกแล้ววันนี้-.,-”   
pitchor 

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:15:54 AM 30 พฤษภาคม 2015 »

น้องยากิ

ใหม่จริง ครั้งแรกในชีวิต อายุ24 ไม่เคย ไม่ย้าย พึ่งมา สูง163 หนัก44 พริตตี้สาวน้อยเชียร์เบียร์เทิร์นโปรมาเฉพาะกิจ!!!! [/color]
เสร็จจาก Funky ไม่รู้อารมณ์ไหน แวะส่งการบ้านแล้ว เลยมาร้านนี้จนได้ มาถึง พร้อมกับพี่อีกคน เดินเข้าไป เจอพีอาร์สาวสวย ที่ไม่เคยเจอนาน แล้ว ทักทายกินน้ำสักพักเสร็จก็ "พี่ขึ้นน้องใหม่หน่อยเพิ่งมาทำ"ขัดเสียไม่ได้ คอร์ส 1600 อื้มขึ้นก็ขึ้นครับน้อง ถามเรื่องกินน้ำอะไรเสร็จ สักผักก็เรียก เสร็จแล้วค่ะพี่พากันเดินขึ้น ห้องเล็กประจำ เข้าห้องน้องยกมือไหว้บอกว่า พี่ค่ะ พี่คนที่สอง แนะนำหนูด้วยนะค่ะก็เท่าที่คิดว่ามันดี ไม่ได้พระเอกหรือนางเอก สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด แล้วก็เหลือกันตัวเปล่า ๆ พากันเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็ค่อย ๆ บอกทีละนิดที่ละหน่อยน้องก็ทำตามอย่างว่างัยอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัว บ้วนปาก เรียบร้อยก็เดินเข้าห้อง ขั้นตอนต่อไป นอนคว่ำแล้วก็นวดด้านหลัง น้ำหนักมือ และข้อมือถือว่าดีใช้ได้ครับ ผ่อนคลายระดับนึงครับ สักพักก็หันหน้าชนกัน ที่นี่ได้เห็นชัดขึ้นพร้อมกับคำพูดที่น้องพูดแล้วน่ารักไปอีกแบบ พี่ค่ะหนูขอโทษนะใหม่จริงๆ ติด ๆ ขัดไปบ้างนะค่ะแล้วก็ได้เวลา ละเลงเจทใส่ มือแล้วก็นวดด้านหน้า สัมผัส ตรงจุดเลยบอกให้ลองใช้ลิ้นทั่วตัว น้องยังเขิน ๆ เลยจับนอนลงแล้วก็ ไซร์สิครับจะอยู่รออะไร มีมือจับ กอดรัด ตอบสนองตามแรงลิ้นไล่ลองต่ำน้องอาย ๆ เลยได้แค่สะดือ จากนั้นก็ผลัดกันรุกรับ จนน้องบอกว่า หนูเอาซีดีมา จับใส่แล้วก็จัดการ สไลด์ด้วยรีมฝีปากซะงั้น  เกร็งกันไปสุด ๆ จนมิไหวพ่ายไป 1 ครั้งเช็ดทำความสะอาดแล้วก็นอนพักนิดหน่อยก่อนเดินเข้าห้องน้ำ ล้างทำความสะดากเหมือนสะเต็ปแรกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านถนอมน้อง ราคากับเนื้อตัวเหมาะนมกันครับ น่าสนับสนุนอีกคน -.,-”   
โซลูม@น

การบ้านฉบับนี้ผมมีประสบการณ์ดีๆจาก Lovely spa มาแชร์ให้สมาชิกทุกท่านได้รับรู้กัน  วันนี้ผมขอนำเสนอ น้องยากิ เป็นน้องใหม่ซึ่งเริ่มมาทำงานฟิวนวดกระปู๋ได้ไม่เกินเดือนครับ  และเป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมเลือกขึ้นงานกับน้องใหม่ๆ พอดีสอบถามแล้ว  PR ให้ข้อมูลว่า น้องยังใหม่มากครับ ผ่านลูกค้ามายังไม่ถึง 15 คนเลย อยากให้มาช่วยดูแลแนะนำหน่อย เคยเปรยไว้กับผมครั้งนึงตอนขึ้นงานครั้งที่แล้ว  พอดีก่อนหน้านั้นไม่ค่อยว่างอ่ะครับ ก็เลยยังไม่ได้เข้าไปที่ร้าน จนมาถึงวันนี้.......  เป็นวันอาทิตย์ช่วงกลางๆเดือนเมษายนอ่ะครับ พอดีว่างๆสบายๆกับวันหยุด ก็เลยไม่ได้ไปไหนพลันคิดถึง  Lovely spa ก็เลยเข้าไปครับ ถึงที่ร้านประมาณบ่ายสามโมงเศษ วันนั้นมีน้องอยู่ไม่เยอะอ่ะครับประมาณ 5 – 6  คน  ที่จำได้ก็มี  น้องยินเยา  น้องวีวี่  น้องมีนา  น้องอิงลิช  น้องเลมอน และก็น้องใหม่อีกคน  คือ  น้องยากิ  ผมไม่ได้มีเป้าหมายแน่นอนอ่ะครับในตอนแรก  น้องๆทุกคนมีคุณภาพครับ งานบริการก็ดีแตกต่างกันไป  แต่ก็ปสะดุดตาครับกับน้องยากิ  น้องดูเรียบร้อย  ดูน่ารัก  ดูรูปร่างแล้วก็สมส่วนครับ  ดูเป็นตัวของตัวเอง  เป็นสไตล์ที่ออกแนวกุลสตรีไทยเลยครับ  ผมตัดสินใจเลือกน้องครับ   PR ก็หาน้ำเย็นมาบริการ ผมจิบน้ำได้ซักประมาณ  5  นาที ก็บอกว่า “พี่ขึ้นเลยก็ได้ค่ะ น้องยากิพร้อมแล้ว”   อธิบายก่อนนะครับว่า วันนี้น้องใส่เสื้อสีอ่อนๆรัดรูป กางเกงขาสั้น น้องแต่งตัวได้น่ารักมากครับ เห็นด้วยตาเปล่าแบบชัดๆใกล้ๆแล้ว สำหรับผมสแกนในเบื้องต้นว่า น้องเป็นคนหน้าสวยและน่ารัก ใบหน้าเป็นรูปไข่  ผิวขาวพอสมควร รวบผมเก็บได้สวยครับ  น้องมีเสน่ห์ดึงดูดที่ บุคลิกภาพของน้องเอง ดูเรียบร้อยจริงใจ  ไฟหน้าดูแล้วก็น่าจะพอมีครับ ช่วงสะโพกโค้งงอนแบบพองาม ช่วงเรียวขาก็ดูโอเคครับ  สำหรับผมดูสมส่วนไปทุกอย่างเลยน้องยากิคนนี้   แล้วผมก็เดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง  น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงแบบว่าออกจริงจังนิดนึง พูดเพราะดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ แต่ก็ดูจริงใจครับ   พูดคุยกันพองาม  พอมาถึงที่ห้อง น้องก็บอกผมว่า “ รู้สึกดีใจค่ะที่พี่เลือกหนู  จะพยายามตั้งใจให้เต็มที่  ถ้ามีอะไรที่แนะนำได้ บอกได้ สอนได้เต็มที่เลยนะค่ะพี่ เพราะหนูยังใหม่มากค่ะกับงาน”  ผมได้ยินแล้วก็ดีใจครับที่ดูน้องจะเต็มที่แน่นอน อย่างที่บอกผมไม่เคยขึ้นน้องใหม่เลยครับ  นี่เป็นครั้งแรก ผมก็พยายามบอกน้องว่า  ทำให้เต็มที่  ทำให้เป็นสไตล์ของตัวเอง ไม่ต้องกังวล ปล่อยไปตามอารมณ์ให้เต็มที่  ซึ่งผมก็มีความมั่นใจเลยครับว่า  งานนี้ผมไม่ผิดหวังแน่นอน  จากนั้นน้องก็จัดการถอดเสื้อ...ถอดเสื้อใน...ถอดกางเกงขาสั้น...ถอดกางเกงตัวน้อย...จนเปลือยเปล่าทั้งร่างกาย ดูน้องยังเขินๆอายๆครับเวลาที่ที่ผมชำเลืองมอง  แต่ก็อมยิ้มแบบน่ารักเชียว  น้องเป็นอีกหนึ่งคนครับ ที่เนื้อตัวเนียนเอามากๆขาวสะอาดไปทั้งตัว  ท่ามกลางแสงไฟสีส้มอ่อนๆสลัวๆ ก็ยิ่งจะส่งให้ผิวพรรณของน้องดูดีมากๆ   ไฟหน้าของน้องพอมีครับ ไม่เล็กและไม่ใหญ่  มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆ แบบน่ายิกประดับไว้  จัดว่าเป็นอีกคนที่ซ่อนรูปอยู่เหมือนกัน   ไล่ลงมาอีกในช่วงล่าง สะดือน้องดูเซ็กซี่  ช่วงเอวและก้นจัดว่าดีกว่าที่คิดซ่ะอีก สมส่วนไปซ่ะทั้งหมด  ช่วงเนินสามเหลี่ยมปลูกหญ้าได้สวยทีเดียว ดูดกดำแต่ไม่รกตา ผมรีบเดินตามน้องเข้าไปทันทีเพื่อไปอาบน้ำชำระล้างร่างกาย น้องอาบน้ำให้ผมได้สะอาดมาก ถูทุกส่วนได้สะอาด เป็นเหมือนงานที่ประณีตเลย ในหลายๆจั้งหวะอาจจะดูเกร็งๆไปหน่อยแต่ทุกครั้งที่มาสัมผัสที่น้องชายผม เป็นอันว่าได้ตื่นนอนทุกที ชูชันจนแทบจะพุ่งเหมือนกัน   เกือบเอาตัวไม่รอดครับตั้งแต่ในห้องน้ำ  แต่ก็ข่มใจประคองเอาตัวรอดผ่านไปจนได้ครับ เป็นอันว่างานของน้องก็ผ่านไปแล้วในแบบทดสอบแรก เข้าสู่ในแบบทดสอบที่สอง มาถึงที่เตียง น้องถามผมว่า เอาไงดีพี่  ผมก็แนะนำว่าให้น้องเริ่มต้นจากการนวดแบบผ่อนคลายก่อนแล้วกัน  น้องก็ทำตามที่บอกเลยครับ พูดง่ายทำตามคำแนะนำทุกอย่าง ผมเริ่มต้นด้วยการนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วร่างกาย  ค่อยๆใช้มือนิ่มๆนวดไปทั่วๆแบบเบาๆโดยผ่อนคลาย  นวดไปคุยกันไปแบบมีความสุขจริงๆครับ สังเกตจากอากัปกิริยา น้องดูจะตื่นเต้นน้อยลงแล้ว พอน้องใช้มือนวดได้ซักแป๊ป  น้องก็ให้ผมหันหน้าครับ  แล้วก็ถามผมอีกครั้งว่า “มีอะไรแนะนำไหมพี่”  ผมบอกน้องว่า “ไม่มีครับ ให้น้องทำตามใจเลย” เพราะน้องเองก็บอกว่า ทางร้านได้เทรนงานให้น้องแล้ว  พอเข้าใจกันแล้วน้องก็เริ่มเปลี่ยนมาใช้ร่างกายอันเปลือยเปล่านวดบ้าง ทุกครั้งที่ไฟหน้า  จิมิ๊น้องสัมผัสไปที่แผ่นหลังของผม มันเป็นความรู้สึกที่เสียวมากครับ  ถึงขนาดที่ผมต้องเอามือกำหมอนไว้แน่นเลย เสียวจนต้องร้องครางออกมาในลำคออย่างลืมตัว  พอน้องเริ่มบิ๊วได้ที่ น้องให้ผมนอนหงายทันทีครับ ละเลงเจลไปทั่วๆโดยเฉพาะจุดสำคัญตรงนั้น ......น้องค่อยๆใช้ลิ้นสัมผัสไปที่ใบหูของผม ไล่มาที่ซอกคอลงมาถึงหัวนมผมทั้งสองข้าง ในขณะที่มือน้องก็เริ่มปฏิบัติการคลึงซ้าย-ขวา หมุนซ้านหมุนขวา แล้วก็เริ่มชักขึ้นชักลงไปมา เรียกว่าน้องใช้ทุกส่วนของร่างกายได้ครบเครื่องจริงๆในเวลาเดียวกัน อาจจะดูแข็งๆเกร็งๆไปหน่อยแต่ก็โอเคเลยครับ  แสดงว่าทางร้านนั้นคุณภาพจริงๆครับ เทรนมาแบบดีเยี่ยมบวกกับความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมของน้อง เรียกว่า ได้เสียวซี๊ดกันเลยล่ะคราวนี้  ส่วนผมเองก็ไม่รอช้า เริ่มบีบเค้นไปที่ไฟหน้าทั้งสอง  ลูบไล้ไล่มาจนถึงจิ๊มิ ตอนนี้หญ้าที่ปลูกเอาไว้สวยๆเริ่มสดชื่นแล้ว ราวกับว่า ผมเป็นคนรดน้ำให้มีชีวิตชีวามากขึ้น  ในขณะที่ผมก็เริ่มสัมผัสไปที่แก้มทั้งสองข้างของน้องในเวลาเดียวกัน  นัวกันอยู่พักใหญ่จนเริ่มได้ที่ น้องเริ่มอารมณ์พาไปครับ เร่งสปีดมากขึ้น  ทั้งคลึง ทั้งหมุน ทั้งชักๆ   ไม่นานผมก็ไม่อาจจะเก็บอารมณ์ไว้ได้ ปลดปล่อยออกมาอย่างเต็มที่จนหมดหลอด พุ่งแบบไม่มีกั๊ก เสียวสะท้านไปทั้งร่างกาย จนต้องนอนพักและก็พากันไปล้างตัว กลับมาที่เตียงอีกที  นอนคุยกันไปซักพักจนเพลินเกือบหมดเวลา น้องดูรีแล็กมากขึ้นครับ น้องบอกว่ารู้สึกดีที่ผมชอบและรู้สึกโล่งที่ทำให้ผมพอใจ   555   จริงๆผมเองก็อยากเสร็จอีกรอบนะครับแต่ก็ไม่เป็นไร  เห็นน้องเหนื่อยๆ เข้าใจความรู้สึกน้องที่ยังใหม่  เอาไว้ครั้งหน้าผมจะกลับมาหาน้องอีก ฝากน้องยากิเอาไว้อีกคนนะครับ น้องน่ารักมากๆ ถึงแม้งานจะยังใหม่แต่ก็ดูเยี่ยมเลยครับ มีอนาคตแน่นอนคนนี้แถมมีความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมอีก  เป็นอีกครั้งนึงที่ประทับใจครับ  สมาชิกท่านใดอยากจะสัมผัสในตัวน้อง ก็จองเลยนะครับ ผมสนับสนุนเต็มที่ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ PR ครับที่ให้ข้อมูลต่างๆได้ดีมาก ลาไปก่อน สวัสดีครับ......................... -.,-”   
  srethathorn 

กดดูในไลน์ ก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีเหตุเริ่มจากดูตัวเปรียบเทียบแล้ว ยังไม่แน่ใจไปๆ มาๆ ก็มาจอดหน้าร้านอีกคราว พอหลังจากดูตัวน้องๆ ครบแล้วก็ได้เวลาเลือกของน้องยากิแล้วกัน น้องยากิก็พาเดินขึ้นห้องมาส่วนคุณพี่ก็เดินนำเข้าห้องแหม เชี่ยวชาญนะคะ สงสัยจะมาบ่อยไม่บ่อยคร้าบบบบบ เมื่อวานก็มา 55  มาถึงก็ยังไม่อะไรมากวันนี้ทำงานมาเมื่อยๆ เนื่องจากน้องเคยฝึกนวดมาก่อนน้ำหนักมือจึงพอมีบ้างก็พอได้สบายๆ สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำงานในห้องน้ำก็ถือว่ามาตรฐานแอบชิมแคลเซี่ยมไปเล็กน้อยน้องก็ขนาดกะทัดรัดนะครับผมว่าเสน่ห์ของน้องยากิอยู่ที่สายตาครับกับความใจเย็นพอเราออกมาข้างนอกพอนอนให้เธอนวดได้อีกสักพักเธอก็เริ่มทำการชิมผมละ งานบิลท์ก็หวานๆ มีไซร้ แต่ว่าไม่ได้แนวดุเดือดนะครับ ระหว่างที่เธอชิมผมลิ้นของเธอก็โลมเลียไปตามจุดที่ควรไป จากบนลงล่างช่วงเวลาตอนนี้เหมือนยาวนานเพราะว่าเธอผลัดชิมทั้งสองฝั่งสักพักก็โลหด cd เตรียมฟังเพลงน้องก็ทำการร้องเพลงไป  เพลงที่ร้องก็เป็นเพลงช้า แต่ดูดดื่มไม่นานนัก ผมก็มีความสุขในชั่วระยะเวลา 1 หม้อข้าวเดือดสรุป: งานน้อง เป็นสไตล์ หวานๆ เรื่อยๆ ใจเย็น อาจจะต้องปั้นกันอีกนิด บางจังหวะอาจจะมีเกร็งบ้าง แต่ความตั้งใจมาเกินร้อย -.,-”   
D2T

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)