Ads
 12:08:55 AM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าเป็นผลข้างเคียงจากยาทิฟฟี่ @ Lolita  (อ่าน 21867 ครั้ง) A A A A
dor-dek
Validate Member
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 11:28:20 PM 17 เมษายน 2013 »

สวัสดีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลาย ขอโทษที่หายไปนานคับ  เนื่องจากว่าตั้งใจจาแขวนถุงบนตาขอทองคำแล้วคับ  เพราะหลังๆ ชักเริ่มเบื่อๆ กับการนวดกระปู๋  

แต่เจ้าเพื่อนตัวแสบของผมนี่ซิคับ  มันชอบมาทำให้ผมตบะแตกอยู่เรื่อย ๆ โดยการส่งรูปภาพน้องๆ ในชุดวันเกิดมายั่วยวนผมเหลือเกิน  ทำให้จิตใจที่แข็งแกร่งดังหินผาของผมต้องอ่อนระทวยไปทุกครั้ง  อ่อนแต่ใจนะคับ  แต่ดอเด็กของผมมันดันแข็งไปซะทุกที อิอิ

วันนี้ก็เช่นกัน  เจ้าเพื่อนตัวแสบส่งรูปภาพน้องคนหนึ่งมาให้ผมแต่ภาพนี้ผิดไปจากทุกครั้งที่ส่งมาให้  คือเป็นภาพของน้องที่ใส่ชุดเสื้อผ้าเรียบร้อย  แต่เหมือนโดนมนต์สะกด  น้องในรูปนี้ทำให้ผมรู้สึกอยากไปหาเพื่อทำความรู้จักตัวตนที่แท้จริงของน้องเขาจริง ๆ เลยคับ อยากรู้จักให้ลึกซึ้งทั้งภายนอกและภายในของน้องจริง ๆ  น้องในรูปผมยาว  หน้าออกแนวหวานซ่อนเปรี้ยว  แต่รูปร่างนี่ซิคับทำให้ผมอดใจม่ายไหวจริง ๆ คือสะโพกของน้องสุดเสียงสังข์  หน้าอกดูในรูปแล้วก็ใหญ่พอประมาณสมส่วน  ทำให้เจ้า ดอ เด็กของผมมันอยู่ไม่เป็นสุข  บ่องตง เป็นผู้หญิงในสเปคของผมเลยคับ

เมื่อหัวใจมันเรียกร้อง  ผมก็เลยต้องยอมกลืนน้ำลายตัวเองเอาถุงที่แขวนเก็บไว้บนตาของทองคำลงมาปัดฝุ่นล้างน้ำ  เอามาใช้ออกศึกอีกเป็นคำรบหนึ่ง  เมื่อจัดเตรียมอาวุธคู่กายแล้วก็รีบโทรไปที่ร้านโลลิต้า ขอจองตัวน้องทิฟฟี่ไว้ก่อน  เฮียจิวเจ้าของร้านก็ใจดีบอกว่าวันนี้น้องเขาจาเข้าดึก ประมาณ หนึ่งทุ่ม ถ้าผมมาได้จะล็อคให้ผมเป็นคิวแรกเลยคับ  ผมงี้ใจสั่นเลยคับ  โอ้วสวรรค์  พระเจ้าช่วยกล้วยทอด พระเจ้าจอร์จ  วันนี้จาได้มาเป็นซิงน้องทิฟฟี่คนสวยในฝันเป็นคิวแรก  ตั้งใจเต็มที่ว่าจะต้องจัดเต็มเอาให้ถึงใจพระเดชพระคุณเลย

เมื่อถึงเวลาผมก็รีบคว้าเอากระด้งและสากกระเบื่อคู่กาย  บินตรงดิ่งไปที่ร้านโลลิต้า ตรงถนนศาลาแดง  เมื่อไปถึง ครั้งแรกที่ผมได้เจอกับน้องทิฟฟี่ตัวเป็นๆ ผมรู้สึกได้เลยว่านี่แหละผู้หญิงในสเปคเลยคับ  แต่ก็สูงยาวเช่าดี  และเมื่อได้พูดคุยกะน้องก็ยิ่งรู้สึกว่าน้องเป็นคนที่น่ารักมากคับ  นิสัยห้าว ๆ เหมือนผู้ชาย คุยตรงๆ เสียงออกห้าว ๆ นิด ๆ ทำให้ผมอดใจไม่ไหวบอกน้องเด๋วเราขึ้นไปคุยกันต่อบนห้องดีก่านะคับ อิอิ  ผมเริ่มคิดวางแผนชั่วร้ายอยู่ในสมองแล้วคับท่าน

เมื่อเข้าไปในห้อง  น้องทิฟฟี่ก็เริ่มชวนคุยไปเรื่อยๆ สัพเพเหระ  น้องเป็นคนคุยสนุกคับ  แต่ที่ผมชอบคือมารยาทน้องดีจริง ๆ สักพักน้องทิฟฟฟี่ก็เอ่ยขึ้นมาว่า
“พี่ค่ะ ขอโทษนะค่ะ เด๋วนู่จาถอดเสื้อให้พี่ก่อนนะคับ”
“เชิญเลยคับ  พี่พร้อมถอดมาตั้งแต่ตอนที่เข้ามาในห้องแล้วคับ วันนี้ใส่ชุดที่ถอดง่ายที่สุดมาคับ” ผมพูดไปยิ้มไปพร้อมส่งสายตาหื่น ให้กับน้องทิฟฟี่

หลังจากที่น้องทิฟฟฟี่จัดการกับเสื้อผ้าของผมจนเรียบร้อย  น้องเขาก็เริ่มถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกมา  พอน้องถอดเสื้อผ้าจนหมดเกลี้ยง  เราสองคนก็อยู่ในชุดวันเกิด  กลับกลายเป็นเด็กแรกเกิด  แต่โอ้ว ......พระเจ้า  เมื่อผมมองไปที่รูปร่างของน้อง  สิ่งที่ผมรู้สึกเป็นอย่างแรกคือ  ดีกว่าที่คิดเอาไว้จริง ๆ หน้าอกของน้องประมาณ 33-35 ซม. ผิวของน้องไม่ขาวแบบจั๊วะ ๆ แต่ก็ไม่คล้ำประมาณ ผิวออกเหลือง ๆ เอวคอดได้สัดส่วนรับกับสะโพกที่ผายออกมาของน้อง และที่สำคัญขาของน้องเรียวยาวมาก  ทำให้เจ้า ดอ เด็กของผมมันกลายมาเป็น ดอ ผู้ใหญ่ทันทีเลยคับ  

เมื่อน้องทิฟฟี่เห็นผมจ้องน้องไปทั่วทั้งตัวจนตาแทบถลนออกมาจากเบ้า คิดว่าคงจะเต็มไปด้วยความหื่นกระหาย  น้องเลยเอยปากว่า  
“พี่ค่ะ เข้ามาอาบน้ำได้เลยค่ะ  เด๋วนู่จาอาบให้พี่นะค่ะ”

จากนั้นน้องทิฟฟี่ก็ค่อยๆ บรรจงอาบน้ำให้ผมค่อยๆ ใช้มือของน้องถูสบู่ให้ผมลูบไล้ทำความสะอาดร่างกายให้ผม  โอ้ โห เฮ่ผมรู้สึกว่าไม่เคยรู้สึกหื่นกระหายแบบนี้มานานแล้วคับ  และเมื่อตัวของเราทั้งสองคนเลอะไปด้วยฟองสบู่ผมอดรนทนไม่ไว้ก็เอามือไปโอบกอดน้องไว้แน่น  ความรู้สึกแรกที่แว่บเข้ามาในสมองคือ  ผู้หญิงอะไรเนื้อแน่นมากๆ ไม่มีส่วนไหนที่เ*ไม่อนุญาต#06*่ยว หย่อนยานเลย  มือบีบลงไปตรงไหน จับไปตรงไหนมันแน่นไปหมด  ขณะที่น้องทิฟฟี่หันหลังให้ผมเพื่อที่ใช้สบู่ถูทำความสะอาดตัวของน้อง  ผมสุดกลั่นจึงเอามือโอบกอดน้องจากด้านหลัง เจ้ามือปิศาจของผมก็ทำหน้าที่เหมือนเรดาห์ควานไปทั่วร่างของน้องตั้งแต่ข้างบนยันฮี  นมที่แน่นมากขนาดไม่ใหญ่โตมโหฬาร แค่ก็ไม่เล็กเกินไปผมว่าพอดีมือเลยคับ  แต่ที่สำคัญนี่ซิแน่นมาก ๆ ไม่คล้อยหรือเ*ไม่อนุญาต#06*่ยวย่นเลย มันยิ่งเร่งเร้าให้เจ้า ดอผู้ใหญ่ของผมกระดกอยู่นั่นแหละคับกระแทกไปที่ร่องก้นของน้องด้วยความจงใจ  แต่ไอ้ที่ผมทนไม่ไหวคือเมื่อเจ้ามือปิศาจของผมมันลูบลงมาถึงข้างล่างเท่านั้นแหละคับ แค่แปะลงไปที่ ต.เต่าหลังตุง และใช้ดรรชนีคว้านวิญญาณเข้าไปเท่านั้นแหละคับ  ผมรู้สึกน้องทิฟฟี่ขาอ่อนลงมาเลยคับ  และเริ่มมีเสียงครวญครางเบา ๆ แบบพยายามที่จะไม่ให้ผมได้ยิน  แต่ขอประทานโทษคับผมจะไม่ได้ยินได้อย่างไง  เราอยู่ใกล้แนบชิดกันขนาดนั้นอะคับ  มือผมทั้งล้วง ทั้งเขี่ยทั้งขยี้  จนสุดท้ายน้องทิฟฟี่เริ่มร้องดังขึ้นเรื่อย พอน้องยิ่งร้องดังขึ้น ผมรู้สึกว่ามันเหมือนยิ่งเร่งเร้าอารมณ์ของผมให้มันพุ่งทะลุจุดเดือด  เจ้า ดอผู้ใหญ่ของผมที่ไม่ค่อยได้ใช้งานมันก็ผงกหัวอยู่นั่นพยามยามที่จะเบียดเข้าไปในร่องก้นของน้องให้ได้ ยิ่งน้องเอาก้นอัดดันเข้ามาอีก  โห้ ผมรู้สึกเหมือนแทบขาดใจเลยคับ  อะไรมันจะขนาดนี้  ส่วนด้านหน้าเจ้ามือปิศาจก็ล้วงลูบไล้ ต.เต่าจนรู้สึกว่ามีอะไรอุ่นๆ เต็มไปหมดทั้งๆ ที่มีฟองสบู่อยู่เต็มก็รู้สึกได้ จนน้องต้องร้องว่า
“พี่พอที่เถอะค่ะ  นู่ไม่ไหวแล้วค่ะ”

พอน้องพูดจบน้องก็หันหน้ากลับมาเอาน้ำล้างสบู่ที่เจ้า ดอผู้ใหญ่ของผม ทันใดนั้นเองน้องก็เอาปากคาบเจ้าตัวแสบไว้ แล้วอมที่เดียวเจ้าดอผู้ใหญ่ของผมหายแวบเข้าไปในปากน้องอย่างกะมีปาฎิหาริย์  จากนั้นน้องทั้งดูด ทั้งเลีย จนผมเข่าอ่อนแทบทรุดลงไปกองกะพื้นห้องน้ำเลยคับ สุดยอดจริง ๆ คับจนผมทนไม่ไหว  ผมบอกน้องทิฟฟี่ว่า
“พี่ขออนุญาตออกไปเอาอุปกรณ์ผจญเพลิงก่อนนะคับ  เอาไว้เพื่อไฟไหม้คับ  จาได้ดับทัน “
น้องทิฟฟี่ถอนปากออกมาจากเจ้า ดอผู้ใหญ่ แล้วถามผมด้วยเสียงสั่นๆ
 “พี่ อาบเสร็จก่อนดีกว่าไหมค่ะ”

ผมนึกในใจถ้าทำแบบน้องบอกผมคงเสร็จก่อนอาบแน่ๆ คับ  ผมเลยตัดใจดึงตัวน้องขึ้นมา และเดินออกไปใส่ชุดผจญเพิลงจากนั้นเจ้ามาในห้องน้ำ ด้วยความหื่นสุดขีด  ผมจึงจับน้องทิฟฟี่หันหลังและเอามือดันไหลน้องให้ก้มลง  พอดีที่น้องหันมาถามแทบจะทันทีว่า
“พี่  ผลักดันน้องทำไมค่ะ”

น้องยังพูดไม่ทันขาดคำ  ผมจึงเอาเจ้า ดอผู้ใหญ่ดันเข้าใน ต.เต่าของน้องทันที โอ้ว....อะไรมันจะขนาดนี้ ทั้งแน่นทั้งหนึบไปหมด  ผมรู้สึกเปียกแฉะไปหมด  น้องทิฟฟี่ร้องลั่นแบบไม่มียั้งเลยคับ  สงสัยหายอายแล้วอะคับ  น้องยิ่งร้องผมก็ยิ่งหื่นคับบ่องตง  ผมก็กระแทกจนสุดแรง ทั้งกระทุ่งทั้งกระแทก จนน้องร้อง
“พี่ พี่ น้องไม่ไหวแล้วนะค่ะ  ขาหนูไม่มีแรงแล้วค่ะ”

ตอนนี้ผมหูอื้อไปหมดแล้วคับ  ความหื่นมันทะลักจุดเลือดน้องยิ่งร้อง น้ำยิ่งชุ่มช้ำมันยิ่งเร่งเร้าอารมณ์ให้สุด ๆ ผมกระแทกลงไปแบบไม่ยั้ง  ผั๊บ ผั๊บ  จนรู้สึกอยู่อย่างเดียวว่ามีแรงเท่าไหรก็ใส่ไปจนหมด ยิ่งผมแรงน้องยิ่งร้องจนสุดท้ายฝนก็ตกลงไปห่าใหญ่  จากนั้นเราสองคนก็ทรุดลงไปบนพื้นห้องน้ำแทบจาพร้อมๆ กัน สุดยอดจริง ๆ อุแม่เจ้า.......

ก่อนออกจากห้องผมก็เลยควักให้น้องสองพัน เพราะรู้สึกประทับใจน้องมากจริง ๆ และจากวันนั้นจนถึงวันนี้ผมไปหาน้องทิฟฟี่แล้วไม่ต่ำกว่าสิบครั้งคับ  และคิดว่าก็จะไปหาอีกต่อไปเรื่อยๆ จนเจ้า ดอผู้ใหญ่ มันจากลายเป็น ดอผู้เฒ่าอะคับ อิอิ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:49:57 AM 18 เมษายน 2013 »

ท่าน ดอร์  คับ

ดูเหมือนในการบ้านท่านจะลืมใส่ซีดีในห้องน้ำหรือเปล่าคับ

หรือว่า ......  อร๊ากกกกซ์   wanwan009
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:45:35 AM 18 เมษายน 2013 »

ท่าน ดอร์  คับ

ดูเหมือนในการบ้านท่านจะลืมใส่ซีดีในห้องน้ำหรือเปล่าคับ

หรือว่า ......  อร๊ากกกกซ์   wanwan009

คุงพ่อ ทำไงดีเค๊าเผลอมาอ่านจนจบแบบไม่ได้ตั้งใจ จะใจแตกมั้ยเนี่ยเรา Tongue
พี่ดอร์เด็กสุดยอดมาก หุหุ wanwan004
สามีก็จะแตกเหมือนกัน wanwan016
เรียว เล็ก น่ารัก
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:14:45 AM 18 เมษายน 2013 »

เขียนเก่ง ภาพสวย น้องแน่นๆๆ  กลับมาส่งการบ้านเรื่อยๆครับ  ชอบบบ wanwan011
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:46:13 AM 18 เมษายน 2013 »

Embarrassed  เป็นยาที่ไม่ได้อยู่ในการควบคุมทั้งหมดเลย อิอิ

kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:19:04 PM 18 เมษายน 2013 »

อูยยย เรื่องสั้นอีโรติก  Tongue

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:29:18 PM 20 เมษายน 2013 »

สำหรับน้องทิฟฟี่คนนี้  บอกได้แค่ว่า

ในวงการ นกป. ถ้าคุณกำเงิน 1600 บาท  เที่ยบคนต่อคน

บอกแค่ว่า  หาเที่ยบไม่มีละกันครับ  จิง ๆ แล้ว 2500 ยังต้องรีบขึ้นเลย

ปัจจุบัน น้องไม่ใช้ชื่อนี้  นาน ๆ มาครั้ง เพราะหลบภัยผู้ชาย  

ต้องติดต่อเจ้าของร้าน พี่จิว โลลิต้า ดูเองละกัน  

dor-dek
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:08:21 AM 21 เมษายน 2013 »

ถ้าใครยางม่ายเคยให้น้องนวดกาปู๋ให้ อยากจาแนะนำให้พยายามหาโอกาสไปนวดกะน้องดูสักคั้ง แล้วจารู้ว่าสุโค่ยนั้นมีจิงฮับ
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:29:16 PM 21 เมษายน 2013 »

คิดถึง ทิฟฟี่  Cry
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:55:31 PM 18 มิถุนายน 2013 »

ผมโคตร อยากเอา การตูนออกเบย   
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)