Ads
 03:11:16 PM 13 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปร Avita มา3 คนขึ้นไป ห้อง Suite ฟรี เลยจัดสักหน่อยยย  (อ่าน 18830 ครั้ง) A A A A
ณ้องหนึ่ง
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:45:28 PM 14 พฤษภาคม 2015 »

สวัสดีครับผม วันนี้ก็มา ส่งการบ้าน ที่ผมได้ไปบิ้ว เหล่าบรรดา สหายของผม และ สหายของผมก็ได้หลวมตัว ไปเที่ยวน้องๆ กับผม ในครั้งนี้ครับ 5555

วันนี้ เรามี สมากชิกไปกัน 4 คนครับบ เลยไปที่นี้เลยยย Avita... !!!การบ้านฉบับนี้ ไม่มีปลา และ ลายแทงน้องนะครับ พวกผมรีบกันไปหน่อยย ไม่ได้จำเบอร์ ขออภัยด้วยครับบ!!

ผมได้ข้อมูลมาว่า พาเพื่อนมา 3 คนขึ้นไป ก็ได้ห้อง Suite ฟรี ครับ ไม่รอช้าครับ พาเพื่อน ซิ่งรถขึ้นทางด่วน แบบด่วนๆ เหมือนในหนัง The Fast&Furious ครับ 55555

มาถึงก็นั่งดูเด็ก เห้ออออออ ส่วนมากกก จะ สว. กว่าพวกผมทั้งเลย เพราะพวกผม เด็กน้อยกัน ครับ 555 5 นั่งเลือกอยู่ ครึ่งช.ม. ก็ตัดสินใจ เลือกน้อง

แต่..!!!

ด้วยความที่ไปกันเยอะ มันก็ต้องมีบ้าง ที่ สายตาเหยี่ยวอย่างพวกผม จะ Focus ไปที่คนคนเดียวกัน แต่ไม่เป็นไรครับ มิตรภาพสำคัญกว่าเสมอ ผมจึงเสียสละน้องที่ผมเล็งไว้ ให้เพื่อนไปละกันนน (มีมาต่อ กับน้องคนนี้ รอบ2) 55555555  176_key@2x

มีสิ่งนึง ที่ผม เสียใจกับการมา Avita นั้นคือ พอน้องออกมานอกตู้ น้องดูดร็อปไปเยอะเลยครับ เสียใจจจจ จ จจ YY"

น้องที่ผมเลือกมา จับใจความได้ ว่า ชื่อแพรว รูปร่าง อวบ ผิวสีเข้มๆ ไม่ดำ ผมยาว ตัวไม่ยาวตามผม เห้อออ เสียยใจจ ไม่ได้เด็ดๆ ตัวเด็ด คือ เด็กที่ผมสละให้เพื่อนไป

ซึ่งจริงๆ น้องที่ผมได้เสียสละให้เพื่อนไป ก็ส่งสายตา อาฆาตมาหาผมบ่อยๆนะครับ เลยคุยกันว่า เด๋วเดินไปหาที่ห้อง นะจ๊ะ น้องเค้าก็บอก มาเลยมาเลย ผมก็ อ้าวววววววว...... ได้เสียยยยย 515_key@2x 515_key@2x 515_key@2x 

สรุปนะครับ เด็กนะครับ

เรียก 1500 มา 3 คน

ไอ่น้องผมที่เด็กสุดในกลุ่มผม เหมือนแม่งรู้งาน เลือก ตัว 1800 ครับ อย่างขาวว หน้าตาค่อนข้างดี โนตมมากครับบบบบ >.,<'

งานนี้ชวนมา ก็จ่ายสิครับ สแครชการ์ดไป เห้อออออออ...

___________ตัดมาบนห้องนะครับ___________

ก็นั่งร้องคาราโอเกะ สักพัก ดูท่า เด็กเพื่อนผมจะทนไม่ไหว บอก นานๆ จะได้กินเด็กเพื่อนผมเลยล่วงหน้าไปก่อน ครับ

จากนั้น ก็แยกย้ายกัน โดย ก่อนแยก ผมก็ ซ้ำประโยคเดิมไปครับ บอกกับ เด็กเพื่อนว่า เส็ดแล้ว เด๋วไปหานะจ๊ะ น้องก็บอกว่า มาเลยจร้า แล้วก็ขยิบตาหนึ่งที โอ้ววว ว วว ว ว ว ว ว วววว วว ....

__________ตัดมา ในอ่างงง___________

ผมค่อนข้างผิด หวังกับ น้องที่ ผมเลือกมาเล็กน้อย แต่ก็จะเสียหน้า ก็เลย เลยตามเลย ไม่เป็นไรเน้อะ! (ปลอบใจตัวเอง 5 55  5)

งานอาบน้ำ น้องอาบ น้ำสะอาดมากกกกกกก ขัด ขัด ขัด มีมานวดผ่อนคลายยย โอ่วว สบายมากครับ น้องตั้งใจอาบน้ำมาก พออาบน้ำเส็ด เช็ดตัว รอบนเตียงง น้อง ก็มา

นวดดด สักพักพอเคลิ้มๆ อยู่ดีๆ น้องก็พา หนอนน้อย เข้าปาก ใช่ครับ เสปรย์สด ลิ้นน้อง ช่างง รัว เป็นปืนกลซะเหลือเกิน ไม่แคล้วที่ น้องชายจะ ผงาดง้ำคล้ำโลก เหมือนน้องจะสเปรย์นานมากกก จนใกล้เส็ด เลยบอก พอก่อน ไม่ไหว ขึ้นเลยยย

น้องก็ขึ้นนนน  จัดด WOT ท่าเดียว ไม่ถึง 3 นาที ผมก็แพ้แตกไป อายมากมายยย รวดเร็วมากมายยยย YY"

ยังมีเหตุการ์ณ ต่อนะครับ เดี๋ยวกลับมาาาา ครับ

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
SDM_RANGER
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:52:20 PM 14 พฤษภาคม 2015 »

ปูเสื่อนั่งรอเลยฮะ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:07:26 AM 15 พฤษภาคม 2015 »

การบ้านอ่างดีมากเลย. ผมไม่ได้ไปเอวิต้านานมาก.
1ุ500. เอง. ถูกมาก ๆ.   รออ่านต่อนะครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:46:29 AM 15 พฤษภาคม 2015 »

ห้องสูทของที่นี่เป็นไงบ้างครับเนี่ย ไม่เคยได้ขึ้นห้องสูทที่นี่ซักทีเลย
 167_key@2x

ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:10:15 AM 17 พฤษภาคม 2015 »

หลังจากแพ้ไปแล้วหนึ่งรอบ ออกมาเห็นเด็กเพื่อน ส่งสายตาใสแป๋ว มาหาเลยมิวายยใจหวิวว เลยถามน้อง ต่อป่าวน้องง น้องบอก ต่อได้ 500นะ ผมก็เอิ่มมม.. เอาก็เอาวะ อุส่าเล็งไว้แต่แรก ก็เลย ควักตังน้องก็พาเข้าห้องงง

โอ้โห้้้้้ น้องคนนี้ ทำให้ลืมน้องคนแรกไปอย่างสิ้นเชิงง ไม่ว่าลีลาสเปร์ย สด ลีลาการบิ้ว ทุกจุดเสียวบนร่างกาย น้องไล่ทุกจุด โอ่ยยยย...

แต่ด้วยความที่น้ำ2 จัดนานกว่าปรกตินิดนึง แต่น้องไม่มีอิดออด  ก้มหน้าก้มตา ขึ้นสุดลงสุดดดด  ลิ้นนี้ระรัวอย่างกับ ปืน ak74 รัวและแรงง!! ซึ่งผมไม่เคยประสบการสเปร์ยที่พีค ขนาดนี้มาก่อนในชีวิต ข้อนี้ผมให้เต็ม10 ครัชช

จนผมแทบจะพ่ายแพ้ วินาทีนั้นผมจึงบอกน้องว่า เริ่มเปิดศึกได้เลยยจ่ะ น้องจึงเอา CD มาสวมม และ ตามมาด้วย WOT

WOT ของน้องโคตรรุณแรง เสียงเนื้อกระทบเนื้อ ดังสนั่นหวั่นไหวไปทั่วบริเวณ ทั้งเสียงคราง ของน้องและของผม แทบจะเป็นเสียงเดียวกันน ด้วยความว่ากลัวจะเพลี่ยงพล้ำ ผมจึง สลับไปท่า Doggy Style

ในขณะที่ Doggy อยู่นั้นน ได้หันหน้าไปมองกระจก ก็พบสีหน้าอัน เบี้ยวบูดของน้องเค้า บวกกับเสียงสั่นเครือ บอกว่า ใกล้เส็ดละเธอๆๆๆ เสียงนั้นดังขึ้น ดังขึ้น มันเป็นวินาทีที่ช่างปลุกเร้าผมเหลือเกิน

จนทนไม่ไหวว งูดินพ่นพิษ ครับบบ ฟินนาเล่ห์........

เส็ดกิจน้องหันมาบอกว่า แหม เย็ดเก่งเหมือนกันนะเนี่ยยย... เอาจริงๆนะครับ ผมก็แอบภูมิใจเล็กๆ ในเศษเสี่ยวของจิตใจนะครับ อิอิ 555555

คะแนน

คนแรก
ไฟหน้า 6.5/10
ไฟท้าย 6.5/10
หุ่น 6/10
บริการ 8/10
GF 8/10

เด็กเพื่อน (รอบ2) เพิ่ม 500

ไฟหน้า 7/10
ไฟท้าย 9/10 โคตรน่า Doggy ครับ
หุ่น 8/10
บริการ 8.5/10
GF 8/10   

ณ้องหนึ่ง คิดถึงเมื่อไหร่ให้โทรมา...

146_key@2x 146_key@2x 146_key@2x
ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:15:10 AM 17 พฤษภาคม 2015 »

ห้องสูทของที่นี่เป็นไงบ้างครับเนี่ย ไม่เคยได้ขึ้นห้องสูทที่นี่ซักทีเลย
 167_key@2x

ห้องโอเครครับ ตอนผมไปได้ห้องคาราโอเกะแล้วก็แยกอีก 3ห้องครับ สบายสบาย ครับ

ณ้องหนึ่ง
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:17:55 AM 17 พฤษภาคม 2015 »

การบ้านอ่างดีมากเลย. ผมไม่ได้ไปเอวิต้านานมาก.
1ุ500. เอง. ถูกมาก ๆ.   รออ่านต่อนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่เอ็บบี้ :)

SDM_RANGER
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:58:27 AM 03 กรกฎาคม 2015 »

อยากเห็น ณ้องหนึง ปะทะ น้องปูเป้ ตองK @ เอวีต้า ฮะ
แท็ก: Avita งานหนัก 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)