Ads
 08:03:46 PM 05 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะลองครั้งเดียว... ติดใจมากก @ Funky เสนา "น้องเนปจูน"  (อ่าน 6014 ครั้ง) A A A A
Swong
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 05:29:02 PM 22 ธันวาคม 2013 »

ดองเค็มมานาน สำหรับการบ้านในวันนี้  172_key@2x
@Funky เสนา 17
ช่วงนี้โปรแรงนะคร้าบบบ รีบๆไปกัน
Concept : PR ดูแลดี ราคาไม่แพง น้องๆน่ารักมากกกกก
คู่กรณี : น้องเนปจูน
สภาพคู่กรณี : ไฟหน้าล้นมือ ใหญ่ (ไม่เหลว) สำหรับคนชอบ Big Big ครับ
รายละเอียด : ครั้งนี้เป็นครั้งที่่สองของผมที่ Funky
ช่วงเช้า...ผมได้คุยกับ PR ทาง Line ว่า มีน้องคนไหน
ไฟหน้าแจ่มๆบ้าง ทาง PR ก็รีบส่งรายละเอียดมาให้ในทันที ใจดีมากครับ
ในวันนั้นมีน้องไฟหน้าเด่น สอง สามคนน่ารักทุกคนครับ
และแล้ว....ผมก็ลงเอยกับ "น้องเนปจูน"

พอไปถึง...ไม่เกร็งเท่าไหร่แล้วครับ เพราะ ชินกับสถานที่แล้วก็สภาพละ (ครั้งแรกเกร็งมากๆๆ)
ทาง PR ก็เชิญมานั่งที่โซฟา ซักพักน้องเนปก็ออกมาทักทายเราพร้อมจัดเตรียมเครื่องดื่มแล้วเรียกเราลงไปเข้าห้องครับ

((((ตัดฉากมาที่ห้อง)))

พอเข้าห้องมาน้องปิดประตูล็อคห้อง
"อาบน้ำกันคะ" น้องก็เรียกเราเข้าไปอาบน้ำ
หลังจากนั้นอีกไม่นานผมก็ต้องพบกับไฟหน้าคู่งาม (โคดใหญ่ครับ) น้องเนปได้เอาน้ำและสบู่มาถูตัวผม
แล้วใช้ไฟหน้าของเธอ มาทำความสะอาดทั้งตัวผมจนสะอาด ระหว่างที่ถู มือไม้ผมจับไปที่หน้าอกน้องเนป แล้ว
บีบเบาๆ พร้อมทั้งบรรจงจูบไปที่ปากน้องเค้าเบาๆเรื่อยๆ... แทบเสร็จเลยครับ โชคดีอดทนไว้...เกือบไป 22_key@2x

หลังจากนั้นจัดการเช็ดตัว เรียบร้อยก็ไปนอนบนเตียง
"นอนคว่ำเลยคะ"น้องเนปพูด
แล้วก็ค่อยๆนวดหลังให้เรา ไอ้เราก็แอบมองน้องเนปแก้ผ้านวดให้เราในกระจก ฟินสุดๆ
นวดได้ไม่นานเราก็หงายตัวขึ้นมามองหน้ากันอีกครั้ง
ผมได้ดึงน้องเนปลงมานัวบนตัวผม(นัวจริงๆครับ GF 850000 เลยครับ)
พอนัวได้สักพัก ​(นานเลยหละ) น้องก็บีบน้ำมันลงบนตัวแล้วเอาไฟหน้ามาถูตัวผมทันที
และที่เด็ดที่สุด น้องใช้...ถูอาวุธของผม(ขอบอกว่าตอนนั้นเสียวมากๆๆๆๆ ระหว่างที่ถู น้องก็ร้องครางไปด้วย ได้อารมณ์จริงๆ)
เสร็จจากท่าเด็ด ยังมีเด็ดกว่า น้องใช้หน้าอก บีบกล้วยของผมจนแน่น แล้วรัวขึ้นลง ตอนนั้นอาวุธของผมถูกบีบรัดมากๆครับ
เพราะน้องเป็นคนเนื้อแน่นจริงๆ และแล้ว.... เสร็จไป 1

เราจึงทำการตอบแทนทาสีให้น้องเค้าทันที...ไม่นานน้องก็...เสร็จ  1-1

หมดไป 1:15 นาที เหลืออีก 15 นาทีเราก็นั่งคุยกัน พร้อมมีนัวกันเล็กๆ จนครบเวลา

ต้องขอขอบคุณ Funky มากครับที่มาเปิดใกล้บ้านผมขนาดนี้ ถ้าใครมีโอกาส
อยากพบของดี ราคาถูก เชิญ Funky เลยครับ โปรเยอะนะคร้าบบ บอกไว้ก่อนต้องไปหน้างานถึงรู้ครับบบ

**  เพิ่งไปขึ้นมาเช่นกัน  Ebby ขอนุยาดจัดปลาให้หนึ่งตัวครับ **   515_key@2x
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:38:14 PM 25 ธันวาคม 2013 »

ชัดเจน ครับ น่าจะมีปลากรอบหน่อย อร่อยเหาะ

41_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:05:54 PM 25 ธันวาคม 2013 »

เนปจูน บัดนี้ ดังทะลุเลย  งานจัดหนัก  รูปร่างหน้าตา เยี่ยมหมด

เทพมาร ในวงการไปหาน้องเนปกันมากมายแล้วครับ  สมควรลอกอย่างยิ่ง

ขอบคุณการบ้านแบ่งปันของท่านครับ   
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:42:41 PM 25 ธันวาคม 2013 »

หุ่นน่าจัดหนักๆๆจิงๆครับ
Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:19:11 AM 26 ธันวาคม 2013 »

154_key@2x

นมสวยดีคับ

kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:06:12 PM 26 ธันวาคม 2013 »

น้องคนนี้ เริ่มติดอันดับท้อปฮิตแล้ว  19_key@2x

เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:57:15 PM 27 ธันวาคม 2013 »

สมคำรำลือครับขาสั่นเลยไปเจอมามะวันก่อน
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:20:26 PM 28 ธันวาคม 2013 »

:36_key@2x:ต้องลองจริงๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)