Ads
 02:48:46 PM 07 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับ นปก @โลลิตา  (อ่าน 14856 ครั้ง) A A A A
overclock88
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:44:47 PM 22 มิถุนายน 2013 »

ขออนุญาติแนะนำตัวก่อนครับ ชื่อ หวานเย็น ครับ ไม่เคย นกป มาก่อนข้อมูลใดผิดพลาดก็ขออภัยครับ

วันนี้ก็อยากลองดูว่า นกป ที่เค้าลำลือว่าเสียวสะท้านนนนทรวง เป็นยังไง

เลยโทรหาพี่จิว ร้านโลลิตาว่าวันนี้มีใครอยู่บ้าน พี่เค้าก็บอกว่ามาเลือกที่ร้านดีกว่าครับมีน้องอยู่ 4คน

ด้วยความอยากรู้จึงรีบไปยังร้าน พอเปิดประตูเข้าไป ก็ได้ยินเสียงทักทายสวนมา สวัสดีคร้าบบบบ จองไว้หรือเปล่าครับ และพี่จิวก็เรียกน้องๆมาให้ดูตัว

ใจสั่นมากตอนนั้น เอาว่ะ ชีวิตคือการเรียนรู้ วันนี้ล่ะต้องรู้ให้ได้ว่า นกปเป็นไง

พี่จิวก็เริ่มแนะนำน้อง และแล้วก็จบตรงน้องดรีม น้องเป็นคนหุ่นดี ยิ้มเก่ง น่ารักเลยล่ะ

หลังจากจ่ายตังเสร็จ น้องก็พาขึ้นบันไดไปสู่สนามรบ ^^

พอเปิดประตูเข้าไป แอร์เย็นเฉียบเลย น้องก็หันมายิ้มๆ ขอปิดแอร์นะค่ะ หนูหนาววววว  wanwan035

ไอ้เราก็มือใหม่ ก็ได้แต่ตอบว่า "จ๊ะ"  wanwan011

แล้วน้องดรีมก็บอกว่า พี่ถอดเสื้อเลยไหมค่ะ เด๋วหนูช่วย แล้วน้องก็เดินมาปลดกระดุม ทีล่ะเม็ด อ๊ากกกก ตื่นเต้นเว้ยยยยย wanwan009

น้องก็ถอดไปอมยิ้มไป ไอ้เราก็มือใหม่เลยถามน้องไปดื้อๆเลยว่าะ "ดรีม ค่ะ พี่เพิ่งเคยมาเที่ยวแบบนี้ คืออออ..... พี่ทำอะไรได้บ้างง"

น้องก็ยิ้มๆแล้วตอบว่า"นอนเฉยๆ แล้วก็เสียวไปค่ะ " แหม๊ะ เป็นการตอบที่ทำให้ อารมณ์มันครุกรุ่นจริงๆ wanwan003

แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ น้องดูใส่ใจรายละเอียดมาก "น้ำร้อนไปไหม" "ครีบอาบน้ำมันหอมมากนะค่ะ เด๋วที่บ้านจะรู้เอานะจะใช้ไหมค่ะ"

แล้วน้ำก็มาอาบน้ำให้ ถูทุกส่วนเลย อาบดีอ่าา ไอ้เราก็ตื่นเต้น เพิ่งเคยมีคนมาอาบ มาถูๆไข่ให้นี่ล่ะ

ไอ้เราก็อยากจะดึงมากอดซะที หอมสักฟอดดดดด เด๋วอาบเสดก่อนโดนแน่ๆๆ  wanwan016

พออาบเสร็จ เราก็ออกมานุ่งผ้าเช็ดตัวรอ ด้วยความตื่นเต้น ก็ไม่ได้จะสนใจไรเท่าไร พอน้องออกมาก็บอกว่านอนคว่ำเลยค๊าาาา

เราก็รีบทำตามแต่โดยดี แล้วน้องก็เดินมาเช็ดขา เช็ดหลัง ที่ยังเปียกน้ำให้ รู้สึกเลยว่าใส่ใจดูแลดีอ่าาา

แล้วได้ยินน้องก็หัวเราะคิกๆ "พี่ค่ะ นอนหงายเลยก็ได้ค่ะ หนูกลัวว่าพี่ทับไว้แล้วเลือดไม่หมุนเวียนนน"

โคตรอายยยครับ  อย่าจะบอกเหลือเกินพี่แข็งตั้งแต่หนูล๊อกห้องล่ะ Embarrassed แต่ก็ทำตามนะ แล้วน้องก็เข้ามาหอมแก้ม จุ๊บที่แก้ม จุ๊บที่หู แล้วก็จุ๊บลงไปเรื่อย

ซี้ดดดดดดดดดด น้องบิ้วดีมากกกกก เสียวสยิวกิ้วมากกก จนต้องจิกเตียงงงงง  Tongue

ไม่ไหวล่ะต้องหาไรทำบ้างล่ะขืนแบบนี้ เสร็จแน่ๆ มือก็เลยเริ่มจับนม ก้นและจิมิ น้องงงงง

น้องมีสะดุ้งบ้างงง แล้วก็มากระซิบ "มันเสียวน๊าาาา" ฟังแล้วสยิวหนักกว่าที่โดนมือน้องสาวอยู่เสียอีกกกก

แล้วก็ดึงน้องมาหอม มานัวบ้าง น้องบอกจั๊กจี้หนวดพี่อ่าาา ไอ้ผมก็ลืมโกนหนวด ตัดเล็บมา ชิบหายละงี้ได้ทำน้องเจ็บแน่ๆ

เลยว่าจะไม่ทำน้องเจ็บ น้องก็บอกทำได้นะ แต่อย่ารุนแรงกับหนูก็พอ ยิ่งได้ยินแบบนี้อารมณ์หื่นยิ่งพุ่งปรี้ดดดดดด wanwan003

น้องก็ให้ผมน้องลงและลงมือทำร้ายผมอีกครั้ง คราวนี้ไม่รอดดดด ทั้งลิ้น ทั้งมือน้อง ทั้งเสียง อ่าส์สสสสส เสร็ด

แล้วก็ไปล้างเนื้อล้างตัวกัน แล้วก็มานั่งคุยกัน อารมณ์เหมือนประมาณแฟนไม่ได้เจอกันนาน คุยไปหัวเราะไป  wanwan019

แล้วก็เหลือบดูเวลา มันต้องลงกี่โมงหว่าาา เลยถามน้อง น้องบอกอีก 5 นาทีค่ะ

แล้วก็เข้ามากอดมาหอม พร้อมบอกว่ายังไม่หมดเวลาเด๋วพี่ขาดทุน

เจอช๊อตนี้เข้าไปถึงกับเพ้อทีเดียว จะน่ารักไปไหนนี่คนนี้ ก็เลยขอนั่งกอดซักแปปนึง

พอจะออกประตูก็มาหอมแก้มอีก และเอียงแก้มมาให้หอม 2 ข้างแล้วบอกว่าพี่น่ารักนะค่ะ

ฟังแล้วเคลิ้มไปเลยยยยย ก็เลยมีสินน้ำใจเล็กน้อยให้น้องงง  พอลงมา ฝนดันตกอีกเลยนั่งคุยกับพี่จิวอีกสักพักใหญ่

แล้วมีลูกค้าเข้าร้านมาอีก 1คน พี่จิวก็เรียงน้องๆมาโชว์ตัว น้องดรีมเห็นเรานั่งอยู่ น้องก็ส่งยิ้มหวานให้ ส่งจูบให้อีก

ตายๆๆงานนี้มีมาหาอีกรอบแน่ๆ

สรุปงานนี้

น้องอาจจะไม่สวยเหมือนพวก พริตตี้มอเตอร์โชว์ แต่น่ารัก ยิ้มเก่ง อยู่ใกล้ล่ะมีความสุข

เหมือนอยู่กับแฟนที่เพิ่งคบใหม่ๆเลย ทำให้ทุกอย่างง ดูแลเอาใจใส่ดีมากกก พอคุยไปสักพักก็จะมีแซว มีแหย่ตลอดดด

เป็นก้าวแรกสู่วงการที่ยอดเยี่ยมจริงๆ และผมก็คงไม่ออกจากวงการนี้แล้วล่ะครับ

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ  wanwan017

ducat
Validate Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:12:47 AM 23 มิถุนายน 2013 »

รู้มะคับคนแรกของผมในวงการ นกป ก็คือดรีมอ่ะแหละคับ ว่าจะกลับไปหาอยู่ อิอิ ดรีมเป็นคนแรกที่บอกผมให้ลองเขียนการบ้าน  Embarrassed
overclock88
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:11:06 AM 23 มิถุนายน 2013 »

รู้มะคับคนแรกของผมในวงการ นกป ก็คือดรีมอ่ะแหละคับ ว่าจะกลับไปหาอยู่ อิอิ ดรีมเป็นคนแรกที่บอกผมให้ลองเขียนการบ้าน  Embarrassed

น้องน่ารักดีครับ อยู่ด้วยล่ะมีความสุขจริงๆ ^^
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:41:03 AM 24 มิถุนายน 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ wanwan017

ขอเพิ่มปลาให้ครับ อิอิ
wanwan019

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)