Ads
 10:36:47 AM 06 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน princessspa หุ่นดี สาวการบิน จุกดูดมันมาก  (อ่าน 4513 ครั้ง) A A A A
kidkidsaranang
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:33:40 PM 24 กรกฎาคม 2017 »

ได้โอกาสมาส่งการบ้านครับ หลังจากแวะเวียนอยุ่ย้านหลังนี้มาซักระยะนึง

เชคพิกัดในเวปได้ความว่า
ร้านPRINCESS SPA กิ่งแก้ว 14/1  ซอยสนามกอล์ฟธนาซิตตี้ หรือซอยหมู่บ้านกฤษณา  เข้ามาจากหน้าปากซอยประมาณ 350 ม.
ที่จอดรถสะดวก โทร 027501120,0918290600

ร้านนี้อยู่ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิขับรถสิบนาทีก็ถึงแล้ว ช่วงนี้เป็นโอกาสเหมาะเพราะช่วงนี้มีธุระมาสนามบินบ่อยๆ บางทีต้องมารอเครื่องลงถือโอกาสมาผ่อนคลายความเมื่อย
(หรือเมื่อยกว่าเดิมหว่า อิอิ?)

ขับไม่ยากนักสักพักก็มาถึงร้าน เปิดเข้าไปเจอพีอาร์พลอยตัวสูงๆเพรียวๆ แนะนำรายละเอียดได้ดีมาก พูดเพราะและใจเย็นมากครับ เหมาะสำหรับหนุ่มขี้อายอย่างผม
น้องก็แนะนำน้องคนนึงออกมาครับ

มาดูคำโปรยของร้านบ้าง

สาวการบิน ชื่อดัง สวย หุ่นทรงดี เนื้อตัวดี ไม่มีรอยสัก
สาวสวย  หุ่นเป๊ะ  สมส่วน ครบเครื่องงาน  ลีลาเสียวไหลลื่น
ลีลาเด็ด เร้าร้อน อารมณ์ มาเต็ม ไม่มีเก็บ ไฟหน้าสวย เนื้อตัวเนียนกริบ 34/24/36

ชำระค่าคอร์สซักพัก น้องก็ออกมาต้อนรับ ผิวขาวเหลืองดี ไม่ดรอปจากรูปมาก สูงกำลังดีเลย
น้องก็ควงผมขึ้นประตูสวรรค์ ตัดมาที่ห้อง อาบน้ำเสร็จมีนวดนิดหน่อยแล้วก็เริ่มงานบิวท์
งานน้องเต็มที่กับงานดี ไม่นานก็เสร็จรอบแรกไป ล้างตัวออกมา ให้น้องมานวดผ่อนคลายให้ดีพอใช้ได้
กำลังสบาย น้องก็มาต่องานรอบสอง รอบสองปกติผมจะเสร็จช้าหน่อย แต่น้องก็
บิวท์อย่างเต็มที่ พร้อมส่งสายตาเว้าวอน ตาน้องจะดูดุๆแบบคนสวย จ้องจนเราเขินแทนเลย
แต่มือกับปากก็บิวท์อย่างแผ่วเบาพร้อมเร่งจังหวะเรื่อยๆ จนสุดท้ายจบรอบสองสบายตัว
ใช้เวลาเต็มที่กับคอร์สเลย

สรุปงานครับ

หน้าตา 7/10 หน้าตาออกทางสวย ตาโตมองแล้วมีสเน่ห์ดูดี (สเปคผมชอบคนน่ารักมากกว่า)
ผิวพรรณ 7.5 /10 ผิวขาวออกเหลือง เนื่อนิ่ม ขาเรียว
ไฟหน้า 8/10 ของแท้ทรงธรรมชาติดี จุดเด่นคือหลอดใหญ่ สีน้ำตาล นัวส์มันมาก
ไฟท้าย 7.5 /10 กลมกลึงดี ไม่คล้อย
เนื้องาน 8/10  ไม่เร่งเวลาลูกค้า รอบสองผมมีทีท่าเสร็จช้า ก็ไม่มีอิดออด พยายามเต็มที่จนจบงาน
GF 8/10 คุยสนุกใช้ได้ มองด้วยสายตาเว้าวอนพร้อมบิวท์ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

สรุป น้องแนน บ้านเจ้าหญิง

คอร์ส 1,900+ทิป XXX (ขอให้สุภาพกับน้องไว้ ไม่เอาเปรียบ รับรองทุกท่านจะได้งานบริการกลับมาทอนทุกคนครับ)

ขอบคุณพื้นที่เวป siamday-night ไว้ด้วยครับ ไว้เจอโอกาสหน้าครับ   42_key@2x

ปลากรอบร้านครับ

finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:32:51 AM 25 กรกฎาคม 2017 »

นมสวยครับ

แท็ก: princessspa 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)