Ads
 07:22:46 AM 12 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สไตล์ ขาว หมวย สวย อี๋ม มาอีกแล้วครับ น้องไอดี@Lovely Spa  (อ่าน 4652 ครั้ง) A A A A
michael_owen_28
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:11:04 AM 03 พฤศจิกายน 2016 »

วันนี้ ได้ดูสาวๆ ใน Line ของร้าน Lovely Spa ดินแดนแห่งความสุข

ที่ผมไม่เคยเบื่อ เพราะ น้องๆ มากมี ผลัดเปลี่ยน มากันเพียบ

แต่มีรูปสาวคนหนึ่ง ที่ผมต้องเพ่งมองเป็นพิเศษ

เพราะ น้อง ช่าง ขาว หมวย สวย อี๋ม ผมละชอบ ๆ สไตล์ แบบนี้ จริงๆ

แต่ ดูไป ดูมา ก็รู้สึก คุ้นๆ เหมือนจะรู้จักกัน  แล้ว ?

ว่าแล้ว ก็รีบไปพิสูจน์ ที่ร้านเลยดีกว่า เมื่อไปถึงที่ร้าน   

ได้สอบถาม PR แหม่ม ที่นับวัน จะสวย ขึ้นเรื่อยๆ ว่า ขอขึ้นกับ

น้องไอดี ครับ  PR แหม่ม  ยิ้ม และเฉลย ให้ฟังทันที

ว่าเธอก็คือ  น้องจุนซอง ที่ Come back กลับมานั้นเอง   

ทำให้ ผมนึกถึง ครั้งที่เจอะ น้องจุนซองในครั้งแรก

เธอช่างไร้เดียงสา นอนอย่างเดียว  จะทำอะไรก็ดูเคอะเขินไปหมด   

วันนี้ จึงขอเลือก คอร์ส  2.8 พัน 1.15  ชม. ดีกว่า

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:12:17 AM 03 พฤศจิกายน 2016 »

หลังจาก ชำระ ค่า คอร์ส กันเรียบร้อย  ก็ขึ้นห้อง ตามน้องไปทันที

ระหว่าง ทาง ก็สอบถาม ความเป็นอยู่กันหน่อย

เนื่องจาก ไม่ได้เจอะกัน มา นานแล้วเหมือนกัน

แต่เธอก็ยัง สดใส ดูน่ารัก  อยู่เหมือนเดิม

น้องไอดี เล่าว่า เพื่อความขลัง จะได้เฮงๆ รวยๆ จึงเปลี่ยนชื่อเป็น น้องไอดี

และน้องก็บอกผมว่า  ตอนนี้ หนูมีฝีมือนวด ดีขี้นมากแล้วนะ  นอนเลยค่ะ

เมื่อผมนอนคว่ำลงแล้ว น้อง น้องไอดีได้ลง oil บนหน้าอก คู่งาม

และเริ่ม B2B ที่หลังของผมที่โดนจุกน้อยสวยๆ ไถลไปมา

จากหลังไปที่ก้น  OMG มันช่างมีความสุข และเสียวเสียจริงๆ

น้องไอดี B2B ด้วยนมที่ด้านหลังผมไปสักพักใหญ่

ก็บอกให้ผม นอนหงาย เพื่อ ปฏิบัติการ ในขั้นตอนต่อไป

น้อง น้องไอดี เริ่ม B2B ด้วยอกต่ออก จุกต่อจุก

แล้วไถลลื่นผ่านหน้าท้องลงไป จัดการที่ B2B ที่น้องชายผม

*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:13:28 AM 03 พฤศจิกายน 2016 »

ที่ขณะนี้ มันแข็งแรงโตเต็มที่แล้ว  เธอจึงใช้

น้องสาว พร้อมสาหร่าย สไลด์ที่ลำตัวน้องชายผม

แบบ ขึ้นๆลงๆ  มันช่าง มีความสุขเสียจริง

แต่ วันนี้ เนื่องจาก ผมขอใช้ คอร์ส พิเศษสุด

น้องจึงมี CD แบบ ผิวไม่เรียบ ของร้าน Lovely ที่ให้ขึ้นมาด้วย

น้องไอดี จึง โหลด CD ทันที  จากนั้นก็ ใช้ท่าเดิม WOT  สไลด์น้องสาว ขึ้นๆ ลงๆ

ใกล้ๆ กับ คุณชาย ของผม ซึ่งรู้หน้าที่ ดีมาก หลังจาก มี CD ห่อหุ้ม เรียบร้อยแล้ว

พอ น้องไอดี สไลด์ น้องสาว เข้ามาใกล้ๆ คุณชายของผม จึง เด้ง สวน เข้าไปทันที

หลังจาก นั้น เราก็ เริ่มท่า ทาง.... ต่างๆ นาๆ ที่เราทั้งคู่ เคยใช้

และไม่เคยใช้ ได้งัดมา ประลองกัน แบบ เสียวๆ สุขๆ สุดๆ  จนเสร็จเรียบ ร้อย

158_key@2x

เสมอกันไป 1 -  1  แบบมีความสุขทั้งคู่ ไปครับ

*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:14:30 AM 03 พฤศจิกายน 2016 »

วันนี้ ผมขอจบ การบ้าน ก่อนนะครับ

แล้วพบกันใหม่ ในการบ้าน ครั้งต่อไปครับ

ใครคิดถึง จุนซอง  ก็รีบไปหา น้องไอดี  ได้เลยครับ

โชคดี ได้เงินทอน กันทุกคนนะครับ

176_key@2x

Bye bye

offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:54:34 PM 05 พฤศจิกายน 2016 »

ฟินเลย  172_key@2x
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:43:02 PM 08 พฤศจิกายน 2016 »

ขอบคุณ ที่มาติชม ครับ

41_key@2x
chinjunn
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:36:19 AM 24 กุมภาพันธ์ 2017 »

36_key@2x
chinjunn
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:37:00 AM 24 กุมภาพันธ์ 2017 »

502_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)