Ads
 03:52:09 AM 22 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาย c ร้อนแรง vs พริตตี้ ตาโตๆๆๆ vs สาวหวานๆๆๆ+19 นางฟ้า..คลิก!!!!!!!  (อ่าน 4270 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:24:31 PM 03 มีนาคม 2015 »

น้องดาวเรือง
สายC ใหม่เอี่ยม แกะกล่องหวานน่ารัก
เด็กใส เพรียวบางกรอบ โขยกทีถึงกับกระเด็น
จับโยกจับเขย่าได้หลากหลายท่า

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

“ช่วงนี้มีเวลาว่าง ไว้แวะเวียนไปบ่อยขึ้น แต่ถึงกระนั้น ก็ยังขึ้นไม่ครบร้านซ่ะที มีมาใหม่เป็นประจำ วันที่ผมไปมีมาสมัครใหม่อีก 2 คน โอ้วแม่เจ้า น่ารักทั้งคู่เลย ... ต้องหาเวลาไปบ่อยๆ ซ่ะแล้ว คราวนี้ไปแบบไม่ได้จองอีกตามเคย PR แหม่ม แสนสวยคอยให้บริการที่น้านเช่นเคย เรียกน้องมาให้ดู เยอะแยะมากๆ มี 2 ในที่ยังไม่เคยขึ้นว่าง อยู่   น้องดาวเรือง นี่แหละ ดูจากรูป ไม่เท่าไหร่ แต่ตัวจริงนั้น สวยกว่าในรูปเป็นกอง   ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แต่คราวนี้มีแปลกกว่าปรกติ ทั้งส่วนลดการบ้าน และส่วนดรอบที่ สะสม ...  เหลือไม่เท่าไหร่เอง ... โอ้ว ... ใจดีมากๆ ครับร้านนี้ ไม่เสียใจเลยที่ผม เป็นลูกค้าประจำ  เดินตามน้องมาที่ห้อง ... คุยตามประสาเด็กๆ อ้อนโน่นนี่นั่น ก่อนน้องจะชวนไปอาบน้ำ   ยังชมน้อง ว่าน่ารักกว่าในรูปร้านอีกนะ   น่าถ้าไม่เรียกมาดู ดูแต่รูปร้านนี่ คงเสียใจแย่ น้องน่ารัก เอาใจเก่ง ไม่งอแง ผมนี่ฟินเลยครับ งานอาบน้ำก็ทำได้ดีระดับนึงเลยนะครับ มีลุ้นมีเสียว แต่ที่ผมชื่นชอบคือ น้องคุยเก่งมากๆ ครับ ไม่เกร็ง ไม่เหงาเลย ตัดมาที่เตียง งานก็เป็นไปตามสเต็ป นวดหลัง นวดคอ หงายหน้ามาค่ะ และก็ได้เวลา ครื้นเครง   งานดีนะครับ น้องตามใจในระดับนึง อารมณ์ไม่สะดุด พี่ๆท่านใดชอบกินเด็ก แนะนำเลย ผมนี่สายเร็ว มาเร็ว เสร็จเร็ว น้องบอกไม่เป็นไรค่ะ หนูเบิ้ลให้พี่ได้ด้วยนะ อิอิ เสร็จรอบแรก นอนคุยกัน แพล็บ รอบสองก็ตามมา ยังคงคุณภาพรอบแรกไม่มีผิด คุ้มค่าจริงๆ ครับ    ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ บริการดีขนาดนี้ ไม่แปลกใจทำไมลูกค้าถึงเยอะแทบทุกวัน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ สำหรับการดูแลที่ดีทุกครั้งที่ได้ไปครับ และที่ขาดไม่ได้เลย ท่านผู้ใหญ่ใจดีครับ สำหรับส่วนลดต่างๆ ที่ลดแล้ว ลดอีก ผมนี่ฟินมากๆ ครับ  ”    
Micro_t

“ร่างเล็กและขี้อ้อน ใครอยู่ใกล้ใจละลายได้ง่ายๆ  ยามเธอเคลื่อนไหวบนกายชาย มือเธอพริ้วไหวราวกับมืดของนักเปียโนที่กดนิ้วลงบนคีย์ในทางชีวะเคมีของกายชายย่อมปั่นป่วนเวลาเป็นสิ่งเดียวที่ผมลืมไปเลย ยามอยู่กับเธอ ฟังเสียงเธอ ได้หอมแก้ม ซุกไซร์ไปตามส่วนต่างของร่างกายเธอ เธอขยับกายไปตามจังหวะ มีทั้งช้า และ เร็วสลับกัน เวลานานหรือช้า ผมไม่รู้ แต่รู้ว่า มีความสุขมากมายหัวใจเต้นแรง ร่างกายปั่นป่วน ได้รับความสุขอย่างมากมาย เป็นอีกคนหนึ่งที่น่าซ้ำ อย่างไม่รู้จบขอบคุณเธออีกครั้ง ที่ทำให้วันนี้ พี่แรม หลับอย่างมีความสุข ”    
ramtangkai

“ น้องก็รู้งานมากเลยครับ หันมาทักทายผมทันทีว่า "สวัสดีค่ะ ดาวเรืองนะคะ" เสียงว้านหวาน จนผมนี้กระโดดตระครุบตัวน้องทันทีครับ (ล้อเล่นครับ ผมรักษาเชิงนิดนึงด้วยการรอให้น้องเข้าไปหลังร้านก่อนแล้วค่อยไปบอก pr ครับว่าจะขึ้นกับน้องเค้า) ตัดมาที่ตอนเดินขึ้นในห้องเลยนะครับ ผมก็โรคจิตตามเคย แอบดมกลิ่นสาบสาว สังเกตเรือนร่างแบบมีเปลือกแล้วก็คิดต่อไปว่าถ้าปลดออกแล้วจะทำอะไรก่อนดี น้องรูปร่างดีครับ เพรียวสูงพอประมาณ ผิวเรียกว่าขาวได้ แต่ไม่มาก แต่ถ้าใครได้เห็นรูปร่างน้องในรูปของร้านจะรู้เลยครับว่านาฬิกาทราย จริงๆ งานอาบน้ำทำได้ดีครับ เสียวพอประมาณ อาบน้ำเสร็จก็ไปนอนรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็คุยกันไปตามประสา น้องพูดจาไพเราะมากครับ ติดตลกนิดๆ บรรยากาศโดยรวมเลยดีครับ งานหลักของวันนี้น้องก็ทำได้ดีครับ น้องใช้มือสาวไป ผมก็เล่นไฟหน้าน้องไปเรื่อยๆ ไม่มีบ่นครับ กลมกลึงพอดีมือ ของแท้อีกต่างหาก ขอชิมก็ไม่เกี่ยง เสร็จสมไปหนึ่งรอบ พักพอให้น้องชายผมกับน้องดาวเรืองหายเหนื่อย ก็ต่อรอบสอง ไม่มีอะไรเพิ่มเติมครับ งานสบายตัวเหมือนเดิม ใครชอบเด็กๆ รูปร่างดีๆ งานไม่ได้บู๊มาก ก็น่าลองครับ ชื่อน้องอาจดูเชยๆ แต่เด็ก และเด็ดครับ
สรุปงาน
หน้าตา 9
รูปร่าง 9
ผิว 8
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 2000 เท่านั้น”

jimcaster0

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:25:48 PM 03 มีนาคม 2015 »

น้องเฟื่องฟ้า
นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี
แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!
ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!
เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น
อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด
!!!

”วันที่อากาศเย็นสบาย  สามลมเย็นพัดผ่านมาเป็นระยะ ไปหาสถานที่พักผ่อนสักนิดนะจะช้าทำไท  น้องนางฟ้าครอบครัวเดียวกับ จาก Lovely Spa  รออยู่ บึ่งรถตรงไปทันที่  ... เสียวหวานๆๆ จาก pr นัท ทักทายมาแต่ไกลพี่ค่ะวันนี้ เลือกใครดี....นางฟ้าดาวเรื่องครับ  เห็นหน้าตาน่ารักดี รูปร่างกำลังเหมาะจับนั่งเล่นโยกเล่นซะด้วย ..จัดไปเลยน้องเฟื่องฟ้า  นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี  แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!  ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!    เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น  อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด เรียกชื่อนางฟ้าผิดซะแล้ว   ขอโทษครับ เธอคือ   น้อง เพื่องฟ้า ครับ  ( ไม่ใช่  ดาวเรือง )นางฟ้าชุดสีแดง  สีแห่งวันตรุษจีน....... เดินตามน้องขึ้นห้องชั้ืนสอง ....ถึงห้องแล้ว   ขอดูตัวใกล้ๆๆหน่ยซิหน้าตาน่ารัก จมูกโดง่ ปาก สวยงาม   ขอกอดเบาๆๆ   นิดหนึ่งก่อนครับ  อบอุ่นจังตัดมาฉากสำคัญ  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้า ชุดชั้นในออก ....ก่อนถอดชุดชั้นในขออนุญาติน้องเพื่องฟ้า  เก็บภาพความสวยงามไปลงการบ้านสักสองสามภาพ ..น้องยืนโพสให้ถ่าย แต่น้องขอว่า ต้องอย่าให้เห็นใบหน้า  น้องเรียนปี 1 อยู่นะ กลัวเพื่อนๅเห็น ตามที่น้องขอเลยครับ ........................อีกภาพซิ   น้องเพื่องฟ้า  สาวน้อยซ่อนรูป...เห็นตัวบางๆๆ  จากภายนอก แต่เนื้อใน  สมส่วน....เต็งตึง...อวบอึ้ม..แต่จะแน่น ดูดตู๊บๆๆ หรือเปล่า  อีกไม่นาน จะได้พิสูจน์กัน.พี่ค่ะ  อาบน้ำได้แล้วคะ   ลีลาอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม  นั่งลงที่เก้าอี้ น้องเพื่องฟ้า ขัดถู สบุ่ให้จนถึงปลายเท้า...ลูกเล่นล้วง ดูด รูด เลีย  มีมาเป็นระยะ  พอเสียและแล้วเวลาสำคัญก็มาถึง   น้องให้นอนควำ่ก่อน  ฝีมือนวด อาจจเเบาๆๆไปหน่อยเลยบอกน้องให้กดให้เต็มแรงสุดซิ  จะหนักสักแค่ไหน ได้เรื่องเลยครับน้องจัดการ นวดแบบหนักๆ  โน้มน้ำหนักทั้งตัวลงกด  นวดกดไล่จากต้นคอ ลงถึง แก้มก้นสบายตัวจริงๆๆ  แต่เดี๋ยวก่อน   มีท่าใหม่ให้น้องเฟื่องฟ้าเล่นครับ  ท่าวิดพื้น  ...ให้น้องนอนลง ทาบตามไปกันลำตัว  แต่หักหลังชนกัน...ระวังนะ อย่าให้หล่นลงมา  จัดการ ยกน้องเฟื่อฟ้า ลอยขึ้น...สุงขึ้น ...พี่ค่ะ พอแล้ว  เสียวๆๆๆค่ะเล่นวิดพื้้นขึ้นลง  สามสีรอบ ..เล่นกันไปสนุกสนาน ...ได้ความรู้ัสึก เหมือนนอนเล่นกะแฟน....สนุกสนานกันไป  ...หัวเราะกันสองคนกิ๊กๆๆกํีก   หลักจากเล่น สนุกสนาน  เหนื่้อยด้วยกันทั้งสองคน นอนกอดพักผ่อน แบบสบายๆๆ กันสักแป๊ปหนึ่งเวลาสำคัญมาถึงแล้ว  น้องเพื่องฟ้า น้องเริ่มทำงานแล้ว   บริการ B2B ,มาแล้ว  เจลลื่นๆๆ เรื่ิมละเลง....หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก  สองมือเริ่มทำงาน...ลีลานวดเสียว น้องเฟื่องฟ้า นี่  ขอบอกว่า สุดยอดจริงๆๆลีลาคล้ายน้องเมจิ....สงสัยน้องเมจิคงสอนมา ....น้องเมจิ ฉายา ..ขึ้นงานหนึ่งนางฟ้าได้เหมืือนสองนางฟ้าทำงานพร้อมกัน    บอกน้อง จัดแต่พอสมควร  กลัวจบรอบแรกซะก่อน ..... หนึ่งนางฟ้าทำงานได้เหมือนสองนางฟ้า เป็นยังไงหนึ่งนางฟ้า    หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก บิ้ว ดูด..เลียกัด ตรงส่วนบน.....หนึ่งนางฟ้่า    หนึ่งมือพร้อมเจลลื่นไหล  บีบ รีดรูด...ส่วนล่าง...เจอลีลาเสียวแบบนี้  ปล่อยให้น้องทำต่อไป  สงสัยไม่รอดแน่....กระซิบบอกน้อง....ขอ Option สุดๆๆ  จัดให้หน่อยได้มั๊ย ...ได้ค่ะ  ตามต้องการค่ะคุณพี่  ..ตอบเสียวหวานๆๆกลับมาซะด้วย...น่ารักจริงๆๆและนี่คือ...สุดยอดท่า ลีลาเสียวที่น้องใหม่ ...เนื้อแน่นๆๆ  อวบๆๆ  อู๊มจัดให้ และนี่คือ...สุดยอดท่า ขย่มขยำ้ ที่จะบอกให้รู้ว่า ...น้องเฟื่องฟ้า ใหม่สด  ของแท้ จริงหรือไม่จริงและนี่คือ....น้องเพื่องฟ้า  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ...ที่จะต้องจดจำไปอีก นาน   นานขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า   วันนี้ วันที่ ได้กลับมามีความรู้สึกอีกครั้งหนึ่งว่า  การได้อยู่กะ น้องอันเป็นที่รัก  น้องที่บริการด้วยใจ แม้จะเพียงหนึ่ง ชัวโมง  แต่....จะไม่ลืมความประทับใจนี้เลยอีกครั้ง   ขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า  จาก พี่  Somsakbest

somsakbest

”ช่วงนี้ว่างเยอะหน่อย ไปมันบ่อยๆ เลยแล้วกัน เดินหน้าลุยตามคำเชิญชวนของ PR แหม่มแสนสวย   ว่าน้องใหม่ๆ เข้าเยอะแยะ รีบๆ มาเก็บเลยนะ ก่อนจะหายไปหมด ... แต่ก็จริงตามที่คุณแหม่ม ว่า มาใหม่เยอะจริงๆ แทบจะทุกวัน   วันนี้ก็ไปแบบไม่ได้จอง เห็นมามาใหม่เยอะ น่าจะมีพอให้เราบ้างแหละ ไปถึง ก็ได้ดูตัวน้องใหม่ๆ หลายคน สะดุดตาน้องตัวเล็ก หน้าหวาน น้องเฟื่องฟ้า     ยิ้มสวยมากๆ ว่าแล้สก็ไม่ต้องดูต่อแล้ว คนนี้แหละ มาให้ดูเยอะเดี๋ยวเลือกไม่ถูก 555   จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอพักนึง น้องก็มาชวนไปทำภารกิจ ฟิชโช่... เดินมาหลังน้องมาหุ่นดีนะครับ ดัว เล็กๆ น่ารัก พอมาถึงที่ห้อง น้องก็นั่งยิ้ม ผมนี่ก็พลอยเขิลไปด้วย ยิ้มน่ารัก ถามอายุ ก็ราวๆ 20 เห็นจะได้ ยังเป็นเด็กน้อยน่ารัก ใสๆ อยู่เลย ถนอมน้องๆ กันด้วยนะจร๊ะ ... ส่วนตัวผมเองนี่ ทำไรไม่ถูกเลย หันไปทีไร ก็ยิ้มบาดใจ งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ ดีระดับหนึ่งนะครับ ไม่หวือหว่า อะไรมาก เข้าใจได้ว่า คงจะใหม่จริงๆ แต่ผมเองก็ไม่ได้สอนอะไรน้องเค้า เพราะ ตัวเองยังจะเอาไม่รอด   ได้แต่ตามๆ น้องที่เค้าไปถูกเทรนมา   แต่ก็พอใจระดับนึงครับ ส่วนตัวผมนะ ...  ตัดมาที่เตียง งานนวดก็เป็นไปตามคอนเซปครับ เริ่มจากหลัง ลงมาเรื่อยๆ   ให้พอลุ้นว่าจะมีอะไรต่อไปบ้าง น้ำหนัก ใช้ได้เลยครับ งานเสียว น้องก็บิ้วได้ดี แต่ดูยังเขิลๆ อายๆ อยู่ แต่ก็ตามใจนะครับ จับตรงไหน ทำยังไง ก็ตามใจครับ ไม่มีข้อห้าม หรือ กำหนดอะไร ผมเองก็พวก ตามใจ น้องทำยังไง ก็ตามนั้น ไม่เร่งเร้า หรือ ฝืนใจอะไร  555 ว่าแล้ว ตอนที่บอกน้องลุยได้เลย น้องก็จัดเต็มเหนี่วเหมือนกันนะครับ แพ้พ่ายไปตามระเบียบ...  นะขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับการบริการที่ดีอีกครั้ง คุณแหม่มครับที่ดูแลกันด้วยดีทุกๆ ครั้งได้ไปได้ ช่วงนี้บ่อยหน่อย คงจะไม่เบื่อหน้ากันนะครับ และ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน นะครับ

micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:27:15 PM 03 มีนาคม 2015 »

น้องแอบรัก

มาใหม่  อยากลองมาหัดจับปู๋
ดูบ้าง พี่ๆมาจับจองคิวสอนน้องได้เลยจ้ะ

น้องออนไลน์
มาใหม่  ตาโต เฉียบคม
 ยิ้มเก่ง ว่านอนสอนง่าย

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:27:54 PM 03 มีนาคม 2015 »

Lemon(น้องเลมอน)
" สาวออฟฟิส ดูดีมีสกุล หุ่นเฟิร์ม
เนื้อขาวเนียน ใสกริ๊ง ยามนิ่งน่ารัก
สุภาพเรียบร้อย ยามเคลื่อนไหวพริ้วดั่งสายลม
งานจัดเต็มทุกกระบวนท่า ลีลาสุดติ่ง"

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

" 1 เดือนถึงจะมีโอกาสได้แวะ ซักครั้ง เล็กเป้าหมายไว้ที่ น้องเลม่อน ครั้งที่แล้ว พลาดซ่ะแบบฉิวเฉียด คราวนี้ น้องเพิ่งเข้าร้าน เป็นคนแรกของวัน สำหรับน้องเลม่อนด้วย จะพลาดได้อย่างไร  แต่สงสารคุณแหม่ม จริงๆ เลย PR สาวแสนสวย เดินขาเป๋ มารับรอง ได้ความว่า เพิ่งจะวัดกับพื้นไป สรุป พื้นชนะ เพราะแข็งกว่า อิอิ หายไวๆ นะครับ ขอ คุณแหม่ม ดูตัวน้องเลม่อน อีกครั้งนึง น่ารัก ใช้ได้เลยทีเดียว ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอด แล้วก็เดินตามน้องขึ้นห้องไปรอเชือดแต่โดยดี   เดินหลายชั้นหน่อยวันนี้ลูกค้าค่อนข้างเยอะ เล่นเอา หอบรอบประทานกันเลยทีเดียว แต่มาถึงที่ห้อง  อิอิ นั่งพักให้หายเหนือย น้องเลม่อน นี่เดินมานั่งใกล้ๆ อ้อมด้านหลัง นั่งกอด นั่งหอมกันเป็นการใหญ่ น่ารักอ่ะ หายเหนื่อยกันเลยทีเดียว พี่เจอน้อง ครั้งแรกนะครับ GF เกิน 100 จริงๆ นั่งคุยกันไป น้องก็ชวนไปอาบน้ำ  งานอาบน้ำนี่หวานๆ ไม่บู๊ ถึงขั้นล้างผลาญ เป็นไปอย่าง สบายๆ มีเสียงบ้างเล็กน้อย พอให้ลุ้นต่อ ว่า มีอีอะไรต่อไปน้า ...  ตัดมาที่เตียง ผมนอนคว่ำอย่างเป็นงาน โดยที่น้องไม่ต้องออกแรงสั่ง น้องนวดหลังให้อย่างสบายครับ  น้ำหนักมือถือว่าดีมากๆ เลย แล้วก็จัด Body มาให้ ไฟหน้าไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ขนาดพอดีมือ ลงน้ำหนักมาเต็มหลัง โว้ว ... ไม่อยากคว่ำแล้ว ขอหงายเลยแล้วกันนะ พอหงายมา ลิ้นน้อง เลม่อนก็ทำงาน เล่นเอสเอวลอยเลยนะครับ  แล้วก็โดนท่าไม่ตาย พระเจ้าจอร์ท ใจผมนี่กลัวมันจะหลุดเข้าไปจริงๆ แต่ยน้องบอก พี่ไม่ต้องกังวล หนูดูให้อยู่ไม่หลุดแน่นอน ปล่อยมาได้เลย ... แล้วก็โดนชุดใหญ่เข้าไป อีกแป๊ปนึง เละ เลยทีเดียว ... น่ารัก และแถมใจดีอีก ... น้องเลม่อน     ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง คุณแหม่มหายไวๆ นะครับ... อิอิ ขอขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ใจดีนะครับ ถึงว่าช่วงนี้ผมอาจจะไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าไป แต่ก็ยังใจดี มอบส่วนลดให้แบบทุกครั้ง นะครับ  "

Micro_t

" เริ่มกันเลย นานแล้วละการบ้าน ไปดึก จริง ๆ เป็นการบ้านที่ต้องส่งพร้อม ๆ กับน้องฮอลแลนด์ เพราะลงมาจากน้องฮอลแลนด์เสร็จก็ขึ้นต่อรอบกับเลม่อนเลย พิเศษวันนี้ pr เลี้ยงกาแฟ 1 แฟน คึกคัก ฮ่า ๆๆ ฟรี  1 แก้ว เลยลองดูของฟรีด้วย น้องเตรียมน้ำเสร็จเดินขึ้นไป เที่ยวนี้ได้ห้องใหญ่ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าแล้วก็ เดินเข้าหากันกอดกันกลมก่อนจะพากันเดินเข้าห้องน้ำ
ขนาดอาบน้ำมาแล้วรอบหนึ่งก็ต้องอาบซ้ำ น้องอาบน้ำให้อย่างดีถูหน้า ถูหลัง สไลด์ เอานมไถหลังไม่นานนักเสร็จ เช็ดตัวน้องบอกว่านอนคว่ำเลยคะ หนูจะนวดให้พี่ จากนั้นเจลก็เต็มหลัง แล้วก็ถูไถ ใส่นมเย็น นมร้อน ได้กาแฟวันแฟนก็ทำฤทธิ์ โด่สู้ตั้งแต่ออกจากห้องน้ำมาถึงนอนคว่ำ น้องแซว พี่มันใช้ได้จริง ๆ หรือตอบน้องไปว่า "ไม่รู้เหมือนกันเพิ่งกินนี้แหละเหมือนกัน" ความรู้สึกเออ ก็ดีเน๊อะคึกดี (ต้องขอบคุณคนเลี้ยงฟรี)
เสร็จก็นอนหายที่นี่นวดด้านหน้าน้องนั่งทับเอาจิมิ มาไกล้ ๆ น้องชายเล็ก ๆ แล้วก็ใช้เจลลูบถู แนบกับจิมิ โอ้วววว สุโค่ยย
สักพักก็นอนลงมากอดกันทำท่าโยกขึ้นลง น้องชายเล็กกระทบ ไรขนเสียวจนต้องบอกน้องว่า ขอทำเองได้ไหมีอ่าา
ตอนแรกก็ไม่ยอมหรอก น้องบอกหม้าย ไม่ได้ ใช้มายาผู้ชาย ครึ่งเล่มเกวียน อ้อนอย่างเดียว จนเลม่อนใจอ่อน ยอมนอนแต่โดยดี เริ่มครับ
ไซร์ ซอกคอ เลียระหว่างนม ลากลิ้นจากฐานนม ถึงหัวนม สั่นลิ้น รัว ๆ เห็นขนน้องตั้ง@#%@&^%&^%!^*()&^%@#@&^%%()))&^#$%^^&*(()__$#^& ไม่เป็นภาษา
เนิบนิ่ม ๆ นอนบนตัวน้องจับน้องชายเล็กแนบ บนจิมิ แล้วก็โยกประหนึ่ง เราได้เสียกัน 
ไม่นานนัก ทำนบก็พัง แล้วก็นอนกอดกัน คุยกันถามว่าหนักไหม๊ตัวพี่
ไม่ค่ะ จริง ๆ น่าจะหนักและตัวอ้วนกลม
เสร็จก็เดินไปล้างเนื้อล่างตัว ให้กันแก้ผ้าคุยกันคลอเลียร์ หอม กอด ซุกไซร์จนหมดเวลา กาแฟวันแฟนก็ไม่หมดฤทธิ์ ของเค้าดีจริง ๆ กาแฟวันแฟน (ขายของซะงั้น)
รูปจะจับ แต่น้องบอกว่า ขอหนูอยู่เงียบ แล้วมีคนขึ้นหนูเยอะ ก็พอค่ะ
หุ่น 10/9.5นมสวย 
จิมิน่ารัก (น่า ทาสี หอมหวานหวนชวนชิม)
ฟิวแฟน กอดได้ หอมได้ คล่อมได้ คลอเคลียร์ คุยเก่ง
ถามชื่อจาก pr กันเอาเอง ฟังว่ามาบ้างไม่มาบ้าง
ถ้ามีโอกาสบอกได้คำเดียว ผมจะขึ้นอีก"

โซลู@มอน

" เลมอน หวานๆที่ lovely spa ห่างหายจากวงการไปนาน พอมีเวลาเช็คไลน์ร้านน้องๆหน้าใหม่เพียบมาถึงร้านไม่คิดมากเลือกน้องเลมอนเลย สาวออฟฟิตหุ่นเปรี๊ยะ ผมยาวสวยงานอาบน้ำนุ่มนวล ลูบไล้ทุกซอกทุกมุมสะอาดหมดจดงานนวดน้ำหนักมือกำลังดีเคลิ้มจนเกือบหลับ สักพักน้องเริ่มชะโลมน้ำมันมากขึ้นเริ่มบีทูบี นอนมองกระจกได้ฟิวดี นมถูหลัง น้องสาวถูก้นพลิกกลับมาน้องเริ่มบิ้ว ลิ้นไวมากพริ้วจริง ถึงเวลานวดกะปู๋ น้องเพิ่มเจลเข้าไปค่อยๆบีบนวด ลูบไล้อย่างนุ่มนวลมันเสียวอย่างช้าๆ ต้องขอพักเป็นระยะๆขอน้องดูดนมบ้าง นมสวยธรรมชาติขนาดพอดีกับตัวน้อง จุกสวยพอดีคำขอบอกว่าเนื้อตัวสวยจริงๆ หุ่นนางแบบ หาไขมันไม่เจอ สำรวจร่างกายพอสมควรแก่เวลาก็ให้น้องเผด็จศึกได้เลยพี่ไม่ไหวแล้ว แนะนำครับถ้าชอบแนวงานหวาน ฟิวแฟนน้องเลมอนครับ ไม่ผิดหวัง"
"saw001"

" ห่างจาก นกป ไปเกือบปี กลับมาเยือน lovely spa อีกครั้ง ครั้งนี้ดวงมาสมพงษ์กับสาวสวยหุ่นดี นามว่าน้องเลม่อน เห็นแว๊บแรกก็ถูกใจแล้ว pr ยังมาแนะนำอีก เอาล่ะ ตรงกับใจเราเลย แบบนี้ต้องจัดน้องอาบน้้ำให้สะอาดมาก ทุกซอกทุกมุม
หัวยันตรูด ยิ้มตลอด หัวเราะไม่หยุด เออดีเนอะ ไม่เครียด เริ่มดีมีชัยไปกว่าครึ่งช่วงนวด งานดี ถูๆไถๆ ซอกไซร้ไปทั่ว รูดปรื๊ดๆ
ขออะไรจัดให้ทุกอย่าง ตามใจทุกเรื่อง รู้จังหวะดีมาก สุดท้ายก็สุขสมอารมณ์หมายมี 100 คะแนน ผมให้ 200 เลย ยอดเยี่ยมทุกเรื่อง กลับไปมองหน้าเมียยังเห็นเป็นหน้าน้องเลม่อนอยู่เลย อยากฝากบอกน้องว่า ไว้วันหน้าจะไปคุยความหลังครั้งเยาว์วัยกันอีกนะ"

วินนี่ เดอะปู๋

"โดนใจมากกับ S-curve ของเธอ หน้าตาสไตล์คุณหนูไฮโซนิดๆขึ้นห้องไปเลย ห้องใหญ่สไตล์รีสอร์ทเหมือนเดิม แล้วก็สบตาสุดเซ็กซี่รัญจวนใจของน้อง ยังไม่ทำอะไรเลย อารมณ์ความกระหายของผมมาเลยครับ กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันไปอย่างนาน ไม่ต้องรีรอ สักพัก อ้าวข้าวของไปกองกันคนละทิศละทางเลย น้องยังไฟแรงอยู่เลย แต่เราแรงน้อยแรงหมดก่อนเลยขอเบรคไปอาบน้ำให้หายเหนื่อยก่อน ว่าแล้วฮอร์โมนพุ่งปรี๊ดมาทันที หลังจากเจอน้องเลม่อนจัดการ เลยรีบลงมาต่อที่เตียงอีกรอบหนึ่งโอ้ว โอ้ว หุ่นแบบนี้ จะเล่นท่าไหนก็ได้ ไม่เป็นอุปสรรค จากน้องอยู่บนสลับมาล่าง พลิกตัวกลับมา ....... แอบมองน้องผ่านกระจกหน้าหวานเคล้าความเปรี้ยวเซ็กซี่เร้าอารมณ์มาก ไม่นานหรอกครับ เรียบร้อยถึงสวรรค์สิบชั้นกันไปเลย ....... อีกหนึ่งลายแทงที่ดีแห่งปีเลยครับ น้องดีๆแบบนี้สุภาพไว้ครับ ทอนสบายๆ"
bathman11

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:29:18 PM 03 มีนาคม 2015 »

MEIJI (น้องเมจิ)
"พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋
น้ำหลากตามใจเต็มเหนี่ยว
ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ"

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:29:52 PM 03 มีนาคม 2015 »

PRADA (น้องพราด้า)
นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี
ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:30:24 PM 03 มีนาคม 2015 »

Linda (น้องลินดา)
พกดีกรีเวทีนางงามรุ่นใหญ่ "มิสไทยแลนด์ยูฯ"!!
สูง 170 อก 36 งานอัตโนมัติ ระดับ 1 + 2 ทันที ไม่ต้องเอื้อนเอ่ย

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:31:08 PM 03 มีนาคม 2015 »

น้องทัดดาว

"ดีกรีพีอาร์ชื่อดังแห่งวงการ" ควบนางแบบ
หน้าสวยหุ่นดี งานมันส์นัวเอ็กซ์
เซ็กส์กระจายไม่มีเหลือ

"มาครั้งนี้ การอาบน้ำ มี body ฟองสบู่กันเล็กน้อย พอให้น้องชาย ซ้อมการแข็งไปก่อน... 555เสร็จจากอาบน้ำก็มานอนคว่ำให้น้องนวด Yes สิ่งที่ต้องการในการมาครั้งนี้น้องนวด...น่อง...ขา... หลัง ใช้ได้เลย สมกับที่เรียนมา ตอนที่คิดจะไปนวดไทยที่ บาหลี อินโด (น้องเล่าให้ฟัง)แล้วก็มาถึง ตอนสำคัญที่รออยู่  พี่ค่ะ... นอนหงายได้แล้วน้องเทน้ำมันลงบน Kapoo เรา และที่ ใต้ Jim น้อง ให้เรากางขาออกเล็กน้อยแล้วค่อยๆ เอา kapoo เสียบไว้ที่ใต้ที่นาผืนน้อย ตรงระหว่างซอกขาอ่อนจากนั้น ก็ขยับขึ้นลงช้าๆ คล้ายๆการหวิดพื้น OMG เสียวกว่าครั้งแรกอีกเพราะลีลา บีบ กระชับกล้ามเนื้อขา น้องเขาพัฒนาขึ้นอีกหลายขั้นยังไม่หมดครับ มีอีกท่า ที่ควรจดจำน้องให้เรานอนหงาย สบายๆแล้วใช้ ร่องนาผืนน้อย ไถ่ถู กับ kapoo ของเรา แต่วันนี้ น้องบอกให้ผมสวม CD ด้วย อิอิ คราวที่ แล้ว ไม่ได้ full optionคราวนี้เลย จะขอลองซักหน่อย เลยแกล้ง ยกก้นดัน kapoo สวนขึ้นทุกครั้ง เวลาน้อง ไถ่ขึ้นมาข้างหน้าได้ผลเลยครับ จากที่น้องทัดดาว หัวเราะ แกล้งเรามาตลอด งวดนี้ มีเสียง กัดฟัน ครางเบาๆขึ้นผมเลยได้ที ถามน้องว่าเมื่อไร จะให้พี่ทิปพิเศษสุดบ้างนะ เธอไม่ตอบแต่กลับ ใช้มือเอื้อมลงไป ดัน kapoo ผมจากที่ถูไถ่กันธรรมดาให้มุดหัวเข้าถ้ำ ที่ตอนนี้ มีน้ำชุ่มช่ำ ที่ฟิตแน่นทันทีจากนั้น ก็ขยับๆๆๆ เร็วยังกับรถหัวกระสุนจนเราทั้งคู่ เกร็งกระตุก ถึงสวรรค์ พร้อมกันแบบสุดๆ
ทำให้ผม ได้ นวดก่อน แล้วเสร็จ แบบสุดๆ จริงในครั้งนี้ครับ
สรุป คะแนน  :
หน้าตาน้อง ดูคมคาย น่ารักครับ   : 9/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ แม่ให้มา จุกชูชันง่าย ดีครับ   : 9/10 
รูปร่าง สูง 165 cm  (34-26-36) กำลังพอดีครับ : 9/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5fv6jo.0
/10"

Michael Owen 28

"ได้เวลาพักผ่อน ที่แรกที่คิดออก   ก็ Lovely Spa นี่อหละครับ มีที่เดียว ไปจนน้องมันจำหน้าได้หมดแล้ว ... 555 แต่ความฝันที่จะเก็บให้หมดร้านน่าจะต้องเลื่อนออกไป มีมาใหม่อีกแล้ว   ... ตามไม่ทันจริงๆ วันนี้ Line หาคุณแหม่ม PR สาวแสนสวย แต่เนื่องจากไปซ่ะตั้งอต่ บ่าย น้องเลยน้อยนิดเดียว ... แต่ที่น้อยก็ยังมีที่ยังไม่เคยขึ้นด้วยกัน น้องทัดดาว นี่เอง ว่าแล้วก็ขอดูตังนิดนึง แล้วก็พร้อมลุย จ่ายตังค์ แล้วก็เดินตามน้อง Concept เดิม น้องนำนะ พี่ตามเอง ... อิอิ   มาถึงที่ห้อง น้องเดินมากอดแล้วก็ บอกว่า คิดว่าพี่จะไม่เลือกซ่ะอีก เห็นมาหลายที ไม่เห็นจะเคยเรียก ซ่ะที แหนะ ... มีบ่นน้อยใจ ...   แต่ก็นะ วันนี้พี่ก็เลือกแล้ว คือเธอ ... น้องคุยเก่งนะครับ ชวนคุยตลอดเลย คารม แต่ละอย่างนี่ ไม่ธรรมดา เลยนะครับ มิน่า ลูกค้าประจำเธอ เยอะใช่เล่น งานอายน้ำ   ก็ถือว่าโอเค ระดับนึงนะครับ ไม่หวือ หว่า แต่ก็ตาม มาตรฐานครับ อยากได้ตรงไหน ขอแค่บอกจัดได้ จัดให้ ครับ    ตัดมาที่เตียง เริ่มจากนวดหลัง ลงมาที่ขา วนไป วนมาเรื่อยๆ แต่ที่บอกครับ น้องคุยเก่งมากๆ เผลอแป๊บเดียว เวลาล่วงเลยไปซ่ะไกล ได้เวลาหันหน้ามาคุยซ่ะที  555   และน้องทัดดาวก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ สาวคารมดี แต่เวลาบิ้ว น้องก็ลีลาดี ไม่แพ้คารม นะครับ จับได้ ไม่มีอิดออด ขอให้บอกดีๆ น้องทำได้ ทำให้ทันที แต่เนื่องจากผมพวก มาเร็ว เคลมเร็ว ขนาดว่าน้องช่วงดึงแล้วนะครับ ก็ยังไม่รอด ...   เรียบร้อยโรงเรียนทัดดาว ... มีบ่นนิดๆ ว่าปรกติพี่เรียบร้อยแบบนี้หรอ ไม่เห็นจะลวนลามอะไรเลย ... 555  ก็หน่ะ พี่ปล่อยให้น้อง นำดีกว่า จะได้รู้ว่า เรา ดุดันขนาดไหน ...  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับ วันผ่อนคลายที่ดีๆ และความประทับใจอีกครั้ง ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ สำหรับการดูแล และใส่ใจ ที่ดีเสมอมา และขอขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดี๊ดี สำหรับ ส่วนลดการบ้านนะครับ ไปทีไร ฟินทุกครั้งครับ 
Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:31:42 PM 03 มีนาคม 2015 »

Saket (น้องสเกต)

"เปิดซิง!! ใหม่!! ไม่เคย!! ไม่ย้าย!!"
กับ ไอเท็มลับสุดน่ารัก ขาวบางเด็กสวยใสครบ
จีเอฟดีมีเซอร์ไพรซ์

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:32:19 PM 03 มีนาคม 2015 »

LOOKSO(น้องลูกโซ่)

สาวสูงยาวหุ่นดี ลูกครึ่งอินเดียน
หน้าหวานตาคม งานหวานซ่อนเปรี้ยว

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:33:10 PM 03 มีนาคม 2015 »

J-JAY น้องเจเจ
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ
นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป
กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ
“วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี”

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:33:49 PM 03 มีนาคม 2015 »

Hunter (น้องฮันเตอร์)
ใหม่!!! ไฟแรงส์ น่ารักม๊ากมาก
 เด็กๆแจ่มๆสดใส จิ้มลิ้ม 
น่าลองมากๆๆ รับรองฟินสุดๆ

“สำเร็จ สู่สวรรค์ชั้น 7  สบายตัวไปครับ ในการ Training Kapoo ครั้งแรกกับน้อง ฮันเตอร์
สรุป คะแนน ครั้งแรก ของ น้องฮันเตอร์ มีดังนี้   :
หน้าตา  น่ารักครับ ใครชอบเด็กๆ ok เลย... อิอิ     : 9
รูปร่าง  ตัวเล็ก 155Cm 40kG อุ้มกันได้ สบายๆ เลยครับ  8
ผิว ไม่ขาวมาก แต่นุ่ม เนียน ดีครับ :  8
หน้าอก สวยแบบเด็กๆ 32  ของแท้ 100%  : 8
ช่วงล่างสวยงาม แน่น หนึบ  : 9
อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ   :  9  ครับ”

Michael Owen 28

“ตัวเล็กๆ บางๆ น้ำหนักเบา แบบจับโยนเล่นได้สบายๆสิ่งที่ผิดคาดคือ.. งานของเธอ คือความตั้งใจและความพยายามของเธอในการบิ้ว ในการปลุกเร้าคงไม่ชมให้เกินจริงว่า.. เธออกใหญ่ สูงสมส่วน ผิวขาวโอโม่ ลุคคุณหนู เพราะเธอไม่เป็นไปเช่นนั้น แต่ก็สวยแบบบ้านๆ และเอาอกเอาใจแต่ต้องยอมรับในฝีมืองานของเธอ.. นั่นคือ จุดขายของเธอ ต้องการเช่นใด บอกเธอได้.. เธอแทบไม่ขัดใจและความเครียดในงานทั้งหมดก็หายไปด้วยฝีมือของเธอ”   
Ramtangkai

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)