Ads
 02:34:36 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ๊Update !! จันทร์นี้ !! พบกับการรวมตัวของเหล่าพริตตี้สาวสวย+เด็กใสๆวัยเรียนรู้  (อ่าน 2679 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:19:20 PM 29 มิถุนายน 2015 »

176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x

น้องเฟื่องฟ้า 

น้องเมจิ   

น้องวีต้า

น้องวีวี่

น้องนัทตี้

น้องออนไลน์ 

น้องเฟย์

น้องอิงลิช

น้องดาวเรือง

น้องเลมอน

น้องโซบะ

น้องบะหมี่

น้องอุด้ง

น้องเทนนิส 

น้องเลมอน

น้องบะหมี่

น้องพราด้า

34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:21:44 PM 29 มิถุนายน 2015 »

น้องเฟื่องฟ้า
นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี
แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!
ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!
เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น
อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด
!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”วันที่อากาศเย็นสบาย  สามลมเย็นพัดผ่านมาเป็นระยะ ไปหาสถานที่พักผ่อนสักนิดนะจะช้าทำไท  น้องนางฟ้าครอบครัวเดียวกับ จาก Lovely Spa  รออยู่ บึ่งรถตรงไปทันที่  ... เสียวหวานๆๆ จาก pr นัท ทักทายมาแต่ไกลพี่ค่ะวันนี้ เลือกใครดี....นางฟ้าดาวเรื่องครับ  เห็นหน้าตาน่ารักดี รูปร่างกำลังเหมาะจับนั่งเล่นโยกเล่นซะด้วย ..จัดไปเลยน้องเฟื่องฟ้า  นักสามาใหม่ ลุคเกาหลี  แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!  ของแท้ขาวสวยหมวยเอ็กซ์เด็กใสใหม่ซิง!!    เห็นแล้วกรี๊ดกร๊าด งานไหลลื่น  อัตโนมัติ อัตโนมือ ได้หมด เรียกชื่อนางฟ้าผิดซะแล้ว   ขอโทษครับ เธอคือ   น้อง เพื่องฟ้า ครับ  ( ไม่ใช่  ดาวเรือง )นางฟ้าชุดสีแดง  สีแห่งวันตรุษจีน....... เดินตามน้องขึ้นห้องชั้ืนสอง ....ถึงห้องแล้ว   ขอดูตัวใกล้ๆๆหน่ยซิหน้าตาน่ารัก จมูกโดง่ ปาก สวยงาม   ขอกอดเบาๆๆ   นิดหนึ่งก่อนครับ  อบอุ่นจังตัดมาฉากสำคัญ  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้า ชุดชั้นในออก ....ก่อนถอดชุดชั้นในขออนุญาติน้องเพื่องฟ้า  เก็บภาพความสวยงามไปลงการบ้านสักสองสามภาพ ..น้องยืนโพสให้ถ่าย แต่น้องขอว่า ต้องอย่าให้เห็นใบหน้า  น้องเรียนปี 1 อยู่นะ กลัวเพื่อนๅเห็น ตามที่น้องขอเลยครับ ........................อีกภาพซิ   น้องเพื่องฟ้า  สาวน้อยซ่อนรูป...เห็นตัวบางๆๆ  จากภายนอก แต่เนื้อใน  สมส่วน....เต็งตึง...อวบอึ้ม..แต่จะแน่น ดูดตู๊บๆๆ หรือเปล่า  อีกไม่นาน จะได้พิสูจน์กัน.พี่ค่ะ  อาบน้ำได้แล้วคะ   ลีลาอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกทุกมุม  นั่งลงที่เก้าอี้ น้องเพื่องฟ้า ขัดถู สบุ่ให้จนถึงปลายเท้า...ลูกเล่นล้วง ดูด รูด เลีย  มีมาเป็นระยะ  พอเสียและแล้วเวลาสำคัญก็มาถึง   น้องให้นอนควำ่ก่อน  ฝีมือนวด อาจจเเบาๆๆไปหน่อยเลยบอกน้องให้กดให้เต็มแรงสุดซิ  จะหนักสักแค่ไหน ได้เรื่องเลยครับน้องจัดการ นวดแบบหนักๆ  โน้มน้ำหนักทั้งตัวลงกด  นวดกดไล่จากต้นคอ ลงถึง แก้มก้นสบายตัวจริงๆๆ  แต่เดี๋ยวก่อน   มีท่าใหม่ให้น้องเฟื่องฟ้าเล่นครับ  ท่าวิดพื้น  ...ให้น้องนอนลง ทาบตามไปกันลำตัว  แต่หักหลังชนกัน...ระวังนะ อย่าให้หล่นลงมา  จัดการ ยกน้องเฟื่อฟ้า ลอยขึ้น...สุงขึ้น ...พี่ค่ะ พอแล้ว  เสียวๆๆๆค่ะเล่นวิดพื้้นขึ้นลง  สามสีรอบ ..เล่นกันไปสนุกสนาน ...ได้ความรู้ัสึก เหมือนนอนเล่นกะแฟน....สนุกสนานกันไป  ...หัวเราะกันสองคนกิ๊กๆๆกํีก   หลักจากเล่น สนุกสนาน  เหนื่้อยด้วยกันทั้งสองคน นอนกอดพักผ่อน แบบสบายๆๆ กันสักแป๊ปหนึ่งเวลาสำคัญมาถึงแล้ว  น้องเพื่องฟ้า น้องเริ่มทำงานแล้ว   บริการ B2B ,มาแล้ว  เจลลื่นๆๆ เรื่ิมละเลง....หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก  สองมือเริ่มทำงาน...ลีลานวดเสียว น้องเฟื่องฟ้า นี่  ขอบอกว่า สุดยอดจริงๆๆลีลาคล้ายน้องเมจิ....สงสัยน้องเมจิคงสอนมา ....น้องเมจิ ฉายา ..ขึ้นงานหนึ่งนางฟ้าได้เหมืือนสองนางฟ้าทำงานพร้อมกัน    บอกน้อง จัดแต่พอสมควร  กลัวจบรอบแรกซะก่อน ..... หนึ่งนางฟ้าทำงานได้เหมือนสองนางฟ้า เป็นยังไงหนึ่งนางฟ้า    หนึ่งลิ้น หนึ่งปาก บิ้ว ดูด..เลียกัด ตรงส่วนบน.....หนึ่งนางฟ้่า    หนึ่งมือพร้อมเจลลื่นไหล  บีบ รีดรูด...ส่วนล่าง...เจอลีลาเสียวแบบนี้  ปล่อยให้น้องทำต่อไป  สงสัยไม่รอดแน่....กระซิบบอกน้อง....ขอ Option สุดๆๆ  จัดให้หน่อยได้มั๊ย ...ได้ค่ะ  ตามต้องการค่ะคุณพี่  ..ตอบเสียวหวานๆๆกลับมาซะด้วย...น่ารักจริงๆๆและนี่คือ...สุดยอดท่า ลีลาเสียวที่น้องใหม่ ...เนื้อแน่นๆๆ  อวบๆๆ  อู๊มจัดให้ และนี่คือ...สุดยอดท่า ขย่มขยำ้ ที่จะบอกให้รู้ว่า ...น้องเฟื่องฟ้า ใหม่สด  ของแท้ จริงหรือไม่จริงและนี่คือ....น้องเพื่องฟ้า  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ...ที่จะต้องจดจำไปอีก นาน   นานขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า   วันนี้ วันที่ ได้กลับมามีความรู้สึกอีกครั้งหนึ่งว่า  การได้อยู่กะ น้องอันเป็นที่รัก  น้องที่บริการด้วยใจ แม้จะเพียงหนึ่ง ชัวโมง  แต่....จะไม่ลืมความประทับใจนี้เลยอีกครั้ง   ขอบคุณครับ   น้องเฟื่องฟ้า  จาก พี่  Somsakbest

somsakbest

”หลังเลิกงานวันศุกร์ก็ได้แวะไปเยี่ยมเยียนเลิฟลี่อีกครั้ง วันนี้ดูๆรูปจากในไลน์แล้วจองน้องเฟื่องฟ้าไว้ ในรูปเหมือนขาวมากสงสัยโดนแฟลชเยอะไปหน่อยไปถึงจัดแจงจ่ายค่าเสียหาย คุยเรื่องส่วนลดกับพีอาร์นัทแป๊ปนึง แล้วก็ตามน้องขึ้นห้อง ตัวเล็กๆแต่หน้าอกเบ้อเริ่มเลย อิอิ เดินตามไปเรื่อยๆเพื่อวนหาห้องว่าง คราวนี้ได้ห้องเล็กที่เป็นห้องน้ำแยก แต่ก็ไม่เป็นปัญหาอะไร จัดแจงเปลี่ยนเสื้อผ้าไปอาบน้ำ น้องชวนคุยไปเรื่อยๆเสียงเด็กๆน่ารักมากมาย อาบน้ำธรรมดาปกติช่วยๆกันอาบ กลับมาที่ห้องน้องให้นอนคว่ำก่อน เริ่มด้วยใช้เจลลงตามปกติแต่ที่พิเศษคือใช้หน้าอกหน้าใจที่มีอยู่เยอะนวดแทนมือ สักพักหันกลับน้องก็เริ่มใช้ลิ้นบิ้ว พร้อมกับใช้มือช่วยน้องชายไปพร้อมๆกัน สักพักเห็นท่าไม่ดีเลยขอทำให้น้องแทน ตัวเล็กๆอุ้มง่ายๆจุ๊บไปทั่วๆทั้งตัว หอมสมชื่อเฟื่องฟ้าจริงๆ อกสวยน่าหม่ำมากมาย จนถึงน้องสาวก็ช่วยทาสีให้พักนึง จนน้องบอกพอเถอะ แล้วก็กลับมาอยู่ในท่าปกติให้น้องจัดการตามมาตรฐานจนเสร็จ น้องเช็ดให้เสร็จก็ถามว่าของพี่กี่นิ้วอ่ะใหญ่จัง ^_^ จากนั้นไปอาบน้ำกันอีกรอบ แต่เวลายังเหลือพอควรก็นอนเล่นกอดกันสบายๆจนเกือบหมดเวลาใครอยากเด็ดดอกเฟื่องฟ้าดอกนี้ก็แนะนำเลยนะครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน :-)
ptw1975

”ช่วงนี้ว่างเยอะหน่อย ไปมันบ่อยๆ เลยแล้วกัน เดินหน้าลุยตามคำเชิญชวนของ PR แหม่มแสนสวย   ว่าน้องใหม่ๆ เข้าเยอะแยะ รีบๆ มาเก็บเลยนะ ก่อนจะหายไปหมด ... แต่ก็จริงตามที่คุณแหม่ม ว่า มาใหม่เยอะจริงๆ แทบจะทุกวัน   วันนี้ก็ไปแบบไม่ได้จอง เห็นมามาใหม่เยอะ น่าจะมีพอให้เราบ้างแหละ ไปถึง ก็ได้ดูตัวน้องใหม่ๆ หลายคน สะดุดตาน้องตัวเล็ก หน้าหวาน น้องเฟื่องฟ้า     ยิ้มสวยมากๆ ว่าแล้สก็ไม่ต้องดูต่อแล้ว คนนี้แหละ มาให้ดูเยอะเดี๋ยวเลือกไม่ถูก 555   จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอพักนึง น้องก็มาชวนไปทำภารกิจ ฟิชโช่... เดินมาหลังน้องมาหุ่นดีนะครับ ดัว เล็กๆ น่ารัก พอมาถึงที่ห้อง น้องก็นั่งยิ้ม ผมนี่ก็พลอยเขิลไปด้วย ยิ้มน่ารัก ถามอายุ ก็ราวๆ 20 เห็นจะได้ ยังเป็นเด็กน้อยน่ารัก ใสๆ อยู่เลย ถนอมน้องๆ กันด้วยนะจร๊ะ ... ส่วนตัวผมเองนี่ ทำไรไม่ถูกเลย หันไปทีไร ก็ยิ้มบาดใจ งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ ดีระดับหนึ่งนะครับ ไม่หวือหว่า อะไรมาก เข้าใจได้ว่า คงจะใหม่จริงๆ แต่ผมเองก็ไม่ได้สอนอะไรน้องเค้า เพราะ ตัวเองยังจะเอาไม่รอด   ได้แต่ตามๆ น้องที่เค้าไปถูกเทรนมา   แต่ก็พอใจระดับนึงครับ ส่วนตัวผมนะ ...  ตัดมาที่เตียง งานนวดก็เป็นไปตามคอนเซปครับ เริ่มจากหลัง ลงมาเรื่อยๆ   ให้พอลุ้นว่าจะมีอะไรต่อไปบ้าง น้ำหนัก ใช้ได้เลยครับ งานเสียว น้องก็บิ้วได้ดี แต่ดูยังเขิลๆ อายๆ อยู่ แต่ก็ตามใจนะครับ จับตรงไหน ทำยังไง ก็ตามใจครับ ไม่มีข้อห้าม หรือ กำหนดอะไร ผมเองก็พวก ตามใจ น้องทำยังไง ก็ตามนั้น ไม่เร่งเร้า หรือ ฝืนใจอะไร  555 ว่าแล้ว ตอนที่บอกน้องลุยได้เลย น้องก็จัดเต็มเหนี่วเหมือนกันนะครับ แพ้พ่ายไปตามระเบียบ...  นะขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับการบริการที่ดีอีกครั้ง คุณแหม่มครับที่ดูแลกันด้วยดีทุกๆ ครั้งได้ไปได้ ช่วงนี้บ่อยหน่อย คงจะไม่เบื่อหน้ากันนะครับ และ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน นะครับ
micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:23:41 PM 29 มิถุนายน 2015 »

MEIJI (น้องเมจิ)
"พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋
น้ำหลากตามใจเต็มเหนี่ยว
ขึ้นชื่อดังแฟนคลับเพียบ"

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"....ดูแต่รูปอ่านแต่การบ้าน ไม่เคยได้เจอเนื่องจากน้องมาช่วงกลางวันแล้วกลับตอนหัวค่ำเวลาไม่ตรงกัน พอดีช่วงนี้น้องเริ่มอยู่ดึกจองซะเลยเดี๋ยวจะพลาด มาถึงร้านน้องมารับหน้าตาแนวญี่ปุ่นสมชื่อเมจิ รูปร่างอวบอับชุดมันรัดหน้าอกเน้นๆ งานอาบน้ำโอเคสำรวจรูปร่างเล็กน้อย ของแท้แม่ให้มาแทบจะอดใจไม่ไหว มานวดที่เตียงน้ำหนักมือกำลังดี ลงน้ำมันกดรีดเส้นไปเรื่อยๆ สักพักก็ลงเจลเพิ่มคว่ามลื่นแล้วก็เริ่มบอดี้มองน้องในกระจกของมันขึ้นจุกอยู่ข้างล่าง ยกก้นสู้ทุกครั้งที่น้องเอาโหนกมาถูพลิกกับด้านหน้ามาบิ้วกันต่อ โดนชโลมด้วยลิ้นไปทั่วตัว งานพริ้วจริงๆยิ่งลงต่ำก้นนี่ลอยตามขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง นอนกอดกัน ชิมนม สำรวจเรือนร่าง บอกได้สามคำ เนียน แน่น แฉะ ฟิวแฟนสุดท้ายก็ให้น้องอยู่ข้างบน สไลด์ปิดงานไป ตามใจแบบนี้นี่เอง คิวถึงได้เยอะตลอด” 
saw001

"....หลังจากที่เฝ้ารอมานาน คนกลางคืนอย่างเราก็มีโอกาสเจอน้องเมจิครับโทรไป PR บอกรายชื่อ มีน้องเมจิด้วยก็รีบบึ่งไปร้านเลยครับถึงร้านเห็นตัวปั๊บ จัดเลย น้องเค้ามีของดีแม่ให้มา สไตล์ผมเลยขึ้นมาที่ห้อง ข้ามการอาบน้ำไปเลยดีกว่าครับนอนคว่ำให้ น้องจัดมาเต็มที่ นวดพอได้ครับ แต่นมเกินพอครับ ชอบมว๊ากกกกพอนอนหงายปุ๊บ น้องชายก็พร้อมสู้มือพอดีครับน้องเมจิก็ใส่ซะ ทั้งลิ้น ทั้งนม อะไรต่อมิอะไร ประดังเข้ามาจนทนไม่ไหวแล้วโว๊ยยย  แพ้แตกไปก่อนเลยครับไปล้างตัว แล้วมานวดต่ออีกหน่อย เผลอไปกินนมเข้า โอโหน้องชายเลยเชิญชวนให้น้องเมจิแสดงฝีมืออีกรอบซึ่งน้องเมจิก็บริการตามใจดีเหลือเกิน เสร็จสมอารมณ์หมาย กลับบ้านนอนหลับสบายปายยยสรุป งานดี ไม่มีหวง รูปร่างเฟิร์ม ตึงไปทุกส่วนดีครับ ที่สำคัญนมใหญ่แท้แม่ให้มาครับแต่รบกวนทนุถนอนน้องด้วยนะครับ  ” 
boy234567

"....ช่วงปลายเดือนที่แล้ว ได้มีโอกาส ไปใช้บริการที่ lovely spa สักทีหลังจากผ่านไปผ่านมาหลายรอบ ไม่ได้จองใครไว้เข้าไปวัดดวงเอา ไปถึงเจอน้อง พีอา พูดจาต้อนรับเป็นกันเองดีครับ เจอน้องเมจิ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี เลยเลือกคนนี้เลย  ขึ้นไปน้องก็พาไปอาบน้ำ อย่างสะอาดหมดจด แล้วก็มาบนเตียงกัน น้องเป็นคนหุ่นกำลังดีอวบนิดๆแต่ไม่มีหน้าทีอง หน้าอกสวยน่าสัมผัส กลังจากให้น้องนวดกลังพักนึง ผมเริ่มของขึ้น เลยจับน้องพลิกตัวมาด้านล่างแล้วก็นัวเนียตามใจชอบน้องตามใจมากครับ ไม่ว่าไม่ห้ามอะไร เลยนังซะบนลงล่างชุดใหญ่เลย สักพักน้องมานัวเราบ้างน้องบิ้วก็เสียวดีครับ นัวไปนัวมาทนไม่ไหวเขื่อนแตกเรียบร้อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำพูดคุยเล่นสักพักผมก็กลับครับ แต่รู้สึกประทับใจครับร้านต้อนรับพูดจาดี น้องเมจิก็งานดี ว่างเมื่อไหร่กลับไปจัดอีกแน่ๆครับ” 
rafa123

"เมื่อถึงเวลาคลายเมื่อยเมื่อไรก็ต้องแวะกลับมาที่นี่ทุกครั้งไป lovely spa ตามเดิมเข้าไปแบบวัดดวงไม่จงไม่จองวัยนี้ชะตาได้มาพบกับคนที่ผมเคยขึ้นด้วยคนแรกของที่นี่นั่นก็คือนเองเมจิ ไม่เจอกันนานน้องยังหุ่น x น่าจับฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องก็ไม่ต้องมีเขินแล้วถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกันเลยงานอาบน้ำของน้องก็ธรรมดาครับไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีมาต่อที่เตียงนี่สิถึงจะของจริง น้องเริ่มใช้หน้าอก 36 นวดบอดี้แผ่นหลังช้าๆแต่ได้อารมณ์ดีทำเอาน้องผมเริ่มออกอาการเกร็งตัวเล็กน้อยสักพักพอกลับตัวมานอนหงาย น้องเอาสาหร่ายมาถูกับน้องผมเสียวดีจริงๆสักพักผมเลยจับน้องลงมานอนหงายขอแสดงพลังความเป็นชายเปิดเกมส์รุกใส่บ้างน้องครางได้อารมณ์ผมก็จัดหนักให้น้องตามใจดีครับไม่มีว่าอะไรเลยสักพักต่างคนก็ต่างใช้ท่าไม้ตายสู้กันจนในที่สุดผมก็ต้องแตกพ่ายยอมแพ้ไปอีกครั้งง ก็เป็นอีกครั้งที่คุ้มค่าครับไม่เคยผิดหวังกับที่นี่ครับ มีโอกาสอีกเมื่อไรจะกลับมาเยือนอีกครับ” 
rafa123

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง   
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"ในวันที่ฝนตกพรำๆ ขับรถตรงไป ที่ Lovely Spa ไปถึงก็เลือก น้องเมจิ เพราะจำแทบไม่ได้ ไม่ได้เจอเป็นปี ดูดีขึ้น เหมือนเป็นดารา AV ไปแล้ว กลับมาทบทวนซ้ำอีกทีดีกว่า ขาวโม่ ออกแนวเด็กญี่ปุ่นเหมือนเดิม (ตอนนี้เป็นเด็กโตไปแล้ว)ปกติจะนวดแต่วันนี้ขอไม่เน้นนวดครับ เน้นนัวอย่างเดียวตั้งใจมาเพื่อการนี้ ขอข้ามการอาบน้ำ ไปบนเตียงเลย เริ่มจากการไซค์ก่อน ต่อด้วย.... โรมรันกันอยู่พักใหญ่ โหลดแผ่นเพลงเหมือนเดิม กะใส่เต็มเหนี่ยว .... เรียบร้อยโรงเรียนเลิฟลีสปา น้องก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยเหมือนกัน น้องกอดกลิ้งไปสักพัก น้องบอกว่ามาอีกทีไหวมั้ย .... นี่แหละครับ ที่รอคอยโชคดีที่เก็บแรงไว้ไม่ได้เที่ยวมาพักใหญ่ เลยแรงเหลือเฟือด้วยครับวันนี้ เพราะปกติจะแค่หนึ่งครั้งเท่านั้นก็ไม่ต้องเยิ่นเย้อครับ จัดกันไปอีกยกใหญ่เลย รอบนี้ขอแบบว่าจู่โจมเร็วดีกว่า เพราะถ้านานเดี๋ยวจะไม่ไหว เลยมีเท่าไรใส่ไม่ยั้งครับ เรียบร้อยไปตามระเบียบ ใช้เวลาได้คุ้มค่าดี ขอบคุณน้องที่น่ารัก และร้านดีดูแลอย่างดีอีกครั้งครับ” 
bathman11

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี  ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์ มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ” 
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2” 
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่” 
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....” 
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:25:34 PM 29 มิถุนายน 2015 »

NUTTY(น้องนัทตี้)
      พริตตี้น้ำเมาชื่อดัง หน้าลูกครึ่งตาหวานหยดย้อย
หุ่นบาง สวยละลาย บู๊บิ๊วมันกระจาย         

“เลิกงานก้อเพลียแล้ว แต่อยากเพลียอีก เลยตรงดิ่งไปที่ร้าน เจอ pr นัท คนสวย take care ดีเหมือนเดิม วันนั้นน้องไม่เยอะมาก เพราะมีคนจองเต็ม ผมเลยคัดเลือกจากน้องที่มีอยู่ แล้วก้อไปสะดุดกะน้องนัทตี้ ตัวเล็ก นิ้มหวาน ผิวแทน แต่ นมนำหน้ามาแต่ไกล ผมไม่ลังเล เลือกคนนี้เลยครับ ขึ้นห้องมาก้อทำความรู้จักกันนิดหน่อย พร้อมทั้งถอดเสื้อผ้า พอคุยกันจนคุ้นเคยก้อพากันไปอาบน้ำ ต้องบอกว่าอาบได้เสียวมาก ถึงมากที่สุด กะจะให้เสร็จในห้องน้ำเลยหรือไงเนี่ย แต่ผมก้อต้องรีบตัดบท ขอไปเสร็จบนเตียงดีกว่า ตัดมาที่เตียง น้องเริ่มรุกทันที แบบกะจะทดสอบความทนทานของผม แต่ผมไม่ยอม ต้องคอยเอาลิ้นหรือมือคอยเบรคอยู่เรื่อยๆ น้องเริ่มร้องเพลง จากเพลงคลาสสิก จนจังหวะเร็วขึ้นเรื่อย จนเป็นเพลงร็อค ผมนี่แทบแตก,.. จนสุดท้ายถามน้องนัทตี้ว่า มีท่าไหนเด็ดสุด เหอๆ น้องจัดให้อย่างงามครับ ขึ้นคร่อมพร้อมหนีบ แล้วมีเสียงครางอย่างกะหนัง av น้องครางดังมาก จนผมต้องครางให้ดังเท่ากัน เพื่อความเสียว นิ้วผมก้อเกี่ยวไปพลางๆ จนสุดท้ายพอน้องบอกว่าเสร็จ ก้อเลยบอกให้น้องเร่งสปีด จนผมแตกยับเยิน พุ่งไกลสุดสายตา หมดแรง ใจแทบวาย แต่น้องมานอนกอดเพื่อให้ใจเต้นช้าๆ ลงก่อน แล้วค่อยไปอาบน้ำล้างตัว
สรุป น้องนัทตี้
เฟรนลี่ 10/10นม 10/10 ใหญ่กว่ามือผมช่วงล่าง 9/10 แน่นหนึบหนีบนิ้วอารมณ์ร่วม 10/10 ครางจนแตก^^”

bpoompit 

“เมื่อมีโอกาสเราก็ต้องแวะเวียนไปร้านประจำ หาที่อื่นเทียบยากจริงๆครับ กับ Lovely Spa คุณภาพที่ไม่เคยเสื่อมคลาย  มาคราวนี้ บุพเพฯได้มาพบน้องนัตตี้ แวปแรก มีดีที่รูปร่างอันแสนยั่วใจ กับส่วนเว้าส่วนโค้งที่พอเหมาะพอเจาะตามต้องการดีจริงๆ บวกกับหน้าตาอันทรงเสน่ห์ ยิ้มแย้มพร้อมบริการอย่างนี้  บอก PR จัดมาครับ น้องพร้อม ห้องพร้อม น้องชายก็พร้อมเช่นกัน สำหรับผมตอนเดินตามน้องขึ้นห้องก็ได้ใจแล้วครับกับสโพกกลมแน่นอย่านี้ จินตนาการไปถึงไหนถึงไหนแย้ววว  ตัดมาที่ห้อง น้องนัตตี้แสดงท่าทางเขินอายเล็กน้อย ตามแบบกุลสตรีไทยครับ การอาบน้ำผ่านไปด้วยดี มีเสียวบ้างเล็กน้อย พอให้น้องชายตื่นเต้นนิดๆหน่อยๆ แต่น้องบอกจัดกันที่เตียงดีกว่าค่ะนอนคว่ำเท่านั้นแหละครับ น้องจัดหนักชุดใหญ่ เริ่มด้วยการบีบนวดผ่อนคลายได้น้ำหนักมือ จากนั้นก็จัดการบอดี้ซะ ทำเอาน้องชายเจ็บปวดเพราะอยากยืนตรงแต่ติดที่นอนครับท่าบอดี้ของน้องนัตตี้ได้อารมณ์มากๆครับ รู้สึกได้แม้นอนคว่ำ จากนั้นไปหงาย และนัวกันจนจบเมื่อไหร่ผมแทบจำไม่ได้เลยครับ มันเพลินดีเหลือเกินแต่ติดตราตรึงใจในอารมณ์ร่วม ที่น้องบอกให้ช่วยน้องด้วยเนี้ยแหละ ซาวน์มันยังก้องอยู่ในหูเลยครับ  สรุป รูปร่างหน้าตา ไม่เป็นรองใครลีลา อารมณ์ โคตรชอบครับ ได้อารมณ์สุดๆมีซ้ำแน่นอน แต่ได้ข่าวว่าน้อง นานๆเข้าที หวังว่าบุพเพฯจะทำให้ได้เจอน้องนัตตี้อีกนะจ๊ะ ^^”
boy234567

“ในวันที่ต้องการคลายเครียดจากการทำงานอย่างหนัก ก็ไม่เคยที่จะลืมน้องๆนางฟ้า และ พีอาร์สุดสวยจากร้าน Lovelyspa ที่ให้บริการเป็นอย่างดีเยี่ยม แล้วอย่างนี้จะให้ไปที่อื่นได้ยางงายยยวันนี้ได้เจอน้องนัตตี้ด้วยหลังจากคาดกันมาหลายครั้ง หลังจากสร้างความประทับใจให้อย่างมากมายในคร้งแรกที่เจอ ถ้าเรื่องความสวยทั้งหน้าตาและรูปร่าง ผมจัดให้เธออยู่ในลำดับ ตัวท็อปของร้านเลยครับ สวยอย่างกับดาราในโทรทัศน์พอได้เจอกันก็เห็นรอยยิ้มของน้อยทำให้ผมหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยครับ แถมพูดคุยกันอย่างเป็นกันเอง จนผมคิดว่าเราเป็นแฟนกันไปแล้ว อิอิน้องเอาอกเอาใจใส่ดีมากๆ ทุกอริยาบถ ทั้งการอาบน้ำและเวาอยู่บนเตียงน้องสุดยอดมากครับ ทั้งหน้าอกของเธอที่ดูสวยงาม และจุดเฉพาะของเธอที่น่าจับมากเกินบรรยายไฮไลท์ของผม คือชอบมองกระจกเวลาที่น้องจัดกระบวนท่าที่น้องจัดให้ เวลาที่เรามองดูแล้วมันช่างเหมือนเรากำลังถ่ายหนังอีโรติกดีๆนี่เอง ซึ่งน้องก็บอกผมว่า เวลาดูในกระจกแล้วยิ่งทำให้มีอารมณ์ยิ่งขึ้น ผมนี่เตลิดไปเลย แถมน้องจัดให้สองรอบอีกด้วยทั้งๆที่สำหรับผมรอบเดียวก็คุ้มแล้ว แต่น้องบอกว่าขอให้เชื่อหนูว่า ทำให้พี่เสร็จสองรอบได้ ซึ่งผมเสร็จสองรอบจริงๆ น้องเก่งจริๆครับขอบอกว่าใครโชคดีได้ขึ้นงานกับน้องนัตตี้ รับรองว่าไม่ผิดหวัง ขอเพียงสุภาพกับน้อง ทะนุถนอมน้องเท่านั้นแหละ รับรองทอนกระจายแน่นอนครับ

ขอบคุณน้องนัตตี้ และ Lovely spa ครับผม  ^^”

krit1982

“หลังจากที่ติดใจบริการของน้องนัทตี้จากคราวที่แล้ว ก็รอคอยวันที่จะเจอกันอีกเฝ้าโทรถาม เวลาก็ไม่เคยว่างตรงกันสักที จนวันนี้ก็มาถึง "มีใครว่างอยู่มั่งครับ?""น้อง... ... นัทตี้ ... ค่ะ""จองนัทตี้เลยครับ อีก 20นาทีถึง"ถึงร้านก็ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง ขึ้นห้องได้เลยก้นน้องยังงานเหมือนเดิม สไตล์ผมหื่นตั้งแต่บันไดคราวที่แล้วยังตราตรึงใจคราวนี้บอกน้อง จัดหนักได้เลยครับอาบน้ำอาบท่า บิ้วแต่พองามเพราะห้องไม่ส่วนตัวแต่พอถึงเตียงปั๊บ "เริ่มเลยนะคะพี่"ของขึ้นสิครับ น้องชายโดนล้วนๆ ลิ้นเอย นมเอย มาเต็ม จะทนได้ไงสบายตัวไปก่อนเลยครับ"พี่นอนเลยคะ หนูนวดผ่อนคลายให้"ผมก็ว่านอนสอนง่าย เหมือนช่วงพักเบรค เก็บพลังเพื่อรอบสองพักได้สักพัก น้องเริ่มอีกแล้วคราวนี้ผมขอลุกมาจัดบ้าง นัวเนีย ไม่รู้ใครนวดใครแน่ แต่ที่แน่ๆคือมันเต็มไม้เต็มมืออารมณ์ร่วมก็ดีเอามากๆ ไม่บรรยายต่อละ พิมพ์เอง ขึ้นเองเลยฮะ
สรุปงานดีเนื้อตัวดีอัธยาศัยดีสามผ่านครับ ขอแนะนำครับ แต่รบกวนช่วยทะนุถนอมด้วยนะครับ ^^”

boy234567

“เมื่อคืนวันศุกร์ได้มีโอกาสไปเยี่ยมร้าน Lovely Spa มา เห็นพี่ๆบอกว่าที่นี่น้องๆสวยๆเยอะ งานดี เลยว่าจะไปสร้างแลนมาร์คศักหน่อย  ไป ถึง มีแจ่มๆหลายคนเลย(สงสัยต้องกลับมาเก็บอีกหลายคน มีลิลลี่นมเด้งนำหน้ามาเลย กะโดนัทน่ารักเดะๆ) ...............สวยได้รูป เลียมันอร่อยเหาะ น้องก็ค่อยๆละลเงลิ้นไล่จากนมเรา ไล่ลงล่างเรื่อยๆ ลิ้นพริ้วดีครับ ผมก็คลึงนมน้องตามไปด้วย และก็คอยบิ๊วปิ๋มน้องเรื่อยๆ หลังจากจับปิ๋มแล้วรู้สึกน้ำมา เราก็พร้อมแล้ว ก็จัดทุกท่าที่คิดได้ครับ แต่อยากบอกว่าพออารมน้องมาแล้ว มันสุดๆครัช คำถึงใจมา(แรงๆ,หนูทำเอง) ซาวด์มา จากงานหวาน กลายเป็นงานAVไปเลย อาาาาาาา   1-1 มีความสุขทั้งคู่เสร็จสมอารมหมายกันปายยครับผม  ไม่ค่อยได้เขียนนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ จะพยายามส่งการบ้านย้อนหลังไม่นานมานี้ให้นะครับ
วันหลังจะไปเยี่ยมเยียน Lovely Spa อีกนะครับผม^^”

kuupop

“มาบ่อยครับที่ Lovely spa ที่นี่ของเค้าดีจริงจริงนะครับ บรรยากาศในร้านก็ดีจัดได้อย่างลงตัว ห้องนอนก็จ้ดได้สวยสไตล์บาหลี น่านอนนวดมากคร้บ มีต้นไม้ เปิดเพลงเบาเบา แอร์เย็นฉำ และวันนี้ ผมก็ได้มีโอกาศมาที่ Lovely spa อีกแล้วครับ ของเค้าดีจึงต้องหาโอกาศมาบ่อย อยากจะขึ้นกับน้องให้ครบทุกคน....... น้องหน้าตาน่ารักมากครับ ขึ้นห้องแล้วก็พาผมไปอาบน้ำตอนอาบน้ำน้องเอามือมาขัดจรวดให้ผมเสียวมากครับเกือบเสร็จตั้งแต่ยังไม่ขึ้นเตียง  พออาบน้ำเสร็จน้องก็ให้ผมไปนอนบนเตียง แล้วน้องก็นวดตัวเบาครายเมื่อยให้นิดหน่อย สักพักน้องก็จัดหนักใ้ห้เลยครับจนผมตั้งตัวไม่ทัน ทั้งบดทั้งขยี้ น้องเริ่มจู่โจมด้วยไฟคู่หน้าลงมาถูไถที่ตัวของผม แล้วลงไปถูที่จรวด....น้องทำเสียวดีมากเลยต้องเสร็จก่อนวัยอันควร แล้วน้องก็พาผมไปอายน้ำล้างตัว พออาบเสร็จน้องบอกนอนคว้ำซิค๊ะเดี๋ยวนวดผเอนคลายให้ผมบอกก็ดีเหมือนกันเพราะเวลายัวเหลืออีกนิดหน่อย น้องนวดดีทำเอาผมหลับเลยครับ เหมือนเดิม     3     ผ่านครับ”
dumsr20

“(ต้องบอกว่ากลิ่นตัวน้องเค้าหอมไปทั้งตัวเลย) นัวร์ไปนัวร์มา ผลัดกันขึ้น-ลงตามจังหวะจนทั้งผมและน้องหยุดไม่อยู่ เถลิดไปไกลเลยครับ ^ ^ ของแถมเพียบ เกินคาดครับ...ณ ตอนนั้นรู้สึกว่า 1.30 ชม. ของผมมันช่างผ่านไปไวซะจริงๆ อยากหยุดเวลาไว้เลยทีเดียว ซัดกันไปซัดกันมาน้องก็นำไปก่อน 1-0 ผมเลยไม่รีรอสวมวิญญาณเมสสี่กระชากลากเลื้อยไปยิงและก็ตีเสมอ 1-1 อาบน้ำแต่งตัวลงมาจัดเบียร์อีก 1 ขวด และน้องก็แวะมานั่งคุยด้วยเป็นเพื่อน เพราะน้องเลิกงานกำลังจะกลับบ้านพอดี นั่งดื่มไปคุยกับน้องไป ฟินนอกรอบแบบสุดๆ ^ ^ งานนี้มีซ้ำแน่นอน...สรุป : น้องนัทตี้ครบเครื่องเรื่องผู้หญิงจริงๆ ไม่หยิ่ง ไม่หวงตัว ได้ทั้งรุกและรับ สวยหุ่นดี นมสวย น่ารัก กลิ่นตัวหอม...สุภาพกับน้องผมว่าท่านจะได้ของแถมเพียบ ทอนกลับบ้านเป๋าตุงแน่นอน และผมก็ได้ทอนอีกครั้ง... ”   
energyz

“เข้ามาในห้อง น้องก็พาอาบน้ำ ชวนคุยตลอด  Friendly มาก ๆ ได้อารมณ์มากกก โดยรวมแล้วสุด น้องน่ารักมาก งานนวดดี  งานนัวเริ่ด  Friedlyมากๆ คะแนน รูปร่างหน้าตา 9 งานนวด 9 งานนัว-บิ้ว 10 ไปเลย ดูแลเอาใจใส่10 GF100 เลย
ไปซ้ำรอบ 2 น้องจัดหนักกว่าเดิม วันนี้ก็เลยหลงเธอเข้าไปหนักกว่าเดิมคะแนนทุกอย่างเท่าเดิม แต่ GF เอาไปเลย 10000000”

Crazymann

“ป๋าค่ะ...เสียวมั๊ยเลือดสูบฉีดจนรู้สึกหน้าป๋าร้อนวูบวาบนู๋ๆรุมนัวบิ้วป๋า จนเสียวเกร็ง นู๋ๆ 2 น.เล่นน้ำกะฟองสบู่ หัวเราะชอบใจป๋าเลยมีโอกาสใช้ฝ่ามือทะลายฟองฝากเป็นที่ระลึก”
oilman

“เริ่มจากการเปลี่ยนชุดอาบน้ำ ผมเริ่มมีการซู่ซ่าขึ้นมาทันที น้องค่อนข้างมีลูกเล่นให้เราได้เสียวตลอดจริงๆ ไม่ว่าจะเป้นการยั่วยวนด้วยท่าทางอันน่ารัก หรือการยั่วด้วยการสัมผัสจุดตายน้องนัทตี้ดูเล่นเอาผมเสียวซะร้องซี๊ดออกมาโดนไม่ได้ตั้งใจ นี้แค่ทำความสะอาดร่างกาย โอ็วเกิดมายังไม่เคยเห็นใครใช้ลิ้นเก่งขนาดนี้มาก่อนเลย โอ้วววววว โน้ววววว”
no_soda

“พี่เอานิ้วเข้าไปซิค่ะ นัทตี้ เลิฟลี่ สปา”
no_soda

“นัตตี้ ตัวเล็กเซ็กซี่ไฟหน้าดูดี ขึ้นแล้วเพลิน.....
ทีนี้และที่พี่เหมือนอยู่บนสวรรค์เลยยย  จะยอมได้ไง  เลยขอนั่ง  ให้กลีบแนบแท่น และเราแนบกัน  ผมกอดน้องไว้แน่น  ลมหายใจอ่อนละลวยและเสียงครางเป็นพักๆ  โอววว ในที่สุดน้องก็พาผมทะลักจนได้  สุโค้ยยยเดสสส”

pcnut0204

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:27:21 PM 29 มิถุนายน 2015 »

น้องวีต้า
พยาบาลสาวแสนสวย ละม้าย"น้องสาวไอซ์อภิษฯดาราช่อง3"
หุ่นเป๊ะนมล้น ยืนพริตตี้โรงพยาบาลเอกชนชื่อดังท็อปของประเทศ
สลัดเข็มฉีดยาแว้บมานวด ฟีดแบกดีประทับใจ!!!"
[/color]

อ่านรีวิว อ่านการบ้าของน้องวีต้า มานานได้เวลาต้องตามไปลอก ว่าแล้วก็โทรจอง นัดหมายคิดแรก ของวันกันเลยทีเดียว คุณแหม่จัดการให้แบบทันท่วงที  PR ที่นี่บริการดีทุกคนเลยนะครับ ...   ได้คิวแล้วจะรออะไรครับ รีบไปอย่างด่วน อยากเจอ จนใจจะขาด ถึงที่หมายก่อนกำหนด น้องแต่งตัวรอแล้ว ... รีบจ่ายค่าสินสอด แล้วก็เดินตามน้องไป แบบอัตโนมัติถึงห้องก็ทักกัน พอเป็นพิธี แต่คราวนี้น้องเพิ่งอาบน้ำมาเลยถามผมว่า พี่จะอาบไหม๊ แหนะ ... อาบสิครับ พี่ทำงงานมาเหงือพอตัวอยู่นะ น้องเลยตามใจ อาบให้ ใจดีนะเนี่ย งานอาบน้ำก็เรื่อยๆ นะครับ  ไม่รู้ว่าผมไม่โดนใจน้องหรือเปล่า แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยังไงก็ได้ตามใจน้อง ... อิอิ แล้วก็ตัดมาที่เตียง คราวนี้ ไม่ต้องนวด เนอะพี่ หงายหน้ามาเลย ไอ้ผมก็คิดว่า โอ้ว ... เจองานลุยแต่วันเลย สงสัยงานนี้ได้เบิ้ล แน่ๆ สบายหล่ะ ว่าแล้วน้องก็เริ่มบิ้วๆ แล้วก็ จัดการ ไอ้ผม ก็สายเร็วแต่กำเนิด เสร็จอย่าง รวดเร็ว สบายตัวไปหล่ะครับ   นอนพักหมดแรงกันไป  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ขอบคุณคุณแหม่ม PR สาวสวย สำหรับการดูแลใส่ใจ นะครับ และท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ที่มีให้เสมอมา  -.,-”   
micro_t

การบ้านฉบับนี้ขอแนะนำประสบการณ์ดีๆอีกครั้งนึง ที่อยากจะแชร์ความประทับใจให้ชาวนวดกระปู๋ทุกคนได้ทราบ เพื่อเป็นวิทยาธานในการมาพักผ่อนที่นี่ เธอชื่อ น้องวีต้า ฟังดูแล้วดูดีไฮโซเลยครับ ผมติดตามข้อมูลทางไลน์ของร้านตลอด  ผมไม่ได้มาเยี่ยมเยียนที่นี่นานแล้ว มีการเปลี่ยนแปลงมากมายเกี่ยวกับน้องที่นี่ เรียกได้ว่า ผมแทบไม่รู้จักน้องคนไหนเลยตอนนี้  555  ไม่ต่างจากการเป็นลูกค้าใหม่ก็ว่าได้  ส่วนเรื่องราวของน้องจะเป็นยังไงติดตามได้ดังนี้เลยครับท่านผู้ชม......สำหรับน้องวีต้าคนนี้  ผมได้เห็นรูปน้องมาทางไลน์ของที่ร้านครับ  แต่ก็ไม่มีน้องคนไหนที่เป็นเป้าหมายโดยตรง เพราะว่าอย่างที่บอกครับ  ไม่ได้เข้ามาที่นี่นานแล้ว พอมาถึงก็ทักทายกับตามธรรมเนียมกับน้องนัท  จิบน้ำเก๊กฮวยรอซักประมาณ 5 นาที น้องนัทก็ให้น้องๆที่มว่างอยู่ประมาณ 5 คนออกมาโชว์ตัวให้ดูครับ ที่จำได้ก็มี น้องดาวเรือง น้องเลม่อน น้องโ น้องเมจิ น้องเจเจ  น้องแต่ละคนดูดีครับ แต่อย่างว่าครับ นานๆมาที มันยังไม่โดนเท่าไหร่ ผมจึงยังไม่ได้เลือกใคร  มีลูกค้ามาก่อนผมสามคนครับ เลือกไปแล้วสองคน อีกคนยังไม่ได้เลือกใคร ผมก็คิดว่าเดี๋ยวมาใหม่ก็ได้คราวหน้า แต่ก่อนจะกลับครับ มีน้องคนนึงมานั่งตรงโซฟา แบบว่าสวยมากครับ ขาวและเนียนสุดๆ ใส่กางเกงยีนขาสั้น เสื้อสีขาว หุ่นแบบนางแบบเลย เมื่อเห็นแล้วพรางคิดในใจเลยว่า คนนี้ต้องใช่เลย โดนแบบสุดๆ น้องคนนี้ไม่ใช่ใครครับ น้องวีต้านั่นเอง ผมอยากจะเลือกน้องมาก แต่เหมือนดวงไม่ดีลูกค้าที่มาก่อนผมเค้าก็ถูกใจเหมือนกัน เค้าจึงได้เลือกก่อนตามลำดับ  แป่ววว  ผมนี่เซ็งเลยแต่ก็เข้าใจในกฎกติกา  เลยตัดสินใจไปข้างนอกก่อนครับ รอเวลาให้ครบ 1.15 ชั่วโมงเดี๋ยวค่อยมาใหม่  วันนี้ผมตั้งใจไว้เลยว่า จะต้องเจอน้องให้ได้ ก็เลยจองน้องไว้ กับ pr นัท ในเวลา  19.20 น. ถึงเวลาผมมาตรงเวลาแป๊ะ พอมาเห็นน้องวีต้าชัดๆอีกครั้งใกล้ๆ ใจผมบอกเลยว่าสมกับการรอคอยจริงๆครับ น้องสวยและน่ารักเอามากๆ การแต่งตัวของน้องในวันนั้นยิ่งส่งให้ตัวน้องดูดีมีสง่าเอามากๆครับ น้องเป็นคนตัวสูงเลยครับ ประมาณ 167 ซม. น้องผิวขาวครับ ผมยาวซอย ออกสีน้ำตาลทองนิดๆดูเก๋ไก๋ดี ช่วงเอวและช่วงเรียวขาดูดี เนียนและสมส่วนเอามากๆครับ จากการประเมินในเบื้องต้น น้องอกไม่ใหญ่ครับ แบบว่าพอดีคำ ขาสวยมากครับ เรียวงามจริงๆ หน้าท้องแบบราบ น้องพาเดินขึ้นไปที่ห้อง ระหว่างเดินน้องเป็นคนที่พูดจาดีครับ ไม่ได้หวานจนหยดย้อย แต่ก็มีเสน่ห์ในตัวเอง ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องพิเศษ แสงไฟสีส้มอ่อนๆ เพลงเพราะเปิดแบบเบาๆ ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องขาวไปทั้งตัวจริงๆ รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม น้องเริ่มจับน้องชายผมที่กำลังแข็งและตื่นสุดๆเล่นกับมือน้องไปมา ปั่นไปเรื่อยๆพร้อมกับโน้มตัวมาจูบที่หน้าอกทั้งสองข้างของผม ลิ้นน้องเริ่มทำงานหนักขึ้น ผมตื่นเต้นจริงๆแทบจะขนลุกไปทั้งตัวเลย ในขณะที่มือน้องก็ไม่ยอมปล่อยให้น้องชายผมเดียวดายเลย น้องยังคงปั่นไปเรื่อยๆแบบเนิบๆ ผมตัวเกร็งครับไม่ไหวแล้ว มือผมก็เริ่มทำงานเช่นกันบีบไปที่หน้าอกของน้อง จับไปที่ก้นนิ่มของน้องบีบไปบีบมาแบบได้ฟิวสุดๆ น้องเริ่มเดินเครื่องมากขึ้น นั่งบนตัวผมใช้จิ๊มิถูไปมากับน้องชายของผม ขนดกดำของน้องเริ่มแฉะ ไหลลื่นไปด้วยเจล ยิ่งทำให้การถูดียิ่งขึ้น น้องเริ่มเร่งสปีด มือสองข้างก็สาวไปพร้อมกัน ทั้งโยกทั้งสาว มันทำให้ผมยิ่งเสียวแบบทวีคูณ ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องวีต้าดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย  ยิ่งถ้าใครชอบแบบขาวๆสไตล์นางแบบนี่ รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้องวีต้าคนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง.......... -.,-”   
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:28:42 PM 29 มิถุนายน 2015 »

น้องวีวี่
พีอาร์ชงเหล้าผ่านงานตปท.
สะโพกดินระเบิดสูง165
สัดส่วน 34-28-38 งานตามใจ
 อยากได้แบบไหนขอให้บอก
จัดให้ไม่มีขัด!!
[/color]

เมื่อวานนี้ ไปตรวจงาน ที่ ร้าน Lovely Spa อีกแล้วครับเช่นเคย PR สาวสวย โสด สนิท น้องแหม่ม ได้แนะนำ น้องวีวี่ ให้ครับ โดยได้บอก ที่เด็ดของน้อง  ว่า น้องวีวี่เป็นสาวสไตล์ Fighter บู๊ บุก สุดๆ ใครที่เป็นโรคหัวใจไม่แนะนำ ให้ลอง ^_^ พูดถึงการอาบน้ำ น้องอาบได้สะอาด มีเสียวเป็น จุดๆจะไม่เสียวได้ยังไงละครับ ก็น้องเล่น ล้วงไป ควักไป ทุกๆจุด  โดยนิ้วของ น้องวีวี่ เนี่ย แทบจะ....ล้วงเข้าไปใน รู...ต..เลย 555 น้องวีวี่ นวดตัว  น้องก็ทำได้นะครับโดยเน้นนวดหลัง  ฝีมือดีมาก เสร็จแล้วก็สบายตัวไปเลยส่วนทีเด็ดของ น้องวีวี่ นั่นก็คือการใช้มือ และลิ้น ไล่ไปทั้งตัว... ถึงเท้าถือว่า น้องวีวี่ มีฝีมือ ขั้นเทพ จริงๆส่วนการเล่นงาน น้องชาย Kapoo  เธอจะสไลด์ขึ้นๆลงๆแถมยัง ล้างตู้ฝักไข่ให้ สะอาด อย่างดี ... เสียวมากๆ โดยน้องทำแบบต่อเนื่อง Non Stop แบบไม่กลัวเหนื่อยปิดท้ายด้วย B2B กันจนน้ำแตกกันทั้งคู่  เสียว&มันส์ มากๆสรุป คะแนน ของ น้องวีวี่ ครับ  :หน้าตา Sexy น่ารักครับ     : 9 รูปร่าง อวบ แต่เต็มไม้เต็มมือดีครับ    :   9  ผิวสีแทน  แต่เนียนนุ่มดี :   9 หน้าอก ขนาด33  ของแท้ 100%  จุกสู้ลิ้น  :   9 ช่วงล่างสวยแน่น  หญ้าเตียนสั้น สะโพกผาย : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   1,500.- +  ทิป ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye -.,-”    
Michael Owen 28

" ตามหัวข้อเลยครับ ไปอัพเดทน้องๆ ร้านนี้เฉยๆ แต่ดันอดใจไม่ไหวครับ เรื่องมีอยู่ว่าไม่ได้ไปร้านนี้มานานหลายเดือนแล้ว มีโอกาสผ่านไปใกล้ๆ เลยโฉบไปหน่อยครับ เข้าไปนั่งในร้านก็เจอ pr คนสวย ต้อนรับเป็นอย่างดีครับ จัดแจงเตรียมน้ำดื่มมาให้ แล้วก็เรียกน้องๆ มาให้ดูตัว มีอยู่ 3 - 4 คนครับ ดูไปสองคนแรก เริ่มใจอ่อน ว่าจะนวดดีมั้ยเนี่ย (จากเดิมก่อนไปถึง ตั้งใจแค่ไปอัพเดทจริงๆ นะ) ปรากฎว่าเมื่อดูครบสี่คน ให้ pr เช็คการบ้านเก่าผมทันทีเลยครับว่าได้ส่วนลดมั้ย ปรากฎว่าผิดหวังครับ ลดไม่ได้เพราะมันเก่าเกิ๊น กำลังจะหันหลังกลับแล้ว แต่ pr บอกว่าพี่ไม่ลองน้อง "วีวี่" เหรอคะ สะโพกดินระเบิด งานแรงถึงใจ ไม่แพงด้วยค่ะ แถมลด 200 ด้วยถ้าขึ้นแค่ 40 นาที ได้ยินดังนั้น หันหลังควั่บ ควักตังค์จ่ายทันใด แล้วก็นั่งรอน้อง "วีวี่" ด้วยสีหน้าเปี่ยมสุข.....ขอย้อนนิดนึงนะครับ ว่าตอนดูตัวน้อง วีวี่ น้องเดินออกมาในชุดสายเดี่ยว ยาวถึงข้อเท้า ผิวน้องไม่ขาว (แต่จากการสัมผัสถือว่าเนียนมือมากครับ) ชุดไม่รัดรูปเลยไม่เห็นว่าสะโพกดินระเบิดจริงรึป่าว แต่ที่สะดุดตาผมคือหน้าของน้องครับ น้องเป็นคนหน้าคม แววตาจิกนิดๆ จิกแบบน่าค้นหานะครับ พาให้ผมจินตนาการถึงเวลาที่เธอจะระเบิดอารมณ์ออกมาว่าจะเตลิดไปถึงไหน ทั้งหมดทั้งมวลนี้ ทำให้ผมเลือกที่จะเสร็จสมกับมือของน้อง วีวี่ครับ ขึ้นห้องมาได้ก็รีบถอดเสื้อผ้าเลยครับ ผมขอน้องว่าไม่ต้องอาบน้ำได้รึป่าว เพราะกลัวว่าจะไม่ทัน น้องก็โอเคครับ ผมเลยถอดเสื้อผ้าแล้วมานอนหงายรอที่เตียง ระหว่างนั้นก็มองน้องค่อยๆ ถอดชุดนอกออก เหลือแต่ชุดชั้นใน เห็นรูปร่างน้องแล้ว ต้องบอกว่า ไม่ได้เอวคอดนมใหญ่เป็นนาฬิกาทรายนะครับ เห็นหุ่นแล้วนึกถึงนางเอกหนัง*ไม่อนุญาต#05*แบบเด็กๆ พึ่งแตกเนื้อสาวมากกว่า (เข้าทางพี่ดิ) เมื่อน้องถอดเสร็จหมดก็ไปอาบน้ำล้างตัวนิดหน่อย กลับมาพร้อมกับผ้าเช็ดตัวผืนเดียวปิดบน-ล่าง พร้อมกันแทบจะไม่มิด (วันหลังถ้าซื้อใหม่ขอผ้าหน้าแคบกว่านี้จะยิ่งดีเลยนะฮะ) น้องตัวเปียกๆ ผ้าเช็ดตัวปิดล่างไม่มิด ทำผมอารมณ์เตลิดไปอีกรอบเลยครับตอนน้องบอกให้นอนหงายผมก็นึกว่าจะนัวเลย แต่ป่าวครับ น้องนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนนั้น แล้วเริ่มจากการนวดแขน นวดขา กระตุ้นอารมณ์ผมได้ดีกว่าแบบเปิดหมดอีกนะครับ (ใครไม่เชื่อลองดูก็ได้นะครับ) งานช่วงนี้มีเสียวแบบที่ผมยังไม่ถูกจู่โจมเลยนะครับ เพราะตอนนวดขา ขาผมไปโดนน้องสาวของวีวี่เข้า เธอก็มีหายใจหอบๆ เบาๆ บ้างพอได้ยิน แต่เสียงที่ได้ยินชัดกว่าคือ เสียงดัง "แจะ แจะ" เวลาน้องสาวเธอบดกับขาของผม บ่งบอกว่ามีของเหลวบางอย่างออกมาหล่อลื่นน่ะครับ สีหน้าก็บ่งบอกว่าเธอพร้อมแล้ว ขั้นตอนต่อมาเธอก็ปลดผ้าเช็ดตัวของตัวเองออก แล้วจัดการผมเต็มรูปแบบเลยครับ มือกำหนอนน้อย ก้มหน้ามาดูดนมผมอย่างแรง สักพักทำท่าเหมือนจะมีสาหร่ายห่อแหนม แต่ผมใจไม่ถึงครับ เลยบอกน้องว่าขอแค่มือก็พอแล้วจ้ะ จังหวะนี้เธอเลยทอดกายลงมาข้างๆ ผม ไซ้คอ กัดติ่งหูผม ระหว่างนั้นผมก็จับนมเธอคลึงบ้าง การตอบรับก็ดีครับเริ่มมีเสียงครางออกมาเบา แต่เมื่อผมซุกซนมากขึ้นดูดนมเธอกลับบ้าง มือก็ล้วงลงไปแหวกและเขี่ยเท่านั้นแหละครับ เหมือนโดนจุดเธอเต็มๆ เสียงดังมากขึ้น นิ้วผมสัมผัสโดนเม็ดเธอเข้าแล้ว และตอนนี้ผมก็รู้แล้ว ไอ้เสียง "แจะ แจะ" นี่มันมาจากไหน บรรยากาศทั้งหมดนี้ ทำให้ผมเสร็จไปอย่างรวดเร็ว แต่ไม่ได้รู้สึกติดค้างอะไรเลยหลังจากนั้นนะครับ เพราะมันฟินตั้งแต่เริ่มงานแล้ว คิดว่าถ้าพี่คนไหนชอบงานแบบถึงใจ ปฏิกิริยาดี น้องวีวี่ เลยครับ ไม่ผิดหวัง
สรุปงานนะครับ
หน้าตา 9
รูปร่าง 8 (ไฟหน้าไม่ใหญ่ แต่ถ้าชอบหุ่นแบบเด็กแตกเนื้อสาวก็โอเคครับ)
งานนวด 9 (ตั้งใจนวดดีครับ)
งานเสียว 10 (ฟินครับ)
ค่าใช้จ่าย 1500 ครับ ”

jimcaster0]

ไม่ได้เข้าร้านมาเกือบเดือน ดูแต่การบ้านช่วงนั้นการบ้านน้องมาต่อเนื่องก็เลยต้องกลับมาซ้ำ โทรจองแล้วก็ออกมาทันที ครั้งนี้ก็สามละถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้ามานอนพักที่เตียง น้องมาในชุดชั้นในสีแดงของขึ้นเลย นอนคุยกันสักพัก แล้วผ้าก็หลุด มีอารมย์เร็วมากน้องลงลิ้น บิ้วจนทั่วตัว ทั้งหัวบนหัวล่าง ล้างตู้ให้เสร็จต่อด้วยสาหร่ายห่อ พลิกกลับขึ้นลุยเองบ้าง เอากล้วยวางปากถ้ำจับขามานบแล้วโยกตาม จนเสร็จไปหนึ่ง เข้าไปอายน้ำแล้วออกมานอนพักน้องก็ตามมานวดต่อ จนเริ่มพื้นตัว น้องก็บิ้วต่อ จนเสร็จไปสองตามมาตรฐานของน้องสองขั้นต่ำ สบายตัวไป-.,-”    
saw001

นานๆจะมีเวลาว่างช่วงกลางวัน มาดูน้องๆดีกว่าไม่เคยเจอตั้งหลายคนเช็คไลน์ เช็คโปร สรุปลงตัวที่น้องวีวี่ จองเลย เพิ่งมาได้ไม่กี่วันลองดูถึงร้านขึ้นห้อง ถอดเสื้อผ้าอาบน้ำ น้องเข้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว เดี๋ยวก็เปียกหรอกถอดออกมาเนื้อตัวดี ผิวสีแทน อกพอดีตัว จุกสวย สะโพกใหญ่แน่นมาก ชอบอาบน้ำธรรมดา แต่ตอนล้างไอติมนั่งบนเก้าอี้ เกือบเสร็จต้องเอาคืน ให้น้องยืนดูดจุก มือจกน้ำมาเสียงมาต้องเบรคก่อน มาต่อที่เตียงน้องเครื่องติดลุยหนักมากดูดนม ตำแตง แล้วตำ่ลงไปล้างตู้ แล้วก็มา WOT จะปล่อยให้สนุกคนเดียวได้ไงจับพลิกมาลุยบ้าง อารมย์ร่วมดีมาก น้ำเยอะ ขอน้องจบที่ doggy หมดไปหนึ่งล้างเนื้อล้างตัวมานอนพัก น้องก็มานวดต่อ งานนวดก็ดี นวดแขนอยู่ดีๆ ก็ถามรอบสองไหวมั้ยก็ต้องลองกัน น้องเริ่มบิ้วใหม่ มือก็ล้วงไปเรื่อยน้ำมาอีกแล้ว แล้วน้องก็ขึ้นมานั่งห่อกล้วยจนเสร็จรอบสอง หมดกันเก็บน้ำมาตั้งนานโดนเอาออกหมดเลย แต่มันมากๆ จะเอารอบสามมั้ยพี่พอละครับไม่มีจะออกแล้วครับ คราวหน้าจะมาแก้ตัว รอบนี้แพ้ยับเยิน เดินลงบันไดจะไม่ไหวเอา-.,-”    
saw001

เหตุเกิดเมื่อสักคืนไหนจำไม่ได้รู้แต่ว่าอากาศร้อนจัด นอนไม่หลับ ดูในไลน์ร้านใกล้บ้าน มีใครมามั่งพิมพ์ถามไปหลายคนตอนตี 1 กว่านู่นนี่นั่น แล้วก็ถามว่า วีวี่ มาไหมเงียบเสียงปลายสายไม่ได้ตอบกลับก็ว่าจะนอนละแต่พอตี 2 กว่าก็มีไลน์เข้ามาว่าน้องวีวี่ก็มาค่ะว่างด้วย จะเข้ามาหรือเปล่าคะเราก็ตอบไปว่าคงไม่เข้าครับเพราะถ้าเข้าคงกลับบ้านเกือบเช้าประมาณตี 3 กว่าก็มาถึงหน้าร้านละ เฮ้อ ไม่น่าหื่นเลยเพราะอากาศร้อนทีเดียวพอมาถึงก็รีบขึ้นห้องเลย แต่เนื่องจากอากาศเราจึงมาทำกันให้สบายตัวเนื่องจากดึกแล้วทักทายกับน้องเล็กน้อย แล้วก็เริ่มกันเลยเหตุการณ์ในห้องก็ต่อเนื่องยาวนานทั้งรับและรุก สลับกันทั้งสองฝั่งเป็นความประทับใจนัดนึงทีเดียวเริ่มจากผมจัดการน้องเค้าก่อนเข้าโจมตียอดเขาทั้งสองก่อนที่ลงมาพะเนินทุ่ง แล้วก็ตัดใจเข้าหักยุทธศาสตร์เมื่อถึงเวลาไม่นานนักไซ่ง่อนก็แตก แฮ่เราก็ไปอาบน้ำชำระตัว แต่เนื่องจากเวลาเหลืออยู่พอสมควรเราทั้งคู่ก็นอนคลอเคลียกันไปใหม่เหมือนคู่หนุ่มสาว มีการหยอกล้อกันผมหยอกล้อน้องสาวส่วนน้องก็มาหยอกน้องชาย ดังนั้นเช้ามืดวันนั้นเราสองคนก็อิ่มเอมโดยที่ผมเกือบตื่นไปทำงานไม่ไหวเลยทีเดียว ป.ล. นัดนี้หื่นไปหน่อย ไม่ค่อยมีรูปนะครับ ใช้รูปเก่า-.,-”    
D2T  

แรงจนลืมไม่ลง จิงๆกับเทอคนนี้ ถือว่าเป็นดาวร้านก็ว่าได้ เพราะว่าเต็มตลอดถ้าน้องเข้าร้าน เลยพลาดโอกาสที่จะได้เจอกันรอบที่2หลายครั้งหลายครา จนวันนี้โอกาสเหมาะได้เจอน้องในรอบแรก เจอหน้ากัน ถามนน้องว่าจำพี่ได้มั้ยครับ น้องบอกว่าจำได้คะ พาเดินกันขึ้นห้องถึงห้องต่างคน ต่างถอดเสื้อผ้า เสร็จก็อาบน้ำกัน คุยกันไป เสร็จแล้วก็มานอนที่เตียงเริ่มให้น้องบิ้วก่อน รอบนี้มาแปลก มาถึงก็จับไมค์ร้องเพลงเลย ดูน้องมีอารมณ์ สังเกตุน้อง ร้องเพลงไป ครางไป พร้อมกับมองไมค์ด้วยสายตาที่อยากจะกลืนกินมันเข้าไปเลย น้องทำอย่างนี้ซ้ำไปซ้ำมา บางจังหวะก็ค่อยๆใช้ลิ้นเลียจากขาอ่อน ท้องน้อย ไล่มาถึงหัวนมแล้ววกกลับลงไปร้องเพลงต่อ น้องทำสลับไปสลับมา น้องร้องเพลงแต่ละครั้งไมค์ทิ่มถึงคอหอย น้องเลียไมค์เหมือนเด็กเลียไอ้ติ่มแท่งดูมันชั่งอร่อยซะเหลือเกิน มันเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวซะแล้ว ลุกขึ้นจับน้องให้นอนหงาย เริ่มบิ้วที่ยอดถันน้องนอนเกร็งมือบีบกำหมอนแน่น ยอดถันชูชัน แอ่นอกรับ ช่วงล่างน้องแยกขาออก พร้อมแอ่นรับ ค่อยบิ้วจากยอดถัน ค่อยๆไล่ลิ้นลงมาที่ท้องน้อย เสียงครางดังขึ้น ดังขึ้นๆๆๆดูน้องคงเสียวมาก เพราะว่าอาการที่แสดงออกของน้องดูเหมือนน้องทรมานมาก แต่แฝงไปด้วยความสุขที่เต็มเปรียม เปลี่ยนให้น้องขึ้นทำท่าบอร์ดี้ข้างบน น้องใช้สะโผกโยกไป ไยกมา น้องทำได้ดีมาก เสียวจริงๆ เสียวสุดๆ เราเปลี่ยนท่าบอร์ดี้กันหลายท่า มันเต็มอิ่มกับความสุขซะเหลือเกิน จากนั้นก็เปลี่ยนมาเป็นน้องอยู่ด้านล่าง ได้ยินน้องถาม...พี่ค่ะ!  ครับ! หนูขออะไรพี่สักอย่างได้มั้ยค่ะ ขออะไรครับ! หนูขอให้พี่ทำให้น้องลืมไม่ลงได้มั้ยคะได้มั้ยค่ะพี่  น้องร้องขออยู่หลายครั้งเลยจัดให้ตามคำขอ เริ่มเปิดฉาบรรเลงต่อตามคำขอ เสียงครวญครางดังมากขึ้นกว่าเดิมมือบีบหมอน สีหน้าบิดเบี้ยว เผยอปาก  สะโผกแอ่น รับ ปากประกบปาก ลิ้น แลกลิ้น เสียงซี๊ดแทรกออกมาจากปากน้อง น้องเอามือมาโอบกอด เราผลัดกันรุก ผลัดกันรับจนในที่สุดผมก็แพ้แตกไป2-0 น้องบอกหนูไม่ไหวแล้วพี่หนูหมดแรง. น้องน่ารัก อัธยาศัยดี ตามใจทุกอย่างจนผมลืมไม่ลงจิงๆครับไหลยาวๆๆ  น้องวีวี่ @ lovely spa  หทัยราษฎร์  รีบเก็บนะครับ นานๆเข้าที่ครับ 1500 เท่านั้นครับ มีส่วนลดการบ้าน 800 สรุป คชจ 700เท่านั้น + ทิปน้อง xxxLovely spa ชื่อนี้มีแต่คุณภาพจิงๆคับ10/10 อีกแล้ววันนี้-.,-”    
pitchor  

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:33:26 PM 29 มิถุนายน 2015 »

น้องยากิ
ใหม่จริง ครั้งแรกในชีวิต อายุ24 ไม่เคย ไม่ย้าย พึ่งมา สูง163 หนัก44 พริตตี้สาวน้อยเชียร์เบียร์เทิร์นโปรมาเฉพาะกิจ!!!!

เสร็จจาก Funky ไม่รู้อารมณ์ไหน แวะส่งการบ้านแล้ว เลยมาร้านนี้จนได้ มาถึง พร้อมกับพี่อีกคน เดินเข้าไป เจอพีอาร์สาวสวย ที่ไม่เคยเจอนาน แล้ว ทักทายกินน้ำสักพักเสร็จก็ "พี่ขึ้นน้องใหม่หน่อยเพิ่งมาทำ"ขัดเสียไม่ได้ คอร์ส 1600 อื้มขึ้นก็ขึ้นครับน้อง ถามเรื่องกินน้ำอะไรเสร็จ สักผักก็เรียก เสร็จแล้วค่ะพี่พากันเดินขึ้น ห้องเล็กประจำ เข้าห้องน้องยกมือไหว้บอกว่า พี่ค่ะ พี่คนที่สอง แนะนำหนูด้วยนะค่ะก็เท่าที่คิดว่ามันดี ไม่ได้พระเอกหรือนางเอก สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด แล้วก็เหลือกันตัวเปล่า ๆ พากันเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็ค่อย ๆ บอกทีละนิดที่ละหน่อยน้องก็ทำตามอย่างว่างัยอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัว บ้วนปาก เรียบร้อยก็เดินเข้าห้อง ขั้นตอนต่อไป นอนคว่ำแล้วก็นวดด้านหลัง น้ำหนักมือ และข้อมือถือว่าดีใช้ได้ครับ ผ่อนคลายระดับนึงครับ สักพักก็หันหน้าชนกัน ที่นี่ได้เห็นชัดขึ้นพร้อมกับคำพูดที่น้องพูดแล้วน่ารักไปอีกแบบ พี่ค่ะหนูขอโทษนะใหม่จริงๆ ติด ๆ ขัดไปบ้างนะค่ะแล้วก็ได้เวลา ละเลงเจทใส่ มือแล้วก็นวดด้านหน้า สัมผัส ตรงจุดเลยบอกให้ลองใช้ลิ้นทั่วตัว น้องยังเขิน ๆ เลยจับนอนลงแล้วก็ ไซร์สิครับจะอยู่รออะไร มีมือจับ กอดรัด ตอบสนองตามแรงลิ้นไล่ลองต่ำน้องอาย ๆ เลยได้แค่สะดือ จากนั้นก็ผลัดกันรุกรับ จนน้องบอกว่า หนูเอาซีดีมา จับใส่แล้วก็จัดการ สไลด์ด้วยรีมฝีปากซะงั้น  เกร็งกันไปสุด ๆ จนมิไหวพ่ายไป 1 ครั้งเช็ดทำความสะอาดแล้วก็นอนพักนิดหน่อยก่อนเดินเข้าห้องน้ำ ล้างทำความสะดากเหมือนสะเต็ปแรกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านถนอมน้อง ราคากับเนื้อตัวเหมาะนมกันครับ น่าสนับสนุนอีกคน -.,-”   
โซลูม@น

การบ้านฉบับนี้ผมมีประสบการณ์ดีๆจาก Lovely spa มาแชร์ให้สมาชิกทุกท่านได้รับรู้กัน  วันนี้ผมขอนำเสนอ น้องยากิ เป็นน้องใหม่ซึ่งเริ่มมาทำงานฟิวนวดกระปู๋ได้ไม่เกินเดือนครับ  และเป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมเลือกขึ้นงานกับน้องใหม่ๆ พอดีสอบถามแล้ว  PR ให้ข้อมูลว่า น้องยังใหม่มากครับ ผ่านลูกค้ามายังไม่ถึง 15 คนเลย อยากให้มาช่วยดูแลแนะนำหน่อย เคยเปรยไว้กับผมครั้งนึงตอนขึ้นงานครั้งที่แล้ว  พอดีก่อนหน้านั้นไม่ค่อยว่างอ่ะครับ ก็เลยยังไม่ได้เข้าไปที่ร้าน จนมาถึงวันนี้.......  เป็นวันอาทิตย์ช่วงกลางๆเดือนเมษายนอ่ะครับ พอดีว่างๆสบายๆกับวันหยุด ก็เลยไม่ได้ไปไหนพลันคิดถึง  Lovely spa ก็เลยเข้าไปครับ ถึงที่ร้านประมาณบ่ายสามโมงเศษ วันนั้นมีน้องอยู่ไม่เยอะอ่ะครับประมาณ 5 – 6  คน  ที่จำได้ก็มี  น้องยินเยา  น้องวีวี่  น้องมีนา  น้องอิงลิช  น้องเลมอน และก็น้องใหม่อีกคน  คือ  น้องยากิ  ผมไม่ได้มีเป้าหมายแน่นอนอ่ะครับในตอนแรก  น้องๆทุกคนมีคุณภาพครับ งานบริการก็ดีแตกต่างกันไป  แต่ก็ปสะดุดตาครับกับน้องยากิ  น้องดูเรียบร้อย  ดูน่ารัก  ดูรูปร่างแล้วก็สมส่วนครับ  ดูเป็นตัวของตัวเอง  เป็นสไตล์ที่ออกแนวกุลสตรีไทยเลยครับ  ผมตัดสินใจเลือกน้องครับ   PR ก็หาน้ำเย็นมาบริการ ผมจิบน้ำได้ซักประมาณ  5  นาที ก็บอกว่า “พี่ขึ้นเลยก็ได้ค่ะ น้องยากิพร้อมแล้ว”   อธิบายก่อนนะครับว่า วันนี้น้องใส่เสื้อสีอ่อนๆรัดรูป กางเกงขาสั้น น้องแต่งตัวได้น่ารักมากครับ เห็นด้วยตาเปล่าแบบชัดๆใกล้ๆแล้ว สำหรับผมสแกนในเบื้องต้นว่า น้องเป็นคนหน้าสวยและน่ารัก ใบหน้าเป็นรูปไข่  ผิวขาวพอสมควร รวบผมเก็บได้สวยครับ  น้องมีเสน่ห์ดึงดูดที่ บุคลิกภาพของน้องเอง ดูเรียบร้อยจริงใจ  ไฟหน้าดูแล้วก็น่าจะพอมีครับ ช่วงสะโพกโค้งงอนแบบพองาม ช่วงเรียวขาก็ดูโอเคครับ  สำหรับผมดูสมส่วนไปทุกอย่างเลยน้องยากิคนนี้   แล้วผมก็เดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง  น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงแบบว่าออกจริงจังนิดนึง พูดเพราะดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ แต่ก็ดูจริงใจครับ   พูดคุยกันพองาม  พอมาถึงที่ห้อง น้องก็บอกผมว่า “ รู้สึกดีใจค่ะที่พี่เลือกหนู  จะพยายามตั้งใจให้เต็มที่  ถ้ามีอะไรที่แนะนำได้ บอกได้ สอนได้เต็มที่เลยนะค่ะพี่ เพราะหนูยังใหม่มากค่ะกับงาน”  ผมได้ยินแล้วก็ดีใจครับที่ดูน้องจะเต็มที่แน่นอน อย่างที่บอกผมไม่เคยขึ้นน้องใหม่เลยครับ  นี่เป็นครั้งแรก ผมก็พยายามบอกน้องว่า  ทำให้เต็มที่  ทำให้เป็นสไตล์ของตัวเอง ไม่ต้องกังวล ปล่อยไปตามอารมณ์ให้เต็มที่  ซึ่งผมก็มีความมั่นใจเลยครับว่า  งานนี้ผมไม่ผิดหวังแน่นอน  จากนั้นน้องก็จัดการถอดเสื้อ...ถอดเสื้อใน...ถอดกางเกงขาสั้น...ถอดกางเกงตัวน้อย...จนเปลือยเปล่าทั้งร่างกาย ดูน้องยังเขินๆอายๆครับเวลาที่ที่ผมชำเลืองมอง  แต่ก็อมยิ้มแบบน่ารักเชียว  น้องเป็นอีกหนึ่งคนครับ ที่เนื้อตัวเนียนเอามากๆขาวสะอาดไปทั้งตัว  ท่ามกลางแสงไฟสีส้มอ่อนๆสลัวๆ ก็ยิ่งจะส่งให้ผิวพรรณของน้องดูดีมากๆ   ไฟหน้าของน้องพอมีครับ ไม่เล็กและไม่ใหญ่  มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆ แบบน่ายิกประดับไว้  จัดว่าเป็นอีกคนที่ซ่อนรูปอยู่เหมือนกัน   ไล่ลงมาอีกในช่วงล่าง สะดือน้องดูเซ็กซี่  ช่วงเอวและก้นจัดว่าดีกว่าที่คิดซ่ะอีก สมส่วนไปซ่ะทั้งหมด  ช่วงเนินสามเหลี่ยมปลูกหญ้าได้สวยทีเดียว ดูดกดำแต่ไม่รกตา ผมรีบเดินตามน้องเข้าไปทันทีเพื่อไปอาบน้ำชำระล้างร่างกาย น้องอาบน้ำให้ผมได้สะอาดมาก ถูทุกส่วนได้สะอาด เป็นเหมือนงานที่ประณีตเลย ในหลายๆจั้งหวะอาจจะดูเกร็งๆไปหน่อยแต่ทุกครั้งที่มาสัมผัสที่น้องชายผม เป็นอันว่าได้ตื่นนอนทุกที ชูชันจนแทบจะพุ่งเหมือนกัน   เกือบเอาตัวไม่รอดครับตั้งแต่ในห้องน้ำ  แต่ก็ข่มใจประคองเอาตัวรอดผ่านไปจนได้ครับ เป็นอันว่างานของน้องก็ผ่านไปแล้วในแบบทดสอบแรก เข้าสู่ในแบบทดสอบที่สอง มาถึงที่เตียง น้องถามผมว่า เอาไงดีพี่  ผมก็แนะนำว่าให้น้องเริ่มต้นจากการนวดแบบผ่อนคลายก่อนแล้วกัน  น้องก็ทำตามที่บอกเลยครับ พูดง่ายทำตามคำแนะนำทุกอย่าง ผมเริ่มต้นด้วยการนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วร่างกาย  ค่อยๆใช้มือนิ่มๆนวดไปทั่วๆแบบเบาๆโดยผ่อนคลาย  นวดไปคุยกันไปแบบมีความสุขจริงๆครับ สังเกตจากอากัปกิริยา น้องดูจะตื่นเต้นน้อยลงแล้ว พอน้องใช้มือนวดได้ซักแป๊ป  น้องก็ให้ผมหันหน้าครับ  แล้วก็ถามผมอีกครั้งว่า “มีอะไรแนะนำไหมพี่”  ผมบอกน้องว่า “ไม่มีครับ ให้น้องทำตามใจเลย” เพราะน้องเองก็บอกว่า ทางร้านได้เทรนงานให้น้องแล้ว  พอเข้าใจกันแล้วน้องก็เริ่มเปลี่ยนมาใช้ร่างกายอันเปลือยเปล่านวดบ้าง ทุกครั้งที่ไฟหน้า  จิมิ๊น้องสัมผัสไปที่แผ่นหลังของผม มันเป็นความรู้สึกที่เสียวมากครับ  ถึงขนาดที่ผมต้องเอามือกำหมอนไว้แน่นเลย เสียวจนต้องร้องครางออกมาในลำคออย่างลืมตัว  พอน้องเริ่มบิ๊วได้ที่ น้องให้ผมนอนหงายทันทีครับ ละเลงเจลไปทั่วๆโดยเฉพาะจุดสำคัญตรงนั้น ......น้องค่อยๆใช้ลิ้นสัมผัสไปที่ใบหูของผม ไล่มาที่ซอกคอลงมาถึงหัวนมผมทั้งสองข้าง ในขณะที่มือน้องก็เริ่มปฏิบัติการคลึงซ้าย-ขวา หมุนซ้านหมุนขวา แล้วก็เริ่มชักขึ้นชักลงไปมา เรียกว่าน้องใช้ทุกส่วนของร่างกายได้ครบเครื่องจริงๆในเวลาเดียวกัน อาจจะดูแข็งๆเกร็งๆไปหน่อยแต่ก็โอเคเลยครับ  แสดงว่าทางร้านนั้นคุณภาพจริงๆครับ เทรนมาแบบดีเยี่ยมบวกกับความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมของน้อง เรียกว่า ได้เสียวซี๊ดกันเลยล่ะคราวนี้  ส่วนผมเองก็ไม่รอช้า เริ่มบีบเค้นไปที่ไฟหน้าทั้งสอง  ลูบไล้ไล่มาจนถึงจิ๊มิ ตอนนี้หญ้าที่ปลูกเอาไว้สวยๆเริ่มสดชื่นแล้ว ราวกับว่า ผมเป็นคนรดน้ำให้มีชีวิตชีวามากขึ้น  ในขณะที่ผมก็เริ่มสัมผัสไปที่แก้มทั้งสองข้างของน้องในเวลาเดียวกัน  นัวกันอยู่พักใหญ่จนเริ่มได้ที่ น้องเริ่มอารมณ์พาไปครับ เร่งสปีดมากขึ้น  ทั้งคลึง ทั้งหมุน ทั้งชักๆ   ไม่นานผมก็ไม่อาจจะเก็บอารมณ์ไว้ได้ ปลดปล่อยออกมาอย่างเต็มที่จนหมดหลอด พุ่งแบบไม่มีกั๊ก เสียวสะท้านไปทั้งร่างกาย จนต้องนอนพักและก็พากันไปล้างตัว กลับมาที่เตียงอีกที  นอนคุยกันไปซักพักจนเพลินเกือบหมดเวลา น้องดูรีแล็กมากขึ้นครับ น้องบอกว่ารู้สึกดีที่ผมชอบและรู้สึกโล่งที่ทำให้ผมพอใจ   555   จริงๆผมเองก็อยากเสร็จอีกรอบนะครับแต่ก็ไม่เป็นไร  เห็นน้องเหนื่อยๆ เข้าใจความรู้สึกน้องที่ยังใหม่  เอาไว้ครั้งหน้าผมจะกลับมาหาน้องอีก ฝากน้องยากิเอาไว้อีกคนนะครับ น้องน่ารักมากๆ ถึงแม้งานจะยังใหม่แต่ก็ดูเยี่ยมเลยครับ มีอนาคตแน่นอนคนนี้แถมมีความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมอีก  เป็นอีกครั้งนึงที่ประทับใจครับ  สมาชิกท่านใดอยากจะสัมผัสในตัวน้อง ก็จองเลยนะครับ ผมสนับสนุนเต็มที่ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ PR ครับที่ให้ข้อมูลต่างๆได้ดีมาก ลาไปก่อน สวัสดีครับ......................... -.,-”   
  srethathorn 

กดดูในไลน์ ก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีเหตุเริ่มจากดูตัวเปรียบเทียบแล้ว ยังไม่แน่ใจไปๆ มาๆ ก็มาจอดหน้าร้านอีกคราว พอหลังจากดูตัวน้องๆ ครบแล้วก็ได้เวลาเลือกของน้องยากิแล้วกัน น้องยากิก็พาเดินขึ้นห้องมาส่วนคุณพี่ก็เดินนำเข้าห้องแหม เชี่ยวชาญนะคะ สงสัยจะมาบ่อยไม่บ่อยคร้าบบบบบ เมื่อวานก็มา 55  มาถึงก็ยังไม่อะไรมากวันนี้ทำงานมาเมื่อยๆ เนื่องจากน้องเคยฝึกนวดมาก่อนน้ำหนักมือจึงพอมีบ้างก็พอได้สบายๆ สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำงานในห้องน้ำก็ถือว่ามาตรฐานแอบชิมแคลเซี่ยมไปเล็กน้อยน้องก็ขนาดกะทัดรัดนะครับผมว่าเสน่ห์ของน้องยากิอยู่ที่สายตาครับกับความใจเย็นพอเราออกมาข้างนอกพอนอนให้เธอนวดได้อีกสักพักเธอก็เริ่มทำการชิมผมละ งานบิลท์ก็หวานๆ มีไซร้ แต่ว่าไม่ได้แนวดุเดือดนะครับ ระหว่างที่เธอชิมผมลิ้นของเธอก็โลมเลียไปตามจุดที่ควรไป จากบนลงล่างช่วงเวลาตอนนี้เหมือนยาวนานเพราะว่าเธอผลัดชิมทั้งสองฝั่งสักพักก็โลหด cd เตรียมฟังเพลงน้องก็ทำการร้องเพลงไป  เพลงที่ร้องก็เป็นเพลงช้า แต่ดูดดื่มไม่นานนัก ผมก็มีความสุขในชั่วระยะเวลา 1 หม้อข้าวเดือดสรุป: งานน้อง เป็นสไตล์ หวานๆ เรื่อยๆ ใจเย็น อาจจะต้องปั้นกันอีกนิด บางจังหวะอาจจะมีเกร็งบ้าง แต่ความตั้งใจมาเกินร้อย -.,-”   
D2T

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)