Ads
 11:40:58 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ★อาทิตย์นี้!!พบพริตตี้สาวสวยงานดี GF ล้นทะลัก + นางฟ้าสุดแจ่มอีกตรึม★  (อ่าน 2076 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:17:55 PM 16 ตุลาคม 2016 »

♥น้องตินติน♥

"เจ้าของสถิติมาวันแรกลูกค้าจองต่อวันที่น้องมาอีกสามวันติดต่อกัน"

!!!!!!!!!ใสน่าร้ากกก!!! จากพริตตี้ยืนบู๊ทห้างใหญ่

และพริตตี้ชงเหล้า เชียร์เบียร์

ตัวเล็กบางๆน่าหิ้วหนีบแขน อัทยาศัยเกินร้อย!!!

ยิ้มแย้มตัลหลอด จีเอฟ ฟิลแฟนทะลักทะลวง

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

บ่ายๆวันพุธหลังจากไปหาลูกค้า เสร็จแล้ว line หาPR มีน้องๆคนไหนจบบ้าง  สรุปที่น้อง ตินตินตรงดิ่งไปที่จุดหมาย......น้องว่างพอดีเลยต้องใช้บริการหลังจากได้ฟัง PR เล่าสรรพคุณต่างๆของน้องให้ฟัง...น้องออกมาต้อนรับ....เดินตามพร้อมแอบมองจากด้านหลัง......โอ๊ววันนี้ฟ้าส่งของชอบมาให้ข้าแล้ว..เข้าห้องคุยกันพอหายเหนื่อย....ถอดเสื้อผ้า....ดอกแรก...พี่ถอดเสื้อชั้นในให้หน่อย....นมพอดีมือครับไม่เล็กไม่ใหญ่อาบนำ้เสร็จ (เกือบไม่รอดตอนอาบนำ้)....มานั่งคุยกันก่อนที่จะเริ่มเปิดศึก.....น้องขาบู๊..ไฟเตอร์สุดๆ...ทั้งรุกเร็ว...รับอย่างแข็งแกร่ง...จนเราไม่สามารถต้านทานการรุกของน้องได้....จบยกแรกโดนนำ 0-1 ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีส่วนลดค่าทำการบ้านครับ ระหว่างพักครึ่ง....น้องบอกอนุญาตให้ถ่ายรูป....เอาดิ...ลองกล้อง...ตามภาพปลากรอบต่อไปหลังจากหมดพักครึ่ง...การต่อสู้ก็เริ่มต้นแบบหยั่งเชิงทั้งคู่...ผลัดกันรุกและรับ...แต่ก่อนหมดเวลาประมาณ 10 นาที...เราก็พลาดอีกจนได้...ทั้งๆที่ตอนนั้น...เราก็เกือบจะได้เปรียบอยู่แล้ว...แต่โดนน้องเอาจุกซีนอลยัดปากเลยพลาดหมดเวลาโดนไป 0-2....สรุป...เกมรุก ให้เต็ม 10 เกมรับให้เต็ม 10^^”   
nee2514 

วันนี้ว่างครับ เห็นน้องในรูปมานาน วันนี้เลยจองทางไลน์ครับ lovely spa ขอค่าคอร์สเสร็จจองเลยไม่ลีลา ^^ถึงเวลานัดหมาย น้องตินตินออกมาต้อนรับสีหน้ายิ้มแย้มน่ารักมาก จากนั้นก็พากันขึ้นห้องน้องชวนอาบน้ำ ช่วยผมถอดเสื้อผ้าอีกต่างหาก บริการดีมาก น้องตินตินคุยเก่ง อัทยาศัยดี ผมงี้ชอบเลย น้องตัวเล็กครับ ไซส์มินิหิ้วง่ายๆ ใครชอบตัวเล็กๆนี่ใช่เลย มาถึงขั้นตอนอาบน้ำน้องอาบละเอียดดีมากครับ บิ้วกันตั้งแต่อาบน้ำ ทนไม่ไหวจิงๆกอดน้องไว้แนบตัวเลยตอนอาบ อิอิมาต่อที่ห้อง น้องเริ่มด้วยการนวดผ่อนคลายให้ สบายดีครับ ระหว่างนวดก็ชวนคุย ชวนกันหัวเราะไปเรื่อย จากนั้นผมเผลอน้องก็จัดการบิ้วเลย ตรงจุดนี้บอกเลยพริ้วมาก โคตรฟินจริงๆ น้องจัดมาหลายท่าเลย ฟินแบบโอ้ยยยอมตายจริงๆครับ ซักพักใหญ่ๆผมยอมแพ้ น้องถามว่าไหนบอกหนูซิเป็นยังไงคะ^^ แหม่ เล่นเอาเขิลไปนิดนึง เสร็จเเล้วน้องเช็ดตัวให้ แล้วพาไปอาบน้ำอีกรอบ อาบดีเหมือนเดิมครับ น้องตั้งใจมากผมชอบจริงๆเสร็จแล้วกลับมาเช็ดตัว น้องก็มาช่วยเช็ดให้อีก น่ารักมากๆ แต่งตัวกันเสร็จยังพอเหลือเวลา ก็นอนกอดกัน คุยกันเรื่องที่ชอบที่สนใจจนเวลาหมด ก่อนกลับผมอดใจไม่ไหว ขอหอมแก้มไปทีนึง ^^ฟิลลิ่งแฟน ผมให้เต็ม 10 เลย ชอบมากๆ ได้ฟิลนี้จริงๆ แค่ตรงนี้เต็มที่ ตรงอื่นไม่ต้องสนใจอะไรแล้วครับ ไว้ว่างอีกเมื่อไหร่ ผมกลับไปหาน้องอีกแน่นอน ^^”   
mrdude 

วันก่อนมีโอกาสแวะไป lovely spa อีกครั้ง เดินไปดูตัวน้องๆเลย แล้วก็เตะตาน้องตินๆ ดูน่ารัก ซนๆ ร่าเริงดี จ่ายตังเรียบร้อยก็พากันขึ้นห้อง 
ยังไม่ได้ทักทายอะไรกันเลย น้องพาไปอาบน้ำละ อิอิ ทักกันในห้องน้ำละกัน น้องตินๆน่ารักมาก คุยเก่ง กันเองดี รูปร่างผอมเพรียว งานอาบน้ำใช้ได้ อาบเสร็จพากันเข้าห้อง น้องนวดให้ก่อน นวดได้ซักพักงานเสียวมาแล้ว   เลยหยุดน้องไว้ก่อน ขอเชยชมน้องก่อน กินนมทีนี่เสียงครางมาเลย เลยลองดูน้องสาวบ้าง โอ้โห นวลเนียนไร้ขนด้วย ชิมไปชิมมาอยู่พักใหญ่ น้องครางไม่หยุดแถมตัวก็กระตุกๆ รู้เลยเสียวจริง ดูอาการน้องคงเสร็จแล้ว น้องตินๆจัดเสียวให้ต่อ ใช้น้องถูกน้อง โอ้ว เสียวดีจริงๆ สุดท้ายเจอท่าเด็ด น้องหนีบให้แล้วแทงข้างหลัง เหมือนจริงมาก เลยเสร็จด้วยท่านี้ไป สุดยอดครับ   คราวหน้าว่างก็คงต้องไปอีก lovelyspa ขอบคุณครับ  ”

NasGusto   

ห่างหายไปนานมากกกกกก และก็เพิ่งมีโอกาสเขียนการบ้านกับน้องตินติน กลัวเพื่อนๆจะพลาดของดีเมื่อหลายๆๆๆๆๆวันก่อน ได้มีโอกาสอีกครั้งกับ lovely spa ซึ่งก็มีน้องๆมาใหม่อย่างไม่ซ้ำหน้าค่าตาจริงๆ ซึ่งยังประทับใจทุกครั้งที่มาครั้งนี้ PR ได้แนะนำน้องคนนึงซึ่งดูภายนอกช่างดูเรียบร้อย แต่ภายในแล้วช่างผิดกันลิบลับหลังจากชำระค่าเสียให้แถมมีโปรโมชั่นที่น่ารักมากๆจากนั้นก็จัดแจงเตรียมตัวขึ้นไปนวดให้หายเมื่อยน้องตินตินเป็นกันเองมาก ยิ้มแย้มแจ่มใสตลอดเวลา น่ารักมาก หลังจากอาบน้ำก็มานวดตัวให้ซึ่งตั้งใจนวดให้มากๆสบายตัวจริงๆๆนวดไปนวดมาก็จับผมหงาย ทีนี้น้องก็ปล่อยของออกมาสะผมตกใจเลย งานนัว งานนาบ ถึงขั้นทำผมเกร็งไปตลอดการดำเนินงานจริงๆ สักพักน้องมาเล่นช่วงล่าง บอกได้คำเดียวว่า หาย!! พอถึงงานเราบ้างก็ช่วยน้องผ่อนคลายบ้าง น้องอารมณ์ร่วมดีมาก สักพักก็กระตุกๆๆ และนอนหายใจเบาๆไปกลับมาต่องานผมจนเสร็จลุล่วงเป้าหมาย ซึ่งน้องไม่ยอมให้เราไปไหนง่ายๆ กลับมานวดตัวต่อให้จนครบกำหนดเวลาสรุปงานหน้าตา หุ่น 8/10 น่ารัก บางกรอบงาน 10/10 คำเดียวเลยGF 9/10 น่าย๊ากกขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะครับ จะพยายามหาโอกาสมาส่งการบ้านอีก ”   
บูเช็คเทียน 

สวัสดีครับมาแบบ rap is now ไม่เคยลองดูเลยละโย๊วๆ อาหะ อาหะวันนี้ได้มาที่เลิฟลี่สปามาเจอพีอาร์ รู้ใจเหมือนเคยมาจ้องน้องสักพัก รู้สึกเหมือนเคยเลยต้องลองคนนี้ที่น่ารักเหลือเกิน อาหะ อาหะสูงยาวเอวดี ยิ้มหวานคงตกจัดสักทีได้ลองอาจจะดี เลยต้องพลีเงินทองตัวน้องน่ารักร่าเริงสนุกสนานคงต้องรีบให้ไวเพราะเด่วน้องรอนานผมเลยจัดอาบน้ำก่อนเด่วน้องเขารุกนานโอ้วแม่เจ้าเก้าอี้ดนตรีเสียวเกือบบานต้องตัดมาที่ห้องเพราะจะได้เสียวนานน้องบรรเลงเพลงลิ้น จนตัวตั้งเด่ผมเลยจับน้องลงไปที่ตรงตั้งเด่น้องขว้าไมล์จนต้องรองเสียงเหล่ผมเลยจับกลับหัวจนตูดน้องชี้เด่อาหะ อาหะพอตูดน้องชี้เด่ ผมเริ่มเสียวจนเซเลยหยิบแผ่นซีดี มาบรรเลวให้เซน้องขึ้นเสียงหลงจนผมเริ่มเซๆต้องเปลี่ยท่ากันบ้างน้องคงไม่โลเลอาหะ โย่ว ๆหลังจากผมเสร็จไป น้องก็เกมส์ใหม่เริ่มจากการร้องเพลงผมก็โอเครน้องบอกว่าต้องเสร็จงั้นไม่ยอมให้ เซผมเลยไม่โลเล เลยพาน้องไปเซ อาหะ อาหะจบครับ แร๊พกากไปหน่อยขอบคุณที่อ่านนะครับ อาจจะไม่โลเล”   
HS007 

ระหว่างรอน้องซูซี่ ชงน้ำเพื่อรอขึ้นงานในการบ้านที่แล้ว ผมได้นั่งข้างๆกับน้องผู้หญิง คนนึ่ง ท่าทางอารมณืดี อัธยาศัย เยี่ยม ยิ่งได้ฟังน้องคุยโทรศัพท์กับปลายสาย รู้เลยว่า น้องคนนี้ทอนแน่ๆ ก็ขนาดคนโทรผิดมาหาเธอ ยังพูดเพราะซะขนาดนั้นน่ารักจริมๆพอมาช่วงต้นอาทิตย์ ผมก็ได้กลับมาเยือนที่ lovely อีกครั้ง พร้อมกับเป้าหมายในใจ  แต่ก็สรุปให้น้องออกมาโชว์ตัวกัน น้องดูตัวเล็กกว่าวันนั้น แต่ว่าเธอก็ยังยิ้มน่ารักเหมือนวันก่อน พอชำระค่าคอร์สกับพีอาร์แหม่มเสร็จ ก็รอน้องเรียกขึ้นห้อง พอน้องเรียกเท่านั้นแหละเสียววาบ ไม่ใช่อะไร เสียงโหดมากกกกก  55ก็เดินตามเธอไปต้อยๆ น้องดูตัวเล็กจริงๆ พอขึ้นห้องไป สักพัก เปิดแอร์เรียบร้อย น้องวิ่งเข้าชนกระโดดเข้ากอด ทอนแน่ๆ แบบนี้แต่กอดได้แป๊บเดียว น้องชวนอาบน้ำ บอกว่าเหนียวตัว พอเข้าห้องน้ำไป น้องติน ติน ก็ตั้งใจเป็นอย่างดี พอผมเมื่อยก็เลยนั่งบนเก้าอี้ พร้อมกับรอลุ้นเมื่อยามน้องนั่งกับพื้น โอ้ว ลุ้นๆปรากฎว่าไม่มาครับ 55 แต่ว่าเหตุการณืในห้องน้ำ ต้องบอกว่าประทับใจมาก ในระดับต้นๆ เลย ทีเดียว ยิ่งได้กิริยาของน้องติน ติน เล่นจริง ไม่มีลิปซิงค์ขนาดนี้ล่ะก็ ไปต่อข้างนอกกันเถอะ พอออกมาข้างนอก เธอหนาวสั่น ผมก็ไปกอดให้ความอบอุ่น จากนั้นก็ให้ความอบอุ่นเธอ ไปด้วยทุกความสามารถที่ผมพอจะมี จนทำให้น้องติน ติน  เริ่มบิดตัวและเหงื่อเริ่มออก หลังจากนั้นเธอก็ได้ล้างแค้นด้วยฝีมือ ที่ยอดเยี่ยมในยุทธจักร ท้ายที่สุด ผมก็ต้องบอกว่าคราวหน้าขอจัดเต็มกว่านี้นะครับ น้องน่ารัก กอ ไก่ ล้านตัว ฟิล กู๊ด มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ”   
D2T

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:22:11 PM 16 ตุลาคม 2016 »

♥น้องอัลมอนด์♥

แกะกล่องสุดประทับใจ!!!

พริตตี้เอ็มซีประจำบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดังมีระดับ

สาวน้อยสายCอายุผ่าน20!!หมาดๆ

หน้าตารูปร่างเป๊ะสุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า!!!!

สูง170สั่นๆยาวๆเพรียวบางฝุดๆๆๆ!!!

สัดส่วนกระแทกใจ <34-24-34>

โหววว...นางแบบชัดๆ!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”  วันนี้ 19/ 8 /59   PR ได้ส่งข่าวว่ามี พริตตี้ สาย C เอ็มซีบู๊ทเครื่องสำอางแบรนด์ดัง สุดสวยใสขาวเนียนหัวจรดเท้า หุ่นนางแบบชัดๆ มารอผม ที่ร้าน ไม่รอเมื่อได้พบ ตัวเป็นๆ ของน้องแล้ว  น้องดูดีมาก  สูงยาว แถมวันนี้มาในชุดม้าลาย ซะด้วย  เพราะพึ่งเลิกเรียน... (แต่เพื่อความไม่ประมาท ขอเบลอภาพนิดหน่อยครับ) รีบไปลองดีกว่าครับ   ถ้าใครชอบ สไตล์ ตัวสูง ขายาว และ โนตมขอแนะนำอ้อลืมแปล  โนตม ก็คือ นมโต ครับแถมยังเป็นนมที่ พ่อแม่น้องให้มา แท้ๆ ไม่มีการดัดแปลงแก้ไขและจุกก็สวย เหมาะสำหรับนักดูด...ดื่มนม 555  เลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอนดังนั้น เรื่องหุ่นสไตล์นางแบบ 170 พร้อมนม ขนาด 34 จึงได้คะแนน เต็ม 10  จากผมไปครับส่วน ลีลา การบิ้ว ด้วย ปาก นม และ เอาน้องสาวของน้องมา B2B กับน้องชายของผมก็เป็นอีก 1 จุดเด่น ที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์พุ่งขึ้นสุดๆ ด้วยความเสียว และมันส์และอีกทีเด็ดของน้อง ที่จะทำให้ผมได้ไปสวรรค์ ชั้น 7 ได้แบบไม่ยากคือการขึ้นควบ เป็นจ๊อกกี้สาว น้องมีลีลาโยกๆ วนๆ ได้ดีมากทำให้ได้ผมได้สัมผัส กับความนุ่ม และหนึบ จนผมต้องยอมแพ้ ปลดปล่อยออกมา พร้อมกับดึงตัวน้องลงมากอดรัด จนกระทั้งความเสียว คลายลงครับนึกถึงจังหวะนี้ ก็อยากไปซ้ำอีกในทันที อิอิวันนี้ขอ แชร์ การบ้าน น้องอัลมอนด์ @ Lovely SPA แค่นี้ก็นะครับ แล้วพบกันอีก ในการบ้านใหม่ ในครั้งหน้านะครับ Bye bye ”   
Michael Owen 28 

”  วันนี้เหนื่อยๆ กลับจากไซต์งาน ระหว่างทาง แวะเช็คในไลน์แป๊บนึง สอบถามไปทางร้าน วันนี้มีน้องเข้าหลายคน สะดุดตาน้องอัลมอนด์ พอดีมีส่วนลดอยู่จัดวันนี้เลยดีกว่า เลยจองไปทางไลน์แจ้งส่วนลดเรียบร้อยไปถึงร้าน pr เสียงใส ต้อนรับผมจองน้องอัลมอนด์ไว้แล้ว น้องนั่งรออยู่เลย แจ้งเครื่องดื่มเรียบร้อย น้องพาผมขึ้นห้องเราก็ตามน้องไป น้องตัวเล็กๆน่ารักดีถึงห้องน้องบอกมีออฟชั่นนะ ใครสนใจสอบถาม pr ทางร้านได้ ผมเลยจัดออฟชั่นเพิ่มเลย ฮ่าาๆ น้องอาบน้ำให้โอเคอยู่ครับ เบามือ แต่ไม่ได้ดีมาก เราไม่ได้อาบน้ำนี่เนอะ ^^เสร็จเรียบร้อย น้องชวนคุยไปด้วยนวดไปด้วย จากนั้นน้องเริ่มบิ้วผม พอได้ที่น้องจัดการออฟชั่นให้ น้องอยู่บน สลับกันไปมาอยู่ซักพักก็เรียบร้อยผมถึงฝั่ง จากนั้นก็นอนกอดน้อง คุยกันเรื่อยเปื่อยจนใกล้ครบเวลาก็ลงมาน้องน่ารักครับ เอวบางตัวเล็กๆใครสเป็คนี้ชอบแน่นอน เวลานอนกอดแล้วหอมน้องนี้ได้ฟิลเเฟนเลย เพราะน้องจั๊กกะจี๋คอน่ารักครับ แต่น้องคุยไม่ค่อยเก่งนะ ดูเงียบๆเรียบร้อย ตั้งใจทำงานมากๆหน้าอกหน้าใจ 8ผิวพรรณ 10นวด 9อาบน้ำ 7Gf 10ใครชอบน้องๆตัวเล็กๆอุ้มง่ายๆ กอดง่ายๆ ต้องไปจัดครับ ไปละครับแวฟฟฟ ”   
mrdude   

น้องมาวันแรก ก็จองไว้ก่อน มาถึงร้านเจอตัวจริงสูงประมาณ 170 ผิวสองสี รูปร่างดี หน้าตาน่ารักขึ้นห้องนั่งคุยกันแป็ป ยังดูเกร็งๆ ถอดเสื้อผ้าออกมาหุ่นดีมาก นมสวยของแท้ๆ เข้าอาบน้ำ ก็ดีตามมาตรฐานงานนวดยังต้องรอพี่ๆมาเทรน บิ้วก็พอได้ แนะนำว่าชงเอง กินเอง ได้ฟิวพาเด็กมาเที่ยว ช่วงล่างดกดำแน่นๆ อารมย์ร่วมมาเต็มๆ เวลาคุย เวลายิ้ม น่ารักมากน้องมาหาค่าเทอม รอพี่ๆอยู่นะครับ”   
saw001 

เหตุเกิดเมื่อวานเลยครับ มีน้องเข้าใหม่มา มันอดไม่ได้ที่จะต้องขอลองขึ้นงาน ลุยมัยเข้าไปเลย น้องว่างพอดี ยิ้มน่ารัก แถมคุณแหม่ม บอกงานดี อ่ะๆ ยิ่งกระตุ้นความอยากลอง จ่ายค่าสินสอดแล้ว ก็นั่งรอลุ้นกันครับ   มาที่ห้อง ทักทายกันเล็กน้อย เหมือนจะเป็นคนที่คุยไม่ค่อยเก่ง แต่ดูแลดีครับ น้องชวนอาบน้ำ ถอดชุดออกมานี่ โอ้ว ... ได้เรื่องเหมือกันนะครับ ไฟหน้านี่ขนาดเอาเรื่อง แท้อีกต่างหาก ผิวไม่ถึงกะขาว แต่ความเนียน นี่ยืนยันเลยครับ สูงเกือบ 170 ได้ครับ งานอาบน้ำนี่ยังใหม่มากๆครับ ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ แต่ก็ เพิ่งจะวันที่ 2 ครับ รอบที่ 4 เอง   งานนวดนี่ยังไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ แบบว่ายังดูเกร็งๆ เขิลๆ งานเสียวนี่อาจจะยังไม่เก่งมาก แต่ความตั้งใจ เอาไป 10 เต็มครับ ถ้ามีพี่เก่งๆ ไปช่วยเทรนอีกซักนิด น่าจะโอเครครับ แต่สรุปรวมๆ งานยังใหม่ๆ แต่น้องตั้งใจสูงครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ มีอะไรใหม่ๆ ให้ลองเสมอ ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับดูแล ใส่ใจกันดีเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ ไปได้บ่อยๆ ก็เพราะเหตุนี้  ”   
Micro_t 

เข้าเรื่องเลยนะครับ น้องอัลมอนด์ มาใหม่ครับ พี่แหม่มบอกว่าสุดยอด เลยจัดไป 2900ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี มีส่วนลดการทำการบ้าน  นัองสูงประมาณ 170 ขาว หน้าอกของแท้แม่ให้มา กลมสวย จุกสีสวย ช่วงล่างสวยแน่น ไม่ได้ตัดแต่งแต่ดูดีแบบธรรมชาติ น้องยังเขินๆอายๆ พี่ๆช่วยมาสอนงานให้น้องด่วนครับ ก่อนที่น้องจะกลับไป......น้องมาหาค่าเทอมครับ น้องดัดฟันมาจูบปากเบาๆกันหน่อยนะครับ พี่ๆ ”   
nee2514   

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:29:14 PM 16 ตุลาคม 2016 »

♥น้องผิงผิง♥

เฉพาะกิจพริตตี้สาวแบงก์ข้ามฟากมา!!!!

หมวยน่ารักใหม่แกะกล่อง!!!

ขาวเนียนโอโม่ไม่พึ่งครีม!!! ลุคคุณนู๋ชัดๆ!!!

ผิวพรรณสวยใส งานฟิลแฟนนนนถูกใจกันตรึม!!!

พอเห็นชื่อน้องก็รอเลยน้องขึ้นงาน แถมพึ่งขึ้นด้วยนั่งรอกันไปชั่วโมงนึงหลังจากรอจนง่วงแล้วน้องผิงผิงก็ลงมาพร้อมกับคำทักทายที่น่ารักอุ๊ย ดีใจที่กี่มาเจอหนูจำหนูได้ น้องผิงผิงก็น่ารักขึ้นผอมบางกว่าเดิมขาวมาก 55ขึ้นห้องไปก็กอดเลยทักทายพลางถอดเสื้อผ้าก่อนจะเดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำกันพอออกก็ดำเนินการทันทีไม่ได้เจอกันนานคิดถึงมากก็จัดกันเต็มอัตราศึก55วันนี้ดีกว่าครั้งแรกที่เราได้เจอกันน้องฟิน พี่ฟัน เอ้ย พี่ฟินคิดถึงน้องผิงผิง”   
D2T   

ร้านนี้ลูกค้าเยอะ เจอน้องผิงผิง ต้วจริง ขาวมาก สูงมาก แล้วก๋เนียนมากๆ ครับ ใช่เลย มันต้องแบบนี้แหละ จ่ายค่าสินสอดแล้ว รอลุยงานครับมาที่ห้องมาดูแลดีมากๆ ครับ เหมือนจะถูกชะตากัน GF  :038:ดีครับ ผมนี่คิดในใจ ทอนๆ งานนี้มันต้องทอน   น้องมาบีบๆ นวด ก่อนชวนไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว ... สว่างวาบ ... ไปหน้า ขนาดกำลังดีเลยครับ เนียนสุดๆ งานอาบน้ำ ถือว่าดีเลย ตามใจ มากๆ ครับ นัวตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ห้องน้ำรวม เลยได้แค่ นิดหน่อย มาที่เตียง ผมหันหลังให้น้องนวดก่อนเลย ...   เอ๊ะ ... ยังไง น้องนวดดีครับ ไม่เก่งมาก เพราะไม่ค่อยถนัด งั้น "หนูลุยเลยนะพี่"   โห้ว ... งานบิ้วแจ่มมากๆ ครับ ลิ้วดีเลย ... ขอบุกบ้างก็ตามใจ  นำน้องเริ่มพอ ผมหยุดให้น้องทำงานต่อ ... "พี่ต่อรบกวนมือพี่ หน่อยค่ะ หนูจะแล้ว"   2 คนช่วยกัน ไม่นานก็ถือที่หมาย .... ฟินกันไปครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน คนนี้สเปคผมเลย สูงขาว เนียน เนี่ย ขอบคุณคุณนัท PR สาวสวยนะครับ รีบแจ้งทันทีเลย คิดว่าอดซ่ะแล้ววันนั้น และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ  ”   
Micro_t   

วันพุธที่ 20 ก.ค. 59 การบ้านน้อง ผิงผิงหน้าตา  หมวยๆ ตาเล็กๆผิว   ขาวสว่างตาสัดส่วน 33 25 36 สูง 168 หนัก 52  อายุ 25สถานะ โสดสถาที่ทำงานแบงค์ตจว.สถานที่ทำงานพิเศษ Lovely Spaน้องคนนี้นานๆเข้าที ต้องรีบจอง ล่วงหน้าเลย จองวันพุธคิวแรก บ่าย 2 เคยเห็นตัวแล้วเมื่อเดือนที่แล้วว่าจะจองแต่น้องกลับบ้านก่อนเลยพลาดกัน วันนี้มีโอกาสได้ลิ้มลองสาวแบงค์ดูมังน่าจะดี น้องรูปร่างหน้าตาดีมากครับที่โดนคือหน้าและก็ตูดนี่แหละ ใหญ่น่าเก็บสบู่เป็นที่สุด  ถูกใจสเป็คผมเป็นที่สุด จ่ายตังค่าคอสแล้วก็ขึ้นห้องหอทันที เข้าไปในห้องก็นั่งคุยกันน้องคุยเก่งครับ ชวนคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย ผมถามเรื่องส่วนตัวน้องน้องก็ตอบไม่มีปิดบัง ดีครับคนตรงไปตรงมาผมชอบ  น้องพาผมเข้าไปอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับ อาบสะอาดนุ่มนวลมาก ถูทุกซอกทุกมุม ระหว่างอาบผมก็ เอามือบีบนมน้อง แล้วก็ดูด นมน้องสวยครับ พอดีมือ จุกก็สีอ่อนๆไม่ดำทำให้เสียอารมณ์ ผมนี้ทั้งดูดทั้งเลียมันส์มากครับ  ไม่ไหวและให้น้องเก็บสบู่เลยดีก่า ว่าแล้วก็จัดน้องไปก่อน 1 น้ำครับ หอยน้องเอามันมากครับ ทั้งดูดทั้งตอด พอน้องใกล้เสร็จ น้องตัวเกร็ง แล้วกอดผมแน่น ผมก็ซอยมิดด้ามเลยมันส์มากครับ สรุปเราเสร็จพร้อมกัน อาบน้ำต่อแล้วก็ออกมานอนให้น้องนวดพอนวดสักพัก ผมเริ่มมีแรงอีกครั้ง ครั้งนี้จับน้องนอนหงายแล้วก็เสียบ เสียบแล้วซอย ปากก็ดูดนม มือก็บีบเค้นอย่างมันส์มือ ทำแบบนี้สักพักจนเสร็จน้ำสอง สบายตัวมากเลยครับอารมณ์ร่วมน้องจัดว่าดีมากครับเป็นกันเองคุยสนุก จัดท่าไหนก็ได้ไม่มีขัดใจให้เสียรมณ์ให้คะแนนรวมไปเลย 9/10อย่าลืมแวะมาหาน้องผิงผิงLovely นะครับ รับรองไม่มีหล่น”   
coyoman1 

จ่ายเงินค่าคอร์สเรียบร้อยรอน้องออกมารับไปขึ้นเขียง เฮ้ยขึ้นเตียง อากาศช่วงนี้ร้อนเลยนั่งคุยกันก่อนเพื่อคลสยร้อน น้องคุยเก่งครับ ชวนคุยตลอด ระหว่างพุดคุยทำความคุ้นเคยลองจับสำรวจเรือนร่างน้องเนื้อแน่นดีครับ หน้าออกหมวยๆแต่น้องบอกไม่มีเชื้อสายจีน ไฟหน้ากำลังพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่สมตัว ช่วงล่างยังแน่น เริ่มได้ที่น้องชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำใช้ได้สำหรับมือใหม่ ขัดจุดสำคัญจนเสียว ออกมานอนรอน้องบนเตียง น้องบอกจะนวดให้ก่อนแต่ใจร้อนของานนัวเลยแล้วกัน ให้น้องบิ้วให้ก่อน ลิ้นพริ้วใช้ได้ แต่จะยอมให้ทำฝ่ายเดียวได้ไง จับน้องพลิกกลับลงล่าง น้องโดนบิ้วซาวน์เริ่มมาเสียงดังใช้ได้เลย ต้องเปิดเพลงเสียงดังกลบเสียงเกรงใจห้องอื่นๆ อิอิ เสียงมาแบบนี้กระตุ้นอารมณ์มากเบย  จนสุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบ พากันไปล้างตัว มานอนคุยกันให้น้องนวดไปด้วยฟินๆเหมือนอยู่กับแฟนครับ  น้องอยู่ ตจว เห็นบอกว่าจะกลับแล้ว ไม่รู้จะมาอีกหรือป่าว ท่านไหนอยากลองต้องลองติดต่อกันดูครับ”   
tskype 

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:42:10 PM 16 ตุลาคม 2016 »

♥น้องป๊อปอัพ♥

ขาวใสวิ้งๆ สวยสะดุด แววดาราวัยรุ่นเลย!!!

เปิดตัวสายC Freshyการบิน

เรียนเก่งมออินเตอร์นานาชาติ

แขนขาเรียวเพรียวบางเป็นตะเกียบ

น่ารักเป็นประกายลอยมาแต่ไกล

น่าคลุกทั้งวงในและวงนอก!!!!

วันนี้ผมอ่านไลน์ดูก็รู้ว่าวันนี้น้องป๊อบอัพ เข้ามา ผมก็เลยโทรจองเลย พอมาถึงร้านน้องก็ออกมารับผมยิ้มหวานเลยผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสฉบับเต็มให้น้องจดจำกันแบบลืมบ่ลงกันเลยมาที่ห้องผมก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงน้องนัวร์น้องระดมจูบไปทั่วเรือนร่าง ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมจะสอนลีลาพิศวาสให้น้อง ผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆถอดเสื้อสายเดี่ยวออกปลดตะขอยกทรงออกอย่างรวดเร็ว ผมเอาจมูกหอมหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมรีบใส่ซีดีแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับ-.,-”   
coyoman1

เช็คไลน์lovely เห็นพีอาร์ แหม่มบอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้ พอเห็นรูปกะโปร์ไฟล์แล้ว ผมก่จองเลย คิวแรกนะครับ จองเสร็จก็รอเวลาน้องเข้ามาถึงร้าน พอน้องถึงร้านปุ๊บพีอาร์ก็โทรแจ้งผมทันที ระยะทางจากบ้านผมมาร้านไม่ไกลมากครับขับรถเป๊ปเดียวก็ถึงแล้ว พอมาถึง น้องก็ออกมาทักทายน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียนบริสุทธิ์ผุดผ่อง แต่กำลังจะถูกตาแก่อย่างผมสอนงานแบบฮาทคอร์ ใสๆแบบนี้สิฟิวกระจาย แล้วผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสให้น้องอย่างรวดเร็ว มาที่ห้องผมก็จู่โจมน้องตามแบบฉบับหื่นทันทีไม่ให้ทันตั้งตัวครับ ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมเล่นบทปล้ำครับ ตาแก่หลอกนศ.มาปล้ำ เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย18 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับน้องมาใหม่แกะกล่องจริงๆครับใครพลาดเสียดายแย่เลยภาพรวมสำหรับน้อง ป๊อบอัพ รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ งานดีมากๆครับผมให้ไปเลย 10/10รีบๆหน่อยนะครับน้องคงทำไม่นาน-.,-”   
coyoman1

ค้างส่งสักสองอาทิตย์มั้ง น้องเพิ่งมาได้สองสามวันเปลี่ยนชื่อจาก dร้อยกว่าๆเป็น pop upอาบน้ำก็ตามมาตรฐาน เสียดายได้ห้องเล็ก ห้องน้ำรวม เลยไม่มีเวลาเล่นในห้องน้ำงานนวดยังไม่เป็น แต่ก็พอได้ งานบิ้วแนวเด็กๆเหมาะกับท่านที่ชอบ ชงเอง ตบเอง ถึงเวลาลุย เริ่มจากด้านบน นมพอมี จุกสวยด้านล่างสัมผัสไปเรื่อยๆ น้ำก็มา อารมณ์ก็มาสุดท้ายก็ oss จบสุด น้องตัวเล็ก บางกรอบถ้าฟิวแฟนก็โอเค-.,-”   
saw001

เมื่อวานนี้เลยครับ เห็นน้องมาใหม่ตั้งแต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ขาวๆ แต่เห็นแค่แบ๊บๆ วันนี้เลยต้องลอง ให้มันรู้ไป   ว่าแล้วก็บุกถึงร้าน ไม่ต้องจองด้วย ไปถึงที่ร้านน้องว่างพอดีเลย เรียกน้องป๊อบอัพ มาเช็คสภาพอีกรอบ ก่อนตัดสินใจ จ่านค่าสินสอด เพื่อทดลองงาน ...    มาที่ห้องน้องดูแลดีครับ อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเป็นกันเอง มีวี่แวว ทอนแน่ๆ งานนี้ คุยกันพักนึง ก็ชวนกันไปอาบน้ำ ถอดชุดเกราะออกมา ก็ เนื้อตัวสไตล์เด็ก 19 อาจจะไม่ค่อยเนี่ยนมาก แต่เด็กๆ แน่นอนครับ ไฟหน้าไม่ใหญ่ ครับ บีบ จับสนุกมือ ... งานอาบน้ำนี่ อาบจนเกือบตัวเปื่อย เพราะ น้องอาบน้ำมากๆ ครับ แกล้งกันไป แกล้งกันมา ... เหมือนจีบแฟน สมัยเรียนครับ   งานนวด ก็ธรรมดา ครับ แบบว่าเด็กใสๆ 19 หยกๆ มีเขิล มีอายนิดๆ งานบิ้ว ก็ฟิลแฟนฉัน สมันเรียนครับ ไม่เก่งจนชำนาญ แต่ดูมี เสน่ห์ 555 นอนให้น้องบิ้วให้ซักพัก เห็นท่าไม่จบแน่ๆ มันต้องชงเอง กินเองครับ งานนี้ น้องตามใจมากๆ ครับ ไปไหน ไหกัน ลิมิต นิดๆ รับได้ครับ ไม่นานก็ไหลจนหมดหลอด สบายตัวกันไปครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานนี้ได้กินเด็ก สบายตัวกันไปครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันดีมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดค่าการบ้านให้ทุกครั้งเลยครับ.. -.,-”   
Micro_t]   

วันเสาร์ ที่ผ่านมา รถก็ติด พอดีขับรถผ่านย่านมีนบุรี ก็เลยไลน์ไปคุยเล่นกับ PR สาวสวย แห่งบ้าน Lovely Spa ว่ามีน้องๆท่านใดว่างบ้าง โดยผมยังไงก็ได้  ว่าแล้ว ก็ตรงดิ่งไปยังที่หมายน้องๆออกมาให้ดูตัวจนลายตาไปหมด จนมาสะดุด ที่น้อง D140 หรือน้อง ป๊อบอัพ น้องก็เดินนำหน้าขั้นห้อง เปิดแอร์จัดอุปกรณ และก็ ป่ะ อาบน้ำ ต่างคนก็ต่างช่วยกันอาบให้กันและกัน เพลินครับ น้องไม่หวงตัว น้องสุภาพ เรียบร้อยมาก ระหว่างการอาบน้ำน้องเป็นคนใส่ใจรายละเอียดครับ ขัดทุกจุดที่ก่อให้เกิดอารมณ์  อ่ะ....จะเสดคาห้องน้ำล่ะ เบรคก่อน ไปบนเตียงดีก่า สัดส่วน ผิวพรรณ อย่าให้พูดครับ พอได้จับ ได้ลูบ(ค่อยๆ)  คลำแล้ว ไม่ไหวล่ะ  เมื่อหันหน้าน้องก็เริ่มสาวอย่างเมามันผมก็มือไม่อยู่นิ่งควานไปเจอแหล่งน้ำแฉะๆของน้อง จากนั้นผมก็ไม่รอช้า ใช้นิ้วเข้าไปสำรวจ ผลคือ "แน่นนิ้วครับ" จากนั้นผมเลยติกเป็นของน้อง นอนสักพัก(หลับ) จนPR ไลน์มาเรียก หมดเวลา   ว้า.....ก่ะจะต่อที่ห้องน้ำอีกสักยก 5555  ฝากไว้ก่อนน๊า .... -.,-”   
wangsainoom 

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:47:32 PM 16 ตุลาคม 2016 »

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:52:43 PM 16 ตุลาคม 2016 »

♥ น้องปีซ่า♥

สุดสวยดีกรีพริตตี้!!!!ละม้ายดารานางเอกชื่อดัง

เด็กน้อยกุลสตรีสายC อายุ23 หน้าเรียวบางหวานเยิ้ม

หุ่นเพรียวบาง ลุคเขินอาย น่ารักจิ้มลิ้ม

ปากนิดจมูกหน่อย ร่าเริง จัดเต็ม

”สดๆร้อนๆกับน้องปีซ่า Lovelyspa ครับ เมื่อวานได้มีโอกาสเข้าไป Lovely Spa แต่วันมีน้องหลายคน น้องดิวซ์ ปีซ่า น้องเหมยฮัว น้องD4 และน้องมะเฟือง น่ารักทุกคนครับ แต่เห็นหุ่นน้องปีซ่าสวยบาง เลยอยากลอง ไม่ร้อช้าบอกPR ขอขี้นกับน้องปีซ่าครับ ได้ลด800บาท จากการรีวิวน้องพอลลีน(คุ้มมากๆครับ)ตัดมาที่ห้อง น้องเปิดเพลงให้พาไปอาบน้ำอย่างดี นวดฟินๆ ชอบจุงเบยยยย ค่อยๆนวดลูบไล้ครบทั้งส่วนบนและล่าง เล่นเอาขนลุกเป็นช่วงๆเลย ระหว่างนั้นน้องก็ชวนคุยตลอดครับ ขี้เล่นน่ารักดี นวดไปนวดมา น้องให้พลิกตัว คราวนี้เธอเริ่มทำงานครับ มาเป็นชุดเลย ใช้ลิ้นเลียตั้งแต่หัวจรด... แล้วก็คว้าไมค์ร้องเพลงเสียวสุดๆ ดูดไปมาเบาแรงสลับสุดโคน มันส์มากๆ แล้วก็ถึงช่วงเวลาสำคัญที่น้องจับใส่ครับ น้องควบโยกส่ายไปมา สลับหน้าหลัง ผมแทบไปไม่เป็น ลีลาน้องดีมากครับ เบาสลับหนัก รู้จุดเราเป็นอย่างดี จนสุดท้าผมไม่ไหวแพ้แตกไป ”    
loveme.s1981 

”ตั้งใจไปหาน้องอีกคนนึงแต่ดันไปเจอปีซ่าลงงานมาโอ้วมาชุดม้าลายเลยด้วยกระโปรงสั้นเผยให้เห็นขายาวเรียวรีบจัดไปน้องยิ้มให้ปลื้มใจจริง ๆถามน้องไหวมั้ยขึ้นต่อๆ กันเลยไหวค่ะสำหรับพี่เต็มทีอยู่แล้วขออณุญาตพีอาร์ถ่ายปาประกอบการบ้านน้องโอเค โพสท่าให้อย่างสวยงามรูปร่างแบบนี้ถ่ายง่ายดีไม่ต้องหามุมมากไม่ต้องกลัวว่าถ่ายแล้วดูอวบดูอ้วนถ่ายไปถอดไปได้อารมณ์ไปอีกแบบเมื่อร่างเธอเปลี่อยหมดตัวเป็นอะไรที่น่าดูน่าชมมากผิวพรรณเธอขาวเนียนแขนขาเรียวยาวสวยงามหน้าอกแม้จะแม่ให้มาน้อยไปนิดแต่ก็ตั้งเต้าสวยงามจุกไม่คล้ำช่วงล่างไม่รกทึบดูสวยงามข้างในสีชมพูแดงระเรื่อเรื่องงานเธอตั้งใจดีไม่ค่อยหวงตัวจะรุกจะรับเธอได้หมดตอนเธอรุกทำได้เสียวสุด ๆตอนเธอรับก็ปล่อยอารมณ์เต็มที่มีซาวด์ออกมาบ้างฟังได้อารมณ์เธอหลับตาพริ้มมือจิกหมอนตอนที่เธอเสียวเต็มที่หน้างี้บิดเบี้ยวอารมณ์พาไปงานนี้เลยเสดไวเสียท่าเธอจนได้ใครไปหาน้องช่วยถนอมน้องด้วยครับน้องน่ารักตั้งใจทำงานจะได้อยู่ให้เรามีความสุขกันทั่วหน้าขอบคุณพีอาร์ที่น่ารักต้อนรับอย่างดีอยากไปร้านนี้บ่อย ๆ ก็เพราะพีอาร์ที่น่ารักนี่แหละ”    
rafa123

”หลังจากคราที่แล้วน้องปิซ่าทำผมติดใจตั้งตารอวันที่โอกาสกระจวบเหมาะกลับมาได้เจอกันอีกครั้งก็มาถึงจนได้วันนี้ว่างเลยโทรสอบถาม pr แหม่มก็ได้รู้ว่าน้องปิซ่ามาแว้ววววววว  ไม่คิดมากรีบทำการจองทันทีเลยครับ ถึงเวลาไปที่ร้านน้องออกมาต้อนรับด้วยใบหน้าที่รอคอยและยิ้มให้เหมือนว่าคิดถึงกันมากกภด้อารมณ์ดีจริงๆครับ แล้วเราก็พากันขึ้นไปบนห้องไม่มีไรต้องเขินกันแล้วพร้อมลุยกันเลยถอดเสื้อผ้าปุ้ปเราเข้ามานัวกันอย่าง้มามันส์จนลืมไปว่ายังไม่ได้อาบน้ำเลยท55 จึงต้องหยุดค้างกันไว้ก่อนหลังจากอาบน้ำเราก็มาต่อกันที่เตียงน้องเริ่มขวดหลังให้ด้วยน้ำหนักมือที่ผมชอบสักพักผมเริ่มทนไม่ไหวบอกน้องมาเลยดีกว่าเราสองก็เริ่มนังเนียกันผลักกันรุกรับบนๆล่างๆซ้ายขวาๆเราไม่มีใครยอมให้กันเลยน้องจึงจัดการใช้ท่าไม้ตายที่ไว้จัดการผมโดยเฉพาะและแล้วผมก็ต้องแตกพ่ายไปจนได้ มีความสุขสนุกจริงๆครับ ไม่ผิดหวังเลย ขอบคุณน้องมากๆไว้ว่างเมื่อไหร่จัดรอบสามแน่นอนครับ ใครชอบแนวงานหวานๆๆๆแนะนำเลยครับ”   
rafa123

”เสียงปลายสายคือน้องแหม่ม พีอาร์คนสวย ที่จำเสียงผมได้ตลอด"พี่แรม จะเข้ามาเลยไหม  น้องปีซ่า รอพี่แรม จัลปลาอยู่นะ""ครับ จองปีซ่าเฃยละกัน" ผมตอบแบบง่ายๆ เพราะไว้ใจ พีอาร์แหม่ม ที่รู้สเป็คของผมมากกว่าตัวผมเองอีกพอโฉบเข้าไปพีอาร์ คนสวย ทักทายและต้อนรับอย่างดี  จัดแจงเตรียมน้ำดื่มเย็นเจี๊ยบมาให้  พี่แรม ให้น้องปีซ่าเตรียมตัวหน่อยนะ.. ครับผมรอได้  เมื่อตอนเดินขึ้นห้อง น้องปีซ่าอยู่ในชุดสายเดี่ยว ยาวถึงข้อเท้า ผิวน้องไม่ขาวแต่สัมผัสแล้วถือว่าเนียนมือมากครับแต่ที่สะดุดตาผมคือหน้าของน้องหน้าคม แววตาน่าค้นหานะครับ พาให้ผมจินตนาการถึงเวลาที่เธอจะระเบิดอารมณ์ออกมาว่าจะเตลิดไปถึงไหนเมื่อขึ้นห้องน้องปีซ่า ค่อยๆ บรรจงถอดเสื้อผ้า ระหว่างนั้นก็มองน้องค่อยๆ ถอดชุดนอกออก เหลือแต่ชุดชั้นใน เห็นรูปร่างน้องแล้ว หุ่นเพรียวบางราวกับนางเอกหนังเอวีญี่ปุ่น คงเป็นที่มาของชื่อปิซ่าหรือเปล่าผมไม่ได้ถาม  เมื่อน้องปีซ่าเปล่าเปลือยห่อหุ้มผ้าเช็ดตัวผืนเดียวปิดบน-ล่าง พร้อมกันแทบจะไม่มิด  น้องปีซ่าเริ่มจากการนวดแขน นวดขา เริ่มพูดคุย สนทนาเพื่อสร้างความรู้จักกัน น้องคุยเก่งครับ เมื่อร่างกายเริ่มเสียดสีกันเธอก็มีหายใจหอบๆ เบาๆ  และส่วนล่างของเธอก็เริ่มแฉะ จากนั้นผมก็ปล่อยเธอจัดการไปตามถนัด ก้มหน้ามาซุกไซร์ซอกคอ ดูดนม  กัดติ่งผม คลึงนมที่พอดีมือ มีเสียงครางออกมาเบา และจากนั้น ผมก็ปล่อยให้ธรรมชาติของชายหนุ่มกับหญิงสาว พาไปอย่างเตลิด จนท้ายสุด ก็ขอบคุณ พีอาร์แหม่ม ขอบคุณน้องปีซ่า ที่ช่วยให้ พี่แรมสุขกาย สบายใจ.. ”   
Ramtangkai

”สะอาด ใช้ได้ครับ หลังจากนั้น ก็มาถึงจุดที่ผมต้องการทำที่สุดในวันนี้คือการ นวดผ่อนคลาย และปลดปล่อย แบบสุดๆ ซึ่งจะทำให้สบายสุดๆ ไปนานครับ ^_^ส่วนฝีไม้ลายมือ น้องปีซ่า นั้นยังใหม่ เอามากๆ แต่ได้ความสดใส ในวัย สองสามปี มาแทน ดังนั้น เรา ชงเอง กินเอง ดูสิ่งสดใส สีชมพูๆ ไปเรื่อยๆผมก็ไปถึงสูงสุด..ยอด ได้ ง่ายๆ แล้วครับดังนั้นสรุป คะแนน ของ น้อง ปีซ่า ครับ  :ผมยาว สวย หวาน         : 9 รูปร่างน้อง ตัวเล็ก สมส่วน 33 –24 - 33   สูง160Cm  นน.43kg :   8.5  ผิวขาว  นุ่ม เนียน  :   9 หน้าอก ขนาด33  ของแท้ 100%  จุกสวย  :   9.0 ช่วงล่าง กลีบเล็กสวย เหมือนเด็กๆ   : 9.5 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี ครับ   :   เต็ม10  ครับ”   
Michael Owen 28

”เรื่องมีอยู่ว่า ต้องการไปต่ออายุการบ้านที่ได้ส่วนลดน่ะครับ (ที่นี่เขาลดจริงนะครับ เจ้าของใจถึงมากๆ) เลยแวะเวียนไปหา เดินเข้าร้าน pr บอกว่าวันนี้น้องเยอะเป็นพิเศษ แถมยังถามว่าจะดูตัวน้องๆ หมดเลยมั้ย ตอนแรกก็เกรงใจ แต่คิดไปคิดมาในฐานะที่อุดหนุนกันมามากกว่า 10 รอบแล้วร้านนี้ เลยบอกไปว่าขอดูหมดเลยครับ สักพักน้องๆ ออกมาโชว์ตัวทีละคน วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร มีแต่น้องๆ เพรียวบาง หุ่นนางแบบกันทั้งนั้น เป็นหนึ่งในไม่กี่ครั้งที่ผมต้องเรียกดูตัวน้องๆ ซ้ำ (เฉพาะบางคน) เพื่อตัดสินใจ สุดท้ายมาจบที่ น้อง ปีซ่า นางเอกของเรื่องในวันนี้ครับจุดเด่นของน้องปีซ่าที่เห็นตอนโชว์ตัวคือ รูปร่างครับ เอวบางร่างน้อย แถมมีไฟหน้าล้นอีกต่างหาก เดินมาในชุดสีแดง กางเกงสีดำ (จำติดตาเลยครับ) ส่วนใบหน้านั้น เล็กตามตัวเลยครับ ประมาณว่าฝ่ามือผมปิดหน้าน้องมิดเลยครับ แต่หน้าออกแนวสวย มีระดับ เห็นข้างนอกผมงี้ของขึ้นแน่ๆ ไม่นานนักน้องปีซ่าก็เตรียมตัวเสร็จออกมาเรียกผมไปห้องนวดครับ ผมก็เดินตามไป ตอนน้องเผลกก็แอบโอบเอวคอดๆ ของน้องไปนิดนึง พอถึงห้องผมก็จัดการถอดเสื้อผ้าเองเลยครับ น้องก็รู้งาน ถอดตามแบบเขินๆ แต่สุดท้ายเราก็หายเขินเมื่อเข้าไปในห้องน้ำ ด้วยร่างเปลือยเปล่าทั้งคู่ แต่พอเห็นร่างเปลือยเปล่าของน้องต้องบอกเลยนะครับว่าไฟหน้ามีการดันเพื่อหลอกตาเล็กน้อย เพราะฉะนั้นใครที่ชอบบึ้มๆ อาจผิดหวังได้นะครับ แต่สำหรับผม นมเท่าเด็ก 10 ขวบก็ขึ้นมาแล้ว (ร้านอื่นนะครับ ที่ร้านนี้ยังไม่เจอ) ของน้องปีซ่านี่ รับได้สบายครับ แต่ที่พูดนี่ไม่ได้หมายความว่าน้องเข้าไฟหน้าเล็กนะครับ ผมเรียกว่าสมตัวดีกว่า มีเนื้อให้จับให้ได้อารมณ์ รูปของไฟหน้าเหมือน lemon (ลองไปดูนะครับ สำหรับการจัดประเภทไฟหน้าเป็นผลไม้ 6 ชนิด) โอย สาธยายเกี่ยวกับไฟหน้าซะนาน เข้าเรื่องงานดีกว่านะครับ เรื่องงานอาบน้ำของน้อง ธรรมดาครับ ไม่เน้นเสียว แต่ตอนรูดหนอนน้อยด้วยน้ำสบู่ก็เสียวนะ แต่น้องยังใหม่ เลยเข้าใจว่าอาบก็คืออาบจริงๆ ไม่ได้แถมความเสียวให้ พออาบเสร็จก็เลยอาบตัวเองต่อ ผมมานอนรอที่เตียง (ใหญ่สบาย เพราะได้ห้องใหญ่) น้องตามออกมาในชุดผ้าเช็ดตัวสีแดงเลือดหมู นั่งลงข้างๆ ถามว่าเริ่มกันยังไงดี ผมเลยตอบไปก่อนเลยครับว่าวันนี้พี่ขอ 2 ยกนะจ๊ะ น้องเลยบอกงั้นมาเริ่มยกแรกก่อนเลย ตกลงกันเสร็จก็ถอดผ้าเราทั้งคู่ออก น้องก็นั่งคร่อมจนน้องของเราทั้งสองแทบจะเบียดกัน แต่ผมเป็นพวกป๊อดครับ เลยบอกน้องก่อนว่าพี่เน้นเที่ยวแบบปลอดภัย น้องก็รู้ใจครับ ระมัดระวังเป็นอย่างดีหลังจากนั้น พอจับไปจับมา น้องชายผมขยายขึ้นน้องตกใจครับ บอกว่าใหญ่กว่าตอนหลับเยอะเลย ผมเลยถามเล่นๆ ว่าถ้าเราอื๊บกันเนี่ยของพี่จะถึงตรงไหนของหนู ลองดูมั้ย เธอก็ไม่ขัดนะครับ แต่บังเอิญค่าขนมแพงเกินงบผม ก็เลยกลับเข้าโหมดกะปู๋เหมือนเดิม (ใครอยากไปถึงจบน่าจะบอก pr ก่อนเลยนะครับ จะถูกกว่าเยอะเลย) ไม่นานผมก็เสร็จครับ ยกแรกผ่านไป ให้คะแนนยกนี้แบบเสมอตัวครับงานตามมาตรฐาน ยังต้องมีการพัฒนาฝืมืออีกต่อไป ระหว่างพักยกน้องก็มานวดมือให้นะครับ พร้อมกับคุยเรื่องชีวิตให้ฟัง เธอก็เป็นอีกคนที่โชคชะตาบีบบับคับให้ต้องเข้าสู่วงการ บอกรายละเอียดมากไม่ได้ แต่บอกได้ว่าเป็นคนกตัญญูต่อแม่มากๆ ครับ เหมือนเด็กหญิงวัลลีเลย ใครที่ต้องการช่วยเหลือน้องก็มาใช้บริการน้องได้ตั้งแต่ 11.00 น. ถึง 17.00 น. นะครับ มาถึงยก 2 บ้าง นะครับ น้องเริ่มด้วยการนั่งคร่อมเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมขอดูดนมซึ่งเธอก็ไม่ได้ขัดอะไร และไอ้ตรงนี้นี่แหละครับที่ทำให้ผมได้ค้นพบเสน่ห์ของเธอที่ซ่อนอยู่ พอริมฝึปากผมประกบยอดประทุมถันของเธอไม่นานเท่านั้นแหละครับ เสียงเริ่มมา เธอเอ่ยปากออกมาว่าเสียว ซักพักตัวเริ่มบิดเอี้ยวน่าจะเป็นเพราะความเสียวที่เพิ่มขึ้น ผมได้ใจเลยรุกทางด้านล่างรู้สึกไม่ฝืดมือเลยแม้แต่น้อยครับ ตอนนี้สีหน้าเธอยิ่งดูสวยขึ้น ผมหลงในภะวัง จ้องหน้าเธออยู่นาน ลองนึกภาพตามนะครับ เราสองคนนั่งหันหน้าเข้าหากัน น้องของเราใกล้กันมาก ต่างคนต่างช่วยอีกฝ่ายให้เสียวกระสัน ไอ้น้องชายผมก็รู้ใจจริงๆ ครับ แข็งและทนมากกว่ายกแรกมากเลย สุดท้ายผมก็นอนลงเพื่อปล่อยให้เธอนอนลงข้างๆ แล้วจัดการผมตามสูตรจนเสร็จไปครับ จากนั้นก็ไปอาบน้ำอาบท่าครับ จบงานผมก็มีสินน้ำใจให้เธอเล็กน้อย (น้อยจนผมอายครับ)
สรุปงาน หน้าตา 8.5 รูปร่าง 9.5งานนวด 8.5งานเสียว 9.5ความตั้งใจทำงาน 10 อย่าลืมนะครับ ใครอยากส่งเสริมเด็กกตัญญู เลือกน้อง ปีซ่า ได้เลยครับ ปล. pr แหม่ม ช่วย stamp บัตรให้ผมด้วยนะครับ ตอนนี้ใกล้จะครบ 10 แล้ว พอครบจะได้ขึ้นงานกับ pr ซะที (ล้อเล่นขำๆ นะครับ  ”

jimcaster0 

ห่างหายไปนานเกือบ 2 อาทิตย์ กว่าจะหาเวลาไปผ่อนคลายได้ ไปแบบไม่จองอีกแล้ว เห็นช่วงนี้ น้องๆ เข้าร้านเยอะ แล้วผลเป็นยังไงครับ ที่เล็งๆ ไว้ขึ้นงานหมด ...   รู้แบบนี้จองไว้ก็ดีแล้ว ... แต่ที่มีอยู่ก็ใช่ว่าจะไม่ดดนนะครับ มีนั่งสวยๆ อยู่ก็น้องปีซ่า ยังไม่เคยขึ้นงานซ่ะที เพิ่งมาทำได้ไม่นาน ว่าแล้วก็บอกคุณแหม่ม ขอน้องปีซ่านี่แหละ ... จ่ายค่าสินสอดแล้วก็ตามน้องไปแต่โดยดี มาที่ห้อง น้องเป็นคนช่างคุยนะครับ ชวนคุยไม่เหงาเลยทีเดียว การอาบน้ำนี่บอกเลยว่า ค่อนข้างจะใหม่จริงๆ ยังไม่เนียน เท่าไหร่ แต่ก็โอเคร แหละครับ เดี๋ยวก็คงจะเก่งขึ้น   ให้เวลาน้องอีกนิดนึง เช็ดตัวแล้วก็มาต่อที่เตียง งานนวด ก็พอใช้ได้นะครับ น้ำหนักโอเคร   หายเมื่อยได้ครับ ก็เนอะมีสาวๆ มานวดให้ จะไม่หายได้อย่างไร ได้เวลาหันหน้าชนกัน ทีนี้ก็บิ้วได้ดีครับ น้องไม่หวงตัว ขออะไร ก็สุภาพเข้าไว้ครับ เข้าใจว่ายังใหม่อยู่พอสมควร ถ้าบางท่าน ชอบ ชงเอง กินเอง น่าจะชอบเลยทีเดียว เพราะน้องตามใจอยู่ครับ ผมมันเป็นประเภท ตามน้ำ น้องว่าไง ก็ว่าจามนั้น ไม่นานก็เรียบร้อย ย้ำครับว่าไม่นานจริงๆ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ได้ผ่อนคลายสมใจ คราวหนัง ผมจะจองก่อนนะ ... ที่เล็งๆ ไว้ หายหมดเลย   ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ที่ดูแลกันอย่งดีเลย และที่ต้องขอขอบคุณอย่างมาก ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี นี่แหละครับ ที่มอบส่วนลดค่าการบ้าน ที่ครั้งเลย  ”   
micro_t

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)