Ads
 06:45:53 PM 09 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ์++NEW คู่พี่น้องเหน้าอย่างกับฝาเเฝด คนละขั้วกับความต่าง หวาน & เปรี้ยวซี๊ดซ๊าด  (อ่าน 1453 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:28:39 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

น้องเรดาร์
กรี๊ดกร๊าด ร้อนแรง ลุคหรูหราเสน่ห์แรงส์สุดติ่ง!!!! จากพริตตี้นางแบบวัยรุ่น สายCมอเอกชนหรูๆหน่อย สวยดูดี!!! น่ารักน่าโดนส์ เห็นแล้วหลงกันระงม

น้องดอรี่
HOT จากสายCน่ารักจุงเบย!!! ร้อนแรงตั้งแต่วันแรกจนวันนี้ สาวน้อยคณะนิเทศน์มอดังตั้งใจเรียน สวยใสๆกระทบรอยยิ้มแล้วถึงกับยอมเธอทีเดียว FCยืนยันเทคิวยาวเหยียด!!!!

คิวว่าง สองสาว วันนี้ เพียง 4 รอบเท่านั้น จองด่วนนะคะ
 15.00  ว่าง  // 16.15  ว่าง  //  17.30 ว่าง  //  18.45  

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:29:19 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

น้องเรดาร์
กรี๊ดกร๊าด ร้อนแรง ลุคหรูหราเสน่ห์แรงส์สุดติ่ง!!!! จากพริตตี้นางแบบวัยรุ่น สายCมอเอกชนหรูๆหน่อย สวยดูดี!!! น่ารักน่าโดนส์ เห็นแล้วหลงกันระงม

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:16:17 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:21:34 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:43:43 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:45:42 PM 23 กุมภาพันธ์ 2019 »

น้องม่านฟ้าผ่านเวทีเข้ารอบ มิส-แ-ม็-ก-ซิ-ม รอบ20คนสุดท้าย ไม่นานมานี้ ประกบดาราดังหลายคน!!!!!!!!!!!  เปิดตัวมา....สุดสวย เป๊ะ มันส์ ครบเครื่อง เกินคุ้ม!!!!! จะนุ่มนวลจะไฟเตอร์บู๊มันส์จัดให้หมด!!! สัดส่วน-34-25-35 โปรไฟล์หรู เรียนดีมอดังว่าที่สถาปนิกสาว!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
นี้ว่างๆ เปิดไลน์เช็คดูมีน้องคนไหนเข้าบ้าง PR ส่งมาให้ดูหลายคนแต่ไปสะดุดกับน้องม่านฟ้า ขาว หน้าอกหน้าใจกำลังพอดี หน้าออกลูกครึ่งด้วย จองแบบไม่ต้องคิด ตัดมาที่เนื้องาน หน้าอกพอดีมือ ผิวเนียน บอดี้ไหล มีหลายท่า(กี่ท่าจำไม่ได้น้องมีหลายท่า จัดเองหมด) งานดีมาก โดนไป 2 น้ำ ออกมานี่ขาสั่นเลย เสียดายขึ้นเป็นครอสบอดี้ น้องบอกปกติเป็นสายถล่ม ถ้าครอสจบน่าจะมันส์กว่านี้งานดี ทอนกระจาย เกินคุ้ม แนะนำครับไม่ควรพลาด  ^^^^,-”   
rainbow01 

เดินทางไปต่างจังหวัดมาหลายวัน อากาศก็ร้อนอบอ้าวเหลือเกิน เลยแวะเข้าไปตากแอร์เย็นๆที่ lovely spa ซักหน่อย เปิดเข้าไปเจอสาวใส่ชุดนักเรียนสวนออกมา อ้าวน้องเข้ามาทำอะไรในนี้เหรอหรือว่า? เลยรีบเข้าไปนั่งรอแล้ว prสาวสวยก็เรียกน้องมาให้รู้จักหน้าตากันหน่อย ซึ่งหนึ่งในนั้นมีน้องชุดนักเรียนเมื่อกี้นี้ด้วย ไม่รอช้ารีบบอก prสาวสวยทันทีคนนี้เลยครับ เธอชื่อน้องม่านฟ้าครับ แล้วเราก็พากันเดินไปที่ห้อง โอ้วบรรยากาศยังกะ14อีกครั้ง นัวเนียกันในชุดนักเรียน น้องเขาก็ตอบรับดีมากเลยครับอารมณ์มาเต็มเลยไม่ได้ฟินแบบนี้มานานหลายปีมากแล้วครับ นัวเนียเสร็จแล้วเราก็ชวนกันไปอาบน้ำทำความรู้จักกันมากขึ้น น้องอาบน้ำให้ดีมากครับ พออาบน้ำเสร็จแล้วน้องก็หยิบชุดนักเรียนมาใส่บอกว่ามันได้อารมณ์ดี สุดยอดครับโอ้สวรรค์ เหมือนกับอาจารย์กับลูกศิษย์ ทำกิจกรรมเข้าจังหวะบนเตียงด้วยกัน อยากหยุดเวลาไว้ตรงนี้เลยครับ ไม่ว่าอารมณ์ลีลาท่าทางท่วงท่าต่างๆน้องเขาจัดเต็มเลยครับ ลื่นไหลไม่มีสะดุดจนหยดสุดท้าย ตัวเบาหวิวเลยครับ ครั้งหน้าต้องไปซ้ำอีกแน่นอนครับ^^^^,-”   
sandysand

ติดใจกับน้องม่านฟ้า คราวที่แล้วครับ รอบนี้เตรียมความพร้อมมาเต็มที่น้องจำได้ ไม่ต้องจูนมากครับ น้องอาบน้ำดีเหมือนเดิม แต่รอบนี้มาที่เตียงไม่ต้องนวดแล้วครับจัดกันเต็มที่เลย น้องยังเด็ดเหมือนเดิม ผลัดกันลุยรับ ชอบน้องตรงที่จุดติดแล้ว อารมณ์น้องมาสุดๆจริงๆครับมีตอดรัดตลอด จบเกมส์วันนี้เต็มที่จริงๆ เสมอกัน1:1 ครับน้องชอบตอนสุดพร้อมกัน ตอดรัดดีมากๆ จบเกมส์อย่างมันส์จริงๆขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ครับสุภาพกับน้องนะครับ น้องเป็นคนน่ารักคุยสนุกครับ^^^^,-”   
ton001

ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ แต่อารมณ์ยังเหมือนพึ่งผ่านมาไม่นานน้องม่านฟ้า หน้าตาน่ารัก,รูปร่างดีครับ เดินตามขึ้นห้องก็สำรวจร่างกายน้องไปด้วยตอนแรกลงคอร์สบอดี้ แต่เห็นแล้วขอเปลี่ยนเป็นอีกคอร์สแทน พอบอกคอร์สนี้ โอว น้องจัดหนักมากๆ ร้องเพลงนานมากๆ เกือบจะเบรคไม่ทันเลยครับขอบอกเลยครับ กับน้องคนนี้ต้องฟิตร่างกายให้พร้อมครับ น้องคนนี้ไม่ธรรมเลย จัดได้หมดรอบนี้ยอมรับว่าร่างกายยังไม่พร้อม ติดน้องไว้ก่อนครับ รอบหน้ามีแก้มือครับสุภาพกับน้องนะครับ น้องนานๆเข้ามาที มีโอกาสเจอกันอีกครับ^^^^,-”   
ton001

สวัสดีครับผมทักกทาย pr จากในไลน์ของร้าน วันนี้อยากโดนอีกแล้วตามสไตล์ ดูจากไลน์ของร้านน้องๆเยอะพอสมควรเลือกคนไหนดีหละ
ในใจจริงๆก็มีอยู่แล้วนะ แต่น้องเบอร์1ของเราไม่มา งั้นก็เอาเบอร์2 ละกัน คือน้องม่านฟ้า หน้าตาจากรูปโปรไฟล์ คมเข้ม หุ่นดี แน่นอน
จองแบบไม่ต้องคิดอยู่กับร้านนี้มานานถึงเวลานัดคิวแรกของน้องพอดี น้องกำลังหมั่นเขี้ยวเลย ถึงร้านผมก็นั่งรอดื่มน้ำสบายๆ น้องก็เตรียมตัวเสร็จเรียบร้อย ปากว่าผมจะโดนน้องจัดการแน่ๆแหม่..ผมนี่ชอบเลยครับสไตล์โดนกระทำแบบนี้ เจอหน้าน้องครั้งแรก อืมมมมมมมมมมมมมมมม สวยครับ เข้ม คมตามจินตนาการจริงๆหุ่นดี ไม่สูงมาก กำลังดีครับ พิมพ์นิยมที่ชายไทยชอบเลย นางฟ้าชัดๆ ผมตามน้องขึ้นห้องไป พลางสำรวจเรือนร่างจากด้านหลังใกล้ๆอีกครั้งถือว่าแจ่มมากครับต้องไปลอกการบ้านผมกันเองนะ ถึงห้องนั่งพักคุยกันแปปนึง ก็เปลี่ยนผ้ามาอาบน้ำกันก่อนครับ น้องเนื้อตัวสะอาดงานอาบน้ำถือว่าทำได้ดีครับ สบายๆ บริการดี มีบอดี้ให้เสียวกันแบบเนื้อแนบเนื้อเล็กน้อย พอได้ตื่นตัวครับอาบเสร็จกลับมาที่เตียงผมนอนรอสบายใจเลย น้องตามออกตามนั่งข้างๆ ชะโลมเจลลงบนหน้าอกผม ทั้งตัว!!!! ผมว่างานนี้มันส์แน่ๆคิดในใจผมคิดไม่ผิดครับ น้องขึ้นคร่อมผมแบบไม่ต้องรองเครื่องติด สุดยอดมากครับ น้องม่านฟ้านี่ระดับไฮเอน สายบู๊ครับ บอดี้ตัวเบบเสียวสุดๆน้องม่านฟ้าเอาน้องสาวเธอ บดขยี้น้องชายผมที่กำลังคึกอยู่หมัด นมขนาดกำลังดีเต็มไม้เต็มมือของแท้ร้อยเปอร์เซ็นนี่ก็ช่างน่าดูด จุกสีผมพูอ่อนทำผมอดไม่ไหวบีบจับมา แล้วดูดได้อย่างเต็มที่ น้องพยามปลดปล่อยสัญชาติญานในตัวผมเธอไฟต์อยู่ซักผม ผมขอรุกบ้างหละ ให้น้องนอนลง แต่เธอมีดีกรีสายบู๊ น้องม่านฟ้านอนก้มลงหันหลังให้ผม เธอเอาเจลทาที่ร่องของเธอแล้วให้ผมบอดี้ให้บ้าง สุดยอดมากครับน้องคนนี้ทอนกระจายไม่ผิดหวัง ผมจัดด๊อกกี้ให้เธอตามคำขอ แล้วจีบน้องมานอนด้านข้างผมจัดการเธอจนเธอเสร็จตามที่เธอต้องการ น้องเกร็งเสียวไปทั้งตัว เธอกระตุกเบาๆหลังจากเสร็จเป็นสัญญานว่าเธอถึงสวรรค์แล้วจากนั้นก็ตามเราตามเธอไปบ้าง ผมก็ถึงฝั่งตามเธอสรุปครับหน้าตา 9 สวย คมเข้ม เวลายิ้มสวยมากๆหุ่น 9 เรียกได้ว่าระดับ top นะครับ พิมพ์นิมผม นม เอว สะโพกมีครบอาบน้ำ 9 ดีครับ มีเสียว มีลุ้น สะอาดgf 10 เลยครับ บู๊ปรอทแตก ทอนกระจายเป็นอีกนางฟ้าที่งานดีหาตัวจับค่อนข้างยากครับ ต้องไปลอกการบ้านแล้วจะไม่ผิดหวังแน่นอน^^,-”

mrdude 

หลังจากลุยคอสแกล้งเด็กจบไปแล้วลงมาสวนกับน้องม่านฟ้าที่เชิงบรรได  คิดถึงอารมณ์หื่นของน้องเมื่อคราวก่อน ถวิลหาเลยบอกน้องพี่ขอจองนะอิๆ  บอกพีอาร์เรียบร้อยก็ลุยต่อกันอีกยกเอาให้หมดแรงตายกันไปข้างหนึ่ง ฮ่าๆ  ไม่ทันจะถอดผ้าหมดน้องชิงเอาน้องชายผมไปแกล้งเสียแล้ววันนี้คงมันส์แน่ อิๆ ลุยกันเลยผลัดกันบิ้วกันพอมีเสียครางเราเริ่มคุ้นเคยกันละ ลีลามาเต็มการเขย่าโยกแรงจริงๆน้องบอกว่ากินเบียร์มากำลังลังหื่นเลยโอ๊ะยังงี้ก็ได้ด้วยหรือ อิๆ เตียงไม่แข็งแรงจริงอาจพังเพราะเธอฮ่าๆ  สุดท้ายชวนน้องร้องไห้กันไป  พักแหนื่อยแป๊บชวนกันไปอาบน้ำแต่งตัว คะแนนโดยรวม 8/10 หุ่นน้องอวบๆไม่กระชับ แต่ลีลาดีครับ^^,-”   
cpm2000

หลังจากเหนื่อยกับงานเครียดๆมา2สัปดาห์  มีน้องใหม่ๆทะยอนมามากมาย  สะดุดคนนี้เลยม่านฟ้า  นางฟ้าประจำร้านที่หยุดงานไปพักใหญ่ๆหวนคืนวงการ  ต้องลองครับ หุ่นมาตรญานสาวอวบเนื้อนมไข่ตรูดอย่างแน่น  ใครชอบสาวอวบอย่างผมต้องลองครับ   เจอหน้าพีอาร์สาวหวานบริการลูกค้าสุดยอด  จ่ายค่าขนมเสร็จวันนี้น้องมาในชุดแนว น.ศ.มาควงแขนเราขึ้นห้องเลยถอดผ้ายังไม่แล้วเสร็จโดนน้องไปซะแร้วเร็วมากกกก  แป๊บเดียวปล่อยไว้นานไม่ดี จับโล้สำเภาสารพัดท่าโดยน้องจัดให้   ทั้งซาวด์เสียงต่างๆมาครบ  สุดยอดครับแตรกๆไม่รู้เนื้อรู้ตัว อาบน้ำและมานอนคุยเล่นกับพักนึงแล้วก็ลง  เนื้อตัวหน้าตา ไซต์อวบครับ  ตูดเป็นตรูดนมเป็นนมอุดปากท่านสำลักได้ละกัน น้องบ้วบไม่สดนะ ไม่จูบแลกลิ้น  ภาพเนื้อตัวลีลามัดรวมได้ 8.5ครับขอบคุณทางร้านแล้วเจอกันใหม่^^,-”   
cpm2000

การบ้าน ม่านฟ้า ตัวท๊อป บ้าน lovely Spa วันที่ฝนตก เหงาๆก็นึกถึง บ้าน Lovely ของพวกเราก็เลยขับรถไปที่ร้าน ทันที่ไม่ต้องรอไปถึงน้องที่ร้านก็ออกมาต้อนรับ ยืนเรียงให้เลือก เยอะมากมาสะดุดน้อง ม่านฟ้า คนงาม ของเรา  ก็เลือกขึ้นทันที ครับหลังจากขึ้นห้อง น้องก็พามาอาบน้ำ ที่ห้อง ถูกตัวให้อย่างดี หลังจากอาบน้ำเสร้จมากลับมาที่เตียง ก็เห็นน้องเต็มๆตาน้องเนื้อตัว หน้าอกเต็มไม้เต็มมือ หัวนม หน้าดูดมากครับซึ่งหลังจากดูดไปแล้ว เพลินนนน มาก ให้ เต้ม10เลย และน้องก็ให้เรานอนลง และเริ่มบุกเราบ้าง น้องไม่หวงตัวเลย บอกให้บีบจับและเขี่ยน้องสาว ให้ด้วยซึ่งน้องบอกว่าเสียววดีเราก็เขี้ยให้ น้องร้องดังมากครับ จนดูเหมือนว่าจะเสร้จ วเพราวะ่าตัวเกร็งมากกก หลังจากน้องเรียบร้อยไปแล้วก็ตั้งใจมาบุกเราเต็มที ปล้ำกันอยุ่ซะพักก็เส้รจ เรียบร้อยยยยยสรุป น้องน่ารัก งานดี นมสวย หัวนมสวย  งานตามใจ ดีมากครับ^^,-”   
Wut-iPhone 

สวัสดีครับผมอย่างที่รู้กันผมเป็นแฟนคลับร้านนี้มานานมากแล้วสปา ยังไม่มี ร้านไหนทำให้ผมติดใจได้ขนาดนี้ครับ บอกเลยจองม่านฟ้าคนนี้ที่พี่ๆแนะนำผมล่าสุดคือดาวบู๊พุ่งแรงเจ๋งสุดๆมันส์สุดๆที่สุดแห่งความมันส์ที่สุดแห่งความฟินแฟนต้องคนนี้ครับ ที่สุดของฟิวแฟนได้หมดม่านฟ้าดูแลดีตั้งแต่ชงน้ำเก๊กฮวยขึ้นมาให้เรากินพาเราขึ้นไปบนห้องอาบน้ำให้เราอย่างดีสปาเยี่ยมเยี่ยมๆอาบน้ำไปยาวๆการล้างของเขาสุดยอดจริงๆถ้าไม่ต้องอาบน้ำก็แทบจะเอากันอยู่แล้วแถมใส่ชุดนักศึกษามาด้วยเอวดีหุ่นดีเล่นกันหลายท่ามันมากถ้าหมานั่นรถสรุปแล้วรวมก็น่าจะเป็น 7-8 ถ้าได้ที่เอากัน ความสนุกสนาน ความคุ้มค่าน้องคนนี้เต็ม 10 บ้านฟ้า lovely Spa หทัยราษฎร์ 10 เต็ม 10 ทุกช่องทางครับ^^,-”   
battleboom 

หลังจากเหนื่อยกับงานเครียดๆมา2สัปดาห์  มีน้องใหม่ๆทะยอนมามากมาย  สะดุดคนนี้เลยม่านฟ้า  นางฟ้าประจำร้านที่หยุดงานไปพักใหญ่ๆหวนคืนวงการ  ต้องลองครับ หุ่นมาตรญานสาวอวบเนื้อนมไข่ตรูดอย่างแน่น  ใครชอบสาวอวบอย่างผมต้องลองครับ   เจอหน้าพีอาร์สาวหวานบริการลูกค้าสุดยอด  จ่ายค่าขนมเสร็จวันนี้น้องมาในชุดแนว น.ศ.มาควงแขนเราขึ้นห้องเลยถอดผ้ายังไม่แล้วเสร็จโดนน้องไปซะแร้วเร็วมากกกก  แป๊บเดียวปล่อยไว้นานไม่ดี จับโล้สำเภาสารพัดท่าโดยน้องจัดให้   ทั้งซาวด์เสียงต่างๆมาครบ  สุดยอดครับแตรกๆไม่รู้เนื้อรู้ตัว อาบน้ำและมานอนคุยเล่นกับพักนึงแล้วก็ลง  เนื้อตัวหน้าตา ไซต์อวบครับ  ตูดเป็นตรูดนมเป็นนมอุดปากท่านสำลักได้ละกัน น้องบ้วบไม่สดนะ ไม่จูบแลกลิ้น  ภาพเนื้อตัวลีลามัดรวมได้ 8.5ครับขอบคุณทางร้านแล้วเจอกันใหม่^^,-”   
cpm2000

น้องแอลซา สาย C บ้าน Lovely Spaบ่ายทำงาน เสร็จไว บ่ายๆเลยไปหาน้องๆที่บ้าน Lovelyspa ให้นวดให้สบายตัวดีก่า  ไปถึงเหมือนเดิม น้องPR น่ารักๆ ออกมาต้อนรับอยากดี และให้น้องๆที่อยู่ในร้านออกมาโชว์ตัวอออกมาเยอะมากหลายคน แต่เล็งๆมี 2 คนนี่โดดใจน้องแอลซากับน้องอีกคนจำไมไ่ด้  น้อง PR แนะนำน้อง แอลซา งานดี งานรุก แถมยังเรียน มหาลับอยุ่ด้วยแบบนี้ก็ต้องเลือกสิครับ สายกินเด็กอยู่แล้วและน้องก็พาขึ้นไปที่ห้อง แนะนำตัวชื่ออะไร ถามจะอาบน้ำเลยมั้ย เดียวอาบน้ำให้ปรากฏน้องอาบน้ำถูตัวดีมากกก จับน้องชายผมล้างซะสะอาดเลยพออาบน้ำเสร้จน้องก็เริ่ม บรรจง เลียตั้งแต่หัว จนถึงน้องชายผม และ เราก็ยกขา และ ให้น้องเลียตรงไข่ (เสียวมากๆ)และ ระหว่างนั้นน้องก็เอา มือขึ้นมาชักให้เบาๆ ลูบขึ้นๆ ลงๆ  ปากน้องก็เลียที่ใต้ไข่ (เสียวและสบายตัวจิงๆๆ )พอได้ที เราก็จับน้องมาเป้นท่านั่ง หันหน้าชนกันและเริ่ม ไซัคอน้องเค้า (น้องร้องโอ้ยเลย) บอกวา่าเจ๊บเหรอ น้องบอกว่า ป่าวคะ มันเสียว  และ ให้น้องจำที่น้องชายแล้วเราก็ใส่ ท่าเอง ขโยม อย่ซะพัก ไม่เสร้จ แต่ตอนนั้นอารม ไปแล้ว เลยให้น้องหันหลัง และ ราดน้ำมันไปที่ร่องก้นน้องเค้าแล้ว จับถู โยกเองเลย ซะพักก็ทนไม่ไหว จนแตกบนก้นน้องเค้าเลยคับ  มันส์มาก ไม่ผิดหวังจริงๆ น้องแอลซา ก้นสวย หัวนมดูดมันส์แนะนำเลยครับ^^,-”   
Wut-iPhone 

แอลซ่า ถึงกับต้องมาซ้ำรอบ 2 รอจังหวะอยู่หลายวัน พอว่างก็จองรอบหัวค่ำ ขอแบบจบๆกันไปจะได้ไม่ค้างคาใจ วันนี้น้องใส่ชุดศาสะด้วย อารมณ์มาเต็มๆแบบไม่ต้องบิ้ว หลังจากติดใจมาจากครั้งแรก กับอดีตสาวมิสแมกซิม ไฟหน้าสะบึม หุ่นกำลังดี อุ้มกำลังมัน ไซร้คอจูบไปทั้งตัวด้วยความคิดถึง สักพักน้องก้เริ่มใช้ปากดูดและอมอมและดูด ถ้าจังหวะนั้นไม่มีถุงก็คงแตกคาปากไปแล้ว ต่อมาก็ขอเริ่มรุกบ้างกระแทกเข้าไป น้องบอกว่าเสียว หนักได้อีกนะพี่ พี่อยากเอาน้องนานๆ ยอุ้มแตง ท่าด้อกกี้ใส่ให้หมด จนเราสองคนลงมานอนกอดกัน   มีรอบ3แน่นอนคับ^^,-”   
ryankitzz

หยุดสงกรานต์มาหลายวัน พอมาเริ่มทำงาน ร่างกายยังเมื่อยๆล้าๆ  แบบนี้ต้องถอนด้วย...เปิดไทม์ไลน์ที่ร้านlovelyspa เจอหน้าน้องแอลซ่า เลยครับ น้องคนนี้นานๆเข้ามาที เวลาไม่ค่อยตรงกันครับ จองน้อเลยครับ น้องว่างรอบ 13.30น. จัดตามนั้นเลยครับเจอหน้าน้อง น่ารักน่าค้นหามากครับ เดินเข้าห้อง ล็อคห้องปุ๊บน้องอ้อนเก่งมาก ให้ปลดกระดุมเสื้อให้หน่อยโอว แววทอนมาเลยครับ เหมือนหนังอีโรติคเลยครับ ค่อยๆบรรจงปลดไป จู่โจมน้องไป เริ่มจากตรวจซอกคอก่อน หอมๆ แบบนี้ก็จัดเลยครับ อ้าวน้องโนบราด้วย น้องถอดเองเลย นัวเนียกันพอพิธี ค่อยๆถอดชั้นใน กระโปรงรัดแน่น สั้นๆ โอวเซ็กซี่มากๆ เดี๋ยวจะไม่ไหว ขอน้องอาบน้ำกันดีกว่า น้องอาบน้ำสะอาดเรียบร้อยดีครับ อยากจัดที่เตียงมากกว่าเลยพากันไปที่เตียงกัน ไม่ต้องนอนครับนั่งบนเตียง นัวเนียกันเลย ฟิวอารมณ์น้องมาเต็มมากๆครับ ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ วันนี้งานไหลลื่นต่อเนื่องดีมากๆครับสุดท้ายจบสกอ 1-1 ทอนกระจายเลยครับน้องแอลซ่า lovelyspa เป็นน้องอีกคนที่น่า....ครับ^^,-”   
toon001

Line จาก PR แหม่มคนสวย บอกว่า "วันนี้น้องเยอะ มาสิค่ะ" ความหื่น ไม่เกรงใจเงินในกระเป๋า ออกเดินทางอีกแล้ว คราวนี่ไปแบบไม่จอง น้องเยอะ ไปยืนเลือกเอาเลย ไปถึง น้องเยอะจริงๆ ด้วย   เอาไงๆ คิดๆ เลือกงานบู๊ๆ ลุย เอาว่า เอลซ่า การบ้านว่าบู๊มากๆ PR ก็ยืนยันว่าบู๊ๆ จ่ายคาสินสอดแล้ว ลองขึ้นงานดู ซักครั้ง จะบู๊ขนาดไหน รอน้องแป๊บนึง ก็มารับ   มาที่ห้องทักทายถามไถ่กันตามปรกติ น้องน่ารัก คุยเก่ง ออกแนว แมนๆ ลุยๆ ชวนน้องอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว !!! ไฟหน้าขนาดใช้ได้เลย ขาวเนียน อวบๆ นิดๆ และนิ่มมากๆ ขอมันจำก่อน 1 ปี๊น ...   งานอาบน้ำก็มาตรฐานทั่วๆ ไป ยังไม่มีเสียวอะไรมากมาย ... งานนวด อื่ม ... กระตุ้นดีครับ ไม่ใช่แนวแบบ คลายเมื่อย แต่ออกแนว ชวนเมื่อย ...   ให้น้องบุกก่อน แล้วเราค่อยๆ ตาม แต่กระผมเอง เจอเจลชะโลมทีไร จะแพ้แตกซ่ะเดี๋ยวนั้นให้ได้ ... พลิกมาชิมนมบ้าง ... อืม ..งานดีตามใจดีครับ จบน้องพลิกซ้าย พลิกขวา สุดท้าย แพ้ราบคาบ เจอรีดซ่ะหมดหลอกเลย ...   ฟินกันไปครับขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปคราวนี้ น้องใหม่ๆ มาเยอะเลย แต่จองไม่ทันพี่ๆ ไว้คราวหน้าคงได้จองทันบ้าง ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ แนะนำมาให้แต่ละนาง ตามต้องการเลย และที่ขาดไม่ได้ ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ,-”   
Micro_t 

แอลซ่า...ซ่าและแซ่บสมชื่อ@Lovely spa สาวน้อยหน้าตาคม หุ่นดี ไฟหน้าธรรมชาติ ออกมาโชว์ตัวก็ถามว่าพี่เอาจบไหม ออกตัวแรงซะขนาดนี้ ไม่จบยังไงไหว จุดไฟติดกันตั้งแต่อาบน้ำ พี่ค่ะเรามาจัดตรงนี้เลยมะ   ผมบอกเราไปจัดกันที่เตียงก้ได้ กับลีลาดูดดื่มของน้องแอลซ่าเกือบจะทำให้ผมเสร้จคาปาก หลังจากนั้นเราจัดที่ท่าเบสิค ไฟหน้าน้องแอลบอกเลยว่าหอมหวาน ดูเหมือนว่า ตามฟิลมันพาไป ผลัดกันรุกรับหลายกระบวนท่าจนน้ำเริ่มท่วมถ้ำน้องแอลซ่าแล้วผมก็ไม่รีรอที่จะรีดน้ำเข้าถ้ำน้องตามติดๆกัน  รวมๆแล้วผมให้10/10 ไปเลยครับ,-”   
ryankitzz

การบ้านฉบับนี้ผมขอนำเสนอ น้องแอลซ่า Lovely spa  น้องเป็นคนที่สมาชิกห้ามพลาดเลยครับ เธอมีดีกรีที่ไม่ธรรมดา เป็นแบบว่า นางแบบเข้ารอบ 20 คนสุดท้ายของ FHM  ผิวเนียน ความขาวไม่ถึงขนาดโอโม่  ผมติดตามน้องมาไม่นานครับ เคยเกือบจะได้เจอน้องครั้งนึงเเต่เวลาน้องกับผมไม่ตรงกัน ก็เลยพลาดไป    ผมได้เช็คไลน์กับ PR  รู้สึกจะประมาณกลางเดือนที่แล้วนี้เองครับ เป็นโอกาสดครับที่น้องอยู่ได้ถึงช่วงหัวค่ำ ผมก็เจยจองน้องในเวลา 18.00 น. เมื่อมาถึงที่ร้านได้มาเจอน้อง น้องโอเคเลยครับ เห็นแว๊ปแรกก็โอเคเลย ทอนกระจายแน่ๆวันนี้  ก่อนอื่นอธิบายก่อนครับ น้องหน้าตาน่ารักสุดเลยครับ  ผิวขาวในระดับนึงเลย ผมยาวออกสีน้ำตาลทอง  ดูช่วงตัวแล้วเซ็กซี่แบบพอดีเลย ไม่ได้สูงมากครับ เป็นนางเเบบชั้นยอดเลย   สะโพกบั้นท้ายดูเพรียวงอนเป็นสง่า ภูเขาสองลูกดูดีครับ  ไม่ได้ใหญ่มากเเต่ก็ดูโอเคเลย  แค่เห็นน้องชายผมก็ตั้งโด่แล้ว  ผมเดินตามน้องขึ้นมาที่ห้อง พอถึงห้องผมเริ่มพูดคุยทักทายกับน้อง น้องเป็นคนคุยดีครับ เฟรนลี่แบบสุดๆ มีเสียงที่มีเสน่ห์เฉพาะตัว  อ่อนน้อมถ่อมตน  น้องเริ่มถอดเสื้อผ้าออก น้องเนื้อตัวเนียนมากๆ แต่อยู่ในเกณฑ์ที่กำลังดีจริงๆ ไฟหน้าของน้องเป็นของแท้แม่ให้มาแน่นอน  จับแล้วเต็มไม้เต็มมือ ก้นสะโพกเธอดูสวย จับแล้วนุ่มและแน่นดีจริงๆ จิมิ๊อูมเด่นเป็นสง่า  ปลูกหญ้าได้เต็มเนื้อที่ดี  แต่ก็ดูมีเสน่ห์ไม่ดูรกตา มือน้องค่อยๆถูไปทุกๆส่วน จนน้องชายต้องแข็งโด่ ใจผมก็ตื่นเต้นครับ พยายามชวนน้องคุยไปเรื่อยๆเพราะกลัวจะร่มปากอ่าวซ่ะตั้งแต่ตอนแรก เพราะมือผมเองก็ทั้งลูบ ทั้งคลำ ทั้งบีบน้องไปทุกส่วน พาให้ขนลุกซ่าไปทั้งตัว น้องมีลีลาการอาบน้ำที่ดี ไม่ได้หวือหวามาก น้องจัดแบบเสียวเป็นระยะๆ แต่ได้มาตรฐานที่ดีครับ  มา ถึงที่เตียงน้องถามว่า นวดก่อนดีไหมคะ ผมก็เลยบอกไปว่า จัดเต็มเลยน้อง นวดข้างหน้าเลยดีกว่า ไม่ทันขาดคำครับ  น้องบิ๊วเลยทันที น้องเนื้อตัวหอมกรุ่นมากๆ กลิ่นกายของน้องพาให้ผมเหมือนกำลังตกอยู่ในพวังค์อะไรประมาณนั้น  น้องใช้ลิ้นที่ดูซาบซ่านและเร่าร้อนทำงานอย่างต่อเนื่อง ไล่มาตั้งแต่หน้าผาก กกหู แก้มทั้งสองข้าง ซอกคอ หน้าอกของผม ไล่มาจน.....ถึงตรงนั้น  สุดจะพรรณนา อยากชมว่า น้องใช้ลิ้นได้เก่งพอสมควรครับ มือน้องเองก็ซุกขนใช้ได้ เริ่มถูไข่สไลน์หนอนตามสเต็ป ทั้งคลึง ทั้งหมุนซ้าย-ขวา ทั้งชักขึ้นชักลง ไม่นานนัก ไฟหน้าของน้องก็เริ่มทำงานอีก บีบสองเต้าอันงดงามถูไปถูมากับน้องชายของผม จนผมต้องคลางออกมาแบบเสียงหลง งานของน้องเป็นสไตล์ที่เริ่มจะบู๊ครับ เพียงแต่เป็นไปอย่างเนิบๆค่อยเป็นค่อยไป เริ่งบ้างอะไรบ้างให้ได้ลุ้น แต่ก็ได้เสียวเเฝงไปด้วยความเสียวซ่านเหมือนกัน  ผมเองก็ตั้งรับซักพัก ก็คงถึงเวลาที่ต้องตอบโต้เอาคืนบ้าง บีบไฟหน้าทั้งสองเต้าน้องอย่างเมามัน ทั้งดูด ทั้งเลีย จนแทบจะกลืนกิน  สลับกับหอมแก้มน้องทั้งสองข้าง ขอบอกว่าช๊อตนี้ฟินๆๆๆมากๆ ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้กันอย่างเต็มใจ  ทั้งมือนึงที่สาวไปมาชักไปมาอย่างไม่หยุดยั๊ง อีกมือนึงทั้งดูด ทั้งเค้นสองเต้าน้องอย่างเมามัน  นัวกันไปนัวกันมาซักพัก ผมไม่อาจจะต้านทางความเสียวซ่านที่น้องบรรเลงให้ผมได้เรียกว่า ผมกระตุกและพุ่งใส่หน้าอกน้องเลอะเต็มตัวไปหมด  ส่วนน้องเม็ดฝนที่ตกลงมาอย่างต่อเนื่อง  ตอนนี้ก็ท่วมป่าไปหมดแล้ว ราวกับน้ำป่าไหลหลากเลย  เรียกว่าเจ๊ากันไป 555 จากนั้นล้างตัวกันทั้งคู่ จิบน้ำเก๊กฮวยเอาแรง นอนคุยกันซักพัก  แรงเริ่มมารวมกับเวลายังพอมี  คราวนี้ผมขอน้องชงเองเลยครับ ขอจัดเต็มกันอีกรอบ ให้น้องนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วหลังเเละก้นงามๆของน้อง จากนั้นใช้น้องชายถูไปทั่วๆตัวน้อง พาให้น้องครางออกมาเป็นระยะ จนได้เวลาที่สมควร จับน้องชายถูที่ร่องก้นน้อง ซอยเเบบถี่ยิบ ไม่นานก็พุ่งจนได้ เลอะเต็มก้นน้องไปหมด หยิบทิชชู่เช็ดทำความสะอาดให้น้อง หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำอีกครั้ง เป็นอันว่าเสร็จสมอารมณ์ความต้องการไปตามระเบียบ  สมแล้วที่เป็นนางแบบระดับ FHM   GF ทะลุล้าน ทอนกันแบบกระจาย  ซักวันผมคงได้กลับมาพบน้อง แอลซ่า คนนี้อีกครั้ง คนที่ทำให้สุขทั้งกายและใจไม่รู้ลืม ฝากน้องแอลซ่าคนนี้ด้วยนะครับ เเต่สมาชิกต้องมาช่วงกลางวันนะครับ ใครที่มีเวลาอย่าลืมมาเจอน้องนะครับ   รับรองว่าเมื่อได้สัมผัสกับน้องเเล้ว มันจะเกินคุ้มเเน่นอน.,-”   
นายสตีฟ

"ห่างจากเที่ยวหนก่อนได้แค่ สองวัน วันนี้ดูไลน์บอกว่าน้องแอลซ่า  เข้างานด้วย ไม่รอช้า รีบไปรอบแรกทันที คุณแหม่ม พีอาร์  เรียกน้องมา โห ลูกครึ่งด้วย น้องบอกว่า เป็นลูกครึ่ง ไทย อังกฤษ หน้าตาใช้ได้เลยครับ หุ่นจะอวบๆเล็กๆ ไม่ใช่ทางผมเท่าไหร่ เนื่องจากอยากลองไฟล์ทเตอร์ดูบ้าง  เลยเลือกทันที ขึ้นถึงห้องปุ๊บ น้องบอกพี่อาบน้ำกัยเลยนะ เข้าห้องน้ำเท่านั้นแหละ น้องเริ่มทันที นัวเลย บ้วงเลย ผมนะครับที่โดน หลังจากนั้น น้องก้อร้องเพลงให้อีก โอ้โห ไฟล์ทเตอร์ตัวจริงแฮะ แล้วน้องก้อนัวๆ มันส์มาก น้องบอก มาต่อข้างนอกเหอะพี่ เช็ดตัวปั๊บ น้องไม่รอผมเลย เริ่มทันที ข้ามสเตปทุกอย่างเลย นัวกันได้ซักพัก บอก พี่ขอมั่ง น้องว่า อย่าเพิ่งพี่หนูกำลังได้อารมณ์ ขอหนูนะ เฮ้ยมีงี้ด้วย ผมไม่ได้ทำไรเลย น้องทำอย่างเดียว ได้แต่หยักหน้ายอมรับไป นี่คอร์สอะไรเนี่ย ทาสชาย นายหญิงเหรอ ไม่นานนัก ผมจอดสนิท โดนน้องกระทำฝ่ายเดียว เฮ้อ คราวหน้าผมจะเอาคืนมั่งแล้ว อาฆาตไว้ก่อนน้องแอลซ่า .,-”   
chinkhai 

“น้องแอลซ่าตัวไม่สูงมาก กำลังน่าอุ้ม ระหว่างเดินตามก็ชวนกันคุยไปเรื่อยถึงห้องน้องบอกหนาวจัง พึ่งเปียกฝนมา ไม่รีรอน้องถอดเสื้อผ้าออก หุ่นน้องผมชอบนะ อารมณ์นักศึกษาตัวเล็กๆเอวคอด หน้าอกหน้าใจก็กำลังพอดีปากพอดีคำ ฟินนนน้องชวนนวดก่อนเลย บอกจะได้อาบน้ำทีเดียว น้องก็ตั้งใจนวดไปเรื่อยๆ ทั้งด้านหลัง แล้วก็พลิกมาด้านหน้า จนเริ่มบรรเลงละ น้องจะการชะโลมเจลทั่วน้องชายผม จากกันก็สาวรัวๆเลย ผมเปลี่ยนแผนขอรุกน้องบ้าง น้องแอลซ่าก็ตามใจครับ ผิวน้องนี่เนียนนนนและนุ่มมาก มีกลิ่นหอมอ่อนๆ น้องยอมให้ผมรุกไล้ไซร้ซอกคอ จนพอใจ มือผมหรอ...หึๆ ไม่อยู่นิ่งหรอกครับ ไปตามอำเภอใจ นัวเนียน้องทุกซอกมุมจนน้องก็คงเคลิ้มบ้างแหละ สุดท้ายแล้วผมดึงน้องมากอด ไม่ไหวจริงๆ เลยต้องยอมแพ้ไปเสร็จภาระกิจน้องก็ลุกไปเข้าห้องตาม ผมเดินตามเข้าไป อารมณ์แบบคล้ายชีวิตวัยนักศึกษาที่พึ่งเสร็จกิจกัน ต่างก็แยกย้าย ฮ่าๆ ^^สรุปนะครับหน้าตา 7หน้าอกหน้าใจ 8ความเนียนนุ่ม 8นวด 7.,-”   
mrdude

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)