Ads
 09:37:01 AM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 74 75 [76] 77 78 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731157 ครั้ง) A A A A
kaoluk
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1125 เมื่อ: 02:11:38 AM 01 กุมภาพันธ์ 2014 »

"เพื่อไปเปิดดูของสงวนนะครับ  นัยว่า จะได้บรรยายเรือนร่างน้องๆได้อย่างถูกต้องเมื่อลูกค้าสอบถามข้อมูล  เห็นเเล้วก็ขำดีครับ นี่เป็นวิถีชีวิตของคนกลางคืน   "

เค้าเปิดให้ดูกันง่าย ๆ อย่างงี้เลยหรอครับ อย่างงี้น่าจะทำอาชีพนี้จัง ได้ดูจนเบื่อ
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1126 เมื่อ: 02:43:59 AM 01 กุมภาพันธ์ 2014 »

เวลามีน้องเข้ามาทำงาน ออน. เชียร์(บางคน ส่วนมากก็อาวุโสสุดละ) ต้องดูเนื้อดูตัว ดูงานแล้วก็สอนงานน้อง ด้วยครับ
ที่รู้มาเพราะเชียร์บอก ฮ่าๆๆๆ เชียร์บอกว่าจะได้กำหนดระดับของน้องๆๆได้ครับ จะนั่งตู้หรือนอกตู้ เนื้อตัวไม่ดีก็นั่งตู้ ถ้าเป็นเด็กใหม่หรือเนื้อตัวดีไม่มีตำหนิก็นั่งนอกตู้ได้

อันนี้แล้วแต่นะครับ มาตราฐานโรงนวดอาจจะไม่เหมือนกันทั้งหมด เคยเจอบางที่เด็กsideline เนื้อตัวสภาพแบบเยินมากมานั่งsideline ไม่คุ้มราคาเลย
kaoluk
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #1127 เมื่อ: 03:43:58 AM 01 กุมภาพันธ์ 2014 »

เวลามีน้องเข้ามาทำงาน ออน. เชียร์(บางคน ส่วนมากก็อาวุโสสุดละ) ต้องดูเนื้อดูตัว ดูงานแล้วก็สอนงานน้อง ด้วยครับ
ที่รู้มาเพราะเชียร์บอก ฮ่าๆๆๆ เชียร์บอกว่าจะได้กำหนดระดับของน้องๆๆได้ครับ จะนั่งตู้หรือนอกตู้ เนื้อตัวไม่ดีก็นั่งตู้ ถ้าเป็นเด็กใหม่หรือเนื้อตัวดีไม่มีตำหนิก็นั่งนอกตู้ได้

อันนี้แล้วแต่นะครับ มาตราฐานโรงนวดอาจจะไม่เหมือนกันทั้งหมด เคยเจอบางที่เด็กsideline เนื้อตัวสภาพแบบเยินมากมานั่งsideline ไม่คุ้มราคาเลย

แปลว่าอย่างงี้เชียร์ทุกคน ก็ต้องรู้ หรือเปล่าครับ แล้วถ้าอย่างงั้นถึงเชียร์รู้ แต่ถ้าแขกเลือกเด็กแล้วเพราะเห็นว่า หน้าตาผ่าน เค้าจะเตือนหรือเปล่าครับ เพราะเคยไปเที่ยวแล้วเห็นเด็กหน้าตาโอมาก แต่สงสัยว่า ทำไมมานั่งราคาธรรมดา แต่ก็ไม่ได้ สังเกตอะไร เข้าห้องเปิดมาเท่านั้นแหละ ข้างบนก็เ*ไม่อนุญาต#06*่ยว ข้างล่างก็ หลวม เหมือนคลอดลูกมาแล้ว อย่างงั้นเลย

มีวิธีถามเชียรหรือเปล่าครับว่า เด็กเป็นอย่างไร หรือต้องรอให้สนิทกับเชียรเท่านั้น
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1128 เมื่อ: 12:59:17 PM 01 กุมภาพันธ์ 2014 »

ถามเชียร์ได้เลยครับ น้องเป็นไงมั่ง ส่วนตัวผมจะถามตลอดนะ "น้องคนนี้เป็นไงมั่ง" งานดีมั่ยตามใจเปล่า เนื้อตัวเป็นไงมั่ง
ถ้าสนิทกับเชียร์ๆ ก็จะบอกนะครับ เนื้อตัวไม่ดีมีตำหนิ น้องงี่เง่างานไม่ดี อะไรประมาณนี้ครับ
แต่เชียร์บางคนก็ได้เงินจากน้องด้วยนะครับ(100-200) ถ้าเชียร์แนะนำน้องแล้วแขกเลือกขึ้นงาน(น้องนั่งนานไม่มีแขกเลือก ติดสินบนเชียร์ ฮ่าๆๆ)
แนวนี้ เชียร์จะแนะนำแล้วบอกน้องดีงานดี ขึ้นแล้วก็ไม่หล่นนะครับ เด็กจะเอาใจ แต่เนื้อตัวถ้านั่งตู้ก็ต้องพิจารณาเองครับ ถ้าชอบก็เลือกเลย ถ้าไม่ชอบก็ลองถามดูน้องคนอื่น

hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #1129 เมื่อ: 09:52:08 PM 11 กุมภาพันธ์ 2014 »

ซิงนี้ ฮวกไช้  ซิงที่เกี่ยงคัง  เผ่งอังหยู่อี่ ค้าบ  พี่ฮัน
    ร่ำรวยเเละรุ่งเรืองเช่นกันครับท่านพี่ 176_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1130 เมื่อ: 10:04:31 PM 11 กุมภาพันธ์ 2014 »

มาเล่าต่อครับ  ครั้งนี้ผมเลือกขึ้นกับน้อง S41 สูง ขาว ผมยาว ขาสวยมาก  เธอไม่ค่อยพูดเเต่ก็ได้ทราบเรื่องราวจากปากเธอว่า  ลงมาทำงานที่กทม.  เเรกทีเดียวไปเปิดบริสุทธ์ที่ร้านเเห่งหนึ่ง เเถวปิ่นเกล้า ในราคา 50000 บ.  จากนั้นก็มาทำงานที่นาตารี  ราคาก็เริ่มลดลงมา จนเหลือ 4000 บ.  บ้านของเธอต้องเข้าพม่าไปอีกหลายกิโล  นั่งรถต่ออีกหลายชั่วโมง  เรื่องเปิดบริสุทธ์เด็กเนี่ย มีอยู่จริงนะครับ  โดยทางร้านต้องมีการตรวจสอบก่อน  ไม่ใช่หลอกลวงเเขกที่ขึ้นห้อง   เด็กๆที่ดงดอกท้อ ที่เคยผ่านชายมาก่อน จะเริ่มต้นที่ราคาที่ไม่เเพงมากเพราะถือว่า ผ่านการใช้งานมาเเล้ว   เเขกที่สามารถเปิดบริสุทธ์เด็กได้ ส่วนใหญ่มักมีอายุมากหน่อย เพราะมีตังค์เยอะนะครับ อิอิ    172_key@2x พวกวัยรุ่นวัยทำงานทั่วไป หมดสิทธิ์คราบ
hundu
*

« ตอบ #1131 เมื่อ: 10:48:59 PM 11 กุมภาพันธ์ 2014 »

เนื้องานของน้อง   ก็ตามใจดีครับ  เนื้อตัวสะอาดมากๆ ตัวหอม  ร่อนสะโพกไม่ติดเตียงเลย  สะใจมากครับ พอเริ่มลุยหนักๆไปได้พักเดียว  น้องกระซิบบอกว่า  พี่...เเตกเลย หนูเจ็บท้อง   ... พอได้ยิน ทีเเรก ผมก็คิดว่า เธอคงเจ็บนะครับ เเต่ คิดดูเเล้ว  เกมส์เพิ่งเริ่มไปได้ไม่เท่าไหร่  อีกอย่าง น้องก็จัดว่า รูปร่างสูงใหญ่  รับมือป๋าขาได้สบาย   หรือว่า เป็นเเท็คติกของน้องมากกว่านะครับ   ผมก็ตัดใจ ลุยต่อเต็มสูบ สักพัก น้องก็มีอาการตัวเกร็งบ้าง ดึงหมอนบ้าง  แฮ่ม 163_key@2x  เเสดงว่า ชัวร์เลย เธออยากให้ผมจบเร็วๆ   แต่ป๋าขาไม่หลงกลครับ  ต้องนึกในใจครับว่า ค่าตัวตั้ง 4000  มีเท่าไหร่ ต้องใส่ให้หมด  สุดท้าย น้องก็ต้องยอมละครับ  อิอิ   
hundu
*

« ตอบ #1132 เมื่อ: 11:59:30 PM 11 กุมภาพันธ์ 2014 »

หลังเสร็จสม ผมก็นอนเเผ่ให้น้องนวด  เธอก็มานวดเเบบ*ไม่อนุญาต#05*อล่างฉ่าง น่ารักไปอีกเเบบครับ ผมทิปให้น้องอีก 500 บ  รวมค่าทิปเชียร์ ค่าน้ำ เเละค่าตัวเเล้วอยู่ที่ 4650 บ.   คุ้มค่ากว่าที่เคยเที่ยวมาครับ   เล่าให้ฟังเเต่ต้นเเล้วว่า ทีเเรกผมตั้งใจมานวดกาปู๋ กับน้องมาเเตร์เเละน้องเพลย์บอย เมื่อสถานการณ์เปลี่ยน ก็ต้องมาที่ร้านเดิมนี่เเหละครับ  ต่อไปป๋าขาคงเที่ยวระดับสี่พันบาทขึ้นไป เพราะน้องๆเนื้อตัวดีกว่าระดับราคา 2600  บ.   ผมว่า น้อง S41เนี่ย ยังคุ้มกว่า เนื้อตัวดีกว่านางฟ้านกป.ในรอบ 2 ปีที่ผมเที่ยวมาทั้งหมดเลยครับ  คนเที่ยวก็เเบบนี้  อันไหนคุ้มกว่า สวยกว่า ราคาอาจจ่ายเพิ่มอีกหน่อย ขอให้มีความสุข ได้ผ่อนคลาย เเค่นี้ก็พอเเล้วครับ 179_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1133 เมื่อ: 09:35:52 PM 13 มีนาคม 2014 »

ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยได้ออกเที่ยว  การบ้านเลยหดหายไปด้วย  อย่างที่เล่าให้ฟังครับ เที่ยวนกป.เเล้ว ลองถามดูว่า นิยามคำว่าหล่น หรือ ทอนของเเต่ละคนเป็นอย่างไร  คำตอบจะไม่เหมือนกัน  ตอบเเบบไม่ต้องสร้างภาพ  นักเที่ยวยอมจ่ายเงินสองพันบาทขึ้นไป  ส่วนใหญ่ก็อยากให้งานออกมาดี  มีความสุข ได้ผ่อนคลาย ส่วนเรื่องจะไหลไปจนถึงระดับไหนๆ เเล้วเเต่ดวงครับ  อย่างคนหลังสุดที่ผมเจอมา น้องโยโกะ ร้านคริสปี้ สปา  ก่อนไปผมก็อ่านการบ้าน 4-5 ฉบับ คิดว่าทอนเเน่ๆ  พอไปขึ้นเเล้วก็หล่นเท้าบวม อิอิ  ไม่มีปัญหาครับ หล่นเเล้ว เราก็เปลี่ยนไปร้านอื่นๆ  เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ไปอุดหนุนร้านอื่นๆบ้าง เผื่อเจอร้านที่เค้ามีเด็กแจ่มๆ  นารีมีมากมายเหมือนฝูงลิงคราบ  คนสวยว่าหายากเเล้ว เเต่เงินหายากที่สุดครับ  อิอิ 
hundu
*

« ตอบ #1134 เมื่อ: 09:47:57 PM 13 มีนาคม 2014 »

งบเที่ยวนกป.เเละอาบ อบ นวดของผมเอง  ในปี 2556นี้  ใช้จ่ายไปเพียง 55881 บ. ถือว่า เป็นปีเเรก ในรอบ 4 ปีที่ใช้จ่ายไป ไม่ถึงเลขหกหลัก  ดีใจครับที่ลดค่าใช้จ่ายส่วนนี้ลงไปได้เยอะ ผมยังเที่ยวต่อไปครับ  เเต่อาจเบนเข็มไปขึ้นสาวๆอ่าง ดงดอกท้อในระดับราคาเเพงขึ้น  เเต่ก่อนเเต่ไร ไปเน้นที่ราคา 2600 บ. ต่อมาก็หมดความเร้าใจครับ  ครั้งหลังสุด ได้ขึ้นเด็กราคา 4000 บ. เนื้อตัวดีมากๆ สภาพไม่ช้ำเลย  แถมยังมีเเจ่มๆให้ตามเก็บอีกหลายคน  ขึ้นเเล้ว ได้อรรถรสมากกว่า  ยังมีระดับราคา 6000 บ.ครับ ระดับนี้ ไม่อยากบรรยายเลย สวยสุดๆ  มีเหตุผลบางอย่างครับที่ต้องหันมาเที่ยวน้องๆระดับพรีเมี่ยมเหล่านี้  ผมจะเล่าให้ฟัง 172_key@2x
BMGarm
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1135 เมื่อ: 11:57:13 PM 13 มีนาคม 2014 »

ป๋าฮัน มีเรื่องเล่าเยอะเลยนะฮะ ทั้งพระเครื่อง ราคาทอง

ครั้งก่อนที่ได้กลับไทยไป นั่งอ่านเรื่องป๋าฮันจนจบเลยครับ แล้วก็หายไปเพราะต้องบินกลับมาเรียนต่อ
นี้กำลังจะจบแล้ว กลับไทยไป หวังว่าจะได้ไปคุยแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องทองด้วยครับ เพราะคิดว่า
ช่วงที่ยังไม่มีภาระผูกพันมาก น่าจะต้องวางแผนการใช้ชีวิตกับการออมเงิน (และอาจจะมีความสนุกที่ไม่ต้องเบียดภาระชีวิตมากครับ) แหะๆ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1136 เมื่อ: 01:08:26 AM 14 มีนาคม 2014 »

งบเที่ยวนกป.เเละอาบ อบ นวดของผมเอง  ในปี 2556นี้  ใช้จ่ายไปเพียง 55881 บ. ถือว่า เป็นปีเเรก ในรอบ 4 ปีที่ใช้จ่ายไป ไม่ถึงเลขหกหลัก  ดีใจครับที่ลดค่าใช้จ่ายส่วนนี้ลงไปได้เยอะ ผมยังเที่ยวต่อไปครับ  เเต่อาจเบนเข็มไปขึ้นสาวๆอ่าง ดงดอกท้อในระดับราคาเเพงขึ้น  เเต่ก่อนเเต่ไร ไปเน้นที่ราคา 2600 บ. ต่อมาก็หมดความเร้าใจครับ  ครั้งหลังสุด ได้ขึ้นเด็กราคา 4000 บ. เนื้อตัวดีมากๆ สภาพไม่ช้ำเลย  แถมยังมีเเจ่มๆให้ตามเก็บอีกหลายคน  ขึ้นเเล้ว ได้อรรถรสมากกว่า  ยังมีระดับราคา 6000 บ.ครับ ระดับนี้ ไม่อยากบรรยายเลย สวยสุดๆ  มีเหตุผลบางอย่างครับที่ต้องหันมาเที่ยวน้องๆระดับพรีเมี่ยมเหล่านี้  ผมจะเล่าให้ฟัง 172_key@2x

ผมแย่แล้วพี่ฮัน  กาบองมันปะท้วงผม  นี่เที่ยวติดต่อกันทุกวันมา 14 วันแล้ว

สงสัย เดือนนี้ คงใช้ตังใกล้ ๆ 6 หลัก
Samaras
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1137 เมื่อ: 12:54:18 AM 16 มีนาคม 2014 »

ผมแย่แล้วพี่ฮัน  กาบองมันปะท้วงผม  นี่เที่ยวติดต่อกันทุกวันมา 14 วันแล้ว

สงสัย เดือนนี้ คงใช้ตังใกล้ ๆ 6 หลัก

ไม่ประท้วงไหวหรอพี่ ผมไปร้านไหนเห็นพี่แว้บๆทุกที ยังแอบคิด พี่เค้าตระเวนเที่ยววันกี่ร้านกันเนี่ย 149_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1138 เมื่อ: 11:32:22 PM 18 มีนาคม 2014 »

ป๋าฮัน มีเรื่องเล่าเยอะเลยนะฮะ ทั้งพระเครื่อง ราคาทอง

ครั้งก่อนที่ได้กลับไทยไป นั่งอ่านเรื่องป๋าฮันจนจบเลยครับ แล้วก็หายไปเพราะต้องบินกลับมาเรียนต่อ
นี้กำลังจะจบแล้ว กลับไทยไป หวังว่าจะได้ไปคุยแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องทองด้วยครับ เพราะคิดว่า
ช่วงที่ยังไม่มีภาระผูกพันมาก น่าจะต้องวางแผนการใช้ชีวิตกับการออมเงิน (และอาจจะมีความสนุกที่ไม่ต้องเบียดภาระชีวิตมากครับ) แหะๆ
ขอบคุณครับที่ติดตามอ่าน   ชีวิตก็ดำเนินไปเรื่อยๆครับ  ทำใจให้สบายๆ  มีอีกมากมายหลายอย่างให้เเสวงหา  คุณค่าของชีวิตอยู่ที่การได้เรียนรู้  รู้จักทุกข์เเละสุข เเล้วก็ต้องปล่อยวางครับ อย่าไปแบกรับมันไว้  เค้าว่าคนจำพวก Perfectionist มักจะเก็บเอาโน่นเอานี่มาคิด เอามาปรุงมาเเต่ง ประสาทกินเปล่าๆครับ  ผมเองตอนเที่ยวช่วงเเรกๆ สงสารน้องๆมาก ที่ชีวิตของพวกเธอต้องมาจมปลักเเบบนี้   พอถึงวันนี้ ผมปล่อยวางได้เเล้วครับ  มีใครบ้างที่ไม่ต้องดิ้นรน  มันต้องสู้กันทั้งนั้นเเหละครับ  ขนาดตัวเราเอง อยากได้รางวัลชีวิตเเต่ละอย่าง ต้องอดต้องออมกว่าจะได้มาครับ   507_key@2x
hundu
*

« ตอบ #1139 เมื่อ: 11:49:28 PM 18 มีนาคม 2014 »

ผมไม่ค่อยเเวะมาเขียนเเต่พี่ๆน้องๆก็เข้ามาอ่านกันเยอะนะครับ   ผมจะเล่าบางเรื่องให้ฟังครับ เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมา  ผมได้ฟังดาราคนหนึ่งให้สัมภาษณ์  เธอไปช่วยงานมูลนิธิช่วยเก็บศพทำนองนี้ เธอเล่าว่า ตอนเก็บศพ เวลาที่เห็นญาติพี่น้องมาร่ำให้ เธอจะหดหู่มาก กลับมาที่บ้านก็เก็บมาคิด  คิดๆๆๆว่า เเล้วเเม่ของเค้า  ลูกของเค้าจะมีชีวิตอยู่ต่อไปอย่างไร  อาการของดาราคนนี้เริ่มเป็นมากขึ้นๆ จนเพื่อนเเนะนำให้ไปพบจิตเเพทย์  ปรากฎว่า เมื่อได้รับการรักษา อาการของเธอดีขึ้นครับ  หมอบอกว่า  ที่ไปทำงานช่วยสังคมนะก็ดีเเล้ว เป็นบุญกุศล เเต่ให้รู้จักปล่อยวาง อย่าไปรับเอาความทุกข์ของคนอื่นมาเก็บไว้ในใจของตัวเอง  ความทุกข์ของตัวก็มีอยู่เเล้ว รู้จักปลงเเละปล่อยวางเสียบ้าง  ผมได้ฟังเเล้วก็นำมาปรับใช้กับตัวเองครับ  อย่างเรื่องเที่ยวนกป.หรือ อาบ อบ นวดนี่เเหละ  ผมไปเที่ยวเพื่อ่ไปหาความสุข  ไปดูโลก เปิดโลกทรรศน์ อันไหนคุ้ม ผมก็ไป อันไหนผมเห็นว่า เเพงไป ไม่คุ้ม ผมจะไม่ใช้เงินเเบบเมื่อก่อนอีก  ตอนนี้ ผมจะขึ้นสาวๆดงดอกท้อ ระดับ 4000 บ.ขึ้นไป ใครอยากไปเสวนากับผม ก็ไปเจอที่ดงดอกท้อโน่น อิอิ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 74 75 [76] 77 78 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)