Ads
 08:31:24 PM 14 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดีเพรียวบาง vs คุณนู๋ไฮโซ สายCสุดสวยใสวิ้ง+25สาวสวย  (อ่าน 3570 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:32:42 PM 07 มีนาคม 2017 »

น้องพาเล็ต(D208)
เด็กๆใสๆวัยซนๆกวนๆแบ๊วๆ น่ารัก น่าลอง น่าลุ้น มาเต็มสตรีม ฟีดแบกดี เป็นอมตะเบย!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
size=16pt]  รอบสองจาลองสลับแนว ติดใจความฟิตบ้างไรบ้างน้องยังเดกกำลังดีผิวสองสีตัวเลกหุ่นแจ่ม งานดีมีทอนน้าเอ่อทั้งลุกรับอารมร่วมบวกกับความเด็กสเปรยบ้างไรบ้างนะขึ้นดีด้วยนะตัวเบาเขย่ารัว 555คะแนนรวมหุ่นโดยรวม.   7.5เนื้องาน.       7.5หน้าตา.        6.5เหมาะสำหรับคนชอบเดก บางกรอบ แซ่บด้วยไรด้วย ^^^^-.,-”    
Kitkat13  

size=16pt]  PR แนะนำน้องคนใหม่คริคริก้อเลยลองส้ากน่อยน้องตัวเลกผิวเหลืองตักเลกแต่มีไฟหน้าใช้ได้ก้อนก้อมีน้างานดีมีคุนภาพ เวิรคเลยทีเดวอาบบน้ามก้อดีงานแก้แจ่ม  อารมถึงครับบอกเลยน้องขึ้นยาวไปๆฟิลแฟนฟรุดๆน้องยังเดก ยังฟิตเปรี้ยยยยยคะแนนโดยรวมเนื้องาน.     7.5เนื้อตัว.       7งานบริการ.   7.5ความใส.     7.5เหมาะกับคนที่ชอบ วัยใส ตัวเลก งานดีไม่งอแง เรื่องมากจา ^^^^-.,-”    
Kitkat13  

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:34:50 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥ น้องข้าวเกรียบ ♥
"ทีเด็ดเฉพาะกิจOnly!!!!….คุณนู๋ไฮโซ!!!!!!!!! สายCสุดสวยใสวิ้ง การศึกษาดีคณะก็สูงส่ง!!!!! อยากรู้อยากเห็น น่าร้ากกกทุกกระเบียดนิ้ว..เกินห้ามใจ!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
ส่งการบ้านช้าไปวันนึง ครูคงไม่ตีผมนะ อิอิอารมณ์ดี วันนี้เข้าไลน์ร้านเลือกน้องๆผ่านๆวันนี้น้องเข้าร้านเยอะมากผมเลือกอยู่ในใจ สามสี่คน ลังเลไป ลังเลมา ตัดสินใจเอาหละ"น้องข้าวเกรียบ" หลังจากเคยพลาดไปเเล้วรอบนึง จากนั้นวาปป30 นาทีไปถึงร้าน เปิดประตูเข้าไปน้องรออยู่แล้ว แอบสบตาผมนิดๆ pr คุณแหม่มก็น่ารักทักทายตามปกติ จ่ายค่าคอร์สเรียบร้อย เดินผ่านไปหลังร้านหืมมมมม...น้องๆเด็ดๆทั้งน้านนน ไว้รอบหน้านะจ๊ะนู๋ๆเปลี่ยนรองเท้าเดินตามน้องข้าวเกรียบไปต้อยๆ น้องชวนคุยไปตลอดทาง อัธยาศัยดีจัง คุยเก่ง รอบนี้ได้ห้องชั้นสามมีห้องน้ำในตัวดีเลยชอบๆ นั่งคุบกันพอเหนื่อย น้องชวนอาบน้ำ งานอาบน้ำจัดว่าดีคับน้องบิ้วตั้งแต่ในห้องน้ำเลย เสียวมากฟิลนี้ ผมก็นัวซุกไซร้ไปเรื่อยก่อนจะเตลิดไปกว่านี้ ผมผละตัวออกมาก่อน อิอิน้องตามมานัวต่อที่เตียง ดึงผ้าเช็ดตัวผมออกจากนั้น...เริ่ม!!!ลิ้นน้องนี้เทพมากกก ละเลงไปทั่วตัวผมเลย พริ้ว เนียนมากสเต็ปต่อไปน้องจัด cd โหลดไปเรียบร้อย แล้วบรรเลงสเปรย์คับจุดนี้เกร็งมาก น้องบอกก่อนเริ่มเกมว่า "นู๋ไม่เก่งนะพี่ พี่อยากให้ทำอะไรก็บอกนู๋นะ นู๋ทำให้" แหม่....ผมคิดตอนนั้นโห้นี่ขั้นเทพเลยนะเนี้ยะ ลิ้นแบบนี้ ริมฝีปากแบบนี้เนียนนุ่มละมุนไปหมด ก่อนหมดเเรงก่อน ผมจับน้องข้าวเกรียบมาลุกไล้มั่ง หน้าอกหน้าใจน้องขนาดกำลังชอบเลย ผิวพรรณถือว่าโอเค ส่วนเอวน้องก็ยังบดบี้ขยี้จุดอ่อนผมอย่างต่อเนื่อง...หนำใจผมแล้ว น้องจัดการโจมตีผมต่อจนยอมแพ้จริงๆน้องข้าวเกรียบเสร็จกิจน้องพาผมอาบน้ำ แต่งตัว นั่งคุยกันพอหายเหนื่อย พากันเดินลงมาส่งผมกลับด้วยอารมณ์ดีแจ่มใสจริงๆ สรุปๆหน้าตา 7หน้าอกหน้าใจ 8 กำลังเหมาะมือgf 10 ฟิลนี้ลิ้นเทพมากกกต้องลองอาบน้ำ 9”   
mrdude   

ตอนบ่ายแก่ๆ เกิด เหงาๆ  อยากหา สาวๆ นอนกอดเล่นก็นึกถึง PR แหม่ม  เลยโทรไป ถามดีกว่า ว่าวันนี้มี ใคร มาบ้าง  คำตอบ วันนี้ เด็กเพียบ  แต่ถ้าชอบ ใสๆ หวานๆ รอคนมาสอนก็ต้องน้องข้าวเกรียบ สาวใส วัย สอง สอง    ตัดมาที่ห้อง น้อง ข้าวเกรียบ ไม่ทำให้ผิดหวัง พอถอดเสื้อผ้า ออกแล้วฮึม... หน้าอก หน้าใจใช้ได้  น้องบอกทั้งของแทน แม่ให้มาทั้งตัวครับ อิอิาจะ เปิด จะล้างกันอย่างไร โดยเอากระปู๋ ของผมเป็นหุ่นให้ลองได้ผล อาบสะอาด และล้างได้ดี เสียวใช้ได้ตัดมาที่เตียง น้องบอกนวด ไม่เก่งนะ ผมบอกให้ น้องนอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะสั่งสอนให้ อิอิ  ก็สอนนวด ขา น่อง ไปตามปกติ น้องก็บอกผมนวดเก่ง  พอมาถึงก้น ผมบอก ต้องขอใช้ เจลชโลม ทั่วทั้ง ก้น และใช้ นิ้ว เขี่ยตามร่องก้น ไหลลื่นลงไปจนเสียบเข้าไปในคูหาสวรรค์จากก็ ซอยนิ้ว ๆ จนน้องทำหน้าเสียว แล้วบอก พี่ทำหนูเสร็จ เลย มาหนูจะทำตามที่สอนบ้าน้อง ข้าวเกรียบ  จึงลุกขึ้นมาบิ้วให้ผมบ้างโดยน้องเริ่มจากการใช้ ปาก และ ลิ้น ไซร้ ผมทั้งตัว จนผมแล้วก็ B2B  โดยชโลม เจลใสเย็น ทั่วกระปู๋ จนแข็งเต็มที่ น้องก็ใช้ท่า สาหร่ายห่อกล้วย  สไลด์ ไถไปๆ มาๆ จนผมอ่อน ระทวย เสียวมาก  แล้ว น้องก็ โหลด CD  และก็ ... จนสำเร็จเรียบร้อยกันไป(เป็นความลับครับ   ท่านต้องได้มาลองเอง ครับ... อิอิ)แล้วจะรู้ว่า ... ทีเด็ด ของ น้องข้าวเกรียบ ดีแค่ไหน หลังจากผมสอนให้ไปบ้างน้องข้าวเกรียบ หัวไวครับ น่าจะได้วิทยายุทธ เพิ่มจากท่านอื่นๆ ต่อไสรุป คะแนน ของ น้อง ข้าวเกรียบ ครับ  :รูปร่างน้องดีครับ สูง165Cm  นน.47kg :   9.5  ผิวขาว  นุ่ม เนียน  :   8.5 หน้าอก ขนาด33   ของแท้ 100%  จุกสวย  :   9.5 ช่วงล่าง สวยงาม แน่น กระชับ ตอดดี อิอิ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี ทุกท่วงท่าครับ...อิอิ   :   เต็ม10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2.1พัน +  ทิป xxxx ครับ  ”   
Michael Owen 28 

ตามน้องไปห้องใหญ่แนวเด็กๆ ผมยาว สูงบาง เข้าห้องล็อคประตู ถอดชุดออกมา ตัวบางๆ แต่นมไม่บาง กลมพองามเหมาะมือ เข้าอาบน้ำดีกว่าเสร็จแล้วก็นอนรอ น้องมาลุยเลย ลงลิ้นนุ่มนวล ทุกซอกมุมตัวเราไม่ชอบรับก็ขอรุกเอง น้องร่วมมือทุกท่วงท่า สำรวจช่วงล่าง แน่นจริงๆ เล่นอยู่นาน น้องจับไมค์ไปร้องเพลงลีลาไม่เป็นรองรุ่นพี่ๆ เล่นเอาเสียวถึงท้อง ถึงเวลาเผด็จศึกแต่มันไม่เข้า ใส่เจลเข้าไป มันแน่นมาก ของไม่ค่อยผ่านการใช้งานค่อยขยับ กลัวน้องเจ็บ แต่น้องบอกเสียวมากกว่า เจ็บเรื่องเล็ก อย่างนี้ก็สนุกกันต่อ ถึงปลายทางก็กอดกันแน่น ยิงกระสุนหมอแม็คกันเลย น้องจะมา เสาร์ อาทิตย์นะครับ ลองมาทดสอบกันดู ”   
saw001 

“ สวัสดีครับ หายไปนานคิดถึงผู้ใหญ่ใจดีเลยต้องส่งการบ้านสะหน่อยเรื่องมีอยู่ว่า กลางดึกคืนนึง นัดจองเพื่อไม่เป็นการพลาดสิ่งดีๆกับน้องข้าวเกรียบจากโรงการบินหุ้นดีนมแน่น ผมยาว พอดูร่วมแล้วมีเสน่ห์เหลือเกินไม่ต้องมาเขิลฉันพูดจริงๆจัดคอสเต็มน้องเป็นคนคุยหวานแบบเนิบๆ ขี้อายเล็กน้อยเอาใจเก่งขอย้ำเอาใจเก่งร้องเพลงเพราะ ลีลาเด็ดจำรายละเอียดปลีกย่อยไม่ได้แต่วันนั้น้องบอกว่าทำงานวันแรกและวันสุดท้ายแต่วันนี้น้องกลับมาให้ท้าพิสูจน์แล้วครับ10เต็มบอกเลยยิ่งกว่าทอน”   
HS007 

“เข้าร้านมาเกาะเคาเตอร์ วันนี้ไม่ได้จองมาส่องเอาสดๆ ว่างก็หลายคน มีในใจอยู่สองคน ชิลลิ่ง ข้าวเกรียบ feed back ดีทั้งคู่ เอาข้าวเกรียบก่อนละกัน ชำระเงินเสร็จ ตามน้องไปห้องใหญ่แนวเด็กๆ ผมยาว สูงบาง เข้าห้องล็อคประตู ถอดชุดออกมา ตัวบางๆ แต่นมไม่บาง กลมพองามเหมาะมือ เข้าอาบน้ำดีกว่าเสร็จแล้วก็นอนรอ น้องมาลุยเลย ลงลิ้นนุ่มนวล ทุกซอกมุมตัวเราไม่ชอบรับก็ขอรุกเอง น้องร่วมมือทุกท่วงท่า สำรวจช่วงล่าง แน่นจริงๆ เล่นอยู่นาน น้องจับไมค์ไปร้องเพลงลีลาไม่เป็นรองรุ่นพี่ๆ เล่นเอาเสียวถึงท้อง ถึงเวลาเผด็จศึกแต่มันไม่เข้า ใส่เจลเข้าไป มันแน่นมาก ของไม่ค่อยผ่านการใช้งานค่อยขยับ กลัวน้องเจ็บ แต่น้องบอกเสียวมากกว่า เจ็บเรื่องเล็ก
อย่างนี้ก็สนุกกันต่อ ถึงปลายทางก็กอดกันแน่น ยิงกระสุนหมอแม็คกันเลย น้องจะมา เสาร์ อาทิตย์นะครับ ลองมาทดสอบกันดู”

Saw001 

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:35:34 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องกระเต็น♥
เปิดตัวสายC ดีกรีแดนเซอร์สาวน้อยเท้าไฟ!!!! วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดีเพรียวบางร่างเล็ก ยิ้มง่ายอัทยาศัยดี อดีต พนง.ร้านอาหารJapชื่อดัง ฟิลเด็กไหลยาวๆ ง่ายตามใจได้ตัลหลอด!!!!!!

”ไปที่ร้านแบบงงๆ เพราะประชุมเสร็จ ไปแบบไม่มีเป้าหมาย ไปนั่ง เลือกเลย คุณแหม่ม ก็ใจดี เรียกน้องๆ มายืนเข้าแถมหน้ากระดานเลยทีเดียว ... งานเข้าหล่ะสิ ผมเขิล...  เล็งไว้แล้ว ... เป้าแรก มีจอง เป้าสอง จองอีก ....   งั้น คุณแหม่มเลือกมา ... กระเต็นกับ ชิลลิ่ง ... งั้นลองน้องกระเต็นก่อน ค่าครอสน่าสนใจ ฟิลเด็กๆ น่าลองครับ ตัดมาที่ห้อง ชวนอาบน้ำกันเลยทีเดียว แบบว่า ป่ะ... ไม่ต้องรออะไรกันแล้ว ... น้องอาบน้ำดีมากๆ ครับ ผมนั่งบนเก้าอี้ สบายไป    ไฟหน้าพอมี พิวพรรณจัดว่าใช้ได้ครับ งานเด็กๆ ฟิลเด็กจริงๆ ครับ  งานนวดน้องบอกไมค่อยถนัด หันหน้ามาเลยแล้วกันครับ บีบเจล จัดการน้องชายผมเลย ...   ไม่ต้องถามสุขภาพกันเลย แป๊บเดียว   เสร็จ ... งานนี้มาเร็วเคลมเร็วนะครับ 555 เด็กมันเก่งครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปแบบงงๆ เลยเสร็จแบบ งง แต่ก็ฟินดีนะครับ งานนี้ ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ เฮฮา เป็นกันเอง และดูแลกันดีมากๆ ครับ แถมน่ารักอีกด้วยนะ   ที่ขาดไม่ได้จริงๆ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับบส่วนลดการบ้านนะครับ ทำให้ผมเองได้ไปฟินบ่อยๆ  -.,-”   
Micro_t

♥น้องป๊อปอัพ♥
ขาวใสวิ้งๆ สวยสะดุด แววดาราวัยรุ่นเลย!!!!เปิดตัวสายC Freshyการบิน
เรียนเก่งมออินเตอร์นานาชาติ แขนขาเรียวเพรียวบางเป็นตะเกียบ น่ารักเป็นประกายลอยมาแต่ไกล น่าคลุกทั้งวงในและวงนอก!!!!

หลังจากห่างหายไปนาน กลับมาแวะที่บ้าน lovely ก่อนเข้าไปก็คุยกับ PR จนตัดสินใจจองน้องป็อปอัพผมมาถึงที่ร้านก่อนเวลาเลยได้ต้องนั่งรอเพราะน้องขึ้นงานอยู่ ระหว่างนั้นเลยได้มีโอกาสเห็นน้องๆหน้าใหม่ๆ เจอน้องน่ารักหลายคน คิดในใจว่าคงต้องแวะเข้ามาบ่อยขึ้นบ้างแล้วรออยู่ประมาณ 15 นาที น้องป็อปอัพก็ลงมา เจอตัวจริงครั้งแรกก็งงไปนิด   เพราะน้องไม่ได้แต่งหน้าเข้มเหมือนในรูป แต่ผมชอบแบบนี้มากกว่าเพราะหน้าธรรมชาติของน้องก็น่ารัก   ที่สำคัญคือเห็นได้เลยว่าน้องเด็กมาก หลังจากน้องเตรียมตัวแป๊บนึงก็พาผมขึ้นห้อง ขึ้นไปเราก็คุยหยอกเย้ากันสักพักแล้วชวนกันไปอาบน้ำ เนื่องจากเริ่มสนิทแล้วผมก็เลยขอช่วยน้องถอดเสื้อ นับว่าได้อารมณ์ไปอีกแบบ น้องไม่ได้ผอมเพรียว หน้าอกไม่ได้ใหญ่มากแต่ไม่ได้เล็กแบบคนผอม ที่สำคัญคือขาวได้ใจ พอเห็นแบบนั้นก็เลยรีบพาน้องไปอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องมาตรฐานครับ อาบสะอาดโดยเฉพาะตรงจุดสำคัญ รูดซะผมเกร็งเลย  กลับมาที่เตียงผมก็นอนคว่ำให้น้องนวดให้ พอน้องเริ่มนวดก็รู้เลยว่าไม่ถนัดนวดเท่าไหร่ แต่ผมก็ให้น้องค่อยๆนวดไปถือเป็นการนอนผ่อนคลาย สักพักน้องก็ให้นอนหงายแล้วก็เริ่มลงลิ้น ส่วนมือน้องก็คว้าจับรูด พอน้องเริ่มได้สักพักผมก็ขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง เริ่มจากซอกคอ ลงมาฟัดหน้าอกทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆลงมาที่ข้างล่าง ทั้งลิ้นทั้งมือผมก็ชอนไชไปทั่ว ระหว่างที่ผมรุกก็ได้ยินเสียงครางเบาๆเป็นระยะๆมาจากน้อง สร้างอารมณ์ไปอีกแบบ ช่วงลางของน้องก็สวยงามน่ามอง เราผลัดกันรุกรับจนกระทั่งถึงกัน  สรุปน้องนิสัยดี ขาว น่ารัก ใครชอบเด็กๆแนะนำเลยครับ-.,-”   
kujakusan 
รอบที่สองแล้วครับกับน้องคนนี้ (ระหว่างเขียนกำลังจะไปซ้ำรอบที่สาม)สุดยอดมากๆ ขาวเนียนทั้งตัวไม่มีจุดด่างพร้อย นมเล็กๆเหมือนเด็กๆ น้องอัธยาศัยดีมากกกกก เริ่มมาก็นั่งคุยสัพเพเหระกัน สักพักก่อนจะลุกไปอาบน้ำ น้องอาบละเอียดดีครับทุกซอกทุกมุมไม่เร่งรีบพอมาถึงก็นั่งๆนอนๆจีบเนื้อตัวน้องเล่น พอหอมปากหอมคอ น้องก็บีบๆนวดๆ นิดหน่อยผมก็บอกน้องไปนอนขอลุยเองน้องการตอบสนองดีมากครับ ผิวก็เนียน บิ้วไปสักพักน้องเริ่มแฉะเยอะก็เริ่มสอดใส่ เล่นกันหลายท่ามากครับเปลี่ยนท่าไปๆมาๆ น้องก็ไม่มีอิดออดครับ น้ำเสียงสดใสหน้ายิ้ม อยู่ตลอด ร่องก็ฟิตตอดรัดตลอดเวลากว่าจะจบก็ปาไปเกือบชั่วโมง  ประทับใจมากๆครับ 10/10 เลย-.,-”   
พี่ขวัญ 

วันนี้ผมอ่านไลน์ดูก็รู้ว่าวันนี้น้องป๊อบอัพ เข้ามา ผมก็เลยโทรจองเลย พอมาถึงร้านน้องก็ออกมารับผมยิ้มหวานเลยผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสฉบับเต็มให้น้องจดจำกันแบบลืมบ่ลงกันเลยมาที่ห้องผมก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงน้องนัวร์น้องระดมจูบไปทั่วเรือนร่าง ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมจะสอนลีลาพิศวาสให้น้อง ผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆถอดเสื้อสายเดี่ยวออกปลดตะขอยกทรงออกอย่างรวดเร็ว ผมเอาจมูกหอมหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมรีบใส่ซีดีแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับ-.,-”   
coyoman1

เช็คไลน์lovely เห็นพีอาร์ แหม่มบอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้ พอเห็นรูปกะโปร์ไฟล์แล้ว ผมก่จองเลย คิวแรกนะครับ จองเสร็จก็รอเวลาน้องเข้ามาถึงร้าน พอน้องถึงร้านปุ๊บพีอาร์ก็โทรแจ้งผมทันที ระยะทางจากบ้านผมมาร้านไม่ไกลมากครับขับรถเป๊ปเดียวก็ถึงแล้ว พอมาถึง น้องก็ออกมาทักทายน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียนบริสุทธิ์ผุดผ่อง แต่กำลังจะถูกตาแก่อย่างผมสอนงานแบบฮาทคอร์ ใสๆแบบนี้สิฟิวกระจาย แล้วผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสให้น้องอย่างรวดเร็ว มาที่ห้องผมก็จู่โจมน้องตามแบบฉบับหื่นทันทีไม่ให้ทันตั้งตัวครับ ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมเล่นบทปล้ำครับ ตาแก่หลอกนศ.มาปล้ำ เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย18 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับน้องมาใหม่แกะกล่องจริงๆครับใครพลาดเสียดายแย่เลยภาพรวมสำหรับน้อง ป๊อบอัพ รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ งานดีมากๆครับผมให้ไปเลย 10/10รีบๆหน่อยนะครับน้องคงทำไม่นาน-.,-”   
coyoman1

ค้างส่งสักสองอาทิตย์มั้ง น้องเพิ่งมาได้สองสามวันเปลี่ยนชื่อจาก dร้อยกว่าๆเป็น pop upอาบน้ำก็ตามมาตรฐาน เสียดายได้ห้องเล็ก ห้องน้ำรวม เลยไม่มีเวลาเล่นในห้องน้ำงานนวดยังไม่เป็น แต่ก็พอได้ งานบิ้วแนวเด็กๆเหมาะกับท่านที่ชอบ ชงเอง ตบเอง ถึงเวลาลุย เริ่มจากด้านบน นมพอมี จุกสวยด้านล่างสัมผัสไปเรื่อยๆ น้ำก็มา อารมณ์ก็มาสุดท้ายก็ oss จบสุด น้องตัวเล็ก บางกรอบถ้าฟิวแฟนก็โอเค-.,-”   
saw001
 เมื่อวานนี้เลยครับ เห็นน้องมาใหม่ตั้งแต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ขาวๆ แต่เห็นแค่แบ๊บๆ วันนี้เลยต้องลอง ให้มันรู้ไป   ว่าแล้วก็บุกถึงร้าน ไม่ต้องจองด้วย ไปถึงที่ร้านน้องว่างพอดีเลย เรียกน้องป๊อบอัพ มาเช็คสภาพอีกรอบ ก่อนตัดสินใจ จ่านค่าสินสอด เพื่อทดลองงาน ...    มาที่ห้องน้องดูแลดีครับ อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเป็นกันเอง มีวี่แวว ทอนแน่ๆ งานนี้ คุยกันพักนึง ก็ชวนกันไปอาบน้ำ ถอดชุดเกราะออกมา ก็ เนื้อตัวสไตล์เด็ก 19 อาจจะไม่ค่อยเนี่ยนมาก แต่เด็กๆ แน่นอนครับ ไฟหน้าไม่ใหญ่ ครับ บีบ จับสนุกมือ ... งานอาบน้ำนี่ อาบจนเกือบตัวเปื่อย เพราะ น้องอาบน้ำมากๆ ครับ แกล้งกันไป แกล้งกันมา ... เหมือนจีบแฟน สมัยเรียนครับ   งานนวด ก็ธรรมดา ครับ แบบว่าเด็กใสๆ 19 หยกๆ มีเขิล มีอายนิดๆ งานบิ้ว ก็ฟิลแฟนฉัน สมันเรียนครับ ไม่เก่งจนชำนาญ แต่ดูมี เสน่ห์ 555 นอนให้น้องบิ้วให้ซักพัก เห็นท่าไม่จบแน่ๆ มันต้องชงเอง กินเองครับ งานนี้ น้องตามใจมากๆ ครับ ไปไหน ไหกัน ลิมิต นิดๆ รับได้ครับ ไม่นานก็ไหลจนหมดหลอด สบายตัวกันไปครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานนี้ได้กินเด็ก สบายตัวกันไปครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันดีมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดค่าการบ้านให้ทุกครั้งเลยครับ.. -.,-”   
Micro_t]   

วันเสาร์ ที่ผ่านมา รถก็ติด พอดีขับรถผ่านย่านมีนบุรี ก็เลยไลน์ไปคุยเล่นกับ PR สาวสวย แห่งบ้าน Lovely Spa ว่ามีน้องๆท่านใดว่างบ้าง โดยผมยังไงก็ได้  ว่าแล้ว ก็ตรงดิ่งไปยังที่หมายน้องๆออกมาให้ดูตัวจนลายตาไปหมด จนมาสะดุด ที่น้อง D140 หรือน้อง ป๊อบอัพ น้องก็เดินนำหน้าขั้นห้อง เปิดแอร์จัดอุปกรณ และก็ ป่ะ อาบน้ำ ต่างคนก็ต่างช่วยกันอาบให้กันและกัน เพลินครับ น้องไม่หวงตัว น้องสุภาพ เรียบร้อยมาก ระหว่างการอาบน้ำน้องเป็นคนใส่ใจรายละเอียดครับ ขัดทุกจุดที่ก่อให้เกิดอารมณ์  อ่ะ....จะเสดคาห้องน้ำล่ะ เบรคก่อน ไปบนเตียงดีก่า สัดส่วน ผิวพรรณ อย่าให้พูดครับ พอได้จับ ได้ลูบ(ค่อยๆ)  คลำแล้ว ไม่ไหวล่ะ  เมื่อหันหน้าน้องก็เริ่มสาวอย่างเมามันผมก็มือไม่อยู่นิ่งควานไปเจอแหล่งน้ำแฉะๆของน้อง จากนั้นผมก็ไม่รอช้า ใช้นิ้วเข้าไปสำรวจ ผลคือ "แน่นนิ้วครับ" จากนั้นผมเลยติกเป็นของน้อง นอนสักพัก(หลับ) จนPR ไลน์มาเรียก หมดเวลา   ว้า.....ก่ะจะต่อที่ห้องน้ำอีกสักยก 5555  ฝากไว้ก่อนน๊า .... -.,-”   
wangsainoom 
วันนี้ผมอ่านไลน์ดูก็รู้ว่าวันนี้น้องป๊อบอัพ เข้ามา ผมก็เลยโทรจองเลย พอมาถึงร้านน้องก็ออกมารับผมยิ้มหวานเลยผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสฉบับเต็มให้น้องจดจำกันแบบลืมบ่ลงกันเลยมาที่ห้องผมก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงน้องนัวร์น้องระดมจูบไปทั่วเรือนร่าง ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมจะสอนลีลาพิศวาสให้น้อง ผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆถอดเสื้อสายเดี่ยวออกปลดตะขอยกทรงออกอย่างรวดเร็ว ผมเอาจมูกหอมหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมรีบใส่ซีดีแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับ-.,-”   
coyoman1

เช็คไลน์lovely เห็นพีอาร์ แหม่มบอกว่าจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้ พอเห็นรูปกะโปร์ไฟล์แล้ว ผมก่จองเลย คิวแรกนะครับ จองเสร็จก็รอเวลาน้องเข้ามาถึงร้าน พอน้องถึงร้านปุ๊บพีอาร์ก็โทรแจ้งผมทันที ระยะทางจากบ้านผมมาร้านไม่ไกลมากครับขับรถเป๊ปเดียวก็ถึงแล้ว พอมาถึง น้องก็ออกมาทักทายน้องพึ่งเลิกเรียนครับหน้าตาเหมือนดาราวัยรุ่นน่ารักตัวเล็กๆ ผิวขาวเนียนบริสุทธิ์ผุดผ่อง แต่กำลังจะถูกตาแก่อย่างผมสอนงานแบบฮาทคอร์ ใสๆแบบนี้สิฟิวกระจาย แล้วผมก็รีบจ่ายค่าคอร์ส แล้วพาน้องขึ้นไปสอนวิชาพิศวาสให้น้องอย่างรวดเร็ว มาที่ห้องผมก็จู่โจมน้องตามแบบฉบับหื่นทันทีไม่ให้ทันตั้งตัวครับ ผมโซด์ซอกคอและทั้งกอดทั้งล้วงสลับเป็นพันวัน น้องก็ดูจะตกใจอยู่พอสมควรเพราะไม่ทันตั้งตัว วันนี้ผมเล่นบทปล้ำครับ ตาแก่หลอกนศ.มาปล้ำ เนื้อตัวน้องเฟิร์มแน่นมากๆเลยครับสมกับเด็กวัย18 จริงๆผมจับน้องนอนแล้วปล้ำต่อ ผมจูบน้องน้องก็ตามใจครับผมรุกต่อ ปากก็จูบน้องปากน้องเล็กๆนุ่มๆหวานหอมมากเลยครับไม่มีกลิ่นปากให้เสียอารมณ์ ผมระดมจูบน้องไปทั่วทั้งใบหน้าขาวๆใสๆ รวมไปถึงซอกคอที่หอมกลุ่นส่วนมือก็ทำหน้าที่ตามที่สมองสั่งคือบีบนมทั้งบีบทั้งเค้นแบบเต็มๆส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้วเอานิ้วแหย่เข้าออกอย่างนุ่มนวล ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื่อของน้องออกทีละเม็ดๆจนเม็ดสุดท้าย แล้วก็ดันยกทรงขึ้นแบบไม่ต้องปลดตะขอให้เสียเวลา นมน้องไม่ใหญ่มากแต่จุกสีน้ำตาลอ่อนสวยครับ ผมเอาปากคาบหัวนมน้องแล้วดูดทันทีน้องเอามือจับหัวผมแน่นเลย ผมดูดสลับซ้ายขวาซ้ายขวา ดูดแล้วก็เลียสลับกันจนอิ่ม ผมก็สอบบทเรียนขั้นสุดท้ายให้น้องเลยดีกว่า ผมบีบเจลใส่จรวดแล้วยัดไปที่ระหว่างสามเหลี่ยมกับร่องขา แล้วซอยเริ่มจากช้าๆไปเรื่อยๆจนถึงจังหวะสปีทแล้วก็กระแทกสุดๆจนๆๆๆแตกคาปากถ้ำ ปากผมก็ยังไม่หยุดประกบจูบน้องแลกลิ้นดูดนมครบคุ้มจริงๆครับกับตาแก่วัยจะ 50 อย่างผมกับเด็กอายุ 18 วัยรุ่นสวยรูปร่างงามผิวกายกำลังเปล่งปลั่งเสร็จแล้วก็เข้าไปอาบน้ำน้องก็อาบให้สะอาดดีครับอาบเสร็จก็มานอนให้น้องนวดสักพักผมก็จัด รอบสองทั้นที รอบสองนี้นานหน่อยแต่ก็มันส์มากครับเพราะเปลี่ยนหลายท่าน้องก็ตามใจไม่มีขัดขืนเลย สักพักผมก็เสร็จน้ำสองไปได้ฟิวแฟนจริงๆเลยครับน้องมาใหม่แกะกล่องจริงๆครับใครพลาดเสียดายแย่เลยภาพรวมสำหรับน้อง ป๊อบอัพ รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ งานดีมากๆครับผมให้ไปเลย 10/10รีบๆหน่อยนะครับน้องคงทำไม่นาน-.,-”   
coyoman1

ค้างส่งสักสองอาทิตย์มั้ง น้องเพิ่งมาได้สองสามวันเปลี่ยนชื่อจาก dร้อยกว่าๆเป็น pop upอาบน้ำก็ตามมาตรฐาน เสียดายได้ห้องเล็ก ห้องน้ำรวม เลยไม่มีเวลาเล่นในห้องน้ำงานนวดยังไม่เป็น แต่ก็พอได้ งานบิ้วแนวเด็กๆเหมาะกับท่านที่ชอบ ชงเอง ตบเอง ถึงเวลาลุย เริ่มจากด้านบน นมพอมี จุกสวยด้านล่างสัมผัสไปเรื่อยๆ น้ำก็มา อารมณ์ก็มาสุดท้ายก็ oss จบสุด น้องตัวเล็ก บางกรอบถ้าฟิวแฟนก็โอเค-.,-”   
saw001
 เมื่อวานนี้เลยครับ เห็นน้องมาใหม่ตั้งแต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ขาวๆ แต่เห็นแค่แบ๊บๆ วันนี้เลยต้องลอง ให้มันรู้ไป   ว่าแล้วก็บุกถึงร้าน ไม่ต้องจองด้วย ไปถึงที่ร้านน้องว่างพอดีเลย เรียกน้องป๊อบอัพ มาเช็คสภาพอีกรอบ ก่อนตัดสินใจ จ่านค่าสินสอด เพื่อทดลองงาน ...    มาที่ห้องน้องดูแลดีครับ อัธยาศัยดีครับ ชวนคุยเป็นกันเอง มีวี่แวว ทอนแน่ๆ งานนี้ คุยกันพักนึง ก็ชวนกันไปอาบน้ำ ถอดชุดเกราะออกมา ก็ เนื้อตัวสไตล์เด็ก 19 อาจจะไม่ค่อยเนี่ยนมาก แต่เด็กๆ แน่นอนครับ ไฟหน้าไม่ใหญ่ ครับ บีบ จับสนุกมือ ... งานอาบน้ำนี่ อาบจนเกือบตัวเปื่อย เพราะ น้องอาบน้ำมากๆ ครับ แกล้งกันไป แกล้งกันมา ... เหมือนจีบแฟน สมัยเรียนครับ   งานนวด ก็ธรรมดา ครับ แบบว่าเด็กใสๆ 19 หยกๆ มีเขิล มีอายนิดๆ งานบิ้ว ก็ฟิลแฟนฉัน สมันเรียนครับ ไม่เก่งจนชำนาญ แต่ดูมี เสน่ห์ 555 นอนให้น้องบิ้วให้ซักพัก เห็นท่าไม่จบแน่ๆ มันต้องชงเอง กินเองครับ งานนี้ น้องตามใจมากๆ ครับ ไปไหน ไหกัน ลิมิต นิดๆ รับได้ครับ ไม่นานก็ไหลจนหมดหลอด สบายตัวกันไปครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานนี้ได้กินเด็ก สบายตัวกันไปครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันดีมากๆ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดค่าการบ้านให้ทุกครั้งเลยครับ.. -.,-”   
Micro_t]   

วันเสาร์ ที่ผ่านมา รถก็ติด พอดีขับรถผ่านย่านมีนบุรี ก็เลยไลน์ไปคุยเล่นกับ PR สาวสวย แห่งบ้าน Lovely Spa ว่ามีน้องๆท่านใดว่างบ้าง โดยผมยังไงก็ได้  ว่าแล้ว ก็ตรงดิ่งไปยังที่หมายน้องๆออกมาให้ดูตัวจนลายตาไปหมด จนมาสะดุด ที่น้อง D140 หรือน้อง ป๊อบอัพ น้องก็เดินนำหน้าขั้นห้อง เปิดแอร์จัดอุปกรณ และก็ ป่ะ อาบน้ำ ต่างคนก็ต่างช่วยกันอาบให้กันและกัน เพลินครับ น้องไม่หวงตัว น้องสุภาพ เรียบร้อยมาก ระหว่างการอาบน้ำน้องเป็นคนใส่ใจรายละเอียดครับ ขัดทุกจุดที่ก่อให้เกิดอารมณ์  อ่ะ....จะเสดคาห้องน้ำล่ะ เบรคก่อน ไปบนเตียงดีก่า สัดส่วน ผิวพรรณ อย่าให้พูดครับ พอได้จับ ได้ลูบ(ค่อยๆ)  คลำแล้ว ไม่ไหวล่ะ  เมื่อหันหน้าน้องก็เริ่มสาวอย่างเมามันผมก็มือไม่อยู่นิ่งควานไปเจอแหล่งน้ำแฉะๆของน้อง จากนั้นผมก็ไม่รอช้า ใช้นิ้วเข้าไปสำรวจ ผลคือ "แน่นนิ้วครับ" จากนั้นผมเลยติกเป็นของน้อง นอนสักพัก(หลับ) จนPR ไลน์มาเรียก หมดเวลา   ว้า.....ก่ะจะต่อที่ห้องน้ำอีกสักยก 5555  ฝากไว้ก่อนน๊า .... -.,-”   
wangsainoom 

♥น้องท็อปปิ้ง♥

[Freshy แท้ๆ] สายCปีหนึ่ง!!!!!! เด็กเรียนอินเตอร์มอดังค่าเทอมเกือบแสน!!!!

สวยเนียนหวานคม ลูกครึ่งแท้ๆรอมาควบ!!!!! กลิ่นเด็กโชยมาเลย ลุคเรียบร้อยหวานแหวว น่ารักยิ้มทีละลายสยบสยิวกิ้ว!!!!! เป็นอมตะแน่นอน!!!!

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:36:37 PM 07 มีนาคม 2017 »

น้องน้ำแข็ง
เอ็มซีพริตตี้มากฝีมือ ผ่านอีเวนท์น้อยใหญ่นับไม่ถ้วน งานบ้านงานสวนเธอยืนแนะนำกระจัดกระจายไม่ได้พัก นานๆแว้บมาทีจีเอฟเพียบ เห็นหุ่นนึกว่าพรีเซนเตอร์สลิมXXX

การบ้านเมื่อวานเองครับ ไปแบบไม่มีจุดมุ่งหมาย ไปเลือกเอาหน้างาน วันนี้น้องเยอะเลย แต่ที่เล็งๆ มองๆ ไว้ ไม่มาเลยซักคน ลองของใหม่ น้องน้ำแข็ง สูง ยาว ดูเฟรนลี่ งานน่าจะโอเค บอกคุณแหม่ม คนนี้แหละ จ่ายค่าสินสอดแล้วรอน้องขึ้นงาน  ไม่นานครับ ได้ชั้นบนเลย ออกกำลังกายก่อนทำการรบ มาที่ห้อง ถามไถ่กันพอเป็นพิธี จากนั้นก็ชวนกันไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา น้องผิวไม่ขาว แต่เนียนครับ ไฟหน้าพอมี หุ่นผอมๆ สูงๆ แต่ GF นี่ชนะเลิศ งานอาบน้ำดีครับ น้องดูแลดี มีเสียวนิดๆ ให้ลุ้นเป็นระยะๆ  อาบน้ำเช็คตัวจนแหล้งสนิท มานอนคว่ำรอน้องนวดหลัง งานนวดดีเลยครับ แรงดีมากๆ เป็นอีกคนเลยนะครับที่นวดได้ดี พอหันหน้ามาชนกัน ให้น้องน้ำแข็งทำงาน ฮืม ... บิ้วดีแฮะ!!!   ลิ้นดีเลยครับ ดูดๆ เลียๆ ไปเรื่อยๆ จนต้องเปิด Option Spay ขอลองดูซักครั้ง แล้วก็เป็นไปตามคาด ยังไม่ทันไร แพ้แตกซ่ะแบบนั้น แต่น้องก็ยังน่ารัก ชวนไปอาบน้ำล้างตัว รอต่อยก 2 แต่ด้วยเวลาเหลือน้อย เลยได้แค่ 1 แต่งานก็ฟินมากๆ ครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีเสียวอีกแล้วครับท่าน ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลดีอีกเช่นเคย แถมมีส่งน้องใหม่ๆ มาให้เล็กอีกเป็นระยะๆ จะเก็บได้ทันไหม๊เนี่ย เยอะจริงๆ และต้องขอขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดการบ้านระครับ   ฟินกันบ่อยๆ ไปเลยครับ^^-.,-”   
Micro_t

น้องละออง
น่ารักสวยแบบใสๆจุงเบย เซลส์สาวไหวพริบดี มอเอกชน ลุคเรียบร้อยหวานคม อัทยาศัยดี ยิ้มแย้มตลอด เห็นแล้วโลกทั้งใบหลงให้เธอทีเดียว!!!!!

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:37:20 PM 07 มีนาคม 2017 »

น้องแพรพลอย
กรี๊ด!!! สายCปี3 เด็กน้อยพึ่ง20 ขาวหมวย!!! โอโม่ใสวิ้งๆๆ!!!!!!! อวบอั๋นน่าจีบ น่ารักจุงเบย!!!! พกพาความมั่นใจ จุดติดง่าย ไม่อิดออด ฟิตเปรี๊ยะพร้อมสะบัดลาย!!!! โปรไฟล์พริตตี้เอ็มซี และเดินแบบมหาลัยมาแล้ว!!!!

น้องอิงลิช
เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก ปากนิดจมูกหน่อย เพรียวบาง เล็กดีรสโต นิสัยดี ตามใจ "พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!" ใสๆมันส์ๆสนุกตลอดเวลา

“ร้านนี้มาไม่เคยซ้ำหน้า ตั้งใจจะเก็บไปเรื่อยๆ จะครบไหมน้อ 555เอาละ มาถึงร้านก็ดูน้องอิงลิชโชว์ตัว ไฟหน้าแน่นๆใหญ่ๆบวกกับตัวเล็กๆบางๆ หน้าตาจิ้มลิ้มประกอบกับความหื่นของเราก็ว่าจะจัดน้องตั้งแต่ห้องน้ำแล้ว แต่คิดดูอีกทีมาต่อที่เตียงกันดีกว่าระหว่างที่น้องอิงลิชเริ่มบรรจงเลียหัวนมของผม และเลียวนไปทั่วร่างกายนั้น ผสานกับมือของน้องที่ชักขึ้นลงตามจังหวะครางของผมผมก็เริ่มจับตัวน้องอิงลิชนอนหงายและเริ่มทาสีให้น้องอิงลิช บอกเลยว่าทาสีได้เรื่อยๆ ของของน้องไม่มีกลิ่นเลย หวานได้ใจ  แล้วก็จับตัวน้องให้มาบิ้วท์ผมอีกเรื่อยๆจนเสร็จคามือไป 1 ทีครับ  หุ่น 9/10 เห็นแล้วก็อยากขี่  ผิวพรรณ ขาว ตัวเล็กๆ 9/10  GF ไม่ต้องบรรยาย 10/10 บริการประทับใจ  ^^-.,-”   
ryankitzz   

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:38:01 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องผิงผิง♥
เฉพาะกิจพริตตี้สาวแบงก์ข้ามฟากมา!!!! หมวยน่ารักๆ!!! ขาวเนียนโอโม่ไม่พึ่งครีม!!! ลุคคุณนู๋ชัดๆ!!! ผิวพรรณสวยใส งานฟิลแฟนนนนถูกใจกันตรึม!!!

งานนี้แบบจองด่วน Line PR เด้งมา น้องผิงผิง เข้าค่ะ ... ไม่ว่างก็ต้องว่าง   จองครับ ตอบแบบไม่คิด กำลังคิดถึงเลยทีเดียว ไปถึงร้านทันเวลา จ่ายค่าสินสอด และรออีกไม่นาน น้องผิงๆ ก็มารับ ไปเชือด ...  มาที่ห้องขอมัดจำก่อนเลย คิดถึงมากมาย น้องเป็นคนดูแลตัวเองดีมากๆ ครับ ขนาดว่าเพิ่งไปออกกำลังกายมา ตัวยังหอมเลยครับ นัวมันก่อนอาบน้ำนี่แหละ มาคราวนี้ อารมณ์ดี สดใจ ร่าเริงขึ้นเยอะ   ไปกินอะไรมาไม่รู้ แต่รับรองงานนี้มีสนุก งานอาบน้ำ อันนี้เป็น Signature ไปแล้ว ล้วง ล้างมันทุกส่วน แบบว่า เอ้ย...จะล้วงเข้าไปข้างในเลยไหม๊   สนุกสนานร่าเริงกันไป กับงานอาบน้ำ มาที่เตียว แบบว่า ไม่นวดแล้ว วันนี้ ขอจัดให้หายคิดถึงก่อนเลย ... ผมมีวิธีจัดการน้องผิงๆ จนแบบคนข้างนอกเดินผ่านยังตกใจเสียง ...   ขอให้จับจุดให้เจอเท่านั้นครับ จุดติดไม่ยาก แต่ถ้าติดรับรองสนุก จัดการเธอเสร็จ แล้วผมค่อยมาจัดการตัวเอง ... 555 ถูมันจะเสร็จนี่แหละ ... ฟินกันไป งานนี้  ขอบคุณ Lovely Spa ที่พาให้ผมมารู้จักนางฟ้าคนสวย คนนี้ ขอบคุณ PR  นะครับ Line แจ้งเตือนตลอด กำลังคิดถึงน้องผิงผิง พอดีเลย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่น่ารักของกระผม ฟินกันยาวๆ เลยครับ  ”   
Micro_t

จองสิครับงานนี้ ติดอกติดใจอะไรกันหนักหนา กับน้องผิงผิง ขาวหมวย ดูแลดี คุยสนุก  และที่สำคัญคือ งานตามใจมากๆ ครับ 5 ครั้งในรอบ 3 อาทิตย์ มากไปเปล่าเนี่ย   คุณแหม่ม PR สาวสวยเรา ติดต่อคิวให้ ไปถึงที่ร้านทันเวลา จ่ายค่าสินสอดแล้ว รอขึ้นงานครับ  มาที่ห้อง ครั้งที่ 5 สำหรับน้องผิงๆ เยอะมากๆ ซ้ำบ่อยเกิน จนมาชิน มันสนุก มันรู้ใจ กันไปแล้วครับ งานอาบน้ำที่ บันเทิงจริงๆ ครับ ทั้งถู ทั้งขัดทั้งล้วง อาจจะเพราะความสนิท ผสมกับความเป็นกันเองของน้อง พี่ๆ ก็ซ้ำแบบผม หลายท่านเหมือนกัน   งานนวดคราวนี้ไม่ได้นวดเลยจริงๆ นัวตั้งแต่เช็ดตัวแห้ง จนตัวเปียกอีกครั้ง ถ้าบิ้วน้องให้ไฟติด คุณจะเจอความน่ากลัวที่น้องซ่อนไว้ ถึงขนาดต้องร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว  แต่รวมๆน้องดูแลดีมากๆ อีกเหมือนเคยครับ ผมว่าดีกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา อย่างเดียวที่ต้องจำไว้ คือ สุภาพให้มากๆ ครับ แล้ว เราจะได้อะไรตอบแทนแบบที่คาดไม่ถึง เช่นผมนี่แหละ   โดนแบบ งงๆ แต่ก็ฟินมากๆ ครับ ถ้าคราวหน้าได้เจอกันอีก ก็คงจะซ้ำกันไปเรื่อยๆ ครับ งานดี ตามใจ น่ารัก คุยสนุก ต้องคนนี้เลย  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ประทับใจทุกครั้งที่ได้ไปเลยทีเดียว ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ ไปบ่อยๆ ก็ดูแลดีทุกครั้งเลย และที่ต้องขอบคุณท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดค่าการบ้านด้วยนะครับ ไปบ่อยๆ ได้ก็เพราะอันนี้แหละ  ”   
Micro_t

พอเห็นชื่อน้องก็รอเลยน้องขึ้นงาน แถมพึ่งขึ้นด้วยนั่งรอกันไปชั่วโมงนึงหลังจากรอจนง่วงแล้วน้องผิงผิงก็ลงมาพร้อมกับคำทักทายที่น่ารักอุ๊ย ดีใจที่กี่มาเจอหนูจำหนูได้ น้องผิงผิงก็น่ารักขึ้นผอมบางกว่าเดิมขาวมาก 55ขึ้นห้องไปก็กอดเลยทักทายพลางถอดเสื้อผ้าก่อนจะเดินเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำกันพอออกก็ดำเนินการทันทีไม่ได้เจอกันนานคิดถึงมากก็จัดกันเต็มอัตราศึก55วันนี้ดีกว่าครั้งแรกที่เราได้เจอกันน้องฟิน พี่ฟัน เอ้ย พี่ฟินคิดถึงน้องผิงผิง”   
D2T   

ร้านนี้ลูกค้าเยอะ เจอน้องผิงผิง ต้วจริง ขาวมาก สูงมาก แล้วก๋เนียนมากๆ ครับ ใช่เลย มันต้องแบบนี้แหละ จ่ายค่าสินสอดแล้ว รอลุยงานครับมาที่ห้องมาดูแลดีมากๆ ครับ เหมือนจะถูกชะตากัน GF  :038:ดีครับ ผมนี่คิดในใจ ทอนๆ งานนี้มันต้องทอน   น้องมาบีบๆ นวด ก่อนชวนไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา โอ้ว ... สว่างวาบ ... ไปหน้า ขนาดกำลังดีเลยครับ เนียนสุดๆ งานอาบน้ำ ถือว่าดีเลย ตามใจ มากๆ ครับ นัวตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ห้องน้ำรวม เลยได้แค่ นิดหน่อย มาที่เตียง ผมหันหลังให้น้องนวดก่อนเลย ...   เอ๊ะ ... ยังไง น้องนวดดีครับ ไม่เก่งมาก เพราะไม่ค่อยถนัด งั้น "หนูลุยเลยนะพี่"   โห้ว ... งานบิ้วแจ่มมากๆ ครับ ลิ้วดีเลย ... ขอบุกบ้างก็ตามใจ  นำน้องเริ่มพอ ผมหยุดให้น้องทำงานต่อ ... "พี่ต่อรบกวนมือพี่ หน่อยค่ะ หนูจะแล้ว"   2 คนช่วยกัน ไม่นานก็ถือที่หมาย .... ฟินกันไปครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน คนนี้สเปคผมเลย สูงขาว เนียน เนี่ย ขอบคุณคุณนัท PR สาวสวยนะครับ รีบแจ้งทันทีเลย คิดว่าอดซ่ะแล้ววันนั้น และที่ขาดไม่ได้ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีสำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ  ”   
Micro_t   

วันพุธที่ 20 ก.ค. 59 การบ้านน้อง ผิงผิงหน้าตา  หมวยๆ ตาเล็กๆผิว   ขาวสว่างตาสัดส่วน 33 25 36 สูง 168 หนัก 52  อายุ 25สถานะ โสดสถาที่ทำงานแบงค์ตจว.สถานที่ทำงานพิเศษ Lovely Spaน้องคนนี้นานๆเข้าที ต้องรีบจอง ล่วงหน้าเลย จองวันพุธคิวแรก บ่าย 2 เคยเห็นตัวแล้วเมื่อเดือนที่แล้วว่าจะจองแต่น้องกลับบ้านก่อนเลยพลาดกัน วันนี้มีโอกาสได้ลิ้มลองสาวแบงค์ดูมังน่าจะดี น้องรูปร่างหน้าตาดีมากครับที่โดนคือหน้าและก็ตูดนี่แหละ ใหญ่น่าเก็บสบู่เป็นที่สุด  ถูกใจสเป็คผมเป็นที่สุด จ่ายตังค่าคอสแล้วก็ขึ้นห้องหอทันที เข้าไปในห้องก็นั่งคุยกันน้องคุยเก่งครับ ชวนคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อย ผมถามเรื่องส่วนตัวน้องน้องก็ตอบไม่มีปิดบัง ดีครับคนตรงไปตรงมาผมชอบ  น้องพาผมเข้าไปอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับ อาบสะอาดนุ่มนวลมาก ถูทุกซอกทุกมุม ระหว่างอาบผมก็ เอามือบีบนมน้อง แล้วก็ดูด นมน้องสวยครับ พอดีมือ จุกก็สีอ่อนๆไม่ดำทำให้เสียอารมณ์ ผมนี้ทั้งดูดทั้งเลียมันส์มากครับ  ไม่ไหวและให้น้องเก็บสบู่เลยดีก่า ว่าแล้วก็จัดน้องไปก่อน 1 น้ำครับ หอยน้องเอามันมากครับ ทั้งดูดทั้งตอด พอน้องใกล้เสร็จ น้องตัวเกร็ง แล้วกอดผมแน่น ผมก็ซอยมิดด้ามเลยมันส์มากครับ สรุปเราเสร็จพร้อมกัน อาบน้ำต่อแล้วก็ออกมานอนให้น้องนวดพอนวดสักพัก ผมเริ่มมีแรงอีกครั้ง ครั้งนี้จับน้องนอนหงายแล้วก็เสียบ เสียบแล้วซอย ปากก็ดูดนม มือก็บีบเค้นอย่างมันส์มือ ทำแบบนี้สักพักจนเสร็จน้ำสอง สบายตัวมากเลยครับอารมณ์ร่วมน้องจัดว่าดีมากครับเป็นกันเองคุยสนุก จัดท่าไหนก็ได้ไม่มีขัดใจให้เสียรมณ์ให้คะแนนรวมไปเลย 9/10อย่าลืมแวะมาหาน้องผิงผิงLovely นะครับ รับรองไม่มีหล่น”   
coyoman1 

จ่ายเงินค่าคอร์สเรียบร้อยรอน้องออกมารับไปขึ้นเขียง เฮ้ยขึ้นเตียง อากาศช่วงนี้ร้อนเลยนั่งคุยกันก่อนเพื่อคลสยร้อน น้องคุยเก่งครับ ชวนคุยตลอด ระหว่างพุดคุยทำความคุ้นเคยลองจับสำรวจเรือนร่างน้องเนื้อแน่นดีครับ หน้าออกหมวยๆแต่น้องบอกไม่มีเชื้อสายจีน ไฟหน้ากำลังพอดีไม่เล็กไม่ใหญ่สมตัว ช่วงล่างยังแน่น เริ่มได้ที่น้องชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำใช้ได้สำหรับมือใหม่ ขัดจุดสำคัญจนเสียว ออกมานอนรอน้องบนเตียง น้องบอกจะนวดให้ก่อนแต่ใจร้อนของานนัวเลยแล้วกัน ให้น้องบิ้วให้ก่อน ลิ้นพริ้วใช้ได้ แต่จะยอมให้ทำฝ่ายเดียวได้ไง จับน้องพลิกกลับลงล่าง น้องโดนบิ้วซาวน์เริ่มมาเสียงดังใช้ได้เลย ต้องเปิดเพลงเสียงดังกลบเสียงเกรงใจห้องอื่นๆ อิอิ เสียงมาแบบนี้กระตุ้นอารมณ์มากเบย  จนสุดท้ายก็แพ้แตกไปตามระเบียบ พากันไปล้างตัว มานอนคุยกันให้น้องนวดไปด้วยฟินๆเหมือนอยู่กับแฟนครับ  น้องอยู่ ตจว เห็นบอกว่าจะกลับแล้ว ไม่รู้จะมาอีกหรือป่าว ท่านไหนอยากลองต้องลองติดต่อกันดูครับ”   
tskype 

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:38:48 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องซูซี่♥
!พริตตี้ชงเหล้าเชียร์เบียร์หน้าสวยหวานเจี๊ยบแทบละลาย!!!! คมเป๊ะลุคเรียบร้อยหัวจรดเท้า สูงยาวเพรียวบาง165เซนหุ่นกำลังดี

วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่ง ในเวลาเดิมๆขอผมที่จะออกล่าเหยื่อ จึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าตอนนี้มีน้องใหม่ที่เห็นในไลน์ว่างไหม  prบอกน้องขึ้นงานอยู่แล้วคงจะไม่รับแล้ว ว่าเสียดายจัง prเลยบอกว่ามีอยู่คนนึงสนใจไหม งานดีน่ะฟินแน่ ผมก็เลยลังเล จะกลับหรอจะขึ้นดี .....สุดท้ายก็ตัดสินใจขึ้นไหนๆก็มาแล่ะ ขึ้นก็ขึ้น น้องชื่อ น้อง "ซูซี่" ขาวๆหุ่นokเลยเห็นแล้วลูปปากคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อยน้องก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันพอหอมปากหอมคอ พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว เรา2คนก็ต่างรนต่างถอดแล้วก็ไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมากขัดทุกซอกทุกมุม แล้วน้องก็จับจรวดขัดขึ้นลงสักพักจรวดผมหายคับ มาพร้อมกับความเสียวคับ เสร็จคาห้องนำ้เลยคับกลับมาพักที่เตียงสักพักก็มาต่อ แล้วก็นั่วเลยคับไม่นวดให้เสียเวลา ผมดูดเธอตั้งแต่ปากจนน้องสาวเธอเลย น้องร้องครางเป็นจังหวะลิ้นขึ้นลงเลยคับ แล้วน้องก็จับไมค์ร้องเกะอีกแล้ว สักพักนึงผมก็เสร็จ แล้วน้องก็นอนซบที่อก แล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานฟินๆล่ะก็จัดด่วนกับ"น้องซูซี่"คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ”   
boybbs

เข้าห้องนั่งคุยกันซักพัก น้องเด็กจริงๆครับ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ท่านไหนที่มาหาน้องพยามชวนน้องคุยนะครับ จะได้ไม่ต้องเกร็งกัน ว่าแล้วน้องก็ชวนผมอาบน้ำ จัดการเปลี่ยนผ้าเรียบร้อย น้องซูซี่หุ่นใช้ได้ครับ หน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่โต ได้ฟิลลิ่งเด็กสาวๆ สั่นๆ มีเอวมีสะโพก ตัวสูงยาวเข่าดีมาก สูงเท่าผมได้เลย จากนั้นก็พากันเข้าห้องน้ำ น้องอาบน้ำดีนะครับ ขัดทุกซอกทุกมุม ทั้งหน้าทั้งหลัง สบายๆดีครับ อาบน้ำเสร็จผมเข้าไปรอน้องที่ห้องไม่นานน้องก็ตามเข้ามา จัดเเจงให้ผมนอนคว่ำแล้วก็นวดๆๆๆๆๆๆๆๆ ตรงนี้บอกเลยน้องซูซี่นวดดีครับ เล่นเอาเคลิ้มจะหลับเลยทีเดียว นวดแผ่นหลัง นวดต้นขา นวดขา สบายจริงครับ พอน้องซูซี่เห็นผมเคลิ้ม สงสัยกลัวผมหลับ เลยให้ผมหันหน้ามาเผชิญ ฮ่าๆน้องจัดการให้ผมอ้าขาเลย น้องนั่งล๊อคไว้ด้วยอีกต่างหาก จากนั้นก็จัดการชะโลมเจล แล้วก็ใช้สองมือน้อยๆจัดการผม ใช้เวลาอยู่พักใหญ่ผมก็ยอมแพ้ น้องอาจจะลีลาไม่จัดจ้านนะครับ ถ้าใครชอบแบบบู๊ๆแบบผม ที่ชอบนอนเป็นพ่อกวางน้อยรอให้แม่เสือสาวมาขย้ำอาจจะไม่ถึงใจซักเท่าไหร่ แต่ถ้าใครชอบฟิลเด็กสาวๆ เขิลๆ สั่นๆ สูงยาวเข่าดี ผิวพรรณเนียนนุ่มแบบเด็กสาวๆ เอามาชงเองกินเองนี่ผมว่าตอบโจทย์ แน่นอนครับโผมมมมม ต้องไปลองฮะ น้องซูซี่แห่ง lovely spa สรุปครับๆหน้าอกหน้าใจอารมณ์เด็กสาวผมให้ 7อาบน้ำ 9นวดผ่อนคลาย 10Gf 6ตามนั้นคร้าบบบบ”   
mrdude 

ไปที่ร้านเดิมเหมือนบ้านไม่เคยไปที่อื่นเลย ที่นี่มีน้องใหม่มาอับเดทตลอด เลยไม่ว่างจะไปที่อื่นเลยอิอิแถมพีอาร์ น่ารักทุกคนและเป็นกันเอง มีผู้ใหญ่ใจดีอีกต่างหากวันนี้ไปก็ไม่ได้เล่งใครเป็นพิเศษไปลุยๆเอาไม่ได้เปิดไลน์ดูด้วย แต่ถ้าเจอน้องซูซี่ก็จะเลือกไว้แหนะเหมือนบรรยากาศเป็นใจ เจอซะงั้นก็ต้องเลือกสิครับน้องหน้าตาสวยหุ่นพอใช้ได้ ยิ้มบ่อยๆก็ต้องจ่ายตังสิครับ แล้วก็เดินตามไปตามระเบียบวันนี้ได้ห้องเล็ก ลูกค้าเยอะเป็นพิเศษถึงห้องก็นั่งพักตามสะดวก จะจู่โจมหรืออะไรก็แล้วแต่ แต่ผมขอนั่งจิบน้ำชมน้องถอดเสื้อก่อนดีกว่าน้องถอดหมด นมกำลังพอดี หญ้าแน่นดีก็ชวนกันไปอาบน้ำน้องขัดสีได้สะอาดมากเส้นเกร็งพอสมควรเลยครับผมก็มารอที่เตียงน้องก็ตามมาแบบติดๆน้องชวนคุยเก่งแล้วชอบจ้องหน้าครับผมนี่เขิลจากนั้นเราก็บรรเลงเพลงรักกันอย่างเมามันน้องไม่ให้จูบนะครับเสร็จกันไป น้องสายแข็งครับเนื้อตัว 7/10งาน.    7/10หน้าตา 7/10หุ่น. 7/10ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีครับที่ให้ส่วนลด”   
HS007

ช่วงค่ำวันนึงเมื่อประมาณสัปดาห์ที่แล้ว(ดองเค็มไปนิด) นึกครึ้มอกครึ้มใจหาที่ผ่อนคลาย ไปที่ไหนดี แน่นอนตัดสินใจไป Lovely spa สิครับ สาวสวยน่ารักเพียบ (ขนาดPr ยังน่ารักเลย อิอิ)วันนั้นไป pr เรียกน้องออกมาโชว์ตัว มีน้องให้เลือกพอสมควร นั่งคิดนิดหนึ่งเรียกใครดี ลังเลแปบ แต่ตัดสินใจเลือกน้องซูซี่  น้องดูดีน่ารักครับ ก็... ติดสินใจเรียกน้องเลย    รอน้องสักพัก น้องก็พร้อมขึ้นไปครับ อาบน้ำกันสักครู่ พอให้กระชุ่มกระชวย เพราะเหนียวตัวมาทั้งวันสดชื่นแล้ว น้องน่ารักครับ นวดหลังให้เป็นอย่างดี น้องบอกพี่อยากได้แบบไหนน้องทำได้หมดเลย น้องบอดี้สักพัก  ไม่นานเราเปิดเกมรุกบ้าง น้องหอมทั้งตัว ทั้งบอดีและแลกลิ้น นัวไปมากันแบบไม่ยั้ง   สุดท้าย แพ้แตกครับ น้องใจดี บริการดีครับ ขอบคุณมาก Lovely spa  ”   
newvios2007klub

ต้องขอบอกก่อนว่าน้องซูซี่ คนนี้. เคยหมายปองใว้หลายวันก่อนแต่มีเหตุต้องพลาดกันทุกครั้ง11-08-59  คืนนี้. ได้เวลาเหมาะแวะไปร้าน น้องซูซี่. เพิ่งแต่งตัวเสร็จพร้อมรับงานรอบแรกจองขึ้นงานเลย คืนนี้ไม่พลาดแน่ถามว่าทำไม. จึงอยากขึ้นงานน้องซูซี่_. ดูภาพยืมจากร้านดูเองครับ_เห็นภาพแล้ว  น่าจัดมากๆๆถึงเวลาได้ดูตัวจริงสัมผ้สของจริง. ไม่ผิดหวังหุ่นดี. เป็นนางแบบได้สบายหน้าอกไม่ใหญ่มาก. ขนาดกำลังพอดีฝีมืองานอาบน้ำบริการอาบให้อย่างดี.  งานนวดยิ่งน่าลองมากฝีมือนวดหนักแน่น. ใครที่ชอนอนให้น้องนวดหลังนวดหน้าจนเพลินมาถึงงานนัวเนียบ้างซิไม่มีผิดหวัง.  ลงลิ้นละเลงซะทั่วตัวหัวจรดเท้า. ไม่มีเว้น เน้นๆๆ ตรงหัวจรวดเป็นพิเศษเกมส์รุกจัดว่าสุดยอด _พาขึ้นยอดเขา_แล้ว____ซ่าาาาพาเลี้ยวมุดถ้ำ  เข้าช่องแคบสุดเสียวแล้วปล่อยให้เสียวค้าง _ ไม่ยอมให้ลงหนูชอบฟังเสียง ซีดซาด. Zeeeza.  Zaaaa.  ของลูกค้าคะ. นั่นคือคำตอบว่า. ทำไมไม่ยอมให้ลงจาก ยอดเขาใครจะให้น้องซูซี่ พาชมวิวยอดเขา ละก้อ. เตรียมน้ำมาให้เต็มกระติกนะครับน้องชอบมากๆ เวลาหิวน้ำ. น้องดื่มหมดกระติกแน่นอนเราเตือนคุณแล้วบงานนวดดีดี. นวดเก่งๆ. ห้ามพลาด”   
somsakbest

เข้าไปเยี่ยนร้านเก่าครั้งล่าสุด เจอน้องที่ไม่เคยเจอหลายคนครับ PR เรียกมาให้ดู เลือกไปเลือกมาก็ได้น้องซูซี่ น้องออกแล้วผอมๆ ตัวเล็ก หุ่นเพรียวหน่อยขึ้นมาที่ห้องน้องก็อาบน้ำให้ตามขั้นตอน งานอาบน้ำธรรมดาครับไม่มีอะไรพิเศษ ระหว่างอาบน้ำก็ได้โอกาสสำรวจน้องเค้าด้วย หน้าอกออกแนวกระทัดรัดครับ ผิวสองสี กลับมาที่ห้องน้องก็เริ่มจากนวดตัวให้ก่อน งานนวดใช้ได้ มือไม่หนัก พอผ่อนคลายน้องก็ให้นนอนหงาย แล้วน้องเค้าก็ลุยเลย น้องเค้าสายบู๊ดีครับ ทำเองทุกอย่างผมนอนเฉยๆ แบบพี่ไม่ต้องน้องทำเอง พอให้น้องรุกได้สักพักผมก็เริ่มอยากเปลี่ยนอิริยาบท เลยขออยู่ข้างบนเป็นฝ่ายรุกบ้างทั้งข้างบนข้างล่าง จนกระทั่งเรียบร้อยไป สรุปงานดีนะครับ เสียอย่างเดียวคือน้องเค้าไม่ค่อยช่างคุย พอเจอผมที่ไม่ค่อยคุยด้วยห้องเลยเงียบไปนิด มีแต่เสียงคราง”   
kujakusan

การบ้านวันก่อน เข้าร้านไปโดนไม่ได้ถามพีอาร์ก่อนก็โดนเลยครับ 55 ไม่มีกลุ่มเป้าหมาย สักพักก็เลยให้ตามน้องที่เล็งๆไว้มาดู เออ พอน้องออกมาสุงเพรียว บางกรอบ อย่างนี้น่ารักดีแฮขึ้นมาแล้ว พอลองได้คุยรู้สึกว่าจริงใจดี พูดตรงๆ แมนๆ จริตมารยาอะไรแบบสาวๆ ไม่ค่อยมี 55 แต่น้องสูงเพรียว หุ่นนางแบบ สะโพกผาย หน้าอก พอมี แต่ไซส์มินิ เข้าห้องน้ำไป อาบน้ำล้างตัว ที่ห้องน้ำแยก วันนี้ได้ห้องเล็กอาบน้ำไม่มีอะไรตื่นเต้น นะครับ อาจจะต้องรอให้สนิทกว่านี้พอมางานนวดน้อง น้องซูวี่ ตั้งใจนวดดีนะครับ แต่พี่เริ่มไม่ไหวละนวดน้องดีกว่า พอผมนวดเท่านั้นแหละน้องตัวสั่นเบาๆพร้อมมีเสียงหลุดลอดเบาๆ เหมือนกัน ลองชิมแคลเซี่ยมกะทัดรัดด้วยหลังจากนั้นผมก็ปล่อยให้น้องล้างแค้นบ้าง จนกระทั่งเสร็จสิ้นภารกิจ ก็ฟินกันไป คาดว่าต้องมีนัดล้างตาหลังจากนั้นอาบน้ำแต่งตัวเสร็จน้องก็ลงมาส่งถึงเค้าเตอร์เลย 55สงสัยติดใจ อิอิ ”   
d2t 

ครั้งแรกครับกะน้องคนนี้ตัวน้องจะเพรียว บาง สูง สไตลนางแบบไฟหน้าพอประมานฟิลลิ่ง ดี้ดีครับน้องจะบุ๊ไม่ค่อยจิเก่งเท่าไรนะเหนบอกกะแฟนก้อไม่ได้บุ๊ให้เหมาะสำหรับคนที่ชอบลุกเองครัชเพราะน้องเค้ารับได้เหนือความคาดหมายนะเอ่อหุๆๆๆๆคะแนนโดยรวมก้อความกันเอง.      7อาบน้าม.           6เนื้อตัว.           7ตั้งรับ.            8หุ่นโดยรวม.      7เหมาะสำหรับคนชอบลุกเอง หุ่นผอมเพรียว ใสตลนางแบบจร้า”   
Kitkat13 

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 12:41:21 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องตินติน♥ "เจ้าของสถิติมาวันแรกลูกค้าจองต่อวันที่น้องมาอีกสามวันติดต่อกัน"!ใสน่าร้ากกก!!! จากพริตตี้ยืนบู๊ทห้างใหญ่ และพริตตี้ชงเหล้า เชียร์เบียร์ ตัวเล็กบางๆน่าหิ้วหนีบแขน อัทยาศัยเกินร้อย!!! ยิ้มแย้มตัลหลอด จีเอฟ ฟิลแฟนทะลักทะลวง
   และแล้วก็มาถึงอีก1วัน ช่วงบ่ายๆที่พอมีเวลา ตัดสินใจลุยเลยครับ ไปที่คุ้นเคย และผ่อนคลายที่ดีที่สุด หาที่ไหนไม่ได้ ก็ Lovely spa หทัยราษฏร์กันเรย พอมาถึง เจอพี่แหม่ใจดีคอยต้อนรับอยู่แล้ว ช่วงบ่ายวันนี้มีน้องเยอะมากครับ พี่แหม่ม pr เรียกน้องมายืนเรียง วันนี้มีถึง13 นาง น่ารักทั้ง น้านนน เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว  ตัดสินใจแพรบ ขอซ้ำน้องตินตินดีกว่า เพราะเคยขึ้นมาครั้งนึงแล้ว น้องน่ารักทั้งหน้าตาและนิสัย รวมถึงความทุ่มเท เลยประทับใจครับ เรียกน้องไปรอน้องสักพัก เตรียมตัวเสร็จ เราเดินขึ้นห้องพร้อมกัน พอมาถึงห้อง เปิดแอร์ เราก็อาบน้ำพร้อมกัน น้องตินติน ยังคงบริการดีน่ารักเหมือนเดิมครับ อาบน้ำให้อย่างสะอาดทุกซอกทุกมุม ผมก็คอยนัวคอยแหย่ เสียวมากกก อาบสักพักก็ออกไปด้านนอก  มาถึงไม่รอช้าครับ น้องลุยเลย น้องใช้ลิ้นกับผมในทุกส่วน ตั้งแต่ด้านบนจนถึงด้านล่าง ผมเสียวมาก เราแลกลิ้นกันอย่างสนุกน้องคร่อมผม บดผมอย่างสนุก แม้จะเป็นคอร์สB2B แต่บอกได้เลยว่ามันเสียวววมาก น้องทำ wotให้ ทั้งด้านหน้าและหลัง สักพักยอมรับเลยครับไม่ไหว เสร็จจนได้ น้องบอกยังเสียวอยู่เลย ผมเลยบอกว่าถ้างั้นพี่ขอต่อครั้งที่2นะ น้องบอกได้เลยจ้า เดี๋ยวหนูทำให้ ไปล้างตัวสักพักน้องทำสายตาเข้าเล่ห์ เริ่มมาสาวให้ผมต่อครับ น้องสู้ใช้ปากและลิ้นให้ผมทั้งตัวเหมือนเดิม สักพักก็แข็งสู้เหมือนเดิม น้องโขยกบนล่างอย่างสนุกสนาน สักพักผมไม่ไหวครับ แพ้น้องอีกครั้ง สุดๆประทับใจครับรอบนี้ ขอบคุณน้องตินตินจ้า แสนประทับใจ ให้คะแนนความทุ่มเทเต็ม10เลยจ้าาาา ^^”   
loveme.s1981   

ได้ยินร้านตั้งขื่อเจ้าของสถิติ...น้องตินติน  บ่ายสี่โมงน้องคิวว่างจองไว้เลย มาถึงร้านปุ๊บรอห้องใหญ่จ่ายค่าคอร์ส body ไปก่อน  โดนน้องแอ้แซวเล่นอีกแล้วไม่จ่ายเต็มหรือ สักพักน้องชวนขึ้นห้องแต่ห้องใหญ่ที่ล็อคไว้โดนลูกค้าใช้งานไป  แล้วน้องตินๆก็เดินขึ้นบันไดไปเช็คห้องไหนว่างพร้อมใช้งาน แล้วพาพี่ขึ้นไปอีกทีนิศัยน่ารักอ่ะ น้องตัวเพรัยวบางแต่คุยเก่งช่างพูดจริงๆ  หลังจากเข้าห้องน้องมานั่งใกล้ๆเกาะหลังทันที  พี่ตัวเหม็นเราไปอาบน้ำกันดีกว่านะ  นั่งบนเก้าอี้น้องอาบให้สะอาดทุกมุมทุกซอก  ตัดมาที่เตียงนวดหลังตอบแทนให้น้องก่อน  สักพักสายลมตามมาเราเริ่มจูบปากแลกลิ้นกัน พี่เลียลงลงมาถึงคูหาสวรรค์น้องตัดขนเรียบร้อย  จับทาสีมันส์มากเลียทั่วไปเลยก้นเล็กตูมสวยเชียว สักพักน้องขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง น้องใช้ท่า wot เสียวจริงๆทนอั่นไม่ได้เลยแพ้แตกไปกนึ่งน้ำ น้องหุ่นเพรียวบางแต่คุยทูกคอลีลาท่าเด็ดมีซ้ำแน่ๆ ^^”   
batman2557   

วันนี้ว่างอีกครั้ง นึกถึงน้องๆร้าน lovely ขึ้นมาทันที  เลิกงานแล้วตรงดิ่งไปที่ร้านเลย วันนี้แปลกใจมาก หาที่จอดรถไม่ได้ รถเยอะมาก หวังว่าคงไม่ใช่ไปร้านเดียวกันนะ จอดรถข้างๆพี่อีกคนเดินไปร้าน พร้อมกันเลย 5555 งี้ต้องชิงน้องๆกันซะแล้ว เจอพี่อาร์แหม่มคนเดิน ทักทายปกติ เรียกน้องๆออกมาให้ดู แตะตาน้องใหม่อยู่คนนึง ต้องให้พี่เค้าเลือกก่อน ดั๊น มาเลือกคนเดียวกันอีก เราเลยต้องเลือกใหม่ ลังเลอยู่นาน จนเห็นน้องตินติน แว๊บ แวบ เลยบอก พี่อาร์ ว่ารอตินติน คนเดิมดีกว่า เพราะยังติดใจงานครั้งก่อนไม่หาย ระหว่างตินติน ได้ยินพี่อาร์บรีฟงานให้น้องใหม่ฟัง อ้าวเฮ้ย ใหม่ขนาดนี้เลยเหรอ ไม่เคยเลย เสียดายมากก โดนพี่เค้าเลือกไปก่อน ไม่เป็นไร ตินตินก้อไม่เป็นสองรองใครน่าาาา   พอขึ้นห้อง น้องจำเราได้เเฮะ ไม่น่าเชื่อ น่ารักแล้วยังจำแม่นอีก ด้วยความคุ้ยเคยกันแล้ว ตินตินเริ่มงานทันทีทีาปิดประตูห้อง 5555 ต้องงี้สิ ตินติน ถอดผ้า เข้าห้องน้ำ เริ่มเก้าอี้หรรษาทันที ใจร้อนนะเนี่ยน้อง  งานคุณภาพเหมือนเดิม มาที่เตียง น้องบอกวันนี้ ไม่นวด เริ่มเลยอย่าเสียเวลา โห  โหดเหมือนเดิม น้องนัวเนีย ลิ้นรัวจนทนไม่ไหว ขอมั่ง น้องตามใจเหมือนเคย เล่นเอาวันนี้เกือบรอบห้อง 555 ทั้งนั่ง ยืน สุดท้าย มาจบที่ ท่ามาตรฐาน  เราก้อสุดแล้ว น้องตินติน ยังมีวิธีที่ รีดจนหยดสุดท้าย เฮ้อ น้องโหดมาก เรื่องบนเตียงเนี่ย สุดท้ายสบายตัวกลับบ้านตามเคย คราวหน้าสงสัย ไม่ต้องดูน้องคนอื่นๆแล้ว ตินติน เหมือนเคยดีกว่า ... ^^”   
chinkhai   

น้องตินติน น่ารัก สดใส เป็นกันเอง GFโดนเต็มๆ เลยตัดสินใจเลือกน้องตินติน  พอน้องพร้อม ขึ้นบนห้องก็ไม่ผิดหวังครบ น้องชวนคุยอย่าสนุกสนานเป็นกันเอง เห็นแววทอนตั้งแต่เริ่ม   คุยไปถอดไป น้องชวนไปอาบน้ำ ไปเร้ย เราโดดตามน้องไปทันที อยู่ในห้องน้ำน้องชวนคุยช่วยถูตัวลูบไล้ น้องอาบน้ำดีครับ น่ารัก หน้าอกแม้จะไซส์มินิ แต่ก็มีคุณภาพ ตัวเล็กน่าอุ้ม อาบไปกอดไปดูดไฟหน้าไป ฟินสุดๆ อาบเสร็จเช็ดตัว ชวนกันกลับห้อง น้องเริ่มจากนวดครับ น้องนวดเก่ง น้ำหนักมือกำลังดี พอเคลิ่มๆสบาย ชวนคุยสนุกไม่เบื่อเลยครับ นวดสักพัก น้องให้หันหน้า น้องน้อยเราปะทะหน้าน้องทันที น้องเก่งครับ ลีลาใช้ลิ้นพริ้วไหว อารมณเซ็กซี่จริงๆ แลกลิ้นกันดูดื่ม น้องxมาก บอกเซ็กส์จัด อิอิ ผมเชื่อเลยครับ จังหวะผ่อนหนักผ่อนเบา พอถึงนัวกำลังมันส์น้องจับโหลด CD เริ่มควบ เราฟัดเราเหวี่ยงกันสุดๆแต่น้องเก่งครับ สุดท้ายเราแพ้ กอดกันน้องยังถามอีกว่า เที่ยวที่สองไหวไหม เสียดายที่ผมมีเวลาน้อย เลยต้องขอตัวน้องก่อนน้องตินติน น่ารัก อารมณ์ดีครับ  แนะนำสำหรับพี่น้องทุกท่านเลยนะครับผม ^_^ ฝากปลายืมร้านมานะครับ^^”   

หลังจากเล็งร้านมานานเนื่องจากอ่านการบ้านของพี่ๆ ว่าน้องๆร้านนี้ดี งานดี เล็งน้องตินตินไว้ โทรไปแต่เช้า น้องยังไม่มา ไม่แจ้งไว้เศร้าเลย ซักพัก พี่อาร์โทรกลับมาบอกว่าน้องมาแล้วจะจองไว้เลยมั้ย งงมาก ไม่คิดว่าพีอาร์จะโทรมาบอก นึกว่าจะปล่อยผ่านๆไปเหมือนร้านอื่นๆ แต่ก้อยังไม่กล้าจอง ขอเจอน้องก่อนดีกว่า 555 ไปถึงร้าน น้องตินติน มาแล้ว โชคดีมากยังไม่มี ใครแย่งไป น้องเป็นเด็กบางๆ หน้าอกไม่ใหญ่โตนัก แต่แลกกะหน้าตาที่น่ารักๆ โดนใจผมมากก เลือกทันที สุดซอยเลย ถึงห้องน้องด้อชวนคุย ร่าเริง น่ารักมาก งานอาบน้ำก้อปกติธรรมดาๆ แต่งานบนเตียงเยี่ยมมาก เริ่มมาก้อให้นอนหงายเลย 555 นวดๆ ซักพักก้อเริ่มมานัวกะเราเลย จนทนไม่ไหว ขอนวดน้องมั่ง น้องยอมแต่โดยดี นัวอยู่นานมากน้องก้อไม่เร่งอะไร หอมทั้งตัวเลยโดยเฉพาะ.... หอมมาก  เกาเหลาด้วย จนน้องเริ่มเคลิ้ม เราก้อเลยหยั่งเชิงลองนิ้วเข้าถ้ำดู น้องให้แฮะ พร้อมกับตอดรัดนิ้วจนรู้สึกได้ว่า เฮ้ยทำไมมันแน่นขนาดนี้เลยเหรอ งั้นไม่รอช้าแล้ว ไม่หยั่งเชิงอีกต่อไป อย่างอื่นมั่งดีกว่า ทำกันอยู่หลายท่า น้องก้อยอมหมดทุกท่า น่ารักมาก จนสุดท้ายไม่ไหว เสมอกันไป 1-1  ไว้คราวหน้าจะกลับมาใหม่นะน้องตินติน^^”   
chinkhai   

บ่ายๆวันพุธหลังจากไปหาลูกค้า เสร็จแล้ว line หาPR มีน้องๆคนไหนจบบ้าง  สรุปที่น้อง ตินตินตรงดิ่งไปที่จุดหมาย......น้องว่างพอดีเลยต้องใช้บริการหลังจากได้ฟัง PR เล่าสรรพคุณต่างๆของน้องให้ฟัง...น้องออกมาต้อนรับ....เดินตามพร้อมแอบมองจากด้านหลัง......โอ๊ววันนี้ฟ้าส่งของชอบมาให้ข้าแล้ว..เข้าห้องคุยกันพอหายเหนื่อย....ถอดเสื้อผ้า....ดอกแรก...พี่ถอดเสื้อชั้นในให้หน่อย....นมพอดีมือครับไม่เล็กไม่ใหญ่อาบนำ้เสร็จ (เกือบไม่รอดตอนอาบนำ้)....มานั่งคุยกันก่อนที่จะเริ่มเปิดศึก.....น้องขาบู๊..ไฟเตอร์สุดๆ...ทั้งรุกเร็ว...รับอย่างแข็งแกร่ง...จนเราไม่สามารถต้านทานการรุกของน้องได้....จบยกแรกโดนนำ 0-1 ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีส่วนลดค่าทำการบ้านครับ ระหว่างพักครึ่ง....น้องบอกอนุญาตให้ถ่ายรูป....เอาดิ...ลองกล้อง...ตามภาพปลากรอบต่อไปหลังจากหมดพักครึ่ง...การต่อสู้ก็เริ่มต้นแบบหยั่งเชิงทั้งคู่...ผลัดกันรุกและรับ...แต่ก่อนหมดเวลาประมาณ 10 นาที...เราก็พลาดอีกจนได้...ทั้งๆที่ตอนนั้น...เราก็เกือบจะได้เปรียบอยู่แล้ว...แต่โดนน้องเอาจุกซีนอลยัดปากเลยพลาดหมดเวลาโดนไป 0-2....สรุป...เกมรุก ให้เต็ม 10 เกมรับให้เต็ม 10^^”     
nee2514 

วันนี้ว่างครับ เห็นน้องในรูปมานาน วันนี้เลยจองทางไลน์ครับ lovely spa ขอค่าคอร์สเสร็จจองเลยไม่ลีลา ^^ถึงเวลานัดหมาย น้องตินตินออกมาต้อนรับสีหน้ายิ้มแย้มน่ารักมาก จากนั้นก็พากันขึ้นห้องน้องชวนอาบน้ำ ช่วยผมถอดเสื้อผ้าอีกต่างหาก บริการดีมาก น้องตินตินคุยเก่ง อัทยาศัยดี ผมงี้ชอบเลย น้องตัวเล็กครับ ไซส์มินิหิ้วง่ายๆ ใครชอบตัวเล็กๆนี่ใช่เลย มาถึงขั้นตอนอาบน้ำน้องอาบละเอียดดีมากครับ บิ้วกันตั้งแต่อาบน้ำ ทนไม่ไหวจิงๆกอดน้องไว้แนบตัวเลยตอนอาบ อิอิมาต่อที่ห้อง น้องเริ่มด้วยการนวดผ่อนคลายให้ สบายดีครับ ระหว่างนวดก็ชวนคุย ชวนกันหัวเราะไปเรื่อย จากนั้นผมเผลอน้องก็จัดการบิ้วเลย ตรงจุดนี้บอกเลยพริ้วมาก โคตรฟินจริงๆ น้องจัดมาหลายท่าเลย ฟินแบบโอ้ยยยอมตายจริงๆครับ ซักพักใหญ่ๆผมยอมแพ้ น้องถามว่าไหนบอกหนูซิเป็นยังไงคะ^^ แหม่ เล่นเอาเขิลไปนิดนึง เสร็จเเล้วน้องเช็ดตัวให้ แล้วพาไปอาบน้ำอีกรอบ อาบดีเหมือนเดิมครับ น้องตั้งใจมากผมชอบจริงๆเสร็จแล้วกลับมาเช็ดตัว น้องก็มาช่วยเช็ดให้อีก น่ารักมากๆ แต่งตัวกันเสร็จยังพอเหลือเวลา ก็นอนกอดกัน คุยกันเรื่องที่ชอบที่สนใจจนเวลาหมด ก่อนกลับผมอดใจไม่ไหว ขอหอมแก้มไปทีนึง ^^ฟิลลิ่งแฟน ผมให้เต็ม 10 เลย ชอบมากๆ ได้ฟิลนี้จริงๆ แค่ตรงนี้เต็มที่ ตรงอื่นไม่ต้องสนใจอะไรแล้วครับ ไว้ว่างอีกเมื่อไหร่ ผมกลับไปหาน้องอีกแน่นอน ^^”   
mrdude 

วันก่อนมีโอกาสแวะไป lovely spa อีกครั้ง เดินไปดูตัวน้องๆเลย แล้วก็เตะตาน้องตินๆ ดูน่ารัก ซนๆ ร่าเริงดี จ่ายตังเรียบร้อยก็พากันขึ้นห้อง 
ยังไม่ได้ทักทายอะไรกันเลย น้องพาไปอาบน้ำละ อิอิ ทักกันในห้องน้ำละกัน น้องตินๆน่ารักมาก คุยเก่ง กันเองดี รูปร่างผอมเพรียว งานอาบน้ำใช้ได้ อาบเสร็จพากันเข้าห้อง น้องนวดให้ก่อน นวดได้ซักพักงานเสียวมาแล้ว   เลยหยุดน้องไว้ก่อน ขอเชยชมน้องก่อน กินนมทีนี่เสียงครางมาเลย เลยลองดูน้องสาวบ้าง โอ้โห นวลเนียนไร้ขนด้วย ชิมไปชิมมาอยู่พักใหญ่ น้องครางไม่หยุดแถมตัวก็กระตุกๆ รู้เลยเสียวจริง ดูอาการน้องคงเสร็จแล้ว น้องตินๆจัดเสียวให้ต่อ ใช้น้องถูกน้อง โอ้ว เสียวดีจริงๆ สุดท้ายเจอท่าเด็ด น้องหนีบให้แล้วแทงข้างหลัง เหมือนจริงมาก เลยเสร็จด้วยท่านี้ไป สุดยอดครับ   คราวหน้าว่างก็คงต้องไปอีก lovelyspa ขอบคุณครับ  ”

NasGusto   

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:45:37 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องโซวอน♥
"เซอร์ไพรซ์ใหม่ไฟแรงส์!!!! "ทีเด็ดพริตตี้HOTสุดติ่ง" จาก คลับเลานจ์ชื่อดังใจกลางกทม.!!!
หน้าสวยใสวิ้ง ผิวเนียนแลดูไฮโซคุนนู๋ น่ารัก ร่าเริง เห็นแล้วหลงรัก รักเซเฮกันเลย!!!

“ขอรีวิวรอบทีแล้วทีไป Lovely Spa เดือนพย นี้มา 2 รอบแล้ว  ครั้งนี้เจอน้อง โซวอน ตัวเล็กๆน่ารักมากๆ เลย มาถึงก็ขึ้นห้องมาเลยนะคับ น้องจับถอดเสื้อผ้าแล้วบอก ไปอาบน้ำกันน้อง อาบน้ำได้ดีครับ หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จ น้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลงปล้ำผมตั้งแต่ในห้องน้ำเลย แล้วน้องก็ให้ผมออกไปก่อนน้องอาบน้ำแล้วจะตามไป พอน้องออกมาจากห้องน้ำก็ให้ผมนอนคว่ำ แล้วนวดหลังให้ น้องนวดได้ดีครับนวด แล้วสักครู่ก็เปลี่ยน Mode จากนวดด้วยมือไปเป็น นวดด้วยลิ้น น้องใช้ลิ้นกับทุกส่วน ที่ผมเสียวมากคือตอนที่น้องมาวนเวียนอยู่บริเวณก้นและพื้นที่รอบๆ ตามข้อพับต่างๆ เป็นเครื่องแสดงได้อีกอย่างว่าน้องมืออาชีพจริงๆ ผมเองไม่ทันตั้งตัวตกเป็นฝ่ายรับตลอดเวลา ไม่ได้มีโอกาสได้เป็นฝ่ายรุกบ้างเลย สักพักใหญ่ๆ น้องก็บอกให้นอนหงาย แล้วน้องก็ใช้ลิ้นนวดอีก นวดไปนวดมา ก็กลับตัวมาเป็นท่า 69 สุดยอดจริงๆ ครับ เราต่างคนต่างเพิ่มระดับความเสียวให้กับกันและกัน น้องมีเสียงครางออกมาเป็นระยะๆ ผมเองก็เริ่มเสียวมากขึ้นทุกที แล้วน้องก็เปลี่ยนมาเป็นท่า WOT แล้วเร่งเครื่องเดินหน้าเต็มตัว ผมมีความสุขมากๆ จนในที่สุดก็เสร็จสมอารมณ์หมาย 1 ครั้ง สุดยอดจริงๆ ครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ   แล้วกลับ มานอนให้นวดอีกรอบ เพื่อต่อรอง 2 น้องก็นวดได้ดีเช่นเลย นวดซักพักผมก็นอนหงอยแล้วน้องก็เริ่มมาเลียทีหัวนมผม แต่ครั้งนี้ผมสู้ โดยเอานิ้วล้วงเข้าไปที่ น้องน้อยของน้องเค้า น้ำเยอะมากครับขอบอก สุดท้ายผมช่วยน้องเค้าและน้องก็ชักให้ผม บอกว่าโครตมันส์เลยครับช่วง เวลาต่างๆ น้องโซวอนพูดคุยด้วยอัธยาศัยที่ดีน่าประทับใจครับ Service mind เต็มร้อยจริงๆ ผมให้รางวัลกับการบริการที่สุดยอดของน้อง แล้วเราก็เดินคล้องแขนกันลงมาชั้นล่าง ตอนที่เดินลงมาเห็นน้องคนอื่นๆ ที่เดินผ่านไป น่ารักทุกคนอย่างที่น้องว่าจริงๆ ครับ”   
Wut-iPhone 

แวะไปอีกแล้ว คราวนี้ขอไปเลือกเหมือนเดิม จากที่เคยอ่านการบ้านน้องโซวอนมาน่าสนใจดี พอไปเจอแล้วจริงแล้วน่ารักดี เลยตกลงขึ้นงานกับน้องเขาครับ น้องโซวอน น่าตาน่ารัก หุ่นเพรียวบาง หน้าอกกำลังเหมาะกับรูปร่างเลยครับ อาบน้ำเสร็จก็พากันไปที่เตียง แล้วก็เริ่มกันเลย   เริ่มแรกน้องบิ้วให้ก่อน ลิ้นนี่ดีมากครับ ตวัดน่าดู โดยเฉพาะตรงนั้นตวัดซะเราเสียวไปเลย เลยให้พอก่อนเด๋วไปไว    ก็เริ่มบิ้วน้องมั่ง หน้าอกกำลังดีเนื้อแน่นๆเลยครับ เสียงครางนี่ฟังแล้วเข้าถึงมากๆ ดูไม่ fake หลังจากเชยชมน้องจนพอใจแล้ว ก็นอนครับ น้องก็เข้าใจเลยจัดการให้จนเสร็จ ฟินมากมายย  ฝากน้องโซวอนอีกคนครับ น่ารัก เป็นกันเอง บริการดีครับ ขอบคุณ lovely spa ครับ”   
NasGusto 

เสร็จจากงานวันนี้แดดร้อนจ้า เหงื่อไหลไคลย้อยกำลังกลับบ้าน เห็นไลเด้ง น้องสวยๆทั้งนั้นสดุดตาคนนึง น้องขาว สวย หมวย อึ้มมากกกก เห็นแล้วอยากจะกระโดดฝัด เลยรีบจองเลย แล้วบังเอิญว่างด้วย ปรกติน้องคนนี้คิวจะเต็ม วันนี้ว่างเลยจัดไปป พอถึงร้านน้องรอเลยมาถึงขึ้นเลย ยังมีน้ำเก็กฮวยเย็นๆด้วยบอกเลยว่า ชื่นใจมากก พอไปอาบน้ำน้องเฟลลี่มากคุยกันถูกคอหลายๆเรื่อง สนุกมากอยู่กะน้อง ไม่เกรงเลย พออาบน้ำมาก้องปุ๊บ น้องค่อยๆคุยและค่อยๆลุยมาเรื่อยๆ น้องเริ่มลงต่ำเท่านั้นแหละครับ เจ้าเมืองถึงกับยืนขึ้นชูชัน พร้อมออกรบ น้องก็จัดการชักให้ และไหลยาวๆทุกอย่างงง ไหลมากกก ดีมากกกก ที่สำคัญเสียงโคตร av เสียงออกทุกคนั้งที่สัมผัส แถมมองหน้าตลอดเวลาชอบมากกกกกก เสียวจนกลั้นไว้ไงก้ไม่อยู้แพ้ไป ฟินมากกกเค้าคือน้อง โซวอนแห่ง เลิฟลี่สปา หทัยราดหน้าตา 9.0อก 8ผิว 9สัดส่วน 9 ฟิลแฟน 10 อารมร่วม 10ความคุ้ม A+++ ที่สำคัญน้องใส่ชุดคอสเพลญี่ปุ่นด้วย”   
battleboom 

วันนี้เป็นอีกวันที่ว่างเลยแวะไปหาน้องๆที่ lovely อีกครั้ง ก่อนไปโทรหา พีอาร์แหม่มก่อน เหมือนทุกครั้ง คุณแหม่มว่ามีน้องว่าแค่สองคน น้องขึ้นงานอยู่อีกจำนวนนึง แต่ว่างแล้วนี่นา เลยแวะไป เพราะพีอาร์แหม่มบอกว่า น้องโซวอนเข้านะ มาดูได้ น้องน่ารัก อืมม เชื่อพีอาร์ ตรงดิ่งไปร้านทันที  ไปถึงร้านขอดูน้องโซวอนก่อนเลย ดูตัวปั๊ปจายเงิน ทันที 555 ตามน้องขึ้นห้องไป น้องหอมมากกก อกพอดีมือ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก ทรงสวยทีเดียว แต่คล้ำไปนิด ไม่เป็นไร ไม่ว่ากัน หลังจากอาบน้ำเสร็จมาที่ห้อง น้องโซวอน เริ่มทันที มานัวเนียๆ เริ่ม b2b เสียวสนุกมาก หลังจากนั้นไม่นานน้องลงต่ำไปเรื่อยๆ เฮ้ยไหนว่าไม่ค่อยเป็นงาน เที่ยวมานาน ที่เค้าว่ากันว่า เลียจนลอยเป็นไง เพิ่งเจอน้องโซวอนนี่แหละ ทำเอาลอยเลย ถึงกับร้องเสียงหลง 555 ไม่โม้นะครับ ต้องไปลองดูจริงๆ  น้องชายเพิ้งอาบน้ำมา เช็ดก้อแห้งแล้ว แต่น้องโซวอนทำเอาน้องชาย เปียกหมดเลย เล่นเลียดูดสลับกันจนไม่เหลือที่ว่างที่น้องไปไม่ถึงเลย จากนั้นก้อร้องสด สุดบนสุดล่างจริงๆครับ ไม่เคยเจอเปสดแล้วสุดขนาดนี้ เริ่มทนไม่ไหว พี่ขอบ้าง น้องโซวอน ทำพี่ so want แล้ว บิ้วน้องมั่ง น้องร้องครางฮือซะ ไม่อยากหยุดเลย จากนั้น ใส่หมวกทันที ไม่ทนแล้ว ไม่นานสุดฝั่งทันที 5555 น้องบิ้วซะพี่หมดสภาพเลย  เที่ยวร้านนี้มา4-5 ครั้ง น้องโซวอน เเจ่มสุดครับ”   
chinkhai   

วันนี้มีเวลา ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับคราวก่อนยังติดใจ น้องจุนซอง เปิดไทม์ไลน์น้องเข้าร้านพอดีเลยครับ วันนี้ว่างด้วย เข้าไปเลยครับ เจอPRคุณแหม่มคนสวย จัดคิวให้พร้อมเลยครับ อิอิอิ  ตอนเดินขึ้นห้อง น้องจุนซองทักทายเพื่อนก่อนขึ้นห้อง น้องน่ารัก,รูปร่างโอเคเลยครับ คิดเอาไว้ว่ารอบหน้านะขึ้นห้องมา น้องยังน่ารักเหมือนเดิมครับกอดไปคุยไป ไอเราด้วยความอยากรู้ว่าน้องชื่ออะไร เฉลย น้องโซวอน สนิทกับน้องจุนซองด้วย ความคิดแล่นมาทันที ถ้าพี่ขึ้นคู่โอเคไหม อายไหม น้องยิ้มแบบ อยากให้ลองขึ้นเลยครับ สนิทกัน ไม่อายด้วย รออะไรละครับ ก็จัดเลย .....  อาบน้ำคู่ครั้งแรก ก็โดนรุมละ ทั้งบน , ล่าง ทั้งหน้า , หลัง บอกน้องๆ พี่ขอต่อที่เตียงดีกว่า ขึ้นเตียง น้องตกลงกันง่ายๆมากครับ น้องจุนซองคุมเกมส์ส่วนบน น้องโซวอนคุมเกมส์ช่วงล่าง จู่โจมแบบไม่ให้ตั้งตัวเลยครับ แต่ไอเราก็ไม่ยอมให้ทำฝ่ายเดียวครับ ใช้มือวิเศษ ค้นหาเป้าหมาย นัวเนียกัน นานใช่เล่น ซักพักเหมือนน้องรู้กันครับ สลับตำแหน่ง ไอเราก็ไม่รอช้า สลับมาก็ค้นหาเป้าหมายใหม่ต่อเลยครับ อิอิอิ นัวกันไปเนียกันมา สุดท้ายพี่ขอยอมแพ้ครับ ยกธงขาว พี่ยอมแพ้แล้วครับ^^   ดูเวลายังมีเวลาเหลือนิดหน่อย ชวนน้องทั้ง2 นอนกอด โอวสวรรค์ชัดๆ มีนางฟ้านอนเคียงคู่ ขนาบ2ข้างก่อนหมดเวลาครับ อิอิอิ  สรุป ขึ้นคู่รอบนี้ประทับใจมากๆ เพราะน้องสนิทกันเลย ลุยแบบจัดเต็มครับ ก่อนจบ ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดให้ครับ (อยากส่งการบ้านดีๆให้เพื่อนๆครับ) ”   
ton001   

"น้องเคยเป็น  พริตตี้HOTสุดติ่ง จากคลับเลานจ์ชื่อดังใจกลางกทม.!!!หน้าสวยใสวิ้ง ผิวเนียน แลดูไฮโซลู ลูกคุณหนู น่ารัก ร่าเริง เมื่อพบตัวจริง ของน้อง โซวอน แล้ว ก็ไม่ผิดหวังเลยครับ  หน้าตาเธอ น่ารัก ผมยาว  สัดส่วน กำลังดี หน้าอก 33 สูง 147 ผิวนุ่ม ลื่นมือมาก ซึ่งเสียดาย ที่น้องไม่อนุญาต ให้ผม ถ่ายรูป มาลงปลากรอบ เนื่องจากเธอพึ่งจะทำงานแบบนี้ กลัวทางบ้านจะจับได้ครับถ้าใครอยากเห็น  ว่าน่ารัก จริงไหม ก็ไปดูตัวจริงน้อง ที่ร้าน ได้เลยครับ วันนี้จึงขอสรุป คะแนน ความสามารถ ที่จะทำให้ท่าน มีความสุขที่สุข ดังนี้หน้าตาเรียบร้อย บ้านๆ แต่ก็น่ารักนะครับ     : 8.5 รูปร่าง  สูง 150  นน.45  แต่ผมชอบนะ  กำลังพอดีมือ พอดดีคำ    :   9  ผิวขาวสไตล์สาวอีสาน  น้องอยู่ จ. ที่มีฟุตบอลชื่อ กูปรีอันตราย    ผมก็ชอบนะ ตรงเนื้อนุ่ม เนียนดี :   9 หน้าอก สุดๆ ขนาด33  ของแท้ 100% จุกเล็กสวย :   9 ฝีมือการนวด  นน. มือ หนักใช้ได้เลยครับ น้องนวดได้แรงดี  หายเมื่อย เลยครับ   :   9  ส่วนลีลา ลิ้น น้องช่างพลิ้วมาก จะไล่จากหู ลงไปเรื่อยๆ  จนถึงน้องไข่ ที่ผมโดนทั้งเลีย และดูด โอ้... เสียวมาก  :   9  ช่วงล่างสวยแน่น  หญ้าพองาม แถมมีขมิบตอด ด้วย อิอิ : 10 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   10  ครับ ”   
Michael Owen 28   

กลางสัปดาห์ที่ผ่านมาช่วงเย็นย่ำนิดนึง ด้วยอากาศที่อบอ้าว และความรู้สึกในใจที่เงียบเหงา ทำอย่างไรดี Lovely Spa สิครับท่าน  ถึงหน้าร้านเดินย่างสามขุม เข้าไป ได้รับรอยยิ้มและการต้อนรับที่ดีจากพีอาร์แหม่ม  แล้วหายร้อนทันที พีอาร์แหม่มเรียกน้องมาให้เลือก ถูกใจหลายคนแต่ก็ตัดสินใจเลือกเป็นน้องโซวอน เนื่องจากรอยยิ้มที่แสนหวานของเธอ  ไม่รอช้า แจ้งพีอาร์แหม่มจูงมือกันขึ้นห้องทันที พอขึ้นห้องก็ไม่ผิดหวังครับ น้องอัธยาศัยดีมาก ฟิลแฟนเลยครับ พูดคุยอย่างเป็นกันเอง น้องหน้าหวานน่ารักมาก อาบน้ำให้ ดูแลเราเหมือนแฟน  อาบน้ำล้างตัวเสร็จตัดมาที่เตียง เรามองหน้ากัน หน้าชนหน้า อกชนอก น้องอายเล็กน้อย บอกยังไม่ค่อยเป็น ธรรมชาติมากๆครับ ไม่มีปรุงแต่ง น้องนวดให้ผ่อนคลายจากนั้นก็เริ่มนัว ใช้ลิ้นไล่ทั้งตัว แถมเอาหน้าอกบอดี้ไปมา ทั้งหน้าและหลัง ถูไปขนลุกไป ประกอบกับเอาเจลทาทั้งร่างกาย แล้วลงไปเน้นที่จุดยุทธศาตร์ของกันและกัน ลีลาเธอน่ารักมากครับ เขินอายเป็นช่วงๆแต่ก็ไม่มีสะดุด มือก็เล้าโลมและปั่นไป เสียวสุดๆเกินบรรยายไม่นานผมก็แตกออกมาเต็มพื้นที่ น้องว่าน้ำเยอะมาก จากนั้นก็ไปล้างตัว นั่งคุยพร้อมนัวกันนิดหน่อยสรุปว่าดีมากครับคุ้มเกินราคา น้องดูแลดี หุ่นดี เป็นธรรมชาติ ผมเชียร์เลยครับคนนี้ น้องโซวอนแห่ง Lovely Spa   รูปร่าง9.5 ,หน้าตา9.5 GF เอาไปเลย10คะแนนครับ-.,-”   

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:46:29 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องแซลมอน♥
Itemลับสุดติ่ง! Hotสุดๆๆๆ คิวยาวเหยียดดีกรีพริตตี้สุดสวย หยั่งกะระดับดารา สวยเป๊ะหัวจรดเท้า
โด่งดังสะท้านวงการคุ้มๆๆจริงๆห้ามพลาด!!!

“วันก่อนเข้าไปใน line   Lovely spa อ่านเจอน้องแซลมอนจะเข้ามาตอนสามทุ่ม เผอิญติดซีรีย์เรื่องพระนเรศวร เลยจองน้องไว้ตอนสี่ทุ่มครึ่ง ดูซีรีย์จบ เคลียธุระเสร็จ รีบบึ่งรถไปในทันทีไปถึงนั่งคอยน้องสักพัก เสร็จแล้วเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง น้องทักว่าทำไมมากลางคืนได้ ปกติแวบได้เฉพาะตอนกลางวัน บอกน้องไปว่าวันนี้อยู่บ้านคนเดียวกับน้องหมา เลยแวะมาได้ นั่งคุยกันสักพัก ก็ไปอาบน้ำแซวน้องว่าขอถ่ายรูปได้มั้ย น้องบอกไม่กลัวคนอื่น(แม่บ้าน)เห็นหรือ น้องอาบได้สอาดดี เสร็จแล้วไปนอนคอยที่เตียง นอนคว่ำให้น้องนวด เพลินดี พอหันหน้ามา น้องก็เริ่มบิ้ว แต่อยากบิ้วเองมากกว่า เลยให้น้องนอน เริ่มจากจุมพิต ต่อด้วยนม และลื่นไหลไปข้างล่างเพลิดเพลินเจริญใจมาก เหมือนสัมผัสแฟนมากกว่า น้องเป็นกันเองมาก จนไม่กล้าล่วงเกินน้องมากเกินไปเกรงใจ เลยได้แต่ถู ๆ ไถ ๆ จนเสร็จสม น้องแซลมอนน่ารักจริง ๆ ไว้จังหวะตรงกันคงต้องไปหาน้องใหม่ต้องขอบอก "น้องแซลมอน"น่ารักจริง ๆ^^”
[color=redato56 [/color]

“วันนี้...ว่างๆเลย นัดเข้าไปที่ Lovely Spa ดีกว่า ไปตั้งแต่เช้า เจอน้องในตำนานของที่ร้านน้องแซลมอน----  ชี้เลยครับ คนนี้ๆๆ รออะไร น่ารัก ผิวขาว สูงขนาดนั้นพอน้องพาผมไปส่งที่ห้องก็ขอตัว ไปเอาน้ำเปล่ามาให้เรา น่ารักซะ จริงๆ เลยส่วนผมก็เปลี่ยนผ้านั่งรอ...น้องขึ้นมาไม่รอช้าแก้ผ้า ผมก็ช่วยเข้าไปช่วยน้องแก้ผ้า ทีละชิ้นๆๆ ได้อารมณ์จริงๆหลังจากนั้นเราก็แล้วเข้ามาเบียดกันอยู่ในห้องน้ำน้องอาบน้ำให้เพลินดี ถูๆ น้องชาย (เสียวตั้งแต่ในห้องน้ำ)สบู่เหลวที่ละเลงบนตัวผมก็แห้ง...เพราะมัวแต่นัวกันในห้องสี่เหลี่ยมแคบๆ นี่ละได้เสียวกันสักพักเอาน้ำราดตัวดีกว่าเดี๋ยวไปเจอกันแบบของจริงเตียงน่าจะดีกว่าอาบน้ำ เช็ดตัวเสร็จน้องให้นอนคว่ำ แล้วก็นวดนวด แล้วยังมีเอาเล็บเกาเบาๆที่ไข่ ที่ร่องก้นสีข้าง เล่นเอาเสียว ปนจั๊กกะจี๋แล้วเลียตั้งแต่ต้นคอ ไล่ลงมาหลัง เสียวซานจิงๆจากนั้นผมพลิกตัว คว้าน้องมานัวเลียนม นม ไล่ลงไป สลับกับงับโน่นนี่บอกให้เรายกขาให้สูง แล้วลงมาเลียไข่ สร้างอารมณ์ให้น้องบังเกิด เห็น "กาม"ได้ผล...สักพักน้องเริ่มบี้นมตัวเองเอามือกดหน้าท้องตัวเองแล้วขยี้อาการนี้บอกให้รู้ว่า เข้าทาง...ผมจึงรุกไล่ไปเรื่อยๆปล่อยอารมณ์ไปพร้อมๆ กันจากนั้น.....ผลักกันรุกกันรับใช้ท่า 69 ดูนมน้องเค้าแล้วเอานิ้ว2 นิ้วใส่เข้าไปที่ ถ้ำน้อยๆน้องเค้ามิดด้ามเลยคัรบ น้องบอกเบาๆน้อยมันเสียวๆจากนั้นผมก็เอานิ้ว เข้าๆออกๆๆ แล้วดูดนมน้องเค้าไปด้วย โครต มันส์เลยจากนั้นให้น้องปั่นๆหัวค.ย ด้ววยย จะเสร้จแล้ววววซะพัก น้ำแตก เยอะมากๆครับสบายตัว  สรุป 8/10 น่ารัก รู้ใจ รับและรุกอย่างดี^^”
[color=redWut-iPhone][/color]

“วันนี้ขอนำเสนอ น้องแซลมอน ครับ น้องเป็นตัวท๊อปของร้าน Lovely spa  น้องสวยน่ารักมากๆหุ่นแบบว่า นางแบบเลย จนผมไม่อาจจะลืมความประทับใจกับครั้งก่อนๆที่ได้เจอน้อง น้องมีทุกอย่างในตัวเองครบจริงๆไม่ว่าจะเป็นรูปร่างหน้าตา สรีระร่างกายที่สวยงาม รวมถึงทัศนะคติ และงานบริการที่ดีเยี่ยมสุดๆ ได้ทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นแบบหวานๆ นุ่มนวล ไปถึงมิติแห่งการบู๊ได้ตามฟิวอารมณ์สุดๆ ด้วยเหตุนี้เองจึงทำให้ผมไม่อาจจะหยุดความรู้สึกแห่งความสุขในเวลาสั้นๆ เพียง 1.15 หลังจากวันนั้นก็ได้ติดตามความเคลื่อนไหวของน้องมาตลอด  ผมคิดว่าผมเป็นลูกค้าคนนึงที่โชคดีมากๆที่ได้มาเจอน้องเที่ยงคืนแล้ว ก็เลยแวะเวียนมาที่    Lovely spa เช็คจากไลน์แล้วครับว่าวันนี้น้องไม่ได้เข้ามา บอกตามตรงว่าเสียดายเลย เพราะผมเองก็ไม่ค่อยมีเวลาว่างตรงกันกับน้อง ผมก็ได้แต่เพียงจะแวะเวียนเข้ามาทักทายกับ  PR คนเก่ง ทักทายพูดคุยกันตามประสาคนรู้จักคุ้นเคย แต่เหมือนสิ่งที่ผมหวังไว้ลึกๆมันเป็นจริงครับ PR บอกผมว่า น้องแซลมอนกำลังจะมาที่นี่อีกประมาณหนึ่งชั่วโมงจะถึง ผมดีใจมากๆครับ ตัดสินใจเลยว่า ผมจะนั่งรอน้องอยู่ตรงนี้ ต่อให้สองชั่วโมงผมก็จะรอครับ พลางจิบน้ำพูดคุยกับ PR เรื่องทั่วๆไปเรื่อยเปิอย จนเวลาผ่านไปเกือบชั่วโมงครับ น้องก็เปิดประตูเข้ามาที่ร้าน แว๊บแรกที่เห็นรอยยิ้มทักทายของน้อง ผมนี่ดีใจสุดๆเลย ผมรอน้องเตรียมตัวประมาณ  5  นาที แล้วก็เดินตามน้องขึ้นไปที่ห้องพร้อมกับอุปกรณ์ และน้ำเก๊กฮวยแก้วเย็นๆ   ผมสวมกอดน้องด้วยความคิดถึงครับ พูดคุยกันซักแป๊ป แล้วเราสองคนก็ถอดเสื้อผ้ากันไปอาบน้ำ น้องเป็นคนที่สวยและน่ารักมากๆหุ่นนี้ไม่ต้องพูดถึงครับ สำหรับผมเกินคำบรรยายอยู่แล้ว เป็นสไตล์นางแบบชั้นยอดเลย รวมทั้งหน้าอกที่งดงาม พร้อมจุกสีน้ำตาลอ่อนจุกเล็กๆ เอวคอด สะโพกและก้นสวยงามได้รูปได้ทรง เรียวขาขาวเนียน ผิวพรรณขาวสดใส อร่ามแบบออร่าดีๆเลย ยิ่งกระทบกับแสงไฟสีส้มอ่อนๆแล้ว ทำให้ความรู้สึกของผมชื่นมื่นแบบสุดๆ จนน้องชายตื่นขึ้นมาได้แบบตาสว่าง งานบริการอาบน้ำชำระล้างร่างกายของน้องทำได้ดีตามมาตรฐานครับ มีแบบนุ่มนวล เสียวบ้างเป็นบางจังหวะ พลันให้ตื่นเต้นไม่ต่างกับครั้งแรกด้วยซ้ำ คุยกับน้องไปสำรวจรูปคลำเรือนร่างของน้องไปทุกๆส่วนไม่เว้นแม้แต่ ทุ่งหญ้าผืนน้อยที่ดกดำ อณูแห่งความรู้สึกยิ่งเพิ่มมากขึ้นด้วยการได้สัมผัสกับสิ่งที่สวยงามด้าน หน้า จนแล้วจนรอดก็ประคองตัวเอาไว้จนอาบน้ำเสร็จ มาต่อกันที่เตียงครับ น้องให้นอนคว่ำตามสเต็ป นวดตัวไปทั่วร่างกาย มือน้องนิ่มมากๆ จนทำให้ผมได้ผ่อนคลายเลยจากการเมื่อยล้ามาทั้งสัปดาห์ จนซักพักน้องให้หันหน้ามา น้องขึ้นมานั่งคร่อมบนตัวผม ผมนี่ตื่นเต้นมากๆที่หน้าอกสวยๆและทุ่งหญ้าผืนน้อยที่ดกดำ กำลังบิ้วและเบียดเสียดสีกับน้องชายผมอยู่ มือผมก็จับไปที่ก้นของน้องลูบไล้ไปมาทั่วสะโพก ฝีปากผมก็ดูดดื่มกับฝีปากของน้องเช่นกัน  ไม่นานน้องก็เปลี่ยนท่ามานอนตะแคง ลิ้นน้องเริ่มทำงานครับเลียไปทั่วเรือนร่างของผม พร้อมทั้งเอามือนุ่มๆมาชักขึ้นขักลง บิดซ้ายบิดขวา ปั่นจนน้องชายผมแทบจะบินได้เลย ผมเองก็เริ่มสำรวจไปที่ทุ่งหญ้าดกดำของน้อง ทำให้รู้ว่าตอนนี้น้ำค้างลงจัดแล้ว เริ่มชื้นและแฉะ อารมณ์และซาวเสียงเริ่มดังขึ้นตามจังหวะ น้องเร่งสปีดกับน้องชายผมมากขึ้น  พร้อมกับประกบปากจูบอย่างเมามัน จนในที่สุดผมก็ต้องแพ้แตกไประเบียบ พุ่งทะลักออกมาจนน้ำแทบจะหมดตัว เลอะเต็มหน้าท้องน้องไปหมด จากนั้นเราสองคนก็ไปล้างตัวให้สะอาด เวลายังพอมี พูดคุยกันซักพักแล้วน้องก็จัดเต็มให้ผมอีกรอบ เป็นอีกครั้งนึงที่ผมแทบจะคลานกับบ้าน เรี่ยวแรงต่างๆที่มีตอนนี้มันหมดแล้ว  อยากจะบอกจากใจจริงว่า ของคุณน้องแซลมอนด้วยใจจริง น้องทำให้ผมมีความสุขแบบอิ่มมากๆคุ้มค่าสุดๆที่ได้เจอน้องอีกครั้ง ยังไงๆอีกไม่นานต้องกลับมาซ้ำอีกแน่ ฝากน้องแซลมอน Lovely spa ไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..... ^^”
นายสตีฟ

“เมื่อวันพุธ ฝนตกพร่ำๆ รถก็ติดแถวมีนบุรี พออ่านไลน์ของ. prแห่งบ้านlovely spaย่านมีนบุรี แล้ว มาสดุด น้องแซลม่อน สูง170 อ่ะ แนวเราเลยว่าแล้ว ก็แวะสักหน่อย น้องๆลงมาให้เลือกตัว แต่ผมขอจัดกับแซลม่อน ล่ะกานว่าแล้วก็ขึ้นห้อง น้ำอุ่นๆ ก่ะหนุ่มสาวแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน อิอิ น้องไม่หวงตัวเลย นัวเนียท่ามกลางฝักบัวสักแปรบ มาต่อบนที่นอน น้องนวดด้านหลังพอได้ แต่นวดด้านนี้สิ b2b เรีย2เรัย. กอดรัดฟัดเวียงกัน พอหอมปากหิมคอ ขอดดูปลาน้องดีก่า หอมหวลชวนดอมดมมาก ส่วนมังกรน้อยผมนี้พร้อมจะกระโจนใส่ปลาล่ะ โอ้.......แซลม่อน......ทั้งขาว หอม ทั้งตัว นัวได้ใจพี่จริงๆ. ว่าจะต่อในห้องน้ำสักหน่อย แหม...ระฆังช่วยซ่ะเนี่ย..,, ^^”
wangsainoom

“จับจองน้องแซลมอนคนงามเป็นการส่วนตัว พอมาเจอตัวจริงในวันนี้ สมคำร่ำรือเป็นของลับของบ้านแห่งความรักจริงๆ หลังจากเข้าห้องแล้วน้องก็จัดแจงค่อยๆถอดเสื้อผ้าของตัวเอง จากภาพตอนนั้นรู้สึกเหมือนตอนได้มีอะไรกับแฟนใหม่ๆเลยหน้าอกแท้ๆ ทรงสวย นิ่มมือ น้องจะสูงประมาณ 170 ได้ ผมยาว หุ่นสำหรับผม ผมชอบนะ น่าฟัดมาก พูดแล้วน้ำลายไหล หลังจากนั้นก็อาบน้ำ น้องเค้าละเอียดครับ งานดีคุณภาพ หลังจากอาบน้ำก็กลับไปที่งานเตียงน้องตั้งใจนวดอย่างมาก ตั้งแต่ไหล่ไล่ลงไปตั้งข้อเท้า งานนวดโอเครทีเดียวครับมาต่อที่งานเสียว น้องเริ่มละเลงเจลบนตัวเลย ผมก็คิดในใจ โดนแล้วไง B2B ต้องแบบนี้ น้องเค้ามือขยันครับ จูบเหมือนแฟน มีอารมณ์ร่วม ขึ้นบนลงล่างโอเคร สู้ตายๆ ช่วงล่างฟิตมาก นิ้วยังคับเลย อู่วววว จวบจนวาระสุดท้ายก็พ่ายแพ้ต่อมืออันบอบบางไป พุงแรงถึงหมอน 555 สรุป ฟินนนนนน มากกครับ ^^”

บูเช็คเทียน

“ ล๊อคเป้าไว้ตั้งแต่ช่วงบ่ายๆ แน่นอน ไปถึงร้านวัดดวงครับ ไม่ได้จองด้วย ปรากฏว่า น้องขึ้นงาน ...   แต่ว่ากำลังจะลงแล้ว ...   ผมนี่ อ่า... ว่าแล้ว ถ้าจะได้เจอยังไงมันก็ต้องได้ ... ลูกค้าลงงานมา ยังไม่ทันไร เสียงดังฟังชัดจากทางด้านหลัง ... พร้อมแล้วค่ะ ...   วันนี้มีแววสนุกสนาน เพราะ อาบไปหัวเราะไป ผมชอบแกล้ง กวนๆ น้อง พอให้หมั่นไส้เล่นๆ งานอาบน้ำถือว่าดีเลยนะครับ เพราะน้องมันล้วงทุกส่วนจริงๆ ล้วงไป มันก็ขำไป ... ตัดมาที่เตียง หัวหลังก่อนนะพี่ ขอขี่หน่อย ... น้ำหนักดีนะครับ ผมแอบมาทางกระจก ... โอ้ย ...เตียงจะทะลุ พอน้องบอก หันหน้ามาพี่ น้องชายแทยจะยืนตรงได้เลย ไม่ต้องถามอะไรทั้งนั้น   น้องแซวมอน B2B ได้ดีมากๆ เลย แบบว่า เสมือนจริงๆ ไม่ไหวๆ ขอบุกบ้าง นิดหน่อยจริงๆ ครับ แพ้ไปอย่าง ง่ายดาย ... นอนกอดกันยาวยันท้ายๆ ชั่วโมง ... น่ารักจริงๆ นะน้องคนนี้ขอบคุณ Lovely Spa ด้วยนะครับ ผมนี่ฟินทุกครั้งจริงๆ ที่ได้ไปเยือน”
micro_t

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:47:03 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องราเมง♥
สาวออฟฟิต สวย น่ารัก นิสัยดี ดูแลเอาใจ
ลูกค้าติดกันตรึม คุยเก่ง สดใส ร่าเริง โครตตตตฟินนนนน!!!!

สวัสดีสมาชิกทุกท่านมาแชร์ประสบการณ์ เล่าสู่กันฟัง ครับโทรไปถาม PR น้องนัทแนะน้องราเมง ว่าแล้วก็ต้องลองตามคำบอกเล่า ขึ้นเลยครับ พอถึงสังเวียน สลัดผ้าออก โอ้แม้เจ้า แบบนี้ต้องจัดให้หายเครียด เริ่มต้นที่ห้องน้ำนะครบั ภาค1 น้องพาเล่นปาร์ตี้ฟองสบู่ได้ลองครั้งแรก ก็ติดใจซะงั้น 555  น้องหน้าและตา หวานมาก จนอยากจะลิ้มลอง อาจจะจัดในห้องน้ำ แต่กลั้นใจ อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า เดี๋ยวเจอกันบนสังเวียนครับ ว่าแล้วก็พร้อม บรรยากาศห้อง ดีมาก เหมาะแก่การ... คิดเอานะครับไม่รีรอ น้องเปิดบิ้ว  ต้องขอบอกก่อนนะครบัว่า พี่ท่านใด ใจไม่แข็ง ร่างกายไม่ฟิต ระวัง-.,-”   
npk269 

อ่อนหวาน เรียบร้อย นิ่มนวลถึงห้องก้อหอมกันเบาๆ บิ้วเบาๆอาบน้ามนัวๆ อาบดีครับ ขัดสะอ้าดสะอาดและก้ออกมานัวเนียบนเตียงต่อน้องตัวกำลังพอดีมากๆ ไม่เลกใ่ไหญ่เกินไปตามใจ๋ตามใจบอกได้เลยว่างานดีครับและมีทีเด็ดด้วยนะประทับใจมาก ทั้งเนื้อตัว การนัวเนีย การนวดเอาใจแบบนิ่งๆ นิ่มๆ ไม่วุบวาบไปคะแนนโดยรวมและคำแนะนำเนื้อตัว 8 เอาใจตามใจ 9.5 ไฟหน้าไฟท้าย 8.5สกิลเชิงลุกและรับ 8 แนะนำมากๆ สำหรับคนชอบงานเอาใจ หุ่นกำลังดีๆไม่ขาวว่าบ อึ้๋มโคตร ลุกโหด เนิบๆมานัวๆเลยค้าบบบ-.,-”   
kitkat13

เหน็ดเหนื่อยจากการทำงานก็มาหาแรงในการสู้ชีวิตต่อไปพอสอบถามว่าเป้าหมายอยู่ก็ล็อคเลย จอดรถจูงมือขึ้นห้องไปให้น้องนวดพอเจอกันก็กอดกันเล็กน้อยก่อนจะไปอาบน้ำด้วยผิวพรรณและความสาว ทำให้เราผ่อนคลายสักพักออกมานอนให้น้องนวดและส่งเราถึงจุดมุ่งหมาย อิอิ-.,-”   
D2T

Moderator
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:47:59 PM 07 มีนาคม 2017 »

♥น้องเจเจ♥
สาวน้อยตัวเล็กหุ่นเอ็กซ์ น่าหม่ำ นวดนัวมันส์กันได้ทุกนาทีไม่ต้องมีสเตป กับฟิลธรรมชาติฝุดๆ “วันนี้ทำมา 5 รอบแล้ว อ้าวแล้วไม่เหนื่อยเหรอ ไม่หรอกพี่หนูชอบสนุกดี”

ขับรถไปทางไกลพึ่งกลับมาถึงกทม.  แวะไปที่ร้านเลิฟลี่ดีกว่า  หาสาวๆน่ารักสักคนมาช่วยนวดตัวผ่อนคลายดีกว่า  เช็คชื่อน้องกับพีอาร์มีใครอยู่รอบดึกบ้าง  หรือไม่กี่คนสรุปจองน้องเจเจซั้มใหม่อีกครั้ง  หลังจากพากันเข้าห้องไม่รอช้า  ขอเกาะกันแน่นๆเพื่อหายความคิดถึงสักหน่อย  รู้สึกน้องอวบขึ้นนิดๆถามเพราะอะไร  น้องตอบว่าช่วงนี้น่าฝนไม่มีเพื่อนชวนไปออกกำลังกายเลย  กินขนมดูซีรีและนอนอิ่มสบายดีค่ะ  หรอจร้า เดวคืนนี้ต้องให้น้องออกกำลังเต็มที่เลยนะๆ  สักพักหลังจากปอกเปลือกไปทำความสะอาดก่อน  ครั้งนี้เหนื่อยมากเลยนั่งเก้าอี้ให้น้องจัดการอาบน้ำทั้งหมด  ไม่ผิดหวังบริการเยี่ยมเหมือนเดิม  กลับมาที่เตียงนอนลง  น้องเจเจลงมือนวดตัวให้ก่อน ผ่อนกายและคลายอารมณ์รู้ใจจริงๆ  แต่นวดไปนวดมารู้สึกยิ่งแข็งยิ่งเกรงอีก  เลยขอผลิกตัวเป็นฝ่ายลุกก่อน  น้องขาบู๊ขึ้นชื่ออยู่แล้ว  เราทั้งสองเลยลุยกันเต็มที่ถึงฟ้าสว่าง ”   
Kitkat13

มาย้ำอีกครั้ง กับเทอคนนี้ต้องยอมรับว่างานเทอจัดเตมจีๆมามืดหน่อย น้องก็ดูแลห้องอย่างดีก่อนลงมาหา ไม่บ่น ไม่ท้อ จัดเตมเช่นเคยยยยยยขึ้นห้องมาอาบน้ามกันแบบฟินๆตัวเลก ใฟหน้าฟรุ้งฟริ้งตามสไตลครับงานดีมีทอนมากๆๆๆเหมาะมากสำหรับคนชอบสายบู๊น้องไม่ได้มาบ่อยมาก ต้องรอจองดีๆครับจัดไปสองเซต ฟินๆ น้องเอาใจ ไม่งอแงเลยสรุปคะแนนโดยรวมเอาใจ.     9หุ่นโดยรวม. 9ความโอโม่.   7เนื้องาน.      9คอนเฟิรมอีกครั้งว่าเนื้องานดีมีทอน ส่วนจะตรงเสปคไหมในเรื่องหน้าตา ต้องแวะเข้าไปเชคกันนะครับ”   
Kitkat13

”หลังเลิกงานก็อยากหาร้านมีบริการผ่อนคลายบ้าง  ร้านที่ใกล้ๆบ้านและจ่ายค่าสินสอบไม่สูงเกินนั่นและร้านเลิฟลี่  มีเด็กๆน่ารักเพียบครอบทุกสไตล์แล้วแต่ลูกค้าชอบ  คืนนี้อยากหาเด็กที่รู้ใจคุยกันและจิบเบียร์ด้วยกัน  เลยจองน้องเจเจไว้ซ้ำใหม่อีกรอบน้องเปนขาลุ้ยงานเยี่ยมจริงๆ  ถึงร้านรอสักพักน้องเตรียมตัวลงมายินดีต้อนรับ  จ่ายค่าคอร์สเสดจุงมือขึ้นห้องไปเลยดีกว่า  นั่งจิบ wine และกินกับแกล้มด้วยกันคุยเพลินไปสักพัก  เริ่มมีความรู้สึกมื่นๆเลยขอน้องเจเจมานั่งใกล้ๆกอดกันเพื่อความคิดถึง  อารมณ์เกิดขึ้นปอกเปลือกน้องแต่ละชิ้น  บิ้วไปถอดไปพี่ลงลิ้นเลียทุกจุดจนหัวปลายเท้า  สุดท้ายจับทาสีน้องเหมือนเช่นเคย เริ่มมีเสียงครานออกมาเขื่อนแตกอีกแล้ว  โหลดซีดีมาใช้งานเล่นไปหลายท่าจนเหงื่อยแตกจบไปหนึ่งน้ำ  เราก็กอดกันบนเตียงนานๆจนหายใจเริ่มเบาลงหายเหนื่อยค่อยไปอาบน้ำ  ไม่เคยผิดหวังลองดูนะครับทุกท่าน  ”   
batman2557 

”กลับมาอีกครั้ง จากร้าน  บ้านแห่งความรัก และ นางฟ้า ครอบครัวเดียวกัน Lovely Spaกลางดึกคืนวันที่  7 กุมภาพันธ์ 2559  ตั้งใจจะไป ฉลอง ตรุษจีน กะนางฟ้า นึกถึง ชื่อ เจเจ  ทุกคน รู้จักกันดี ใน ฉายานางฟ้าขาลุย  แห่ง Lovely Spaและนี่ คือ คำเตื่อน  ถ้าร่างกาย ท่านไม่พร้อม สู้ศึกหนัก โปรดหลีกเลื่่องฮฺิฮิ ฮิ  แต่คืนนี้พร้อมครับ........ลุยกันเลย...ว่ากันถึง รูปร่างหน้าตา  น้องเจเจ จัดว่า หุ้นดีมาก ...รูปร่างเหมาะแก่การทำกิจกรรมเล่นเสียวนางฟ้าคนนี้.....น้องเจเจ เคยขับขี่....กันมาแล้ว สามสี่ รอบ...สู้ครับบฝีมือ  ลีลาการอาบน้ำ ก็สนุกสนาม.เล่นฟองสบู่ ลื่นไถลหน้าหลังน้องทำได้ยอดเยียม หรือจะนั้ง เก้าอี้หรราษ น้องก้จัดให้ ตามใจ ไม่มีขัด...เรียกว่า...จะชอบแบบไหน ...ตามใจกันไป ...ระวังจะ จอดรอบแรกในห้องน้ำ ก่อนละกันกิจกรรมเล่นเสียวบนเตียงนี่ซิครับลีลาเย้ายวน กวนเสียวเข้าไปถึงกล่องดวงใจลีลาบิ่วพริ้มไหว  พร้อมมือที่ลูบไล้..ไปมาจากบน  ลงกลาง  จากกลาง ลงล่าง..บางครั้ง เกือบ. ?แต่น้องกักไว้  แค่ ปริ่มๆๆ น้ำ.....พอเสียวๆไล่บน ลงล่าง ไล่ล่างขึ้นบน วนเวียนเล่นเสียว หลายรอบจนน้องพอใจ...และก็มาต่อด้วย ท่าเผด็จศึกแบบนี้เลยครับ ...ยิ่งกดยิ่งเด้ง...ยิ่งขยับ  น้องยิ่งขยิก...จิกไม่ปล่อยโขย่ม จนเหงือท่วมตัว  หัวใจเต้นโครมคราม...น้องยิ่งมันในอารมณ์น้ำหนึ่งแก้ว ไม่พอให้ดื่ม  น้องขอสองแก้ว....สุดๆๆกันไปกว่าจะรอดจากกสมรภูมิ  ยุทธการ ปากอ่าว มาได้เปลืองกระสุน และแรงกาย...เรียกว่า พลังงานที่สะสมมาทั้งวันโดย น้องเจเจ  นางฟ้าขาลุย ตลุยจนหมดใส่หมดพุง...เล่นเสียวกันไป เผลอแป๊ปเดียว  เวลาหมดไปแล้ว  สองชัวโมงคืนนี้  อิ่มเลย..........อิ่มอก อิ่มใจ  อิ่มอารมณ์เสียว.....เสียวแบบสุดๆๆ หลุดโลกกันไปพรุ่งนี้  ต่้องไปสะสม พลังใหม่...แล้วจะขอกลับมา สู้ศึกอีกครั้ง....
ขอบคุณครับ  น้องเจเจ..ฉายา นางฟ้า ขาลุย...แห่ง Lovely Spa    ขอบคุณครับ.... ”

somsakbest 

”หลังปีใหม่คิดถึงน้องเจเจจุงเลยมาเยี่ยมสักหน่อย  น้องบอกว่าเป็นหวัดช่วงปีใหม่หลายวันพึ่งดีขึ้นหน่อย  ปกติยังไม่รับแขกแต่คิดถึงพี่อ่ะเลยรับปากรอบจอง  น้องน่ารักเหมือนเดิมพึ่งซื้อมือถือไอโฟนหกยินดีด้วย  นั่งทักทายคุยเล่นกันเล่าเรื่องที่เรารู้ใจกัน  สักพักใหญ่พี่ขอตัวไปอาบน้ำก่อนตัวเหม็นอ่ะ  ครั้งนี้นอนหงายให้น้องบิ้วตัวก่อนดีก่ะ เริ่มจากนม เลียเก่งจัง  เราจุบปากละแลกลิ้นกันอย่าง romantic เพราะคิดถึงมากๆอ่ะ  เริ่มทนไม่ไหวแล้วถอดสื้อน้องละกกน. ด้วย  ลีลาจากบนลงล่างจบที่ทาสีอย่างนานแสนนาน  คูหาสวรรค์เริ่มแฉ่จนแตกสุยอดจริงๆจนน้องสะดุดตัว  เลยโหลดซีดีมาใช้งานทันที เกาะกันจุบกันทำทีเราต้องการ.... ”   
bathman11 

”ไม่ได้เจอกันนานเนื่องจากร้านมีน้องใหม่มาเยอะใช้บริการยังไม่ครบเลยวันนี้อยากเจอแรงๆก็จองน้องเจเจซะ ถึงร้านขึ้นห้องนั่งคุยกันสักพักแล้วเข้าอาบน้ำกัน อาบสะอาดเหมือนเดิม แต่อาบนานหน่อยเพราะได้ห้องใหญ่ไม่ต้องรีบมีเวลานัวในห้องน้ำ นั่งเก้าอี้ลงฟองสบู่ น้องเข้ามาที่หว่างขา เอาอกคู่งามมาถูไถ เสร็จก็หันหลังเอาบั้นท้ายมาบดบี้ไปมา เราก็เอามือเอื้อมไปลูบด้านหน้าชุ่มฉ่ำมากต้องพอแค่นี้ก่อนเดี๋ยวจะแย่ มานอนรอท่าเตียงน้องออกมาจากห้องน้ำ ลุยต่อเลยนั่งทับด้านบนสไลด์กันต่อเลยอารมณ์มาเร็วมากๆ น้องขอใช้ของเล่นก็จัดไป สุดท้ายก็เอาของจริงให้น้องจัดการสบายไป ไม่ได้เจอกันนานยังร้อนแรงเหมือนเดิม”   
saw001 

”ตัวเล็กเพรียวบาง หน้าตาจิ้มลิ้มเหมือนเดิม น่ารักไม่เปลี่ยนครับ การอาบน้ำ ไม่มีกลัวว่าจะเปียกกันทั้งตัวเลยครับ น้องเต็มที่มาก จุดเด่นอีกอย่าง คือ น้อง นวด ได้ เข้า เส้น มากๆ เลย หายปวดเมื่อย เป็นปลิดทิ้ง .......... เดินลงมาขาแทบสั่นเลยครับ ยังไม่ลองละก็จัดเลยนะครับ ใครลองแล้วมาแชร์กันหน่อยครับ ทอนกระจายอีกวันครับ”   
bathman11 

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)