Ads
 02:28:32 PM 16 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอเนื้อคู่ น้องยิ้มๆ Lovely spa หทัยราษฎร์ งานหวานๆ  (อ่าน 5451 ครั้ง) A A A A
usermame
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:29:16 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

เริ่มเลยละกันกับวันปล่อยผี พร้อมด้วยการหลอกเพื่อนมาหนึ่งคน ขับรถมาแถวหทัยราษฎร์ บอกเพื่อนว่าจะไปกินเหล้า เลียวรถเข้ามาในซอยพร้อมกับมองป้ายสีชมพู ใช่เลยถึงแล้ว เปิดประตูเข้าไปเจอพีอาร์  หวัดดีค่ะ เชิญนั่งก่อนค่ะ พร้อมกับเดินไปหยิบน้ำเย็นๆมาให้ทาน เพื่อนกระซิบถามนี่ร้านเหล้าหรอ นึกขำในใจ ร่านเหล้าบ้าไร สักพักก็เรียกน้องๆ มาโชว์ตัว นองมีอยู่เยอะ แล้วเนื้อคู่ผมก็เดินมา พี่หวัดดีค่ะ พร้อมยิ้มแล้วก็เดินกลับไป นึกในใจ คนนี้ผมจอง หันหน้าไปถามเพื่อนเลือกคนไหน เพือนทำหน้าหมางง คงจะพอเข้าใจนะครับ ^_^ พร้อมบอกว่าให้เราเลือกก่อนลังเลอยู่พักนึง แล้วผมก็เลือกน้องที่ผมหมายปอง ส่วนเพื่อนขอทำใจ สั่งเบียร์มาย้อมใจ1ขวด สักพักเพื่อนก็เลือกน้องไปหนึ่งคน ส่วนผมเลือกน้องยิ้มๆ สักพักน้องก็เดินมา พี่ค่ะเชิญทางนี้คะ น้ำเสียงขัดกับหน้าตาและหุ่นของน้องซะเหลือเกิน เพราะน้องเสียงออกจะห้าวๆ ไม่รีรอรีบตามน้อง ยิ้มขึ้นไปทันที ถึงห้อง พี่ค่ะอาบน้ำก่อนคะ พูดพร้อมกับถอดเสื้อผ้า บร๊ะเจ้า โอโม่ พร้อมหันหน้ามา เจอกับ Air Bag ขนาด 32" กำลังสวยพอดีคำ  มาถึงห้องน้าอาบน้ำ ทำความสอาดร้างกายไปคุยกับน้องไปด้วย พร้อมกับถามน้องอยู่ที่ไหนครับ  เชียงใหม่เจ้า มิน่าละ โอโม่ซะขนาดนี้ น้องพึ่งอิมพอร์ทมาจากเชียงใหม่ได้ไม่นาน พร้อมกับรูดkapoo ฟองสบู่ที่ลื่นๆ พาเสียวสุดๆเกือบทนไม่ไหว แล้วเราก็อาบน้ำเสร็จ เข้ามาต่อในห้องผมนอนหงายมองเรือนร่างน้อง ตรงเสปก น้องบอกให้นอนคว่ำน้องขึ้นค่อมพร้อม นวดแผ่นหลังรู้สึกได้ว่า จิมิน้องมาถูบนหลัง ถูไปนวดไป โอ้ยไม่ไหวแล้ว ผ้าปูที่นอนจะขาดเอา พอน้องบอกว่าหันหน้าได้แล้วพี่ พอพลิกตัวเท่านั้นแหละ มาเต็ม น้องเริ่มนัว พาผมขึ้นรถไฟเหาะ โอ้ยจะทนไม่ไหวแล้วผมลุกขึ้นมา นัวบ้างละคราวนี้นัวไปสักพักไม่ไหว ผมจึงถามหาอ๊อฟชั้นจากเธอพอเธอตอบตกลงเท่านั้นแหละ เซ็นเซอร์

สรุป งานหวานๆ ตามใจ
พบกับน้องยิ้มๆ ได้ วันอังคาร, เสาร์ วันอื่นๆ ลองโทรถามดูTel : 0-2918-9077,08-0949-2055 Lovely spa หทัยราษฎร์
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:36:30 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

ขอบคุณการบ้านครับ 
อยากชม ปลา น้องยิ้มๆๆ

usermame
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:05:43 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

รอบหน้าสัญญาว่าจะเก็บปลามาฝากนะครับ พอดีแบทหมด
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:50:15 AM 02 พฤศจิกายน 2013 »

41_key@2x 172_key@2x
Puk.
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:30:13 AM 09 พฤศจิกายน 2013 »

ร้านนี้ไม่เคยไป เพราะไกลบ้าน
แต่ก็ขอบคุณครับสำหรับการบ้านครับ
 41_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)