Ads
 06:57:37 AM 05 มิถุนายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านนางฟ้าที่มาแรงสุดๆเมื่อปลายปี "ดื่มสไปร์ทต้องใส่ถุง" @ Britney Spa ปลามีน้อย แต่เสียวมา  (อ่าน 8355 ครั้ง) A A A A
Body2Kapoo
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:04:45 PM 08 มกราคม 2014 »

สวัสดีครับพี่ๆ SDN ทุกท่าน วันนี้ขอมาส่งการบ้านดีๆบ้าง หลังจากแอบอ่านบ้าง คอมเม้นบ้างมานาน

รู้จักเว็บมาตั้งแต่ปีกลาย ตั้งแต่คนเข้าอยู่ไม่กี่คน ก็แอบอ่านเรื่อยมา สมัคร VIP ไปเพราะเห็นว่าที่นี่การบ้านจริง
ดีจริง ไม่ย้อม ไม่เฟค ซร๊วบเป็นซร๊วบ กุมมือเป็นกุมมือ ไม่ได้ซร๊วบ ไม่ได้กุม ก็บอกกันตรงไปตรงมาอย่างจริงใจ
(ขออนุญาตพาดพิงวลีท่านทั้งสองนะครับ 55+)

ปกติผมจะอยู่บ้าน KPC ซะมากกว่า อ่านบ้าง ส่งการบ้านบ้างนิดหน่อยแล้วแต่โอกาสจะอำนวยครับ วันนี้ขอโอกาสมาส่งที่นี่ดูบ้าง

สำหรับนางฟ้าของผมในวันนี้ แน่นอนทุกคนต้องรู้จักเธอ ดังมากๆในช่วงปลายปีก่อน ผมก็มีโอกาสได้ไปพบเธอช่วงปลายปีก่อนมาครับ

สไปร์ท @ Britney spa วิภาวดี

144_key@2x 36_key@2x 22_key@2x

Body2Kapoo
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:19:57 PM 08 มกราคม 2014 »

ค่ำๆวันทำงานอันเหน็ดเหนื่อย หลังจากโทรจองเวลาน้องสไปร์ทกับ PR ของทางร้านเรียบร้อย
เข้าไปถึงตามเวลานัดพอดี น้องยังไม่ลงมา แล้วไม่ถึง 10 นาที น้องก็ออกมาต้อนรับพร้อมสำหรับการขึ้นงาน

ครั้งแรกที่ได้เห็นน้อง น้องไม่ใช่ผู้หญิงบางกรอบตัวเล็ก เป็นคนหุ่นดี ในโครงร่างที่ใหญ่ (ไม่ได้อ้วนนะครับ หมายถึงโครงสร้าง)
หน้าอกหน้าใจเธอมีครบ ทรวดทรงองเอวมาเต็ม มองจากภายนอกเสื้อผ้าก็ยังพอรู้ถึงภายใน ผิวเนียนแต่ไม่ขาวถึงกับโอโม่

หลังจากเข้าห้องไป รู้สึกได้เลยว่าน้องเป็นคนอัธยาศัยดีมากกกกก เรานั่งคุยกันทั้งๆที่ไม่เคยเจอกันมาก่อน อยู่เกือบ 10 นาที
จนน้องเรียกทัก ไปอาบน้ำกันคะพี่ คุยเพลินเลย ได้โอกาสผมเลยเข้าประกบตัวน้อง กอดจูบลูบไล้เล็กน้อย ช่วยกันถอดเสื้อผ้า

วันนี้ได้ห้องที่เป็นห้องอาบน้ำ Outdoor ซะด้วย ผมเองก็ไม่เคยอาบแบบนี้ ถามน้องน้องบอกว่าไม่มีใครเห็นหรอกค่ะพี่ เสียดายที่มา
เวลาเย็นแล้วในห้องน้ำไม่มีไฟ (เข้าใจว่าไม่ต้องการให้ข้างนอกเห็นครับ ถูกต้องแล้วที่ไม่ติดไฟ) เลยนัวอะไรกันไม่ค่อยสะดวก

น้องอาบน้ำได้ดีตามมาตรฐานครับ มีแถมมีนัวกันไปมาไรบ้างตามประสาคนหื่นนน 555+ แล้วก็ออกเช็ดตัวกันข้างนอกที่มีไฟสว่างดีกว่า

Body2Kapoo
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:33:12 PM 08 มกราคม 2014 »

ตัดมาที่ห้อง บอกน้องว่าขอลองนวดก่อนแล้วกัน นวดได้มั้ย น้องบอกนวดได้ครับ ก็เลยให้บรรเลงจากด้านหลังก่อน
น้องนวดพอใช้ได้ครับ แต่แน่นอน เราไม่ได้ต้องการมานวดแบบแผนไทยแท้ๆกันอยู่แล้วล่ะมั้ง 555+

นวดไปซักพักนอนไม่ไหวแล้วครับขอน้องหันหน้าเลยแล้วกัน ข้างใต้มันอึดอัดแล้วอยากเห็นสัดส่วนน้องของชัดๆแล้ว
หันมาไม่ทันไรน้องก็ระดมบิ้วผมซะยกใหญ่ ทั้งดูดนม ลิ้นไล่ละเลงไปมาอย่างพริ้วไหว ยอมรับเลยว่าเสียวจริงอะไรจริงครับ

น้องเป็นคนหุ่นดีมากครับ ไม่บาง มีนม ใหญ่ด้วยทรงสวยธรรมชาติ ประมาณ 35 จุกสีอ่อนสวย เอวคอด มีก้น
ช่วงล่างดีครับ สีมาตรฐาน ทางเข้าสวย ยังแคบและแน่นทีเดียว เห็นแล้วช่างทาสีทั้งหลายคงถูกใจกัน

นัวไปนัวมาขึ้นลงกันได้ซักพัก น้องก็ฉีกซองบะหมี่ใส่ใส้กรอกปรุงรสเรียบร้อย แล้วก็กินมันเข้าไปอย่างเอร็ดอร่อยทีเดียว
ผมเสียวมากแล้วครับ เลยขอขยับท่าทางเป็นท่าตัวเลขยอดนิยม หก-เก้า ช่วยน้องบรรเลงจะได้มีความสุขไปด้วยกัน

ใส่ปลาไปก่อนเลยครับ มืดหน่อยแต่สัดส่วนครบครัน เห็นรูปแล้วยังเสียวอยู่เลย

Body2Kapoo
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:51:59 PM 08 มกราคม 2014 »

หลังจากเรียนคณิตคิดเร็วกับน้องไปแล้วจนพอใจ ผมก็ลุกขึ้นมาตั้งลำในท่ามาตรฐานบ้าง จะได้ทำอะไรได้อย่างสะดวก
จากนั้นคงไม่ต้องบรรยายนะครับว่าเราทำอะไรกันบ้าง ฉีกซองบะหมี่ใส่ใส้กรอกเรียบร้อย แน่นอนเราต้อง

"กินบะหมี่สิคร๊าบบบบบ"

เรากินบะหมี่กันอยู่ซักพักนึง ผมก็ไปถึงที่หมายกินซะหมดชาม เหนื่อยและมันส์สุดๆครับ น้องมาเต็มมากจริงๆ อารมณ์ร่วมดี
ช่วยผมไปถึงที่หมายอย่างเร็วไว (ปกติก็กินบะหมี่เร็วอยู่แล้ว ยิ่งเร็วไปกันใหญ่เลยครับ) แค่เห็นหุ่นน้องก็แทบจะอิ่มแล้วครับ

หลังจากนั้นเราก็นอนคุยกันอยู่พักใหญ่ๆ น้องเป็นคนคุยสนุกจริงๆครับ คุยกันได้ทุกเรื่อง น้องเล่าเรื่องน้อง เราเล่าเรื่องของเรา
อย่างเปิดใจ น้องเป็นคนพูดตรงครับ น้องรับได้หมดขออย่างเดียวอย่าเอาเปรียบกัน น้องทำเต็มที่ทุกรอบไม่มีอิดออดแน่นอน

หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำล้างตัว ขอถ่ายรูปน้องเล็กน้อย เก็บไว้มาให้เพื่อนๆได้ชมกัน มีของดีต้องแบ่งกันครับ น้องคนไหนทำงานดี
เราต้องสนับสนุน ให้ค่าตอบแทนน้องตามสมควร นางฟ้าดีๆจะได้เพิ่มขึ้นนะครับ

สรุปคะแนนดีกว่า ตามสไตล์ผม

หน้าตา       7.5/10  (อาจจะไม่ใช่สเปคผมเป๊ะ แต่น่ารักครับ)
รูปร่าง        9/10  (ใครชอบบางๆขอให้ผ่าน คนนี้มาเต็มทุกส่วน)
น๊มนม        10/10 (ชอบของแท้ธรรมชาติครับ ของแท้ต้องย้อยนิดๆ แข็งเป็นไตไม่นิยมครับ)
ช่วงล่าง      8/10   (เกาะถนนดีเยี่ยมครับ ช่วงล่างแน่น ขับขี่ดี)
อารมณ์ร่วม  9/10   (มาเต็มไม่มีพัก เสียวสุดๆแน่นอน)

สรุปคือ ใครขึ้นกับสไปร์ทใส่ถุง แล้วถ้าหล่นกับน้องคนนี้นี่ ขอให้พิจารณาตัวเองโดยด่วนเลย

จบแล้วครับการบ้าน เขียนการบ้านไม่บ่อยครับ ติดขัดไปบ้าง อยากให้พี่ๆช่วยสนับสนุนน้องๆกันด้วยครับ
น้องสไปร์ทผมสอบถาม PR ได้ข่าวว่าจะกลับมาทำงานกลางเดือนนะครับ ยังไงยกหูจองกันให้ทันนะครับ

ฝากปลาเสียวๆไว้ตัวสุดท้ายครับ หุ่นน้องเหมือนในรูปทุกประการครับ

rider_disco
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:15:40 PM 08 มกราคม 2014 »

หุ่นน้องหนา นุ่ม น่ากินมาก

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน
UyUy
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:10:32 PM 08 มกราคม 2014 »

โอ้ววว พี่ Body2Kapoo ก็ไปหาน้องมาแล้วเหมือนกันเหรอครับ ยินดีด้วยครับ  164_key@2x

เห็นรูปแล้วยังรู้สึกเสียวอยู่เลยเหมือนกันครับ  172_key@2x
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:43:21 PM 08 มกราคม 2014 »

เล่าซะ เล่นเอาผมอยากไปกินบะหมี่บ้างจัดครับ ค่าเสียหายเท่าไรครับสำหรับน้องสไปรท์

172_key@2x

October
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:32:44 PM 08 มกราคม 2014 »

น้องสไปรท์ 44_key@2x หุ่นดีสุดยอดเลยครับ

ขอบคุณครับ
x023
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:23:42 AM 09 มกราคม 2014 »

41_key@2x สุดยอดครับท่าน การบ้านแจ่มมากมายครับ
bassz
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:12:06 PM 09 มกราคม 2014 »

การบ้านแจ่มเลย
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:40:42 PM 09 มกราคม 2014 »

ดูท่าจะเป็นนางฟ้าที่มีจีเอฟยอดเยี่ยมครับ  36_key@2x

Mr.l3rown
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 04:41:59 PM 09 มกราคม 2014 »

32_key@2x

งดงามมากคับ

อย่าไปมั้งจัง

คงต้องจองข้ามวันกันเลย

150_key@2x

เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #12 เมื่อ: 05:17:59 PM 11 มกราคม 2014 »

หุ่นน่ากินจริงๆครับ 172_key@2x
แท็ก: britney sprite 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)